asas

asas

sintah

sintah

MA BABY MOMAAA MPO???

Mungu awakuzie watoto wenu


Si rahisi kukuta watu wanaongea na kucheka kwa pamoja na haswa wakiwa wame share....... kwa wanawake lakini, ila hawa sasa ni mfano wa kuiga ni raha iliojeee maana hawafanyi kwaajili yao wanafanya kwaajili ya watoto, huwezi jua mtoto wa nani atamuinua mwenzie, ila kwa wanawake wa kawaida yaani wenye hasia nzito hawawezi kukubali igeni mfano wajameni hata mie kama kuna baby moma wa hubby yangu aje tu kuniambia ili tucheke na kunywa kwa pamoja, wanawake tunaweza, na wanawake sasa hatuna chuki mbaya kwa hawa wanaume tunawaangalia tuuu, je kama wewe una mke mweeenza mwenzio ungeweza hili zoezi la kujitolea kiasi hiki?

41 comments:

  1. Du bado wanatiwa wote ama nene ?

    ReplyDelete
  2. Acha watu wapendane ni mwaka wa mabadiliko ili mradi mioyo yao imeridhia. Wajuzi nijuzeni mafuta mnayotumia kwenye wig/weavings zisishrink maana zangu nikinunua wiki tu utadhani zina miezi kadhaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nunua wigs and weavings original.... Otherwise shrinking ni lazima mana ni plastic... Pole.

      Delete
  3. This is a sign of maturity.big up to both of them.But if it was (name withheld on request) she would be shouting calling her 'step' child ugly.Luv u Sinta all the way from California.

    ReplyDelete
  4. hii inaonesha mwengi ame moved on kabisa, in ur life if u moved one with ur life hasa kwenye mahusiano utaona maajab yake, mbona mwanzo hawakupatana coz uyo dada aliyenyakuliwa iyobo wake alikuwa hayuko tayari kumuacha, now ameaccept kila kitu kinakuwa laini, sasa anamchukulia ni baba mtoto wake nothing more no chuki no nini, kwanza huenda ako na jamaa better than iyobo that how its work! ukijiona bado una hasira na x wako na demu wake mpya jua wee badoo, ama wee demu uliyendani ukawa hujiamini kwa x wa boi wako jua wee nae ni kimeo hujiamini! kwa ufupi xs kama wamezaa watoto hapapaswi kuwa na ugomvi coz nyinyi ni family watoto zenu ni ndugu! back to u andunje chaaaa ati hubby, hubby n wife its wonderful names but haitwani tu ivo chaaaa shurti mashehe na makasisi wahusike mfyuuu kuzaa tusikie kuolewa tusisikie ata kama cha mkeka tungesikia tu ANDUUUUUU HAHAHAHAHA, OMBA MUNGU MDA BADO UPO ABEGOO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau hapo mwisho kwenye issue ya hubby umeuaaa, hahahaaaa. Agiza Saint Anna ntalipa

      Delete
    2. Hahaha sinta who.is your hubby... Kama wataka kumjua mke mwenza leta hubby hapa Ata Jina tyu...

      Delete
    3. Umejua kunichekesha hapo juu ulivyomalizia ya sintah,lbda kaolewa kimyakimya,hii ya kina aunty nimeipenda sasa kazi kwa wale wanaojidai wame move on kumbe ndani wanaumia nakuteketea kwa maumivu,ku move on kunataka ujasiri Sio blah blah ufurahishe watu kumbe unaumwajee,jua kabisa kila likuepukalo lina kheri ndani yake shukuru mungu endelea na maishayako Bila chuki,sasa wale wa nyaku nyaku msishangilie sana maana tuendapo hatupajui,unajua mbele kunanini tusiumizane kihivyo,maana malipo ni kwa dunia ukitenda utatendwa tu nawewe kwa wakati wako haijalishi niwakati gani Au kizazi chako kutubu ni muhimu nakusamehe ni muhimu,mungu sindio wawatu wote hakuna ajuae mbele itakuwaje ubaya usizidi tukumbuke kuna mungu wivu chuki zako usizipe nafasi kihivyo yani kilakitu kinatokea kwasababu zake.

      Delete
    4. PENDA NENI SANAA
      WANAUME WASITUKOSANISHE KWA MIJELEBI YAO
      MAMA JAYDEN ALIKOSEA MWANZO
      ALIPOJUA MOSES YUPO NA AUNT ALIENDA KUFANYA FUJO KWA WEMA AKAMPELEKA NA POLISI .WAKATI MWANAUME ALIKUWA ANAIBA TUU

      MOSES NI MDOGO 25 YEARS OLD NA NI MPOLE MNO
      ANGEENDA TARATIBU MOSES ASINGEHAMIA KWA AUNT KWANI AUNT SIFA ZAKE NUINGI ZILIKUWA ZILE ZILE ZA WABONGO FILM
      HAPO NDO WANAWAKE TUJIFUNZE UKIFUMANIA AU UKIJUA USIJIFANYE UNAJINI MAKATA KIZIWI LISOSIKIA
      IKITUMIA BUSARA NA HEKIMA MWANAUME ANARUDI
      TUULIZENI SIE TULOISHI NA WAUME ZA WATU UKIINGIA KICHWA TU UNAONGEZEA MAHABA UNAMWAMBIA MWACHEE MKEO TENA TUNAKUWAGA WASTAARABU
      KABLA HUJAFUNGUA MLANGO BWANA AINGIE NI MAKISS NA NDANI KILA KITU KIKO TAYARI UNANLEA KAA MTT ULOMZAA KUMBE NI BWANA ANAYEKULALA
      AMANENE

      Delete
  5. Sintah tuma na wewe picha ya mwanao au na wewe huzai?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sinta hawezi kutuma Mana kama aunt vile... Anamficha mwanae sura.. Xjui wanae..Hawa watoto wakiwa wakubwa jaman watajichukiajee.. Self acceptance inatoka wapi hata kama wabaya....

      Loh..aunt and sinta be proud of yo babies..chaaaa

      Delete
    2. We nawe Sintah ana watoto 2, eti hazai kama hazai utamsaidiaje?

      Delete
    3. ntamwambia baba yako amsaidie

      Delete
  6. SHOGA WE UNAMKOSI BABY MAMA GANI AKWAMBIE MUWE WOTE?
    IKIWA WANAUME WALOKUZALISHA HAWAKUTAKI
    KIPE MOYO UTASHINDA ILA UTACHELEWA MNOOO
    .
    AKUTAKE NANI SINTAH WE SUBIRI SANA MPK KIFO KIJE.
    UNAAMKA INAINGIA INSTAGRAM NA KUCHUKUA. PICHA NA KUUNDA STORY
    UTAKOSA HATA WAKUSALIMIANA NAE HAPO MJINI

    ReplyDelete
  7. It takes an extra ordinary person to do that, my sincerely heartfelt appriciation to Ms. Mwengi cz she was seriously wronged but she decided to put the past behind and embrace the good staffz...

    Hongeera Mwengi
    Hongeera Aunty

    Maisha yaendelee

    ReplyDelete
  8. Wapi team mbulula igeni aunt ana akili sana achsna ns uyo shoga yake kutwa kutukanana na ma gf wa chibu na ungezaa na chibu nahic tungekufa ndio ivyo mwenzio ana hekima na busara we endelea kuwalipa wakina dogie waendelee kumtukana zari wanawake ndio hawa tunaowataka co majini makata alooo 2016 mabadiliko ni kusaka pesa na co kusaka uadui utajikuta unapoteza nguvu zako na filin zako wkt mtu mlikutana ukubwani aunt na mwenzio pongezi nyingi much lov cheers

    ReplyDelete
    Replies
    1. achana na wema mla ung huyo very soon atageuka ray c ndo itakuwa kwisha habari yake timu shahwa wataumiajeee? natamani gari iwake soon manake amazidi kujiona bomba kumbe mboo tu ndo zinamfadhili.. atakaye jibu hapa mkundu wa babake unatoa maji taka kwa kifiroo mamake malaya hadi kaburini mfyuuuuuu

      Delete
    2. We ni MTU kwel au jitu pyuuuuuuu mdomo huo unautumia kulia chajula

      Delete
  9. Jamani wajuzi humu ndani naomba msaada wenu wapendwa. Nataka nikaweke mirija, ni salon gani wanaweka vizuri? pia natumia queen Elizabeth lakini naona kama hainipendi siwi soft, shida yangu niwe tu soft na rangi yangu hii hii ya maji ya kunde sitaki kujichubua, nitumie nini labda? ngozi yangu niya mafuta. Asanteni.

    ReplyDelete
  10. mdau hapo juu. ukitaka weaving lako linga'ae kanunue pafyum ya weaving zipo aina nying tu maduka ya vipodozi. bei ya chini kuanzia sh 3000/= (elfu tatu) nakuendelea wewe tu na pochi yako.

    ReplyDelete
  11. OOT nilisikia barking soda inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata mtoto wa kiume, ni kweli? naombeni msaada jinsi ya kutumia mwenzenu natamani kababy boy.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yote hii ili umfurahishe mumeo mfyuuu watotot wa kike ndo mpango mzima kwanza wanjali mnoo familia kuliko hayo manyang'au yakishakua mahawara tuu kwa hata kipande cha sabuni ya mbuni hapeleki, mie suttaki mtoto wa kiume ng'oooo nina wa kike mmoja nataka twins wa kike kwa bidii niko majuu nitapandikiza twins wa kike ni hayo tuuu…..

      Delete
  12. Haya tuma salamu sasa!!!

    ReplyDelete
  13. mi naona inategemeana na situation yenyewe. Kama x amemove on ni rahisi kupatana na mama watoto mpya. Kama hajamove on ni ngumu sana. Mie nishaachana na waume wawili. wa kwanza kapata demu tukawa tunapatana sana na huyo demu wake sababu mie ndo nilimtema jamaa na wala kumtamani sikuwa namtamani tena. wa pili tulitemana akapata demu mwenye nyodo..weee nilifanya fujo na mabalaa duniani hadi wakashindwana. Walivoachana namie ndrukii..kabaki anashangaa. Akapata mwingine namie nikawa nishajishikiza kwingine nikamtoa kabisa moyoni. Huwezi amini mie na mkewe tunapatana kuliko hata ndugu zangu. Na watoto wao wananipenda namie nawapenda na kuwabebisiti many times bila kinyongo moyoni.Na hiyo ni kwasababu mama yao hana nyodo. Otherwise ningetibua tibua tena na kutokomea baada ya mgawanyiko. So mi naona heshima ikitangulia kila kitu kinaenda sawa. Heshimuni x wa waume zenu ndipo mtaishi kwa amani na furaha. Never under estmate the power of X-ses!na hasa kama wana watoto. Lazima watakutana tu mwanamke akiamua na ikiwezekana kukumbushana matamu yaliyopita ohoo!!ndo ukweli wenyewe huo!

    ReplyDelete
  14. ebu acheni kupoteza nguvu,mwanaume mwenyewe iyobo?mkata viuno wa diamond?kiruuuu,ebu ongeleeni watu wa maana bana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwakweli mi iyobo hata anihonge mamilioni simtaki wala anivutii

      Delete
  15. TANGAZO,MIMI NI TEAM WEMA HII ISSUE YA KESEMA WEMA ANA MIMBA KAMA NI UONGO WA TEAM WEMA NA WEMA MWENYEWE KUTAFUTA KIKI NITAJITOA TEAM NA KUFUNGUA FEKERO KUMCHAMBA WEMA MPAKA BASI.YAANI II MIMBA TUSHASIKIA KITAMBOOOO WALA AIKUI.NGOJA TUONE SAFARI HII

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaaa……. fungua hiyo account mapemaa manake shoga yenu kwa kutafuta kiki hajambo anataka aongelewe deile basi mwenyewe anapata bichwaaa

      Delete
  16. Safi sana,binafsi sionagi faida ya wadada kugombana sababu ya mwanaume.ingawa ni wanawake wachache sana wanaoweza kufanya hivi.

    ReplyDelete
  17. huyo mwingine ni wa waziri wa zamani wa wanyama huyo mkata viuno wa dangote ni kinga tu na huyo mwingine ndo wake haswa..kwahio kuna tafauti hapo u know haaahaaaha akili kubwa na kubishana na akili ndogo...chezea degree 3 wewe.

    ReplyDelete
  18. Hubby utaishia kuiita tu lakini si mbaya unaweza kujifariji maana si kila wish inakuwaga granted so kama haiwi granted unaweza kujifariji that way

    ReplyDelete
    Replies
    1. ila mtoto ni wake siyo kama diamnd anavyojifariji tiffah

      Delete
  19. Nimerudi tena ndugu zangu msaada pls. Jamani wajuzi humu ndani naomba msaada wenu wapendwa. Nataka nikaweke mirija, ni salon gani wanaweka vizuri? pia natumia queen Elizabeth lakini naona kama hainipendi siwi soft, shida yangu niwe tu soft na rangi yangu hii hii ya maji ya kunde sitaki kujichubua, nitumie nini labda? ngozi yangu niya mafuta. Asanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani nilikwambia changanya na bio oil

      Delete
    2. mirija nenda aristotee anaweka vzuri

      Delete
  20. wee AnonymousJanuary 13, 2016 at 10:28 AM!! umetumw?! kiruu
    wewe na huyo andunje wenu mnaonekana hamuwezi kuishi bila kumtaja wema!!zamani nilijua hamumpendi kumbe mnampenda kuliko watu wote hata mama wema hampendi mwanae kama nyinyi na andunje wenu mnavyompenda kwani ukipendacho kila kukicha lazima ukitie machoni au hata ukitamke tu!! msipoangalia atawatoa roho huyo wema kwa kumpenda bila yeye kujua maana kukicha wema hivi wema vile hamlali hamli hamuogi nyie hata kwenda kuloweka miguu tu visaloon vya stand hamuendi duuu poleni sana wapendwa katika umbeya Team wambeas!

    ReplyDelete
  21. Iyobo kwanza ndio nani? Mkata viuno nyuma ya Domo? Kwanza anachekesha sasa demu wake wa zamani na uyo dumemejike AuntE,jmn kweli anamakengeza cjui ninani alimdanganya auntni mzr kwatabia afai kabisa,mwizi wawaume za watu

    ReplyDelete