asas

asas

sintah

sintah

0UT OF TOPIC DAY

Hello Wadauzii,

ni siku nyingine tena ya week , mwezi mpya na tunapata burudani kama hizi za OOTD, tumshukuru sana Mungu kwa kutuamsha salama, je kuna mtu yeyote ana news huko kitaani, hebu kama una ubuyu umwage hapa na tuushambulie kuuumun'gunya , kama kuna jambo limefahamika huko kitaani na watu bado hatujalijua pleaseeee share nasi, kama kuna nyaku nyaku huko kitaani hebu mtuambie nani asije akawanyakulia wengine, karibuni sana katika OOTD legoooooo.

45 comments:

  1. OOT
    nimempenda yule dada alietengeneza muvi ya homecoming,SEKO TINGITANA,shes so beautiful n slender. ameolewa?ana watoto?? i truly admire her kwakweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. ameolewa na handsome mmoja hivii anaitwa shamte ila mtoto bado. si uingie google tu andika arusi ya seko baasi utaona kiu yako iishe.

      Delete
    2. WEDRIS ndio habare ya muji

      Delete
    3. Jamani wadau, anayemjua huyu kaka( Sham wa GEPF house) anipe faili lake jamani, ananitaka kwa mbwembwe nyingi hatari. Au mwenzetu ana mabalaa ya kiafya? Hivi kumhonga nyumba dem siku hizi imekua sio ishu au? Au ndo nijiandae mavirus. Ngachokaaaaa na hela naipenda

      Delete
    4. mwenzio kaolewa na hana jifoleni la kulalwa kama mbwa yuko kwenye ndoa yake safii sio kumix mimboo mipya kila siku na kudai unpenda mboo mpya zaidi ya liyopita ndo maisha ya mungu mavi wenu mfyuuuuu….

      Delete
  2. Ooh yes Sintah kunajombo limefahamika huko kitaani i can't believe it Sintah kumbe ww ndie mmiliki wa ile account ya who-is_theboss huko insta account inao mtukana wema sintah bado wanafanya uchunguzi wakikua confirm kama unahusika yani utatangazwa kama alshababub dada ww unaroho mbaya hata siamini nimtuu alie mwambia wema kua muhusika wa account ni sintah na tulikua tunachat naye, wema naye fala tuu eti anabisha kua si sintah sasa now wanatafuta usibitisho wa ile account sintah if niww nyapua nakuoneya huruma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tutolee ujinga wa insta

      Delete
  3. Naombeni madhara ya kula apple na sausage jamani. naweza kula apple zaidi ya mbili kwa siku na sausage ni 2 kila siku hadi najiogopa sasa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. eheeeee una akili kweli wewe?jamani mwoneni mwenzenu huyu..

      Delete
    2. mbili tuu?e nlijua 20.one apple a day keeps doctors away so 2 apples a day keeps doctors away 2 times

      Delete
  4. Naomba msaada wapi hospital nzuri naweza mpeleka mdogo wangu ana maziwa makubwa mno hayaendani na umri wake inshort ni abnormal kibaya zaidi yanamuuma sasa nashindwa niende hosp ipi akachekiwe plz help

    ReplyDelete
    Replies
    1. MPE POLE SANA .
      HILI TATIZO NILIKUWA NALO ILA NADHANI ANATAKIWA AINGIE GOOGLE ATAFUTE MAZOEZI YA KUMFANYA APUNGUE ILI MAZIWA YAPUNGUE.
      HAKUNA DAWA YA KUPUNGUZA MAZIWA ASIKUDANGANYE NTU ZAID YA KUFANYA OPERATION .AU AKIZAA YANAPUNGUA BAADA YA KUNYONYESHA
      MIE KWA SASA NAISHI DANMARK . NILILIPELEKA TATIZO LANGU HOSPITAL HUKU UNAPEWA OFA ILA UKIINGIA YOUTUBE UKIONA OPERATION YENYEWE HUSUBUTU KUJIPA MATESA YA KUYAPUNGUZA .
      SIKUYAPUNGUZA NAFANYA MAZOEZI YA MGONGO KWANI YANAUMIZA MGONGO
      AJARIBU HAYA KULIKO KUDANYWA DAWA ZA MCHINA MWISHO APATE CANCER .KWANI NIMEONA BLOG FLAN ETI UNAPAKAA DAWA YANANYWEA SIMPOTEZE MDOGO WAKO KWA ALICHOZALIWA NACHO
      MAZOEZI TU .

      Delete
    2. Pia apunguze kula kuku na mayai ya kisasa kama anatumia sana,sielewi vinaingilianaje ila niliumwa maziwa nikaambiwa hivyo na niliacha kabisa na niko poa.

      Delete
  5. UKUBWA WA PUA SIO WINGI WA KAMASI .
    FAIZA ALLY UTUMBO MTUPU MUNGU AMSIMAMIE
    MALECELA NAE ETI ZARI ANAOGOPA KUHAMIA DAR KISA ITAJIRI
    UTAJIRI WA WHITE PART AU WA PICHA INSTAGRAM
    AJALI JAMANI
    WENYE MAGARI ENDESHENI KWA UANGALIFU .
    DIDA NAE I MISS MY BABY KWENYE INSTAGRAM SIUMPIGIE SIMU WABONGO KWA MASHAUZI UTAZANI WEHU.
    WOLPER NAE KUJIPIGA SELFIE ANALIA MSIBA WA YULE KIJANA NDO NINI .
    HIVI UWE NA UCHUNGU UTAJIFOTOA PICHA KWELI SIJUI NA ANACHAZA FILM MPAKA MISIBA YA WENZIO MITANDAO ITAWATIA WEHU WENGI WAO
    NAWATAKIA SIKU NJEMA BWANA AWE NANYI KTK MIHANGAIKO NA AWAPE FURAHA WALOPUNGUKIWA AWAPE AFYA WENYE KUUMWA

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaa kunywa stoney tangawizi tafadhali....

      Delete
    2. Uwe unatumia proper case jamani mweeeh!

      Delete
    3. Inaitwa ukubwa wa umri sio akili kwa ulowataja
      Faiza tumwache tunajua kasoro yake mchanganyiko wa mawazo baada ya kutoka ktk mashauzi flani ndani ya jumba la mbunge kuhamia nyumba ya kupanga alafu hela inakugomea


      Huyo kaka wa SINTAH
      Mashauzi mengi na kuutaka utoto
      Kuingia instag za wadogo zake au watoto wake kuhamishia story gazetini kwake kuweka vitu visolingana na umri wake
      Wenzao wanamiliki vya maana wao mitandao na habari mpaka wazipate kwa wenzao.
      Wote hao wametokea Dodoma kulikokua na hospital kuu ya vich...
      Isanga kubwa
      Ukame na waloifanya ionekane wageni .
      Vijana walozaliwa pale asilimia 99 watoto wa mama .
      Huyo Wolpelishaaaa
      Mchaga mshamba Alawa tafuta wimbo uusikilize
      .
      Alijongwa mamilioni bado hata kiwanja bondeni hana zaidi ya kusifika kwa nguo
      Sijui katokea Moshi gani na sie huwa tunachapa kazi na maendeleo

      Delete
    4. WABONGO MAJINGA SANA HIVI MPAKA SASA HIVI AMJUI KUWA ZARI KWA MOND NI KIKI TU?HANA MPANGO NA NDOA,AU BADO AMJAGUNDUA?POLENISANA NA MAUJINGA YENU.PALE NI KIKI TU KIIISHA ANASEPA,YULE KUACHANA NA IVAN MOJA KWA MOJA NI NDOTO.MOND ANAKULA KWA MUDA WAKE NA IVAN KWA MUDA WAKE.HUYU MAMA MALAYA SANA,NA LIMOND LISHALISHWA MADAWA YA KIGANDA LIKO KAMA CHIZI VILE NA SURA LAKE BAYAAAAAA

      Delete
  6. WOLPER UMENIMALIZA UNAJIPIGA SELFIE UNALIE WE MCHAGA MWEHU
    ANA KWELI MKINICHAGUA NTAWAONESHA MAHAHA MAHABA
    wolperstylish­čÖĆEwe Mungu nipe nguvu inamana kalosh maneno yajana nilikua Wolper naandika huku ni nalia inamaananilikua nakuandika wewe au??? kwanini sasa umekufa kalosh wangu mdogo wangu why ???Nani atanitania tena Nani atanambia boo jacq ujapendeza boo jacq usifanye hvi syo vzuri dah cm yote imejaa machozi I wish Ata ningekuaga basi

    ReplyDelete
  7. Huna lolote Sintah lile jitu kubwa lisilo na akili limeshambuliwa kwa kutelekeea familia umeuchuna hata hukupost, au unaona sawa janaume kutwa kurusha mapicha na wanawake instagram huku halijui watoto wanaishi vipi, eti akili kubwa akili kubwa yeye, nampa pole mke wake aliwezaje kuishi na hili janaume kubwa jinga

    ReplyDelete
  8. Enter your comment...sio ya sintah hana vingereza vile sintah avijulie wapi ile ni ya missytemeke

    ReplyDelete
  9. MASKIN.WEEE HADI HURUMA YAAN UMEJIKUUNJA KUTYPE NA KUTOA PUMBA ATI SINTA NI WHO IS THE BOSS.POLE WEEE

    ReplyDelete
  10. MAONI:
    WATANZANIA TUACHE ULIMBUKENI WA KUSAMBAZA PICHA ZA OVYO KWENYE MITANDAO.KIJANA KAFARIKI KWA AJALI WANASAMBAZA PICHA UTADHANI INAPENDEZA MACHONI .HIVI HATA ILE MAITI UNAVYOIONA ILIVYO UNAJISIKIAJE ??
    INASIKITISHA WATANZANIA HAWAJALI UTU WA MTU . KUNA WIKIMILISENDIWA PICHA WHATSAP MDADA WA ANAISHI LONDON .ALIKUJA TANZANIA AKAKUTA KATAPELIWA UJENZI NA FAMILIA YAKE AKACHANGANYIKIWA NA KUTEMBEA UCHI .YAANI INAUMIZA SANA UNAMPIGA MTU PICHA UNAOSAMBAZA MPK NJE YA NCHI HIVI HIZI SHERIA WANAJIUNDIA WALOKAA SEREKALINI AU WANAZIUNDA KWA AJILI YA WANANCHI???
    TUWE BINADAMU HATA MNYAMA KUNA WAKATI HAKUDHURU

    ReplyDelete
  11. Hakika Wolper amewaacha hoi wengi
    Eti mwenye uchungu anaweza jifotoa kabisa huku analia na kujipost?? Kudadek too much fakeness

    Bongo movie muache kutafuta kiki na kuigizia misiba ya watu plz

    ReplyDelete
  12. na OOT ingine ni kwamba our bossylady is in town na ame shine hatari. Zari ni mzuri bwanaaa na she got some brains

    Amenifurahisha sana kupiga chini watu km wewe Sinta
    Maana ww ndio chanzo kikuu cha Princess Tee kuhusishwa na Katunzi

    ReplyDelete
  13. aisee sijawah ona mtu mbulula nyumbu kama wewe mdau msukule wa wema hapo juu. hivi hamnaga kazi mpakamnaanza bahatisha watu wanaomkosoa boss ushz wenu khaa wonders shall never end. halafu visura vyenu sasa kama malkia wa insta huku hahahaa mnacheka na kusimanga wenzenu ati sura mbaya wakat zenu mbaya zaidi. MWACHEN SINTAH.WIVU TU MFYUUUUUU. MNAPOTUKANA WATU NA KULIPIWA BUNDLE NA WEMA NAE AKUBALI KUTUKANWA

    ReplyDelete
  14. Huku wala hakunogi leo

    ReplyDelete
  15. Hivi nyie mlioko huko majuu kwanini tu msirudi nyumbani. Tunaona kwenye vyombo vya habari mnavyotimuliwa huko. Wazungu hawawataki kabisa hasa nchi za scandnavia. Kwani mmekatazwa kurudi nyumbani? mnangangania msipopendwa hamjui kama mnahatarisha maisha yenu na ya watoto wenu? mmekazana majuu hivi majuu vile sasa mbona amani hamna. karibuni nyumbani Tanzania huku hakuna atakaewakimbiza kama mbwa pori. hadithi za majuu ilikuwa ni enzi zilee, kwa sasa cha muhimu ni amani. karibuni sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa magufuli tutarudia wapi? bora maisha ya halali ulaya kuliko ya bongo,tunakomaa na ulaya

      Delete
    2. BONGO RAHA MPAKA UUZE MADAWA YA KULEVYA ONA WAKINA RUMMY WANAVYOPETA,ONA KINA KINJE WANAVYOPETA,BONGO SIRUDI

      Delete
  16. wanasema 'small minds discuss about people' sijui nipo sahihi....haya here I comeeeee jamani file la madia chenge na earl mattthysen nawapenda hawa watu ad rahaaaaa...hayaaaaa wambea umbeaniii

    N.B we neyonce acha kujichekesha instani unakuwa ka tahira na minjino yako mikubwaaa aje...hivi un ajijua kama una mdomo mkubwaaaa na mpana kwikwiikiii hata rummy anasema unadomo kubwa mbee...halafu punguza kujipiga picha unajicrop tako sijui hipsi halafu unazoom sijui ...si uoneshe picha full sio kujionesha kiduchu kiduchu eboo em toaa ushamba instaaa kiroho safi tu...mbona mke mwenzio #'HN KIBOKO YAKE'anashep ya kichaga hipsi mbele mbele mapaja sijui mapana lakini akuuu anajipigia picha na mwanya wake watu tunakosheka asa we mwenzetu sijui ndo kuonjesha sijui ndo kutupa alert kwamba hata mambo unayo ...kwa taarifa yako ukijipiga picha upande Au ukijicrop lazima uonekane na shep ya kutisha ...jiachie tukusome ebo muone hata mwenzako lina ...ki roho safi mum wangu sikuchambi nakwambia tu ..god day n congrat kwa watoto wazuri

    ReplyDelete
    Replies
    1. HUYU nEEMA NEYONCE ANA KASORO GANI?MBONA RUMMY ANAMZALISHA TU LAKINI HANA MPANGO NAE NA NEEMA ANAONA RAHA TU KWAKUWA RUMMY MAMBO SAFI.KIFEDHA,ILA SURA KANYIMWA DAAA NAMUONAGA MITAA YA ARUSHA

      Delete
  17. Jamanu mjini wauzA sembe wamekuwa wengi yani 90% ya watu wenye maisha mazuri dar wako kwenye list ya wauza sembe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani hivi weusi hivi hii fashion za kuwasuka watoto marasta , Ma weave hair , crochet tunawataka waweje ? Hivi ukimsuka mwanao kitoto anapoteza nini
      Mtoto awe Mtoto daima mmekuwa kaa Wanigeria . Muda si mrefu mtawachanganyia mikorogo kwenye lotion zao .
      Mtoto anabebeswa pochi kaa mtu mzima kichwani lacewig.
      Tuacheni ushamba
      Mnawakomaza sura
      Mnawaweka Ktk attitude nyuso zinakunjika kaa wazee nywele zinakatika
      Ushamba mbayaaaa

      Delete
  18. hivi wenzangu mnaoenda gym halafu mnavaa mawigi huwa mnafanyaje yasichomoke kichwani?Nataka kujiandikisha gym ila nikiwaza wigi basi ndoto inaishia hapo hapo, ukiacha kero ya kuogopa kuliangusha nawazia hilo joto nitakalo pata pamkichwa..nywele sinaga kabisa mwenzenu yaani ni tafrani..nikienda gym bila nywele najua nitapigwa picha nitundikwe insta hata wasomeno wacheke wee!kwa kifupi nitakuwa simulizi. nipeni ushauri mwenzenu nahitaji mazoezi shepu imevurugika vurugika.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyoa nywele weka style fupi ambayo utapendeza,hata useme ushonee weaing majasho ni kero, hata mimi nilifanya hivyo wakati naenda gym.

      Delete
    2. KWELI INSTA MAIGIZO MTU ANAJIOGOPA MWENYEWE DUUUU POLENI JAMANI

      Delete
  19. Hellow wadau naombeni msaada wa dawa ya kutoa ndevu,urembo wangu wote umeharibiwa na ndevu,msaada plz plz

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usinyoe NA wembe piga wax tu

      Delete
    2. paka bleach usoni,ndio suluhisho

      Delete
  20. Wapi Chaga baby nimemiss sana yeye

    ReplyDelete
    Replies
    1. chagga ana issue kachoka siku hizi ana mpango aamie london marekani sijui wamemchoma uhamiaji.

      Delete
  21. Umu ndani mnapenda kumtusi sintah bila sababu ata kama amewakosea mpunguze yani mnapenda kumpa skendo za uongo kila topiki wema wema kwani wema ndio nani mnamkosea ata muumba wenu kisa ujinga team wema 2016 ebu badilikeni uwe mwaka wa tofauti ebu oneni mlivyoanza kumtusi chibu na kumsifia idris mara chibu kamuwish idriss nae idriss kampigia kampeni mkabaki wadogo na sio ilo tu mengi yanawafanya mnaonekana mambulula ila tu hamtaki kuelewa ebu fanyeni kazi acheni kujitafutia laana kutwa kutukana watu amchoki

    ReplyDelete
  22. Enter your comment...sepetunga ndo habari ya mujinii

    ReplyDelete