asas

asas

sintah

sintah

NEW ARRIVAL, NEW ARRIVAL

bwana Pamba kali akwa yupo busy kuwatafutia kitu bora kabisa
Lile duka  lisilo na mpinzani bongo kwa sasa soon litashusha vitu vya ukweeee , maduka ya Husein Pamba kali yapo karibu na kwako usisumbuke kuja mujiniiii ni shidaaa, kwani tumekufikia wa tabata mtashushiwa mzigo huko huko, wa Tegeta nanyi msijali pale karibu na kibo complex kwenye duka la pamba kali vitu vitawafikia, na ndugu zangu wa kinondoni na sinza maduka yetu yapo wazi na mzigo utadondoka soon , duuz in the cityyyy get ready na pamba kali zilizopita kiwango

No comments:

Post a Comment