asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY........

Hellow Wadauziii, 

Ni blue Monday kama watoto wakisasa wanavyoiita, weekend yako umeitumiaje? leo basi turudi katika OOTD, na siku ya leo tuzungumzie wadada wa mujini wasiojishughulisha wao wamezoea kupewa vya bure, sasa na hii kasi ya JPM kubana kila sehemu kuna usalama kweli wa maisha yao? maana vigogo wana pureshaaaa ya ajabu hawataki tena kula/kupokea rushwa na sasa wataanza kuishi kwa basic salary no vikao mahotelini, no trips na nk, hebu tulizungumzie hili maana nahisi ndio mwisho wa kununua ma Peruvian  ya mil, IPhone zinazotoka mpya ndio wazisahau ama neneee? jamani kama naoma ,aisha ya wadada wa mujiii huu yanavyokwenda mramba waliozoea kulipiwa kodi, kwa leo nikasema tusichoshe sana akili tuanze na hili kwanza maana linagusa mpaka mariossss, si wakina dada wakihongwa na wao wanahonga? haaaaaaa hebu tujadili 

73 comments:

  1. najua sinta hutaki kukubali kuna wenzio wanabahati ya kuongwa..! utaendelea kulima lami mpaka uzeeni huna mbele wala nyuma

    ReplyDelete
  2. OOT
    wadau kuna mtu ana file la bashir awale anipe tafadhali,ameoa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. bashir awale ameoa mwaka 2007 kule kwao mombasa bongee laarusi alimuoa binti bikra mzurii huyooo ila bashir ndo chupi mkononi, imagine siku anaenda kuoa alilala na mwanamke hadi asubuhi ndiyo akaenda mombasa kufunga ndoa.
      kaishi na mkewe pale masaki mkewe akachoka na umalaya wa mumewe akaamua kwenda kusoma south ndiyo akamwambia mbwa sssssaaa kamata, akapeleka machangu hadi kitanda anachoshea na mkewe, hadi mkewe akaamua watengane na mkew naye akatafuta njemba moja handsome kaanza kukitembeza revenge tuuu bashir alidata, mkewe anaitwa fauzia ni mzuri haswa hata beyonce hasogei, sema hii mimbwa hii lkiona kitundu inataka ionje ilhali una mke bomba hataree..
      kabla hajafika tz alikuwa mombasa dereva wa matatu aka dalalala kwa muda wa miaka 10, ndo akaenda college nairobi alivyohitimu akatua bongo darisalameeee. bashir ni msomali sema ni wale waliolowea kenya. ana mtoto mmoja wa kiume kafanana naye bataree...

      Delete
    2. bashir ni mbwaaa hivi bado yupo mujini kweli??kafunua funua sana sketi hapa mjini, stanbic mademu wote kawalamba hahahahahahahha.!!! alikua ana kicheche mmoja anaitwa jaki,demu alikua anakiburi na kumtusi mke wa bashir livelive kama yeye ndo mazahausi

      Delete
    3. Na mbona hujasema kama kapigwa PI? Do you has his full info? Is he in town? hata newspapers hu-read?

      Delete
    4. aah yule jaki alitemwa kabla ya arusi alikuwa anajidai kama yeye ndo mke , yani alidhani bashir atamua ila mamake bashir hakumpenda ng,oo ndo alomtafutia bashir mke, manake binti aliyeolewa alikuwa ni jirani yao mombasa so mamake bashir alikuwa anamuona kuanzia anakua. najua kapigwa PI nilisahau kuongezea hapo juu nikijua pia aliyeuliza anaishi bongo anajua manake imezagaa kona zote hata huku majuu tulionea kwenye mtandao, labda mdada yuko nairobi ndo mana anauliza au kaambiwa aende. hadi kuja kuuliza itakuwa bashir kashatongoza hapo!

      Delete
    5. yule jaky alikuwaga na bashir wakaachana ila akapewa kazi pale stanbic aliiba bilion pale akawa anasafiri na boyfrind wake anampeleka shopping dubai, kamhonga sana tuu bashir kija kushtuka billioni imekombwa na former hawara alidata akamsweka ndani ila sidhani kama pesa ilirudi jaky mushi choriii magufuli anakuhusu.

      Delete
  3. Hahahaha mji utakua mgumu huu kudadekk mim naon mmbunge 1 wa dar ata gari hatumii now ni kibajaji tuu kudadek arf alikua muhongaji uyoo kawaonga vidada wa bongo movies kibao ila sasa nadhan yule dada biashar yA birian kila ijumaa itakua ni mama lishe tuu maan hamna namna mzee ata gari yake prado anaigopa kudadeki chezea magufuli ebu tunyooshe tu baba maana tulikupebda wenyewe, chaguo letu wenyewe.. sasa peruvian za lak 8 na tikt za flight na mavacations ya dubai na s.a kwishney . Nenda airpot kbisa uzue na nyunga zisipite tuone jeuri yao iliyobaki mamaee

    ReplyDelete
  4. Yaniii tunashukuru mungu kwajili ya magufuli maan wakina sie tulie komaa kusom tunalipwa vi mshahar lak 5 ata ela ya peruvian peac 3 haitosh wenzetu wale wa mtaji K ni shidaa wanabadili ma remmy hairs mar virgin mara sijui indian hair kila siku kisa mbuzi zao ni ministers am Pm ama top top wa uko juu wadada hawajui kufanya kaz aisee nikushindana insta kushonea izo wigs na red sole heels na ma mk bags pesa zinatok kweny vikodi vyetu izo mbuzi zinatuibia zinawahonga.. inauma sanaa ila mwisho ndio huuu tutaheshimu elimu sasa na si VISTIKI NA DELA CREAM. Sante sana magufuli baba tushaanza kupishan ubungo fastjet zimepunguz route watej wengi wame book saibaba na kilimanjaro expres. Mademu rudin shule msome ata vi cousre ushenzi jamani mbuzi zinazidi kukata kamba na izo vi sticki mwatia uko chin zitawatia kansa bure kisa rav 4 na upande wa nyumba ....mwisho ndio huu sasa mtajihonga carin mwak huu km sio bajaji kbisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. madau naomba nikununulie nguo ya xmass hahhah, yani wkanza hivyo vistic je wenyewe wanatumia wallah nimetumia hicho kistick kuma yote inawaka moto sasa imepita siku tatu uchi kiliniuosha naftoa magamba meupe kama ya nyoka wallah ridhika na mungu alivyokuumba achaneni na hayo mavitu wallah mtaja pata kansa ya uchi dooh

      Delete
    2. hahahaha ndo mkomage tutakuja kuwaletea sabuni na dawa za miswaki Ocean road kwa ujinga wenu na kansa za kujitakia
      lakini pole

      Delete
  5. Hahahaha mji utakua mgumu huu kudadekk mim naon mmbunge 1 wa dar ata gari hatumii now ni kibajaji tuu kudadek arf alikua muhongaji uyoo kawaonga vidada wa bongo movies kibao ila sasa nadhan yule dada biashar yA birian kila ijumaa itakua ni mama lishe tuu maan hamna namna mzee ata gari yake prado anaigopa kudadeki chezea magufuli ebu tunyooshe tu baba maana tulikupebda wenyewe, chaguo letu wenyewe.. sasa peruvian za lak 8 na tikt za flight na mavacations ya dubai na s.a kwishney . Nenda airpot kbisa uzue na nyunga zisipite tuone jeuri yao iliyobaki mamaee

    ReplyDelete
  6. Mimi bana oot yqngu ni hivii,mimi naishi huku kwa wabeba box,sasa bana nimezaa na jamaa mmoja wa hukO Cameron,huyu mtu bana baada ya kuishi pamoja akawa na vitabia ambavyo vilinikata stimu,feelings zote za kimapenzi zukaisha kabisa,tukawa tunagimbana sana,yeye akawa ananiona nina madhaifu na mimi nikawa namuona ana madhaifu,tukatengana,hapo sasa hali ukawa tete,ajira ikawa mashakani sbb ya mtoto,huku ughaibuni ukiwa single mother na umeajiriwa ni mtihani,nikaona isiwe tabu,nikajifanya nimejirekebisha nikaenda kwa pastor nikasema roho wa Mungu anataka nirudiane na mume wangu,basi pastor akaongea na jamaa tukarudiana,sasa mim nimetaka arudi ili anisaidie mtoto wake ili nipige box maover time nimelizie ghorofa langu bongo,nikusanye mtaji nisepe zangu bongo for good,sasa kwa vile nimeionja tabu ya kukaa na mtoto bila baba yake nabehave kama mke mwema,sasa tatizo mm simpendi tena ila najifanya nampenda ili tukae wote anisaidie kulea mwanae,kinachonitia huzuni ni kwamba,tokea arudi mapenzi yake kwangu yameongezeka mara dufu,anasema sasa hivi nimebadilika namuheshimu hatugombani,na kweli ananipenda sanaaa,sasa mim roho inaniuma sbb najua nitamuachaone day nirudi zangu bongo,najiuliza itakuaje siku nikimuacha na yeye ananipenda hivi?Nashindwa kumpenda tena sbb vitabia vyake vinqvyokera viko pale pale sema ni vile nimesema nisigombane nae tena nijifanye mjinga yangu yatimie.Wadau roho inaniuma
    Hii ndo mara yangu ya kwanza ku pretend nampenda mtu kumbe simpendi,eeh Mungu baba nisaidie sometimes nakosa usingizi nikiwaza anavyonipenda ila mm simoo,hata sijui nataka ushauri au nasema tu ili kupunguza mzigo kifuani,daah i hate this ila ni mwanae mim siwez kufukuzwa kaz ajili ya mwanae halafu yeye aendelee ku make money

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmmh mimi nikwambie tu dada yangu ishi na huyo mwanaume mtoto apate matunzo bora, utakavyokuja huku bongo utakula ghorofa hilo au? siku zote hakuna mtu mkamilifu kila mtu ana weakness zake na ni kurekebishana na kuvumiliana tu maisha yaende ili mradi ushamuelewa mwenzio yukoje. na wewe pia una weakness zako na anazielewa pia. vumilianeni mtoto akue jamani inauma malezi ya upande mmoja, mbona wanawake tumeumbiwa moyo mpana wa kuvumilia mengi tunayoyaona na tusiyoyaona? hivi kuna kidonda kibaya kama cha kuchepuka kweli? hivi ungemkuta anachepuka ungefanyaje kama ni vimaudhi vidogo vidogo vinakukera hivyo? tulizana dada huku bongo maisha sio mazuri kama unavyodhani, sinta anakuambia mambo yameenda mrama no kuhongwa no nini...kazi zenyewe shughuli kupata.

      Delete
    2. nyie ndio kina mange mkiachwa baadae mnaanza kuuza vya bongo mnapeleka marekani sasa umpendi unakaa nae wa nini watanzania kwa ku rix maisha mnayaweza wallah.. umpendi si uondoke usituletee amda za kingese hapa

      Delete
    3. ENDELEA KUBEBA MABOX
      KAMEROON NAYO MASIKINI TUU NA SAWA UMWAMBIA MTU NAISHI UFARANSA
      NA SHULE UJILIPIE
      MTT AENDE SHULE UMLIPIE
      NJOO NCHI ZA NORWE SWEDEN DENMARK
      UNALIPWA HATA UKIENDA SHULE NA MTT ANALIPWA MPK 18
      BEBA MABOX KUMBUKA NA MAZOEZI USIJEKOMAA UPANDE MMOJA

      Delete
    4. Nimependa ushauri wa anony wa kwanza hapo juuu. aje bongo aone moto wa JPM

      Delete
    5. ha ha haa ati asijekomaa upande mmoja, mie mwenyewe ni single mom, hili paka pori linatoa matunzo yote manake nililiburuza kwa social worker, linalipia nyumba na bills zote, box langu nalipiga kwa masaa tisa tuu mshahara wangu unaingia bank kwa raha zangu manake hili mbweha hela za matunzo zinamuhusu yeye mie ndo nalea hivyo malipo ni muhimu, sasa wewe nawee kama mlikuwa mmeachana ulishindwaje kumning'iniza kwa social worker? mbona angetoa pesa za matunzo kiulainii? kuishi na mtu amabye humpendi ni mtihani mgumu sanaa utapata hadi makunyanzi ya roho.

      Delete
    6. ebu peleka pumba zako uko umpendi unaishi nae wa nini?pumba tupu kupotezeana muda tu na ligazeti lako

      Delete
  7. koh.. koh.. koh.. wajemeniiii kuna zawadi hapaa ya christmas si mnajua tena mwezi wa raha raha huuu birthday ya masiah si mchezo shurti watu wawe na furaha atiii..
    sasa swali langu ni hili jee? ni mtanzania gani ambaye ameaibishwa kwa mvua za matusi na michambo heavy kutoka kila pembe ya dunia? yani mtanzania ambaye kachambwa mwaka huu kuliko mtanzania yeyote yani ambaye kavuliwa nguo hadharani kwa aibu na muongooo feki feki laifu kama unamjua funguka hapa na wengine wajue. washindi kumi wa mwanzo zawadi nono. tuwasiliane kwa email hii hapa jinsi ya kupata zawadi: bloodmonkey@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni Mange kimambi limeumbuka na michupi mibovu na kulaza watu amtanga kujifanya anaishi uzunguni.. fake fake fake fake manina zake.. naomba muendelee kulichamba lichambike linajifanyaga juaji sana

      Na wewe andunje ole wako ubanie hii me nataka zawadi ya xmass ebooo

      Delete
    2. Da Zenat yule alokuwa msaidizi wa Mange
      Na kusin zake
      Zenat walimdanganya aache kazi kwa Mange wanamtafutia kwa Tajiri
      Karudi yombo wakashindwa kumtudisha
      LOOH adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzake

      Delete
    3. sasa ulitaka aendelee kulala matanga ulitaka aote kibiongo? ila boss wenu queen of zamunda kachambwa full doze manke kuna stater, main course na dessert na watu hawaombi pooh wanaendelea tiririka tuu… hadi mimi yasionihusu natetemeka mchambo ule wallah lazima mimba itoke kama unayo manake ni hataree.. halafu ni ukweli mtupu ooh no feke zone nyooo kumbe vichips vya macdonald vinacountiwa he he heee
      na zile chupi ni zake tena za victoria secret zile za mafungu chupi tano dollar ishirini ha haaaa... kujikandika mipoda tuu chini kunatema fukuto, majimaji sehemu za wanawake ni kawaida ila sio maji mengi kama hayo jamani huo sasa ni uchafuuu naapa kabisaa lazima mtu anacheza na fungus sugu hapa ndo mana utoko wa njano.
      maji ya kawaida yanakuwa meupe na kidogo ila yakishakuwa yellowish kama ya queen of zamunda kamuone gyno vininginevyo k mnuko inakuhusu!

      Delete
    4. wa kutobolewa tundu indiaaa....na yule da zenat wa mange na mkorogo wake ulioungua, teh teh teeeeh

      Delete
    5. kwa matusi gani Mapya kumuhusu ?? sijaona zaidi ya kushangaa wanawake wako marikani wanaongea udwanzi kutwaa!

      Delete
    6. nyoo misukule mnaumia sana tuuu bosi wenu kachakazwa na matusi mmesahau huwa mnasema bosi akitukanwa mnaumia kama vile ni nyie ndo mnatukanwa, halafu mnajidai ati hamjaona matusi mapya he he eee hayo hayo ya zamani ndo yananoga mapya mtayashangaa kama tulivyoshangaa chupi zenye ukoko bin utoko.
      asikwambie mtu kichambo hata kiweje kinauma haswaaa hivi unaanikwa familia yako nzima hadi paka wenu aaaah wee lazima tumbo lingurume na kukata kama lile la kuharaa… mbona boss wenu naye hatujaona tusi jipya? from comment 300 hadi 40 nyooo watu wamashtuka ufekerooo kama vichambo havimuingii asibloblock watu basi aone sunami wee mchambo unasababisha uharo watu wanajiua kwa mchambo halafu unasemajee?
      mchambo ungekuwa haumuingii vilivyo angekesha insta hadi alfajiri? nyooo dunia nzima inarusha makombora mie kombora zangu narushia nikiwa hapa berlin, poleni misukule tunajua mnaumwa sanaaa… MUOSHA HUANIKWA!

      Delete
    7. We blood monkey una roho ngumu na chungu, duh! why don't you live your life jameni? No wonder you're a blood monkey

      Delete
    8. Usimdanganye mtu wewe, eti narusha makombora toka berlin huna lolote, na Kama unarusha toka huko basi kakuzidi umaarufu, publicity is publicity, whether it's neg or positive, tafuta na we wakukurushia makombora japo toka mbagala, iloooo, nasubiri matusi yako ya mwaka 47.

      Delete
    9. Shosti au ndo wewe Tunu mwenyewe wa airtel? Mana si kwa kichambo kile, ukoo mzima? Hivi unaingiaje ofisini bidada? Shkamoo Mange!

      Delete
    10. mwenye roho ngumu ni huyooo anayetukana watu kila inapoitwa leo hana muda na wanaye yeye yupo bize kutukanana na watu wote anaowajua na asiowajua unatukana hadi mamako mdogo aka da zenat na kuita house girl mfua chupi eh eh eh... then useme nna roho ngumu kwani mie paka ? kwani hujui ex mume yakimpanda anatukana nyumba nzima wanaoishi mitaa ya full wazungu blood monkey? manake hawa exist! unkome bibiee sawa eeh, roho chungu anayo huyoo mwenye uchungu na wivu na maisha ya wenzie poleni misukule tunajua vidonge vya muarubaini ni vichungu, zamu yenu ya kuumia imefika leo mnasema roho ngumu blood fool roho ngumu unayo wewe na ukoo wako! na uskamwambie bosi wako huo ungese manake kamzidi lucifer!

      Delete
    11. ni li mange mavi limama fake life limefuliaaaa linadanganya watu,limeona maisha magumu marekani likarudi bongo likafikia polisi,now limerudi tena marekani eti madai yake magu atamchagua viti maalumu,hata ukichaguliwa watanzania uliowatukana bado wana wewe unajutraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    12. bloodmonkey umenichekesha,li gay likisasirika lina vunja vyombo kabatini na kuwaita bhoke na limama lake bloodmonkey

      Delete
  8. OOT yangu leo jamani ni sinta. Hajui kuandaa mada, kwanza lugha yenyewe inamshinda. Mrama anasema mramba. Jamani Mramba ni jina la mtu. wewe mwenyewe unahongwa sana tu. sasa tuambie wewe utafanyaje na ndio hivyo mambo yanaenda Mramba kama ulivyoandika hapo?

    ReplyDelete
  9. Wakuu wa vitengo, haswa vitengo vya pension, mmezoea kusafiri na mademu zenu, na kuwahonga vepee, moto umewawakia, na mkuu mmoja kitengo cha pension asie na mke vepee, umebadilisha kila aina ya mademu, mpaka wasanii wamo, jee umepima?? kuna demu umetembea nae ana ngoma live. Mlipima baba au ndo zile zako za kutembea pekupeku. Baba mkimyaa ila ana mambo ya kichinichini huyo. khaa.

    ReplyDelete
  10. Jamani mtaa wa pili ndio kufulia ama nenee?? mbona topic inakaa hata siku 3 haibadilishwi kkkkwikwiiiiii. chezea kashfa za kampeni wewe? na bado utafulia hadi Instagram. Miguu imekukomaa kama jembe la kisiki kazi kuandika watu hawana shape. iko wapi hiyo yako? nakuchukia hadi mwisho. Nikicomment kwenye blog yako unabana comment yangu coz nakupa fact, unapenda kusifiwa sana na kila mtu, siyo vyote unavyoandika ni sawa vingine vinapotosha jamii ila wewe unataka usifiwe. Kajambe kuleeeeeeeeeeee mfyuuuuuuuuuu. message sent.

    ReplyDelete
    Replies
    1. At least yeye anajulikana, wewe unae jificha nyuma ya anonymous, weka picha yako

      Delete
    2. nyoo ati anajulikana he he hee kwa kashfa tuuu kachambwajeee nenda kamfulie chupi uje na wewe ubaraswe kuwa ulikuwa unafua chupi za utoko bila mshahara, kweli wee msukule umelishwa majivu yani bado hujitambui tuu itakuwa mgeni mjini si bure bado una tongotongo unashoboka na maisha fekerooo kile kijiko ni cha kizamaniii amini usiamini tunaokaa majuu kwa sasa jikoni ni kitu cha silver tuuu na tiles za nguvu sio jiko la mwaka 47 na vipazaia vya ajabu ajabu ha ha haaa tembeeni nyie washamba mpate exposure muache kushobokea upumbavu…..

      sasa jiko lile na la diamond aliloponda utalinganisha kweli? kinajidai kinajuaa kumbe pangu pakavuuunyoo mahsuzi yanataka dolareeeee…..

      Delete
    3. kafuliaaaa mbaya hata yeye alisema ex mume akirudi shule watakuwa na hard time so mjifanye mmesahau… yes ni ex mume refer to .. DEEP MAWAZUUUUU… he heee tunakumbuka kabsaa, ngoja niimbe.

      halooo, ajuzaaa.. ilikuwa sirii.. sasa si siri tenaa, yamebaki mazoeaaa, mapenziii hakunaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa…...

      Delete
    4. Wewe usiofulia kutwa kushinda mtandaoni, haya unaingiza how much kwa kutukana.

      Delete
    5. anasubilia ateuliwe ubunge wa upendeleo ,nitakutafuta mpakaaaaaaa unieleze na uonyeshe evidence ya kuuza unga la sivyo nitakufurahisha mamae zako.

      Delete
    6. anasubilia ateuliwe ubunge wa upendeleo ,nitakutafuta mpakaaaaaaa unieleze na uonyeshe evidence ya kuuza unga la sivyo nitakufurahisha mamae zako.

      Delete
  11. Jamani mtaa wa pili ndio kufulia ama nenee?? mbona topic inakaa hata siku 3 haibadilishwi kkkkwikwiiiiii. chezea kashfa za kampeni wewe? na bado utafulia hadi Instagram. Miguu imekukomaa kama jembe la kisiki kazi kuandika watu hawana shape. iko wapi hiyo yako? nakuchukia hadi mwisho. Nikicomment kwenye blog yako unabana comment yangu coz nakupa fact, unapenda kusifiwa sana na kila mtu, siyo vyote unavyoandika ni sawa vingine vinapotosha jamii ila wewe unataka usifiwe. Kajambe kuleeeeeeeeeeee mfyuuuuuuuuuu. message sent.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UNAWASHWA SANA WEWE

      Delete
    2. hahhahah tena akanye boga mamayeee.. sasa ataposti nini wakati nyumba ina kochi moja kulala chini jiko la mchina microwave ya kuwasha na mwiko yani majanga hela ya kwend akupiga picha hotelini hana mzungu kafulia anaanza kumpandisha milima yani majanga juu ya majanga

      Delete
    3. unawashwa weye hapoo mvaa chupi za utokooo kilambavi wahed hamkubali tuu tushafuliaaaa na sabuni ya magadiii?

      Delete
    4. Nani huyo tujuzane

      Delete
    5. Nani huyo tujuzane

      Delete
    6. You're obsessed! Yn kila siku unachungulia anachofanya? Pole we n you sound so bitter haki.

      Delete
    7. Yn mdau huyu binadam anawashwa tena na fungus, duh, hatareee

      Delete
  12. KUHOGWA KUTAENDELEA MPK MAGUFULI AWAPE AJIRA .
    WAKATI NIISHI TZ NILIKUWA NA MTU MZIMA BOSI WA MAPATA MKOAN ALINIHONGA NA ALINIPA MAISHA
    NIKAHAMIA DAR NILIPOANZA KUJENGA KWA PESA NAZOPEWA
    NIKAHAMIA DAR NIKAONA PENZI LA MBALI HALINISAAID ,NIKASNZA MAPENZI YA SIRI NA MMILIKI WA PETRO STATION FULANI NA ANAMILIKI MAHOTELI
    NILITUZWA NILILELEWA NA SIKUJUA KAMA KUHONGWA DHAMBI
    ILA BAHATI MBAYA NAKUPATAGA WAUME ZA WATU TUU. TAJIRI WA MAFUTA AKANIWEKA KTK BIASHARA ZAKE ILI ANIDHIBITI
    NIKIWA HAPO NIKAKUTANA NA MZUNGU WAKO KWENYE KAMPUNI FULAN
    NIKAIBA NAE NIKAJA ULAYA
    TOKA NIMEKUJA EUROPE NI MIAKA
    SIJAWAHI KUKUTANA AU KUSIKIA KUNAKUHONGWA
    SASA NDO MJUE KUHONGWA NI NCHI ZISIZOLIPIA TAX
    WATU WANAPATA PESA KIMAGENDO
    KWA KUUZA MADAWA NA UTAJIRI USIO HALALI
    HILI TATIZO LA KUHONGWA HALITOISHA SINTAH
    MPK KILA MTU AAMKE AWE NA KA KUFANYA
    TZ HATA MWANAUME ANATAKA UMUHONGE SASA SIKASUMBA HIYO.
    YA MWAFRIKA
    UKIKUTANA NA MWEUSI MWENZIO HUKU UKAJIFANYA UNATAKA PENZI LA MWEUSI ATAKUACHA UWE FREE HATA UKIJIZA ILIMRADI UMTUNZE
    HIZI NI KASORO ZA WEUSI NA UMASIKINI WAO

    ReplyDelete
  13. FAIZA ALLY BIRTHDAY PART
    TUULIZANE WANAWAKE
    TUNANIWA NA FAIZA HELA YETU YA KIINGILIO INAENDA KWA YATIMA
    UKUMBI ANALIPIA NA NINI ?
    CHAKULA NA VINYWAJI ANALIPIA NA HELA GANI?
    TUENDAO LAZIMA TUWE NA USAFIRI
    SASA NDO TUONE WATANZANIA TUNAVYODANGANYANA
    YY KATAMANI KUFANYA BIRTHDAY YAKE ANGEFANYA KAMA KINA WEMA ,WOLPER,KAJALA, MANGE KIMAMBI NA WENGINE
    WANAOGANYA NA KUWAKARIBISHA WATU BURE AU KUKUTANA NAO KATIKA KITUO NA KUTOA MCHANGO WAKO
    WAJINGA WAENDE MIE NIKIPANGA KUMSAODOA YATIMA NAPIGA MAHESABU
    MCHANGA 30000+mafuta ya gari
    SINIKAWAPE HIYO HELA KULIKO KUMCHANGIA APATE HELA YA KODI YA NYUMBA NA UKUMBI
    WAJINGA NDO MLIWAO

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahahh yani sijui dada sijui kaka nimekupend abureeee... birthday yako awewe sie tukatoe elfu 50 kuuliza faitha tujikute tunamlipia sasha school fees wakati baba yake analipwa bungeni sio kwa udada huo wa mujini .. wataenda mambulula wenzie na wanaompapatikia wengine tunamuona muuza nyapu kwa wachina... kwaheriniii

      Delete
    2. Ilo nililiwaza sipotezi pesa eti nichangie yatima kupitia address ya mwingine yashapitwa na wakati
      Wao wajipatie maslah kwa michango yetu
      Eti wanatutangazia "HELA ZINAENDA KWA YATIMA" upuuzi mtupu majumba ya wazazi wao silingbord mabaka ya mvua bati zimetoboka
      Wao wanaishi nyumba za kupanga watoto shule za international
      Kazi halali hawana alafu sie tuwachamgie mara birthday mara event fulan
      We birthday yako alika wanaokuhusu sio michango yetu!
      Ukanunulie nepi upigie picha
      Mfyuuuuuu
      Jipange upya mamy
      We unaondoka kwa Mbunge Sugu kwa mashauzi
      Siungetulia kuliko unavyoranda na movie kusaka pesa
      Hakuna nyumba yenye faraja
      Na faraja ya nyumba jhutengenezwa na mwanamke

      Delete
    3. wewe dada ukitaja jina la mange kimavi nachefukaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    4. Anoy hapo juu.. big up sana chukua fanta kwa mangi hapo ntalipa mwisho wa mwezi...
      Seriously birthday ni yake why tumchangie, umuhimu wa hiyo bithday ni upo kwetu sisi? Mxiiiiuuu Hatudanganyikiii... Mashauzi yanataka pesa bibi

      Delete
  14. kama nawaona vile walivyoumuka kwa mihasira.aah ile style ya mabirthday ya milion keki mia na kujizawadia vyote kwishey. saiv heshima itarud tu. bado kijigeuza pedeshee club mtu anamwaga malaki.

    ReplyDelete
  15. umesahau ee nyumba ya kupanga kwa mwez milion mbili tatu nk kisa inahadhi ya kistaa waje tu huku uswahilin tubanane kwa kodi za laki mbili kwa mwez. na zile kiki za kupiga picha mahela kutuonyeshea mtandaon zoootee tutawaitia TRA kodi na vat zikatwe

    ReplyDelete
  16. haya ee umuhimu wa shule utaonekana sasa. sio kila mtu milionea huku hana kazii ya maana.

    ReplyDelete
  17. WANAWAKE WA KIISILAMU TUNAONGOZA KWA MATUSI NA KUKASHIFIANA , THEN TWAFUNGA RAMADAN ? JAMANI EHEEE TUBADILIKEEEEEEEEEEEEEE NI HILO TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. kabisa na kusengenya na sio wanawake tu mpaka wanaume wenu,,, pyeeeeee

      Delete
    2. Ni kweli kama hawa wanaomtukana mange, ni waislam na mange mwenyewe mwislam, jamani mnatutia shombooo

      Delete
    3. wanatia aibu wanawake wale, wanamabinti wakubwaa wakuolewa leo ,lakini hawana heshima kabisaa wanatukana mitusi hadharani...alafu wanaoongoza ni hawa wanaoishi marekani na ulaya, sijui wananini? kutwa mitusi wengine hadi mabinti zao wanaona hiyo mitusi,yani Mungu huyu awalinde hao watoto wasiwe na midomo michafu ka ya mamazao....aibu!

      Delete
  18. Heshima inarudi taratibuu kudadekiii.. kila mtu atafanya kazi ndio ale sio uuze K uishi

    ReplyDelete
  19. Mwenzenu huy faiza si mwelewagi hivi anafanya kazi gn kutwa yuko kwenye mahoteli na katoto kale maskini hakan hata muda wa kupumzika alafu anavyopenda kujisifia eti mzur na ile sura kama fuvu fyuuuuuu!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau apo juu nimekupenda bure, ata wazungu awazungushi watoto wao kwenyema hotel kama Faiza muza kuma joelclub , jamani uyu malaya anatia aibu kutokea enzi za Calfonia lacvegas Joelclub , mpaka leo ajatulia yani anauza mkundu mchana na usiku pamoja na mwanaye , unazania mtt ukisha mzoesha kwenda kwenye ma baa hotel matokeo yake nn ? Au mtt kupiga picha za uchi kila cku ndio nn? nazania maisha ya kizungu ayajui anatazama picha za wenzie ndio anapo copy, na wenzie wana fanya wakiwa holday na bada ya apo mtt ni shule kwa kwenda mbele, sasa uyu faiza muzankuma asie na baati tokea miaka ya 2000 mpaka leo olewaga bado anauza mkundu anazania maisha ya wenzie ndio yake lol malaya ni malaya tu, angeuza mkundu wake mwenyewe lkn sio kumuza na bintie ......napita jmn ,.........

      Delete
    2. hahahahahahahahahahahahahahaahahaha yaani mpaka nimepaliwa kwa kicheko,sura ka fuvu uwiiiiiii hahahahhaha

      Delete
    3. majanga kweli Faiza akitulize kesha kiuza kimkundu chake tokea enzi uizoooo na mpka leo bado ajatulia nani aliye mjua uyo muza k tokea kwa zilipendwa mpka Leoi? Faiza unatia kinyaa na miguu yako kama mcheza komholela bibi bomba tulia bax, jieshimu mtt wakike khaaaa!

      Delete
    4. Wana wake tulieni khaaa mnatia kinyaa mna tisha kwakweli

      Delete
  20. Kweli Mdau maana MANGE, LINDA, SAFIKA,KICHWAPANZ,WOOOTE WAISILAMU , AMA NENE MNACHEKESHA YAANI WALA HAMFURAHISHI TENA HOVYOOOOO HUYO KICHWAPANZ KUJIFANYA ANAWAGOMBELEZEA UGOMVI KINA SHAMIM ILI ????? NA HUYO SHAMIM WALE WALE YAANI , WAPI FEBRUARY WALE WALE JAMANI EHEEE BADILIKENI SIO SIFA !

    ReplyDelete
  21. Linda unajichora yaani mambo yako yangekuwa level wala usingelikuwa na muda mchafu huo , pyuuuuu ! eti dizaina , nyoooo dizaina my Asssssss

    ReplyDelete
    Replies
    1. YAKIKUFIKA HAPAAA MUDA MCHAFU UTAUTAFUTA DEAR

      Delete
  22. MREJESHO: Mie dada aliekuwa na mgeni jamani. Nikashauriwa humu nisimpikie maharage. Jamani mgeni alikuja, na mwanamke nikajitahidi kila niwezavyo na nikazingatia ushauri wa humu. Alifurahi sana. Sio mtu wa kupika ila nilipika pika, usafi na condom ilitumika. Natumai mambo yataenda vizuri. Natamani sana ndoa ila simuonyeshi. Najidai im happy the way we are! Sijui nakosea. Labda Mungu atanitimizia matamanio yangu. Ila wandugu bwana huyu kaondoka hata mia hajaacha. Na mie nikauchuna kimya, sijamuomba shilingi kumi yake. Japo kiroho kimeniuma, sijui atakuwa bahili au ndio mwanzo. Na kuomba hela ndio huwa sijui. Nasubiri mtu ajiongeze mwenyewe. Anyways, asanteni kwa ushauri wa ile siku.

    ReplyDelete
  23. Enter your comment...polee dr usijal mayb nd mwanzo na mm yalinkuta hayo hayo anasepa hta mia haachi ila wth time akajiongeza

    ReplyDelete