asas

asas

sintah

sintah

ALLY K INTERVIEW WITH AYO TV

Ninanukuuu wajameni etii wanasema hii interview ya King Kiba is the worst interview ever, mwenyewe anasema Africa nzima wanajua King amerudi LMAO....

14 comments:

  1. sijaona kibaya alichoongea, sema tatizo la ali ni kama vile hajui kujieleza

    ReplyDelete
  2. Akajambe mbele uko ye akalie uo ushabiki maandazi ivyo ivyo tatizo la kiba anataka kutokea.mgongo wa chibu we tafuta pa kutokea mziki wa chibu huuwezi mwenzako anajituma we endelea kutembea na ma x wake ujipe moyo umerud

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mziki wa Dai na wa Ali K upo tofauti kwa kiwango kikubwa sana huwa nashangaa sana kwanini hawa watu wanashindanishwa maana wapo tofauti sana na wenyewe wasikubali kushindanishwa kila mmoja afanye yake maana kila mmoja ana ubora wa kipeke yake

      Delete
  3. Hivi hawa wasanii wa tz hawafunishwi jinsi ya kujieleza.naona anajibu tu ka kalewa...wote si huyuu tu hata Diamond na wengine.

    ReplyDelete
  4. Kinacho Mharibu Ali Kiba, hamna shule... Lucy Kiwelu na Seven wangefanya mpango japo wa evening clases ya masaa japo 3 everyday. yangemsaidia.. ana sauti tamu but kichwani hamna kitu.. Hata diamond alikuwa anaongea pumba ila mnger wake mjanja anamsomesha, somhow inasaidia. Japo interview yake ya sound city na Adam nilikuwa Napata kibaridi kwa aibu na pumba alizokuwa anaziongea kwa mwanzo then mwisho akamaliza vzri.. all the best kwa wote

    ReplyDelete
  5. he is sooo arrogant

    ReplyDelete
  6. Kiba ana stress za kujiringanisha na mtu ambae hawaendani... Akubali matokeo tu. Tena kma mm ni Kiba ningejipendekeza tufanye colabo ili aniinue.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hawapaswi kushindana hawaendani na hiyo collabo hata ikitokea sidhani kama itakuwa bomba bcoz ladha zao tofauti sana

      Delete
  7. Sintah huo ni ushabiki maandazi kama lkipua lako,kitu gani apo alichoongea Ally kibaya??Kama huna stori kaa kimya sio lazima upost watu wasio na mpango na wewe nyau madoa weeeeeeeeeeh

    ReplyDelete
  8. ashukuru sana kusafiria nyota ya simba vinginevyo angerudi kufuta kigoda bila mabifu wala watu wasingeshoboka ni bifu na mondi tuu ndo zimamuweka juu na wala sio kivile angekuwa king angerudi kariakoo kwa mamakee? ati king.. king gani anakaa kwa mamake ushwain mtupu. bila mondi huli mbwa wewe si unaona bongo movie kanumba kaondoka nayo.
    wakati ray alikuwa anajifanya yuko juu kuliko kanumba mbona kabuma sasa?
    wee pimbi omba Mungu mondi aishi miaka mia vinginevyo utafulia kuliko mwanzo. bisha kataa nyota unayosafiria ni ya mondi kwa ajili ya bifu na unajua ukweli ila unajidi upo juu kwa nyimbo zipi? nagharamia watu washasahau siku nyingiii subiri kubebwa tena na timu shahawa upate japo vituzo wakati mwenzi kajazaaaaa za kiintaneshanalee mfyyuuuuuuu…
    sikipendi hiki kimkomao SURA NGUMU ACTOR WA THE GOD MUST BE CRAZY!!!

    ReplyDelete
  9. Cha muhimu kuwapa sapoti wasanii wetu na siyo kuponda hapo hatujengi,wkt sisi tunaponda wenzetu wanaingiza mkwanja mrefu,huo ndiyo udhaifu wetu wabongo hatpendi kusapotiana

    ReplyDelete
  10. Uyu jamaa anamalingo sana alafu anachukua ndani ya roho yake atake asitake Diamond atabaki kua juuuu tu

    ReplyDelete
  11. DIAMOND AWE JUU YEYE NANI KWENYE DUNIA HII, KAZI ZA USANII SIO ZA KUKAA JUU MILELE LAZIMA USHUKE NA NDIO MAANA HATA AKAIMBA ILE NYIMBO HUYO MONDI MNAYEMSEMA.. MZIKI WA ALLY NA DIAMOND NI TOFAUTI KABISA NA KIPAJI CHA ALLY CHA KUIMBA USIKIFANANISHE NA CHA MONDI TOFAUTI INGAWA UKWELI NI KWAMBA KIBA KUNA SEHEMU ALIKOSEA HILA POINT NI KWAMBA MONDI HAWEZI KUWA JUU MILELE NA BORA WANAMUZIKI WA NJE WAKISHUKA WANAUWEZO WA KURUDI VIZURI HILA MSANII WA TANZANIA AKIFIFIA KURUDI KWAKE VIZURI HUWA NI INSHUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  12. MMMhh mi naona hawa wasanii wetu wote wanachohitaji ni kwenda shule hata huo muziki wanatakiwa wausomee kwa hiyo hat huyo Diamond angesoma angekua mbali zaidi ya hapa. Pia mm naona tuwasaport na kuwapa moyo kwasababu kila mtu anampenda mwuimbaji anayempenda na si lazima wote tumpende msanii mmoja haitakua sawa lazima tutofautiane ndio kidunia vinginevyo dunia isingezunguka ingesimama.

    ReplyDelete