asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Wema n Idris
Mungu awatangulie na Mwenyezi Mungu awasimamie katika kipindi hiki kigumu na kitamu sana... kila la kheri .....

61 comments:

  1. UNAMPENDA WEMA UTADHANI ALIKUSAGA AKAKUSCHA NJIANI
    KUMBE WALA SI MSAGAJI
    KUTWA WEMA WEMA

    WATU WANAOLEWA WEWE SINTAH UTAZEEKEA NAGESTI BUBU
    MAANA YENYE MAJINA HUSUNUTU
    MAGAZETI YASIKUONE

    WATU WAKIEA BENET WANAKALANA
    INAMAANA WEWE UMELALA NA EMMABWANA WA SHOGA ZAKO
    MPARE ROHO YA KIPAREE

    ReplyDelete
  2. UNAMPENDA WEMA UTADHANI ALIKUSAGA AKAKUSCHA NJIANI
    KUMBE WALA SI MSAGAJI
    KUTWA WEMA WEMA

    WATU WANAOLEWA WEWE SINTAH UTAZEEKEA NAGESTI BUBU
    MAANA YENYE MAJINA HUSUNUTU
    MAGAZETI YASIKUONE

    WATU WAKIEA BENET WANAKALANA
    INAMAANA WEWE UMELALA NA EMMABWANA WA SHOGA ZAKO
    MPARE ROHO YA KIPAREE

    ReplyDelete
  3. Kiboko yako ni DIDA
    👊🏼👊🏼alikuzabuaga na ukamweshimu
    Sielewi hawa wanaokuachia uwaandike wanakuonea huruma au wanakuona sawa NA Gigy money mtembea uchi
    Mungu atakuzeesha nyumbani utasaidiwa kulea watoto na mamako mpk mwisho
    Mtu mzima uso haya huwazi marndeleo unatafuta wema alikatizia wapi
    Kipindi kigumu " unadhani anaishi naisha yako mbwa kasoro mkia
    Unanikera unazidi kunyauka ngozi kwa kuwaandika wanawake wenzako
    Utakufa na balaa za manung'uniko ya watu
    Kukicha Wema
    Anayekutuma mwambie WEMA analife yake sio yenu
    Kwani hapo kwenye picha ni baba yako?
    Au mwanao
    Uso na haya uso umekunyauka kaaa ngozi ya govi
    Itajijua na balaaa lako
    Mpare usokuwa na zuri kwa wenzako
    Basi WEMA akiwa karibu na mtu ni bwana ake
    Mfyuuuuuu

    ReplyDelete
  4. hadi maku itaomba pooh! kila baada ya miezi mitatu mboo mpya huuh..! na bado tunanyatia mbwana samatta tupinge kama samatta hatakula huyu nyama yao jua litwaka usiku timu shahawa mpooo??? najua mnaumia role model wenu maharage ya mbeya ila mtakuja kumtetea huyu chawote wenu ambaye akili zake ziko huko chini dah hatatareeee……………...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mother F***
      Alokuzaaaa alikuwa anamwaga uji au shaha???
      Utaumia na usimzaaa inahusu wewe ndo unaumia na maisha ya Wema
      Mnamshikiaga mguuu maana mnamuhukumu hata angepiga picha na babazenu mngesema kamwaga shahawa
      Mtajibebaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. motherfucker ukoo wako mzima timu shahawa wewe kinatiwa ovyo kama mbwa koko na wewe nensda kamsaidei maku ishakua mataptap by the way sikjasoma comment yako zaidi ya kuona hilo tisi la zamani maotherfucker kama vile mamakuo ana kifuu! mbwa koko wahed endelea kulamab mavi ya role model muuza k.

      Delete
    3. wee mkundu kuwaka unaemtetea huyu mgawaji wa taifa akili zako zimeganda mavi itakuwa mamako alikutolea matakoni no wonder ubongo wako umeganda nnya tuu sio kosa lako manake mamako alikuwa changu ndo ukazaliwa wewe babako humjui mbwa wewe.
      ati unajidai die hard fan kwa huyu shankupe? nenda jf ukaone wanavyolibarasa yani wema ni kichefuchefu timu shahawa mnaumwa sana kwa huu uchafu wa mungu wenu ila ndo kujitoa ufahamu… bila mboo wema hali ni kama wewe mamako hadi leo bila kuuza huli wewe mbwa!

      Delete
  5. haki ya nani wee sintah weeee unajuaga kuichokonoa timu mdebwedo acha tuu ngoja waje kutetea pumba. huyu nadhani alibikiriwa na govinda ndo mana analalwa ovyo kwa mbwa mwenye nyege anatiwa na mbwa wa mtaa mzima na kuendelea. huyu ana wadudu wananyevuanyevua si bure.

    ReplyDelete
  6. Kwahiyo huyu idris jamani, alikuwa anamtamani huyo wema sikuzote hata alipokuwa anamuona na yule luis au? jamani!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  7. Ahsante Mungu wangu naomba nilifikirialo juu ya Binti huyu lile lenyewe , Watukanaji wajiulize Maswali ......Ahsante Mungu Wangu ......Uwiiiiiii yaani Machozi yananitoka kama mtoto Wema Jamaniiii .....ahaaaaaaa Thank you GOD !

    ReplyDelete
  8. Nimerudi tena uwiii Jamani nyie wote mna Imani moja naomba naomba mfunge NDOA jamani ....ninachofikiria kije mkiwa ndoani .....Maisha yenyewe ndio haya haya Jamani hakuna Mengine

    ReplyDelete
  9. Idriss sijui zitakuwa zimebaki usd ngapi maana deni la tanesco,maji na kodi ya nyumba hahahaa mujini kutamu. attention seeker kazin. kwan senema ta shabalanks alas luis munana iliishaje?

    ReplyDelete
  10. Idriss sijui zitakuwa zimebaki usd ngapi maana deni la tanesco,maji na kodi ya nyumba hahahaa mujini kutamu. attention seeker kazin. kwan senema ya shabalanks alas luis munana iliishaje?

    ReplyDelete
  11. Wamependeza na uwa nampenda uyu dada ila hata uwa sielew smts maana mara munana luis mara idris..nljuaga n friends hao wakaka mh..kila lenye kheriii

    ReplyDelete
  12. Ila Sintah una washwaeee sasa watu kupiga picha ndio wana date? Makubwa haya

    ReplyDelete
  13. Ugumu wake ni nini sasa sinta na wewe? kama ni ukame wa January kila mtu anayo.

    ReplyDelete
  14. kweli wema kumanyoko akaaah!! kwani kwa luis yalianza lini yakaisha saa ngapi kama kweli yupo na idris mabwakuu!!! naona mwaka huu wema bora asi throw party jameni ya birthday mana itakuwa mwisho wa idd akaah!honest speakn niliipenda couple ya wema luis very much kama kweli waliachana may b waliona long distance hai work kwao mwee!! ila ndio ivo tutabaki ku guess ukweli wanaujua wao, if she expect a child congratulation to her

    ReplyDelete
  15. Haaaaa
    Kipindi kigumu kaa kile ilipoachiwa watoto na bwana
    Kipindi kitamu kaa kile govinda alipokuchamba unamtaka na
    unajifagilia na akaoa na bado unazeekea kwa wanaokudinya .
    Huku pata cha kuandika ukajitahidi weekend umeeke SWEET HEART WEMA
    .Nakuombea kwa MUNGU sintah akupeupweke wa mwanaume kwa unavyowaandika wanawake hapa
    Kumbuka watu wameumbwa wakapewa MOYO SI JIWE mengine wapunguzieni
    Umezaa SINTAH kumbuka unayoyafanya yatakucharanga ktk kizazi chako
    Ingekuwa ni mie unaniandika na naishi jijini Ahhhh
    Ningekunyoa Mavu.. Kwa mkono Sintah
    Angalia BLOGS zote yako no 1 kwa ya watu

    ReplyDelete
  16. Nikazani na ww unaakali kumbe matope hahahahah nani kakwambia wema na idrisss fanafanya hivyo uwazavyo nyoo muangalie kama unataka kujua ukweli kumbuka kipindi cha Dimpoz i hope umeelewa nin namaanisha. Soon mtajua nini wanafanya, kabla ya kuandika uwee unatafu habari kwa chini na sikuandika mambo ya insta.

    ReplyDelete
  17. Sinta wewe ni mmbea kweli.. fanya yako maana hata title aliyonayo madam Wema wewe huna nyau wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. SINTAH ALIKUWA CLOSE NA WEMA ENZI ZILE
      KUNA KILA SABABU YA SINTA KUMCHUKIA WEMA MAANA SINTAH ALIVUMA WAKATI JUMA NATURE ALIPOMWIMBA ENZI ZA UKIMWI UMEINGIA
      NA NDO ASHUKURU DAWA ZA KUPNGEZA MUDA ZUNAMSAIDIA ILA ZINAMCHANGANYA KICHWA
      MAMA NA UMRI HUO WATOTO WAWILI HATA BWANA PERMANET HANA
      WANAMLAMBA MWANANYAMALA MPAKA MADEREVA TAX
      SASA ANAFHANI SHIDA YAKE NDO NA ZA WENZAKE

      WANAOLEWA KINA DIDA NDOA ZA SABA YEYE ANAZEEKEA BLOG KWA MAMBO YA WATU
      AMEOLEWA WASTARA ALOJISEMEA ANANGUU MMOJA BABDIA YY SINTA ANAMIWILI YUPO TU MACHO YAMEMTIMBUKIA HATA MVUA IKINYESHA HALOWANI USO
      ANAWATOTO HAOMBEA MEMA KIZAZI CHAKE ANAFURAHIA YAWENZAKE
      DUNIA HII SINTAH UTAKUJA KUKUMBUKA COMMENTS ZETU HAPOO YATAPOKUBANA NA UKAWA UNAJIHARIAAAAAA
      NAKUOMBEA MUNGU AKUWEKE ALIPOKUKADIRIA NA UKAPE WEWE MITIHANI ZAID ILI UJUE UNINSDAMU NI NINI?
      MAANA UMAJIINISHA KAA ULIENDA MBINGUNI UMERUDI SASA KUWAHUKUMU WATU
      CHEZA NA YOTE SIO KASHFA
      NI JIBU
      ULITAKA ALALE NA BABIO AU MAMIO AU MLALANE???

      Delete
    2. Hahahahahaha nimechekaaaa mbavu zangu weeeee...

      Delete
    3. haaa mdau umeua kama ni mchambo tu sinta kaupata

      Delete
  18. Ni shemeji kula au..............

    ReplyDelete
  19. Yani sinta wewe.. Chaaaa Asa kigumu kipi..kimekubaliaaaa mwenyewe.. Kama unaponda ponda.. Sio unaandika cheusi chekundu. Ohh loh kigumu na cha raha....unakijua..

    ReplyDelete
  20. Nampenda sana wema binti sepetu lkn ananikera kitu kimoja kwanini anaoenda kuvuliwa chupi na watu wanaomzunguka,kila la kheri

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe unajitambua sana ila timu yenu hii kuna watu ubongo wao umeganda mavi wanajitoa ufahamu kama vile wema yuko sawa kuvuliwa chupi deile kama ni role model wenu hapa mmechemsha kwa kweli endelea kumpenda tuu ila huu uchafu wa kulalalwa ovyo ukupitie mbali.
      hivi ukimwi ushapata dawa jamani? siku akiukwaa timu yake yote mtakimbia na kumponda kuchanganya mboo kila siku sio misifa ni aibuu hata sisi tulibadili lakini sio kila baada ya miezi miwili hii tunaita umalaya mbwa!

      Delete
    2. Hakuna mwenye lable ya wanaotumia therapy for HIV ndugu yangu.

      Delete
  21. Wow mashallah my favourite Couple,I love this two they really look Good together!!!

    ReplyDelete
  22. AMEN MY FAV COUPLE

    ReplyDelete
  23. AMEN MY FAV COUPLE

    ReplyDelete
  24. ASIE NA DHAMBI AWE WA KWANZA KUMPIGA WEMA NA MAWE.......Watu timuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ngoja apate miwaya endeleeni kushabikia umalaya wa huyu cha wote wema ni malaya mbwa full stop! huwa hata halipimi na condom halitumii mwaisela kule kuna binadamu sio wanyama na vitanda vipo telee endeleeni kumpepea siku akiukwaa pia mumpongeze kaka kawaida yenu!

      Delete
    2. kwani akishika miwaya wewe inakuhusu nini sasa so ndugu yako wala lafiki yako

      Delete
    3. wewe umepima?

      Delete
  25. Hapo sasa wema ndio penyeweee, umelenga pentagon kabisaa kama osama. Sasa fungeni ndoa muwazibe midomo watu... Inaelekea watu kina timu zari sijui nini na nini hawapendi kabisa nyinyi muwe pamoja!! sasa ndoa ndoa ndoa ipite haraka kabla shetani mwanaharamu hajapita. Ureeee

    ReplyDelete
  26. utakufa usingizini ukimwombea wema mabaya shenzi wewe,jini mkosi!!!uzee umekujia vibaya kwakweli huna lolote la maana kazi umbea na makunyanzi usoni,msooonyooooo!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. makunyanzi anayo wema wenu hadi mkunduni malaya wa taifa akiguswa kidogo mnaumia kama vile mmekeketwa visimi vya mkundu blood fool hyo wema biola make up na kujiedit liko sawa na mahosemaid wa kinyaturu utadhani limechanjiwa mboo timu tiwatiwa mna kazi kumsafisha mamam huruma wenu kamzidi hadi mama tereza kwa huruma ptuuuuuu….

      Delete
  27. Hehehehehehheh halooooooo Sinta mbona hutuelezei ulivyoshushuliwa na wema ukaanza kuomba msamahaaa ahhahahahahahahahahhaha hiloooooooooooooo

    ReplyDelete
  28. yani nyinyi team wema mmerogwa jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. hawajarogwa ni manunda wengi hawajawahi kutoka nje ya dar au huko mikoani ni kama misukule flani yani hayajitambui halafu darasani ni vilaza hawana akili kila leo ni kuswap tuu yani akilizimeganda maviiii kupepea mungu wao asie na mbele wala nyuma kazi kuuza kuma tuuu baasi asubiri kusifiwa. idris atamwagwa miezi mitatu mingi hana pesa ya kuhonga hili dubwasha na sio muhongaji dola laki 3 sio nyingi saana na atakuwa keshatumia tumia leo hii aanze kulihonga hili cha wote upo kama wapitaji wengine.

      Delete
  29. wema nasikia ana ugonjwa wa kufanywa asipopata mwanaume inakuwa taabu sanaa,huu ugonjwa kwa kingereza una jina lake,kwahiyo tumsameheni tuu ila asije pata ukimwi maana listi ndefuuuu,

    ReplyDelete
    Replies
    1. sex addiction hadi anatia kinyaa yani wema ni kubwa la ugawaji

      Delete
    2. Huo si ugonjwa.Ni pepo.Wanaume au wanawake awaye yote anaweza kuwa nao.Spirit of Lust(roho ya kutotosheka na tendo la ndoa)
      Watu wengi wana hilo pepo sema wapo wanaofanya kwa siri na wapo wanaojiweka wazi.Hawajitambui na si wao.Ukisema uwatukane au kuwasema unakuwa unajisumbua kwa sababu vita ya kiroho unaishinda kiroho si katika mwili.Si Wema tu bali nasi wengine wote tunahitaji kufunguliwa (delivarance).
      Kabla ya kuoa au kuolewa usipime afya tu bali hata tuombewe ili kuondoa malaana mabalaa na mamikosi.Tumetoka katika familia na koo mbalimbali ambazo huko awali kuna mambo ya matambiko na mazindiko yalifanywa na mababu zetu bila sisi kujua.P

      Delete
  30. eti ni kweli wema ana mimba,plese mwenye kujuwa kikamilifu anijuze si walisema mgumba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uliambiwa km mgumba au umekunywa kinyesi cha nguruwe

      Delete
    2. Mgumba pia uzaaa bibi wewe...

      Delete
  31. Team ntombenile sasa,teh teh teh mipovuu,awe nae asiwenae atajijua mwenyewe,kama k ni yake,na mkundu ni wake atumie vizuri vibaya poa tu simwili wake,akizeeka siyeye sioni sababu yakunitoa jasho Au kumtusi sintah,ntombenile Maisha yanawafirimba

    ReplyDelete
  32. nyie mnaomsema Wema malaya hamtombwi au hamna nyege, au mabwana hawawataki? K si yake au aliwaazima, vizee vinapanua kwa watoto sembuse Wema. nendeni mkapime na hao mnaowapenda.

    ReplyDelete
  33. team wema wameshakuwa machizi na wema wao ,wema hana mimba wala nini,mkavuuuuu,na idris kashakuwa chizi,yaani kwenye page yake ni utumbo tu anapost

    ReplyDelete
  34. Mmmmmmmhhhh, mm sijaelewa Sintah naomba jibu kwani mtu akipiga picha kama hivyo hapo juu wema na Iddrisa ndio tayari ni wapenzi basi itakua shida wema anatakia asionekane anaongea na mtu asipige picha na mtu yoyote atakua bwana wake hata akipiga n amwanamke mwenzake mtasema anasagwa lakini kila siku watu wanapiga picha na watu wanaowataka husemi wanatembea nao wao ni wasafi wanaweza kukaa karibu na wanaume na kupiga picha lakini sio wema!

    ReplyDelete
  35. Wamependezana sanaaaa halafu Idrissa ni handsome kuliko Diamond go wema mshike wala usimwache huyo Idrissa HB

    ReplyDelete
  36. Halafu nyinyi mnaomtukana sintah wote wajinga yy kufanya nini si ameweka picha km mablog wengine.halafu sintah she is cute kuliko wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wee nawe....eti sinta she is cute....hii sentensi rudi LA pili B..ndo nini.icho.

      Delete
  37. Utakua unaumwa wewe sinta ni mcute kuliko wewe labda sio Wema .

    ReplyDelete
  38. Ni kweli kabisa Mange hawezi kurudi chini kwenye level za Zari na hawezi kuinama akamfikia huko chini kamwee. Sasa ngoja nikuhesabie tofauti ya Mange na Zari
    Zari anamzidi umri Mange,
    Zari anamzidi ujinga Mange,
    Zari kaishia form 4 alivyopata chance ya kusoma UK akaenda kusoma certificate ya Urembo
    Zari ana watoto 5 sasa na hivi na yule aliyemzaa kwenye usichana wake kama Mange ambae ameshafikisha zaidi ya 20 yrs anaitwa mdogo wake wakati Mange yuko proud na Bhoke wake aliyemzaa usichanani
    Zari ana kazi ya kuzurura tu from SA to Uganda to TZ kuhangaikia Punda wake wa kubeba mizigo ya mumewe
    Zari kaolewa na mtu mwenye pesa zisizojulikana source yake aweza kuwa hata ni drug baron ndio maana mashauzi kibao
    Zari anaishi na waume wawili akiwa Bongo anaishi kwa Dai akiwa South anaishi kwa Ivan.
    Kwa hiyo ni lazima Mange asimfikie Zari hata kidogo, upo nyonyo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. nimependa uchambuzi wako

      Delete
    2. Huna jipyaaa roho mbaya kama stone cold

      Delete