asas

asas

sintah

sintah

MAKUBWA MADOGO YAMA NAFUU!






Hii ni movie ama?maana siamini ninayoyaona hebu nyie wenzangu mnipe story ya walimwengu maana nasikia Tanesco wameenda kukata umeme nyumbani kwa Wema Sepetu  na wamemkuta Idris, sasa Idris imekuwajeee? hebu nipeni torii

103 comments:

  1. Ukweli ni kwamba Idriss alikuwa amelala hapo toka majuzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. na ile baby nyingine jeee?? luiza oops louis! kweli huyu mama ni cha wote yale yelee kumpanga mondi na mizee. uroda kwa foleni bado unaiba umeme he he heee maisha ya movie yana kazi sana lol!
      subiri uone timu vilamba mavi watakavuotoka mipovu kama kengemfu!

      Delete
    2. Mapovu yanakutoka we malaya wa kukopwa hahahahahah, hivi una muda gani haujatombwa? maana nina wasiwasi naww

      Delete
  2. Ahahahah usinge weka hiyi habari blog yako ingefungwa duuh wema habari nyingine i salut her hata akinya kwenye glass lazima aandikwe hapo ndipo utapo ona tofauti ya nyota ya kweli na yakulazimisha bii shost aliandikwa kwa mudaa tuu now dayz kabaki historia ila mtoto wa sepenga bado anawapa watu joto la vidole hahah sinta blog yako kama hukumuandika wemaa basi wanao njaa inawahusu wema akatiwe umeme kwakuto kulipa hahaha labda ndotoni mwako idrissa kukutwa pale kwani kunajipya? Mbona kulikuepo na wengine wasani waliondoka kabla ya idrissa kwa wema kunajaa watu kila siku hakuna jipya idrissa kukutwa pale.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hamjitambui nyieeee exposure! exposure !exposure!
      choriiiiii

      Delete
    2. Kwani yeye ni nani hadi asiibe umeme hiyo ndio habari ya mjini Wema mwizi wa umeme kama utaki kashike wire ufe unamsujudia mtu kama yeye mungu nyoooooo

      Delete
    3. Mara ya mwisho umeosha lini huo uchi maana nasikia harufu tu hapa. Wema anawapa shida eeeeh? hahahahahaha pole sana

      Delete
  3. OOT:Kero yangu ni kwako marystreetstyle dada wewe ni mrongo sana,unadanganya watu in two weeks itakuwa hapa,wakati unaenda kariakoo kufata nguo,ulinizungusha nguo zangu hatare mara mzingo sijui umefanyaje,mara sijui nini story mia kidogo,siku nikakufuma kariakoo mwanawane nikakufatilia nikajua unapochukua nikaenda kuchukua tena ulikuwa uniuzie nguo 75,000 nikapata kkoo kwa 25,0000,ila punguza urongo khaa wateja tunakuchora tu,wakati full kariakoo nguo na alibaba za usd 5.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaa ulimkomeshajee? safi sana ushajua chimbo lake waelekeze na wengine waende huko ili mumtie akili. hata yule dayana mapua alikuwa na kiduka pale masaki alikuwa na hito tabia ya kununua vitu kariakoo na kuleyta maski na kutwanga watu bei visendos ya buku alikuwa anauza elfu 30.
      dawa ukishajua chimbo lao tuu unalitangazia umma mfyuuu!!

      Delete
    2. Asante sana dada huyu Marystreetstyle kweli alinizungusha hatari,mzigo unakuja in two weeks we lipia khaa nilijutraaaaa,sasa ukiweza nielekeze chimbo basiiii

      Delete
    3. Mada ya hapa sio nguo elewa nini kilichoongelea malalamiko yako peleka mahakamani nyumbafuu wewe

      Delete
    4. ukizunguka kkoo unazipata tena kwa bei rahisi sana yaani ukiona nguo anauza 60,000 ujue kkoo ni 20,000 bei ya kariakoo mara tatu ndio anafanya,alafu mkienda kanisani unakuta mko sare kama kumi,new arrivals my foot,na ulivyo na roho mbaya sasa kama sura yako,na utabaki huko huko uchochoroni survey kwanza jifunze kupanga duka yaani duka liko kama shimoni kariakoo nna uhakika Magu angepita hapo angekufungia duka

      Delete
  4. sinta kikongwe wewe uliyeporomokwa mashavu ya kuma inakuhusu nini wewe?? bora mwenzio ana nyumba kuliko wewe ulipanga kwenye korido,.huna lolote kijitutumua kotee tukuone wa maana, uzee umekujia vibaya. umekalia umbea tu,mscheeew! mashosti wote wamekukimbia beki tatu wewe,akili finyuu na hapo eti unajitamba umesoma na masters degree sijui, degree ya nini mwenzetu ususi ama?? roho mbayaaa,humfikiii wema na hutaweza hata siku mmoja labda uzaliwe upya, mazafanta !!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MAMA ONGEA NA TANESCODecember 9, 2015 at 11:54 PM

      mkawatukane na itv, juzi aliwekwa jestina hapa mkamwita mwizi halipi kodi, huyu mungu wenu kawekwa leo mnatoa povu kama vile mmekunywa foma limao ha ha haa kwani si kweli mwizi wa umemee? mlitaka sintah akae kimya wakati sintah alisoma tsj nyie vepeee??

      michirizi mwiziiiiiiiii au mnadhania sintah anawaogpoa sana hiyo midomo yenu michafu kama chupi za L.A tatizo mna mahaba na mtu amabaye ana feki laifu mkija kushka mtajicheka sanaa kama lile lingine limeumbuliwajeee? vibinti vya chuo vitasoma sasa na kuachana na ndoto za kusaka wazungu pori!

      Delete
    2. CHAWOTE ni mamako anaetombwa hadi na mateja ya kinondoni hahahahahaha, ndomaana akakuzaa taahira kama wewe

      Delete
  5. hili li wema kweli ni KUMA ya TAIFA puuu, kwa style hyo utaishiwa kutombwa na kina PETIT na kina shaba lanksi.. period

    ReplyDelete
    Replies
    1. asanteeee yani linagawa papuchi kama vile kaazima juzi kule instal kamsifia yule kikojozi wake kuwa ati ni true love ale k kiruu.. kumbe huku nyuma anagawa kama mbwa aliyebalehe mfyuuu….

      Delete
    2. Ata kama anagawa kuma si ni ya kwake jamani, na nyie simkagawe chaaaaaaaaaaaah, kutombwa atombwe wema viuno mkate nyie inahusu nini? hebu kafiraneni huko kumamae zenu mbichiiiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
  6. Limekutwa linatombwa likajifichwa chooni hili li Idris linaloongea kama limebemendwa ndio likaatoka shame on you kwa style hii ukimwi auishi ng'oooo ila wema jamani malaya siuji ni usingida ama vepeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaaa nimechekajeee leo timu mavi itakuwa inaumwa na kumwaga povuu tuu tanesco wamemuumbuajee? tungejuaje idrissa anakula kum* ya taifa? range ya kuhongwa mama kumaintain shughuli pesa za mafuta nini na nini lazima na chenyewe kichunike pesa za bba tuu aibujeeee?

      Delete
    2. Na nyie katombweni basi, au kafirweni kabisa muhongwe ata tekno hahahahahaha maana mna maisha magumu hadi mnatia huruma

      Delete
  7. wema ifike wakati ujitambue we dada hivi maisha gani haya au ndio huo unga umeshakutoa aibu mana wabwia unga hawana aibu, uantombwa hovyo hovyo, wallah na wanaokutomba hawana kinyaa, viguu kama fito, michirizi, plus mitako yako iliyoshuka puuu, bora munana alivyokimbia aliona atajiharibia career yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inavyoonekana wema anavyotombwaga nyie ndo mnaokojoa maana si kwa mapovu haya hahahahaha hallooooooooow

      Delete
  8. kwa usenge huo alafu yule choko kadinda eti ana comment kwa SAMANTHA ur missed akashushuliwaje, watu mnamtombea eti ur nyokoko malaya mkubwa wema team michirizi najua mtapanick ila habari ndio hyoooo BOSS wenu malaya Kuma yake aina thamani lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani kaazima yako au ya mama yako si yake kama vipi kamshikie mguu

      Delete
    2. Hahahahaha mdau ahsante sana, umemjibu vizuri sana huyo mkundu hapo juu

      Delete
  9. Bila kuandika habari za Wema roho yako haiwezi kutulia, achana na mambo ya Wema lete habari za kujenga sio hizi bwana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwizi amabaye anarudisha maendeleo nyuma habari zake wananchi lazima tujue ni mambo ya kujenga nchi pia wee huoni maboss wanakamuliwa majipu kwa ajili ya wezi kama hawaa hakuna mwizi mkuwa na mdogo wote wanakwamisha shuhguli za maendeleo. ila kikuma cha wema hakiana totfauti na machangu sema anajiona class ila ni mule mule wema ni muuza k….uma amini usiamini na manavyomshobokea sijui kwa shughuli ipi haswa ati ana nyota kweli anayo nyota ya mibolo!

      Delete
    2. wewe nyota ya bolo kwani hiyo kuma ya wema inakuuma ni yako acha atobwe kwa raha zake wewe kaa na bikila yako

      Delete
  10. IDRISA ANA INSTAGRAM MTAFUTE ATAKWELEZA
    AU ALOKUTUMIA PICHA ATAKWELEZE KISHA UJE NA STORY KAMILI
    KAMA NI UMEME WANAKATIWA WENYE VIWANDANI NA WANATEGENEZA PESA KULA KUKICHA
    HATA MATAJIRI WENYE MAJUMBA YAO MJINI
    KAMA KUFANYWA HATA WEWE UNABWANA SASA MAKUBWA GANI UNAYOTUUULIZA
    SIE TUNASOMA WEWE MBEA UNAJUA ZAIDI YETU

    ReplyDelete
  11. duuuh i can see pipozzz wish waachane wema n luis wengi wamekalia kungojea downfall za wema uwiiii sasa uyo idris kuwepo kwa wema ndio nini si ni washikaji kama wema na dimpoz lol hemu fanyeni yenu bi andunje na team yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. weweeee kwanza huyo luis unajua miaka yake au waongea tuu. nenda Wikipedia ukatafute miaka yake then ndo uje uongee hiyo relation yao hapa

      Delete
    2. unamanisha nini wee mdau what luis age has to do with wema relationship eeehh? go back were u belong hauna sera

      Delete
    3. We kuma hapo juu unasemaje? umeona miaka ya luis ila ya rais wa tandale haujaiona eeeh, au kalingana na bosivuzi yule kumanyoko zako, uwe unafikiria kwanza kabla haujaongea. na mnaosubiri wema na luis waachane endeleeni kusibiri hadi yesu arudi

      Delete
  12. andunje si utupe wewe kama ulivotupa ya hamisa anayekula roho thot u know every thing in town nyooo

    ReplyDelete
  13. wastara84Ninatoa hii habari huku moyo wangu unaniuma kupita kiasi
    Kitu kimoja niwaambie watanzania
    Familia yangu na wale wote wanaonipenda wanapiga goti kuniombea duwaa nisimame na kuendelea tena na kazi zangu hali ya kuwa familia yangu inalia inaniona kilsiku nipo kitandani ama nyumbani siendi kwenye kazi zangu sababu siwezi kwenda hatua ndefu kama zamani mpka operetion ambayo bado sijafanyiwa alafu unajisikiaje wew kuandika habari kma hizi ambazo kwangu si wakati wake na kwa mdomo wangu wangu niliktaa hizi habari kpi kwenu kwa wakati huu mtashilikia kuandika wastara nimempiga bond wastara nimetaka kusagwa wastara yupo kitandani amekatwa miguu yote 2 couz siwaelewi hta kma mnaelewa wakati nilionao wakati nilionao na habari zinazoleta stress na zisizo na ukweli wwote sio wakati wake huu
    Kma kuna mtu ananidai au anitaka basi tumalizane kulekule tulukutana huwa sina kawaida ya kunadaiwa wala kuogopa hicho kitu sababu nchi yenyew ina madeni ila habari ziwe na ukweli wa pande zote 2 msikwaze familia yangu msinikwaze na mim tafadhali nahitaji maombi ya kila mtanzania siko vizuri please nawaomba sana sana nafsi yangu ni ndogo sana kwa wakati huu wa mateso🙏🙏

    ReplyDelete
  14. wastara84Ninatoa hii habari huku moyo wangu unaniuma kupita kiasi
    Kitu kimoja niwaambie watanzania
    Familia yangu na wale wote wanaonipenda wanapiga goti kuniombea duwaa nisimame na kuendelea tena na kazi zangu hali ya kuwa familia yangu inalia inaniona kilsiku nipo kitandani ama nyumbani siendi kwenye kazi zangu sababu siwezi kwenda hatua ndefu kama zamani mpka operetion ambayo bado sijafanyiwa alafu unajisikiaje wew kuandika habari kma hizi ambazo kwangu si wakati wake na kwa mdomo wangu wangu niliktaa hizi habari kpi kwenu kwa wakati huu mtashilikia kuandika wastara nimempiga bond wastara nimetaka kusagwa wastara yupo kitandani amekatwa miguu yote 2 couz siwaelewi hta kma mnaelewa wakati nilionao wakati nilionao na habari zinazoleta stress na zisizo na ukweli wwote sio wakati wake huu
    Kma kuna mtu ananidai au anitaka basi tumalizane kulekule tulukutana huwa sina kawaida ya kunadaiwa wala kuogopa hicho kitu sababu nchi yenyew ina madeni ila habari ziwe na ukweli wa pande zote 2 msikwaze familia yangu msinikwaze na mim tafadhali nahitaji maombi ya kila mtanzania siko vizuri please nawaomba sana sana nafsi yangu ni ndogo sana kwa wakati huu wa mateso🙏🙏

    ReplyDelete
  15. Nakuonesha ni Jinsi gani SINTA NA MAGAZETI YA BONGO WANAANDIKA WASIVYOVIJUA
    ETI WAMESOMEA KAZI
    SIJUI MLIPOTEZA HELA NA HAMKUWA NA NA CHAKUSOMEA MNAANGIKA TUU
    MFYUUUUU

    ReplyDelete
  16. OOT
    swali kwa wadada wa mujini!!! fausta kikongwe wa fkscollection boutique ameshatemwa nini kwenye kundi la akina mrs mengi?? mbona hatumuoni kwenye picha kama zamani,maana alivyokua anakazana na yeye aonekane binti kumbe kikongwe na kibiongo juu,mujini rahaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. labda katemawa manake yule sura nzito ni panaya buku wa kijivu yanai anauma na kupuliza haswaa jamani fausta ni mbeeaaaa ah ah ahaa yani anaweza akakuzushia kwa bwana ako papo kwa papo ana wezo wa kuchonganisha wewe na best friend wako dakika yani hafaiiii sijui kwa nini mchaga yule ni mbea namna hii hakui tuuu umri karibia 50 lakini kwa umbea hashikiki.
      alimkopa klin dola elfu tau ili bidada amfanye mr suprise birthday wee si akamtangaza? ooh bwanake tajiri mbona hanilipi buku tatu zangu maneno mbofmbof haapo klin alikuwa bado hajaolewa. halafu mume wake mpolee sijui aliokota wapi lile shankupe la mujini. ila lilianikwaga kule kwa mama mzungu jamani lilichambwajee comment 300 hadi kina klin wakampigia mama mzungu simu atoe post tulinunajee?

      Delete
  17. hakuna cha movie wala nene. kitu halisi hiyo. mashauzi yanataka hela zavl ukweli sio show off huku ndan mchoovuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hana tofauti na muke ya mzungu maisha ya kufake yana kazi sana unakumbuka nyumba ya milioni 400? kumbe kapanga no wonder lile beberu ck lilimnyang'anya vitu alivyomhonga. hadi ofisi he he eee ati ana nyota. ipi hiyooo? ya kulallwa ovyo kama mbwa koko!

      Delete
    2. Nawewe siukalalwe na babako kumamako we mbuzi, au mnashea kuma na wema maana akitombwa yeye unaumia wewe msengeeeeeeeeeeee

      Delete
  18. WEWE ULITAKA AKUTWA GOVINDA AU MWANAO PALE
    UNAAMKAGA NEGATIVEEEEE
    TUNAKUTANAGA KANISANI SIJUI UNAKUJAGA KUVIZIA SINTAH
    SASA UNATUBU NINI IKIWA ROHO YAKO IMEJAA UCHAFU NA IMETAWALIWA NA PEPO MCHAFU
    HAYA UNAANDIKA HAYAMUUMIZI WEMA WALA WALE UNAOWAANDIKA
    UNAJIUMIZA WEWE UNAYE UMIZWA NA MAISHA YA WANAWAKE WENZIO
    USO NA BWANA WA MAANA WALA ANAYETAKA KUKUHIFADHI
    BASI UKIMKUTA PETIT UUMIEKADINDA UUMIE

    AKIRUDIANA NA ALOGOMBANA BAO UUMIE
    AKIPATA KIPWA UUMIE
    WEWE UNAPATA FARAJA ANABAYA TUUU
    BADO UJAUMIA SINTA UTALALA KITANDANI KWA MAUMIVU YA WANAWAKE WENZAKO

    ReplyDelete
  19. HUKUONA TANGAZO HILI
    WEMA MEET ME
    NZUMARI AWARD...
    FLAMIMINGO BEACH ...
    15DECENBER
    HUKULIONA HILI TANGAZO ILA ULIMWONA IDRISA TUU

    ReplyDelete
  20. WEMA MEET ME
    @ NZUMARI AWARDS /15
    11 DECEMBER
    FLAMINGO BEACH RESORT
    HII HUKUISOMA SINTA
    ROHO YA KIPARE UTAKUFA GUMEGUME AU DUNGAYEMBE

    ReplyDelete
  21. WEMA MEAT ME @
    NZUMARI AWARDS 15
    11 DECEMBER
    FLAMINGO BEACH RESORT

    ReplyDelete
  22. mwizi huyo tena alipe toka alipoanza kuiba kinajidai ccm mbele kwambele kumbe kiizi eti ndo mtu ataweka kumiliki range tanesco yenyewe anaiba alaku kakumbuke miaka inakwenda hana uzuri alionao j.lo atazeeka vibaya huyo wema sepetu ajitaidi tu apate angalau wakumuona maana atachunampka lini

    ReplyDelete
    Replies
    1. We kakuoa nani? msukule wewe kafirwe na babako huko si ndo ulozoea, wema wema anakunyima pumzi eeeeh? hahahaha na baaaaaaaaaaaaaaaaaado

      Delete
  23. anaibia shirika hana ata haya,kama mwinzi hahahahahahahahahahahahahahhahhahah

    ReplyDelete
    Replies
    1. anonymous 11:36pm kaizi sana haka kabibi wema kamebakia kuiba tu hahahhahahahahahah miguu kama toothpic

      Delete
    2. Tatizo mna nyota za kichawi ndo maana mna roho mbaya, na mtabakia kuwa maskini hivyo hivyo kwa kumchukia mtu ambaye ata hawajui hahahahaha, hebu kaosheni hizo kuma maana uvundo tu umejaa hapa

      Delete
  24. sintah humpendi WEMA kwelikweli,maana ukiona baya lake lazima uliweke, last week uliweka kuhusu dada jestina kuhusu duka lake kufungwa na wanafki kufurahia, basi ungekuwa kweli muungwana na mpenda maendeleo ungeweka tangazo kuwa duka limefunguliwa tena na watu waende wakanunue dukani kwake....

    ReplyDelete
  25. Hahah wapii bibi ongea na mwanao..sasa ongea na tanesco shenziii kabisaa.. kinaiba umeme kinajitia kujinunulia e vogoue sasa pesa ya e vg si ulipie umeme kihalili?? Duu poor wema ila ni shida ya unga ..mungu akuhurumie tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyooo hata wezi wa tra wamejenga nyumbA 73 SO RANGE isikutoe roho nyama weeeeeee

      Delete
    2. Anonymous 12:42am UMEONA EHE AONGE SASA NA TANESCO SHENZ TYPE MJINGA SANA ILO LIWEMA TAKO KAMA GUNIA LA MAVI

      Delete
    3. Hebu katombweni nyie makuma hapo juu, mwizi mwizi alikuibia mume kumamae zenu zina matege

      Delete
  26. watu wana maneno, hiyo siku mnayosema wema alienda kukamatwa kwa wizi wa umeme mnachekesha.sisi ni jirani na wema na siku hyo TANESCO walikua na zoezi la kukagua mita za luku maeneo ya huku hata kwetu walipita. wakagaua mita yao wakasepa. tukawauliza kulikoni wakasema hili ni zoez endelevu la kushtukiza ambalo wanachagua sehemu wanakagua.sasa mnavyoandika kama vile tanesco walifata wema.hyo week tenesco walikagua nyumba nyingi hasa nyumba kubwa zenye matuizi madogo mf mimi nakaa nyumba ya vyumba vinne niko mimi mtoto na house girl matumizi kwa mwezi 20,000. walipita wakapima wanakaona salama wakaondoka.sasa watu kuwaona tanesco kwa wema wakapagawa.wabongo mna kazi kweli

    ReplyDelete
  27. U go nd meet wema uko nzumar sijui.. sis tumuone atusaidie nini yani usitaman meet watu wenye influence za maana ukakutane na wema muuz K looh ..elimu elimu elimu .. poleni sana team wema hamjitambui mim kwa utashi wangu mdg si thubutu muona wema km role model wangu .. maana alicho ki achive so far ni 0 hamna zaid ya scandls, matusi, ulevi , ukicheche na U fake basiiii .. ebu somen wadog zangu hmn maish bila elimu, kudinywa kila sik uishi ni dhambi pia mnakosa ata barak kwa mungu. Elimu ni ufunguo wa maisha ayo mengine ni mbwembwe tuu na mwisho wake jehanamu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula dola buku, yani wee ni binti ambaye unajitambua sanaaa. yani kweli kuna watu wanamsujudia wema kama mungu hata mama zao hawafui dafu. ukiangalia wema ana nini zaidi ya kuchanganya bufee ya mboo hamna cha zaidi, maisha yake feki, akandike make up na makope feki na mzigo wa minywele kichwani aedit na picha huko insta wee watu wana pagawa wee mzurii una nyota uko juu hawakushushi, utacheka na kushangaa. wema ashushwe juu kwani yuko wapi? zaidi ya kusaka mboo mpya kila siku? hana wala huo uzuri ni kujiedit kwa kwenda mbele. asipaka make up huh wa kawaida sanaaaa. ila hivi vibinti vilivyokuja na mbio za mwenge ndo viko bize kumshobokea huyo mwenye nyota ya uuzaji wa kum* rejareja. wakijitambua wataacha na kujiona walikuwa wajinga.

      Delete
    2. Hivi wema anakujua kweli wewe, maana umetiririkaje hahahaha chaaaaaaaaaah, pole sana aisee, ugumu wako wa maisha usiwafanye mummalizie hasira wema, aliyepewa kapewa tu ata mseme nini. endeleeni kukopwa hizo kuma zenu zilizokosa mvuto mxxxxxxxxxxxxiu

      Delete
    3. Naww siukasake hizo mboo maana una uchu, ulivokosa mvuto ata wa kukutia tu dole hakuna hahahahahaha sembuse wa kukutomba pole sana bibi, hizo nyege zako tafuta tu tango ujisaidie mwaya hahahahahahaha

      Delete
  28. U go nd meet wema uko nzumar sijui.. sis tumuone atusaidie nini yani usitaman meet watu wenye influence za maana ukakutane na wema muuz K looh ..elimu elimu elimu .. poleni sana team wema hamjitambui mim kwa utashi wangu mdg si thubutu muona wema km role model wangu .. maana alicho ki achive so far ni 0 hamna zaid ya scandls, matusi, ulevi , ukicheche na U fake basiiii .. ebu somen wadog zangu hmn maish bila elimu, kudinywa kila sik uishi ni dhambi pia mnakosa ata barak kwa mungu. Elimu ni ufunguo wa maisha ayo mengine ni mbwembwe tuu na mwisho wake jehanamu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE UME ACHIVE NINI SO FAR? hebu tueleze

      Delete
  29. Sintah, Zari ashawasili Bongo?
    Swali tu musinivae na mitusi basi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bado ana white part 17 dec akusanye hela
      VITEGAUCHUMI vyake vimekwisha
      Yale maduka yamebali alikuwa nayo wakati yuko na mumewe
      Kilo baki ni picha tu
      Na awahi karaha za kuchangia choo na wifi ,mkwe wajukuu
      Tandale hatugombwiiiii

      Delete
    2. BAHARESA AMERUDISHA BILION 2 ZA MAKONTENA YALOPITA BILA USHURU
      SOMA MAGAZETI YENYE AKILI TIMAMU SIO YALORUSIWA MIREMBE KAA BLOG YAKO HATA KUGEIN BADO NDOO KWANZA DOZI YA KUTULIZA UKICHAA HAIJAWAINGIA VIZURI . UMEME ASILIMIA 50 TUNAKWENDA KIMANATI

      SASA ULITAKA AKUTWE MZEE MANONGI PALE AU GOVINDA AU MWANAO ???????????
      WE NAWE MFYUUUU
      NATANANI NIKUCHAMBE ILA KWA MSG SIFAIDI
      TUTAKUTANA MACHO KWA MACHO NTAKUCHAMBA KAA NILIVYOLICHAMBA SANAMU LA KARIAKOOO LIKAOMBA MSAMAHA
      NTAKUZABA KAA DIDA ALIVYOKUZABAGA
      FISADI KIWEMBEEE WE
      ULINYIMWA KILA KITU
      KUTWA KUANDIKA YA WANAWAKE WENZAKO
      NA WAO HAWANA TIME NA WEWE

      Delete
    3. zari hataki house girl so tulia tuu kwako

      Delete
    4. EMBU TUTOLEE MAPAPISHI HAPA ZARI ZARI ZARI,NDIO MAANA AJAWAHI KUNYONYESHA TIFFA,ANA ACT TU AU MGONJWA?

      Delete
  30. Sintah bwana. .atlist ye kakutwa na Idris. Wat abt u???????huna hata banana wa maana. Umekalia umbea namajungu. Majungublog.com. nakusaidia jina jipya lab log yako in 2016. Hana jipya hater.

    ReplyDelete
  31. ONA HII ULIANDIKAJE??????
    NA BADO WEMA ATAKUTESA SANA ,ANAYEFATILIA YA MWENZAKE UJUE ANAUMIA NA HAJAFIKA
    huu mji una mambo ya ajabu sana yaani rafiki yako wa kweli na mama yako mzazi na watoto wako basi, daaah nimesikitishwa sana na watu kuanza kumcheka Jestina, kwakuwa wengi hamjishughulishi na mpo mpo tu ndio maana mna take this issue serious, hivi mnajua ni maduka mangapi yamefungiwa na TRA ? na swala la kufungiwa na TRA ni la kawaida sana kwa mfanyabiashara haswa kipindi hiki ambacho kuna vuguvugu la kutumbuliwa majipu mengi hapa Dsm,

    eti mtu unacheka kabisa mtu kufungiwa biashara haaaa only in Bongo anyway Jestina sasa ndio ujue huu mji hawana shukurani jinsi unavyojitoa wengine wanapigiana simu wakicheka sana sasa hii ni mwanzo na maybe ni kitu kidogo watu wanafurahia and majority ni wanawake kweli adui ya mwanamke ni mwanamke mwenzie...... ombi langu kwa sasa acha ku post watu wanaotumbuliwa majipu nadhani unaelewa jinsi inavyouma.

    Tunasubiri kwa hamu urudi Bongo na u solve matatizo na Zurii irudi kama kawaida, tunakutakia kila la kheri.... ila Bongo ni noumaaa sana aisee

    ReplyDelete
  32. nyiyi mnaomtukana Wema ooh malaya. mwizi nini na nini hebu jitizameni wenyewe kwanza, kama uchi ni wake, raha au shida ni zake hajaomba kwa mtu. mwizi wa umeme sawa na nyie hamjawahi kuiba? toeni unafiki wengie hata pesa ya kibadilisha mboga hamna hasira zenu kwa Wema, ndo maana anafanikiwa kwa husda za waja na gari la nguvu linawatoa usingizi maskini vizee mtabaki kuwanga tuu hamumpati Madamn na viblock ushuzi

    ReplyDelete
    Replies
    1. endelea kumsujudu huyo muuza k, mwenyewe hapo ulipo hujitambui huna mbele wala nyuma unamuona wema mungu wee ndo matako kweli jitambue wewe acha kushobokea malaya muuza k basi na wewe uza yako ili umuenzi bosi mavi mfyuuu…. mna hatari sana wema kawapa limbwata haki ya nani duuh, kwani ana nini jamanii? kila kitu kahongwa kwa ajili ya kuuza kuma tuuu baaasi hakuna kitu kawahi kununua kwa jasho lake never, ndo mko hapa kumsifiam kaharishe ulale nyoko wahed!

      Delete
    2. Wauza kuma wanajuana, vp we mwenzetu unaeishiaga kukopwa tu hahahahaha pole sana, atleast mwenzio anapata faida ya kuuza kuma yake. hebu kafanye matambiko kwanza maana una gundu bi kizee chefuuuuuuuuuuuu

      Delete
  33. Sinta kapata la kusema leo. alikuwa anaomba jambo baya limfike Wema at list kiblok chake kifikie 50.

    ReplyDelete
  34. We mbwa hapo juu unaesema wema fanc hatujasoma ua such a bladmav mshenz kila m2 ana ampendae you fakas go and hang uaselves samhwre else kila leo wema wema?? Nawe sinta mbwa 2.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumamayee ukooo mzima kama vipi kaungane na wema muuzaji akuunganishie mboo za mjini, umesoma nini wewe ? ulikuwa unasindikiza wenzio na wewe uonekane umo darasani ila akili hunaaa na huna kazi ya maana mshahara wako hauzidi laki tatu mbwa koko wee!

      Delete
    2. Nawewe siukauze basi hiyo kuma yako yenye matege maana unamiaje sasa, yaani unaumia sana aisee hadi nakuonea huruma hahahahaha au kauze mkundu basi kama unaangalika lakini maana ulianza kufirwa na babako tangu mdogo, sidhani kama una usalama huko mkunduni

      Delete
  35. Mi nacheka team mbulula wanavyojitete eti ilikuwa zoezi ata kwetu walikagua sasa c walimkuta anaiba umeme ayo maelezo marefu ya nini kwani uongo alikuwa anahujumu nchi mnatoa maelezo kufuta ukweli mkajambe mbele angekamatwa mwingine midomo ingekuwa juu ila uyo boss wenu kukamatwa ni kaonewa ni mwizi wa umeme aijalishi mmekaguliwa ad kwenye kuma zenu kinachoongelewa apa ni kuiba umeme

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawewe kaibe basi uaandikwe ata insta maana hakuna anaekujua hahahahaha. mapovu yanakutokaje kiruuuuuuuuuu, hebu kafirwe na baba mkwe wako huko nyokostingi

      Delete
  36. Mhhhh sintah kazi unayo. blogs zingine zipo active na mambo muhimu ya Tanzania yetu. we busy na ya watu. Haya tuambie Raisi JPM katoa jipya gani muda huu. Please usomi wako siuelewi kabisa. Pole sana. HAPA KAZI TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. si kakuwekea posti hapo chini ya JPM au mwenzetu una macho kumchuzi? umbea tu ndo umekuleta humu usijikoshe bure hapa. posti ya Magufuli hiyo hapo chini ina comments 4 tu. Umeenda kule kukomenti au wabwabwaja tu ka ushuzi wa supu ya maharage unavopita tigoni?

      Delete
  37. out,Jamani naomba niulize eti mtu ukiacha kunyonyesha maziwa yanakauka baada ya mda gani maana nimeacha kunyonyesha mwanangu kama mwez sasa lakin mbona bado nkibinya kidogo maziwa yanatoka mwanangu anamwaka na miez kumi.au kuna dawa labda ya kukausha au yanakauka yenyewe?

    ReplyDelete
    Replies
    1. yataendelea kuwepo hata mwaka mie yalikaa miaka yani wakati wa majamboz jamaa alkuwa akinyonya yana toka mh! kuna dawa nilitumia ndoa yakaauka saa nyingine inategemea kama hormones zako ziko juu huwa hayakauki mapema jaribu kwenda kuwaona madaktari wa wanawake hapo utapata msaada mkubwa tuu.

      Delete
    2. Ina tegemea mm yakwangu yalulikauka na miete 6 Nina wtt 2 also miezi 6 Mpaka mwaka

      Delete
  38. Yaani haka kadogo kweli ni kasenge, hivi hana watu wa kumshauri au ndiyo kwanza ana balehe? Eti kaenda kupiga mti kisha kawekwa as a house boy na bila haibu kanaongea as if yeye ndiyo muhusika mkuu. Demu kaenda kupigwa miti na vizee ili apate visenti vya kumuweka mjini, dogo kalala baada ya kupiga deki nyumba na kufuta vumbi makochi. Mwenzake Aunty alishituka kitambo kubebeshwa hand bags na kutumiwa hovyo kidogo apate miscarriage, haka kayanki kanona kamepata kumbe kanatumiwa mshahara kufua chupi za Wema na kumsifia. Kazi anayo kweli.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wivuuuuuuuuuuuuuuuuuu ni ugonjwa wa moyo hahahahaha, unatamani ungekuwa wewe eti eeeeh? hahahaha pole sana tatizo hakuna anaekujua mwaya. nenda katahiriwe huko na hicho kibolo chako ndo maana haupati ata demu wa kusingiziwa

      Delete
  39. Ukiangalia kiundani, utaona kuwa fans wengi wa Wema ni wale wasiojitambua na wako tayari kubebeshwa mizigo na Wema toka Dar mpaka Singida tena kwa miguu mshahara selfie. Akirudi salama bila kuliwa na Simba anakwenda kujisifia kijiweni kuwa alitumikishwa na Wema bure. Dizaini ya fans wengi wa Wema ni kama vile Aunty Ezekiel kabla hajashituka. Kale kadada nilikuwa nakaoneaga huruma kweli, maana vile kalivyokuwa mbilikimo na kale katumbo kake (ujauzito) kalitumikishwa kweli mpaka kakachoka. Point hapa ni kwamba fans wa Wema wanapenda kutumikishwa bila kufikiria afya zao, wakipata mateso ndipo wanahamka, I wonder kama anawafanya msukule bila wao kujijuwa. Maana utashangaa mtu anajitoa muhanga kumtetea Wema as if hana akili wakati everything is laid there in the open.

    ReplyDelete
    Replies
    1. aaah kunywa chai ya mchai chai shost, wanaomuabudu wema wote hawajitambui muangalie muke ya muzungu ndo uje kwa hao wengine yani wote ni maviiiii. ati wengine wanadai wamesoma , hivi kweli kama elimu ilikuingia kwenye ubongo ung;ang'ane na wema muuza kuma haiwezekaniii no wanda degree ya dubai na hao wengine wana dhiki hadi matakoni wanamuona wema mungu mtu kumbe kimalaya kichafu pyeeee

      Delete
    2. Malaya mnajuanaga siku zote, ila tofauti yenu ni moja tu, yeye anatombwa analipwa wewe unakopwa hahahahaha pole bibi bomba, tatizo haujui kuosha kumaaaaaaa

      Delete
  40. Mdau usomi wa Sinta ni kwa Wema tuu anajitahidi sana watu wamuone hafai. but Madam kazaliwa na nyota yake hakwenda kulalwa na mgangà kama Sinta.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Andunje anatamani sana angekuwa Wema sema ndo hivyo haikuwa hivyo na Mungu hakutaka iwe hivyo. Ndo maana sintah ana nyota ya magovi hahahhahahaha

      Delete
  41. ok Idris kakutwa kwa Wema so What?? kwani wamejuana jana hembu achene ugwadu wenu let them be now kama nimvulana umekutwa kwa Wema basi ndo utakua unamtomba Wema mpppppsy okay Idris ana mtomba Wema sasa nyie vinawawashia nini??? au huyo Wema aliwaazima Kuma??? msikae kuwaza yamana kazi kuwaza zinaa tu so disgusting

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mye wananichosha hapo tu hawa viumbe wazito, kutombwa atombwe wema, kuumia wanaumia wao, utadhani anashea nao kuma yake khaaaaaaaaaaah

      Delete
  42. Jay, siyo 'KUHAMKA' ni K U A M K A Bi.Nyonyo. Nani Mwalimu wako wa Kiswahili? Angalia Operesheni ya wahamiaji haramu isikupitie...............

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahaha kula 5 mdau

      Delete
  43. mhhhh sio kwa kupangia watu maisha hukuuuuu!!!!!!!!!!!! wabongo kutwa kuagiza wenzao hadi kwenye mitako!!!!!!!!! mwacheni mamaa Sepetunga akitombesheeeee khaaaa

    ReplyDelete
  44. Tanzanians u amuse me.How can people worship someone like this??? Magufuli abeg u don create jobs for these your people shaaaa.

    ReplyDelete
  45. SINTA NA WEWE HAZIMO KWELI

    ReplyDelete
  46. Wema na Zari wote ni wauza papuchu tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi namshangaa Sintah alishasema Wema amenyang'anywa nyumba na CK sasa hiyo nyumba imetoka wapi?

      Delete
  47. mmmh nawaonea huruma wooote waliocomment humu ndani
    na inanikumbusha story ya Dr. na kichaa, Dr. alimpima kichaa kama amepona, akachora alama ya mlango ukutani, akamwambia pita hapo utoke umekaa sana nakuonea huruma! kichaa akamjibu Dr. nipite wapi hapo si ukuta umechora mlango!!! hapo utajua maana yangu. mmerumbana weee ooh wema hivi oooh mwizi na matusi kibao kila mtu anajitahidi kuonyesha ufundi wa kutukana na kupoteza muda toka lini mita ya LUKU UKAKATIWA UMEME?! unalipa kutokana na matumizi yako sasa alikua anadaiwa na nani?! hebu changieni ya maana kama watoto yatima wa mama wajane kama mama sinta na mimi hapa nk
    good day!

    ReplyDelete