asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY


makubwaaa

kila siku tukisema ukweli tunaonekana tuna wivu jamaniiii

huko IG kila mtu ana maisha mazuri khaaaa ni shida na tabu ndogo ndogo


Yaani sina la kuongeza ndugu wadauziii, kila kitu kimeongelewa hapo juu sasa ni wewe kuongezea utamu wa story na kukoleza sana, siku hizi kila mtu ana maisha mazuri, na hao mnaowaona ma role model wenu hao haaaaaa jamani nawaonea huruma maana maisha yao wengi wao ni ya kuunga unga, hebu nisiongee sana, who am i to judge anyway, i do the seeking n you do the judging......

44 comments:

  1. Ukweli ndio uo mtu elimu hana, kazi hana, ndugu zake na yeye hakuna wa kumcheka mwenzie ila mashauzi insta sasa ata biblia imeandikwa ni bora ukose mali kuliko kukosa akili wacha waendelee kufake wakija kushituka too late uzee umeshawajia

    ReplyDelete
  2. Me najua tu ajuza mzungu's wife wa next door atapita tu huku. Ni hivi, mbona hako ka blog hukaupdate tena nowdayz? ndio kufulia ama nene?? kweli voda walikuwa wanaku support sana tu sasa chaliiiiiiii....tulijua hutadumu kwenye blog ww ajuza kazi kukaa kukashifu ya watu wakati yako yamekushinda, mwenyewe ukiambiwa ukweli unamblock mtu fasta. Ajuza una wivu ndio maana hata hunenepi unajidai unafanya diet...diet my foot!!! peleka njaa ya roho kuleee. usione mtu kapendeza, mtu kapata bwana/demu mpya, mtu kafungua ofisi au biashara roho inakuuma utadhani umechukuliwa mumeo, na kuwaita wenzio punda wabeba mizigo. Wewe mwenyewe una njaa ungepewa hiyo mizigo hata wewe ungebeba tu, ila una mdomo sana. Punguza mdogo ule mema ya nchi nyau we..utakufa masikini na diet zako kikomazi wewe... mfyuuuuuuuuuuu. sinta tuwekee vitufe vya kulike na dislike bhanaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenifurahisha sana chukua coca cola ya jina lako nitalipa, yule pimbi kaishafulia na tokea KICHWA PANZI amnyooshe ndio chaliii mwanaume kakonda ata ukimtupia fisi amtaki, mashauzi chali uso anaujaza make up ila unaonekana auna nuru pole MANGE KIMAMBI wenzio kina SINTAH hao wanadunda uliingia kwa pupa sana kweli kila jambo lina mwisho wake,,, VOda uwachambe wakupe u sponsor like really? never.... nyumba chafu mbovu hela huna yani kiufupi MANGE umefulia na unajikongoga na huwezi kurudi kama zamani...

      Delete
    2. wee nawe usituletee umbea hapa si uende kwa page yake ukamwandikie ebooo

      Delete
    3. MFYUUUU
      wewe ndo mjinga mpumbavu,hayawani, mengine jipe mwenyewe.
      Siufungue BLOG yako kaa umeona Mange haiko utakavyo.

      Hichi ndo kinakuchekewesha maisha unataka kujifananisha na aliyekuacha mbali kimaisha . Mange anamaisha yake Anaamka kwake na familia yake. Mola amjaalie aishi na mumewe miaka 90. Hata leo akiachika ananusu ya alichokichuma mumewe. Wewe leo afe baba na mama yako utarithi wadogo zako uwaleee . Watanzania tunachelewa kwa kufatilia ya watu.
      Wewe unaishi nchi yenye wengi masikini na inahesabika nchi masikini
      Unapata huduma ya hospital kwa folen
      Unajiuliza utapata wapi chakula LEO
      Utapata wapi hela
      Mange hayo maswali hana
      Unene ni fashion TZ sio nchi zilizoendelea
      Endelea kunenepa ukijia maisha ndo super
      MJINGA TUUU

      Delete
    4. aah wapeeee ati kachuma na mumewe nyoo.. kachuma kunde au? hawana kitu fulltime kufuliaaa kichwa panzi alijua kumuogeshea kibarazani kweli. mashauzi yote kwishnei. kama maisha anaishi ya kawaida sanaaaa dhiki ziko pale paleee angekuwa hajagombana na mwamy uongo bwana angekuwa anamshutua na vidolaldola na vishopping vya mashuzi yanataka pesa, sasa hakunaaaaaa ni shida kwa kwenda mbeleee kwa kazi ipi? kwa biashara ipii? wakati ni full time mom na mume yuko shule full time wanaunga unga tuu bora liende he he eee wamechuma wote sio eeh? hapo wanakula kijiakiba cha mume tuu sio kwa kujibana huko mfyuuuuuuuuuuuu endelea kutetea pumba!

      Delete
    5. we anony uliyeanza na msonyo hapo juu ni mbulula tu, unamtetea huyo mange kwani wewe anakusaidia nini kwa mfano?? kuishi ulaya sio tija, tija ni gud life my dia hata ukiishi wapi kama huna gud life ni 0+. Kama ni masikini ni wewe na umependa kuwa masikini, ukiwa mchakarikaji hutawaza foleni za hospital, au kula au kulala au kuvaa nini lakini mbulula kama ww hujishughulishi na chochote kazi kuangalia mange kapost nini um support hata kama ni ujinga utakufa na umasikini wako. Jitambue bi shost funguka macho ujikwamue kwenye nchi yako masikini, hata huko anakoishi mange masikini ni wengi tu milo 3 kwao ni tabu achilia mbali malazi...mfyuuu mwenyewe. Usidhani kila anayeishi kwenye nchi masikini ni masikini, na sio wote waishio ulaya ni wembamba. Kula vizuri jipende, epuka makeups, fanya mazoezi kidogo mwili ukae stable taahira mzee wewe, kenge wa nchi kavu. Kazi kukaa kujikondesha, kwa mwili gani huo? Huyo unayemsifia anakusaidia nini kwa mfano?? ni bado hajajua file lako angeshakutangaza.Usitake nikutolee nyongo kwenye blog ya sinta bureee, kitulize bi shost wengine huku ni level nyingine.

      Delete
    6. WEWE NI MANGE HAYA TUAMBIE MMECHUMA NINI KWA MFANO....POOR OLD WOMAN

      Delete
    7. namuombea sintah apate masponsor kibao kwenye blog yake nampenda huyu sinta mpaka naumwaaaaaaaaaaaaaaa,wewe sinta mbona umpi kiki Malaya wa uganda siku hizi,eti tiffah wa diamond nyooooo ata kipofu umdanganyi,sura katunzi mtupuuuu,na wa tandale walivyorogwa wooote yamekuwa kama machizi,yanaburuzwa na zari kama mambuzi.

      Delete
    8. wamechuma watoto tuu ! hawana lolote wangekuwa wamechuma tungeona jamani yani bila hata kuambiwa. sifurahii anguko la huyu bibi ila alizidi mnooo USA sio dubai huku ni bills zinakupa stress unakonda hamna haja ya gym mie mwenyewe na bills zinanipa homa wananipigia simu deile sipokeiiii nitalipa kidogo kidogo aah bills bills bills ndo stress za majuu na winter hii mbona majanga? manke winter inaongeza stress depression vurugu zote ukijumlisha na bills zimekuzonga utatamani obama awe mjomba wako.

      Delete
    9. mdau 12:49 unaniua kicheko kwikwikwi
      kachuma kunde nakufa mie

      Delete
  3. Chahali namuaminia sana! Ni kweli, watanzania tunahitaji kubadilika.

    ReplyDelete
  4. Asante mdau uliyenishauri nipake poda miguuni kupunguza harufu. umenisaidia sana ubarikiwe. harufu imepungua kidogo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hope hupaki baby johnson kuna poda special kwa ajili ya fungus na kutoa harufu kwenye miguu. ukienda masupermakert makubwa utapata tuu lazima.

      Delete
  5. Ngoja nikusaidie kitu hawa mashoga na wasagaji dunia nzima lazima ma celebrity waongozane nao kokote.inaaminika kuwa mashoga na wasagaji ni watu wenye Akili sana na mipango endelevu na pia ni watu wenye nyota ya kupata ridhiki kwa kutunikiwa.Angalia hata kina Kim k wanaongozana nao sana.Na ili star adrop basi asisafilie nyota zao hatofika kokote maishani.Muhimu ni kila mtu aheshimu maisha ya mwenzie namaamuzi yake.Hawa watu ndio the mostly spenders in the world ,Shopping, Vacations and Events bila hawa kukupa promo utaishia kufail .

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee alokambia jonathan cheban ni gay nani? kama hujui kitu sio unakurupuka tuu kusema ati kim anaongozana nao sana mwingine yupi? yes hata bilal mashauz ana akili sanaaa . wapo kawaida tuu kama watu wengine inamaana ukiwa gay unaongezeka akili zaidi? mbona magay wa kibongo wamejichokea vilazaa... hamna kitu kama hicho wengi wapo kwenye mambo ya urembo kupamba maceleb zaidi na kwenye fashion kwa sana.

      Delete
    2. JONATHAN NI GAY NDIO SI MPENZI WAKE MWANAUME MWENZAKE AU ANAEPENDA MWANAMME MWENZAKE ANAITWAJE?

      Delete
  6. Ngoja nikusaidie kitu hawa mashoga na wasagaji dunia nzima lazima ma celebrity waongozane nao kokote.inaaminika kuwa mashoga na wasagaji ni watu wenye Akili sana na mipango endelevu na pia ni watu wenye nyota ya kupata ridhiki kwa kutunikiwa.Angalia hata kina Kim k wanaongozana nao sana.Na ili star adrop basi asisafilie nyota zao hatofika kokote maishani.Muhimu ni kila mtu aheshimu maisha ya mwenzie namaamuzi yake.Hawa watu ndio the mostly spenders in the world ,Shopping, Vacations and Events bila hawa kukupa promo utaishia kufail .

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE NI ZINGA LA MPUMBAVU!!! ZAA WATOTO WAKO NAO WAWE MASHOGA NA WASAGAJI ILI UWE TAJIRI!!! SHETANI MFAGILIA MASHETANI ULIOLAANIWA NA MUNGU. EE RAIS MAGUFULI KWA SPIDI HII YA USHOGA NA USAGAJI BORA NA WEWE UGEUKE MSEVENI ILI WATOTO WETU WAPONE.

      Delete
  7. Wadau msaada pls. Sitaki kuwa mweupe, mimi ni maji ya kunde, ngozi yangu niya mafuta nipake nini ili ning'ae kwa rangi yangu hii hii wapendwa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Queen elizabeth usichanganye na kitu.

      Delete
  8. hahahh uyo mtu hapo huu ameuwa kila kitu, yani sijaona mtu IG kapiga picha nyumbani kwake arisi kila mtu ana magari amzuri kila mtu ana nyumba nzuri, KAMA WEMA mie ndio ata simuelewi ata kidogo bora wale wanaopiga picha maofisini sio kwenye mahotel makubwa mara dinner yani mtu yupo tayali aende serena akaagize soda apige picha. tutafika kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaa bado hawajifunga na kununua chakula na kupiga picha vrrrrrrr insta. jamani insta imefanya watu wamekuwa feki ile mbaya wanvyojiedit sasa hadi inaboa mtu sura ina manundu machunusi mabaka mabaka ila ukimuona huko insta utasema kapendelewa ngoja umuone laivu utashangaa zaidi.
      mie naishia kwenye insta za maceleb tuu huko hakuna feki laif ni full burdani matusi hamna kama wabongo wazee wa kushoboka. page moja imejaa matusi mwanzo mwisho yani ingekuwa mie ninge wablokia mbali hadi watie akili ila mtu anaona misifaaaa kuwa na follower milioni vichwa vimejaa uhanithi.

      Delete
  9. Kudadadeki!Batuli yamemfika,alizoea kuimba baby nataka mil.3 nikafanye shopping,mara hivi,mara vile sasa hakuna.
    Katuma dongo kwa JPJM.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani alikuwa anatoka na mkurugenzi gani ambaye kwa sasa anaisoma namba ya jp?

      Delete
  10. KWANZA TUOMBE STARA NA MUNGU ATUNUSURU NA HILI JANGA .MUNGU AWAONGOZE WATOTO WETU NA WADOGO ZETU WANAPOKUWA PEKE YAO MASHULENI NK
    MDAU UMENENA ILA KUMBUKA KUNA VITU VIGIMU KUVINADILISHA KWA WANAADAMU NA SIDHANI KAMA KUNA MZAZI AU NDUGU WA KARIBU ANAFURAHIKIA HILI SUALA LA USENGE AU USAGAJI AU WANAOLIWA TIGO .
    ILA BINADAMU WAMEBADILIKA NA SHETANI NDO KATAWALA
    VIJANA HAWANA AJIRA WANAJIINGIZA KTK VITU HIVYO . JAPO KUNA NCHI ZENYE UTAJIRI NA AJIRA NA WAO WANAAMINI NI MAZALIO YA MTU .
    PIGANIENI AJIRA
    TUWAELEZE WATOTO MADHARA DHAMBI NA UBAYA WA VITU HIVYO.
    TUSIPELEKE WATOTO SHULE ZA ONLY BOYS AU ONLY GIRLS
    MTT ANAPOFIKA KIPIND CHA KUBALEHE HORMON ZAKE ZINACHEMKA SASA KUNA MWINGINE ANAKUTANA NA GROUP LA WASICHANA WENZAKE SHULENI NDO HAPO WANAPOANZA KUFANYA
    NILISIKILIZA HEKAHEKA NIKAKUTANA NA STORY WATOTO WALOKUWA WANAMFANYA MWENZAO WA KIUME NA KUMTISHOA ASISEME . MAMA ALIKUJUA BAADA YA KUKUTA MAVI KWENYE CHUPI
    JE WAZAZI TUKIWAAMBUA WATT WETU USIKUBALI HATA SIKU MOJA KUCHEZA AU KULAZIMISHWA KUVUA CHUPI NA RAFIKI AI MTU UEYOTE NA IKITOKEA USEME
    WAZAZI TUWE KARIBU NA WATOTO WAWE LAMA MARAFIKI ZETU ILI TUWASAIDIA MAISHA YAMEBADILIKA
    MUNGU KUWA NASI KUWA NA WATOTO WETU NA UWANUSURU

    ReplyDelete
  11. kwa sinta siku hizi kuna comment nyingi. Ni kwa sababu mama mzunguu hajafungua ya kwake. Akifungua tu sinta huna bahati.

    ReplyDelete
  12. Hivi kwa nini dida haachiagi comment? hata umsifieje yeye kimya. Au ndi hapendi fujo kwenye blog yake? mweeee nilikuwa napita tu.

    ReplyDelete
  13. We mdau apo juu utakuwa msenge/msagaji/ukuadi eti wana nyota ya pesa myb nyota ya kufirwa na ukuadi unaanzaje kusifia kitendo kilichopingwa na vitabu vya dini kama co chizi ebu tutajie tajiri mmoja pumbavu kachambe ukalale

    ReplyDelete
  14. Nyie mnaomtetea mange ndio wale wale så kupewa makombo tale.KI ufupi Mange kafulia sanaaaaaa na amechoka atayasikia tu maisha ya wenzie. alipe Bills tu ndio maisha ya majuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani week iliyopita nimemuona mange liveeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee jamani kumbe ni mikwara ya insta mange kachoka,i swear huyu atakuwa kaachwa,yaani kachokaaa ata make up alisahau kupata,labda mjamzito si kwa kuchoka kuleee duuuu nikaona aibu kumsitua,rudi huko bongo hayo mastress ni mume anakupa nasikia mume analiwa kiboga.sintah kumanina zako ukibana hii comment,mschweee mbona na yeye kakudhalilisha sana tu mtandaoni,achia comment,aache maigizo ya insta life yake mbovu mbovu.

      Delete
    2. dah kweli watanzania alieturoga kafa mtu kafulia ni maisha yake hana sponsors ni yeye ifikie mahali tuende na alama za nyakati tubadilikeni jamani khaa eeh mola tunusuru maana kwa watanzania janga lingine ni kufuatilia maisha ya watu.

      Delete
  15. Jamani mi naombeni kuuliza nini maana ya BAE, BOO,MCM and WCM

    ReplyDelete
    Replies
    1. BAE = Babe
      BOO = Mpenzi
      MCM = Man Crush Monday
      WCM= Woman Crush Monday

      Delete
    2. BAE n BOO ni baby,MCM NA WCM ni maneno wanayotumia watu kuwapa shout-out their crush(marafiki au wapenzi),MCM ni kwa wanaume hii inatumika jumatatu tu na manake ni 'man crush Mondays' na WCM ni kwa wadada hii inatumika jumatano tu na manake ni 'women crush Wednesdays' hizi ni kama vile tu TBT.hope umeelewa

      Delete
    3. google mamaa googleeeee utapata kila kitu yani huna hata haja ya kuja kuuliza humu.

      Delete
  16. wapendwa msipende kusemana semana kwa ubaya kumbukeni mungu hapendi na kuteleza si kuanguka maisha ni safari ndefu jamani kumbuka leo unamsema mwenzio kwa hili hujui kesho kwako itakuwaje na maisha ni kupanda na kushuka siri ya maisha yetu ipo mikononi mwa mungu kupata na kukosa au kupand a na kushuka yote ni mipango ya mungu kumbuka hakuna aijuaye kesho ndo maana tunambiwa tujiwekee hazina mbinguni na siyo duniani hayo yote tunayoyaona yanapita na tutayaacha dunia itabaki tupu mungu wa manyani ndiye mungu wetu sote yy katutofautisha kimaisha kwa rangi kimaumbile nk hakuna aneijua siri hiyo bali ni mungu pekee tumeagizwa upendo wa ndugu biblia inasema ndugu yako akifanya jambo baya usimseme seme ovyo kwa watu bali umwite uongee nae kwa upole ili atambue kosa lake au dhambi si vizuri kusemana na kuchekana eti kisa mtu hazai au maisha yamekua magumu kwake tuwe na hofu ya mungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ubarikiwe mdau.. binadamu tunajisahau sana..

      Delete
  17. Kwenye interview miriam ademba kelele zote zile kwani yeye millionaire mbona kuna watu watanzania na mkwanja Wako kimya sio pesa za kuuza shanga paris!!mafanikio sio kuishi ulaya, mafanikio pesa anayo?mishipa inamtoka kupiga kelele, alafu sijui ananenepa au uzee yani havutii kama zamani!ushauri pale angetoa yeye alijiuza china akapata mzungu!na awaambie mateso anayopata pia wazungu users sanaa!!naona bado anahaha tu

    ReplyDelete
  18. we sintah mwenyewe bilali mashauzi shosti ako unajishaua nini nyoooooo

    ReplyDelete
  19. Binadamu mna visa, matusi ya kashfa za nini? Mbona hamna ustaarabu? Kama hampendi mnamfuata fuatia nini kwenye blog yake?
    Matusi na kashfa ni ushamba, tuwe watu wenye busara tusiwe kama wanyama

    ReplyDelete
    Replies
    1. NASHUKURU MDAU HAWA WATU HADI WANABORE KILA CKU MAJUNGU TU

      Delete
  20. MAGEREZA ALIJISHAUA SANA ALIZANIA KAPATA BILIONEA LOL KUNA WANAWAKE WANANISHI MAREKANI NA WAMEOLEWA NA MABILIONEA WA UKWELI ,YANI MAISHA YAO SI MPAKA WAYAONYESHE, UNAONA MWENYEWE KWA MACHO YAKO,CHAKUSHANGAZA MASHAUZI YAPO WAPI TENA ? DUNIA HII JAMANIA WATT3 KODI YA NYUMBA , CHAKULA KULEA BILI ZISIZO NA KICHWA WALA ,MIGUU, KWAKELI MAISHA NI YASHIDA NASIKIA KESHA ANZA KUMOELEKA MWANAE KWENYE MADANGURO WALAI ATAMUZA WAPATE PESA ZA MASHAUZI MAISHA AYA KHAAA! ALAFU USIJIFANYE ZMEFIKA KWENYE HII DUNIA WATU WALIJUA LEO UNHEFULIA IVYO? WAPI MASHAUZI YA MWAKA 2009? KUDADEKI WACHA DUNIA IKUFUNZE NA CHELEWA ZAKO IZO

    ReplyDelete
  21. Aisee mange anawaendesha haaahaaa Yani watu wanahasiraaaaaa au ni waathirika wa magazeti yake??? Haaaaaaahaaaaa

    ReplyDelete