asas

asas

sintah

sintah

WEMA AFUNGASHA VIRAGO.....


virago viko tayari kukwea ndinga

Ni wakati sasa Madam apunguze marafiki maana hali ni mbaya khaaaa kila kitu anachofanya watu wa nje wanajua inamaana kuna mtu humohumo anafanya u snitch wa kiwango cha juu, ubinaadam kazi ni mama yako mzazi tuu ndio ana mapenzi na wewe kama naongopa hebu kosa hela uone marafiki watakavyo kunyanyapaa kama unaumwa ukoma, yaani lazima akae chini ajiulize nani anavujisha nyeti zake....

61 comments:

  1. WANAOVUJISHA SIRI NI TEAM YAKE. WANAFIKI HAO. PIA WEMA MWENYEWE HAAMBILIKI.

    ReplyDelete
  2. shangazi aangaliwe upya. ushost ulipokufa wema hakuwa na skendo za kijinga hivi mara sijui siri kuvuja.ila tangu apatane na huyo kila anachofanya wema hata cha siri lazima kivuje. aah bora kajala kuliko aunt

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo Aunt ana roho mbaya kama lisura lake eti Star mavi yake ustar unakwenda kuishia kwa dancer lol. She is not good to Wema kabisa ila tatizo naye haambiliki. Kwani mtu huwezi kuishi bila ya marafiki jamani tatizo nini. Mnafiki sana huyu bi kizee

      Delete
    2. Nyie mnamuongelea Wema as if ni kinda aliyevunja ungo majuzi. Ni upumbavu wake mwenyewe kujaza mijitu katika maisha yake inamnyonya hovyo kisa anataka apendwe. Hizo team zinamjaza upupu lakini matatizo yakitokea, mbiooooooo.

      Delete
  3. Wafanyakazi wa serikali wameona hali mbaya wameona bora wayatumbue majipu kabla ya magu utakuta iyo nyumba wema aliwapa pesa wakorofishe umeme na maji jamani i ni fundisho kwa wote c kwa wema tu watu wengi tunapenda maisha ya mkato ila yana gasara kubwa tujitaidi kuvumilia na kukubaliana na chochote maisha ya mkano yana hasara ndio maana tunaambiwa siri ni ya mtu mmoja ikishakuwa ya watu wawili sio siri tena wema pia sifa ndio zinamwaribia anapenda sifa na ndio maana ana msururu wa marafiki yani we ukimsifia tu tayari umeshakuwa rafiki ana marafiki waswahili mi changu wema mdogo wangu kama utasoma apa jitaidi kuachana na ao marafiki co wazuri mi niko mkoani ila kuna rafiki zake wanatupa siri za wema nyingine ni za aibu lkn wakiwa adharani wanavyomsifia na yeye ndio anazid kuwapa siri zake rafiki wa kweli ni yule anaejua siri zaki zote na kuzitunza na marafiki wa sasa mtu anakuendea kwa waganga ili urafiki usiishe kwakuwa anajua una pesa ili apate pa kula basi we utajiona una bonge la frnd kumbe yuko kwa manufaa yake mkiwa wote sifa tele ukimpa mgongo siri zako zote wanapewa watu tuweni makini hasa sisi wanawake binadamu wa leo ni kama chui aliyejivika ngozi ya kondoo by da way nimependa kukuona na aunty

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau, kunywa stony tangawizi kwa mangi nakuja kukulipia... ila \urafiki na aunty ni BIG NO!

      Delete
    2. we unapoteza pumzi bure, the woman is almost 30 lakini ana akili za mtoto wa miaka 8, mama yake kamsema kachoka sembuse mtu baki.

      Delete
  4. unafiki umekuzidi

    ReplyDelete
  5. mbali na utitiri wa marafiki waso mbele wa nyuma pia mtaa aliokaa ni wa kiswazi sana majirani nao ni shidaaa kila jambo kwao ni habari na vile wanavuta hela kwa shigongo mambo ndio kama hivyo tena, habari ikitoka hata kama haina ukweli most hater wa wema include u andunje mnaibeba ivo ivo yani na ngoma mnaicheza, ila madame nae alitudanganya Y hahaha n wanted kutudanganya tena ila siku hizi watu hawadanganyiki kashitukiwa mapema , any way she upgrade her accommodation ata kama amepanga 1m ni kamshahara kangu after TAX i wont afford such a thing that called level, she has level n most of the hater are looser they yappy yapp end of the day they earn nothing or less than five hundred thousoud per month after paying bills remain with 0 balance lazima uwe na hasira na maisha ya watu wengine......

    ReplyDelete
  6. Hata kama hajafukuzwa kaamua kuhama mwenyewe pipo will think otherwise. Including u sinta. She is a supastar so hakuna ambacho hakitaongelewa kwake . She is a human bing jamani.kama wewe hapo.kuhama kafukuzwa and au kahama its just a normal thing.plzzzzz dont forget kupost mjengo wamaana aloamia. Lastly weka na za white part. Hahaha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha upumbavu na kujifanya una ugonjwa wa kusahau, ndio nyie mlifeli darasa la pili kwa kulamba miguu ya mwalimu. Wema alidangaya kanunua hiyo nyumba TZ400M, wizi wake wa maji na umeme ndio likaja kubumburuka kapanga na mwenye nyumba aligaramia deni na kumtimua. Ishi maisha ya uwezo wako, unajikweza wakati umeishia form four tu shule ikakushinda.

      Delete
  7. OOT
    jamani wapendwa naombeni mnisaidie kimawazo na kiushauri, jamani mume wangu anapenda kuchezea kinyume na maumbile yaani anapenda kutia vidole nimejitahidi kumkataza lakini bado anaendelea na wakati mwingine jogoo hasimami mpaka aniguse huko nyuma.

    Naombeni ushauri wenu nimsaidieje? maana mimi sipendi kabisa maana kwanza nafikiri ni dhambi nyie mnanishauri nifanyeje? Leo kavimba coz jana nilimwambia sitaki ujinga wako wakunitia vidole wakati nimekolea.

    ReplyDelete
    Replies
    1. amini usiamini mumeo ni bisexual mchunguze kwa makini utagundua tuu kuwa na yeye huwa analiwa kiboga kwa siri. manake hizo ndio tabia zao kama huamini na wewe wakati kakolea mtie kidole taratiibu kwa style ya kutekenyatekenya asipokata mauno niite fisi, mtu hadi amenuna yuko selfish sana ina maana kitu kinachokukera kinamfurahisha yeye na wala hajali wee unajisikiaje alimradi yeye kafurahia upuuzi wake. pole shost ndoa za siku hizi ni kama ajali full majanga.

      sasa akiwa amenuna hivi ndo hasaa ukomae naye mwambie ukiwa uko serious kabisa kuwa hupendi mambo yake ya kibazazi, ila mwenzangu huyo hadi saa nyingine dudu halisimami hadi atie vidole huyo huyo ni wale wale kaoa tuu kuepusha maswali ya ukoo ila siri yake anaijua mwenyewe.

      Delete
    2. yani adi kawa mmeo bado anakugusa uko pa mnyelo..ina maana kaanza zamani sana kabla hata hamjaoana na ukakubaliana na tabia yake ukajikabidhi jumla jumla. Mwache aendelee kudusa dusa na sina uhakika kama anaishiaga hapo lazima atakuwa kesha jaribu kuingiza dudu uko..unabisha? Huyo kaa ukijua haachi ngoo labda muachane. na kama ulishamuonjesha shoga unalo hilo..mtandao lazima utumike.

      Delete
    3. Leo anachezea kesho breki pumbu..shauri yako, wee mchekee tu atakuvuruga uko uani hewa iwe inatoka non stop! ana tabia mbaya na chafu huyo mmeo. panyabuku wahed! malezi gani hayo alolelewa mxiuuu!!msemee kwa mama yake kama bado yuko hai..tumbili mwenye mkia wa mbele huyo..mfyuuu!!alaaa!!

      Delete
  8. Life goes on!Tutakupenda tu Wema hata ukilala mtaani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha ha njaa mbaya jamani

      Delete
  9. utakufa kwa kumfuatilia Wema. Amekuzidi kwa kila kitu mpumbavu wewe. Shukuru Mungu wengine tuna hofu ya Mungu otherwise ungejuta kuweka hii kitu hapa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani yeye ndo wa kwanza kuweka? mbona mimi nilishaziona hizi picha from jana? she can post whatever she want

      Delete
    2. AJUTE KWA SABABU GANI MBWA WEWE, ETI UNA HOFU YA MUNGU, UNAIJUA HOFU YA MUNGU WEWE, NA KWANINI ASIWEKE? MBONA MABAYA YA ZARI NA DIMAOND YAKIWEKWA MNASHADADIA KWENDRAAAAAAA IBILISI MMOJA WEWE

      Delete
    3. Mabaya ya zari na mondi yapi kayaweka? mbona hakuweka picha ya zari akiwa na Ivan kwenye party ya zari? Asante kwa kunitusi, naijua hofu ya Mungu na kamwe siwezi kukutukana kwani aliye juu ndiye muweza yote na hayou matusi yako yatakurudi mara saba sabini

      Delete
  10. nILITAKA SHANGAAA HII ISITOKE HAPA ? HAHAHAHHAAHHA BINAADAMU WANAMANENO

    ReplyDelete
  11. MBONA HUPOST NA ALIKO HAMIA BIDADA SINTA ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. alikohamia kodi milioni moja kwa mwezi. alikotimuliwa bei ilikuwa poa sanaa akawa anaiba umeme na maji huko kupya ndo atasanda kwa kazi gani? au kwa kuuza lipshine? mabuzi yatakata kamba tuu magufuli sio jk. range lenyewe lina utata hela haijatimia chezea magufuli weyee? mapedezhee yameshikwa makoromeo kama swala na chui namba wanaisoma kotekote na hiyo nyumba akikaa sana ni mwaka badala angejenga yake anakimbilia show off za magari angeonyeshaga hata kiwanja au mjumba. kilulu kimemzidi akili sana huyo mungu wenu.
      akishauriwa kidogo tu mnajidai kuja juu kama mmeumwa na nyuki matakoni nyie mburulaa ndo mnampa kichwa ati ana nyota kali yuko juu hashushwi mfyuuu, nyota ya kulalwa.

      Delete
    2. kwani analwa na baba yako mzazi kandinywe na wewe kama rahi kuhongwa utaishia kupewa big bon tu kuma weeeeee

      Delete
    3. ww ulieandika hpa kma sio maimartha basi kajala wivu tuu

      Delete
  12. Watakuja nahasira na maneno yao ya mnawivu heheee,sifa tuache namashoga tupunguze Ila kama unataka kuanikwa kama hivyo endeleza marafiki,huyu angebaki u close na mama ake na nduguzake basi Hata mama ake sialishasema Mwanae hana marafiki.

    ReplyDelete
  13. mwenye kujua dawa ya mmba wa ngozi jamani wamejaa usoni ghafla tu na rshes nyingi sanaaa So mwenye anajua plz help na sabuni nzuri ya kuogea niwe soft maana hali mbaya

    ReplyDelete
  14. kwan kakwambia kakosa hela.hv unadhan wema wa kukosa hela sasa hv.atakua kaamia nyumba nyingne au kuna ubaya mtu kuama.ilimrad sio nyumba yake ana uhalali wa kuama atakavyo.
    hayo mambo ya urafik cjui nn ht haviingilian.umuache

    ReplyDelete
    Replies
    1. pyeeeeeeee ukata mmbaya

      Delete
  15. kwan kakwambia kakosa hela.hv unadhan wema wa kukosa hela sasa hv.atakua kaamia nyumba nyingne au kuna ubaya mtu kuama.ilimrad sio nyumba yake ana uhalali wa kuama atakavyo.
    hayo mambo ya urafik cjui nn ht haviingilian.umuache

    ReplyDelete
    Replies
    1. eeeh anajifurahisha uyo andunje weee, huwaga anaona raha wenzie wakichabwa mi najiuliza hao wachambaji uko insta hivi wanamuogopa andunje nini sijawai ona kichambo chake ata rasha rasha !!! shoga katulia kwenye better house raha ya kutoka step 1 ni kumove 5 kwa mpigo mbona madame saa hii anaendelea vizuri kulipo apo nyuma iki kiandunje she wish angerudi kwa mama ake haswa chaaaaa/ps naona wanenepa pua tu na nyonyo vip kwani una mimba tena chaaaaa za majanini vile eehh

      Delete
    2. Hahahahahahahaha mdau umenifurahishaje

      Delete
  16. Afu we ndo mbaya. Who told u marafiki zake ndo wameeneza iyo habar? Shamelessly u!!!!kahama nisiri?we hujawai kuhama? U need to go back to skul. Atlist high school hihih😁😂😂😂😂😂😆😆😆🙊

    ReplyDelete
  17. Kuhama ni tatizo kwani?nikitu chakawaida kwa sisi tusio na nyumba za kujenga

    ReplyDelete
  18. Si alisemaga nyumbani ni yake... Imekuaje tenaaa????

    ReplyDelete
  19. tupe mtaa alio hamia mwandishi bora wa mwaka sintah kisturi...mppssssy mashoga ma snitch kama wewe sio snitch mbona upost kitu ka hiki kisicho na mbele wala nyuma je kama kahamia kwenye mjengo wake mpya????? tupe habari kamili sio kutunukisha jasho hapa mbuzi wakienyeji wewe

    ReplyDelete
  20. huna lolote Sinta unafiki na maumivu ya roho yanakusumbua mbona hukuweka nyumba alojenga.

    ReplyDelete
  21. Wema kahamia mbezi kwenye nyumba yake na hakuna mtu anaejua, acha roho ya kwanini Andunje. cha ajabu ni nn

    ReplyDelete
  22. kwani atalala barabarani au hujaona alipoamia. nyooo mwna hizaya wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. njaa mbaya, ila ukosefu ni umauti wako poleeeeee peleka upupu wako kwa mama yako.

      Delete
  23. udu dada drugs zinamuharibu jamani aalfu kwa nini anapend anyumba yake kuwa kama dangulo hivi huwezi ishi bila ma group ya watu pyeeee ngachoka mie

    ReplyDelete
    Replies
    1. ma team yake pia drugs na kuuza papuchi unategemea nini, na siyo kuyatumia tu anasafirisha na marasta wake nani asiye jua.

      Delete
  24. Sintah amuonee gere wema mmeshawahi kusikia katolewa vyombo nje akuu mumuwache andunje anaishi awezavyo ana yupo happy na amisha yake uyo michiriz wenu anapend akuishi maisha ya KIM K kazi anategema uchi wake uliotepeta

    ReplyDelete
  25. HIVI MIRROR YUPO WAPI?

    ReplyDelete
  26. Kumbe hadi mastar mnalaliaga magodoro yamechanika ivo??Af Wema hii cndo ile nyumba ulinunuaga m400??au hii ulipanga saiv ndo unahamia kwenye ile ya m400

    ReplyDelete
  27. Sintah!!!! we kiboko mabaya ya wenzio we kicheko hongera

    ReplyDelete
  28. ulizeni wachaga wanaishi vipi mjini miaka nenda rudi mchaga utakuta kwao anamjengo mjini mijengo yakuhesabu biashara na kodi wanalipa hawafungiwi maduka wala kukatiwa umeme namashauzi hawana ni hilo langu tu kwa leo lesson mjini hapataki papara

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kamhadithie yule mwanamke aliye ng'ang'ania US

      Delete
  29. Aache urongo si alisema hiyo nyumba ni yake kanunua M4 00 sasa iweje ahame hahaa uongo kazi wenzie wanahama kwenye nyumba za kupanga wanaenda walikojenga yy anahama kwake anaenda kupanga kweli huyo ni chairperson wa mabululaz akifatiwa na yule babu jinga a.k.a bwege mtozeni

    ReplyDelete
  30. Udaku nao wana mambo kweli kweli!!! Hawa si ndio walituambia wema kapewa Biloni 7 za kampeni na JK!! kanunua range bilioni 2 na 1/2 na akaunti inasomeka bilioni 4 na 1/2 sasa kwa mpango huo atashindwa kulipa milioni 9 anazodaiwa na tanesco na dawasco na kujenga mjengo wa maana mbezi beach au kupanga jumba la uhakika mjini!!! waache unafiki wa kumsakama, wanajiabisha wenyewe!!! na kwa wema kuwa rafiki na anty wala hakuna tatizo kama wenyewe wamependana bwana alaa!!! udaku acheni wivu wa kijinga.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli asa mana na sinta hana lolote umbea mtupu

      Delete
  31. sinta wewe nyoko sana unakisimi kirefu kama chuchugi wema hakutoki moyoni mwa si umwambie akupe kimubwa chake kikufile nyege ziishe

    ReplyDelete
  32. Hahaaaaaaaa jamani holiday na watu wasio napesa eti na bado uwiiii mzungu mtegesho hata hajanunu nyumba mtafilwa na vibabu hadi mkome

    ReplyDelete
  33. Out Bibi njiti jmn amepauka kama sanamu yani mpaka wanatia uruma jmn na family yake walienda kula chakula cha msaada xmas maisha ahay khaaa asikwamboe mtu Marekani kunajua kunyoosha mtu jmn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa uongo tu unaongoza, ili mradi ume comment, haya hongera zako

      Delete
  34. Mtafute atuthibitishie kama amefukuzwa kweli na pia aeleze kama ni kweli alinunua hiyo nyumba imekuaje afukuzwe tupate habari kamili

    ReplyDelete