asas

asas

sintah

sintah

KUISHI KWINGI, KUONA MENGI.......

makayyyyyyy

Jamaniiii  makubwa ya mjiii kutaka kikiiii za lazima, Birthday yageuka uzinduzi wa Album, khaaaa hivi mpaka leo wanachama wangu wa sintah.com kuna watu  mpaka leo wanachangisha shughuli ya Birthday? hivi harusi tuchangie na bday piaaaa, nedaaaaaaa mukwano, Magufuli kabana kila sehemu watu watoe 50k for birthdayyyy????? whats so special?, sijui ni mie mpare ninayeijua hela kuliko ama neeene, nawaona wapenda shughuli wa mujiii huu huwa wanakamata sponsors/Madanga wao na kuwafanyia wewe  kama mwenzangu na mie usie na A wala B unataka kukomaa na muji daaah,

 mie kiroho safi nimeona niongee maana nisingeongea ningebanwa na kifua nisingeweza kuhema, hivi kweli kuna nyomi litakalojaaa ktk bday, ila marafiki kindly advise this young woman on how to get benjaminssss the watu wanakaba mpaka penalty na kutuambia tubebee na keki, eti VIP nije nione nini mie sintah.com nisichokijua? kutakuwa na show ama neneeee? please sipo hapa kukukataza kutoenda katika Bday mchwara za kuchangishana but nipo kama muandishi kukemea na kubana matumizi kama Magufuli, i go with #WhatWouldMagufuliDo i swear upon the living God Uncle Magu asingefanya birthday na kuita watu wamchangie instead the little money he had angespend na watoto yatima na akanyamaza kimya, anyway what do we do with this cheap so called celebs of IG, if you ask them what do you do for a living wanaaanza oooh you know bichibichiiii, blablaaa nyingiiii....

ila kwa mtu yeyote anayenijua asirogwe kuniita katika bday akaweka kiingilio yaani asithubutu nichangie shows na bday pia nitakuwa ndoroboooo kweli, good enough watu wanaonizunguka hakuna mwenye akili ya tope ya kuchangisha bday, huwa anaandaa naenda kula na kunywa halafu mambo ya zawadi not kuchangishana.... kama huna danga tulia tuli but i know they will dis meeee but i do not care, i have spoken my mind na nime think loudddd


 i know they will dis me but  am bizzzzzzzzzzz making moneyyyy.....

46 comments:

  1. Na watakaoenda kwenye hiyo bdy wote akili zao zinafanana na mwenye hiyo bdy

    ReplyDelete
  2. Nani atakuita wewe sinta sasa kwa mfano??? mwenyewe mbahili hivyo hata nikikuita bila kiingilio hutatoa hata zawadi ya chupi ya sh. elfu mbili. mfyuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. birthday party na kiingilio duh hii nayo kali. inasaundi soo weird! afu mtu anaingia kavaa nepi ya wabibi yani ni kwamba hatoi hata senti ya kujihudumia duh..mjini pagumu! what a shame!

      Delete
  3. SAMAHANI WADAU..MWENZENU NINASHIDA.KWA YEYOTE ANAEJUA DAWA YA KUDUST OVULATION/HORMONES ILI NIWEZE KUSHIKA MIMBA COZ MY HUBBY ANASAFIRI NATAKA NIPATE MIMBA KABLA HAJAONDOKA NEXT WEEK NA MY OVULATION NI NEXT WEEK,NINAWEEK HII TU YA KUDOO NIPATE UJAUZITO.KAMA YEYOTE ANAJUA DAWA YA KUBOOST OVULATION PLEASE MSAADA JAMANI.KUNAVIDONGE WATU HUA WANAKUNYWA SIJUI VINAITWAJE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Google ' When is the best time to get pregnant?'
      UKIINGIA KWENYE SIKU UNAHESABU ILE SIKU YA KWANZA YA DAMU UKIFIKIA YA 9 AU 10 FANYA MAPENZI
      MIMBA HUSHIKA SIKU MOJA TUU NDANI YA MWEZI NA NI SIKU YA 11 TOKEA UANZE KUONA DAMU SIKUNYA KWANZA

      NDO MAANA UNAKUTA TUNACHELEWA KUSHIKA MIMBA KWA KUWA HATUJUI NINSIKU GANI YAI LIKO TAYARI KUPOKEA MBEGU

      USIJISTRESS WA MWANAUME ASIKUSTRESS
      MIMBA HUJA KWA MAJAAALIWA MA MUUMBA KUIPATA AU KUTOIPATA NI MAPENZI YAKE MUUMBA. YAWEZEKANA MWANAUME MAYAINYAKE HAFIFU AU YAKO
      ILA MUNGUBATAKUBARIKI KWA UNACHOTAMANI

      Delete
    2. Thanks mdau..ubarikiwe.lkn mzunguko wangu mfupi sana nilijaribu siku ya 14 sikupata nikajaribu ya 11 sikupata pia.ila nimeambiwa naweza kua naovulate siku sita kabla ya bleed ndo nataka nijaribu tena.mana tayari nina mtoto ila mkubwa nataka mdogo wake

      Delete
    3. relax, kula vizuri, mlishe vizuri, sali.

      Delete
    4. Tumia dawa inaitwaa Maclomid

      Delete
    5. hemu jamani wacheni kuuliza masuala ya kitabibu kwenye blog kwani ukilipia 10000 kumuona dk mtaalamu nini shida? iyo clomid ulosema mdau haitumiwi tu ovyo ovyo ina wakati wake wa kutumia saa zake pamoja na dozi zake kwa beginner pia zina side effect zake, kamuone dk atakupa ushauri pengine ata huitaji dawa kama mdau apo mwengine alivosema relax

      Delete
    6. Pole kwa tatizo lako.kamuone daktari bingwa wa kinamama utapata ufumbuzi wa uhakika.

      Delete
    7. My dear hamna ovulation inayotokea siku 6 kabla ya kubleed ni siku 14 nayo ni constant. Inategemea mzunguko wako ni siku ngapi. Hata kama ni mfupi kama siku 21. Maana yake unachukua 21-14 unapata 7 ambayo ndio siku ya ovulation yenyewe kwahiyo unaweza kuchukua range kuanzia hapo. Na hesabu unapiga kuanzia siku uliyobleed. Yani hii inaaply kwa mzunguko wa siku yeyote cha kwanza unatoa 14 halafu hilo jibu ndio siku yako ya kubleed baada ya hapo unaweza kurudisha siku mbili mbele na nyuma upate range ya siku zako za kufanya upate mtoto. All the best, hii ni kwa wale wasio na tatizo lakini utakuta hawajui kulengesha siku.

      Delete
    8. dawa huyo jamaa akutwange kila siku,,baasi,,,uone kama mimba haitaingia,,,

      Delete
  4. ebu leta mwizi wa maji dawasco uibe umeme... uibe maji... uibe waume za watu aka tanzanian sweet mavi mfyuuuu…………. huyo ndiyo roll model wenu team mavi msojitambua no exposure hata kiduchu mwisho mikoani dar mnapaona newyork! tembeeni nyie mazombie nendeni hata hapo mozammbique muwe na upeo , mnadhani kuwa na akili darasani au kuwa na kidiploma ndiyo mmemaliza tembeeni duniani nyinyi muone the real good life muache ujinga wa kulamba matako ya huyo changu aka choriiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. HEEEEEEE
      WE NAWE KUMAKU MNUKA MDOMO
      WAMEIBA MAWAZIRI MABILION YA SONGO SONGO
      WAMEHUJUMU MATAJIRI NA MAKONTENA KUINGIZA BURE
      BAHARESA KALIPA BILION 2 NA NDO MATAJIRI WA MJINI

      UNA HANG KUSOMA VIBLOG VYA UDAKU
      SOMA IPPMEDIA.COM
      UJUE DUNIA INAZUNGUKAJE
      UNATAKA BI KIZEE SINTAH ATULETEE STORY ZA WEMA
      WEMA MWENYEWE HANA TIME NA VINUKA MKOJO WA NAOPOTEZA MUDA KUMSEMA
      ALOJISEMEA GIGI MONEY ATAUZA PICHA ASIEPENDA ANAYEPENDA ATAAMIA KUFUMBA MACHO ILE NI LIFE YAKE

      UNAUMIZWA NA LIFE YA WEMA NA HUJUI UTAIPATAJEE
      WALA UTAIFIKIAJEB
      MUNHUBAKUHIFADHI ULIPO NA USIFIKE UTAKAPO
      MFYUUUU

      WEMA ATABAKI WEMA MPK KUFAAAA

      Delete
    2. Shut the fuck up you little bitch. Why too much hatred mfyuuu.

      Delete
    3. wakibweka tuu kama mbwa mwitu ujmbe umemfikia mpendwa wao

      Delete
    4. MANENO YANAKUTOKAAA DAH! KWELI NIMEAMINI HUYO MWIZI WA UMEME ANAWANYIMA USINGIZI, MADA HATA HAIMUHUSU ILA UMEKAZANA KUMSEMA MTT WA WATU,ACHA KUPANIC KUNGESE WEWE ALIESEMA NI ROLE MODEL WAKE NI NANI?? NIMEGUNDUA WEWE NI CONFUSED FUN INAWEZEKANA NI ROLE MODEL WAKO WEWE MAANA HATA WATU HAWAMZUNGUMZII ILA WEWE KINUKA MKOJO POVU LA MDOMONI NA KWENYE K LINAKUTOKAAAAA..WEWE NDO HAUNA EXPOSURE WATU TUKO BUSY NA SPEED YA MAGUFULI WEWE UMEKAZANIA MWIZI WA UMEME MWIZI WA UMEME, GET OVER IT BEYSH...AIBE ASIIBE ACHA SHERIA ICHUKUE MKONDO WAKE...NDO SHIDA YA VINUKA MKOJO..HAYA NAOMBA UNIANDIKIE GAZETI LA DOC MWAKA KUTAPELI WATU HEBU NIAMBIE KUNA TOFAUTI GANI NA TUHUMA ZA WEMA NA HIZO ZA DR MWAKA??.HABARI ZA WEMA BI MKORA KIKOJOZI UNASIMAMIA KUCHA,YANI NI WEWE TU UMEBAKI NA NENO "TEAM" MAANA HATA SIKU HIZI HAMNA KITU KAMA HICHO WATU WAKO BUSY NA KAZI ZAO,WEMA NA DUKA LAKE,ZARI NA MTOTO WAKE ,DIAMOND NDO HIVYO ANALEA MTT, WEWE TU NA USHABIKI MAANDAZI..MAMBO YA TEAM YAMESHAISHA DEAR HAPA KAZI TU!! ..MSHAMBA HUYOOOOOOOOO NAKUZOMEA KWENDRAAAA KAJAMBE MBELE

      Delete
    5. MANENO YANAKUTOKAAA DAH! KWELI NIMEAMINI HUYO MWIZI WA UMEME ANAWANYIMA USINGIZI, MADA HATA HAIMUHUSU ILA UMEKAZANA KUMSEMA MTT WA WATU,ACHA KUPANIC KUNGESE WEWE ALIESEMA NI ROLE MODEL WAKE NI NANI?? NIMEGUNDUA WEWE NI CONFUSED FUN INAWEZEKANA NI ROLE MODEL WAKO WEWE MAANA HATA WATU HAWAMZUNGUMZII ILA WEWE KINUKA MKOJO POVU LA MDOMONI NA KWENYE K LINAKUTOKAAAAA..WEWE NDO HAUNA EXPOSURE WATU TUKO BUSY NA SPEED YA MAGUFULI WEWE UMEKAZANIA MWIZI WA UMEME MWIZI WA UMEME, GET OVER IT BEYSH...AIBE ASIIBE ACHA SHERIA ICHUKUE MKONDO WAKE...NDO SHIDA YA VINUKA MKOJO..HAYA NAOMBA UNIANDIKIE GAZETI LA DOC MWAKA KUTAPELI WATU HEBU NIAMBIE KUNA TOFAUTI GANI NA TUHUMA ZA WEMA NA HIZO ZA DR MWAKA??.HABARI ZA WEMA BI MKORA KIKOJOZI UNASIMAMIA KUCHA,YANI NI WEWE TU UMEBAKI NA NENO "TEAM" MAANA HATA SIKU HIZI HAMNA KITU KAMA HICHO WATU WAKO BUSY NA KAZI ZAO,WEMA NA DUKA LAKE,ZARI NA MTOTO WAKE ,DIAMOND NDO HIVYO ANALEA MTT, WEWE TU NA USHABIKI MAANDAZI..MAMBO YA TEAM YAMESHAISHA DEAR HAPA KAZI TU!! ..MSHAMBA HUYOOOOOOOOO NAKUZOMEA KWENDRAAAA KAJAMBE MBELE

      Delete
    6. mamayee ukoo mzima nenda na wewe ukauze naye unaandika mzalendo wako sijausoma nimeona nije nikuchambie hapa chini wee mbwa koko mwenzie usie na mbele wala nyuma kama hilo jizi lenye michirizi hadi kwa bibi.
      una dhiki hadi matakoni weye unaona huyo michirizi ni mungu mtu hata mamako humuabudu hivyo kafirigiswe mombasa ununue japo bajaji manke michirizi kakaba kila kona.

      Delete
    7. majizi supporting fellow jizi, jipeni moyo mpaka na waume zenu mumpatie basi halooooooooo

      Delete
  5. Why so much hate Sinta darling? Why wasanii wazee mna chuki sana? Muda wenu ushaisha get over it babe

    ReplyDelete
  6. Na ushamba unachangia kuna mdda ivi anajidaigi wa mjini nae ndio zake anaandaa bday pat alafu watu wananyanyuliwa na kulazimishwa unatoa kiasi gani uo ni ushamba andaa bday kwa pesa yako zawadi ni hiari ya mtu kuna watu wanapenda kuiga lkn awana pesa ndio yanaanza kuwa kama aya mi naona raha ya bday niandaliwe nikiandaa naona ainogi

    ReplyDelete
  7. mimi pia hilo swala la kiingilio lilinishangaza kwa kweli, nikasema kama alitaka kusherekea na watu si bora angeandaa then akaalika watu ambao angeona anaweza ku afford kuwalisha na kuwanywesha kuliko kuwambia watu walipe kiingilio,mana sielewi hicho kiingilio ni cha nini, na sizani kama atapata watu sijui ngoja tuone

    ReplyDelete
    Replies
    1. MAMIE MILISHA ULIZA SWALA HILI
      FAIZA ANATAFUTA PESA YA KUMSOMESHA MWANAE KUPITIA MICHANGO
      WEWE UNAFANYA BIRTHDAY KIINGILIO 30 an 50 elfu
      UCHUKUE USAFIRI
      UKUMBI UMLIPIE

      ETI HELA INAENDA KWA YATIMA
      ??????? MFYUUUU MWARABU WA MOUNGUZI

      SIANGESEMA TUNUNUE VITU TUKUTANE MUHIMBILI
      AU KITUO CHA YATIMA ALOCHAGUA


      MIE SIIDHI KW KUJISHAUA WAZAZI WANGU WANAISHI KAA WAMEINGIA LEO TOKA KIJIJINI

      FAIZA HAKUJIPANGA ANGEJISITIRI KWA SUGU AMLEE MTT
      WANATAKA MASHAUZI MA BAHATI ZENYEWE ZA KUPIGA RAMLI
      ANAYECHANGA ACHANGE MIE NTANUNUA VITU NITOE FUNGU LANGU KWA YATIMA

      Delete
    2. hata beyonce hachangishi na haweki kiingilio sembuse huyo muuza nyapu kisa alikuwa anatoka na mr sugu ndo keshakuwa celebrity mavi mfyuuu yani nisingetoa hata buku. raha ya birthday ualike watu waje na zawadi zao kwa hiayari then wanakula zao cake wakuimbie hapi besdei to you bitch wasepe na sio kuchangisha hapa imekuwa arusi hiyo ng'ombe mmoja mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  8. aah birthday za siku hizi matatizo tupu. mtu anaandaa birthday anaalika na watu mnaenda ila ikifika muda wa keki au chakula lazima utoe zawadi au hela ndo upate kimoja wapo

    ReplyDelete
  9. kuna video ya mtoto ipo mitandaon amezungukwa na noti za elfu kumi kumi nyiingi anachezea. hizo hela jaman si wangetoa misaada sio kufuru hizo. NB kwa mnaotaka kuiona ipo insta ya bibi wa mtaa wa pili

    ReplyDelete
  10. FAIZA MUZA MKUNDU JOEL KUWA USUPERSTAR GAN ?? YANI NIAIBU SANA KUFUTANA NA UYO MALAYA WA CALFONIA JOELCLUB NJE .BADO AJATULIA ANAUZA MKUNDU KWENYE MAHOTEL NA MWANAYE KULA CKU .AKITULIZE MASHAVU YA CHINI YAMESHA SHUKA KWABIBI OHI .....LABDA WAENDE MALAYA WEZAKE .SHASA ATAJUTA KUZALIWA NA MKAA UCHI

    ReplyDelete
  11. Mi mpaka imenichosha naomba tu ipite maana imekuwa too much khaaaa

    ReplyDelete
  12. nani jizi la umeme na majiiii? naona kuma kibuyu mmoja amepanikii nenda kamlambe matako huyo msingi matako mwenzio asie na mbele wala nyuma roll model mwiziii ukweli unawauma eeh…? ati hatumfikii yes hatumfikii kwa kuchanganya mibolo ya kila sampuli ana nini kwanii zaidi ya nyenyere zinazonyavuanyavua huko chiniii? endeleeni kulamba mavi taka enyi timu mavimavi bin michirizi

    ReplyDelete
    Replies
    1. una stress ww!! mwenyewe wema jana kaimba wimbo wa diamond utanipendaga

      Delete
    2. Stress gani team ntombe nile ndio mna stress Hata aimbe bado kuna nyimbo nyingi za dai zinakuja ataimba sana,yale mapumziko aliyompa dai anapumzika na mama tee kwarahazao,halafu nyie team michirizi ukiangalia comment zenu ni wajingawajinga age yawasiojitambua ndio team michirizi ntombenile wenzie watuwazima watoto,namaanisha mmezeeka sababu yakutumika hovyo kbla ya umri wenu.kwani uongo boss wenu michirizi hajazeeka kazeeka nabado hajazaa sindiomaana mkaitwa ntombe nile mtaachaje sasa kuimba nyimbo za dai nanyie ntombe nile.

      Delete
  13. Sintah ahsante sana hyo post ya mama tiffah ungeishusha chini lo, sasa birthday tuchangie kwa kumuona FAITHA wakati tunamjua mpaka matako yake yes i am very comfortable

    ReplyDelete
  14. FAIZA FAIZA FAIZA mbona uanpend akiki we malaya wa dodoma, yani huna kazi kutwa kuzunguka kwenye mahotel looh unatafuta hela ya ada ya SASHA mamayoo SUGU Aliona mbali sana

    ReplyDelete
  15. HIvi mtu ukikaa bila kufanya birthday unakufa jamani haya maisha ya instargrma mtafirwa manina zenu kazi hamtaki kufanya mnajikuta kina LADY GAGA poor you faiza

    ReplyDelete
  16. Kwanza kwa Umri alialiokuwanao FAIZA uupaupaswi kujifanyisha kama mtt yani ukuikiakili japokuwa unabichwa kubwa kama Bajaji tulizana ajuza we we

    ReplyDelete
  17. Kwanza kwa Umri aliokuwanao FAIZA uupaupaswi kujifanyisha kama mtt yani ukuikiakili japokuwa unabichwa kubwa kama Bajaji tulizana ajuza we we

    ReplyDelete
  18. Acheni kufwatilia maisha ya watu....Mbuzi nyie..changisha hata milioni faiza bitches will always have smthing to say...kemeeni alshabab na Isis ...acheni watu waishi WATAKAVYO.yani MTU mzima unampangia afanye nini we we ndo huna akili shwain

    ReplyDelete
    Replies
    1. APANGIWE NANANI UYO AJUZA MUZA MKUNDU ENZI ZA ASKARI WANA VAA BUKTA,VEPEEE KESHA DATA NA LIFE MWENYEWE AJITAMBUI NA UZEE USHA GONGA HODI KAISOMA LAMI SANA TU ENZI ZA KINA KAPTULAS DODOMA UCHANGU MPAKA LEO AIBUUU PHUUU

      Delete
  19. FAIZA WENZIO WANA KUKIMBIA UNATAIA AIBU FAIZA JMN WEW C MWENYE KUMA PEKEYAKO LKN TAZAMA WENZIO Walivyo tulia ivi kwAnn unajushusha IVYO ?uchangudoa gani? Kama NI MALAYA UMESHA JIUZA SANA KHAAAA ,YANI UMEKUWA KINYAA FAIZA MUZA MKUNDU KWA WACHINA BITCH TULIAAA MKUNDU USHATOA MAJI MACHAFU UO,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Majina yoote umemuita mwanamke mwenzako ukiulizwa una ushahidi majibu huna. Chuki yoote hii kwani Faiza anatumia papuchi yako? Je anatumia maku ya mama yako? Je kifimbo cha baba yako? yoote ni hapana, sasa unawashwa na nini? Birthday ni yake, pochi ni yake na watu wanaompenda wanaenda, imekuumeni sana kwasababu nyie wachawi hamna anayewatamani.

      Delete
    2. Jamani Fauna Koch Sa Panik welk Yang NA MALAYA WAKE MPAKA LEO anakera imekuWA kinyaaa sana mit wakike jisitiri kühlere Ehre NA kutukalia Uschi ndio nn? Usituletee uchawi wako ,kuwa imesha zaa imelegea kann unatuonyesha mashavu ya China kundig unatoa Auto bila kujitambua sasa tushangae nn wako ?mkundu we we tulizana

      Delete
    3. USIFANANISHE NA PAPUCHI ILIYO OZAAA YA MAMA YAKO UWIIIII WE ANONY 3.46AM

      Delete
  20. wanawake kutukana ujinga tu ndo mmezoea duuu,,mwachen mwenzenu na bthday yake achen wvu hamjalazimishwa kwenda.

    ReplyDelete