asas

asas

sintah

sintah

MAZITO YA 2015

Flora Mbasha alituletea maajabu kusema mwanae si wa mumewe jamanii wanawake
TZ sweet heart n boo akeee
Zari kutuletea Tz sweet baby Tiffa
1.uchaguzi mkuu, Lowassa kuhamia upinzani kwa uchu wa madaraka, tumepata jembe magufuli
jokate n Ally Kiba, kufichua usiri wao kwamba wanakulana uroda uliomtamu kuliko uroda wote duniani


Jamani haya ndiyo nayaona yaliojiri mwaka 2015 kwa sana maana ilikuwa ni shida, haswa haswa kipindi cha uchaguzi maana palikuwa patashika nguo kuchanika vijembe vya hapa na pale, sasa tunamaliza mwaka tumshukuru Mungu kwa yote yaliyotokea na pia tumuombe atuongoze kwa menhine mapya na mazuri zaidi, wale wanaotafuta madanga nakemea kwajinaaa la yesu washindwe na walegee Mungu wapatie kazi  na waache uvivu, maana madanga itakuwa ngumu serikalini uncle Magu anabana mpaka penalty , wale walioumizwa nawapa pole nawaambia ndio maisha jamani kila jambo lina mwisho wake, tulia kwanza usitafute bwana kwa pupa... love u loads.

20 comments:

  1. ila duuh jokate anaonekana kakolea bana kwa kiba. cheki shavu dodo. hiyo ni furaha toka kumoyo. tumuombee tu asiumizwe itakuwa hali mbaya ICU cha mtoto

    ReplyDelete
    Replies
    1. chezeya mauno ya kariakoo wewe, jamani ukitiwa na mwanaume anayekatika ule utamu wake ni zaidi ya sukari guru.... si uanona shosti wa bibi alivyodata dai anapiga ndombolo ya solo kitandani

      Delete
    2. Inaonekana Kiba yupo vizuri sana maana hiyo body,mauno na vile pia ni handsome boy yaani full package mwache tu jojo adate jamani

      Delete
  2. yaani weweni chenga kweliii!! kwa akili yako ndio imefikia mwisho kabisa kufikiria kwamba hayo ndio yaliyojiri Tz kwa mwaka 2015, maajabu ya mwakaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  3. uyo mama huruma cha wote ms. michirizi ndio anatia huruma maskini toka awachwe limekuwa jamvi la wageni munana alijione amauza uza akajua cafree yake itashuka akasepa

    ReplyDelete
  4. MAKUBWA HUKUONESHA YAKO NI YA WENZAKO TÙ.
    HUKUONESHA MAENDELEO BALI MAPENZI TU.
    AMA KWELI MPENDA NGONO UTAMJUA HATA UMWEKE JAMBA LA IBADA UOGA HANA.
    HERI YA MWAKA MPYA NA KUOMBEA 2016 USIWE MBEA

    ReplyDelete
  5. Lowassa kakufanyaje sintah,unamuita mchu wa madaraka wakati unampamba hakuwa mchu eeh,wewe ni mnafiki,shauriyako usijeishia kuwa kama mange,nahiyo education yako unayojiapiza nayo isikusaidie kitu ikakukata ngwala jishaue tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani mtu kutimiza ndoto yake ndiyo uchu! Kwahiyo na mfanyabiashara mwenye ndoto ya kufanikiwa na yeye anakuwa na uchu!

      Delete
  6. Kweli kabisa hii blog ni ya kilaza,seriously tumjadili Zari,Wema,Joket,mbasha,mmmh.Mi ningefurahi tungejadili mambo ya msingi.Kuna watu Wana maisha mazuri sana kuliko hawa na kamwe hawaishi kwa kujitangaza,Maisha ya instagram siyo halisi so wajinga tu ndo Wana ya amini na kushadadia.Binafsi sioni ishu hapo labda ungewashauri hawa watu waache uzinifu.Wamgeukie Mungu,wajanja wooote sasa hivi wanaishi kwa kumpendeza Mungu,wajinga ndo wanakomaa na maisha ya kishetani.To me Zari na Diamond na Wema,naona kama ni devils agents,coz wanafanya ujinga mwingi na bado Wana wa influence vijana wengi.Hakuna anayeona kuwa hayo ni kufuru kwa Mungu ila wanashabikia tu.Kama kweli wanapendana kwa dhati kwa nini wasimheshimu Mungu na kufunga ndoa?Maisha ya mwanadamu yapo kigangani kwa Mungu,na ujanja wooote walio nao hawajui kuwa wanapaswa kumtegemea na kuishi maisha ya kumtukuza mwenyez Mungu?siyo mchanganyo mchanganyo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupenda sana mdau "wajanja wooote sasa hivi wanaishi kwa kumpendeza Mungu,wajinga ndo wanakomaa na maisha ya kishetani" CEO wafikishie ujumbe wajinga woote unaowasapoti na usiowasapoti

      Delete
  7. yani sintah kama haya ndio matukio makubwa yako ya mwaka 2015 then you need Jesus'blood sio bure
    happy new year everybody pop mi nafunga mwaka na NAGHARAMIA onreplay ntil 2016

    ReplyDelete
  8. Lowassa ndio rais wa tz huyo mwingine ni rais wa tume. Upo hapo...

    ReplyDelete
  9. Mwachen sintah wa watu

    ReplyDelete
  10. yote yanafanya dunia izunguke

    ReplyDelete
  11. habarini vipenzi vyangu, sintah naombaa uwekee hii km topic tuijadilii pls...
    mm ni binti mwenye miaka 23 ss hvi nina somaa niko chuo, kuna kipindi nilipata matatizo mama yngu alikua mgojwaa baba aka farikii ambae alikuaa ni tegemeo letu kubwa, nyumbani economically kuka shake kwani urithi uli gaiwaa kwa kuuzwaa nyumba watoto kibao na ndugu wa baba tukagawana zile helaa na sio hela ya maana kwa kweli mm kwa mama niko mmoja tuu na ndo mdogo kuliko wote,matatizo hyaa yaka pelekea mm kupata tabu chuoni,my boyfrnd akawaa ana nipaa helaa kila wkt ,yaanii ni kila mudaa ana nipaa pesaa mpk mm naona nina mpa mzigoo maskini yani ni km nina mgeuzaa baba yanguu,hlf walaa sio mkubwa wadau yy pia ni kadogo maskini tume zaliwaa same year bt analipwaa vzr mnoo huko kazini kwakee ,ss wadau swali lina kujaa where should i draw a line kumuomba helaa, am i doing a wrong thng yykugharamiaa kilaa kituuu all the time? am i risking our relationshp? ladies what r your thoughts? actually yy anasema its okey bcz atani oaa na pesa sio kitu lkn mm si feel comfortable mwenzenu, musini chambee wala maneno ya kejelii tu discuss tuu wanawake wenzanguu

    ReplyDelete
  12. Enter your comment...nawapenda ally kiba na jojo

    ReplyDelete
  13. Dada Sintah kuna comment nimegundua nilitumia google account..usipublish jina dadangu.Mi hayo tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. don't worry shit happens sometimes :v :v

      Delete