asas

asas

sintah

sintah

BEAUTIFUL ONYINYEEE IS PREGOOO

aiiiiii kitumbo kitumbo
TZ sweet heart n the boys
Kweli iMungu akitaka kukupa hakuandiki barua hukupa wakati anayotaka yeye, jamani Wema alilalamika eeeh hatimaye amepata kile alichokuwa anakililia kwa Mwenyezi Mungu.... kila la kheri...

145 comments:

  1. MISS MICHIRIZI UKIZAA TU PIMA DNA MAANA HATUJUI MTOTO NI WA NANI?
    MCINGOMAN
    DIAMOND
    KANUMBA
    AWALE
    CLEMENT
    JIMMY
    CHARLES BABA
    MOSES
    MWANTELO
    JUMBE
    TID
    MUZEE YA DUBAI
    SAMMY
    IDDRIS
    MR. BLUE
    MBUNGE
    JAMAL


    NDIO NSHASEMA


    ITS ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. mimi ninao mara 3 ya hao mbona hunisemi yaani hata awe wa baba 300000 bora aingie reba ndo furaha yangu

      Delete
    2. hiyo picha ya juu linaonekana ka kibibi libayaa picha zote limetokea kiuhalisia bovu usitunishe tumbo mimba itakuwa tuu mrsa madrama

      Delete
    3. na yeye akizaa tuu atuwekee DNA maana yeye alikuwa anadai DNA ya mtoto wa Zari. unajua mara nyingi wanasema mkuki kwa nguruwe kwa binadamu........... na yeye azae then a feel inakuwaje mtu akikusemea maneno mabaya kwa mwanao how it feels.

      Delete
    4. Muogopen Mungu bas

      Delete
    5. Yaani huyu wema hasidi jamani Yaani mpka mume wa dada yake katembea naye Umemsahau na SHEMEJI YAKE NA lUIS mwenye mimba nasikia na Chief kiumbe

      Delete
    6. Umemsahau Luis Munana, Ommy Dimpoz

      Delete
    7. Manshaalah Tanzania sweet heart hayawi hayawi yamekua mungu akukinge na mahasidi wabaya mimba ikue uzae mwanao afanane na baba yake Idris mwaaa mwaa

      Delete
    8. kumbe kweli ana mimba, nilijua ni wazushi wa muji hongera miss Tanzania

      Delete
    9. Mimba imefika mwake mashauzi ya mimba tutamkoje ss

      Delete
    10. Sipati picha hekaheka za mimba zitakua vipi, nimeshaandaa popkoni movie ndio imeanza

      Delete
    11. Zee la michepuko hiyo list yote wanaume walikua bunduki bila risasi wanapump hewa? duuuh Idris ndio dume cha mbegu shikamoo Idris kazi unaiweza

      Delete
    12. Shahawa za mbegu zinataka ule ushibe
      ugali wa maharage tuchips sausage chakula
      ya watoto orodha ndefu hakuna mwenye shahawa
      ya mbegu? Idris ndio mwanaume alisema hapa kazi tu
      kitu kikajibu

      Delete
    13. ZEE LA MICHEPUKO ULIOWATAJA NI WALE WENZANGU NA MIE GUSAGUSA UNITED UKIVUA CHUPI WANAKOJOA HATA HAWAJAGUSA MLANGONI CHEZEYA IDRIS KITU KIMEKITA

      Delete
    14. Napendekeza tuanzishe kitchen party ya wanaume wafundishwe jinsi ya kumpa mimba mwanamke kuna wanaume wanahitaji msaada, Idris awe mwalimu wao

      Delete
    15. kakukomeshaee hihihihi popcorn zi wapi jamani

      Delete
    16. MTAJIUA MWAKA HUU JANA CLOUDS FM ALA ZA ROHO KASEMA MIMBA INA MIEZI MITATU HUYO DAMOND KATOKEA WAPI MFYUUU KAKOJOE ULALE

      Delete
  2. Hope hajatunisha hilo tumbo maana huyu dada kwa kuigiza hajambo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani mdau kama ulikuwepo mana uku juu anakuwa kama baunsa hivi siku mbili ndio tumbo kubwa hivyo uyu dada me wala simuaminigi anapend asana kuongelewa sasa mimba ndio kuwa kakma baunsa hahhahahahha

      Delete
    2. mnawasha nyie subilini sk akizaa ndo mubinue midomo yenu

      Delete
    3. yote katika yote lakini habare mnayo ama nene

      Delete
    4. Nani kakwambia mimba ni ya siku mbili? Halafu hujui Kama mtu akiwa Na mimba matiti yanaongezeka!

      Delete
    5. Me I don't care ni ya nani...I am soo happy nitamtumia 1 year supply ya pampasi...

      Delete
    6. Hayawi hayawi leo yamekua nani kanuna, mtajisemesha katunisha tumbo vaeni miwani hamuoni tumbo hilo

      Delete
    7. Siku hizi tunaenda kinyume mimba kwanza ndoa majaliwa

      Delete
    8. watu washenzi sana nyie!! wewe unadhani hiyo mimba wema ameipanga!! mtu ukijijua huwezi kuzaa au kupata mimba unakuwa utumii kinga yoyote. sasa kwa case ya wema,alishasema amehangaika sana kutafuta mtoto.hiyo imetokea kama zali la mentali tuu,so ulitegemea aitoke ili aolewe kwanza?? hebu tumieni akili zenu nyie mamburula!! hata ungekuwa wewe,unafika hadi miaka 40 ujapata mimba,utaitoa ili uolewe kwanza??

      Delete
  3. Hehehehehe poor Luis or is it Fahim?

    ReplyDelete
    Replies
    1. kubebesha mwanamke mimba kunataka ujue majamboz mwanamke kama Wema ukiingia ovyo unahemahema umemaliza utatoka kapa Idris ndio mwanamume

      Delete
    2. BUNDUKI BILA RISASI

      Delete
  4. BISMILLAH MASHAALLAH
    EE MUNGU MUUMBA MBINGU NA ARDHI MJAALIE NA WAJAALIE WANAWAKE WOTE WANAOTAMANI WATOTO NA WALOCHELEWA KUPATA
    HAKUNA GUMU WALA LISHINDIKANALO KWAKO
    AMEEN

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amen, msemen wema vyovyote mnavotaka kam mama nimesikia raha wema kubeba mimba kwa jins ambavyo alkua akitukanwa hata mimba sijui ya mwenyekit wa mtaa potelea mbal binadam wote ni sawa ili mradi apate mtt, hongear wema

      Delete
  5. Mola akupe wepesi na iwe kheri kwako
    Akuondolee macho ya mahasidi
    Akujaalie utulivu na akupe fahamu
    Mola wajaalie wanawake wote

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amina shosti amina

      Delete
    2. amina mdau mungu kamjaalia kijana mwenzake Idris mapenzi motomoto mimba kupetiana mahaba mahabani

      Delete
  6. mkaanga maandazi wa u turn unapita hapa? weka ile novel yako hapaaa kuachwa kuachwaaa .. kuachwa ni shughuli pevuuuu… hadi maandazi hayaumukiii sura ngumu kama njugu mawe nani kanunaaaaa???

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhaha mdaau umenichekesha sana, eti mkaanga mandazi lol... kuachwa chezeiya watu wanajikutaga Mungu mjomba wao, achene mungu aitwe mungu.. uyu ni mume wangu tutakufa nae like seriously?

      sasa na wewe Mama michirizi mbona unakuwa kama baunsa acha kutunisha tumbo mimba yenyewe sijui miezi miwili ishakuwa tabu dooh... alafu acha kumsema ZARI mna na wewe hyo mimba yako ni sintofahamu

      Delete
    2. tumbo la mimba hilo habare mnayoooooo iwe baunsa iwe sintofahamu lakini habare ya mujini ndio hiyo mueleze na bibi zee

      Delete
    3. sijakupata mdau mkaanga maandazi ni yupi?

      Delete
    4. JAMAQ WA U TURN

      Delete
  7. Mungu ni Mwema si kuzote atakujaliwa safari ya salama

    ReplyDelete
  8. MAHASIDI WA ROHO HAWAKOSI SABABU
    WAJA PUNGUZENI MANENO MAKALI
    MLIMSEMA MGUMBA LKN MUNGU AKASIKIA KILIO CHAKE,

    ReplyDelete
  9. OOT:
    sinta naomba hii comment uiachie usiibane na haihusiani na wewe kabisa. Nilikuwa nauliza hivi hakuna uwezekano wa kuanzisha Single Mothers Organization na ikatambulika kisheria??? kuna single mothers wengi sana wananyanyasika na wanateseka na watoto wao wakati hao watoto baba zao wapo hai na mbaya zaidi wanauwezo wa kuwahudumia hao watoto ila wameamua tu kuwa na mioyo ya chuma. Tena wengine ni vigogo huko serikalini na hawajali kabisa. Hata kama baba ulizaa na mtu ambaye hukuwa umepanga kumuoa basi hudumia mtoto wako.

    Juzi tumeona issue ya Faiza, jana imeibuka ya Lemutuz hiyo ni mifano tu jamani wakina mama wengi sana wanaumia kwa sababu ya hii mibaba inayokwepa majukumu yao kwa kisingizio cha kutopendana na mwanamke aliyezaa nae. Kuna wengine wanafikia hatua ya kuwaita wanawake waliozaa nao kuwa ni malaya sass wakati unampatia ujauzito hukujua hilo?? na je huo umalaya wake unahusiana nini na malezi ya watoto????

    Kwa kweli hii hali ikiachwa hivi tunakuja kuzalisha kizazi cha watoto makatili sana na sasa hivi rate ya single mothers imeongezeka mno mno. Plz kama kuna mtu anaweza kufacilitate hili jambo angalao wakawa na chombo chao cha kuwasemea au kukimbilia kupata msaada wa kisheria.

    Plz hii haiwahusu WAJANE maana wao ni special Case ni hali isiyohepukika na kuna NGOs nyingi at least zinawapatia msaada wa kisheria na hata kusomeshewa watoto tena nyingine zinatoa misaada ya kisheria bure kabisa kwa WAJANE.

    Ni hayo tu kwa leo. Naomba kuwasilisha

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau usituletee ya Fauzia wanawake wengine mnayataka wenyewe mimba uliibeba kwa raha zako na kutunza mtoto umtunze kwa raha zako usilalamikie wanaume kama hamkupatana chumbani wakati mnabebeshana mimba ndio mtapatana kwenye NGO? tuondoleeni kulialia kwenye kwa jambo ulilolipangia hakuna aliekubaka mimba ulibeba kwa ridhaa yako acheni zenu nyie wanawake wa msingimtoto

      Delete
  10. oweiiiiii walisema ooh mwachen wema hawez kuzaa nje ya ndoa mara bado mtoto mara hio sio fani yake kiko wapiiii.hao hao wanaomtukanaga zari na watoto wake ndo hao wanaompamba wema saiv hata mimba haijawa confirmed(YES WE WANT ULTRASOUND) not only mimba hata dalili ya uchumba ndoa hamna. HIVYO TEAM WEMA NA WENGINEO SHUT UP LEAVE ZARI ALONE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. By the way, who is zari in tz kwa mfano!? Tekeeee la matakooo. Wema ndio habari ya mujini mama.

      Delete
  11. sipati picha babyshower itakuwaje.arobain baby lol.udhamin uwiiiii. tiffa shikamoooo mtoto mzuri REKODI YAKO SIJUI NANI ATAIVUNJA. EE KUIONA SURA TU UDHAMIN CLOUDS,NMB . WE MUTOTO MULITO WEUWEEEEEEEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wema atafunika Tiffa baby shower la Wema Sepetu litakua gumzo la muji kaka meneja ameshasuka mipango ya uhakika na makampuni tofauti subiri movie ndio imeanza

      Delete
  12. Sasa itakuwa ya nani luis au idrisa ila wema unayaweza ndio maana unazarauliwa umetoka na luis rafiki wa idris leo uko na idris ata idris nae atapita coz atajua ni maharage ya mbea wkt mwingine sisi wanawake tunajisababishia kuzaurika na kutukanwa mtu unachanga marafiki unategemea nini na ninavyowajua wanaume my dia unakuja kuumizwa utashaa uyo idris anapita tupo apa tutarud tukio likitokea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wivuuuuu, luis ndiyo nini!!? bibi weee mwenye kisu kikali ndio anakula nyama. Idris mbele kwa mbeleeee

      Delete
    2. wema yupo na idrissa hata kabla ya huyu luisi..so acheni umbea wenu!!

      Delete
    3. WALIOTANGULIA ILIKUA BUNDUKI BILA RISASI SHAHAWA YENYE MBEGU INATAKA MWANAUME ANAYEJUA KUDUU

      Delete
  13. Binadamu ha2na dgo, kama ka2nisha itajulikana baada ya miez mi 3.

    ReplyDelete
  14. Mwachen kama ya ku2nusha anajpotezea muda yy mwenyewe

    ReplyDelete
  15. inawauma wema kuwa na mimba

    ReplyDelete
  16. naomba apate Mapacha wa kike na wakiume. Mungu akapate kuonekana

    ReplyDelete
  17. Idrisssssssssssssssssssssss yo the man wale walio kuwa namatusi ya Ugumba sijui watakuja na matusi gani leo hahaa bibi ya Uganda alisikika kwa sudy brown eti mutu mwenyewe hajawi kwenda leba leo anaongea nini AIBU YAO kudadadeki Mungu hatokei Tandale wala Wandegea Habari Mnayo

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha ha haaaa, unapendelea gari gani mdau murano au range? sema tu Idris yupo ataleta. Mbona itakuwa raha siku Mr&Mrs. Idris watakapo pakata mtoto wao mzuriii kama wao wenyewe, he he heeeee

      Delete
  18. Wanawake wenzangu acheni kutukana na kukashifu wanawake wenzenu maana hamjui vizazi mlivyovibeba wala hamjui hisoria za mama zenu enzi za ujana...nyie mnaomtusi....n mabikira? si mna ma exes zaid ya tano je nyie sio malaya?nyie sio mashimo?msijifanye wasafi na kuhukumu wenzenu si zari wala wema wote wana mapungufu nasisi tunaocomment tuna mapungufu mengi tu na malaya sana sema sio maarufu....acheni kusema wenzenu vibaya hatufanani kama alama za vidole...kila mmoja akiamua kusema kalala na wanaume wangapi humu ama sure aliyelala na wanaume watatu hadi sita hamfiki watano...wengi humu hata 20 tayari mshakipigiza laki hata akija wa 21 bado atakwambia bby ur so sweet but moyoni unajua ushakipanua kwa wangapina wote wamekwambia ur sweet leo hii unamuita mwenzio shimo...ACHENI JAMANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. sema sema sema mamaaa, kama visafi wakalie ugali. wamuache wema wetuuuu.

      Delete
  19. tuache ushabiki mimi nampenda sana wema ila haniingii akilini kila nikitizama tumbo lake na muhusika mkuu wa hiyo mimba naona km kuna walakini hapa du wanawake jamani tuna siri kubwa sana................. ndio mana uislamu unazingatia sana mama kila kitu kuliko baba

    ReplyDelete
    Replies
    1. tumbo sio kubwa hilo!! yupo bloated tuu,kama ushawahi kubebe mimba utaelewa. iwe kubwa au ndogo hayawahusu. kwani ametamka ina miezi 5???????? si umbea wenu tuu!!

      Delete
  20. kazi wanayo team wema, maana waliyokuwa wanamnangia zari ndo hayo hayo meneja wao kayafanya, kwanza ana date katoto idris ni mdogo sana kwa wema, sijui hilo waliliona kwa zari tu, pili anatuonyesha kwamba ana mimba kubwa tena anadai ya idris wakati mwezi 11 tu alikuwa na luis, mbona majanga haya, na hapo hapo kuna kigogo aliemuhonga ile range rover mmmh. Acheni movie iendelee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Udogo wake uko wapi bibi weeee, na bibi yenu wa uganda kazi kutafuta mapedeshee, hapo alipo anamtamani Idris na miaka yake yooote aliyonayo lo!! safari akijigonga kwa idris walahiii tutampopoa mawe... Atuwache na wema wetu.

      Delete
    2. huyo mkubwa diamond mbona kashindwa kampachika mimba? mtaishia kusema mtoto mtoto, mwenzetu anafurahia mimba yake, hayo mengine mnayajua nyie. haya wewe mwenye mtu mzima mwenzako, una watoto wangapi??maana shahawa zinatofautiana za mtoto na mtu mzima!! utasubiriiiii,mimba ndio hiyo

      Delete
  21. Alafu mbona anatunisha sana kifua?????????? kwani bila kujibenua benua mimba haitaonekana? kama ipo ipo tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. sio kutunisha kifua! maziwa yamekuwa makubwa,umbea tuu. nawewe tunisha ya kwako kama ni kazi rahisi mfyuuu

      Delete
  22. Huyo mtoto ni wa Luis kabisa na mtambia kitakacho tokea, na mwenyewe luis keshaanza madongo ya kumpiga idrisa anamshangaa sana kusema mimba yake wakati anajua mwenye mimba ni nani mimi Luismunana ndio baba wa mtoto atakayezaliwa na idrisa analijua hilo, nawashangaa timu wema wanavvyomshambulia luis kwenye Acc yake wakati amesema ukweli watanzania bwanaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwendraaaa! mtoto ni wa wema!PERIOD!!!

      Delete
  23. muosha uoshwa yaliyomkuta Zari nalazima nawe yakukute DNA haina ubishi kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. dna ya wapi? si mlisema ni mgumba!!mmeumbukaje sasa! mtaishia kudai dna wakati mwenzenu ndoa inakaribia..

      Delete
  24. Luis atie mimba, matege asime rijali ni yeye wakati mjini kote tunajua kabisa Idrisa mtoto si riziki

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapovu yatakutoka sana!! ndio ishakuwa hivyoooo!! na barua ndefu kaandikiwa..is a wife!! una jingine?

      Delete
  25. zoom picha ya kwanza duuh hii haijaeditiwa ha ha haaa….

    ReplyDelete
  26. Sinta sasa shoga Yako bi kizee si atakasirika unamsifia Wema? au umechoka kujipendekeza kwake?

    ReplyDelete
  27. Mungu si mjomba wao. Bismillah Mashallah kila la kheri Wema.

    ReplyDelete
  28. matusi ya mpangaji, hayamkatazi mwenye nyumba kupata usingizi, kula raha Wema mola azidi kukufungulia mlango ya kheri.

    ReplyDelete
  29. Bongo celebrity kwa kushindana sasa unazaa bibie umejipanga au ndio unataka kushindana na Dimond.Usije ishia kumrekodi mtoto kama mwa fulani alie zaa akijua atapewa mpaka mafuta ya rays na bwana.

    Ndio nishasema

    ReplyDelete
    Replies
    1. GOD BLESS WEMA NA UMWANGAZIE
      KAZAA ZARI KWA KUMKOMESHA MUMEWE NA AKARUDI KUISHI SOUTH NA KUZIACHIA MALI ZOTE ETI KISA MWANAME KAMFUMANIA
      AKATAFUTA MWANAUME ALOMALIZA SHOGA EA HAWAZA YAKE AKAKUBAKIZA WEWE TU .SEMBUSE SEPETUNGA ALOKUWA NA MAISHA YA KAWAIDA TU ' YA KUVAA NA KU ENJOY
      WALIACHIKA WAKE WA MATAJIRI WAKAINGIZWA WATOTO KWENYE NYUMBA.
      WEMA ATABARIKIWA TU KWA REHMA ZA MUNGU SIO ZETU SISI WANAADAMU
      TUNAZALIWA TUNAISHI TUNAKUFA
      YOTE YAPO MFYUUU

      Delete
    2. ajipange kitu gani? kwani umesikia mwenye mimba ameikataa? idrissa ana kampuni mbili zinazomuingizia pesa,licha ya hivyo anamiliki ghorofa!! kajambe mbele huko!wivu tuu!!

      Delete
  30. OOT.Habarini wadauz,na hongera zake dada wema, hakika mungu yu mwema kwa wema.Msaada ndugu zangu naombeni mwenye contact za doctor au hospital ya kupandikiza motto either india or south Africa, or Kenya.anisaidie pamoja na gharama za kupandikiza aweke tu hapa ili tusaidie na wengine,kwa wale walishawahi fanya hivi.asante sana nateseka mwana wa mwenzenu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. POLE MUNGU ATAKUPA KANA UNAULIZA KWA KWELI ILA KAMA NI UTANI MUNGU ATAJUA PA KUKUWEKA WAPI .
      UNAKIASI GANI ?NCHI ZA SCANDINAVIA UNAPANFIKIZWA KWA UHAKIKA TENA PARISI BEI CHEAP KAMA KWELI REPLY NIKUPE COBTACT ZANGU ILI NIKUSAIDIE MIE DADA ANGU ALIPANDIKIZWA NA KAMA INRI MDOGO SUBIRIA KWANI MIMBA HUJA KWA WAKATI MIE NILUZAA NIKIWA NA 30.

      Delete
    2. dolar 10,000 south africa

      Delete
  31. kwa sintah kumenogajee vichambooooo wengine wanasubiri sponsor wa pesa ndefu bora ufunge tuu blog manake kondoo wake wapo huku wanazururaa hawana mchungaji wanaingia kimya kimya. ndo ukomagee kutukana watu wenye mviii na badooo ubize wa kuendesha uber taxi kuwahi wateja wee blog tupa kulee 2016 ni kuchass paper tuu. watu wa LA kuna taxi dereva mmama wa kibongo huko mpitege mumuungishe.

    ReplyDelete
  32. kwa sintah kumenogajee vichambooooo wengine wanasubiri sponsor wa pesa ndefu bora ufunge tuu blog manake kondoo wake wapo huku wanazururaa hawana mchungaji wanaingia kimya kimya. ndo ukomagee kutukana watu wenye mviii na badooo ubize wa kuendesha uber taxi kuwahi wateja wee blog tupa kulee 2016 ni kuchass paper tuu. watu wa LA kuna taxi dereva mmama wa kibongo huko mpitege mumuungishe.

    ReplyDelete
  33. Hivi wema anafanyaga mazoezi kweli? ana minyama uzembe hadi shiiidaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kanye mbeleee huko kazi kukosoa wenzenu wakati mwenyewe unafanana na kima,msonyoooooo

      Delete
    2. si kweli limekuwa bayaa na hiyo mimba ndo atazidi kuwa mama ubayaa litanenepeana kama tembo.

      Delete
    3. Mbona amekonda huko kunenepa umetoa wapi au ndiyo chuki zimekubana

      Delete
  34. Shikamoo miriam odemba nakupa asilimia mia moja kwenye interview

    ReplyDelete
    Replies
    1. miriam anaongea sanaaa misifa saana hana lolote wala li umbo lake alipendezi siku hizi,kitu flaviana matata

      Delete
  35. diamond ndio mgumba!! hahaaaaaaa!! hongera sana wema.

    ReplyDelete
    Replies
    1. diamond si mgumba,kajala ana mimba,sema zari alijua ana mimba ya mwingine akabambika kwa mond,ila mond wetu mzimaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sio gumba kabisaaaaaaaaaaaaaa,ila tiffah ni katunzi product,na watoto wa wizi wanaumbuaaa,watoto wa ndoa wa katunzi awafanina kabisaaa,lakini mtoto wa wizi kamuumbua zari na uongo wake.na familia ya mond awakwenda shule wao wanaona rahaa tuuuu,mxiuuuu,kajala tuzalie babu wee,huyo ndio mond product mtupuuuu,tiffa ni wa katunzi.

      Delete
    2. BUNDUKI BILA RISASI

      Delete
    3. mdau umeongea point domo anaweza kuwa si gumba,ila kwakuwa zari mjanja wa mjini basiii kafanya yake.ila mama diamond angkuwa msomi angegundua tu tifa si wa kwao ila kwakuwa ni tandale line,waache wafute aibu na tiffa katunzi

      Delete
  36. Sinta unabana comment leo jamani. Au ndio dinner yako leo? Haya enjoy your dinner

    ReplyDelete
  37. Ee, Mungu wetu uliye juu sana, mjalie Wema wetu ajifungue salama salmini bila matatizo yoyote kati ya yeye na mtoto wake. Amen. Penda wewe sana Wema kama navyopenda Sinta.

    ReplyDelete
  38. hivi jaman wema akija sema hakuwa na mimba?

    ReplyDelete
  39. Mmeona news ya leo, wema alivyompamba darling wake Idris... ha ha ha haaa uwiii, mtajamba cheche mwaka huu timu visokolokwinyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. binadamu kwa kuhukumu wenzio,khaaaa Mungu atusamehe tuu kwakweli. mtu ana mhukumu kiumbe mwenzie utadhani yeye ndo anampa pumzi...wema jifungue salama mamiii najua ulisali sana kwa mimba hii

      Delete
  40. Mbeba Pochi ya ZariJanuary 28, 2016 at 7:37 AM

    ZEE LA MICHEPUKOZ KATIKA HIYO LIST UMESAHAU JINA LA PETII. NA HIYO MIMBA YA MISS MICHIRIZI NI YA LUIS KWA SABABU MWEZI DESEMBA ALIKUWA NAYE KAMA SIO SHABARANKS BASI ITAKUWA YA YULE MBUNGE WA GE*** ALIYEMUHONGA RANGE. IDRIS MTOTO SI RIZIKI INAJULIKANA. MICHRIZI DNA INAKUHUSU. WHATS GOES ROUND COMES ROUND.

    ReplyDelete
    Replies
    1. IDRIS NI SENGE TUU HADI AFUKUNYULIWE NDO INADINDAA MIMBA AME LUINS ABAMBIKIWE MSENGE VEPEEE???

      Delete
  41. LOO HIYO LIST MBONA NDEFU SANA. HIVI UKIMWI SIKU HIZI UMEPOTELEA WAPI?

    ReplyDelete
    Replies
    1. wema lazima ana gonjwa moja la zinaa ngoja ataenda pima kipindi cha miba sitashangaa sana though simuombei ila ukipanda chumvi utavuna chumvi

      Delete
    2. na zari je mbona ndio wale wale?sema zari yeye anachagua wenye pesa,ni rahisi kulitibu gonjwa la zinaa kama lipo.wote wale wale malaya,

      Delete
  42. Eweee Dr. Mwaka, Naomba umtafute na Jide ufanye maarifa.. eeh Dr Mwaka umetutoa aibu maana wema wetu aliitwa majina yote, Alhamdulillah

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyoooko ww dada sijui kaka mbavu zangu ila nn bia kwa mangi bili yangu

      Delete
    2. yaaaaaaaaaaani hivi lady jay dee vipi jamani????????????? duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,hazai jamani,mpaka gadner kasepa

      Delete
  43. Diamond kapata kibaridi mpaka amemwish Dr Mwaka Happy birthday hahahahahaha hapana chezea Shem Darling wa Taifa..
    Tunaomba 40 ya Mtoto wa Tz sweetheart ifanyike Uwanja wa Taifa... Nimeweka hela ya pampus na vinguo na viatu vya kabeby.. I can not wait to see her/his tiny fingers n toes haha

    ReplyDelete
  44. kwa drama za Wema, wala team yake msifurahi sana kwa sababu bidada ni full madrama. Na sasa kaona hakuna la kufanya atafute tu dramam la nguvu na watu wameingia mkenge. Mimba tunazijua na mimba haigawanyiki. kama ana mimba kweli mbona kubwa kama ya kuzaa huyu atakuwa kafunga matambala siku ikifika akatafute mtoto amuadapt. Hili kasheshe jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahaha hamna bana ni mimba... ila nimecheka... mfyuu zako

      Delete
    2. ana mimba mimi mbeayaaa juzi nmemuona sehemu uso unaonyesha kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa ni mimba ila miezi sidhani kama ni miwili

      Delete
  45. Ama kweli Mungu si wa TANDALE wala wa UGANDA wala wa MADALE, Mungu ni wa kwetu sote heeheehehehe HALLELUYAH

    ReplyDelete
  46. WATU MBONA MNA MANENO MAZITO KWA BINADAMU MWENZENU UTADHANI HAMUKUUMBWA ,HIVI WEMA KAWAKOSEA NINI?? MUNGU ALISEMA SAMEHE SABINI MARA SABA ,MIDOMO YETU NA KUWAWAZIA WENGINE MABAYA NDIO MAANA TUNAKOSA BARAKA
    MWACHENI MTOTO WA WATU JAMANI NA NYIE KUNA LEO NA KESHO MTAPATA TU WATOTO WA KIKE ,
    AM PRAYING FOR YOU WEMA ,MUNGU NI WETU SOTE

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata tiffa na zali waliwakosea nini??????????mbona wako midomoni mwenu kila siku????????? acheni hizo wote mafara kazi kusema ya wenzenu wakati yenu yanawashinda hovyooooooooooooooo

      Delete
    2. msenge mwenyeweeeeeeeeeeeee!!!!!!

      Delete
    3. zari katukosea kutubambikia mtoto si damu yetu.

      Delete
  47. wadau uyo luis ilikua geresha tu ila wema yupo na idrisa siku nyingi toka matangazo ya uchumi yale wana date kwa siri

    ReplyDelete
  48. Mumbai fertiliy clinic check na dr Shafiq wa agakhan mie niliitwa mgumba miaka 10 sasa nimezaa mtOto wa kiume bonge la handsome wapo kimyaaa wenye kujua kusem

    ReplyDelete
  49. Eti idirisa ana kamppuni 2 na nyumba we jinga kweli, Nyumba yakupewa,hiyo kampunii itoke wapi mbona hatujamuona hata siku moja katupia picha yuko kwenye ofisi yake, mwache alelewe kwa hela za mabwana wengine na Vile mtoto si riziki mbona kazi anayo

    ReplyDelete
  50. ache kusema kitu msichokijua bwana Idrisa mwenyewe kathibitisha kuwa Luis alikuwa na mahusiano na wema na yeye wema pia kasema alitembea na luis ili kuupa faraja moyo wake kwevile alikuwa anahitaji faraja sana kipindi hicho

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwaiyo Wema hawezi pata faraja pasipo chezeadudu

      Delete
  51. Huyo mtoto ni wa Luis hakuna ubishi kabisa watapinda kilal kona lakini ukweli ndio huo

    ReplyDelete
  52. Baba wa mtoto mtarajiwa ni Luis

    ReplyDelete
  53. Muoshwa uoshwa kelele mlizokuwa anampigia zari sasa zinakuja kwa huyo malaya wenu asiojua kukataa kila akitogozwa aliyekaribishwa na dada yake nyumbani kwake akatembea na mume wake dada hana hayu anasema mimba ina miezi 2 na wiki kadhaa mpk mwezi wa 11 tulikuwa tunamuona na Luis patamu hapo

    ReplyDelete
  54. Awadanganye hao hao timu zake, Clouds na huyo Diva asiojitambua mimba ya miezi 2 itakuwa ille tunayoiona wajinga wote tena wapumbavu, Luis kuja ulee mimba yako huyu matege atakuchafulia mtoto wako bure

    ReplyDelete
  55. HIVI WEMA HANA NDUGU AU WAZAZI KWANINI HUYU DADA ANAJIDHALILISHA HIVI INAMANA HAWAMUONI, INAMANA WANASHINDWA KUKAA NAYE NA KUMSHAURI JAMANI SISI WANAWAKE WENZAKE TUNAJISIKIA VIBAYA JE NYINYI NDUGU ZAKE

    ReplyDelete
  56. Yaani siku hizi sisi binadamu tunamkosea sana Mungu wetu,eti wema kupata mimba ya uzinifu na mna
    mpongeza eti Mungu kamsikia,jamani tumwogopeni Mungu alie tuumba.hivi mnafikiri Mungu anapendezwa na uzinifu unafanyika na matokeo YAKE ndio hizi mimba za nje ya ndoa??!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. na zari hakupata mimba ya uzinifu?acha unafiki mbwa wewe

      Delete
  57. TATIZO LA WEMA NI HAO TEAM YAKE. WE WAFUATILIE VIZURI UTAONA NI AINA GANI YA WATU. UTACHOKA MWENYEWE. KAMA ANA WATU WANAOJITAMBUA KWENYE TEAM YAKE NI WACHACHE SANA. UKITAKA KUJUA KWAMBA WANA TATIZO ANGALIA JINSI AMBAVYO WANAMSHABIKIA HATA ANAPOVURUNDA. YAANI KWAO WEMA NI KAMA KAMUNGU KAO FULANI HIVI. HATA AKILAMBA MAVI WATAPIGA KELELE KUSHANGILIA ILI MRADI KAFANYA WEMA. NA YEYE ANAVYOPENDA SIFA SASA YAANI YUKO TAYARI KUWAFURAHISHA KWA LOLOTE ILI MRADI TU FANS WAKE WABAKI WANAMSIFIA. LAKINI HUYU WEMA AJIULIZE KWAMBA ANAFANYA HAYA KUWAFURAHISHA WATU AU KWA AJILI YAKE. KWA SABABU MWISHO WA SIKU MWENYE KUUMIA NI YEYE NA WALA SIO MTU MWINGINE. HAWA TEAM YAKE YAANI WANATUKANA NA KUANDAMA WATU BILA SABABU. WAMEMWANDAMA ZARI WAKAONA HAITOSHI, WAMEENDA KWA LUIS NA KWA IVAN NA ILI MRADI TU NI KUTUKANA BASI. UKIWAULIZA WANAPATA FAIDA GANI UNASHINDWA KUELEWA. NDIO MAANA EDUCATION NI KITU CHA MUHIMU SANA. HAWA NI WALE WASICHANA NA WAVULANA AMBAO HAWANA CHOCHOTE CHA MAANA KATIKA MAISHA YAO ZAIDI YA USHABIKI USIO NA MAANA. KWA KIFUPI HAWAKO BUSY WALA HAWANA KAZI ILA WANAPATA UNAFUU WANAPOTUKANA WATU. HAWANA CONFIDENCE KWA HIYO WANAPOTUKANA WANAJISKIA NAFUU. UKWELI NI HUU. HAKUNA ALIYEMWITA WEMA TASA WALA MGUMBA. ALICHEMSHA MWENYEWE BAADA YA KWENDA KWENYE VYOMBO VYA HABARI NA KUSEMA ALITOA MIMBA NA KWAMBA HAWEZI KUSHIKA MIMBA TENA NA KWAMBA AMEJARIBU SANA. SASA UNAPOMWAMBIA MTU KWAMBA WEMA HANA AKILI NDIO UONE SASA. ALITUMWA NA NANI KUITANGAZIA DUNIA KWAMBA YEYE NI MGUMBA? HALAFU SASA MAADUI ZAKE WALIPOANZA KUTUMIA HILO NENO ANAKASIRIKA. WANAOSEMA DIAMOMND NA WANAUME WENGINE WOTE WALIOMPITIA WEMA HAWANA NGUVU ZA KUMPA MTU MIMBA NI UPUUZI. KAMA WEWE NI MSOMI NA UNAJUA MIMBA INAPATIKANAJE UNAJUA KABISA KWAMBA KUNA VIGEZO CHUNGU NZIMA. SIO KISA ETI MUMSEME DIAMOND KWAMBA HANA NGUVU ZA KUMPA MIMBA MTU.HUO NI UPUUZI. HALAFU DIAMOND TIFFA NI WAKE KABISA. SISI WENYE MACHO NA AKILI TUNAJUA KULINGANISHA. ILA KAMA MTU UNAPENDA KUONA UNACHOTAKA LAZIMA UTAKIONA TU. HAKUNA MTU MWENYE AKILI AMBAE HAWEZI KUONA KWAMBA TIFFA KAFANANA NA DIAMOND. NA HATA KAMA ISINGEKUWA, WANGAPI TUNAFANANA NA BABA ZETU?KAMA SIO UNAFIKI NI NINI? WATOTO WANGAPI MNAO HUKO MAJUMBANI NA UNAJUA KABISA YULE NI BABA YAKE LAKINI HAFANANI KABISA? HIVI MNAJUA BIOLOGY NYIE MAMBURULAZ? MTOTO ANAWEZA KUFANANA MPAKA NA KIZAZI CHA ISHIRINI. WATU WAMEZAA MTOTO MZUNGU NA WAO NI WEUSI NA BADO DNA ZIKASEMA NI MTOTO WAO. SASA NYIE WAJINGA MSIOENDA SHULE MMEMKAZANIA MTOTO WA WATU KAMA MNAJUA SIKU ALIYOLALA NA ZARI. HALAFU HIVI KWA AKILI ZENU MNAMWONA ZARI NI DESPERATE KIASI CHA KUMSINGIZIA DIAMOND MTOTO? HALAFU MNAFIKIRI NI MJINGA KAMA NYIE MNAOLALA NA WANUME BILA MPANGILIO. MIMBA YA TIFFA INGEKUWA NA MGOGORO WALA ASINGEMZAA. NYIE UJINGA WENU HUO MUACHE. SASA MTUELEZE HIYO YA MADAME WENU YA NANI?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaaaaaa wema mbele kwa mbele idris hapa kazi tu umepiga push up za kutosha.acha wachanga ila cc tunajua umemuwezesha madameeee

      Delete
  58. Hatutaki kujua nani kasababisha tunachojua madame ana mimbaaaaaaaa

    ReplyDelete
  59. WELL SAID ANNOY 10:55 AM WEMA YOUR ABOUT TO BE A MOM IF ITS TRUE, WAIT AND SEE HOW BITTER IT IS FOR SOMEBODY TO TEASE YOUR OWN CHILD BY THE WAY GOOD LUCKY STOP TO DRINK IF YOUR REAL PREGNMANT ITS NOT SAFE

    ReplyDelete
  60. HUYU DADA I HATE TO TALK ABOUT HER MOM BUT I HAVE TO SINCE HER DAD DIED I MEAN WEMA HER MOM ITS LIKE SHE WAS WAITING FOR THIS TIME TO SHOW THE WORLD WHO REAL SHE IS, SHE SHOULD STAY AWAY FROM MEDIA TALK TO YOUR CHILD LIKE A MOTHER INSTEAD OF CURSING IN DAY TIME TV NO RESPECT AT ALL

    ReplyDelete
  61. ALIKUWA ANAMSEMA ZARI KUWA MKUBWA KWA DANGOTE HAYA SASA YEYE HUYO IDRIS NI WA 1993 ABISHE MIMI CLACC MATE WAKE HIGH SCHOOL NAMJUA FIKA NIMESOMA NAE NA TUKO RIKA MOJA KWA USHAURI TU KUWA KAMA EX WA DANGOTE MBONA WAO WAME MOVE ON NA MAISHA YANAENDA WHY HER?INAONEKANA MONDI AMEKUUMA SANA ALIVYOUACHA SORRY KWANZA WEMA NDO ALIMWACHA MONDI KWA MADAI KUWA ANAMRUDISHA NYUMA KIMAENDELEO KUWA MABWANA WANAOMHONGA HAWEZI KUWA KEEP BECAUSE OF MONDI, HATA NINGEKUWA MIMI NINGESEPA WEE DEMU GANI UNA MABWANA WASIO NA IDADI?

    ReplyDelete
  62. BY THE WAY THIS IS VERY EMBARASSED MAN AMOMG ALL MISS TANZANIA SHE IS THE ONLY ONE WHO LOOK VERY STUPID, STUPIDITY.......WHY SHE CANT BE LIKE OTHERS BEAUTIFUL MISSES?NARGIS, HOYCE, HAPPINESS MAGESA, MIRIAMU ODEMBA, FLAVIANNA MATATA MODELS HAO VERY RESPECTIVELY LADIES WHYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY?DAMN

    ReplyDelete
    Replies
    1. Who are you to Judge?is your life perfect?

      Delete
  63. SASA MIMI SIELEWI JAMANI I THOUGHT IDRIS INTRODUSE WEMA AND LUIS?THATS HOW THEY MATE RIGHT? SASA INAKUWAJE HAPO IDRIS, LUIS IS YOUR FRIEND? ARE YOU GUYS TALKING? DAMN THATS REALLY DIRTY VERY DIRTY, TO ME WEMA IS A KIND OF GIRL TO STOP BY AND FUCK HER SHE IS NOT A KEEPER BELIEVE ME SHE IS NOT GONNA HAVE A PERSON LIKE DIAMOND WHO ACCEPT ALL SHE WAS DOING WITH OTHER MEN BUT HE WAS STILL WITH HER WHO DOES THAT? EVEN YOU DIAMOND YOU SHOULD WALK AWAY SINCE THEN BUT I DONT BLAME YOU LOVE IS SOMETHING ELSE MAN, ANYWAY......

    ReplyDelete
  64. Ya babake wewe shetani mdogo wewe

    ReplyDelete
  65. ETI MIMBA YA MIEZI 2 NA NUSU DU AIBU YAO WAMTAJE TU BABA WA HUYO KIJACHO WASITAKE KUFICHA AIBU YAO (LUIS MUNANA)

    ReplyDelete
  66. muosha uoshwa DNA lazima

    ReplyDelete
  67. Mwezi wa 11 alikuwa na Luis kwa mapenzi moto mot, tena kwa kumfundisha kiswahili, na kuimba nyimbo ya suti soul wakiwa kindani usitoe mimba mungu akikupa mtoto........ danganya hao hao timu wema wajinga wezanko maharage ya mbeya na malaya mkubwa sana uliotembea mpk na shemeji yako

    ReplyDelete
  68. WEMA NAKUSHAURI TU KAMA MDOGO WANGU, MWANAMKE MWENZANGU WENZIO HUWAGA HAWATANGAZI MIMBA MAPEMA HIVYO MDOGO WANGU UNGESUBIRI HADI 5 MONTHS HAPO UNA UHAKIKA KWA WALE MNAOISHI EUROPE OR AMERICA MNAJUA HII KITU PUNGUZA MDOMO U GOT LONG WAY TO GO.............JUST SAYING

    ReplyDelete