asas

asas

sintah

sintah

DURO IMEKUWA NI SHIDA MUPYA IN TOWN

kuna wakati mwingine nakubaliana na wale waliosema wanawake mwalimu wao ni kipofu haaaaa, hivi sie wanawake ndio tunatakiwa tuwe na heshima katika jamii when it comes to relation matters, hivi kujitangaza umelala na fulani ni furaha? wanaume mara nyingi hawana mapenzi ya dhati bali wana matamanio, hivi hizi social media zinawadatisha namna hii kiasi kwamba wasichana wadogo wanajitoa fahamu kwamba na wao wamepita kwa mwanaume fulani wkidhani ni sifa na kujipongeza , oooh yes nimepata nilichokuwa nakihitaji poor them... ila ipo siku watajutia na ni kweli hizi ni siku za mwisho wanawake wanajisexishaaaa too much kwa wanaume na huku wakiwatongoza wenyewe na kuona sawa kabisa..... ila kaka zangu wa kibongo kuweni makini na wa Nigeria wanajua mapenzi msije mkalia na wake/gf zenu, treat her like a queen... haya oeneni duro hiyo iliyoleta sifa mbaya hapa mpaka wakenya wakweka hashtag #KickTanzaniaOutOfInstagram

21 comments:

  1. Wewe pia enzi zako uliyafanya hayo sema sasa umeshazeeka ndio maana unawasema wenzio soko limekufaaaaa umebaki kuzalishwa tu kuolewa uolewi ujioni una kasoro bibi?! Aaaaaaahaaaa get chilipili

    ReplyDelete
  2. yani ngachoka mie in mbuta voice, labda ni urithi walioachiwa na dada zao kina mboni chaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umemaliza ndio mana MBONI nae ametumika jamani chaa, mnakumbuka IPUPA mara LUDACRIS chumba karibu pale SERENA sasa wenzao walikuwa wanaongwa pesa hii mikina gigi inaongwa selfie NGACHOKA MIE

      Delete
  3. Kenyans wanadharau sana watanzania trust me so tunapoendelea kua mambulula ndo wanazidi kutuona vichwa maji..I promised my self not to join IG

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mamie, hebu kuwa na amani... hao unaosema wanatudharau hamna kitu kama hicho... ni jirani zetu, ila wanatuonea wivu kuliko maelezo... kwa uzuri tumewashinda, kwa kupika tumewashinda, kuvaa ndo usisema.. miwanaume yao inatafuta hela halaf inakuja kuoa Bongo.... tuna vitu vya kujifunza kwao..mfano speed ya kazi na elimu bora... siku hizi na sisi tumo, walizowea kuona Watz kwenda kusoma huko, tuna englidh medium, hawatubabaishi... Hivi juzi juzi magufuli baada ya Zawadi tuliopewa na Allah (Magufulu)wakenya utafikiri tumewaiba mtu wao... Face book tulikuwa tunachambana nao kuliko maelezo... Mimi najivunia kuwa Mtz... Mapungufu tunayo but, ni kawaida kwa binaadam ipo siku tutakuwa juu zaidi... So Hayo maneno yao ya shobo yasikusumbuwe, ni wivu tuu.. Proudly Tanzanian

      Delete
  4. Kenyans wanadharau sana watanzania trust me so tunapoendelea kua mambulula ndo wanazidi kutuona vichwa maji..I promised my self not to join IG

    ReplyDelete
    Replies
    1. aah wee achana na awo kenyan wanajiona the top of everything kwa e africa n other africa county pia wenyewe wamesambaratika ila likija suala la nchi ingine kuwadis wanashikana awo lol si kama tz eish ndio tutakandiana na kupea other side support lol only in tz, by the way social media for tz ni kichefu chefu wengi hawaitumii ipasavyo na hii inatufanya tuenekane dumb mbele za watu wengine... i guess trc wamelala unonooo they doing nothing,,,,

      Delete
  5. Kweli Sintha ninakubaliana na wewe asilimia 100 ila na wewe ulishaliwa na mpopo ulijuaje kama wanajua mapenzi, kwenye uandishi BIBI AGA kakushinda

    back to the point mimalaya imejaa dana dar na inatumi avibaya matumizi ya social network bora wafungiwe tupumzike yani imekuwa kupost matako tu na mijitu inakatika ata mtu ukiwa kwenye basi huwezi fungua instar... malaya watanzania elimu hamna mnaishi kwa kutegemea kuma mbwa nyie mnatudha;lilisha mnapenda starehe pes ahamna

    ReplyDelete
  6. kweli Tanzanians needs to be kicked out of instagram! ni aibu jamani hata hofu ya Mungu hatuna? jamani wazazi okoeni wanenu! hivi huyu gigy ana wazazi? maana hata picha zake huko insta utata mtupu. sasa na kujianika kote kumbe hana hata permanent boyfriend? huyu tekno mwenyewe mbona simuelewi? mmh mie najihisi mshamba jamani. ila niwaonye kwamba what goes on internet stays there forever. kuna siku utatamani kufuta historia yako mtandaoni na haitawezekana

    ReplyDelete
    Replies
    1. You have said it all

      Delete
    2. yani yatimuliwe kabisa nitafurahijee hasa wale timu nyokoo sijui watanusia wapi matako ya bosi wao mfyuu mijitu mizima inamuabu muuza uchi wapi uliona umburula huu ?? fungia kabisa watu waanze kuishi maisha yao halisi.

      Delete
    3. matako ya boss yanakunyima usingizi eeh?mbugila we

      Delete
  7. LAKINI NA WEWE SINTA SI ULIKUWA KAMA HIVYO SEMA ENZI ZAKO MAGAZETI YA UDAKU ILIKUWA BADO (YANA STARA KIDOGO). JUMA NATURE ALIELEZA KILA KITU KATIKA WIMBO WAKE JINSI ULIVYOMTOKEA UKAENDA NYUMBANI KWAKE USIKU WA MANANE UKIWA NA RAFIKI ZAKO NA KUJITONGOZESHA KWAKE AU UNAFIKIRI TUMESAHAU HUO WIMBO. KWA VILE NA WEWE ULIPITIA UPUUZI HUO WASHAURI WENZAKO KWA BUSARA UKIWAPA MIFANO HALISI KWA VILE UNAYO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha kunywa stony tangawizi kwa mangi..naja kulipa.. tena juma Nature alielezea in deep...yaani nilikuwaga namchukia sintah kama ninavomchukia Lulu andunje..Ukuwa dawa..sintah amebadilika hadi raha..puwa lake kutwa lilikuwa juu kaa anapuliza balloon mfyuuu

      Delete
    2. well said mdau

      Delete
  8. Ee Mungu okoa hiki kizazi! Kuna mtu aliwahi kusema mwanamke akipewa uzuri akanyimwa akili her private parts are likely to suffer alot

    ReplyDelete
  9. INGEKUWAJE KAMA DUNIA INGEONGOZWA NA WANAWAKE????
    KUNGEKUWA HAKUNA VITA
    TUMNGESIKIA TU MAREKANI HAONGEI NA MRUSI
    RWANDA IMENUMIANA NA BURUNDI
    BOKO HARAMU YAWAPELEKEA UMBEA ALSHABAAB
    ETHIOPIA YASUSIA MISAADA UN.
    DJIBOUTI WAMEMTA RAISI WAO AKAMSUTE MSUDANI
    WAZIRI MKUU WA UK AMEENDA KUMCHAMBA MAGAID
    IRAN NA IRAQ WAMEFUMANIANA
    DENMARK NA SWEDEN WAGOMBANA KISA WAKIMBIZI
    BASI INGEKUWA UMBEA TUUU
    VITA HAKUNA DUNIANI
    USIPOJIPANGA ATAKUPANGA TU

    ReplyDelete
  10. Uhuhuhuu hata sioni tofauti ya gig na wewe shoo, si enzi zako uliendaga kumtongoza jumaa ture lol just like gig, mfyuuuu zako sinta

    ReplyDelete
  11. hahahaahaaha anonymous 12;06 u make my day ati enzi zake alikua km giggy hahahahahahahahahahah

    ReplyDelete
  12. tatizo tunapenda sana kuwa maarufu kila mtu anataka kuwa star ndiyo mana yanatukuta ayo

    ReplyDelete
  13. Nilikuwa hata sijui Techno ndo vitu gani...
    Hii Kashfa imempaisha...
    Nadhani wanamuziki wa Africa these days wanatafuta kick za kimataifa thru kashfa za ngono...Na Sintah my dear labda bila ya kujua unawasaidia kutangaza biashara zao...
    Mziki wake umetulia sana...kama si hii kashfa labda nsingejua kama una exist

    ReplyDelete