asas

asas

sintah

sintah

TUESDAY SPECIAL

Wadauziii wa sintah.com,

leo ninakuja kivingine kabisa kuwajuza mambo muhimu yaliyozunguka jamii yetu na hali ya maisha kwa sasa, watu wengi wamegeuka wafanyabiashara ktk mitandao ya jamii sio vibaya ni vizuri ila kuna ile mi TP iliyojaa kazi kuwadhulumu watu kwamba wanatibu chunusi, vitambi na mambo kadhalika jamani tuseme ukweli wa mambo duniani hujawahi kudhulumiwa kupitia ktk social networks? especially Instagram, mie kuna mtu kanilalamikia watu wawili ni vinara wa kula hela za watu na wao kujifanya wapo busy na  tabia hii hajaanza leo wala jana  wa kwanza kabisa ni Rachel Ndauka mbona dada wewe hufanani na mambo ninayosikia kuwa umegeuka ka TP kadogodogo, kama unashida omba watu hivi unajua ugumu wa maisha wewe? mtu kukupa hela yake umpe bidhaa halafu unamuhangaisha its not raitttttt, please mie nimeanza na huyu je na wewe umeshawahi kutapeliwa IG? please share na sisi nani huyo kibaka mwizi jambazi choriiiii .....

62 comments:

  1. rose ndauka tenaaaa mbona kamaa naota vilee .....na uzuri wote ule ngoja akukamate akukekete ndio uelewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. SOMA VIZURI HIYO SMS USIKURUPUKE KM MKOJO WA KWANZA,KATAJWA ROSE HAPO??

      Delete
    2. hahhahhah mdau umenichekesha ati mkojo wa... hahahhah katajwa RACHEL NDAUKA bibi mdogo wake ROSE NDAUKA hawala wa WILLIAM mwenye koko pale upo? anatuibia hela zetu uanmtumia jeans yenyewe aupati uongo mtupu kutwa kupiga mizinga ukikutana nae kujifanya masupastar mavi kumbe mmejichokea mnaishi kwa pesa zetu, sasa omba udaiwe wewe

      Delete
    3. hahahahaha! naona kakurupuka kwelikweli maana alipoona tu ndauka hakutaka kuendelea tena. muwe mnasoma vizuri ndio mnatoa comment kha!

      Delete
  2. Wapo kibao sana tu na kipindi ichi cha magu wafwatiliwe kwanza bidhaa zao ziko chini ya kiwango sana watawasababishia watu kasna dawa mara ya kuongeza makalio mara cjui kutoa kitambi zifanyiwe uchunguzi zikionekana fake wafungwe na wanavyoziuza bei ni namjua tapeli mmoja ivi anajidai ameokoka kila la leo anazid kufilisika sababu ya utapeli wake kitu cha elfu 5 anauza elfu 50 jamani tuweni makini unapoona bidhaa inatangazwa ifwatilie na kwenye maduka mengine yani kuna dawa ya kupaka ya manyama uzembe niliikuta supermaket inauzwa elfu 5 lkn insta inauzwa elfu 70 na niliinunua na imenisaidia fikiria iyo elfu 65 ingeenda bure ila wajinga ndio waliwao mi nikiona biashara insta lazima niifwatilie kwenye maduka mengine

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau tutajie hiyo dawa na ulikoinunua
      natanguliza shukrani

      Delete
  3. mie nilitapeliwa corset kuuliza nikablokiwa mazima kumbe vihepe vinahesabiwa shurti kuibia watu mfyuuu … misukule tunaomba tuvumiliane tuu kipindi hiki cha malipo tunajua mnaumia sana manake mmekuwa mwili mmoja na bosi mavi shurti vichambo viwaumee…. corset zetu vepeeee…...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duh! Janamke mbea hili? Tafuta na we misukule, huna hadhi hata ya kuwa na kibwengo, iloooo

      Delete
    2. bosi mavi mavi chaurongooo feki lafu kaanikwa hadi chupi za utoko nenda kamfulieeee yes sina hadhi ya kuwa msukule manake mie sio kilamba mavi mamaye ukoo mzima kinawachonyotaaa hadi mndukunii…..

      Delete
  4. Mweeee bora sintah umeleta hii habari hapa huko Insta full utapeli yaan kabla ya kununua kitu mm natembelea eneo husika kabisaa kama hana hata kiduka ndo asahau maana wamezidi,mm kero yangu @marystreetstyle dada acha urongo unakuta kaenda uchinani kufunga mzigo anasema lipia mzigo unakuja in two weeks miezi mitatu inakata holla afu ilipokuja kitu small size wakati mie tukunyema nguo haingii analazimshia ukivaa itatanukaa dada sikupenda kabisaaa wakati naorder nilikwambia large na uka confirm,,mxiiiiuuuuuu #bringbackmymoney..

    ReplyDelete
    Replies
    1. sabuni ya elfu 5 unanunua kwa elfu 15 viatu vimemwagwa kariakoo elfu 7 tunauziwa elfu 25 hivi nyie hamna huruma sio kwa biashara hizo, kila mtu kageuka doctor JUNAITHA nakujua na machunusi mwaka wa tano huu eti abasado manina, acheni utapeli nyie wenyew mnashindwaw kujitibu.. kila mtu anauza mkorogo wewe nae JESTINA unauza mkorogo laki wakati unanunua kwa elfu 10 hapo hapo KODI ulipi ngachoka

      Delete
    2. SAMIRATHA pia acha kununua lotion kariakoo elfu 50 wewe uanuza laki 3 na 40 like seriously, hivi nyie amuoni haya.. JOAN ndio yeleuwiiiiiiiiii kitun cha elfu 10 unanunua kwa elfy 70 mtafanya wenzenu tufirweeee

      Delete
    3. nikashangaa mtu unauza sijui sabuni habosoda sijui cheupe lotion inatibu chunusi sugu wakati mwenyewe chunusi zimekujaa ka njugu mawe,sura haieleweki, nyoooooo!!!! mujini hapaa kaaazi kwelikweli. Utapeli mwingiiiii maisha ya kuungaunga kwe kwenda mbelem wajinga ndo waliwao

      Delete
  5. misukule inaumwaaa bosi mavi anatandikwa kama isil maumivu kwa misukule.. fenesi patel na marichui mlianikwa kwa mchambo mnajifanya sio nyie he heheeee.. nyoo wee fenesi fua chupi hapo dubai marichui endelea kuwauzia wahindi uhongwe kachori ha haaa no wonder umenenepeana kama baby hippo!

    tutusa fenesi alivyopanick akaandika gazeti yaani ndo ukazidi kuharibu kuwa ni weyee na pua lako ka kimba mfyuuu…. ati unavaa ushungi blood fool umo kuchamba wana wa wenzio na ushungi kichwani kama lile lingine lilikuwa linavaa ushungi hadi ninja likaenda ua wenzie huko california mnafiki wahed fenesi kinyesi...
    ati sio mimi mbona ukapanick si ungeuchuna tuu wakati ni wewe fenesi mavi marichui kageuka marifisi mfyuuu. ati hamjaona matusi mapya wakati yanawachoma hadi hamuendi lunch kwa machungu endeleeni kumlamba bosi fekerooo bin maronyaronya.

    hivi manakumbuka alivyomsakama zari wakati ana mimba? ule ni uuaji mfyuu malipooooo halafu mnakuja kumtetea huyo chaugomvi, ebu semeni alikuwa anamchambia nini zari? kwani diamond kakake? lina machozi ya watu millioni. alimuanika jokate comment zilifika 600 jokate alitukanwa matusi yote mnajua aliumia kiasi gani?
    leo hii huyo mwanga anapewa haki yake kwa yale alofanya mnajidai ati watu wabaya wana uchungu mamaye wahed yani roho yangu inashangilia kwa mchambo wa usiku na mchana natamani ile blog ya kipindi kilee ifufuliwe ili tusokuwa insta tukatoe machungu yetu kwa nafasi.
    alitaka amtoe narjis ili ati achambweee akamtoa mwanaye kwenye blog watu wakatukana mtoto wake hivi mnajua aliumiaje? ni lini narjis alitukana wanaye?
    nasemaaa atukanweeeee mpka na ELIENS kama wana exist
    nikiripoti kutoka darisalamee nakati ya yombo vituka ni mimi mama pekupeku wa vingunguti.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHAGA UONGO WEWE SI KILA WAZIRI WA MANGE MCHAMBAJI , WALE WAFURAHISHA GENGE TU , BASI WATUKANENI NA HAO MA ANYMOUS LOL !

      HAPO KATOKOTA WALA HAIKUCHEKESHA

      Delete
    2. HIVI MADUKA HAMYAJUI AU , SIONI CHA KULALAMIKA ILIHALI UNAWEZA NYANYUKA NA KUFANYA SHOPPING ZAKO MWENYEWE , HUO WOOTE UVIVU TYU ! UNATAKA UTUME PESA MZIGO ULETWE ! MI HOII

      Delete
    3. Kichwa mdudu katika ubora wako.

      Delete
    4. jasho la vidole linakutoka Bibi wewe kisa ! hahahahahahahahahahahahaahaha haya Maisha yana maajabu ! pole KICHWAPUMBU

      Delete
    5. TUNAMTAKA KOKUUUUUUUUUUUUUUUUUUU MLETENI KOKUUUUUUU MBONA KAWACHAMBA MKABAKI KIMYAAAAAAAAAAAAAAAAAA! NYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO MTATOMBOKA SANA

      Delete
    6. NAAM.. KUNYWA MOET WHAT GOES AROUND COMES AROUND VERY BADLY BIN KARMA !!

      Delete
    7. acha hawo watu wa kawaida,kachamba serikali nzimaaaaaaaaaa eti wanatoa kafara misukule ya ki albino,kachamba kina ri1 ni wauza dona,kachamba wana mitindo woote wenye maduka ya nguo,kina flavy,mwamy,na dada wa mujini woteeee,yani mange ni ugonjwa unaoitajika kutibiwa,sijui kwanini watu mpaka sasa awajamfunza adabu akija dar,kina rummy,kinje wotee wametukanwa.

      Delete
    8. jamani hiyo albino kwani uongo? ni nani anae waua kama sio hao watu wa serikali? na mauji yanazidi uchaguzi ukikaribia, wanalitia doa taifa letu, yn hata wazungu wakiwa wanakuja huku for the first time yabidi watahadharishwe? kwa hili namsupport japo nae yule kichwa chake anakijua mwenyewe.

      Delete
  6. Mimi wangu ni hawa MANGE KIMAMBI hela ya corset mpaka leo nimekwambia ukweli umeniblock IG na whatsuup, wa pili RAY C lotion nimekutumia hela yangu umekula alafu aujibu msg unanichamba eti naona raha kuchatt na wewe superstar.. sio vizuri jamani na sisi hela zetu tunazitolea jasho mbona nyie mkitudai mnatudhalilisha instargram

    ReplyDelete
    Replies
    1. supastaa rayc????? hahahhaha naona methadone hazijamtibu bado! mwonee tu huruma iyo ela yako umetoa sadaka

      Delete
  7. Wale watembea kwa miguu kama mm ingieni huku tujishindie magari.
    https://carfromjapan.com/en/campaign/giveaway-xmas-2015?refer=565df9b2119129db14f9c0bb

    ReplyDelete
  8. RACHEL NDAUKA hela yangu niliyokupa uniletee jeans mpasuko vepeee... nimetuma ukasema after 5 days ndio gggg muwege na huruma na sisi walala hoi nyie kisa ma superstar ndio muwe mnatudhurumu.. ahsante sana kwa kuliona hilo

    ReplyDelete
  9. Jamani yule dada wa pale karibu na kijitonyama mabatini kitanda mpaka leo milioni alafu wale asjkari wa mabatini sijui mabwana zake yani acheni kununua vitu instar wallah

    ReplyDelete
  10. RAY C ndio tapeli la kimataifa alafu likidaiwa linajifanya babe ukilitumia helka linakula RAY hivi umelipa hela za watu za lotion 250,000 PALE kariakoo uanchukua lotion kwa elfu 15 unadanganya watu elfu 45 hapo hapo uankuwa sio muaminifu.. ahsante sintah kwa kutumbua majipu

    ReplyDelete
  11. MANGE KIMAMBI CORSET uyu dada ukimdai tu umekula block alafu anakudanganya nakuweka kwenye lost list basi utasubiri wewe nilimdai mpaka nikaamua kumsamehe tu bureee, jamani msiwaone watu wanapaka powder ni matapeli wakutupwa. wakijijua wana vijina uchwara basi kutapeli wanyonge wakidaiwa ubabe

    ReplyDelete
  12. RACHEL NDAUKA aujakosse aaka katoto kanatumiwa hela kanajifanya after 5 days ukikadai ni sheeder, william akupi hela mama tatizo mnapend aku mention status mavi mujini wakati hali zenu hoe hae, unirudishie kale ka pesa ka zile skuna elfu 60 sio ndogo

    ReplyDelete
  13. RAY C laki tatu zangu mpaka kesho sintah weka namba nikutumie ushahidi uyu dada nikimdai anajibu akaniblock ukimwambia anakwambia nenda poipote nilituma laki tatu tena sie wa mikoani ndio tunanyanyasika sana kwakweli.... RAY C kumbe lotion zenyewe wewe unanunua elfu 15 rudisha laki tatu zangu uwakala niliutaka basi tena

    ReplyDelete
  14. ila ndio mkome kuwashobokea watu si mnaona raha mkiwa unatuma hela linatokea jina la star mavi kunuka wajinga ndio waliwao, mwenzenu lotion anachukua kwa elfu 15 nyie anawapiga 35 na kuwadhulumu juu.... haya checkini na uyu dada hapa mtaleta majibu uyu ndio alipokuwa anachukua lotion ray c nyie anakuja kuwauzia mara 3 ya bei 0713 777 227

    ReplyDelete
  15. kero yangu ni uyu dada anaitwa INDIRA NDUGU anajifanya anauza nguo nimetupa pesa huu mwezi wa sita sasa kapotea nimeshachezeiya block ya nguvu hivi nini mbaya na nyinyi mbona amumuogopi mungu, na wote hawa ni matapeli

    ReplyDelete
  16. JUNAITHA ndio ananiachaga hoi jamani mafuta ya nazi elfu 3 yeye anakwambia elfu sana na mia tano umeisha mpaka shoppers mana pale ni elfu 6 hivi hakuna kitu kingine zaidi ya kuwaibia watu nyie mfanye birthday, mnaend akununua lotion kiduka cha usiku mnachanganya na vi cream viwili elfu 50 hahhahahha nyie mbona hampaki

    ReplyDelete
  17. dada kiboko ya vitambi ndio ananiachaga hoi anachokitangaza na anachokiuza ni vitu viwili tofauti yele uwiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani huyu natamani afungiwe mm mwenyewe kashaniliza...anaitwa fettylicious na mawakala wake azzah cosmetics na ichikisali na wengine kibao... dawa haifanyi kazi anakwambia hiyo dozi ndogo saaaana ongeza dozi nyingine. hapo dozi moja elfu 60! washenzi sanaa

      Delete
  18. KUZULUMIWA NI UPUMBABU WAKO MWENYEWE WEWE BADO UNAAMINI KUNA DAWA WA KUKUFANYA UWE MREFE ,MWEMBAMBA ,ONDOA KITAMBI
    ONGEZA HIPS NA MAZIWA
    WACHINA WENYEWE HAWANA MATAKO
    WAFUPI HAWANA HIPS
    SIWANGEANZA KUZINYWA WENYEWE .WEUSIBTUNAISHI KARNE ZA WENZETU 100 ZILOPITA
    HUYO RACHEL NDAUKA NIMESIKIA KATAPELI WATU KAA NINI NA WAKO WENGINE WENGI HUKO MITANDAONI
    ILA AZULUMIEAYE MJINGA TUU
    WE BADO WANAWAKE TUNATAKA KUWA WEUPE NA KUNUNUA CREAM ZINAZOTENGENEZWA NA MKE WA TALE BOSI WA DIAMOND ANAITWA SWEET
    HIVI UNGENAKI NA RANGI YAKO NA KUJIWEKA SOFT UNGEGEUKA NYANI?
    WATAJIJUAAA

    ReplyDelete
  19. na weng wao hawatak kusema wanapouzia ni mwendo wa kutuma tu thats y inakua rahis kufanya utapel wao

    ReplyDelete
  20. SINTAH USHAKUWA MTU MZIMA TENA NA UZEE UNAKUINGIA
    SI UM FACE HUYO RACHAEL NDAUKA KAMA WEWE NI MWANAMKE WA KWELI !!
    UMEAMBIEA NA SLOZILUMIWA NAYE SISKAMSHITAKI KAA ANAVIZIBITI
    KILA UKIAMKA UNATAFUTA NANI WA KUMWEKA HAPA
    HUELEWEKI IMENING'INIA KAA KAMASI
    MKUBWA NA UJINGA MWINGI
    UNATAFUTA KIKI ???????

    ReplyDelete
  21. wananikwaza wafanyabiashara ambao hawaweki bei, ukimuliza anakujibu njoo wosapu, kila kitu mtu atakachoona kwa mtu tofauti ni wosapu, simu zitajaa minamba ya watu jamani!

    ReplyDelete
  22. JACQUELINE PATRICK JACK
    Usicheze na DUNIA ETI ANAKULA UJANA JELAAAAH
    WAUZA SEMBE MUNGU AWAHELELEZEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani ameshatoka jela?

      Delete
  23. Kwa wale wanaotaka kujua kunyoa na majivu, nimeona sehemu nyingi kuna mtu kauliza jibu ni hili:- Hayo ni mambo ya mkoleni bibi weee! we wa bara utayajuaje!!? Ila kwa faida yako chukua jivu la moto moto kidogo weka kwa bibi kaa kidogo halafu anza kuyavuta! yanatoka kama unavyo nyonyoa kuku!! ila inauma ile mbayaaaa!!! Haya wabara wote pateni ujuzi huo nyoooo, mmezoea vya kunyonga vya kuchinja hamviweziiii......

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe mkundu wazi , sasa wenzio wanaishi kwa wabeba box iyo ya kunyoa na majivu watapata wapi au shida tupu manake wanzungu wana nyoa na na viwembe vya kisasa wala sio mambo ya kiswazi naona umekosa kazi ya kufanya kapulize moshi mpaka machozi na kamasi likutoke ndio unyoe mvuzi wako au vepeeee

      Delete
    2. nyooo ndo mana mnaishia kupata mafungus majivu ya moto my ass si bora ufanye wax wabara wabara nyie wa pwani mna nini zaidi ya uswaz na kukaanga vitumbua kumuabudu mwanaume baasi nnini mjuacho?
      kunyoa na majivu nije nivimbe uko chini hiyo fanyeni nyie wapwani waabudu wanaume manake hamna namna na nyie ndo waanzilishi wa tigo kisa mnaogopa kuachwa mnaishia kuolewa kumi kumi mfyuuu!

      Delete
    3. acha ubahili wewe unaejiita wa pwani wakati ushamba umekulemea. Pesa ya kununulia vifaa vya kunyolea hilo vuzi lako ka Steel wool zimekuishia adi ukafukue mijivu uanze kusugua mishavu yako ya k? huo m k si utakuwa umekuparama kwa marutu na mikovu ya hayo majivu yamoto. Mpwani gani wewe mwenzetu? au ndo shida zimekujaa adi matakoni ukaona majivu ndo kimbilio lako. Afu koma kudharau watu akati wewe mwenyewe ni kituko cha karne. watu wananyoa mavooz na cream au wax dk 3 tu k safii soft na haijaungua ka hiyo yako. em tutolee utoko wako wa majivu apa na huo upwani wako utumie kivingine na sio kwa uchafu kama huu mxiuuu!!mchafuu! ka nakuona unavochokora majivu mafigani ukasugue k tayari kumpa dereva wa bodaboda k sugu. mmh!mkikimbiwa mnalalamika mna gundu akati m k umeukomaza mwenyewe..majivu my poonani!blalful!

      Delete
    4. huyo nae. mkuma umemparama kwa kunyoa na majivu anataka atuharibu na sie. Utukome bibi wewe endelea tu kunyonyoa iyo mishavu adi ikuumukie ka mkate wa Azam uloexpire. sikujua kama mjini nako kuna bushmen sikuizi khee!

      Delete
  24. semeni yooote lakini ukweli utabaki pale pale LINDA wa US unajichora na Maugomvi ya kuingilia Mama Wewe ! Nilikuwa Nakufyagilia ila umenitokaje Shoga ???? Wewe wa kugombana na Kichaa Mange ??? Sio mzima Bibi wewe

    ReplyDelete
  25. YULE DADA NORA ANAYEUZA PAFYUMU ORIGINO VEPE ? NATAKA KUNUNUA KWAKE UNA ALIYEDHULUMIWA HUKO ??TAFADHALINI TUONE FEEDBACK KABLA SIJANYONYOLEWA VI LAKI MBILI VYANGU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi perfume zangu zote nanua kwake.. ni mwaminifu mno, ana customer care nzuri sana, na hata kama unahitaji kitu na hajakipost anaweza akanunulia akakutumia.yupo poa sana

      Delete
  26. Sinta na wadada mwenzangu jamani naombeni mnishauri biashara ya kufanya kwa mtaji wa laki tano maisha ni magumu mno jamani kwa ajili zangu nimefika mwisho!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nunua mashine ya Popcorn kwa Tsh. 375,000/= anza biashara weka sehemu watu wengi wanapita inalipa, usione aibu utazalisha pesa nyingi, tengeneza bisi za chumvi, na pia za sukari. Mbona utakuwa tajiri fasta. Ila wtz kwa kuiga utashangaa baada ya mwezi mmekuwa 5 wote mnafanya biashara hiyo hiyo.

      Delete
  27. http://carfromjapan.com/en/campaign/giveaway-xmas-2015?refer=5666a521400055921340d2ef

    ReplyDelete
  28. SINTAH NAOMBA NAMB YAKO PLS , NAHTAJ SHELA LA HARUSI, NIELEKEZE NA DUKA LAKO LILIPO

    ReplyDelete
  29. Bora umemtaja uyo SAMIRATA ndio anauza cream ya kupunguza tumbo elfu 70 wkt supermaket inauzwa elfu 5 ni kuwa makini watu ni wezi wewe kitu umenunua chini ya elfu 5 unakiuza elfu 70 ni kutafuta utajiri au alafu ni ile kauli mbiu ya ichi orijino ndio kabisa nakuona tapeli

    ReplyDelete
  30. ila nimeamini MANGE tapeli hii sio uongo nilikuwa nataka GUCI hapo kaisha nitapeli hela ya CORSET si nikamwambia nataka GUCI original uku bongo hakuna jamani aliluka angalia mpenzi utume hela hakuna neno GUCI zipo nyingi we chagua tu niambie unayotaka nikamwambia nimepata ya dola elfu tatu, mama mingoko alidataje jamani kasahau bado ajanitumia CORSET anataka tena hela ya GUCI. hahhah jamani binadamu waacheni waitwe binadamu

    ReplyDelete
  31. Mdau apo juu nimekupenda bure, ata wazungu awazungushi watoto wao kwenyema hotel kama Faiza muza kuma joelclub , jamani uyu malaya anatia aibu kutokea enzi za Calfonia lacvegas Joelclub , mpaka leo ajatulia yani anauza mkundu mchana na usiku pamoja na mwanaye , unazania mtt ukisha mzoesha kwenda kwenye ma baa hotel matokeo yake nn ? Au mtt kupiga picha za uchi kila cku ndio nn? nazania maisha ya kizungu ayajui anatazama picha za wenzie ndio anapo copy, na wenzie wana fanya wakiwa holday na bada ya apo mtt ni shule kwa kwenda mbele, sasa uyu faiza muzankuma asie na baati tokea miaka ya 2000 mpaka leo olewaga bado anauza mkundu anazania maisha ya wenzie ndio yake lol malaya ni malaya tu, angeuza mkundu wake mwenyewe lkn sio kumuza na bintie ......napita jmn ,.........

    ReplyDelete
    Replies
    1. Astaghfirullah maneno mazito kuamka ayo c semi nkiyafikiria Allah is the best judge

      Delete
    2. kweli alikua anajiuza jolly,kipindi kile alikua anakaa kinondoni ufipa alikua ana Malaya mwenzie anaitwa asha.. duuuh,walikua kiboko!! jamani walikua wanapenda waganga kwa ajili ya hizo biashara zao!! kwani bado anafanya uchangu? huyo asha sasa hivi teja lipo Zanzibar.. hana mbele wala nyuma!!limetelekeza mwanae na babaake wa kambo maskini

      Delete
    3. Kwi kwi kwiiiii jmn mdau apo juu umeniacha Ohiiiii lKn Faiza anacho kifanya sio sawa kabisa yani nibora atulienmanake anzia afanye usuper star mavi akuna tunalo liona zaidi yake goup la machangu wenzie aibuuuu

      Delete
  32. HIVI NYIE WAJINGA KWELI MTU ANAFANYA BIASHARA INSTAGRAM NA WEWE UNAMUAMINI?POLENI SANAAAAAAAAAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
  33. tatizo usupaerstaa unawapionza, walalahoi wenzenu wakiweka biashara pamoja na bei zake na mahali walipo, mnaona uswahilini nani aende, wacha muumizwe na wajanja wa mjini watu wamekuja kutafuta pesa, mimi sijatapeliwa ila samiratha anauza vitu bei kubwa na hapohapo anawaponda wenzie kuwa wanauza bidhaa feki za kwake ndio original ndio maana anauza bei kubwa wallah ngachoka mimi

    ReplyDelete