asas

asas

sintah

sintah

SNEAK PEEK BABY FAIZA's BIRTHDAY



 i do the seeking n you do the judging....... say something, please advise me n what to wear next year 7th june Inshalaaaah plzzz

43 comments:

  1. Umri ushakwenda na una motto wa kike mwogope Allah... yaani umekosa haya, umepararuliwa yote umebaki uso mkavu kama kigunzi cha mahindi makavu!!!! nini hasa unatafuta? Pesa? Ngono? aah jamani, kama kuna mtu anakuongopea kuwa we unapendeza kuyaacha ur wrinkled behind wazi bas unadanganywa... unajiabisha wewe na familia yako... mwanamke jistiri... Acha kujichoresha... hapa mjini waonekana kama punguani kwa huo udesperado wa publicity unayoitafuta kwa udi nauvumba... Pptuuuu am glad am not related to trashy u

    ReplyDelete
    Replies
    1. sijakuelewa mdau...what are you talkin about?

      Delete
    2. Hahahaha nafwaaa

      Delete
    3. well said mdau, yank uyu dada sijui kichwani kuna shida hivi ana matatizo gani jamani... sasa mashela na mabaunsa mara mabaunsa wanashika shela uwiii nafwaaaa

      Delete
    4. YANI anataka NDOA ya mabaunsa manake KuNA anaye Mtaka analazimisha NDOA Na wala ajui NDOA uzito Wake ana ngundu LA NDOA

      Delete
    5. We mdau wa kwanza povu la nini jamani mbona kajistiri safari hii bado mnaongea na mapengo yenu yanayorusha mvua za kichawi.Faiza ana moyo wa nyama kama wa kwako si kila siku kumnanga hata pasipo na sababu tafuta sehemu ina upepo mwanana kajambe kule pamoja na wote mnaomshabikia.MNAUDHI SANA.mxiiiiu!

      Delete
    6. Anony wa kwanza msagaji teh teh teh

      Delete
  2. mweee! shela! du. bwana harusi wap!! msinisute ni swali tu kwa waliohudhuria jamani

    ReplyDelete
  3. andunje wear wat eva u wish to wear no one will notice u ur not talk of the town no one care abegooo usijitie tie wakati haumo,NEXT

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunywa fanta kwa mangi....ntakuja kulipa

      Delete
  4. Mbombo jilipo in nyakyusa tone

    ReplyDelete
  5. Follow gehensbridal on Instagram kwa magauni ya harusi ya ukweli kwa bei nafuu

    ReplyDelete
  6. hahahh uyu dada sio mzima kabisa sio mkwera huo, hivi hana ga mtu wa kusmhauri jamani

    ReplyDelete
  7. sinta wewe ni mzuri ukivaa chochote kinakutoa. ila ukitaka uwe talk of the town nenda ukadizainiwe nguo na ex shost wa mtaa wa pili. looh omo zitaisha madukan kwa mapovu yatakayowatoka nyumbu wa huko mtaa bee

    ReplyDelete
  8. Bwahahahahahahahaha nyie ndoa zinatafutwa jamaniii watu wanaona miaka inaenda no ndoa no harusi no nothing inabidi wajivalishe tu shela wapige picha duuh noma jmn

    ReplyDelete
    Replies
    1. We hapo bingwa wa kupigwa bomba kwasababu umeoza kutembea na waume za watu sasa unamsema mwenzio huoni ni kituko?!

      Delete
  9. msaada nisaidieni perfume nzuriii ya kike ya kunukia ...bei mwisho 100,000/- to 150,000/- inatokaa mda mrefu...natanguliza shukrani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwenye kutaka perfume original from UK,weka email nikutafute, mzigo kutoka UK unaingia nikutafute fasta, Maana hizo perfume ni za order tu

      Delete
  10. udu dada ajawahi kubakwa kweli sidhani, nilisikiaga watu waliobakwa wanakuwaga na akili kama zimeruka au ni vifiro vya wachina, sasa uantoa speech unasema tako jamani NAFWA in bibi AGA VOICE

    ReplyDelete
    Replies
    1. C bure c mzm kichwani manake anayo yatenda ayalingani na Age yake FAIZA tulia mtt wakike pls na umri wako umesha sogea mpz

      Delete
    2. Leo kavaa gauni ilo Jioni anajiuza khaaa FAIZA

      Delete
    3. Yep alimbaka baba yako, una swali jipya?

      Delete
  11. Sedaction itakufaa au innocence bei ni Tsh 16,000 tuu na inanukia balaa

    ReplyDelete
  12. yani walimwengu sijui mkoje angevaa chup mngesema kavaa shela nayo mnasema basi mchagulieni cha kuvaa kaah! kila mtu na ubunifu wake apa duniani na yeye ndio yupo ivyo ndio mana kila mtu alikua anataka ajue atavaa nn chezea faiza wewe fanya yako dada binadamu atukosi la kusema ingia apo kwa kujiongezea kipato theyouthjob.com/?ref=9059

    ReplyDelete
  13. sinta acha kubania coment zangu bhana

    ReplyDelete
  14. Mnaomsema anawaona kama kipande cha tako, nafwaaaaaaz huyu mtoto kuna nati imeachia kidogo...

    ReplyDelete
  15. jamani msaada nna harusi ya dadangu jumapili ywele ni natural hazijakua sawaswa, nizifanyeje na sipendi mawig?

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa hupendi mawig nywele iko natural sasa tukusaidieje? nenda natural hivyo hivyo after all anaeolewa sio wewe mbona flaviana matata alizuka na kipara chake siku ya arusi yake na alipendeza sana tuu zichane vizuri nenda who knows na wewe utapata mume hukohuko manake wanaume wengi hawapendi haya mwnywele fekeroo.. jiamini mamaa!
      mie na kipilipili cha hatari, ni kile ukichana baada ya dakika tano zikipulizwa na upepo tuu zinageuka mkutano wa nzi basi hazina dawa zaidi ya kuweka blond nadunda nazo huku majuu wazungu wanashobokaje nazooo?manake mawig na maweaving yananiwasha na siyapendii na nywele zangu hazikui aaah tabu ya nini niko byeee!

      Delete
  16. sinta leta white party vipi kaka yetu kubaki kwa hotel

    ReplyDelete
  17. MMH HARUSI YA DADA USHAKUJA KUOMBA USHAUR HUMU. JE INGEKUWA YAKO SI UNGETANGAZA REDION. weka dawa. suka njia tatu. funga kiremba. kazi ni kwako

    ReplyDelete
  18. Alilazagwa Mirembe

    ReplyDelete
  19. siwajahi ona, hakuna hata kimoja kilichonivutia, ila kitu kilikuwa shakala bagala, watu na kununua kote na ticket damn, keki imepondwa jamani, kwakweli hata kama unataka kufunga mtaa, fanya basi vitu vyenye kueleweka, red carpet hakuna hata picha iliyonivutia, pyuuuuuuuu.

    ReplyDelete
  20. Inawezekana kapata tenda ya kutangaza magauni ya harusi mjini ni hapa kazi tu.... jitokelezee mwenyewe faiza, raha tele shida za nini tena jamaniii!!!

    ReplyDelete
  21. Fuvu!!! Buhaaaaaaa!!

    ReplyDelete
  22. Tuwekee zari white part uwone wanga watakavyochonga

    ReplyDelete
  23. FAIZA UZEE SURA NA BICHWA MIGUU UZEE UNAGUNA GONGA HODI JAMAN UNATAMANI NDOA YANI UNAGUNDU LA KUTO KUOLEWA JAPO MARA MOJA KUSAFISHA NYOTA

    ReplyDelete
  24. Kiki vep? Mtu mwenyewe hana senti ishirini kwenye account. Baada ya birthday party uchwara ankula ugali na ndimu. Woooooi!!

    ReplyDelete
  25. Faiza tulia unajulikana sana kazi yako ni kuza M&k sasa uoni niaibu kutaka kuinekana kila cku kwa Magazeti ?jmn tulia faiza plz wenzio pia wana maisha tena wan mijumba ya Atari na wame wapa wazazi wao ndio wana ishi kwaraha tena na wengine wana furai sana kutukia. Usije zania wewe ndio mwenye maisha mazuri ya kutuinyesha , kwako akuna cha ajabu manake akuna jipya kwako, bac tulia na ataukioata maisha tulia niyako atutaki mashauzi wakati znajijua ulivyo fika, ckuchukii lkn ndio ukweli wewe tulia mtoto wakike .khaaaa !

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anaishi maisha yake, na wewe unapoteza muda wako badala ya kurekebisha ya nyumbani kwako. Hujamzaa, humgharamii kwa lolote, kama muhuni hatumii pochi yako wala ya mama yako sasa kinacho kuuma ni nini haswa?! Ukiona unaumizwa sana nenda kwa bwana wako akukaze wivu utapungua.

      Delete
    2. Alafu wewe kiroboto punguza uchangu umesha zeeka

      Delete
    3. MAKOFII TAFADHALIIII

      Delete
  26. Haituhusu ni maisha yake, kijiba kinakukerA kwasababu hauko relevant kwake ndio maana hujaalikwa. Kiboko ya Sinta ni Mange Kimambi jamani alimvua chupi zote live mpaka akanywea pwiiiii

    ReplyDelete