asas

asas

sintah

sintah

MASIKINIII VIDEO VIXEN WABONGO AFEDHEHESHWA.

ila Gigy ndio ameanza uchokozi ama alitaka  tujue kalala naye, wabongo nimewashindwa........

Tekno akaaamua kumtolea uvivu jamaniii
Poor Gigy, anajitubu ugonjwa wake mwenyewe wa kupenda mastaa, chizi mastaa

Wabongo ni noumaaaaa hahaaaa nimewashindwa,  hivi kujipeleka ki front front namna hio jamanii Gigy whyyyyyy? huyu Tekno kakunawa unajuaaa haaaa kama ulitaka umaarufu aisee umeupata.... hebu mpe sentensi moja tu Gigy na huu ustaa wake mavii..... unajiita Gigy money wakati unadanga??? makubwa

26 comments:

  1. aibu aiseee .....khaaa sasa sijui atamjibu nini hapooo haaaa haaaaaa buuuuuuh nyangumi gigy

    ReplyDelete
  2. Lulu ndo alieandika message ya pili usijishaue sinta huwa unamuogopa Lulu kakunyoosha nini humuandikagi kwa mabaya Kama umalaya wote wanao uache kusifia ujinga Nani asiejua caption za lulu

    ReplyDelete
  3. ukiona mwenzio ananyolewa nawe tia maji cc lulumaikoo,ok bye

    ReplyDelete
  4. kwanini wabongo wanapenda kujishushia heshima kila sehemu wanamuziki wangapi wakibongo wanaenda naijeria na kurudi bila skendo, wasichana wanapenda kuwashobokea wapopo wao kwao ww ni mteremko wanawake zao huko makwao. wanaugomvi na wake zao wanakuja bongo kumaluza stress zao kwa maharage ya mbeya huitaji hata magadi yalainike aibu sana tubadilikeni sasa

    ReplyDelete
  5. ndio wakome umalaya hivi kutombwa hovyo ni sifa, ndio mana mnazeeka hovyo kutwa kukunja sura wenzenu tuna 30 tunaonekana watoto nyie 26 lakini misura imekunjana kwa kutombwa hovyo, mnatudhalilisha sana malaya wote wa tanzania mnaoishi kwa kutegemea kuma

    ReplyDelete
    Replies
    1. cc msingi kiuno ntombe nile wema sepetu kila bolo lenye pesa mateja maku yake inameza tuuu… timu shahawa mpooo mpooo…. msojitambua wala kujielewa utayasikia nakupenda sana ha ha haaa kazi mnayoo kwa uchafu ule mishahawa michafu hadi kwenye ubongo kuanzia leo timu wema ni timu shahawa!!

      Delete
  6. Hapo lulu ndio kaandika kiswahili kujipa kiki.Aso haya mtaje sinta usimstili muongo tumemjua .Eti katisha kwa uchi gani haswa.

    ReplyDelete
  7. Yani wanatia aibu jamani ni njaa ama ndio kutafuta umaarufu kut****mb mpka ulimwengu unajue ivi awanaga familia hawa watu???

    ReplyDelete
  8. So, Techno anajua kiswahili??

    ReplyDelete
  9. OOT aliechekesha wiki hii ni esma kamueka mwanae kati kati la ligodoro lote kakaa mwanae tu alafu mtoto wa mwenye nyumba na alienunua hilo li swing kaekwa pembenii anaumiia huko hahahah kweli watu noma jmn alaf anajichetua kueka picha nyingine esma hyo picha imeonyesha roho yako! Hiyo swing hao watoto wangeweza kutosha vizurii ila humpendi tiffah hata chembe maigizo tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo mana kikaishia kuolewa na yule kiraka ba kumwaga juu. ati mume wako kutwa yuko na papa la muji linabeba pochi ashukuru kakake anazo angekula mavi.

      Delete
  10. mimi Nasema hivi, as much as Gigi what what ameliaibisha taifa letu, kwa kujirahisi. She has lernt a leson nina imani hatorudia. Tatizo langu linarudi kwa Mtanzania aliemwandikia msg Techno. why? Mimi namjua huyo mwandishi, amenyanganya bwana wa watu, alimtaka techno ila ameona ni too soon na hajui techno kama alimtaka kwa siku moja au lah. Nasema hivi, ikiwa umezowea kuwa aibisha wenzako na wewe aibu itakufika. Dear wewe uliemwibia mwenzako mume/baba mtto yatakufika tuuu.. Marehem ---- na ----- wote hawa walikuwa warembo na mahodari wa kukwapua... wako wapi? Haya, subiria zamu yako, wala sio muda mrefu. enough said
    Gigi money, tafadhali jiheshimu, hayo yameshapita ila usirudie tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aaah aisee hamna button ya like nikupe! Well said

      Delete
    2. mdau umeongea point aisee, sina cha kukupa kwa sababu sikujui umemaliza kila kitu, tatizo sisis wanawake tunajisahau sana kweli adui wa mwanamke ni mwanamke no wonder

      Delete
  11. AISEEE TANZANIA TUMEJALIWA VIVUTIO VINGI. YAAN HAPA HAMNA HAJA YA WATALII KUJA KUSHANGAA WANYAMA MBUGANI PEKEE BALI WATAPEWA NA NYONGEZA YA PAPUCHI BUREE KWA MALIPO YA SELFIE.

    ReplyDelete
  12. aibu jaman.KUTOKA KWENYE UPUNDA KUELEKEA UJAMVI LA WAGENI. mbaya zaid tunatumiwa na hao wageni kugombana wenyewe kwa wenyewe kwa lugha yetu looh. huyo motorola huko alipo keshapata kiki

    ReplyDelete
  13. ila sishangai nasikia madem wanaovaa hivo vya shingoni kama cha Gigy wanajiuza

    ReplyDelete
  14. Msimsingizie lulu wa watu mtu kama hujiheshimu unategemea nini iyo gig kutwa kujichoresha insta ndio matokeo yake hayo ukijiheshimu utaheshimiwa

    ReplyDelete
  15. Kweli we deserve the hashtags #kicktanzaniansoutofIg #kicktanzaniansoutofsocialnetworks

    ReplyDelete
  16. Yani aibu sana mijitu inatombwa kwa selfie puu, nyie angalieni hawa kaka zetu mbona wakienda uko hakuna mwanamke anayewashobokea, mfano wka LINAH limetombwa na BOSS MUTOTO kajirudia kwao, UYU MICHIRIZI wenu WEMA SHABALANKSI kajilia kaona atamuharibia jina karudi kwao look at SAMANTHA akaona hilo bwabwa sultan alimfai akasepa zake, look at ZARI anjielewa na ndio mana at DAI anamuheshimu angalia mnavyowapa kiki watu wa nchi za nje.. uyo tecno ata kama alikutomba una haja gani ya mapicha na kupsoti kweni ana mboo nane mbwa nyie yani mnatudhalilisha sana malaya wabovu nyie

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani wema kazidi jamani huh! hata timu yake inaumia ila wanajikausha na kujidai kumtetea kama vile ukimwi umekwisha. wema tofauti yake na malaya wa kimboka ni vile kujifanya matawi lakini kazi ni ilele. muuza k maarufu ati ana nyota hata machangu nao wana nyota manake wanalala na wanaume mbali mbali. wema punguza mimboo hujui wee ni role model wa mamburulaa?

      Delete
  17. wala msimlaumu si mnakumbuka enzi zile alivyokuja FALI IPUPA wengi mmeshanielewa sasa watu umalaya wa kujiabisha kwa wasanii wamerithi na umeanza tangu enzi na enzi watu wanaenda kujipangisha chumba karibu na mwanamuziki ili tu apaate boro la ugenini na picha na akitoka hapo anatoka kapa, badilikeni acheni mawazo finyu ya kuishi kwa kutegemea papuchi.. siku hizi watangazaji wamekuwa hawana soko sasa soko limeamia kwa wasanii... enzi zile ukiwa mtangazaji uanwatomba waeeee kisa tu uwataje redioni... abubakari sadiq kawatombaaa weee mpaka mijimama, kilosa nae dj wa clouds kawafyandagula weeee, haya ukija kwa mchomvu ndio kawalala weeee mabdilikw malaya nyie

    ReplyDelete
  18. WADADA KUMA HAIONGEIII
    NYIE MMELAKA NA WANGAPI??

    MNAKOSAGA YA KUJADILI MKIAMKA TUMNAAJIULIZA MWANDIKE NNI
    MALAYA WANAOJIUZA WANALALWA KILA SEKUNDE MNASHINDWA KUTAFUTA JINSI GANI MUWAPIGIE DEBE WAPATE AJIRA ILI WANAWAKE TUWE MFANO MZURI DUNIANI
    MMEBAKI KUANDIKA ALILALWA NA BOSI AKAHAMIA KWA MFANYAKAZI

    WATANZANIA TUNACHELEWA KWA KUFUATILIA NANI KAFANYA NINI
    BADALA YA KUENDELEZA MAISHA
    SASA WEWE SINTAH BIKIRA
    ULOLALWA NA JUMA NATURE UKAACHWA UKAZAA NA JUMA NATURE MGANDA UKAACHWA UKAZAA NA JUMA NATURE ALIKUPA MTT WA PILI UKAACHWA
    UKAHAMIA KWA JUMA NATURE GOVINDA
    UKAISHONA NA KUSUBIRI SIKU YA NDOA NDO UFUMUE
    HUNA HAYA KUTWA KUANDIKA YA WATU
    ALIJISEMEAGA BIBI DUNIA YA SASA WATOTO WAKIKE HAWANA HATA BIKIRA ZA MIDOMO
    MAANA WAMEINGIZA MUHOGO KILA TUNDU LENYE NJIAAA

    TAFUTENI MAENDELEO SASA 2016
    2016 TUZIFOKIE HATA ROBO NVHI ZINGINE
    LOOOOO

    NACHEFUKA MTU MZIMAA MACHO YAMEANZA KUKUTUMBUKIA
    HATA MUME WA KUFUMANIWA HUNA UNADILI NA WADADA WENYE DAMU MBICHIII
    SIUMEZAA SINTAH
    KESHA IKIONMBA MEMA HUJUI LAANA ITAKUPITIAJE

    ReplyDelete
  19. Mwenziohapa anablogua anaingiza pesa,sasa wewe toka povu tu kisa mmepewa za uso kawahi instagram huko,namaisha yenu ya fekero maana limekuuma lahuyo gigi kujichetua ajichetue yeye we umkingie kifua kwakumsema sintah unahasiraa,ndio kwanza January tafuta hela basi iliusiwe nahasira Ukija kwa sintah cheka nenda usiwe kama ntombenile maana wanahasira wakipewa za uso mfyuuuuuu Hata ukijibu ndo nshasema hovyoo.

    ReplyDelete
  20. Uyu gigy ni malaya mchafu, nasikia anakaa keko magulumbasi ila kutwa ashind studio kut
    Piga picha na mabukta yake ya mchikichini.. uyu demu hajiheshimu ata robo arf ni mshambaa ataki shule ajitia mdangaji sasa unadangaje mchafu vile?? Maan ata wanunuaj watak classic danga ata kma ningekuwa mim tecno walah ningeona aibu aisee nilimkan agnes tumbo flat masogange nikubali ili tutuse tumbo kiroba cha unga??akwendrree akajue kwanz kuoga arudi shule ajue ata matumiz ya grammar maan zil caption zak ig ni aibuuu, arf avutie basi maan lipolipo tuu linabetua mitako saa zote km breki za klm arf amtafut glammbox ampe uso wa kiwema kiwema maan anapakag mi powad km mwali wa kimatengo

    ReplyDelete
  21. Uyu binti shovi mfupi km stuli wakujiita lulu maiko sijui chikana mavi, uo uliofany ni udharilishaji wewe unajion mjanja pumbavu..nyota yako yenyew ya lucifer unajikutag tu wewe ndio nyaku master ..nyoooo subir ufe sasa maan kafar lak linakaribia na uyo tenco alogeki paka wewe utajitoa kafar wew km sio mdangaji mwenzio uyo mama ako.

    ReplyDelete