asas

asas

sintah

sintah

WHAT WOULD MAGUFULI DO


Raisi JPM akiwa zake ferry akisafisha na wananchi wake, hapana chezeyaaaaa pureziiida, jamani wa Tanzania tumepewa nini sisi, tumshukuru Mungu kwa kila jambo kwa kutupatia Raisi mzuri.

5 comments:

  1. safi Mr President mko wachache kama nyie

    ReplyDelete
  2. God bless our President JPM and his VP MKM for their moral support to Tanzanians.

    ReplyDelete
  3. Kwa kazi anayoifanya Maguli ndiyo inanilazimisha kuwashitaki marais waliopita haswa Kikwete kwa uzmbe pamoja na wizi wa wazi wazi alioufanya. Aliuza nchi yetu kwa waarab kufikiria ipo siku wanawe watakuja kuolewa Arabuni, Kikwete kazima ashitakiwe kwa kutokuwa rais bali kivuli kwa miaka 10 ya kuhujumu uchumi wa taifa letu.

    ReplyDelete