asas

asas

sintah

sintah

WASANII WATOANA ROHO KUGOMBEA MAJINA YA WANYAMA

Kivumbi kipo hapa haaaa
Wajameni hii pic imeniacha hoi, hebu kwanza tujuzane tukajuzika kwani kimetokea nini mpaka watu wanashambuliana kisa majina ya wanyama najionea ea ea mara mamba, simba jike, swala, kifaru whyyyyyy? watalaam wa kutujuza mambo hembu kujeni tujadili na mtueleweshe kimetokea nini mpaka hawa wanyama wanakuwa na kikiii hivi na pia umejifunza nini kupitia hiyo pic kama wewe mdavuzi mzuri wa picture? tujuze ila kwa hii pic naona tembo ndio muneneeee wa wanenee

35 comments:

  1. Sintahaaaaaaaaaa aaaahaaaaaaa

    ReplyDelete
  2. Hicho kichwa cha habari ha ha ha ha ha ha kweli mwisho wa dunia umekaribia

    ReplyDelete
  3. Barnaba ndiyo tembo

    ReplyDelete
  4. sijawahi kuona watu wanafki na wasiopend amaendeleo ya wenzao kama watanzania diamond kawakosea nini alafu uyu malaya WEMA uyu kuma lako kama kopo ndio chanzo cha yote, na utaishia hivyo hivyo mcheza show wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Makubwa!! MAMA YAKO ana kibooo AU?
      Sasa ulisikia wapi mwanaume akaitwa malaya kaa si mwanamke
      Utanaki kutangaza KUM.....ZA wenzako utadhami wewe msagaji !!
      Kinachokuchelewesha kuangalia WEMA kafanya nini
      BADALA YA kujua yako

      Delete
    2. wewe kuma lako kama mfuniko wa diaba kwa ulivyokubuhu kwa umalaya huo mkundu tu kama bakuli shenzi taibu

      Delete
    3. wema sepetu muuza kam maarufu bila kuuza wema hamna kituu anapaukaaaa kazi kukojolewa hadi na walaunga mkamlambe matako basi kuma debe wenu

      Delete
  5. yani mtashindana lakini hamtashinda DIAMOND he's always DIAMOND lol jipangeni upyaaaaa, kiba mjazeni ujing aDAI yule anapasua anga good enough ata nchi za wenzetu wameshawajua watanzania ni yapi yapi hakuna jipya... DIAMOND MBELEEEEE.. SIMBAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. mpe basi na kuma kabisahuyo domo kubwa

      Delete
  6. Sintaaaaaaaaaaaa hahahahaaaa kumbe Range sio langu niliazima ili na Mimi niitwe Boss lady kama Zari. Bwahahahaaaaaaaa!!!
    Jamani masikini mama yangu mzazi niliemkalisha kwenye gari la maigizo.nikimwigizia ni langu.
    Wasichana wenzani, laana haiji kwa kutamkiwa na mzazi jamani, sometimes matendo yako yanaweza kukuletea laana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. range linakutoa mavi unalo

      Delete
    2. nyoo range la kuazima kwa ajili ya show off liko wapi? lishachukuliwa usiku ule ule mlorushwa roho? kwa kuma ipi kwanzaa imetumikaaaaa mpaka na mateja cc to jumbe jamani wema ni mchafuuuuuuu basi tuu ila wanaomuabudu ndo kabisaa full time vilaza sakili znu zimeganda mavi, siwezi kumuabudu muuza nyapu asilani hana tofauti na wale wauzaji wa jolie kuma ndo inakuweka mjini aibu kubwa kila kitu wema alicho nacho ni kuma ndo imefanya kazi he he eee leo hii aje awe roll model wangu haiingii akilini shtukeni nyie mamburulaa hivi zaidi ya kuuza kwa bei ya jumla na reja reja kuna nini kingine wema anajua jamaniii??

      Delete
  7. afu wewe ushahama team zari kaone kwanza tembo unajua kabisa alikiba ni balozi wa mauaji ya tembo.......simba z the king of jungle wakimbize wapeleke view 8 mil dadeq

    ReplyDelete
  8. Diamond mwenzenu mjanja nyie tafuteni kiki zisizo na faida eti balozi kasema wanyama wote ndani balozi my ass mwenzio anaendelea kutoboa na kupata matuzo na madil we umekaza na ujinga wa mateam mbulula ifikie sehemu akili zipanuke tujitambue tuchape kazi

    ReplyDelete
  9. Wote wema na zari hamna boss lady wote wanaishi kutegemea wanaume...zari hana biashara inayomuingizia chochote nyumba anayoishi ni ya bwana alozaa nae that why dai hata akienda hawezi fikia hapo...maduka yapi shamshinda wote ni Malaya tu...maana mnao mtetea zari sijui mnatoa vigezo gani maana nae ni wakula kulala...mwanzo nilijua white party ni yake kumbe holla ya bwana aaaaahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. nimekupenda very true

      Delete
    2. very true,yani ukweli kabisaa

      Delete
  10. jamani wee kichwa panzi ni nii kuweka hiyo private bwanaa? ebu iache free hiyo account tupite tucheke siye minyambo hadi nimeomba pooh! ha haaaa... baharini papa kumbe wengine wapo!
    halafu kuna maku maku flani hivii zinajidai zari angenyaaza kuitiwa mwaye ugly, si mnaona linda anavyochamba mtu fudenge miaka mitatu mfululizo kisa alimtukania wanaye?
    kiukweli kutukaniwa mtoto huwa inauma mnoo hata miss gundu mavi anajua hili leo hii kujitoa ufahamu na kuanza kutetea malaya cha wote na kumuita mtoto blood fool mtoto kuma inadaka mboo utadhani tonge nyama! mtoto amekuwa tiffah?
    yes nimekuja kulinyambia humu manake anatabia ya kublock ip address hivyo unakuwa huwezi kuingia kwenye blog mavi mavi no sponsor. ndo mana kichwa panzi amaekuacha uchiii ulikuwa unajidai antachaboooo he heeee sio kwa kuanikwa kulee, mashauzi yanataka pesa my foot picha zinadanganya watu saanaa asante kichwa panzi na mama mdogo zenat bila kumsahau linda kwa kutoa ile siriii ya…...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wapi nitasoma iyow michamichambo pls

      Delete
  11. wema sepetu ana sura pana kama chapatii bila make up ni majangaa aka mama ubayaa timu mavi mavi mpooooo leo nawachokonoa tuu na meseji zenu mkijibu sisomagi ng'ooo… bosi wenu aki zake zimeganda mavi kama nyie manomuambudu muuza mwenye nyota ya mboo kuuza kuma tuu ndo mtaji. WEMA SEPETU MSINGI KIUNO MNABISHAAA???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hongera wewe uliejiumba na ukajipatia moja kwa moja, duh!

      Delete
    2. Na nyie bossvuzi wenu mwambia atoe wiving au athubutu kunyoa upara kama alivyonyoa Wema hahahaaha kama hamkutafutana kwa kasheshe la gharika mjini. Kama Wema mbaya na boss wako pia mbaya ila kama boss wako unaona mzuri jua na wema zuri period. hakuna binadamu mbaya ila tabia ndio mbaya, na ukija kwenye tabisa ukisema Wema malaya na boss wako pia malaya kauza mbeguu ya katunzi kwa dai hahahah. ok bye fecilia

      Delete
  12. hivi hawa tcra wako wapi? watu wana tukanana mitusi ya nguoni kichwapanzi/mapya/theforeversafina/totolachoko (safina khalifani) na mange kimambi wote wachukuliwe hatua sheria ya mitandao iko wapi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. my dear me naona hiyo tcra inafanya kazi bongo tu, jamani watu wanatukana ili huyu safina, haaa, mpk naogopa, yaani huyu mtu sijui kama kizazi chake kitakuja kuwa salama, jamani mnapofanya mambo wafikirieni na mliowazaaa na watakao wazaa, duh! Mungu awasamehe jamani na vizazi vyenu, mtakuja tesa watoto na wajukuu wenu wakati nyie hampo, duh! Wengine ni hawa wanaomtukana wema, hivi watu wana nini? Ni wivu? Ni hasira? Ni kumrekebisha? Kwani kawachukulia nini jamani? Mnajitia mikosi binaadam, hebu punguzeniiii, mkumbuke mtakuja zaa na watoto wenu watazaa, wengine maisha yamewagonga, hasira wanamalizia kwa wema, kwani yeye anahusikaje kwenye shida zenu? mmekazana mwizi, mgumba, michirizi, m-baya, yote ya nini jamani? Hebu kaa uanze kufikiri kama wewe ndo unatukanwa, au dada yako, au mama yako, au mwanao, ungejiskiaje? Jaribu kutotukana japo siku moja uone siku yako itakavyokuwa na baraka, nawaomba jiepusheni na haya. Ugomvi wa yeye na Zari na Ex wake nyie unawahusu nini? Si mumwache wayamalize wenyewe? kwanini mmeubeba nyie?

      Delete
    2. Mwambie aache kutukana mtoto wa Zee na Dee kwenye mitandao ndio maana hawamuachi. Kingine aache kumtafuta Dee ana mke na mtoto sasa. Anatabia mbaya sana kukosa kidude cha Dee alichokiacha mwenyewe ndio kulaaa na kutaka kila kitu kife atantooka na kuazima magari.

      Na w ndie aliyepromote kumtusi Dee juu ya kujiita Simba akamrushia dharau in public pia do unaelewa sasa au upupu

      Delete
  13. nimekopy na kupest hiyo pic kama wewe mdavuzi mzuri wa picture? tujuze ila kwa hii pic naona tembo ndio muneneeee wa wanenee TEMBOOKINGKIBA habari za mudaa

    ReplyDelete
  14. huyo domo hiyo tabia yake ya kuiba iba haija anza leo kaiba mpaka mimba ya katunzi hahaaa

    ReplyDelete
  15. Mbavu zanguu make my day

    ReplyDelete
  16. eti jamani irene kiwia nlisikia kaolewa na mzungu na alizaaga nae mtt wa kwanza sasa naona ana mtoto wapili m blak ebu tudadavulieni then mume wa belina nn kinamuweka mjibi mbona kama wana maisha mazuri sana

    ReplyDelete
  17. kwa kweli domo amezidi kuiba vipi na jina la Dangote????#dead

    ReplyDelete
  18. SIMBAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.......DANGOTE ENDELEA KUWAUA HAKUNA MWANAMUZIKI ALIE KUJA USA KIINGILIO KIKAWA $ 100 ONLY DIAMOND I COULD SAY AFRICA IN GENERAL NO ONE NOPE

    ReplyDelete
  19. KAKUIBIA NINI KWA MFANO?

    ReplyDelete
  20. SIMBA WA YUDA DIAMOND WAUE DANGOTE ONGEZA SPEED BABA TIFFAH TO 120 I LOVE HIM

    ReplyDelete
  21. NA BADO WATAISOMA NUMBER KILL THEM ALL

    ReplyDelete
  22. wambieni waje Songea ni full majina ya wanyama kwa kwenda mbele hadi watayakimbia, ngonyani, mapunda, simba, tembo, mbogo, komba, etc. hakuna kugombania ni full kujichagulia tu hahahahah

    ReplyDelete