asas

asas

sintah

sintah

JOSE MOURINHO OUT........


Yaaani ninavyompenda huyu kocha balaaa, kwanza napenda sana confidence yake hajali, yeye anaongea anachoona kinamfaaa, he doesn't  give a damn, chelsea whyyy mmefanya maamuzi ya haraka hivyooo??? tutakukumbuka sana Mooooou

4 comments:

  1. akwendreeeee kwani kabla yake chelsea si ilikuwepo na haikuwahi kushuka daraja, kaondoka ferguson man uu sembuse huyu kenge? naipenda manchester yani naipenda vibaya mnoo ikifungwa naumwa kabisa ikishinda nagawaje madolariii? jamani ushabiki wa mpira ni addiction tamu chungu acheni tuu!

    ReplyDelete
  2. Sinta na wewe unajidai unajua mambo ya mpira. DUuuu tangu lini?

    ReplyDelete
  3. He will remain 'THE SPECIAL ONE'

    ReplyDelete
  4. aah bora angebaki tu. maana mitaan tulikuwa tunawazodoa mashabiki wachelsea hahahaa kelele zao kwishaa

    ReplyDelete