asas

asas

sintah

sintah

MAHABA NIGARAGAZEEEEEEEE


Dr Mwaka kaleta mamboooooo
 Wow thats so sweet of you Dimondoo, mahaba na mapenzi vikichanganyikana  unapata uhondo mkubwaaaa na ni rahaaaa, wamesema weee mara mzeee, mara mtoto si wako mara umeachana naye at the end of the day ni wewe tu unajua nini unachopata haaaaaa maduzzzzz in town kaeni chonjo na bwaaa sheeeee, muacheni aleee familia yake msiji sexisheee kinguvu maana mtamegwa na kuachwa....

74 comments:

  1. unampiga dongo elizanyakunyaku ama?

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAAAA
      HALUNAGA PENZI LILILOKASHIFIWA MWANZONI SINTAH !
      MWANZO MTAMU KAA SUKARI MKIZOEANA MKAKAA WOTE JIBU UNALO.
      ZARI ALISHAPITIA MSILULU WA WANAUME MATAJIRI ,WATU MAARUFU,WACHEZA GOLF,WAFANYA BIASHARA,MA DJ NK
      ALIOLEWA AKAZAA WATOTO WATATU ALIISHI NA MZAZI MWEZIE ZAID YA MIAKA NA MWISHO ALIACHIA NYUMBA NA UTAJIRI WA MUMEWE


      DIAMOND ALIPITIA WENGI ALIWASIFU NA ALIACHANA NAO
      WEWE ULIZALISWA WATOTO WAWILI MDO TUSEME ULINAKWA AU ULIPENDSNA NA ULOZAA NAON
      ILA LEO UKO WAPI MPAKA GOVINDA NAE ALIKUACHA AKENDA KUOA NDO TUSEME MLIKUWA HAMNA MAPENZI??

      KUZAA SI SABABU BWANA
      UKICHANGIA ZARI MWENYEWE KAINGIA FAMILIA YA TANDALE NA ANATAKA AISHI MGUU JUU KAPTOP PEMBENI WAPI NA WAPI KTK FAMILIA ZA KIAFRIKA ZA MAWIFI NA WAKWE

      WAAMBIE WASUBIRI NA WAENDELEE KUOMBA MUNGU TENA KWENYE NYUMBA ZA IBADA SIO HUKO INSTAGRAM
      ANAYEKUPENDA HAJISIFII MITANDAONIII HUYO ANATAKA WANAWAKE ZAKE WALOPITA WASOME
      MITANDAONI TUNASIFIA BIASHARA ZETU

      Delete
    2. Kutwa wanampigia sim dai na kjiseksisha awatafune,hao mastar mavi,wmuache na zari wake huo uswahili unaousemea zari kauona na wala hana habaree halafu kwa akilizenu za jalalani,mnafikiri hatazari akiachana na dai atakuwa ka loose market wapiii???katika Maisha aliyofikia sasa kwake yeye nifuraha kapata watoto wake nikula bata nawanae nakuendelea kuweka Maisha on top tu up Sio down,na kwa alivyo daimond kapat bonus Unafikiri wanaume wenyepesa zao hawamtaki zari,Au nivile zari kaamua kuwa na dai mnafikiri kashukachati,ndiomaana anawadharau tu na maneno yenu nahajali cauz tayar anauhakika wa maishayake yeye kama yeye nawanae sijui nyie ntombenile mpaka umkuduliwe ndio mle muwakome hasa zari Sio type yenu,jipelekeni tu kwa daimwishowasiku hamumuachanishi na zari maana u star wenu haujakamilika,hamna akili hamna pesa zenu nyinyi km nyinyi nauzuri wenu wa bandia compared to zari ni mzuri wa asili fyonzeni ndionishasema

      Delete
    3. Daaaaah Anonymous Say my name ...... Honey Nimekupenda bure wallah wala sikugawi hata kwa dolari U said it all. Huyu Sintah i think nathani something is not right upstairs au ana so much hate inside au ni stress. Sasa hapo cha ajabu nini kwa nini mnapenda kuishi na vivuli vya watu why so much hate my dear sintah. Kwani huyo Zari kwa Dimaond ndiyo first love yake na yeye ametoka kwenye relatiionships nyingi tu lakini its good kama amempata mwanaume ambaye may be at the moment anamsikiliza na kumpenda thats what women should pray for others happiness. Hakuna guarantee kuwa Chibu ndiyo amefika kwa Zari i said it again hakuna. Wanaachana wanandoa walioishi 20 to 30 yrs nini relationship ambayo haina hata 2 yrs. Mbona Diamond hapa Bongo bado anacheat kwa sana tu lkn hakuna mwanaume asiyecheat hilo ndilo kubwa. Sasa wewe unatafuta vitu vya kupost kwenye blog yako kujaribu kuumiza wengine which is soo wrong. Mbona Wema ame move on na maisha and she is happy kwa kumtizama amependeza kuliko hata alivyokuwa na Diamond yaani hana stress and she doing her things. Nirudi kwa mtandale huyo ndiyo hata sijui ana kaugonjwa gani maana anaonekana bado anamaumivu na Maex wake kila siku vijembe haviishi what for? Ila sometimes najisema kwa standard yake ya shule we cant blaim him tatizo yuko katika kujifunza maisha ili aachane na maisha ya kitandale ambayo amehama kimwili lakini kiroho yupo TANDALEE. Its true anayekupenda hajisifii mitandaoni he is doing that thinking he is hurting his exes ambao wala hawana time naye zaidi ya huyo Wolper asiyejielewa kujifanya yuko independent. Toka ampate huyo Mcongo anajidai hataki marafiki sijui blah blah gani vyote hivyo ni vijembe lakini amesahamu siyo yeye aliyemfanyia Agnes Masongange birthday party wakati akiwa jela South Afica tena na kundi la marafiki na kashfa chungu nzima za kishenzi alizohusishwa na wanawake wenzie. Labda ana alergy na kukaa karibu na wanawake wenzie anapata stimu ya kubaka hahaha . I hate Wema kuzungukwa na marafiki kila kona lakini kama mwanamke lazima uchague a true friend that you will trust that she will stand for you no matter what. And i tell you true friends wapo tatizo choice zenu za kijinga za kutafuta mashoga ukubwani kama akina Aunt Ezekiel lazima akusaliti tu as long as wako na wewe ili wawe on heat but in heart wanakuchora ndiyo hicho tunachokiona on and off kila siku. So Sintah hakuna jipya hapo Diamond anatumia mitandao tu kujaribu kuwaumiza Maex wake lakini anapoteza muda all of them are happy with their lives. Mswahili haachi asili.

      Delete
    4. mexicana yaambie hayoo mapaka shume yanafikiri zari ana akili za kisoda kama michirizi aka chori wa maji na umeme. leo ile misukule ya michirizi itaharisha imesimama manake zari ni shubiri yao yamebakia mzee mzee wakati zari ana 35 kalingana na wengi humu. kisa yule nguruwe pori anaeendesha uber taxi marekani alimzushia baasi yanavyomuabudu yameshikilia zari mzee. wazee ni mama zenu waliowazaa nyie waabudu malaya aliyekongoroka kwa mimboo ya size tofauti.
      domo kila saa linalamba midomo ya wanaume bila kinyaa huko chini kutakuwa hoiii…
      timu michirizi wote hamjitambui wamekazana zari kafulia haya huo michirizi hana hata banda la panya zari ana kwake mamaa kusafiiiiiiiiiiii sio nyie mnabanana hadi kwenda kunya kwa foleni usiku mnakojolea ndoo choo kipo nje hakuendeki mtadhani mko jela halafu mko hapa kuchamba zari kisa michirizi mjasiriakuma mfyuuuu …. zari mtamuwezea wapii kaaamua kwa raha zake kuwa na diamond kama jlo alivyoamua kuwa na casper. hata akiachana na diamond dakika hii. SHE'S GOT NOTHING TO LOSE!

      Delete
    5. Soooo much hate on you mexicana nini tatizo maisha yamekupiga??!!!! Taratibu basi hebu tupe facts basi nani kaloose baada ya kuachana Dai maana twende kwa facts dear siyo unaropoka kama umekunywa ulanzi khaaa Watoto ni majaliwa ya Mola na huna right ya kutukana watu kwa kigezo cha watoto unaweza they dont belong to human beings they belong to God so what you are taling is nonsense. Kila mtu ana standard yake Zari ana yake na hao unaowatukana wana standards zao. Ya Zari ni ipi kwa mfano ambayo unaona Watanzania wenzako hawana? Unaonekana na stress za kufa mtu taratibu basi bi dada utakufa kabla ya siku. Jinsi unavyowaombea mabaya binadamu wenzio na ndiyo jinsi Mungu anavyokupunguzia baraka so stop that bibie la sivyo utaishia kutukana wenzio wakati wewe mwenyewe huna mbele hata nyuma. Wolper, Wema, Jokate, Penny wote wana maisha yao tena mazuri sasa unapanick nini swain wewe.

      Delete
    6. shwain alokuzaa na aliyemtia mimba ukazaliwa wewe punguani akili zimekuganda mavi kama mungu michirizi mfyuuuu hate kwa kipi? ati wema ana maisha mazuri yapi hayo kwa mfanooo? kulala na wanaume wa watu ovyo au elimu ipi? kuhongwa nayo ni maisha eeh? siku buzi likikata kamaba kama ck je? maisha mazuri angeiba umeme na maji na waume za watu? hujitambui wee kumakibuyu mwenzie kumambegeresii mfyuuuuuu wema akisemwa humu mnaumwa matumbo ya uzazi maanina zenu michirizi kawalisha limbwata la mavi blood fool!

      Delete
    7. Ahsante umenisaidia kujibu,cauz nilikuwa busy ndionimekuja sasa,wivu upi unaousemea kwangu,sinawivu napenda wanawake wanaojituma nawenye maendeleo,yes nampenda zari sababu ana akili ya Maisha halafu nimzuri katimia kama mwanamke,now ni mama wawatoto 4at her age nimzuri Hata star yoyote Tanzania hawezi mpata,wanaogopa kuzaa,uzazi wengine bahati mbaya,pesa zao kama zao Hawana mpaka wachakazwe nawanaume,na akili yamaisha Hawana Hata ya shule ndio imeogelea kabisa,usinilaumu wewe hujitambui Huwezi niambia nimpende wema ananini chamimi kumpenda ambacho Hata mwanangu anaweza learn smthing from so called wema?or jokate as usaid u mentioned them n wolper?Haaa sionikitu chakusifia kwao even wanangu they cant learn anything from hao uliowataja thats rubbish nimeongea fact that u cant compare wao na zari Hata ufanyaje.wewapende hukatazwi namie nampenda zari nanimama anaejali wanae na familia yao mama ake nandgu zake wastaarabu,Hata ukimtizama na familia yake unajua kabisa hawa Sio wajingawajinga Unafikiri ni huyo mama wa mwenzenu anaekaa kutusi kwa party ya Mwanae,mama analewa mausiku navijana Au mnafikiri hatujui?angekuwa mama angu huyo mama wema ningemuitia mashehe wamkanye mama anatia aibu,nandiomaana kamuambukiza Mwanae tabia mbaya so sioni chakujifunzahapo kwahao uliowataja,angalau penny anajielewa nanimtafutaji solee najua utakunya wima kwa hasira

      Delete
    8. Kama nikununulie moet mexicana,ulichopost nimekielewa sana,ukiangalia unavyoandika nahao team ntombe nile unajua kabisa team michirizi wanaongea pumba nawamekujibu kwahasira sababu ya kuwafyatulia ukweli,umemtaja penny kweli penny ni tofauti nahao wengine wote,yuko busy nakazi yake,nahaishi kwa maigizo,na biashara zingine zakumuingizia kipato ambazo zinamfanya aishi vizur bilakutegemea mwanaume kama hao wanaojiona wazur mastar,uzuri ni brain na pesa yako ukiwanavyo hivyo wewe nimzuri,nani dunia yasasa anaangalia ujinga tu future yake nikusokonyolewa,Au mpaka bwana amletee,ladies this is new Africa,jibidishe ule kwajasho lako,use yr commonsense,hatahao wanaume mnaowataka now hawataki ntombenile labda wawapangusie miguu tu wasepe.nahii kasi ya magufuli nyumba Dogo mbona rahaa,side chicks ambao mastar wengi wa bongo wanawake ni nyumba ndogo za wanaume,Ok thats where u belong eeh wapenda mtelezo hapa kazi tu mliipenda wenyewe.

      Delete
    9. zari ni 41 anawadanganya kajirudisha umri,mwenye 35 ni mdogo wake ashura.simlaumu kudanganya umri kawaida kila mtu anadanganya.

      Delete
  2. OOT mimi jamani mnisaidie ninatokewa na rashes ndogo ndogo usoni sielewi nitumie nini uso umebuma karibia na harusi yangu nipake nini jamani mm sio mtaalam wa maswala ya kujipodoa yani mshamba plz help ata na sabuni pia itakayonifnaya niwe soft ila si kuchubua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana mpenzi, kwanza relax usiwe na stress na wala usiuwaze sana uso. Jaribu kutumia sabuni ya ukwaju na sonadem inasaidia sana vitaisha kabisa. Kunywa maji ya kutosha na matunda, epuka nywele kugusa uso, epuka kushikashika uso. Hope itakusaidia good luck

      Delete
    2. Jaribu kutumia scrub Mfano Ganda la ndizi Iloiva unasigulia USIAMIN
      Ule upande Wa Ndani
      Kisha Subiri dk 10 osha
      au fanya steaming ya uso saloon.
      Au ingia youtube ila usichukue ushaur mwingi hapa na kama ilivyosema harusi iko njiani kuna wataalamu wa mikorogo watakuharibu zaid

      Delete
    3. BIBI HARUSI MTARAJIWA TUMIA CREAM INAITWA CAROTON YA TUBE HII HAICHUBUI ILA INAKUNGARISHA KWA MBALI UNAKUWA NA RANGI NZURI SANA KAMA MIMI SIPENDI KUJICHUBUA ILA NIMENUNUEA HII CAROTON IMENIPENDEZESHA MNOOOO, KUNA CAROTON YA KOPO IYO INACHUBUA MY DEAR WITHIN A 3 DYS USHAKUWA CHEUPE SO ANGALIA, SABUNI MIMI NATUMIA SABUNI ZA KAWAIDA ZA MICHE NILINUNUAGA UGANDA NI NZURI SANAAA

      Delete
    4. shoga tumia sabuni ya zoa zoa buku jero tuu utakuwa mwaaa..wala haichubui

      Delete
  3. Mwenye amewahi kutumia perfume ya Dior by Givenchy jamani ni nzuri?Nataka kuinunua ila sijajua kama ina last longer

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni nzuri kama utapata orijino

      Delete
    2. Mmh! Dior by Givenchy? Wewe umechanganya. Dior na Givenchy ni designer wawili tofauti.

      Delete
  4. mungu awajalie maisha ya furaha

    ReplyDelete
  5. si umwambie amuoe sasa anashukuru uzizi tu mpk lini mtoto kakuzalia sasa wasubili nini kuoa kama si mashariti ya kuzimu

    ReplyDelete
    Replies
    1. MASHETANI YA KI FREEMASON AYARUHUSU KUOA.

      Delete
  6. DIAMOND KAJALA QUEEN DARLIN
    Mwigizaji Kajala Masanja akiwa na Queen Darleen wakiponda raha.
    Na Musa Mateja
    HUKU kukiwa na madai kwamba mwigizaji Kajala Masanja ana uhusiano wa ‘kikubwa’ na Mbongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’, mwigizaji huyo amezidi kuyachochea moto madai hayo kwa kutokana na kujiachia mara kwa mara na dada wa Diamond, Queen Darleen, Risasi Mchanganyiko linakujuza.

    ReplyDelete
  7. Asanteni wapenzi ngoja nifate ushauri wenu sabuni ya ukwaju leo hii nitainunua hyo caroton mpenzi naogopaga cream dear haichubui kabisa

    ReplyDelete
  8. Andunje mbona humuweki Kajala na wifi ya Qeendalling. achana na changa la macho la bi kizee

    ReplyDelete
  9. hahaaaa, jipendekeze tu Sinta Dai anajua nn anafanya, kwani kuandika kwenye ista ndo reall love? changa la macho hiloo. mbona hamuoi kama kweli anampenda.

    ReplyDelete
  10. Jamani natafuta Mwanaume Mzee wa Miaka 40-45 viwanja vyao ni vipi ??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hao siyo wazee bali ni wanaume wa makamo wanaojitambua na mara nyingi ndio wanautoka ujana na kushika majukumu ya kifamilia... kama unataka mzee chukua kuanzia miaka 60 kwenda mbele maana wengine wanakuwa wamefiwa na wake zao ama wake zao wanakua hawahitaji kabisaaa hiyo habari. Chaoooo

      Delete
  11. Dah hizi makeup hizi hataleeeee

    ReplyDelete
  12. Muoaji yuko wapi hapo stress tu za max wake

    ReplyDelete
  13. In reality Wema kwenye picha mtamuuu mpk unataka umtafune kama mdoll flan amazing ila naye atulie sasa uzuri una mwisho. Maana isifike mahali na yeye akawa analazimisha kuonekana binti wakati una approach 40 matokeo yake stress zinakuzidi kutaka uonekane kijana ndiyo uso unazidi kushuka. hahahaha

    ReplyDelete
  14. Unamshrikishaje Mwenyezi Mungu katika uzinzi na watoto wa zinaa khaaaa Mungu si wa kuchezea funga naye ndoa mwenzio anakuita hubby wewe unamwita mwanamke which is which napita tu

    ReplyDelete
  15. UNZINZI UNASIFIWA! WATU WANAJISAHAU SIKU ITAKAPOZIBA PUMZI, PIA TUSIMUINGILIA MUNGU KATIKA HIMAYA YAKE YA KUKOSOANA BINAADAMU WOTE NI WAZURI NA WAMEUMBWA KWA UMBO LILILO BORA KABISA, NA UBORA WA MWANAADAMU NI YULE AMCHAE ALLAH SIO KUWA NA DAI.

    ReplyDelete
  16. MASKINI ZARI NAMUONEA URUMA BINTI WAWATU ANANYO JARIBU KUMUOKOA DOMO KWENYE USHERATI ANA MSAIDIA KIPESA KAMZALIA ANAJITAIDI DOMO AWE MTULIVU LKN NAZANIA ATAJUTA NIBORA ASIJE KUNWANINI UYO MALAYA SHINDIKANAA YANI AKIWA NAE ANAJIFANYA ANA MPENDA AKITOKA NIE ANA MABIBI MIA KIDOGO .BAC AMESHA MFANYA ZARI NI BUZI LAKE YANI MAPEZI YA PESA NINOMA JMN . ZARI KUWA MAKINI NA ILO GUBE GUBE KWANZA MTU KAMA UNAMPENDA MWANAO UWEZI KUWA MALAYA IVYO.NDIO ASARA YA VIBAKA KAMAUYO DOMO MTT WAKIME UNABUKA DOMO MWILI MPAKA KINYAA UMALAYA W aibu Kweli mbwa NI MBWA TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI KAMPENDA DOMO KWA MASLAHI ANAYOYAJUA MWENYEWE MPAKA NA TIFFA KAMPATIA,TIFFA SIDAMU YA MOND,MUDA UKIFIKA KILA KITU KITAKUWA MEZANI,DIAMOND HANA JEURI,HIVI NAJIULIZAGA DIAMOND NI MALAYA KWANINI AIJASIKIKA KAZAA ZAA KAMA ALI KIBA?HILI SWALI NAJIULIZAGA SIPATI JAWABU,EBU SINTAH NIJIBU.

      Delete
  17. the picture tho!!! zarimond makeup imemvuruga uwiiii fire the makeup artist harakaaaaaaa kisa cha kukufanya uwonekane kama una age moja na bi sandra ni nini!!!! that makeup kama ni movie basi alipaswa kuwekwa kwa adui ndio watu wasimpende chaaaaa, am soooooo fine with the couple not makeup msinivamie bure viwavi jeshi chaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha eti kama Bi Sandra

      Delete
    2. ni kweli aliyempaka makeup hajamtendea haki kabsaaa

      Delete
  18. Nilizani kapewa mke mwema kumbe ni mwanamke mwema hahahaa ukweli utabaki palepale Zari mzee tena now ndo sura hafichiki sio kwa poda wala lipstick hata aoge tope ngoma imegoma hahaa na kuhusu Kajala mwaya endelea kula za chini chini

    ReplyDelete
  19. KAJALA NDIO HABARI YA MUJINI BIBI ENDELEA KULEA NA KUTOTOA ILI UPATE FOLLOWERS INSTA WATU WANAKULA VYAKWAO UNDER GROUND

    ReplyDelete
  20. And the hardworking Zari i know,Diamond u will do very well.
    Just be focused she will take u farrrrr.

    ReplyDelete
  21. Zari looks horrible and old in that photo,sijui ni makeup or ndo alivyo.bt still love her,am her fan

    ReplyDelete
  22. Shangazi uso umemshuka kama mbuzi wa hitma.

    ReplyDelete
  23. Sinta bwana. Nonsense always. Ila mwambie bib zari apunguze make-up. Too much anakuwa ka kajimwagia usoni

    ReplyDelete
  24. we sintah yan umekaa kimbeambea

    ReplyDelete
  25. hapo zari uso umekaa kizee kma nini

    ReplyDelete
  26. sa kwani uongo sio mzee? zee hiloooooo...

    ReplyDelete
  27. huwa sichangiagi wala sisomagi hiyo blog kihivyooo. this pic yani hyu zari kaa bibi yaga, she looks like bruce jenner, I tell you.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahahahahahahahahahahah what siyo bruce jenner buanaaa katlyn jenner we vp unamkosea adabu mwanamke mwenzio wabongo mna mambo bibi anajilazimisha kwa wabongo apendeke wapi akadhani atapata nyota ya Wema wapi mama aliyepewa kapewa na hivi hujulikani hata dini gani unahangaika mara muislam mara mkristo mara muisalam basi ni shidaaa kweli kweli

      Delete
    2. hongera mama naona unalianzisha

      Delete
    3. DAAA KWELI HIVI ZARI NI DINI GANI?MAANA AELEWEKI MUISLAM AU MKRISTO.

      Delete
  28. damn.. she is fucking old, she need anti aging to catch up with Nasib, the face tho' hapo na hela zote anazozipata katika biashara yake ya kuuza nanihii zinaishia katika vipozi but still look that!, mhhh.. keeping watching the movie

    ReplyDelete
  29. Zari anadanganya umri kuna picha nimeifuma sehemu ya 2006 yaani hutaamini,naanza kumuamini Ivan aliyesema zari Ana 41.

    ReplyDelete
  30. Zari uso umemshukaaaa!! na mazoezi yote anayofanya lakini uso unaenda kuchuma kunde!! aache stress.. Ukimtaka kijana ni lazima uvumilie mikiki mikiki yake ya maisha... ha ha ha haaaa uwiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na hasa alivyozaa uso umeshuka mpaka kwenye kidevu kwi kwi kwi na hivi pozi zoe hafungui mdomo kwa tatizo la dental fomular ni tabu Boss Lady go and change that teeth so that you can smile like others Boss Ladies like Queen Vee and Huddah hahahahah mdomo utafiri kibogoyo bwana

      Delete
  31. ANOY 9:24 AM ACHA WIVU SHE LOOK FABULOUS EXCUSE ME AND SHE JUST HAD A BABY LIKE 4 MONTHS AGO NHAAA GIRL PLEASE SIT DOWN

    ReplyDelete
    Replies
    1. You better sit down and relax she is she looks older than the age she claims to have

      Delete
    2. SHE IS LYING ,SHE WAS BORN IN 1976.

      Delete
  32. WHATS THE HE..... WHO CARES IF SHE IS 41 OR NOT THE BOTTOM LINE SHE KILLED, I LOVE THIS COUPLE HONEST TO GOD AND DANGOTE WE TALK ABOUT THIS WHEN YOU CAME TO US TOUR REMEMBER? IF YOU GONNA BLOW UP THIS ONE WE YOUR FANS IN USA HONEY WE DONE WITH YOU PERIOD ALL IN ALL LOVE HER RESPECT HER SHE GAVE YOU A BABY OTHERS DIDN'T ITS TAKE A LOT TO A WOMAN TO DO THAT AND THERE ARE FEW IN THIS WORLD THATS ALL

    ReplyDelete
    Replies
    1. And who also care that THAT YOU CARE??? And who also care that THAT YOU LOVE THIS COUPLE??? And who also care that you TALKED to him when he came to US? And also who care that you re his FAN? BITCH EVEN GOAT DELIVER BABIES SO SHUT UP YOUR BIG MOUTH AND RESPECT EVERYONE OPION THATS ALL.

      Delete
    2. SHUT UP BOTH OF YOU, BITCHES!! N THATS ALL! STUPID COWS!

      Delete
    3. HA HA HA ANONY 10;12 YOU NAILED IT,MSG SENT TO THAT BITCH WHO SAYS SHE IS FROM US

      Delete
  33. DAMN THEY LOOK GOOODOOOOOD TOGETHER, MY BROTHER KEEP THIS WOMAN I KNOW HER I'M FROM UGANDA TOO SHE IS DAMN RICH APART FROM WHATS GOING ON INTO HER LIFE NOBODY KNOWS TOMORROW SHE DESERVE BETTER AND BELIEVE ME SHE WILL TAKE YOU TO THE NEXT LEVEL

    ReplyDelete
    Replies
    1. stop lying,zari was rich trRough ivan.OVERRRRRRR

      Delete
  34. ndo nini kuponda uamuzi wa mtu kama kampenda mwacheni nanyie tafuteni vibabu mvipende kwani mmenyimwa!wengi wanaopinga hapa wanazeekea kwao hata kaboyfriend kauongo hamna! wengine manungayembe tu sasa mnacheka nini?? "Mfa maji haishi kutapa tapa" nawashauri tafuteni na nyie kuliko kuishia kuponda wakati wengi mnaishi kwe kachumba kamoja kamejaaaa! stoo si stoo dampo si dampo full tafrani! mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sura limeshukaaaaaaaaaaaaaaaa 35 wanakuaga hivyo?nitaanza kuamini waganda kuwa zari kaforge umri.

      Delete
  35. You Ugandan stop this rubbish. Diamond doesnt need a woman to take him any far. Your cheap Boss found him already far. He has career and doenst want any bitch whether rich to not take him anywhere. Let her take her money to the orphans. Foolish

    ReplyDelete
  36. Kawa kam mama ake pablo wa th stray cat, si kwa kuzeeka huko mwee

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaa eti mama ake pablo

      Delete
  37. Nani anaesema m'mume miaka 40/45 ni mzee, kwenda zako kule yaani miaka hii ya 40/45 hadi 50 ndio miaka ya kula raha na kujitambua.
    nilipokuwa na miaka 25/30 nikigusa gusa tu rwaaa... nishamaliza lkn baada ya kufika 40 naam nikimaliza mapema baada ya lisali moja na ndokwanza nataka.....

    Mtu mzima dawa babu weeee, usichana umbea tuu.

    ReplyDelete
  38. Mi najjiuliza kama kweli wanapendana kwanini hawaoani?

    ReplyDelete
    Replies
    1. wanazuga tu kutafuta kiki,hakuna acha kikwazo cha kutooana.amna penzi hapo wanatafuta kiki,

      Delete