asas

asas

sintah

sintah

KHERI YA MWAKA MPYA WADAUZII WA sintah.com

CEO sintah.com
Dear Wadauziii , Message from CEO

Heri ya mwaka mpya 2016, nawatakia kila la kheri katika mwaka huu ulioanza na zingatia jambo moja tu wewe mdau kwamba ishi maisha yako, usijibane na kuji squeez sana kuiga maisha ya fulani.... je nyie mabinti mnaosema fulani ni role model wangu hivi unajua huyo role model wako anafanya nini kama anajiuza ni role model wako? acheni maisha ya sinema na kuweni real

25 comments:

  1. kiroho safi kabisaa usirudie tena hii style french cut eeh? yani hapana hujapendezaa nausibane meseji ili na wengine wanaofanana na wewe wajue kuwa hii kitu huwa ina watu na watu ote mae nkikii?

    ReplyDelete
  2. leo kisu kimegusa mfupa yule role model changu msingi kiuno ntombe nile feki life kuhongwa na kujipaisha sura imechakazwa na mipombe bin mishahawa ya kila aina ndo role model wa wasiojielewa wala kujitambua no exposure ndo mana wapo kutwa kushobokea malaya maarufu mwenye nyota ya dudu ambayo imefifiaaaa basi shurti kumchokonoa simba aendelee kuwepoo.
    asante make up jamani manake kwa sura lile pana kama chapati tungehama jiji….

    jiamini usijikandike mi make up na mikope feki halafu tukuone kama hutofanana na wale mohouse girl wanaotokea mkoani kwenu mfyuuuu…

    nyie timu mavi mavi sintah kaweka mada hapa sasa mumtukane ati hamfikii huyo cha wote mtakuwa manachekesha manake kielimu hampati hata robo.
    na kweli sintah hamfikii kwa kulalwa ovyoo ka mbwa koko ptuuuu siwezi asilanikuwa role model wa mtu huyu neveeeeeeeeeeer…..!
    kama kawaida yangu usijisumbue kunijibu manake huwa sirudi kusoma ukuma jazz band wenu. sasa mkundu kuwaka atakaebanwa sana atajinye!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mavi yako mpumbavu wewe akili zako zimeishia matakoni nyokoo paka shume wewe utaishia hivyo hivyo kumanyamba

      Delete
    2. mavi yako mpumbavu wewe akili zako zimeishia matakoni nyokoo paka shume wewe utaishia hivyo hivyo kumanyamba

      Delete
  3. hata wewe ulikuaga role model wangu kipindi kile unatembeaga na nature.ila umezeeka sana sintah tumia anti age products au na hzi zimedunda?

    ReplyDelete
  4. Sintah umependeza.... heri ya mwaka mpya to u too... siku hizi staki nikuhate..hahaha

    ReplyDelete
  5. Mbona we ni wangu japo unajichubua

    ReplyDelete
  6. KUMBE UNAJUA UNATAKIWA KUISHI MAISHA YAKO SASA KWA NINI KILA SIKU UNAMNANGA WEMA NA MAISHA YAKE ! ANZA NA MIFANO TUONYESHE MAISHA YAKO WEWE KAMA BLOGGER MPUMZIKE WEMA NA MAISHA YAKE

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwendraaa wema katajwa wapi hapa? hivi ni kwa nini sintah akiweka kitu mnaanza kuwashwa mnakuwa kama visimi vyenu vimepigwa na shot ya umeme. huyo muuza nyapu anawapelekesha sana wapendeni mama zenu ana nini kwani? wema anachomiliki kihalali ni wale mbwa koko wake baasi aka ntombe nilee vinginevyo jiji halikaliki kwani uongoo? au mnajitoa ufahamu ilhali mnajua wema ni muuza maku kama vile wauza supu na kazi zao ndo huyooo role model wenu.
      utasikia ooh hawakushushi.. ha ha aaa ashushwe kwani yuko wapi kimaisha zaidi ya full maigizo hana be wala chee anawaza kuhongwa tuu ndo ale. hivi bado anapanda stejini kumwaga mihela ambayo hajui inavyotengenezwa? angejua kutengeneza zake asingetoa sumni za kuhongwa hazina uchungu. timu uharo kumanyambilisi zenu ukoo mzima mkome kulambalamba mavi.

      Delete
  7. Hivi maana ya Gold Digger ni nini? siku hizi mtaani watu wakigombana utasikia wewe ni gold digger tu hebu nijuzeni wapenzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mchuna mabuthiiii

      Delete
    2. mchunaji dizain ya wema wema hivii yani gold digger kazi yake ni kuchuna tuuu kwa hasa wenye nazo. pesa mbele

      Delete
  8. pua linatisha ushazeeka Ajua.

    ReplyDelete
  9. pua sasa umebarikiwa kweli mwenzetu..... jua la bongo linachosha kiruu ona ulivyojizeekea kumbe kibibi hivi????

    ReplyDelete
  10. Mhh...kama yule mamu cjui ndo bosslady yaani kwa picha zake tu unajua huyu muuza pipi. Hongera kwa kumjengea mamako mjumba ila hiyo biashara achana nayo dada. Kumbuka mwenzenu sabrina alivyokufa kisa drugs?? Basi kama unasoma hapa Mungu akusaidie uachane na hiyo biashara.

    ReplyDelete
  11. Jamani sina Timu wala nini,naombeni kuulizaSwali,hivi kwanini diamond akitembea na demu Tu lazima demu Kama alikuwa na umashuuri lazima demu ashuke dai apande kwanini inatokea hivyo?au anatembelea nyota za mademu wake?zari kipindi kilee sintah anamrusha kwenye blog alikuwa Hottt lakini sasa hivi amna ata anaeshituka na zari,jokate vile vile.naombeni jibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. KIGOMA MWISHO WA RELI
      DAWA KWENYE KISODA TU
      HUKO NDO MZIZI ULIPOCHIMBIWA
      NIULIZE MIE NILISIMNULIWA NA MZAZI MWENZANGU NIKARUDI KUCHUKUA MZIGO
      SASA NDO UJUE KUNA WANAOSAFIRIA NYOTA ZA WATU NDUGU YANGU
      UNAONAGA HACHUKUI MADUNGAYEMBE YASO NA MAJINA MJINI
      WOLPER
      UWOYE
      WEMA
      SINTAH ENZI ZA DEMU WANGU ANA NGOMA
      KAJALA
      LULU
      KIDOTI
      NDAUKA
      ZARI
      WENGINE MALIZIA
      MBONA HAKUMTONGAZA RIYAMA ,SHAMSA,WASTARA,
      WENGINE MALIZIA

      Delete
    2. KIGOMA MWISHO WA RELI
      DAWA KWENYE KISODA TU
      HUKO NDO MZIZI ULIPOCHIMBIWA
      NIULIZE MIE NILISIMNULIWA NA MZAZI MWENZANGU NIKARUDI KUCHUKUA MZIGO
      SASA NDO UJUE KUNA WANAOSAFIRIA NYOTA ZA WATU NDUGU YANGU
      UNAONAGA HACHUKUI MADUNGAYEMBE YASO NA MAJINA MJINI
      WOLPER
      UWOYE
      WEMA
      SINTAH ENZI ZA DEMU WANGU ANA NGOMA
      KAJALA
      LULU
      KIDOTI
      NDAUKA
      ZARI
      WENGINE MALIZIA
      MBONA HAKUMTONGAZA RIYAMA ,SHAMSA,WASTARA,
      WENGINE MALIZIA

      Delete
  12. sinta umefubaaaa khaaaa

    ReplyDelete
  13. Pua sasa imekumeza uso woote, kama sanamu Sinta

    ReplyDelete
  14. Daaa Asante hili swali lilikuwa linaniumiza kichwa kipindi kileeeeeee zari tulikuwa tunamuona Wa maana tunapapatika,Sasa hivi walaaaaaaaa hatishituki,jokate nae...kweli shikamoo wamanyema kutembelea nyota za wenzenu

    ReplyDelete
  15. mwenzenu nimemununua shamba maeneo ya bagamoyo, nafikiria kufanya kilimo au kufuga au both ila sijui pa kuanzia. nimeweka tu posts za mawe kwenye kona. sasa sijui nianze kwa kulima miti kuzunguka au? maana kuweka fensi naona kama ghali na fensi ya seng'eng'e wataniibia. sasa kama nalima chochote yabidi nijenge hapo nyumba ya mfanyakazi? kibanda cha mbao labda? au inakuwaje? eneo lenyewe sio mbali sana na barabara ila hamna jirani karibu sana, pori kidogo sio sana. naomba mwenye idea au experience anipe mawaidha nifanyeje. mimi ni dada wa miaka 29, kwa sasa naishi Rwanda kikazi ila nataka kufanya biashara ya kilimo, nataka kuifanya na mama angu ambaye anaishi songea ila alishastaafu so ana nafasi na anahitaji kipato pia. ila sasa hio process ya kuanza inakuwaje, naomba mwenye experience anipe idea. asanteni sana na heri ya mwaka mpya kwenu wote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heri ya mwaka mpya na wewe pia dear. kwanza kabisa hongera kwa kununua shamba, jenga kibanda japo cha vyumba viwili ... weka shamba boy, baadae zungusha sengenge halaf unaweza kumleta mama. shamba unaweza kulima mboga mbaga na kufuga kuku.. ni busnes nzuri kama ukiipatia market... mwanzo mgumu ila hakuna kinachoshindikana mbele ya Allah... kama ni mkristo sali, kama ni mwislamu usiache kusali.... utafanikiwa tu.. all the best

      Delete
    2. Asante kwa ushauri dear. Wacha niandike na kwenye post mpya nipate ushauri zaidi.

      Delete