asas

asas

sintah

sintah

WED SPECIAL

Dear Sintah.com readers

Leo naomba tuulizane maswali yalioenda shule na ushabiki mandazi tuuweke pembeni, nini haswa kilichofanya soko la Bongo Movies kufa? wahindi wanabana ama wasanii wamezembea?  na maisha wanayoishi mastaa wetu nyumba za mil 3+ na ku drive bimaz za nguvu haswa hela zinatoka wapi? do they have other source of income? wasanii  haswa ni kioo cha jamii lazima tujifunze kutoka kwao nina amini sana tu kuna raia zinaishi kama waao yaani wana copy na paste maisha yao, kwani kuna ulazima wa kujifanya unazo na wakati wewe  huna mbona wasanii wa bongo flavor na bongo movies wanaume hawana drama? nasema hivi hapa kati kumetokea mtafaruku mmoja wa model kujikuta ana tapatapa kisa tu kudai ameibiwa bwana, na kuanza kuropoka ropoka hovyo, na kupelekea kuwa mwizi wa kisirisiri na kudanganya wanaume ili kujipatia fedha, je kuna watu mpaka sasa wanaamini mastaa hawa wanaishi maisha yao ama ni maigizo? je unajua hawa mastaa wanaongoza kwa kukopa na kutolipa? wewe una duka na yamekutokea? nani kinara wa madeni? kama kuna mkasa wowote unaoujua tupe habari....

18 comments:

  1. Sintah unapenda umbea wewe adhunje mabwakuu ila sikiliza maisha ya watu uyaache yalivyo wewe yanakuhusu nini mbona wewe unajifanya wa mjini lakini wa kawaida saaana babu eeeh!!!!! hahahahahaha mimi nina kero ila kero yangu inaanza kwa huyu bibie aliyeniibia bwana Tasha mavi Tasha tako Tasha nyau Tasha mkundu Tasha dada wewe unikome tena unikome haswaa nilikwambia hivi hapa mjini utajutraa na utaanza jutra ndo maana umekimbia kenge wewe ila huyo mwanaume atarudi tuu nakwambia inaniumiza ulichofanya hadi mpenzi aliepanga kunioa mimi kamuoa mtu mwingine yaani wewe dada nakutamani usiingie kwenye 18 zangu Dom siunakujua usikanyage mguu mimi na wewe malaya mbwa wewe
    Back to storiz za hapa mjini nyie wadada wa mjini mnaojifanya mnahela kwanza naanza na Tuerny, Agness Masogange sikuelewi elewi second Huyu anaejiita Tunda ndo NANI? wewe Lulu Michael unaniboa maana sikupendi, tuje Husna mwenye bifu na Lulu hivi unafanya nini mjini kila siku hotelini?, tatu kuna hawa mtoto bite1995 mjini mnafanya nini haswa?? wewe na huyu hapa foreva_husliv sikuelewi mnajibetua matako hamna pa kulala inahuu? HAHAHAHAHAHA nicheke mie hahahahah.
    MKEREKETWA

    ReplyDelete
  2. kuwa muazi andu kwani kakukosea nini uyo model jamaniii ama alikataa kaa ofa kako kakumodel nguo zako za harusi chaaaa! si kwa kumsakama uko !!!

    ReplyDelete
  3. Kweli hii wed special. Niko siti ya mbele nasubira ubuyu

    ReplyDelete
  4. I will be back Hahaaaa mastar mavi wa fekero life mpo??Hata njiti wa obama mange nae alijidai wamaana now uchi ananuka Hata haogi kumbe,minasema hivi wengi ni ntombenile star gani mpaka ufuniliwe ndio ule,mastar wakweli kuwanunua Huwezi kwawanawake star wa kweli katika movie hakuna ni side chicks na ntombe nile.

    ReplyDelete
  5. maswali ya majibu yote unayajua sasa nini kuuliza jibu wakati unajua? ungefanya la maana kuwasaidi ili soko lao lao la bongo movie lipae na so kuja na maswali ya kidaku unataka watu watiririke tuu maonfo ya watu baasi wee saa nyingine unatafutaga kuchambwa tuu sijui unaenoy matusi?
    si unaona mwenzio kule kafunguliwa insta ya mchambo hadi kadata chezea michambo ya yenye evidence weye? hakuna kulala hadi saa kumi alfajiri unaweweseka tuu upo kuchungulia insta kuna bom gani limerushwa ha haaa hata jiwe la fatuma nalo lina kiboko yake linyundo likuubwaa!!!

    ReplyDelete
  6. Jamani Sinta ni tapeli wa jiji. Juzi kaja dukani kwangu kuchukua dera na simple, kaniambia atanitumia pesa kwenye Mpesa hadi leo sijaona chochote na hata nikimpigia cm hapokei. kwa kweli jitangaze wewe kuwa ni mkopaji mzuri sana na hulipi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE NAWE NTAKUCHAMBA
      USO UMEKOBABUKA KAA UNATUMIA TINDIKALI
      HAMKUKOPESHANA BLOG
      MNGOJEE DUKANI

      Delete
    2. we nae unakurupuka kujib km ushuzi sinta kasema yaletwe ubaon ww nae unakuja na mpya amsubiri dukani.....ndo keshamwambia kama hutaki pasuka

      Delete
  7. MIE NAONA BORA LIFEEEE KABISA
    WENGI HAWANA UHALISI KTK FILM NA YOTE NI KUJIFANYA WANAVIPAJI WAKATI WANAHITAJI KWENDA SHULE KUJIENDELEZA.

    ANGALIA FILM NYINGI BONGO WADADA WASIPOZUNGUSHA MIDOMO BASI WANAZUNGUSHA MATAKO
    WANAUZA SURA TU KUPATA MABWANA
    UNAKUTA MTU ANACHEZA KAMA MAMA ANACHOKIONESHA INABIDI UZIME AU U FORWARD BASI VICHEFUCHEFU TU
    ANGALIA KILIM ZA KINIGERIA YOUTUBE NDO UTAJUA KUNA FILM
    DRY MY TEARS )

    FILM ZENYE UHALISI NAZO ZIJUA CHAUSIKU 100%
    KWANINI MAMA

    NA KUNA MIRATH AMECHEZA AUNT ILA IMEGARIBIWA NA UONGO KUZID MWISHO WA FILM

    MAONI
    NENDENI SHULE AU ANGALIENI FILM ZA NCHI NYINGINE MPATE KUJIFUNZA



    ReplyDelete
  8. hapo sasa sinta unataka tudiscuss nn wakati jambo lipo wazi kapisa Bongo movies wasichana wanauza mbunye wapate kuishi na bongo movies wanaume ni matapeli FULL STOP!

    ReplyDelete
  9. Acha life film hazina maadili wala mafunzo
    Wanajishaua kuna alocheza Nisha yule dada alojikondesha kwa sasa anazungusha macho na midomo utadhani mwehu

    Film nyingi ufeki mwingi mtu anajishaua MPK hutamani kujua nwisho
    Kiujumla familia yenye maendeleo sidhani kama inapoteza muda kuangalia Movie za Bongo kwasasa.

    Ni wachache wanacheza ipasavyo
    Chausiku(SHAMSA)
    Riyama Ally
    Sabrina Rupia na walokuwemo chausiku
    Aunt Ezekiel

    Wastara anazidishaga nae kwani anafilm kacheza Kafiwa na mtt
    Amezidisha Uzuni na ni vitu havitokeagi
    Ikiiangalia hutamani kuendelea
    KIUJUMLA WANAHITAJI SHULE KWANZA KWANI WENYE VIPAJI HAVIJATIMIA MASHARTI

    HATA UNGEZALIWA UNAJUA KUSOMA LAKINI UKITAKA KUWA MSOMI NENDA SHULE UENDELEZE UJUZI

    FILM ZIKO NIGERIA KWA AFRIKA

    ReplyDelete
  10. Kwa movie ipi iliyowalipa nay wa mitego hakusema uongo na ndio inaenda inakufa bongo movie ilikuwa enzi za kina natasha,monalisa,penny,kemi,nora,waridi,nk wengine walikuja na biashara nyingine enzi mambo ayo kuna mtu alikuwa anamiss maana waliuvaa uhalisia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtu na akilizake atatizamaje movie za bongo,ujinga mtupu watatizamwa na wajinga wenzao,Au fisiem watawaunga mikono wanunue movie zao,bora dida alijionea mbali akazama kwakazi yake na biashara,sasa wao waache wahangaike kuwa nyumba ndogo,hawali mpaka wafunuliwe funuliwe,akilizao fupi tu,nawatoa kina monalisa,natasha wale wa zamani wao wanajiheshimu Sio hawa waliwa tigo,wauza sura nawezi wa waume zawatu,ubunifu Hawana mpaka wameua industry kwa umalaya imeshuka thamani,mtu mzima anaeangalia hao sasa hivi hakuna kabisa.

      Delete
  11. DA ZENAT
    MCHEZA MOVIE
    MANGE KIMAMBI BWANA
    NAMPENDAJE MIE KAMCHAMBA YAYA WAKE WA ZAMANI DA ZENAAAT
    CHEZEA TINDIKAL SIO MANGE WA KIMAMBI
    MTU UMLETE MAREKANI KWA NAULI YAKO ADAMGANYWE NA WENGINE KISHA ARUDI BONGO KUTEGEMEA ANATURI MAREKANI
    AKAYE YOMBO AANZE KUKUSEMA
    WEEE FADHILI MBUZIIII SIO BIBADAMU NA MAUZI YAKE
    MIE SICHUKUEI YAYA MTU BAKII
    BORA NDUGU ANAJAMBISHE ATANISEMA KISTAARABU
    HAYA ZEENAT ENDELEA KUANGALIA PICHA ZA KUMBUKUMBU WAKATI UKILA MAISHA MAREKANI
    YOMBO VITUKA NDO MAJAALIWA YAKO
    CHEZA NA MSHAHARA SIO NA ANAYEKULIPA MAHAHARAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Makubwa! Yule tuliokuwa tunaoneshwa anavalishwa mpk high heels, uwiii, au ni mange mwenyewe jamani? sasa yule m-bibi aliekuwa full mkorogo akenda huko akatakata ndio wa kumsema mange? atakuwa kasingiziwa, hawezi jamani, yaani hata kama mange ni mkorofi yule asingeweza gombana nae, kuna kitu jamani, mana siku zote tunaambiwa mange ana wivu, sasa na yule mmama nae anamwonea wivu? hebu mdau leta ubuyu vizuri, kwanza uko wapi huu ubuyu?

      Delete
  12. hakuna cha movie wala nn ni kaxi kuringishia shepu zao za mchina hips nne nne,ubingwa wa kukiss,kudekadeka na tutajuaje kama wana drive so movie kwao ni insta part two

    ReplyDelete
  13. Hanalolote nami capital letters yako unamsifia mange kwa lipi?anae hesabiwa chips na msengewake Lance,anaeitwa bloody monkey,anaetumia maborogoma asiyosafisha mpaka yananuka,huyo mtoto wa house grl aliesagwa na treni,alizaliwaje si mama ake alipigwa mimba na boss wake ndio akatokea bloody monkey mange,mama ake si Alikuwa house girl huyo kwavumalayawake akajipanulisha papa kwa choko jumaine ambaye ndio baba ake aliejiua kwa kushuhulikiwa na wanaume wenzie.usimlete humu kwa sintah ukamtafuta sintah ugomvi,ukome kumanina kaa kimya nawewe ni black monkey,zenat akae kwa mange kwa mshahara upi kumlipa kwenyewe alishindwa tudola 300tu,ass kisser wa mange potea humu nalala nikiamka olewako ntakuletea jeshi huku limchambue,mange laana tu nawewe mfuasi wake unaemkiss mkundu wake ulitungiwa majanini kama yeye alivyotungwa kwenye majani ya jumaine,choko bin dead

    ReplyDelete
  14. yan mi wananikera eti yakazan yatavamia bunge kama yalivovamia bongo movie wakaiua eti wakazan watapeleka madudu yao bungen kufikisha tu ujumbe na kuwa kioo cha jamii kumewashinda mnazan huko bungen mngeenda kufanya nini

    ReplyDelete