asas

asas

sintah

sintah

JLOOOOO VEPEEEEEE NO KUFULI?




My Jlo katika u bora wake wa hali ya juuu

11 comments:

  1. Huyu nae anazeeka vibaya..mtu mzima hovyo kabisa. Subirini muda si mrefu mtasikia kapelekwa hospitali ya vichaa. Uchi njee sijui anamuanikia nani..kikongwe wahed!

    ReplyDelete
  2. yaani mambo yote yananing'inia kabisa hadi raha lol, hahahahaahaaaaa

    ReplyDelete
  3. kwa raha zakee no michirizi….. haya wale wenye vichefuchefu sijataja mtu jina kama vepee kunywa jik!

    ReplyDelete
  4. uwii huyu mama nae ashakuwa mtu mzima awachie kina rihana mfyuu.. sasa mbona kama una support uchafu huu sinta???

    ReplyDelete
  5. Huyu mbibi sijui anamuanikia nani mashavu yake mazee.Li ajuza linakimbilia 50 sasa bado linaanika anika madude kwenye milesi.Mfyuuuu!

    ReplyDelete
  6. jlo mkaareee kwa raha zake. kwa karaha zao

    ReplyDelete
  7. Mhhh! Jamaani mtu mzima dawa! OOhh Natumai akina dada wengi umefaidika Jinsi kunyoa kwa kutumia JIVU! Sio kina Wema sepetu kila siku kupitisha vijembe hadi kule kwenye 'Nanihii' kumekuwa kama kumeugua homa ya shuruwa...fyuuuuuuu

    ReplyDelete
  8. nyie mnaompondea jlo hebu jiangalien kwanza ndo mje mhukumu wenzenu loh hata aibu hamna. hamfikii anzen kujitunza muwe smsrt kama yeye sio kukosoa tuu

    ReplyDelete
  9. jaman nimeona kunyoa kwa kutumia jivu naomba jaman mnijuze ndo unanyoaje naomba jaman mwenye ujuz na hichi kitu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hayo mambo ya mkoleni bibi weee! we wa bara utayajuaje!!? Ila kwa faida yako chukua jivu la moto moto kidogo weka kwa bibi kaa kidogo halafu anza kuyavuta! yanatoka kama unavyo nyonyoa kuku!! ila inauma ile mbayaaaa!!! Haya wabara wote pateni ujuzi huo nyoooo...

      Delete
  10. Wanawake kukosa haya, mojawapo ya dalili za kiama..

    ReplyDelete