asas

asas

sintah

sintah

WIMBO WA MWAKA....



Kassim Mganga ametisha sana ktk huu wimbo na nyie wanawake mmesikia msin'ga'ganie wanaume mwisho upate vibovu na maradhi pia...

3 comments:

  1. Ha ha ha ha halooo jisong limwendee mwafulani anajiolezesha kwa nguvu inahusu mtoto wa kike kuamia kwa mwanaume na kujivika pete kujidai kakuvika kaoge bibi wewe izo ni nuski babu weee na mwanaume kakuchoka kutwaa kujidai mke unamchosha kutwa kumfwatilia atakuacha cku sio nyingi pole wee

    ReplyDelete
  2. Na kuleteea kote hadi awards za kidunia ndio hasifiwi?

    ReplyDelete
  3. wimbo huu umfikie king'ang;anizi jamaq wa u turn umeachwa bibi kubali matokeo stress za nini wakati ushachina? wee endelea kuchoma maandazi hadi upaushwe na moto uwe na madoa kama kenge. nakuchambia humuu bosi wako kabana meseji nilikunyambaje? usingelala wiki nzima mfyuuuuu….

    ReplyDelete