asas

asas

sintah

sintah

CONGRATULATIONS CEO......

Lovely

stunning


Vero salon mlitisha ktk swala la nywele, utaalamu tuu...

 dress by the special Dsm


friends


Beauty+Brain= CEO

75 comments:

  1. cogratulation to u sintah uko tunakokwenda maisha bila elimu yatakuwa magumu sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. CEO wangu wa ukwee Sintalicious maakili toto la kipare Beauty + Brain = CEO hongera Christina Manongi. shosti umelamba nondo na mama Bilali, Basila Mwanukuzi, Lameck wa ITV,Lulu wa ppf na wengineo hongera zako sintah
      Education is Power wadau wahi darasani
      Msukule wa Sintah

      Delete
  2. hongeraa mamaa diplomat elimu elimu elimu haya sasa ikukomboe sawa eeh? sio uishie kuja kutuuzia kwenye maronya ronya na vilipstic hapa huku ukiwa umehifadhi vyeti uvungunii.. na wale wauza virginal endeleeni kuuza na kubadili mibolo kila siku hamjui miboo inazeesha eeh? uza sana manake hakuna namna miss role model yani badilisha mboo sana k yako mwenyeweee wala hukuazima tiwa mama tiwaaa….

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaa lol! fainali uzeeni kama ukimwi ukipita hiviii………. ila kwa mboo mix deile na maradhi haya mmhh!

      Delete
  3. hongera!
    labda utapunguza kuandika umbea mbea! tutaona kuanzia jumatatu kama utaandika mapoint tutajua umegraduate mind pia!!! tehee teehee

    ReplyDelete
  4. kumbe kweli ulikua unasoma,na kisomo chako chote bado huna kazi unablogua tu?makubwa haya.visomo vya kulala na malecturer ili upate vyeti lkn kukifanyia kazi cheti ndio kushineh..tafuta kazi basi kwenye ma ngo ndo tukuone kweli ww msomi

    ReplyDelete
    Replies
    1. ila mama nanihii na masters juu ila ndo kaishia kuuza hadi boro umeme ha ha haa ati mjasiriamali loh! siwezi kuwahold degree mbili nianze kuuza maronyaronya kama ni biashara kwa nini usifanye ya kueleweka na kudumu kuliko kila leo kubadi badili ka vile hujaenda shule? kuna watu huwa wanatafuta tuu vyeti kichwani bure kabisa.
      wengine akili kubwa degrees 3 unaishia kubloguwa eish!!!!!
      sintah tafwaa tunataka tukuone ukipiga mzigo wa kueleweka!

      Delete
    2. Lol! Hivi unajua ku-blog wengi ni hobby tu!!

      Delete
    3. Hapo juu mjini mmekuja mwaka jana? sintah ni muajiriwa blog ni kazi ya pembeni inayomuingizia pesa za ziada unapoandika utumbo wako humu mwenzako anaiingiza pesa, ukimtukana mwisho wa mwezi anachekea Benki akaunti imetuna nani kanuna?

      Delete
  5. makeup haijakukaa vizuri imekupausha then ukoanekana kama umezeeka vile, next time chagua makeup nzuri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kubali ukweli shosti usitufie na presha humu, amelamba nondo make up inahusu nini

      Delete
  6. Ulikuwa unasomea nini vile?

    ReplyDelete
  7. Hongera sana kwa kuhitimu. Sasa jitahidi na kwenye kuandika na kuweka koma,nukta na herufi kubwa mwanzo wa sentensi au baada ya nukta vinakushinda.Jitahidi uandike kama msomi.

    ReplyDelete
  8. Hongera sana our C.E.O
    LE AKILI KUBWAZ

    ReplyDelete
  9. hongera mwaya, n makeup by urself chaaa pua imegoma contouring usoni shagalabagala!!!, wish ur education will not only put food on the table for ur family but also help society as u have blog it may one wisdom words from u can make change for some people n not insulting peoples as ur very good at it,,, anduuu "hubby" hajaja kwenye graduation wapi pichoo!!!??

    ReplyDelete
    Replies
    1. kubali Sintah amelamba nondo ndio issue tunayoongelea hapa, joto limekuathiri mawazo shosti nakushauri uingie ofisi yenye air condition upoe kidogo

      Delete
  10. hongera sinta iron lady wachache wapo kama wewe mwanamke elimu

    ReplyDelete
  11. Hongera mwaya sintah, naona umeamua sasa, kila la heri na Mungu akusimamie. Naona watu amekaa kimya leo hawachambi maana hawana la kuchamba, ila binadamu hatukosagi la kusema, badala ya kukupa hongera watakuja hapa kuandika shombo, ila langu kwa leo ni neno hongera tu my dear.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Neno ni moja leo hongera sintah

      Delete
  12. niisubili kwa ham sana hii post hongera hongera kwa upendeleo tu nijibu nijione super star

    ReplyDelete
  13. CONTRATULATION MY DEAR.

    ReplyDelete
  14. Hongera Sinta. Onesha mfano kwa mabinti wanaopenda vya bure wasiotaka kusoma. Sijui umesomea nini but whatever it is may God bless your career. Comment by #WOMENWITHPOSITIVEMIND

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupenda bure mwenye hii comment,sintah ni mfano wa kuigwa hashtag womenwithpositivemind mungu akubariki mdada

      Delete
  15. Hongera Sintah
    Elimu haina mwisho
    Bora uloongeza ujuzu na Elimu ya umbea
    Mungu kakufungulia umepata degreee ya unafiki na umepewa cheti chenye shahada za wivu kwa maisha ya wenzio
    Nakuombea kila la kheri ujiajiri ktk mema sio uakuandika yule kachukua bwana wakati wewe mwenyewe sawa na bajaji
    Hongera kwa kumaliza masomo yako bi chakunabe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angalia usije ukagongwa na gari chuki itakupeleka pabaya

      Delete
  16. hongera sinta umesoma kozi gani?

    ReplyDelete
    Replies
    1. pre- form one tu.

      Delete
    2. hahahaha aaahh jamaniiiii hhmm!!

      Delete
    3. Wenye wivu leo tutawajua

      Delete
  17. Congratullations Sinta! am happy for you

    ReplyDelete
  18. Hongera sana! Tunatumai elimu uliyoipata itakukomboa

    ReplyDelete
  19. Congs Sintalicious . Yeah Beauty and Brains make an attractive woman!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Gonga tano mdau hongera kwa sintah uwe mzuri na maakili juu patamuje ss

      Delete
  20. Watu humu wanapenda ku comment sinta acha umbea, mara acha kuandika ya watu wakati wao wenyewe kinachowaleta huku ni kusoma umbea na kuhukumu wenzao. Naona wengi hawajui maana ya blogging. Anyway Sinta big up, endelea ku blog, I hope saive utaboresha blog yako jaribu kuweka vidude vya like na dislike. As a blogger usipendelee wala kuonea wala kuogopa mtu.....blog wisely na be more creative katika uandishi wako tafadhali. Hakuna mtu alie perfect inajulikana lakini katika kurekebisha wadogo zetu ambao siku izi wanajiuza sana na wameharibiwa na social media jaribu ku blog kwa kuwashauri zaidi ya kuwahukumu. Alafu pia uwe unatembelea blog za nchi za nje..Nigeria, Kenya, USA, SA n.k ili ujifunze mbinu tofauti za blogging za wenzetu. Ukiufata huu ushauri wa msomi mwenzako utafika mbali i tell u, blogging pays alot if your serious. Love you Sinta and all the best.

    ReplyDelete
    Replies
    1. NOEL KIHUNRWA
      we nawe umelalaje na umeamkaje??
      Sasa ukiingia BLOGS Zote ipi inayozungumzia maisha ya watu????
      Ni Sintah blog tuuuu
      Asiogope mtu kwa maisha gani alonayo ya kutekebisha ya wenzake
      Kama uhuni aliupitia ujanani Sinta alivuma enzi zile kaa ugonjwa uso na dawa unawasumbua wataalamu.
      Kwa sasa hana pakuonekana ndo anajutia na kumalizia hasira kwa wadada.
      Kiboko yake Dida TUUU
      Alosoma nao wote wanamaisha wengine tuko majumbani mwetu YY Bado anatafuta degreee za kuandika ya WATU
      Nipe BLOGS za ulaya zinazoandika fulani Kakaa uchi kafumaniwa .
      We utakuwa ulaya BULGERIA ,Spania,Rumenia , Portugal AU Cypern huko wananchi asilimia 50 masikin kaa bongo
      Mtu mwenye u busy hana time ya kublog ya watu

      Delete
    2. Nakuunga mkono anony huyu Noel Kihurwa
      Hata jina lako la ajabu .
      aloshindikana kwao na wewe nawe mwehuuuu
      Unahitaji msaada wa matibabu kuliko hao mnaotaka kuwarekebisha
      Hizi ni shughuli za watazania na waafrika wasokuwa na kazi .
      Rekebisheni makwenu kwanza .Pigania ajira kwa wanawake hapo utawaona wanaojiuza kama watakuwepo wengi.
      Unataka kumrekebisha usomzaa wakati wewe umezaliswa na baba za watoto huwajui
      Mnaona ya wenzenu yenu hamuyaoni
      Ukamrekebishe mtu kaa GIGY money thamani ya mwili wake haioni
      Noel rudi darasani ujue nani mwenye kumrekebisha nani
      Mshauri afungue kitengo cha kusaidia wadada
      ETI AREKEBISHE WANAUJIUZA !!!WE NDO MUOZO WA AKILI
      TOKA AMEANZA KUBLOGG KAMREKEBISHA NANI ZAIDI YA KICHAMBO
      MSHAURI AKATUNZE DEGREE SIJUI DIPLOMA CHINI YA KABATI AENDELEE KUOMBA MUNGU APATE KAZI
      MJINI BAHATI ELIMU NI KUONGEZEA UJUZIII NA MAARIFA
      Ingieni bloggs za wanawake uone wana base ktk nini??
      Dinamariou
      Lady JAYDEE
      8020 fashion
      Adela kavishe
      Jestina George
      Miss popular
      HIZO BLOGGS ZINGINE ZENYE MAANDISHI YA KANGA NI ZA WATANZANIA TUU INAMCHAMBA MTU BLOG AU FACEBOOK ,INSTG
      SIUM FACE

      Delete
    3. Nakuunga mkono anony huyu Noel Kihurwa
      Hata jina lako la ajabu .
      aloshindikana kwao na wewe nawe mwehuuuu
      Unahitaji msaada wa matibabu kuliko hao mnaotaka kuwarekebisha
      Hizi ni shughuli za watazania na waafrika wasokuwa na kazi .
      Rekebisheni makwenu kwanza .Pigania ajira kwa wanawake hapo utawaona wanaojiuza kama watakuwepo wengi.
      Unataka kumrekebisha usomzaa wakati wewe umezaliswa na baba za watoto huwajui
      Mnaona ya wenzenu yenu hamuyaoni
      Ukamrekebishe mtu kaa GIGY money thamani ya mwili wake haioni
      Noel rudi darasani ujue nani mwenye kumrekebisha nani
      Mshauri afungue kitengo cha kusaidia wadada
      ETI AREKEBISHE WANAUJIUZA !!!WE NDO MUOZO WA AKILI
      TOKA AMEANZA KUBLOGG KAMREKEBISHA NANI ZAIDI YA KICHAMBO
      MSHAURI AKATUNZE DEGREE SIJUI DIPLOMA CHINI YA KABATI AENDELEE KUOMBA MUNGU APATE KAZI
      MJINI BAHATI ELIMU NI KUONGEZEA UJUZIII NA MAARIFA
      Ingieni bloggs za wanawake uone wana base ktk nini??
      Dinamariou
      Lady JAYDEE
      8020 fashion
      Adela kavishe
      Jestina George
      Miss popular
      HIZO BLOGGS ZINGINE ZENYE MAANDISHI YA KANGA NI ZA WATANZANIA TUU INAMCHAMBA MTU BLOG AU FACEBOOK ,INSTG
      SIUM FACE

      Delete
    4. Noel uko sahihi mdau 3:00 bloggin ni umbea na yaliyojiri mitaani usifananishe na gazeti la Daily News linaandika habari muhimu za serikali na jamii, bloggin ni matukio ya kila siku ya maisha, sintah anapoblogua anawakilisha tu sio ana chuki na mtu au anadonge nae muelewe tofauti

      Delete
    5. Acheni sinta afanye yake wadau wake tunapenda umbea aige wanaigeria kwani wao ni mungu tuondoleeni shobo zenu hapa kila kitu Naija ulaya fyokofyoko msituletee tuko bongo tunablogua kibongobongo au vepee tumechoka na nyie visorondo hamna jipya badilibadilika ukiletwa umbea wa kwanza kujadili muacheni sintah afanye yake na nyie fanyeni yenu kukosoa tuuuuuuuuuuuuuuuuu hamchoki?

      Delete
    6. Jengeni tabia ya kusifia vyenu, hapa kazi tu

      Delete
    7. anoy 5;27 utamaliza list za duniani mchambo
      kwa sintah ndio habaree ya muji

      Delete
  21. Congratulations dear...Unastahili pongezi dear.. af humu watu wakuda.. mfyuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. we ndo mkuda mxhuuuu

      Delete
    2. umeonaee shouger Sinta mwaya hongera

      Delete
  22. Kuna kidada cha upande wa kushoto kabisa kicute mno jamani. Make up yake imekaa mkao hasa. All in all, hongereni wote hapo kwenye picha. Sintah hongera sana my dear. Haya ndio mambo tunayotakiwa kuwekeza wanawake wenzangu. Mambo ya kushinda instagram na wanaume hayatufikishi popote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula buku mdau kuna watu insta ndo inawafanya wajione malaika kumbe uharo mtupu mtu unapenda kuabuduliwa huna be wala che ntombe nile baasi na kujisheua deile kusubiri kuhongwa uringishie mambururaa wanaokuabuu huuh! mie inst naingiaga za macelebrity mbalimbali wa majuu yani wanavyoishi maisha ya ukweli mavacation ya hataree inavutia mnoo na kutamanisha huwa na burudika sana tuu kuliko kuingia kwa hao wapenda maujiko wa bongo huna hata kazi ya kueleweka zaidi ya kuchuna tuu ……….

      Delete
  23. Mungu nisimamie na mie mwakani nifikie safari yangu, picha ya mwisho imenikuna

    ReplyDelete
  24. hakuna blogu yenye umbea kama ya mama mzungu mule kuna wambea wenye ujinga wa kufatilia maisha ya watu wamekariri data za watu yakwao yamewashinda oneni sinta busy na madegree igeni mfano mkasome hata english beginer class

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama likoku la kule mtaa wa kumi yani linalamba matako ya yule kibibi kinajigonga ili kitumiwe ile pochi ya LV aliyohaidiawa miaka mitatu iliyopita tangu mimba hadi mtoto anakimbia pochi giiiiiiii. basi kaishia kuwa mbeya kama analipwa ili bosi fekeroo amkumbuke lakini wapi kazi uchochezi tuu.. utadhani kuna mtu alimlazimisha aishi na mzungu govi mzee bahilii basi hasira kuchokonoa watu na kumpampu yule kibibi jitu koku ana dhiki sanaa ile blog ndo inampaga ahuenii….

      Delete
    2. Nyie huwa mnafata nini huko? Nyie pia wambea, kama huyo alie muongelea koku, khaa, we ndio umekariri sasa.

      Delete
  25. Hongera sana kwa kuhitimu my dear, kaza buti binadamu ndio tulivo; jamani akifanya jema mnaponda, akikosea mnaponda.... afanyeje sasa? Acheni hizo bwana mpongezeni kwani ni hatua kuhitimu.

    ReplyDelete
  26. diploma tuu,ingekuwa degree je? hahahhaaaaaaaaaaaaaaaa!!!

    ReplyDelete
  27. Enter your comment...beaut without brain u get wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. beauty gani make up.. make up.. make up.. ebu fukunyua zile picha kaenda kufanya fujo ofisi za shigongo uone alivyokuwa anafanana ka baba ubaya hata wewe ukienda kupaaka make up kule kwa glamadam utanoga tuu!

      Delete
    2. But kakuzidikimaisha kabisaa na lait ungepewa formula ya maisha ya wema ungeifuata haraka kuna wazuri sana na wapo wapo tuu wamegawa papuchi zao maoficn kwa matajiri lakini wapo vile vile kama wema ni mpumbavu na anaishi maisha yake mazuri anajikim hajawahi poromoka kimaisha duuu hata Mimi nautamini huo upuuzi wa akili yake niishi maisha mazuriii

      Delete
  28. Hongera sana Sintah.

    ReplyDelete
  29. Ila kuna watu wana roho mbaya, badala ya kumpongeza Sintah kwa hatua alofikia wanaponda. Hongera sana sana Sintah

    ReplyDelete
  30. Hongera sana Sintah Mungu akubariki ufikie malengo yako uliyojiwekea. Amen

    ReplyDelete
  31. jamani mnaotafuta watoto. acheni kuwang'ang'ania hao wanaume,wengine mbegu zao hazina nguvu kumpa mwanamke mimba. si mmeona dada wa efm radio! kampiga kibuti mume kaenda kwa mwingine na mimba imeingia faster!! alidumu kwenye ndoa kwa miaka 15 bila hata mimba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni kweli mdau kuna wanaume wengine ni wagumba bunduki haina risasi watu wamekalia tuu wanawake ndo wenye matatizo kumbe wanaume nao wamo wengi tuu wenye matatizo ndo mana inashauriwa wote wawili bibi na bwana mfanyiwe uchinguzi ila wanaume wa kibongo ni wabishiii wanadhani siku zote mwenye tatizo ni mwnamke.
      hata mie nishaona mwanamke waliachana na mumewe wa miaka mingii baada ya mwaka mmama wa watu akabeba mimba na mtu mwingine shwariii...

      Delete
  32. Sintah mwaya hongera achana na wenye vijiba vya roho

    ReplyDelete
  33. wote mnaomponda hata pre form one hamkufaulu,wivu ni kidonda,mkishiriki mtakonda,big up Sintah,mungu akutangulie kwa safari yako,achana navitoto vya sekondari vilivyojazana humu kutuchafulia blog yetu,hadi siku hizi tunawaachia wao watambe manake hakuna cha maana wanacho comment.ila leo nimeona nikupongeze CEO wetu ,HONGERA SANA

    ReplyDelete
  34. Hongera sintah,tupakule wanaokusakama,wengi ntombenile,Hongera kwakubukua ndiovile tena ule untombenile haukuhusu hapo,maana wanaokusama ooh blog ya umbea maza Fanta maambegeresi mxeeeeeew,wanaa kufa hamfi umbea mnaupenda nyoko nyie nandiomaana kutwa kujileta umbeani,blog zingine hamzioni mkashinda hko huku mmeitwa,wanafiki sana endeleeni kutombeka ili mle,sintah safi upate haja yamoyo wako,naundelee kuwacheki tu ntombenile wanavyoumia nakuropoka hapa kama tgo zilizokosa Mteja wanawashwa mfyuuu.akiweka yamaana mnapita kushoto ziro brain nyie nandiomaana tunawaita ntombenile.ni kwa dharau tu maana hamna akili.

    ReplyDelete
  35. sinta hivi juma nature yupo Enzi zako ulitesa kweli kha

    ReplyDelete
  36. eeh yani toka 2004 ndio una graduate leo hahaa kweli kazi ipo 2004-2016=? Umetisha mana sio kwa kufeli huko hahaa

    ReplyDelete
  37. Ntombenile Yaani haufichiki kama mkanda wa jeshi haya hasira yako yanini fala kweli Hata ange graduate 2020 ada umemlipia wewe Huna akili iko kwa tigo yako kimba wewe.

    ReplyDelete
  38. eeeh sio kwa hasira zile..lol ukweli unauma nakumbuka ulivyo zomewaga office za scandinavia Kampala maskini walimwengu waliniambia kuwa yule demu wangu hafai iloooooo hahahaaaaa 2004 mpaka 2016 na bado hujaelimika nishidaa kweli Elimu ikikuchagua raha hahaaa

    ReplyDelete
  39. eeeh sio kwa hasira zile..lol ukweli unauma nakumbuka ulivyo zomewaga office za scandinavia Kampala maskini walimwengu waliniambia kuwa yule demu wangu hafai iloooooo hahahaaaaa 2004 mpaka 2016 na bado hujaelimika nishidaa kweli Elimu ikikuchagua raha hahaaa

    ReplyDelete
  40. Wow!! Hongera ceo mbona hujanialika jamaniiiiii....mi mdogo wako nasoma hapo hapo jamaniiiiii.
    Hongera mwayaaa umejua kunoga wallah

    ReplyDelete