asas

asas

sintah

sintah

WAGOMBANAOOOOO??? MALIZIA



Marafiki wakigombana wewe shika jembe ukalime maana ukiyaingilia inakuwa noumaaaaa sana, hawa sasa wameshapatana wale waliokuwa wanaingilia  sasa sijui wanajisikiaje maana marafiki wamerudiana kama zamani wagombanao ndio wapatanao.

49 comments:

  1. naomba uwe wa kwanza kwenye huyo msafara wa kwenda kulima!!! huna cha maana cha kupost ni umbeaumbea tu!!!msonyoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. SINTAH UNASHUSHUKAJE NA HII DUNIA
      INAKUMULIKA KWA UGOMBANISHI
      UMBEA
      UFISADI
      ULIYAVALIA NJUGAAA OOOHH
      AUNT HATOMZIKA WEMA SASA UMEREKEBISHABMWENYEWE
      KUMBUKA WAZAZA WANAKOSANA
      WATOTO WANAWAKOSEA RAFIKI
      MAUWA YANANYAUKA
      CHUMA KINAPATA KUTU
      WEWE ULITELEKEZWA NA WANAUME WAWILI TENA UMEWAZALIA
      IKO SIKU MTAKUTANA NA KUONGEA
      MFYUUUUUUUUUUUU MPARE WEE

      Delete
  2. nasubiri bosii wako zari akualike kumwagilia maua yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI cheo cha ubosi alikuwa nacho alipoajiriwa na IVAN Shoga
      Mabosi wanashinda instagram na KUANDIKA
      Karibuni Dida Classic, karibuni Dukani na kuzitangaza biashara YY anashinda kuweka picha asipopigia sittingroom anahamishia living room

      Alikuwa anajina kaa Lowasa enzi za CCM
      Sasa Ukawa ubosi utaoshia akashe NYUMBA chooo na mkwe na wifi
      Chezea maisha wewe

      Delete
    2. unajifanya unamjua zariii kuliko zari mwenyewe wakati hapo ulipo dhiki zimekubana hadi matakoni zari anaishi kwake hukoo south sioni kama anashare choo kule na alikuwa dar kwa ajili ya uzazi hana shida na wabongo nyie midomo mirefu kama black mamba mfyuuuu… kujifanya mnamjuaaaa wakati anazidi kung'ara… nyie mmedorora mihasira yenu mnaimwaga huko insta kutukana na kujiedit tuu wakati mna sura ngumu kama makimba ya nyani mfyuuuuuuu…

      muwekeni na yule bosi wenu aliyefulia mazima na hapendi kuoga chupi zina utokoo aibu ya karne yani karne hii inakuaje mtu chupi inakuwa na ukoko wa njanoo ha haaaa mbona huyo mnamsifia deile wakati kachokaaa hata chupi hawezi kufua mnahangaika na zari tuu mtadhani analala njaa zari haesabiwa chips kwenye friji bibiee upooo? BLOOD MONKEY!!

      Delete
    3. Wee naye hebu tutolee ushuzi. Kwani uongo. Zari ana kazi gani kutwa kutupia picha Insta New week, New Month bado New Year hahahah chezea kufulia wewe. Cha msingi ana amani na Diamond basi lakini kwa mshiko kwishneeeeeeee

      Delete
    4. humfikii hata mavi wee mwenyewe umejichokeaaa bwanako anakuti kwa mkopo hajawahi kukuhonga hata laki unahangaika na zari ebu jikusanye umnunulie mamako zawadi ya xmas japo hereni za gold manake hujawahi kumpa kitu cha maana kenge mumaji wewe humfikii zari hata choo chake huna jeuri ya kuwa nacho manake wee ni mchovu na bwanako ni choka mbaya.

      Delete
    5. Wewe mwenyewe jina lako blood monkey, duh, pole sana, na mbona unaumwa sana na Mange? yaani story hata isiyomhusu lazima umtaje? sidhani hata kama yeye anakutaja kiasi hicho, punguza obsession mamii, kemea hiyo roho inakutesa sana

      Delete
    6. zari zari zari zari mbona uganda na south awana time nae?mibongo buana

      Delete
  3. OOT
    kuna mtu ameshajaribu cheupe lotion anayouza junaithar insta?? inachubua ngozi au kungarisha tu??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Paka dela shoga achana na hizo nyingine.

      Delete
    2. Inangarishaaaaaaaaa tuuu

      Delete
    3. Inangarishaaaaaaaaa tuuu

      Delete
    4. Mungu awaongoze
      Ushoga utotoni ukubwa kazi.
      Shoga ni yule ulozaliwa nae NA alokuzaaaa

      NURUTHELIGHT
      ALIKUWA NA MASHOGA AKAWAFAGILIA AKAWAANDIKA KWA MAZURI LEO WOTE WAMEOLEWA HAWANA HATA HABARI NAE KABAKI KUWAWEKA MEMORY KTK BLOG YAKEV
      UKIWA NA SHOGA MUONE NI MTU WA KUPOTEZEA MUDA USIMWEKE ROHONI KWANI ATAKUTOA KAMASI KWA MAUZI

      Delete
    5. achana na mavitu ya junaitha dada, ye mwenyewe michunusi teleeee

      mchekini uyu dada 0713 777 227 na wala ajitangazi instar... naomba ulete majibu hapa

      Delete
  4. Kungarisha na kujichumbua ni kitu kimoja....!hivyo mama usiharibu ngozi yako!jiamini tu..

    ReplyDelete
  5. HAHAAAA, MALIZIA WEWE KWANZA MAANA WEWE NDIO MSHADADIAJI WA KWANZA WA ISSUE ZA WEMA TENA NEGATIVELY KHAA

    ReplyDelete
  6. OOT;Dunia ina mambo,aisee usiombe kumfumania mwanaume unaempenda,jana usiku nimeenda ghafla kwa bwanangu ile naingia getini nikakuta magari mawili na mi nikapaki kimyakimya nikajua labda washikaji zake,hamad nafika mlangoni nagonga jamaa akagoma kufungua mlango akasema nirudi nyumbani atakuja after 10 minutes,mbona nimempiga kibuti usiku huohuo baada ya kumuona demu alokuwa nae ana shape kama kabati ila ana gari kali kuliko yangu,yaani hapa natype huku nacheka maana jamaa mambo anayofanya na umri wake haviendani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahahahahaahah umenichekesha ww

      Delete
    2. TYPE HUKU IKIENDELEA KUCHEKA
      PENZI SIO UMRI
      MENGI ASINGEMUOA KLYNE
      HIYO SHEPU ULOKUWA UNARINGIA KWAKE ALIKUWA HANA TIME NAYO
      NDO NYIE MNADANGANYWA NA VIOOO
      UNGEKUWA WA MAANA ANGEFANYA KWA SIRI
      ENDELEA KUCHEKA MAANA NDO ISHAMFUMANIA NA MICHELINI WAKE
      OMBA BAHATI TUUU UZURI WEKA KABATINIII

      Delete
    3. We cheka tu mwaya,maana sijawahi kufmumania ndo mara ya kwanza,hivi anatuma message sijibu na ninamchukia sana

      Delete
    4. mpige kibuti huyoo kurudiana muende mguu kwa mguu ile angaza ya pale AMREF msalaba mwekundu pale ndo mambo yote.

      Delete
  7. jaman nimeona kunyoa kwa kutumia jivu naomba jaman mnijuze ndo unanyoaje naomba jaman mwenye ujuz na hichi kitu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee sio jivu kweli wewe utachubukajee? ni msemo tuu huuo hamna kitu kama hicho ila najua dawa flani ya unga unapaka unakaa nayo dakika kadhaa unafuta mavusti yanatokaa swafiii…. ila jivu ni kutaka kujinyonyoa kama kuku mbona utakuwa kinyonyoki huko kwa bibi?

      Delete
  8. SITAH huu ujumbe wa JESTINA.
    why anatupotosha??na mifoleni hii nimetoka kimara mpaka oysterbay dar free market Zurii ola duka limefungwa? na utepe juu. . why still ana tangazia product zake kwa IG kuwa zipo ukifika unapata. nilijua lilifungwa na TRA ila mwenyewe alivyokua busy na kutangazia nikajua amwshasort out nao.. kumbe bado. pls jestina kama unasoma hapa unatupotezea mafuta kuja hapo kumbe bado unatuchanganya wateja
    why huwi open? mbona mambo ya TRA kawaida kwa mfanyabiashara asipolipa. umenyamazaa kimya na kibaya unajifanya business as ussual.. noma hiyo. mimi nimemaind kuchoma mafuta yangu. now naamini yasemwayo hauko real
    im doubt na hizo cream

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muandikie kwenye blog yake

      Delete
    2. MWEHE JESTINE ANA BLOG
      ANA INSTAGRAM
      AMEWEKA NO ZA SIMU
      SIUMTAFUTE KIVYAKO
      WE NDO WALE WEHU WALOKOSA NAFASI HOSPITL
      MFYUUUUU

      Delete
    3. Hata hapa ujumbe ataupata kwani vepee?

      Delete
  9. Simpendi huyo Aunt sijui Aunt wa duni mswahiliiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  10. wewe ulojibu kuhusu jestina. fala weww hana option ya comment

    ReplyDelete
  11. Bora Watanzania wanaanza kupata akili Kiidogo zamani ka zari kalikuwa kanashobokewaaaa nasema ka zari kwasababu nika dogooo nilikaona mlimani city ,kafupi hata sinta mrefu,U boss ni zamani alivyokuwa na Ivan ,magari kulingishia na ofisi,Sasa hivi zimebaki Selfie tu ubishoo kwishne,.Asante sintha bila sintha watanzania wasingemjua naongelea kipindi kileeeeeee cha sintha kutulushishia migari ya kifahari ya Ivan

    ReplyDelete
    Replies
    1. da mungu hakupi vyote zari na sintah wangekuwa warefu tungekoma,ka zari kafupiiiiiiiiiii,bora sinta larefu kidogo

      Delete
    2. yani siku nilivyomuona zari mlimani city sikuamini kama ni yeye daa mfupiiiiii sana daaaa

      Delete
  12. MAGAZETI YA TANZANIA HURUMA HAYANA
    wastara84Ninatoa hii habari huku moyo wangu unaniuma kupita kiasi
    Kitu kimoja niwaambie watanzania
    Familia yangu na wale wote wanaonipenda wanapiga goti kuniombea duwaa nisimame na kuendelea tena na kazi zangu hali ya kuwa familia yangu inalia inaniona kilsiku nipo kitandani ama nyumbani siendi kwenye kazi zangu sababu siwezi kwenda hatua ndefu kama zamani mpka operetion ambayo bado sijafanyiwa alafu unajisikiaje wew kuandika habari kma hizi ambazo kwangu si wakati wake na kwa mdomo wangu wangu niliktaa hizi habari kpi kwenu kwa wakati huu mtashilikia kuandika wastara nimempiga bond wastara nimetaka kusagwa wastara yupo kitandani amekatwa miguu yote 2 couz siwaelewi hta kma mnaelewa wakati nilionao wakati nilionao na habari zinazoleta stress na zisizo na ukweli wwote sio wakati wake huu
    Kma kuna mtu ananidai au anitaka basi tumalizane kulekule tulukutana huwa sina kawaida ya kunadaiwa wala kuogopa hicho kitu sababu nchi yenyew ina madeni ila habari ziwe na ukweli wa pande zote 2 msikwaze familia yangu msinikwaze na mim tafadhali nahitaji maombi ya kila mtanzania siko vizuri please nawaomba sana sana nafsi yangu ni ndogo sana kwa wakati huu wa mateso🙏🙏

    ReplyDelete
  13. https://instagram.com/p/-3UPa0Bk2M/
    https://instagram.com/p/-slg_HIdCd/(kamata tapeli)

    ReplyDelete
  14. SINTAH EBU WEKA TOPIC YA USAFI KWA WANAWAKE MANAKE NI AIBUU MWANAMKE UNAVAAJE CHUPI HADI INAKUWA NA UKOKO KAMA GUNDI? HIVI MNADHANI KAZI YA PADS LINER NI NINI? MTU UKO MAJUU LINER ZA KUMWAGA KAMA JIUCHI LAKO LINATOA MAJI MENGI UWE UNAVAA LINER HII INASAIDIA SANA CHUPI KUTOCHAFUKA NA KUWA NA UTOKO WA NJANO HATA BONGO LINER ZIPO ZA KUMWAGA.
    MSIOJUA LINA NI VILE VIPEDI VIDOGO VYEMBABAAA VIANVALIWA WAKATIKATI PERIOD IMEKWISHA ILA BADO KUNA ULE UCHAFU WA MWISHO MWISHO BALADA YA KUHANGAIKA NA LIPEDI LIKUBWA HAPA SASA NDO UNAVAA VILE VILINER MANAKE UCHAFU SIO MWINGI.
    NA PIA NI MAHSISU KWA WALEE WENYE K ZENYE MAJI MENGI BADALA YA KUVAA TISHU UNAVAA KILINER CHAKO MAMBO SAFI.
    SIO MWANAMKE CHUPI LINAVUNDAA MATOKEA YAKE NI FUNGUS HUKO KWENYE UJASIRIAMALI.

    ReplyDelete
  15. Kumekucha da zee (https://instagram.com/p/-3UPa0Bk2M/)

    ReplyDelete
  16. ZARI ATAJUTA KUINGIA NA MTAZAMO WANGU ÖATAACHIA NGAZI MBELENI
    makini kimeeleza kuwa, baada ya kuona Diamond anampenda Zari na mapenzi yao ni motomoto, familia haikuwa na jinsi zaidi ya kukaa kikao kulijadili kwa kirefu suala hilo na kupata muafaka ambapo habari njema ni kwamba, mama Tiffah anatarajia kutua Bongo siku chache zijazo.
    “Diamond si unajua ndiyo kichwa katika familia. Amewaita ndugu akawaeleza dhamira na mikakati yake na Zari hivyo wamekubaliana arejee Bongo,” kilisema chanzo hicho.
    Alipoulizwa Diamond kuhusiana na suala hilo, hakutaka kufunguka kwa undani akidai ni mambo ya kifamilia.
    “Kila kitu kipo sawa. Zari ataibuka na maisha yataendelea kama kawaida, haya mambo ya kifamilia bwana,” alisema Diamond.
    Kabla ya kufikia muafaka huo, Zari aliripotiwa kuwa anakuja nchini Desemba 8, mwaka huu wakati mama Diamond akionekana kupinga lakini hatimaye muafaka umepatikana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. U guys are damn primitive eehhh??? so this makes national news???

      Delete
  17. Nipo tayari kumpa Khadija kopa million 80 tsh amuimbe mange kimambi mkomavu viguu kama banio la kusongea Ugali kule kwao tandika yombo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau ukiwa tayari sema bwana tutatuma michango popote palee yaani ingenogajeee? ila jamani limechwabwaa hadi likachammbika limeumbuliwa hadi likanyambulika he he heee aibuuuuuu maisha fekeroooo…………..

      Delete
    2. Mbona mimi sijaona huko alikoumbuliwa? Lakini mdau akiimbwa si inamana unamuongezea umaarufu? yaani hadi utoe pesa yote hio, si ujengee kituo cha watoto yatima?

      Delete
    3. Kaulizie Osterbay polic au wauza sembe wanayo kitafuta kichwa cha magereza nizaidi ya mili 80 watalipa lol

      Delete
    4. jamani mbona mange katukana kitambo tuu lakini atusikii breaking newsssssssssssssssss,akija dar anarudi salama.mschweee

      Delete
  18. ww sintaah embuu tuekee outoftopic bnaa tume misss. tumewachoka hawaa mastaaa uchwaraaa.mfuuuuy

    ReplyDelete
  19. kinachonishangaza katika hii blog sinta kaandika mambo ya wema na aunt lakini waja wanaongea mambo mengine kabisaa loooh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu wamechoka na mambo hayo hayo na watu wale wale.

      Delete
  20. Jamni c mnajua Ant anaujanja kagombana na bosslady kisa yobo kapewa demu mkali wa kenye lol lzm akome chick boss lady ndio kitobeo wako

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHA UONGO,ALIOPEWA DEMU NI HAMONIZE SIO IYOBO

      Delete