asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY......

CEO

Unstoppable

Ms Manongi.....


Hellow wadauziii,

Kuna mtu ana swali huko? what is cooking in Dar? hebu tupeane maumbea na ma story ili tusogeze siku.... kuna kipi bongo hii wengine tusichokijua?ili wengine mtujuzeee tuelewe....

67 comments:

  1. Unabore sana siku hizi huachii comment mapema. Unstoppable my foot!!!

    ReplyDelete
  2. Mi langu leo ni kwa miriam odemba ckuelewa interview yake na mkasi amejieleza kupitiliza yani badala asubiri kuuliza naona anajieleza tu ata ambayo ajauliza jamani mashauzi yakizidi ni matokeo ya kuharibu kiukweli kaaribu kipindi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Odemba aliboa wengi kwa kweli,khaaaaa!

      Delete
    2. shoga kale urojo kwa selebonge yani mwanamke chefuuuuu yule hana classy at all sjui kupania au hakuwahi yani ni mswazi bi sandra ana nafuu kha kupayuka gani kle hata shauzi lake limeboa mnoo yani hana pozi kweli hupoewi vyote ptuuu

      Delete
    3. hahahaha! walah hata mimi nilishangaa, yani aliongea hadi salama akajichokea! hahahahahah! alijisifia sana kupitiliza...

      Delete
    4. sasa mtu kaishia darasa la saba tena la kuungaunga, kiufupi ni namjua vyema bidada hajui kujieleza hata kidogo na ndiyo iliyomfanya akawa miss earth first runner up alikuwa ashinde yeye. hata kipindi kagombea miss tz kwa tiketi ya miss tmk alikuwa awe miss tz tatizo kujieleza shost yule ni 0. kasafiri sanaaa exposure imegoma. haki ya nani kitabu hata kidoogo kinasaidia sana.
      unajua kusoma saa nyingine sio kwa ajili ya kupata kazi nzuri tuu noo.. ni kwa ajili ya kuongeza upeo uweze kupambanua mambo ila ndo hivyo tena metieonyooo…. na yeye alivyokuwa na jina kubwa alitakiwa awe na mabiashara ya hataree elimu elimu elimuuu wengine wameamua kuwa wajasiriamwili.

      Delete
    5. Halafu Salama bwana anaenda na mtu ukiwa unajielewa na interview inakuwa ya kueleweka na akikuona pumba pumba na interview inakuwa ya kipumba pumba.

      Delete
    6. jamanii odembaaaaaa ni mswaziii wa kupitilizaa!!! yaani sijui alipania na kujieleza kiru anaboa

      Delete
    7. Odemba na english yake ya kuungaunga mpaka lini???kwani kiswahili hatuelewi au?

      Delete
    8. me sijaona tatizo labda kama alivyovielezea ni vya uongo. ila kama vya kweli big up Odemba
      wanawake tupendane
      haters kakojoeni mlale

      Delete
  3. KUNA MDADA JIRANI YANGU KATAKA KUNYWA SUMU KISA BWABA WAKE KASHIKWA KWA KASHFA YA MADAWA YA KULEVYA,ALIKUWA ANAPOKEA TU HAJUI HELA ZINATOKA WAPI,SIJUI NI KWELI ALIKUWA HAJUI AU DANGANYA TOTO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mmmh,mdau mbona nami nina jirani yangu yamemtokea hayo pia?au pengine tuko sehemu moja?mimi nadhani amekuwa na mawazo atatoa wapi pesa tena maana si unajua alikuwa hana akili ya biashara ni kuvaa na starehe tu.tumuombee.

      Delete
    2. mmhh atakuwa alikuwa anajua sanaa ni aibu tu na kujidai ati anataka kunywa sumu nyoo anywe kama mwanamke kweli. mie nilishadate jamaa mwizi wa magari na wakati ananitongoza nilishasikia fununu kuwa ni mwizi sikuamini saana manake alikuwa mtanashati na alikuwa anasomea urubani huko nairobi mwenyewe alikuwa ananunua magari ya wizi anapeleka rwanda na burundi pesa ilikuwa tamu sikumuacha na tulidate for 2 years wadada wote wa mujini walikuwa wanajigonga mnoo na aliwatia sana tuuu rest in pis bob sambeke.

      Delete
    3. MWACHE AWAHI MAKABURI YANAANZA KUISHA JIJINI
      MENGINE HAYATUHUSUUUUU YAACHE MTAANI KWENU BIBI

      Delete
  4. Nisichokijua mimi ni hiki. Baba watoto wako ni nani? Alafu mbona humuweki Dida hapa?

    ReplyDelete
  5. Swali langu moja,mtu kumsema mwenzako mzee, ina Maana ukitukanwa ukae kimya,ujue na wewe ukishavuka 18. Umri unaendelea kusogea huo uzee utaufikia.Mamaako na yeye alikuwa kijana vilevile, wadada mtu akikupita kidogo umri, usijione wewe ndio mtoto, wako wa Chini yako vile vile na umri haurudi nyuma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Swali, mtu akikaa kimya kwani ni lazima umchokonoe? Kama na fake life ni yake, mtu tulikuwa tunakuona wa mana ulipokuwa bosslady kweli, kumbe na we kidampa tu, mswazi wa kuringia una mwanaume peke yako? Hii ni dunia ya kuringia wanaume? Sasa umeambiwa mwenzio angemtaka asingemwacha, ptuuu, umejishushia hadhiii, yaani nilivyokuwa nakuchukulia kumbe sivyooo.

      Delete
    2. nyama wewe tukusaidieje kwa mfano

      Delete
    3. em waambie wanasema wenzao wazee akati wao mikumer imewatepweta farasi mzee ana afadhali. mzee kakuzalia babako??mxiuuu!!

      Delete
    4. jamani bibi yenu ndo alianza kumchokoa miss wetu, yeye anabwana tayari sa mbona hajiaminini? kutwa kumsakama mama kijacho......inahuuu.... au domo akiwa anamdinya huwa anatajaga jina la sepetu....khaaa! si kwakumfatilia kule...ubosslady zamani ndo tulikua tunamsujudia,siku hz ni kila kitu tbt! kaka yetu anakazi jamani we mama wa mwanao anaishi na mume wa zamamni! makubwa....amuoe basi awe mkewe waishi pamoja maana hayamaisha ya kuishi huku nakule na tunavyomjua vizuri kaka...mmmh!

      Delete
    5. yani tena ya muabuduliwa wao ndo usiseme foleni za wanaume hadi matejaa ati role model sijui wanampendea umalaya wake wa mchana na usiku anakaba shift zote quma lote limejaa michirizi mavuzi hayamuoti tena kwa jinsi quma lake lilivyo bize bandika bandua wemaaa qumanyokooo in remy ongalaz voice!
      wazee ni mama zenu zari ana 34 sawa na mama mzungu mtaa wa pili kifupi ni dada yenu na michirizi ana 28 zari hawezi kuzaa mburulaa yeyote katika ile timu lamba mavi.

      Delete
  6. Ndo ulichosomea na Diploma ukapewa

    UMBEA
    Alimvalisha Dida pete penzi Moto moto mpaka raha ana enjoy Sintah hujawahi ku enjoy kihovyo" Duniani omba bahati

    Zari mama Shikiki Mtu mzima hovyo . Aloachia bahati yenye Nuru akakimbilia mbo..Ya Taifa .Asingetoaga ile mimba ya kwanza shuleni angekuwa na mtt sawa na Naseb .Anaandika mafumbo huku instagram
    Hana hata haya kamaliza uganda nzima mpk alijaribu ushoga . Leo hii kabaki kufumbia, Mwanaume mwenyewe anamwanzo mwisho maumivuuu
    Mfyuuu badala ya kulea watoto asubirie white part au atengeneze new Por..no .Film Kama ile ya mwaka Jana .

    WATANZANIA TUACHE KUCHOKONOA PUA MUWE MNAWEKA MAFUTA YA KULA PUANI KWANI PUA ZINAKUWA KAVU KWA AJILI YA VUMBI LOOOH

    Kipindi cha uhondo wengi wanaongea kaa wamechanganyikiwa mikono kwenye mobile vidole wanachezea Puani .


    WASTARA
    Ndoa yenye we mke wa nne basi mashauziiiu utadhani mke wa kwanza ume nunua umauti shoga
    Shilole nawe usijishauwe sana utarudi KWA Nuhu TUUU Nani anakuweza
    SINTA nawe TAFUTA kazi ya maana . Anayekusomeshea Watoto akifa leob utajuta

    ReplyDelete
    Replies
    1. 1. Asante kwa umbea. kwanza live dida alone maana akikukamata mziki wake muulize Sinta.
      2. Kuhusu Zari unasema kaachia bahati yenye nuru nikujibu tu kwa kifupi kwamba kitanda usichokilalia hujui kunguni wake. watoto watatu ni wengi kwa familia kutengana lakini hujui yao ya ndani ndio maana Ivan yuko kimya na mambo yake hajawahi kumsema zari kwa heri wala shari tangu wametengana.
      3. Kuweka mafuta ya kula puani is old fashion kuna tissue maalumu za kufutia pua.
      4. Wastara kaolewa mke wa nne ndio lakini nae ni mchepuko kuliko hata bond maana alikuwa anatoka na huyo mbunge at the same time na bond. ila kila la heri kwake.
      5. Mashauzi yapo kawaida sana tu kwa watu kuachana hapo mwanzo mwanzo ila wape siku chache mashauzi yote miguuni. Ila Nuhu nimempenda kwa sababu haongelei mambo ya shishi, amekuwa kiakili kidogo na amekuwa mstaarabu ila shishi yaelekea ana stress maana analewa sana tu, nahisi hakutegemea kuachana na Nuhu, hadi kwenye interview alienda anapepesuka duuuu shishi badilika my dia.
      6. Kuna mdau alisema huku kuwa sinta ameajiriwa mahali, kublog ni kupenda tu.
      Ni hayo tu kwa sasa ila unakaribishwa kwa maswali.

      Delete
    2. wastara ndoa ya wawili bwana mbona kasema ye wapili

      Delete
    3. wastara ana nuksi jamanii mh mh mhhh akaoge kwanza baharini apunguze mdomo asijepeleka nuksi kwa watu!

      Delete
  7. BIRTHDAY YA REMTULLAS ILIKUWA NZURI
    FAIZA ALLY KAZEEKA KAUSO.
    WENGI WA WANAUME WALIKUWA WAMEREGEA SIJUI NDO UMODO AU???
    SINTA HUKUALIKWA "AKUTAKE NANI SINTAH WANGU WATU WANAKUOGOPA KAA EBOLA .
    NURUTHELIGHT KWA KUFAGILIA WENYE MAJINA BONGO
    ALAFU YY HAWSMFAGILIII KUTAFUTA USHOGA KILAZIMA
    MASHOST ZAKE WA SWEDEN SIJUI ALIGOMBANA NAO MAANA AKIWEKA PICHA ANAWEKA WAITHIOPIAVSIJUI WAIRETRIA
    WALE WA ZAMANI KWISHNEI
    MUNGU AMPE MUME KUNDI LAKE LOTE LILIOLEWA YY TU MWENYE BAHATI YA SINTAH .ALIKUWAGA NA SHOGA ANAITWA SALOME SIJUI YALIISHIA WAPI ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. I love Nuru kwa kweli hanaga majungu na ni mtu wa kujichanganya na kila mtu. Sikujua kama hana mume. Mungu atamsaidia tu atapata siku na wakati ukifika.

      Delete
    2. khee! makuubwa...

      Delete
    3. subiri apite yule anaeandika mikundu mikundu chini ya comments kama hii sijui ni mama mtu. utatukanwa huo mkundru adi ubanwe na mavi. Shauri yako!

      Delete
    4. MDAU UMEUAAAA NURU THE LIGHT ANA TABIA YA KUJIGONGA KWA WATU WENYE MAJINA KINAWAWEKA KWENYE BLOG YAKE MCHOSHOOO…. MASHOST WENYEWE SASA HANA ILA KANAJILZAIMISHIAAA SIJUI DEVOTA NAYE YU WAPI NAONA KAMWAGA MAZIMA BASI KINAJIDAI SOMETIMES KUPIGA MAFUMBO KIMTINDO, NA CHENYEWE KINAFIKI TUU,NILISIKIA NA CHENYEWE NI KIPUNDA . NYIMBO ZAKE SASA DUUH KWELI KUIMBA NI KIPAJI MUHOGOO ANDAZII HA HA HAAA BASI KINAJIONA BEYONCE. OLEWA BIBI UMRI ULEEE KAMA VIPI ZAA KABISA EBOOH! ACHA KUJIDAI UKO DOWN TO EARTH UNAZUNGUKA NA VIBONGO FLEVA VICHAF CHAF ATI UONEKANE UPO COOL HATA MIE NINGEKUKIMBIA.
      SIKUPANGII MAISHA ILA UMRI UMESOGEA AMUA MOJA OLEWA UTULIZANE KWAKO KAMA MASHOGA FEKI WAKO AU ZAA UMUANIKE MWANAO KWENYE BLOG YAKO MANAkE UMEZIDI KUANIKA WANA WA WENZIO SAWA EEH!

      Delete
    5. by the way kuna kaimbaji ka cute kameibuka Sweden kanaitwa Dati..mtakataka! wimbo wake unaitwa 'Can Do' ni mzuri tu for a new comer. Kamsikilizeni yuko huko youtube..

      Delete
  8. Cute.I love your make up

    ReplyDelete
    Replies
    1. mimi namwambia huyo zari asijitape kuwa na ndomo wema aliachwa lakini na yy zari aliachwa na mumewe tena wa ndoa wala usimcheke wema maisha hayatabiriki na wanaume ndo hawa hawa isitoshe wewe ni mama kubwa hebu linda heshima yako aliyekupa ww ndo aliyewanyima wenzio na mungu wa manyani ndo mungu wa wanadamu hebu fata yako mama kubwa huna hata haya kumshupalia motto wa watu km ngariba kwani wema ndo aliyetembea na diamond tu acha hizo bwana mtu mwenyewe upo ugenini kumbuka mwisho wa ubaya ni aibu

      Delete
    2. wema ndo alimwacha baba tifa! so hana majuto kuhusu hili...ila GRANNY NANNY ndo hajiamini anahisi wema atafanya manuva ka kipindi kile cha penny! hahahahahahha!

      Delete
    3. wee ndo pimbi kweli zari hakuwahi kuolewa na ivan upoo? waliishi wote for ten years ila mahari alitoa lakini hakuomuoa. labda amuoe akishaachana na diamond. ila ndo hivyoo tena diamond anytime soon from now anatangaza ndoa mtakunya bluu team mbuulaaz mtatukanaje siku hiyoo na huyo mbwa wenu mnayemtukuza mrs michirizi presha itakaa sawa ebu mwambieni avae bikini akaogelee he he heee michirizi kama ngozi ya kenge ha ha haaa! tz sweet maviii…….

      Delete
    4. wee pimbi umewahi kuingia leba? tuanzie hapo kwanza. umeshawahi kutukaniwa mtoto na timu mavi mavi yenu kila siku? sasa huyo mbwa wako unayemtetea hapa nenda usubiri akishakunya ule mavi yake.
      ati mama kubwa kwani wema ni mtoto ? linabeba mishehena ya mibaba deile kaa kimya wee fisi pori weema ni mchokozi mnoo ana akaunt feki za kutukana zari na mwanaye .
      subiri uzae halafu huyo mbwa wenu akutukanie mwanao mbaya usipohara kwa uchungu mtoto anauma mnoo. zari naye ana moyo wa nyama kama huyo malaya cha wote mnayesujudia.

      Delete
  9. OOT jameni nina shida msinicheke meno yangu hayana mpangilio mzuri na mm nishakua mtu mzima 28 of age Siko comfortable kucheka kabisaaa je kuna any dental hosp naweza pata msaada au kwakua ni above 18 haiwezekani tena kurekebisha?Wajuzi nisaidieni

    ReplyDelete
  10. OOT jameni nina shida msinicheke meno yangu hayana mpangilio mzuri na mm nishakua mtu mzima 28 of age Siko comfortable kucheka kabisaaa je kuna any dental hosp naweza pata msaada au kwakua ni above 18 haiwezekani tena kurekebisha?Wajuzi nisaidieni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nilifanyiwa KCMC,niko poa.

      Delete
    2. unaweza kurekebisha sana tuuhata sasa ila bongo sijui madr vepeee kuna shost wangu aliweka baad ya mwezi zile chuma zikaaanza kunyofoka nyofoka yani madr wetu hata vitu vidogo vinawashinda. nenda niairobi kwa raha zako.

      Delete
  11. Hivi yule Zaminaj ana isue gani maana kutwa yuko safarini tuu simuelewagi kiukweli mara china mara Dubai wenzetu pesa wanatoa wapi humuoni mtu akiwa na biashara humuoni akiwa ofcn asubuhi yuko Ramada mchana yuko fish market usiku yuko club kesho anakwea pipa kwenda Dubai hizi pesa wenzetu wanazitolea wapi?Ata kile kimunalove hua sikielewi kwakweli.Sisi tu waajiriwa huwezi kuspend hivyo ata kama kuhongwa jamani mmmh hao wanaume basi ni mabilionea

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani wanakuboa sana ? utayaweza wapi maisha yawatu? embu tujitahidi kufanya kazi na kumind maisha yetu maana ya watu hatutayaweza....tuendelee hivyohivyo kuyaona insta...au kama vp unfollow hao watu....maana wanakutia uchizi na maisha yao.

      Delete
  12. ooot hiki Kitunda sijui Apple na chenyewe sikielewi hivi vikamatwe viende shule jamani nakachukia kutwa kujianika uchi ndo wanafanya watoto wadogo wawaige waache kusoma

    ReplyDelete
    Replies
    1. ushauri huu umpe na muabuduliwa wenu aache kutegamea kuma tuu aende shule hata sie hatukipendiii mashauzi kichwani empty na kutafuta mabifu mavi na timu mburulaa wenzie yote hii ili aongelewee ati tz sweet heart wapiii ni mboo sweet heart ndo lina fit utadhani shirika la ugawaji pptuuuu….

      Delete
  13. eti belina mgeni jmn alizaaga na nani ikawaje na vp anafanya kazi gani belina pia huyo muewe anafanya kazi gani mana naona bibie mashauzi kibao msiichambe tafazali

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani kwani we unafanya kazi gani?

      Delete
    2. Muulize mwenyewe,unamuogopa?

      Delete
  14. PUA chapati on firiki hahaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wako wanaomtaka kwa pua yake hiyohiyo.
      Una chuki na sinta si bure na ukumbuke hujafa hujaumbika.

      Delete
    2. hahahahahhahahahhahaha

      Delete
  15. Hizi fashion jamani! Miwani kama fundi welder. Eeeh uzee huu. Haki ya tate mmmhhhhhhhhh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahhahahahhahaha

      Delete
    2. MSIKOSE MKASI WITH MIRIAM ODEMBA WE BWANAA CONFIDENCE JAPO ALIKUWA ANAJISIA SANA.
      WATZ HATUJUI KUONGEA UNAULIZWA UNAWEZAJE KUWA KAMA ULIVYO "KIHESHIMA NA ADABU NA UNAUSHAURI HANI "
      MIE MAMA YANGU RAISI BABA MAKAMU BABU KING MJOMBA MWANASHERIA
      MFYUUUUUU

      Delete
  16. OOT: Watanzania cjui tulitumia dawa gani kujiroga, tumejiroga mpaka shetani anatushangaa, siku zote tulikuwa tunamlilia mungu atupe raisi mtendakazi anayekemea ufisadi, uzembe kazini , uvivu, kutokuwajibika na mengine, mungu ametupa raisi tuliyekuwa tunamhitaji pamoja na mawaziri wake na watendaji wengine ameanza kazi vizuri na team ya mawaziri imeanza kazi vizuri kabisa lakini watanzania hatunaga kitu kizuri badala ya kumsapoti raisi na team yake tumeanza KUMKOSOA raisi pamoja na team yake ya mawaziri, raisi ana nia nzuri ya kuivusha nchi to the next level sisi watanzania tulivyokuwa wicked tumeshaanza kuchambuachambua with no facts kukosoa kosoa kusiko na tija kumpa vitisho raisi kwenda ikulu na kumwambia kuna watu asiwaguse kwenye tumbua majipu whyyyyyyyyyy??????????? why so wicked kwa nini asiwaguse wao kina nani watu wanapiga trip ikulu kwenda kumwambia raisi asiwaguse watu fulani fulani serioussslyyy my heart is brokennnnn how wicked...... poor us....... watu wanaoishi mabondeni wameambiwa miaka na miaka wahame jamani hizi songi songi tutaacha lini mvua ndio hizo zinanyesha mkibanwa na mafuriko mnaanza tena kuisumbua serikali eti imechelewa kuja kuwaokoa, mnasingizia taarifa hamna wakati taarifa mmepata its like a decade now, mnawatishia viongozi wa serikali wanaofanya bomoa bomoa eti mtawaloga seriouslyyyyy hili taifa halijarogwa na mtu yoyote ila sisi wananchi ndio tumejiroga wenyewe na kusababisha maendeleo ya taifa nyuma. usafi wa majumba yetu na mitaa yetu mpaka raisi atoe tamko what a shame country...... kampeni imepigwa ya usafi, usafi ukafanyika hata kuzoa takataka zilizokusanywa ni shida who to blame.... its me and you....mpaka raisi aje atuzolee takataka za mitaani kwetu what a wicked country....Mawaziri wameanza kuwawajibisha na kuwachukulia hatua baadhi ya watendaji wabovu wa serikali mmeanza kulalamika eti mawaziri wanajichukulia sheria mkononi na kutoa hukumu mlitaka wasiwachukulie hatua wakae tu kimya kama zamani? wakikaa kimya mnasema hawafanyi kazi yani watanzania ni manenomaneno/blabla/songisongi, tutapiga domooo weee tumkatishe tamaa raisi na watendaji akiacha kufuatilia mafisadi mtasema alianza kwa kasi na maneno mengine ya kejeli......wicked us.....poor us...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumuombee Rais wetu maana anapigwa vita sana,Tuombe kwa taifa pia.
      Wengi wanaomponda ni wale wenye uchu wa madaraka,wabadhilifu na familia zao.Nakubali kwamba
      kumbe hata JK alibadilika kuwa mpole kutokana na haya yanayomtokea JPJM.Ubarikiwe mdau.

      Delete
    2. Nakubaliana na nyinyi, ila kwenye bomoa bomoa sikubaliani na nyinyi hata kidogo!! mtu unaweza kumwambia ahame kwa miaka nenda rudi lakini kama hujamuelekeza aende wapi na utamsaidia vipi na yeye hana jinsi tena, unafikiri ataondoka!! mtoto wako anafanya vibaya darasani umekazana kila siku ni miboko, hata kumtafutia tuition apigwe lishafu kidogo hufanyi!! unafikiri ataelewa kweli!? badala yake atakuona mzazi mkatili period. Awape hifadhi hao ni wananchi wake and no other simple solution.

      Delete
    3. Yap anony 3:21, siku zote hao serikali walikuwa wapi?

      Delete
  17. Rummy Rummy Rummy nimekuita mara tatu, utaacha lini kuwachezea wadada wa watu, juzi ulikuwa na kika_nkya#kiboko yako kumbe huna lolote kuwapotezea mda, hayo madawa ya kulevya ndo yanayokutuma kuwanyanyasa wenzako na pesa haramu mungu anakuona, adelina kama unapita hapa kuwa makini mchune huyo bwana mpaka akome na wewe umwache solemba.

    ReplyDelete
  18. Achia comments basi Mapema we sintakaa khaaaa... Siku nzima chaa

    ReplyDelete
  19. Usibabaike na mashauzi ya insta wote ao wauzaji wazuri alafu editin nyingi mdogo wake pia ukimuona insta na live vitu viwili tofauti sura imemkomaa tako hana mchafu pyeee wadada wa mjini mnapenda maisha ya juu wkt co maisha hayo amna

    ReplyDelete
  20. MSAADA; mwenzenu Nimepata mvulana anasoma yupo chuo anachukua master of engeener, sasa tatizo langu uyu mtu yupo. very busy mnaweza msionane hata mwezi na sikumkionana nikwamda mchache sana Yaan cku haiwezi kuisha tuko wote, ukimuuliza anasema masomo ni magumu anakosa hata muda, sasa napata wasiwas isijekuwa anamtu me nimengangania tu, jamani mshakutana na wanaume kama hawa naomba mnishauri, me nimeajiriwa tu .

    ReplyDelete
    Replies
    1. mkikutana jig jig mnafanya au?

      Delete
  21. Jamani nimeangalia hiyo interview ya odemba nimecheka balaaa uuuuwwii, huyu mwanamke balaa mweeee

    ReplyDelete
  22. Odemba kasoma mpaka wapi maana nime google hamna kitu. kujieleza gani kule. anaongea bila nukta .kitu gani Ulaya mbona kawaida tu. Amenishangaza saaaaana

    ReplyDelete
  23. Odemba kasoma mpaka wapi maana nime google hamna kitu. kujieleza gani kule. anaongea bila nukta .kitu gani Ulaya mbona kawaida tu. Amenishangaza saaaaana. kuolewa na mzungu imekuwa nongwa. wanawake tuamke wazungu ni binadamu rangi isituchanganye

    ReplyDelete
  24. sintah naomba nielekeze ulikonunua mkoba dada angu..hiyo nude naitafutaaaaaa

    ReplyDelete