asas

asas

sintah

sintah

LA FAMILIA.......


ka lil q thouuuu

Kwani nani amenuna?? hii ni pic ya familia, maumivu yakizidi muone Daktari please kama naona michambo yenuuuu, tushazoea ndio maana tunawanyoosha kama pasi ya umeme inavyonyoshaa kitambaa kwa fundi bakari.... hii inaitwa ukipenda boga, penda na ua lake.

73 comments:

  1. Pole sana Sintah. Unahangaika! Kwani ungekaa kimya tu ingekuwaje? Pole sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole ya nini sasa?We vipiiii?

      Delete
    2. hao wakiume wawili wakubwa mmmhhhhhhhh.......typical ugandan genes kama sinta vile!!!

      Delete
    3. NAPENDA KUMPA POLE YULE MWIZI WA UMEME HATIMAYE MWENYE NYUMBA ORIJINO KAMTIMUA KWENYE HOUSE. OOH SINTAH HUMFIKII WEMA ANA NYUMBA YAKE ..OOH SINTAH HUMSHUSHI WEMAAA HE HE HEEE MBONA KAJISHUSHA MWENYEWEEE ?? TIMU MAVI MAVI MKAMCHANGIE BOSS WENU ILI APATE PESA YA KUPANGA SASA LILE RANGE LA KUHONGWA LITAENDA PAKI KWA MAMA TUU HAKUNA NAMNA, KWA AIBU HII YA KUFUNGIA MWAKA MIE NAMPA POLE TUU WALIANZA TANESCO, WAKAJA DAWASCO, SASA MWENYE NYUMBA KAJA KUTIA NDIMU MLAMBEEE HADI KICHEFUCHEU KIWAISHE.
      ALONUNA ALE MAHARAGE AJAMBEEE.. NYOTA MY FOOT!

      Delete
    4. Mburula hujui maana ya blog, ni sawa na kumwambia mwalimu anachonga sana darasani wakati ni kazi yake, uwiii taifa lina malimbukeni siku hizi.

      Delete
  2. Yeah la familia indeed! hiyo picha ya mstari wa pili kutoka juu Tiffah kafanana sana na diamond. Afu huyo sijui ndo first born duh yuko serious vibaya mnoo! no smile nottin. Afu diamond kama anatia huruma vile ila ka Tiffah naona ndo kanamchangamsha changamsha. Well all the best to la familia..tunamsubiria la wedding thou..

    ReplyDelete
  3. Kajala atasubiri sana! kakaa kishangazi shangazi kwa d wala hawaendani. nakaribisha watoa povu hapa chini..karibuni sana!!!punguan wahed!

    ReplyDelete
  4. sintah ww ni mnafiki sana hapo nia yako mwenzio achambwe ...hv ukoje ww lakn?hukuweka picha whiteparty unaweka hz yaani wewee hapana umezidi ss...

    ReplyDelete
    Replies
    1. so what is your point?

      Delete
  5. Mi ninavyoona Diamond haja move on,kila siku vijineno neno kwa ma x wake.Aache ushamba. Na ujinga,halafu hapo hanyooshi mtu,anajinyoosha mwenyewe.Mahusiano yao yapo kishetani shetani kwanza,watu Wana furahia ushetani,why can't get Glorify God by marring?Why can't they?it means they enjoy that,and what is that mama teaching his sons?No child what so ever can be happy to welcome a stranger in the family so the mama is unknowingly hurting the children.Diamond is like a stranger in that family.Raha ya mume ni kuwa na power ktk family,jipeni moyo but Diamond kaolewa,hana say kwa Zari,she can do whatever she wants,na nahisi yeye Zari ndo haitaki ndoa.Wakifunga ndoa binafsi nitawaheshimu na kuwapenda,but now sishangilii umalaya huu,satanic kingdom.kama mnampenda sana Mond mshaurini aachane na umalaya,afunge ndoa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukiwaheshimu wazazi wako inatosha. Kina mond hawakuhusu mfyuuuuuuuuu

      Delete
    2. Dai hajamove on umemsema mama vigodoro wewe bilakujua,zari ndioyule na dai hanahabaree yuko na mama tee nani kanuna ooh maboga mengi kwani ilikuwa suprised hakujua Au lijua akaingia?mnawalisha nyie Au mnaongea tu vile vinawachoma wachoma ndio harudi kwa michirizi namaboga mengi kayaona kayapenda nakayafwata mtaji carry napesa wanaingiza nyie mbaishia kuhamia nyumba za kupanga tu nawezi wa umeme,mtu unaendesha range ukakae kwa nyumba yakupanga yahaya eeeh jaydee ukowapi mwimbo wako wa yahaya unafaa hawa ntombe nile,geza geza ilimshinda mwingereza walivyoona range wakafikiri heshima yake ndogo ndiomaana mnadharaulika range uwe nanyumbayako inamake sense msishindane nawatu mtaumia

      Delete
    3. We inakusaidia nini?

      Delete
  6. Eenh sintah mbona maneno yanakutoka hivoo! Relaaxx

    ReplyDelete
  7. Dada mnafki wewe huna lolote umemuweka hapa DAI na ZARI tuwachambe na tunafanya hivyo mama wawili aka Andunje

    ReplyDelete
    Replies
    1. makofi tafadhali...umeonaa ehhe...sinta mnafiki sana. kuna kipi jipya zaidi ya kidiamondi kuendeshwaendeshwa kama gari bovu! kwa zari kabugi step lazma anyongonyee pole baba tiffa. umelikoroga mwenyewe linywe hilooo hao waganda watakuvua suruali stegini siku mmoja

      Delete
  8. HUKMU YA MJA ALIYERITADI!

    ReplyDelete
  9. chaaaa jameni mabogaaaaa ni mengiiii mnno(am kidding) big up mond kwa hatua uliyofikia i guess ilikuwa uganda kwa mama mkwe, uyu mtoto mkubwa tho!

    ReplyDelete
  10. At list umejishtukia mapema...lol,poor diamond.kujicgoresha.watoto hawapo in mood look at him maskini afu sinta y unapenda sana kuwa choresha hawa watu? Diamond need to swallo his pride . sio kwa kujipendekeza huko maskini . alafu seems as his young broz. ...maskini . Afu we mwenyewe hapo unamcheka Eti panda boga. Kweli analo hahaha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haha, ILA MABOGA KAMa mengi hivi.
      Daaaaah🏃🏃🏃🏃🏃

      Delete
  11. Afu mbona hutuambii y he didn't attend ze bibiz part?hahaha chezea mkwara alipewa. Sasa it's obvious hawez kuwa free na zari kila mahala . wattype of love is that????poor him! !!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huna upeo wakufikiri wao walitaka pesa wamepata,kibiashara nikwamba dai angeenda kwa party ya zari mashabiki wangemuona kwahiyo show yake isingejaa vile,ndio ujue dai anameneja wazuri na washauri wazuri,ilikuwa iko planned zari avute pesa alhamisi na ijumaa dai avute mkwanja nawamefanikiwa pesa wamepata,vipi naupeo wako mdogo usioweza kuona mchezo uliofanyika ndiomaana waganda wanawasema wanawake wakitanzania wengi hamna akili,ndio kama wewe hujui kitu halafu unatoka povu

      Delete
  12. HAHAHAHA WAMENUNA HAO BALAA

    ReplyDelete
  13. BUY 1 GET THREE EXTRA BABY

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupenda bureeeeeee, best hiyo offer inapatikana wapi na mimi nika buy 0ne fastaaaaa.

      Delete
    2. Umeuaaaa! ur genious i guess

      Delete
    3. umenichekesha my buy one get three extra

      Delete
  14. ila Sintah leo nimeamini kweli wewe fyatu. sasa wewe unamnyoosha nani kwa mfano? poyee

    ReplyDelete
  15. Diamond is too small for all that Bullshit ! I feel sorry for him Brother from another Mother

    ReplyDelete
  16. Watotot wa kiume miguu kama Mama yao !

    ReplyDelete
  17. Zari rumundu kama raombo kwenye picha ya HARDTARGET

    ReplyDelete
  18. HAHAHHA KIPANDE CHA TAKO

    ReplyDelete
  19. inaitwa 4 in 1 very shame acha ujinga unafagilia nini hapo sasa mtoto mdogo kuwa na lijimama lililokubuu limeachana na mume na watoto wakubwa hivyo then unaturingishia upuuzi,mm ni mkiristo kuna amri inasema usimtamani mke/mume wa mwenzie
    hv kweli unaona diamond kaitendea familia yake haki kuwa na huyu dada kweli angekuwa kaka ako ungejisikia je? si mshabiki wa msanii yeyote hapa tz ila ukweli alikurupuka hivi ni staa gani duniani anatamba na lijimama msinicheke sijui nahisi ni huyu asiyejielewa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani,tatizo diamond anapenda scandal ili nyota ingae,ameona akiwa na lijimama hilo kiki itazidi kuwepo,linapelekeshwaa sana,eti zari wife material,yaani kwenye tiffah 40 nilijionea kituko,anamjibu vibaya diamond mbele za watu,na diamond anaona sawa tuu,kweli madawa ya uganda makali,haaa na sintah nilimuona kazuri kasintah ila kafupi ka kimba pamoja na zari wake vifupiiiiii

      Delete
    2. Husda hiyo Acheni kuzusha mambo,inawarudia wenyewe mnashangaa kila mfanyacho hakiendi kumbe maneno mnayoyaongea nakuwanenea watu,wao hamuoni kilasiku wakovizuri mmezusha mangapi mpaka leo,wao wanaingiza hela nyie mnakazi yakuwasema vibaya ndiomaana mnaishia kuwa maskini mnajitakia,huyo zari na dai Sio ndugu yako wala hawakujueni mnapata presha zanini

      Delete
  20. Sasa sintah hapo dai anamkomesha nani wala nyie mnamnyoosha nani yani mnajinyoosha wenyewee tena mnyoosho haswa hahahah nicheke mie, look at diamond maskin huo kaka wht he is going through mungu pekeake anajua huyu kaka hana jinsi yani daimond anaumia kupita maelezo hapo kinacho mfunga ni tiffa nakwambia kama si tiffa mbona huyo kaka angesha mkimbia huo mama for longtime hivi dai anavyo kuaga na wivu wa mapenzi ivan aenda kwenye party kisha dai afurahiye noway yani haiwezekani hata kwenye ndoto sasa kwa kulazimisha kuonesha watu kama yuko happy then anajiumiza the most hapo zari anamuendesha dai atakavyo na dai hana jinsi maana hapa akisema nyoo anaambia tiffa si wako sasa kaka yako kwakutotaka hio aibu inamlazim akubali kila kitu hapo kwa zari na diamond bado mtaaona mengi huyu kijana anatia hurumaa yani nahisi moyo wake hua unasema mengi ila hana jinsi diamond kaka this time umelikoroga la zaidi ya myaka yako kulinywa limekushinda kulitema limekushinda.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe umejuwajeeeee?yani exactlyyy,daimond akileta shobo tuuu yule mama atamwaga ugali,kwmba tiffa si wako,na daimond kuepuka hiyo aibu bora awe mpole tuuu,yaani anatia huruma,sema familia ya daimond awakwenda shule,wangeenda shule,au kuona mbali,daimond angeshauriwa kutafuta mwanamke mwenye maadili mema ya kitanzania,i swear dada amueshimu dai anamjibu atakavyo,wewe jiulize party ya zari ivan atafute nini?na huku mmesema wameachana kitambo?eti kisingizio watoto,okayyy why diamond alipewa warning asikanyage white party?ndiyo maana ata kuishobokea white party kwenye page yake insta akuthubutu,anajuwa,jamani diamond i swear sifa zitakujaga kukutokea puani,huyo si mwanamke utajuta mbona,na tiffa nakuapia si wako.mwanamke anajua kucheza na karata.sinta nyoko wewe ukibana hii comment nakufata kukunyonya macho.

      Delete
    2. Ntombenile hujambo?wewe umesoma mpakawapi Au umesomea umalaya na chuki?nyoko wewe nakumayako ambayo haina Faida katika ulimwengu unaoishi ndiomaana umekazana kutukana tafuta bwana ukunwe Au kajiajiri uingize pesa uishi Maisha yakitajiri na kama knowledge hiyo unayo otherwise endelea kutukana watu hapa wewe uwe fungu lakukosa.

      Delete
    3. Ntombenile hujambo?wewe umesoma mpakawapi Au umesomea umalaya na chuki?nyoko wewe nakumayako ambayo haina Faida katika ulimwengu unaoishi ndiomaana umekazana kutukana tafuta bwana ukunwe Au kajiajiri uingize pesa uishi Maisha yakitajiri na kama knowledge hiyo unayo otherwise endelea kutukana watu hapa wewe uwe fungu lakukosa.

      Delete
  21. MAPOVU YANAWATOKA WATU HALAOOO HALOOO DAI NYOOSHA HAKUNA JINSI. SINTA HONGERA NONA WADHAMIN WAPYA HAPO JUU. NANI KANUNAAAAAAA???

    ReplyDelete
  22. kiukweli kutoka moyoni watpoto kama wamelazimishwa kupigwa picha huyo mkubwa so kwa simail hiyo du

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani ni kweli kabisa, watoto wamenuna hawana hata chembe ya raha

      Delete
  23. nahitaji namba ya hayo maduka ya Hussein Pamba Kali. Mbona hizo zilizoandikwa hapo hazipatikani? Pls mwenye namba ya muhusika aniwekee hapa.

    ReplyDelete
  24. mapenzi hayana umri eeeeh jamani give them break!! andunje mwenyewe anajua fika penzi la serengeti aliweweseka apa tukawa hatunywi maji na kijamaa chake cha kiganda mpaka andunje alipomwagwa live kwenye radio. to the point kawaida tu watoto wa kiume kuacepti step dad inachukua mda, mdogo mdogo kitaeleweka thou picha haina mashirikaono ati ila si wapitishe cha mkeka kisa cha kuitana hubby na wife bila kumshirikisha mungu ndio nini, nawashauri jameni fungeni ndoa maisha mafupi haya tutaenda jibu nini mbele kwa mungu uko, sio wao tu ushauri huu kwa wote wasomaji wa sinta include you andunje/ ps ANDUNJE juma kiroboto kwenye ukurasa wa mbele za gazeti za udaku vipi UTAMPENDA

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndoa sahau dear,zari awezi kuvunga ndoa na diamond,mapenzi yao ni ya show off tuu,akichoka anasepa kwa mwanaume mwingine.diamond kaingia choo cha kike,

      Delete
  25. familia yakubambikiziwa nayo ni familia???? hahahaaaaaaaaaaaaaaa mbavu zangu mie kweli buy one get three for free hahahaaaaaaaaaaa baba wakambo sio baba

    ReplyDelete
  26. kwa kipi chakuwanyoshea watu?hahaha ushamba nao nimzigo jamani namwona mama Pablo kalazimisha watoto wapige picha na houseboy wake aka mbeba mikoba aka kikwapa cha Cougar yani big mama who seeks sexual relations with considerably younger men and tell us now nani kamnyosha nani?hahahaaa

    ReplyDelete
  27. asante mdau nadhani hiyo tuite buy shugamama and get her 4 kids for free hahaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  28. Sasa hapo we sinta wanamnyoosha nani? hivi huoni kuwa ilo limama hapo linatia aibu. Mitoto karibu ilingane na Dai jamani. Huyu bibi anazeeka vibaya jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mama kakuzaa wewe weutakuwa mbaya ndiomaana unahasira na zari sim tu inakusaidia kutype lakini nikioja unaonekana,mwanamke uzuri wa asili na uzuri wa akili na Maisha we subiri hapohapo wenzio washazaa nawamependana katafute mnazi upendane nao Au kamsaidie boss wako kupoza moyo nakupanga magodoro huko alipohamia mxiiiiiiu

      Delete
  29. Hahahaaa, sasa na wewe Christina umemnyoosha nani? Wakati hao watu hata jina lako hawalijui? Wacha kujipaisha bhana, you are nothing to Zari and that will never change
    Kwanza ur such a dissapointment, watu wamejipigia picha yao ya familia ww unati mineno yako ya ushambenga
    Piga na wanao ndio uiekee mi caption yako ya uswazi n leave alone the classy Zarina

    ReplyDelete
  30. hakuna haja yaku prove kuwa mko happy na watoto wa mwanamume mwenzake yani hapohakuna kitu ndio yale yale ya Dr mwaka kweli chajiuza

    ReplyDelete
  31. Afuuj kweli, Sintah kafanya kusudi ili tuwachambe kina Dai. Sinta sio mtu mzuri ww

    ReplyDelete
  32. Plz help dawa ya mmba wa ngozi na rashes usoni jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. kamuone dk mwaka ilala bungoni..... NEXT

      Delete
  33. Kumbe na wewe ni mwanafamilia hiyo i did'nt know asante kwa taarifa! Sasa mnawanyoosha watu gani na kwanini?

    ReplyDelete
  34. Hapo kajinyoosha mwenyewe kwakweli ameshindwa kujipatia kabinti fulani kadogo dogo kabichi kazuri ambacho hakajatumika ajifaidie ameangukia katika big family aiseeeeeeeeeeeee life is not fair

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weutakuwa mgumba maana unahasira umeambiwa haowatoto anawabeba mond Au unasema tu kwakuwa wewe ntombe nile,haya katombe huko ili ule hovyoo,na kama unamtoto baba ake atakuwa hamtunzi wa zari unawaonaje?pole

      Delete
    2. Ha ha ha point 5, kati ya huyo mdau na wewe nani ana hasira hapo?

      Delete
  35. WATU MNAROHO MBAYA KAMA WANGA MDA WOTE MIDOMO YENU IMEKAA KUWASEMEA WENZENU VIBAYA MNAJILETEA MIKOSI TU,HUO NI WIVU UNAWASUMBUA WANAWAKE SIJUI TUKOJE.

    ReplyDelete
  36. madera nayo yanazeesha hahaha apo mondi ameonekana dogo kisa miss zee amevaa dera ila ata ivo naona kama ame gain weight vile, kimond kinakondeana tu kila leo maskini atoki ata shavu, ila jamani baba Tee saa hii hafake fake malove he truly love mama Tee u can see from the eyes, alafu guys y u kipin sayin mama tee ni mke wa wawatu eishy ndoa nazo huishia walooana kanisani wanapeana talaka itakuwa hao waliokabithiana chini ya mti kimila mfyuuuu si mke wa mtu mama watoto tu wa rich gang chaaa, na wee dogo fanya uwowe uko ama miss zee hapendi ndoaaa? da sintah muulize since na wee ni mwanafamilia na uko karibu sana na mama T, kipenzi chake swahiba wako,lako lake lake la na chibu eeeehhh shosti la mama t la ukweeeeeeh ili wengine wafe kabisaa mana ndio itakuwa mnyoosho bora zaid kuliko yote in their life kati ya baba t na mama t

    ReplyDelete
    Replies
    1. zari anavyompelekesha mond,angekuwa anataka ndoa ingefungwa hata kabla ya tiffa kuzaliwa,hapo hakuna ndoa,zari ndio tabia yake kucheza na akili za wanaume,uganda nzima wanamjua hiyo tabia.sio mond hataki ndoa na zari,ila zari ndio ataki ndoa na dai,yeye anataka maisha hayo hayo mara leo kapiga picha kashikwa tako,kesho ananyonya ulimi basi,lakini ndoa ataki,mama kagomaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. zari anavyompelekesha mond,angekuwa anataka ndoa ingefungwa hata kabla ya tiffa kuzaliwa,hapo hakuna ndoa,zari ndio tabia yake kucheza na akili za wanaume,uganda nzima wanamjua hiyo tabia.sio mond hataki ndoa na zari,ila zari ndio ataki ndoa na dai,yeye anataka maisha hayo hayo mara leo kapiga picha kashikwa tako,kesho ananyonya ulimi basi,lakini ndoa ataki,mama kagomaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  37. jizi ala umeme lafukuzwa kwenye nyumba ana nyotaa inayayong'aaa heee imekuwa nyeusi ghafla tanesco walimtia kimavi hadi mwenye nyumba kaja kumtimua itabidi mwenye nyumba aimwagie nyumba yake maji ya baraka manake iligeuka danguro. timu vilamba mavi mpooo mchukueni mkabanane naye kwenye hivyo vibanda umiza vyenu manake timu mavi mavi hamjielewi wote mnadhiki ndo mana mnamuabudu michirizi anaeishi feki life basi mnamuona yuko juu hataree wakati ana mavi tuu!
    limeumbuliwajee? nimenunua nyumba milioni 280 nyooo akaharishie mbele kule wapendeni mama zenu mpate thawabu na siyo huyu malaya mbwa kachoka.
    mkundu kuwaka atakayejibu hapa asijisumbue huwa nikisharusha bomu sirudi kusoma umejibu nini au nikirudi huwa sisomi nachamba upyaa kwa chini yake yaani no stress sisomagi majibu ya tiMU maviii manake yamejaa maviii.
    sintah kama nakuona MERRY CHRISTMAS

    ReplyDelete
    Replies
    1. hee wewe povu limekutoka pole mwenzako kahamia kwingine utaumbuka na povu lako mbona roho mbaya sana hivo si umuache mwenyewe

      Delete
    2. Nimekupenda Mdau chamba tu team michirizi chambasana wanamashauzi sana team ntombe nile halafu vichwa vyao viko empty kilawafanyalo lazima litatuke nakujamba

      Delete
  38. SIJUI WALILAZIMISWA NAANA HATA TABASAMU ZAO UTADHANI WAMEBUMBA MAVI . MASHAVU TAMEWAJAA KWA CHIN KA KANYE WEST. LIL Q NDO HAKUOENDA KABISA MAANA WALOWEKA PISSSS WAMEWEKA KIMAZABE ZABE
    MAPENZI MWANZO MATAMU KAA ASALI. NA TOKA ENZI ZA MABABU YAKO HIVYO ASIHISJAUWE SANAA KWANI KAACHWA NA WATOTO WATATU NA MVUTO ALONAO SEMBUSE KWA SUKARI YA BONGOOO
    KILA LA KHERI

    ReplyDelete
  39. Urembo ingekuwa ndiyo sifa ya kupendwa na wanaume naamini Zari asingeachwa na Ivan kwenda kwa Sharoon.Zari is more beautiful than Sharoon but I wonder why did Ivan go for Sharoon?My point is,mahusiano kudumu hayana uhusiano na urembo wa mtu.Muacheni Diamond,aamue mwenyewe,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Swali is what is wrong with Ivan. We umeshakuwa mtu mzima hata ku google unakuwa mvivu.

      Delete
  40. BORA KWA MAMA YAKE ZARI KUNA MTAZAMO UO JIULIZENI NA NYIE KWENU VIJIJINI KUKOJE MTAISHIA KUPIGA VIPICHA FAKE NA KUVIPOSTI LKN KWENU KAJAMBA NANI , MWACHENI NA MAISHA YAKE , NA WEWE MPELEKE MUMEO KWA MAMA YAKO TUONE PICHA ZAKO

    ReplyDelete
  41. Ati Wee Vipi? vipi kitu gani? Freedom of Speech Bibi Wewe? Kachambe na ndimu. Nasikia harufu humu.

    ReplyDelete
  42. mwanamke staha hana staha bibie hata kidogo mwanamke anaenda kujipachika au mwanaume anaenda kujipachika kwenye watoto tayari hata angefunga ndoa tayari uchafu tu sikufuru msimsahau mungu na msiwewanafki mbele za mola

    ReplyDelete
  43. Watanzania sasa tunatakiwa tusiwe wanafiki Tuelevuke jamani uswahili umezidi mnapenda kusifia kinafiki, ustaarabu ni kitu kizuri. Sometimes inaudhi mno. Panapostahili sifa sifuni na pale pasipostahili is better to kufunga midomo. To be honestly we need Education.

    ReplyDelete