asas

asas

sintah

sintah

NAIBU WAZIRI WA AFYA ATUA KWA DR MWAKA

Mh Hamis Kigwangala
Dr Mwaka

Mambo yamekuwa mambo wajameni, jana Naibu waziri wa Afya Dr Hamis Kigwangala ametua kwa Dr mwaka bila taarifa ili ajue mbichi na mbivu za kwa Dr huyo anayetuhumiwa kuwachukulia hela watu na tiba zake kuwa za ubabaishajii, wapenzi , ili kujua mzizi wa hili swala, je tuulize kuna wateja waliotibiwa na Dr Mwaka na wakapata watoto humu? kuweni wakweli nia yetu ni kuwasaidia wanawakewenzetu na haswa walio na matatizo ya kupata watoto, we all know mwanamke anayetafuta mtoto huwa anakuwa desparate sana hebu tujilize kuwa wangapi wamefanikiwa halafu ndio tulivalie njuga hili swala.... 

najikuta naandika hii huku nacheka ule wimbo wa Dimondo unapoooanza na Dr Mwaka anatokea sijui wanawake wanamatatatizo ya kujifungua wamuone Dr Mwaka uwiiiii his smile thouuuuu, je kuna mtu kapona na tiba za Dr Mwaka?

28 comments:

  1. amenisaidia na sasa am preg

    ReplyDelete
  2. kwikwi kwikwi kwikwi Le Big Mutu ze Akili kubwa you know hahahahah hahaha jamani leo kidogo nichelewe kazini kwa kukesha IG the Akili Matope alivyokuwa anahangaika kujibu comments za followers wake. Hivi wewe the akili matope unajua kuwa hao unaojibishana nao na kuwablock ni wajukuu zako maskini mtu karibu unaaproach 60 na Degree zako za kabatini unakazana ucku kucha kuchambana na vitoto vya secondary mweeee wonders shall never end. Bata batani kashikwa bayana na mama wa michambo anasema kuna mtu anatumia namba yake kuchat na Mange Seriously?????? Bata batani jana iliishia IG hahahahah dah unajifanya the akili kubwa unatengeneza pesa ukiwa kitandani hujaamka kumbe unatangaza mpaka matapeli kiruuuuu ulisikia wapi mtu akafanya Research ya 5 days only in Bongo. Leo ndiyo umejua Mange ndiyo mtoto wa Dada yako hahahah umeshikwa pabaya u know the akili matope. Umri unakwenda babu hebu achana na maisha ya usanii tafuta kazi ufanye wewe kila mtu Bongo rafiki yako Dr. Mwaka rafiki Dr. Kigwangala rafiki yako naona mimi tu siyo rafiki yako sasa ndiyo umefanya mpaka siri za kutelekeza watoto wako zimerushwa kubwa jinga kabisa ww nadhani Mzee Malecela akikuangalia machozi yanamtoka. Look at you lil sister Dr. Mwele anavyojitambua wewe umekulia wapi gadem shit. Sintah hebu wacha tumpe live huyu tumbo kubwa lililojaa uchafu wa chooni gademu

    ReplyDelete
    Replies
    1. tena shost ulichelewa kuwaona wanaye kwenye facebook ya ex wife wake niliwaona kule wazuri wakike kafanana na mama yake ana mguu chupa ya bia wa kiume kafanana le kubwa jinga. ila mama yao aliziondoa picha zao baada ya huyu fala kuanza kumtukana na kumuanika kule jf aibu gani hii jamani? mkeo kakuzalia wanao na kuwalea mwenyewe huna aibu unaanza kumtukana kisa watu jf wanamchamba na ma id fake basi anajua ni mkewe anamtukanaga hadi aibuuu. na kilichomrudisha kutoka US ni child support ndo imemrudisha. manake huku marekani ustawi wao wa jamii si mchezo pesa lazima utoeeeeee kama hutoi ni jela kwa kwenda mbereee lilivy selfish man ndo likatimkia bongo ili lisiweze kukatwa pesa ya kuwahudumua wanaye ati bata bataniii halijui hata wanaye wanakula nini wanavaa nini halafu bila haya linamtukana mkewe blood monkey!
      mwanaye wa kiume yuko college sasa hajui hata ni shule ipi na hayo mambo anayofanya alitakiwa afanye yule mwanaye ila ndo kwanza wastaarabu huwezi amini huyu kichwa panzi ndo baba yao teenagers wake wana akili kubwa na sio huyu limbukeni wa starehe!

      Delete
    2. sikuingia insta jameni uwo ubuyu sikupata ivo kwani mange alimwambieaje mweee!!

      Delete
  3. Nawashangaa sana watu wanaomdis dr. mwaka wakati kuna baadhi ya watu wamepata matibabu kutoka kwake. leo hii sinta usingekuwa na mtoto ungekuwa unalilia kwa dr. mwaka kila siku. mwacheni dr. wa watu. kila mtu na kipaji chake na kila mtu na njia yake ya kutafuta mtonyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. HATUKATAI ILA ASIJIITE DOKTA AJIITE MGANGA TU

      Delete
    2. kasomea wapi kwanii? kazi kubahatisha tuu asote miaka 7 darasani kama wenzie aone moto huyu ni dr short cut, kwa nini watu wamemlalamikia sana wasiwalalamikie kina dr wa ukweli dr kapesa , dr kapona. waje wamlalamikie huyu tapeli? ina maana rate yake ya kuwasaidia wamama wapata ujauzito ni ndogo mnoo na gharama ni kubwaaa halafu wagonjwa wote dawa moja dr my foot.

      Delete
    3. weee nae zobaa jamaa ni conman eeehhh husikii n stop calling him dk mpaka asibitishe idiot

      Delete
  4. mimi sijaelewa kwa nini hii issue imekuwa kubwa sana sasa hivi? huyu jamaa kwani kafanya nini kipya? maana alikuwa anajitangaza toka zamani na kuna kipindi clinic yake ilifungwaga na serikali nadhani mwaka jana. sasa kama walimfungulia inamaana yupo kihalali. ila mie hiyo mitiba mbadala wala sijihangaishi ni kwenda hospital tu. maana nilishaliwa hela huko na hata sikupona.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama unajua ilo piga kelele zisikike kumpinga bwana mwaka na wenzie ili tu kusave kina mama wengine hapa victim ni sisi wamama,wadada shosti hana taaluma ya dk bingwa wa wamama that it

      Delete
  5. WAPENZI NAHITAJI DAWA YA KUBOOST OVULATION NIPATE UJAUZITO KABLA SIKU HATARI HAZIJAFIKA.KWAKUA NIKO KWENYE SIKU SALAMA NA SIKU HATARI NI WIKI IJAYO NA MUME HATOKUEPO WIKI IJAYO NIKIWA SIKU HATARI.JE KUNA MTU ANAJUA DAWWA YA KUNYWA ILI UPATE UJAUZITO HATA UKIWA SIKU SALAMA?
    ASANTENI

    ReplyDelete
    Replies
    1. kamuone dokta mwaka!

      Delete
    2. hah ahahahahah eee jamani

      Delete
  6. swali kilichomkimbiza ni nini mpk wafanyakazi wake?

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo hapo sasa mana kama hana kosa lolote si angekaa tuu ofisini kwake?

      Delete
  7. Dr. Mwaaka is just one genious guy hapa mujini. na ndio maana anafanikiwa kutibu baadhi ya watu cz wengi wetu hatujui proper foods and our cicles na ni wavivu ku google.

    Ila wale critical sasa ndio tabu cz hana huo ujuzi hawa ndio huambulia kunywa dawa na dawa bila mafanikio yoyote.
    Na mashahidi wa hili wapo humu humu blogini ktk posti tofauti wame comment kutosaidika na dr. Mwaka

    Yes twaweza kua negative kidogo sababu ni mama muzungu ndio ame m blast Mwaka ila truth to be told dr. Year bado ana lack vitu vingi sana na ame violate mno ethics za kitabibu

    ReplyDelete
  8. Afu ppo spends 5-7yrs kuvaa lile koti ila yy just a 1yr course tena ya mtandaoni ndio anajitwisha u dokta? Jamani is it even fair? Yeye ni herbalist vepee afanye nedical procedures?

    ReplyDelete
  9. Na mgagani je? Eti unabana K wakati unakausha tu K na kusababisha friction huku chini. Wat for? Waiiiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. waiiiiiiiiiiii me mwenyewe sielewi wakati ma dr wa ukweli wanakwambia hutakiwi kuweka kitu chochote huko chini

      Delete
  10. sasa kama kweli ni doc. mbona kamkimbia kigangwala? toeni funza kichwani.

    ReplyDelete
  11. Nilikuwa niende yaani wala siendi tena.Linaonekana Litapeli. naskia anatibu magonjwa yote including uganga. kuna dada kaliwa laki 7 na wala hajapungua. kuna wengine wameahidiwa mimba lkn hamna kitu. mmh ngoja niende muhimbili. kwake siendi

    ReplyDelete
  12. Eri unachukua majani unaweka kwa pad unavaa dk 5 unatoa. Pyeeeeee never na ubaya wangu huuu na uchi huu huu wenye maji mume wangu karidhika. Wanawake acheni kuabudu wanaume matokeo yake ndio hivyo migagani na kokwa hahaaaaa

    ReplyDelete
  13. Dr Bingwa hajitangazi kizuri chajiuza nilicomment mimi bado sielewi lile tangazo la huyu Dr lilifata nini kwenye video ya domo kwanza hata haliendani na story ya wimbo tamaa mbaya wajameni hmmm kumbe hata ukiwa dr still kuna dr ambao hawajaelimika khaa haya sasa mtaka vyote hukosa vyote hope ukweli ujitenge na maji hakika Watampendaga Tudd Thomassssssssss hahhaaaaa

    ReplyDelete
  14. KUNA MSHENXI MMOJA ALICHAMBA JUZI
    ETI MANGE ANAMCHAFULIA DOCTOR MWAKA
    WE WATU WAKO NJEE YA NCHI HUKO KUNA MAHOSPITALI YALOPIMWA AKILI NA KUELEWEKA
    UNATAKA KUFANANISHA NA MAABARA NA CLINIK ZA WENYE NJAA

    MIE NAKUMBUKA ENZI ZILEEE TULIKUWA TUKIENDA ILALA NYUMBANI KWA DOCTOR MMOJA WA HOSPITAL BINAFSI
    UKIINGIA KWAKE AMEJAZA MAVYOMBO TA KUTOLEA MIMBA NA MADAWA YA USINGIZI LOOOH MUNGU AWALAANI HAWA MADOCTOR
    SASA MWAKA HATA UNESI WA KUTINU MAFUA HAUKUI ETI ANAJITANGAZA ANATIBUB
    AKAWATIBU WAO
    KWA KUSIKILIZA HABARI INGIA
    MAMNGE KIMAMBI INSTAGRAM UONE NEWS YAKE

    ReplyDelete
  15. Sinta, ishu sio kuuliza kuna watu wamepona. Unakosea. Kwani uwezi kupona uzazi kwa dawa moja na hiyohiyo dawa ikaharibu figo au ini???? Ishu ni professionalism. Kama ww sio MD. Kwa nn ujiite Dr bingwa wa wanawake?! Afya sio sehemu ya kubahatsha au kufanyia majaribio!

    ReplyDelete
  16. Sinta, ishu sio kuuliza kuna watu wamepona. Unakosea. Kwani uwezi kupona uzazi kwa dawa moja na hiyohiyo dawa ikaharibu figo au ini???? Ishu ni professionalism. Kama ww sio MD. Kwa nn ujiite Dr bingwa wa wanawake?! Afya sio sehemu ya kubahatsha au kufanyia majaribio!

    ReplyDelete
  17. Jamani watu tuseme ukweli tu ,me ninadada yangu alikuwa na uvimbe kwenye kizaza akaenda kwa dr mwka ,akapewa dawa zake akawa anakunywa mwisho wa cku uvimbe ukaongezeka ukaja kuaribu kizaza ,mwishoe akatolewa kizazi ,jamani wapo wanao pona na wanoangamia pia wapo

    ReplyDelete
  18. hakuna bana dc mwaka hatibu lolote mie nina ndugu yangu kaenda kwa nia ya kutaka mtoto ila holaa alikuwa kapewa dawa ya kuchemsha anywe basi kila akinywa analalamika tumbo kumbe kaenda kupata mavidonda ya tumbo sababu ya zile dawa hafaii

    ReplyDelete