asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY.....

lover lover
Baada ya gazeti fulani kuandika wamemwagana sasa dada jojo amejua kucheza karata yake vizuri ni kama anawaambia mnachekesha haachwi mtu hapa, ndio maana wazungu wanasema action speak louder than words, sasa wewe mwanawani jiongezeeee kimyakimya watu hawajaachana.....

Uwiii waacheni watu wajidai na mapenzi yao ya  haja, raha ya penzi wote mmependane sio penzi liwe upande mmoja, ila  Kiba alihojiwa na Sporah alisema hajawahi kutongoza mwanamke inamaana Jojo na wengine wana jisexisha?? SMH

34 comments:

  1. Jokate hajielewi when it comes to men and dating..sijui kwanini ndege wajanga wananaswa kwenye mbofumbofu

    ReplyDelete
    Replies
    1. miss tz 2006 namba moja na mbili ni majanga hawajitambui kwenye maswala ya kuvua chupi yanalalwa ovyo kama mijibwa ya mtaani kila mboro twendee!

      Delete
    2. Nadhani una wish angelala na baba yako wewe
      Muwachagulie watu hata wakuwalala ??
      Kutokuwa na kazi kubaya ungekuwa na cha maana usingekoment upupu

      SINTAH
      Anzisha mradi utazeeekea maisha ya watu
      Kama grand mama wa kiganda anazeekea viunoni mwa wanaume wenye majina

      Watatengeneza nyuso mpaka operation zigome
      Maana alimtengenezaga Ivan tumbo ingia youtube

      Delete
  2. Nawapenda mnoo.. ila I feel sorry for Jokate, inaelekea yeye ndo anampenda sana kiba na kiba anajiona kama yeye bora kuliko Jokate, Kumbe maskini hajui kuwa Jokate sio wa class yake... Jokate yupo juu zaidi ila na yeye thamani yake haijui.. Poor her

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani sio class yake hata robo malaya pori huyu kajua kuaibisha ukoo wake dah! yani huyo kiba saizi yake ni videm flani visivyokuwa na jina mwisho form 4 baasi ila hili mbururaa utadhani limelishwa limbwata iko siku litajishaangaa naomba Mungu waachane for good kama itawezekana kiba bado mshamba mnoo na mikofia kama kanda bongo man. shukuru bifu mavi na mondi manake ungerudi kimya kimya ungekula hewa silipendiiiiiii sura kama yule actor wa the god must be crazy!

      Delete
    2. kiba size yake ni videmu kama vile vinavyorukaga ktk video za yamoto band. Huyu jokate anajitutumua kumpenda but haifunktion. Jokate tua zigo hilo dada yangu kabla halijakulemea. Sie wenyewe sio ma star lakini Ali kiba hata ajipitishe vipi tunamwacha apite tu. Kwani Tanzania wanaume wameisha adi unganganie usipopendwa? duh kweli nimeamini bora bahati kuliko uzuri ka mambo yenyewe ndo hivi. yani mtu ujana unakupita hivi hivi..wana kwaya ulokuwa ukiimba nao hakuna hata mmoja ulovutiwa nae akutulize? wale wa sauti ya tatu na ya nne (besi)..mtafute mwenzio lulu mrudi kanisani huku nje hakuwafai kiivoo..

      Delete
    3. Mdau hapo juu agiza kuku mzima, Kiba anajiona yuko juu maskini Joketa sijui kalishwa limbwata mana anaonekana ndio anampenda sana mwenzie hana time.

      Delete
  3. Yani joketi na usomi wako wote umeishia hapo muone mwenzio happy juzi kachumbiwa na bwana wa nguvu yan unachorwaje sasa na kuchekwaje na hao mashosti zako pole wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha tu ndugu yangu nilikuwa namuonaga huyu mtoto smart sana ndo nini hikiii? duh angekuwa mwanangu ningemuundia tume ya kichapo yani huyo kiba angetembezewa kichapo cha heshima angemuona jokate jini kisirani.

      Delete
    2. Nyie acheni ujinga wenu wekeni mabwana zenu hapa tuwaone!! Mapenzi hayachagui masikini wala tajiri mapenzi ni maelewano na ni upendo wa ndani kabisa ya moyo si rahisi kuuzuia... Na mbona kiba ni kijana mtanashati sana!! au mnaona jokate hafai kula hizo pesa zake na kiba!! acheni wivu wenu wa kijinga. mburura nyie... ala!

      Delete
  4. SHILOLE KIUNO VS LINAH SANGA
    Ingeleta story na picha za shilole na linah
    Wako na baba watatu Ivan

    Wakati wa ile picha ya kufoji ya Wema uliiweka bila kujua ukweli
    Sasa kaa unatenda haki tuwekee
    Ingia kwa wahusika
    Sasa ndo nataka nikujue mpare wewe

    ReplyDelete
  5. Ningeshangaa kama ungemalizia vizuri maana wewe CEO ni shigdi shiida

    ReplyDelete
  6. Na nyinyi mnaosema jojo hajui kuchagua wa kudate nae do you know moyo wake unapenda nini? Unayemuona wewe wa maana haimaanishi na kwa mtu mwingine atakuwa wa maana pia. Mapenzi ni kitu kingine kabisa na hayana formula so ishu za mapenzi ni bora kuwaachia wapenzi wenyewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakuna kitu hapo chefuuu jokate alitakiwa awena mtu smart decent na sio huo ushuzi bongo fleva no no nooo huwa namshangaa je zari, wema, na hili lingine ati king mfyuuuu, king mavuzi kwa hela zipi? ugali kariakoo.

      Delete
    2. kula tano mdau baeleze baelewe

      Delete
    3. mdau wa 11:45pm..... umeongea lamaana sana, tatizo hawa mabinti walitaka jojoawe na watu wanaofanya kazi bank au mapedeshee ambao wanamihela yao....jamani jojo anakula kwa jasholake hategemei dudu kuvaa wala kula ndo mana huwa anafata moyo unachotaka, hapagawishwi na pesa kama mlivyozoea....

      Delete
    4. Wanawake tafuteni pesa zenu ili muwe free kuwa na wanaume ambao roho inapenda ni raha sana! Siyo unakuwa na mtu humpendi haukongi moyo wako ila upo naye kimaslahi tu

      Delete
  7. hahahahahah sintah utuwekee na mahaba alioandikiwa Wema leo, RAHA YA MIMBA UPATE WA KUKUPETIPETI (in your voice).

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHANA NA SINTAH MY DEAR BOO BOO
      SINTAH HASID KIWEMBE HANA JEMA WALA BAYA TENA IKIWA SWALA NI LA WEMA .
      ANATAMANI APATE HATA MGANGA WA KUMUANGAMIZA WEMA
      .SIKU ZOTE HATA ADUI YAKO MUOMBEE MEMA .TUNATENDA MAKOSA KILA SRKUNDE KWA MUUMBA NA HAJATUANGAMIZA
      MIE SIMJUI WEMA ILA NAMUOMBEA KILA LA KHERI NA MOLA AMSIMAMIE KATIKA MAISHA YAKE .
      MOLA AWABARIKI WANAWAKE WOTE WALOCHELEWA KUZAA AU HAWAKUJAALIWA KUZAA ,AWAPE KWA MIUJIZA YAKE KWANI HATA SISI TULOPEWA HATUKULIPA KITU NDO TUKAPEWA ,ALITUPA KWA MAPENZI YAKE.
      MOLA WAPE WEPESI ,BARAKA,MAISHA YA FURAHA ,NYUMBA ZA FAFAJA ,NA WATOTO WA KHERI WANAWAKE WOTE DUNIANI NA UWAONGOZE KTK MAKOSA YAO ,

      Delete
    2. God bless...Hawa watu Ameen
      Me and You are not the ordinary. I sleep,eat, talk and wake up to only thinking about you. As much as utadhani kuwa you are blessed to have me no no i am blessed to have you. At 1st it was weird me kuangalia ndani ya kabati langu kuona nguo zako na viatu au ukiwa unaongea na mimi unaniambia vitu kama "Hivi baby unahisi akiwa wa kiume utafanyaje maana naona umekazana na wa kike" au ukiingia jikoni kwangu and take over my house with good food. The way you look at other women wakinisogelea, how you always know when i need a kiss or a tight hug. The way you force me kuangalia Disney channel, how you wake up early these days to make me breakfast. I might bring you the most beautiful rose flower in the world and it will never look even half as beautiful as you are. When you're jealous unasonya sonya, when am jealous i smile. I would move mountains and planets just to make you happy. I will protect you, love you, spoil you, fight with you, cook with you, watch movies together, drive at night for no reason, sit with you and just stare at the stars.
      You're more than i ever asked for, you're my everything "My Wife" 😍
      view

      Delete
    3. Achana nao hao ndo wale wanaotaka mtu alale na baba zao
      Wasikupotezee wakati wao wamechagua nini? Hawana hata mabwana wanatangatanga kaa wanyama wa porini
      Mungu wasimamie wanawake wenzangu wotee na wabariki
      Rafiki masikini wa roho tena awe MWEUSI ni adui duniani rohooo inamakovu meusi kwa roho mbaya
      Mungu wape roho nzuri hawa weusi wanafiki

      Delete
  8. Wanawake tunaroho mbaya sn khaaa,kila mtu anachaguo lake na kwenye mapenzi hkn classic, hebu tuwe wastaarabu wanawake wa kitanzania mweeeh kutwa majungu,mara huyu hivi mara yule vile,siyo vizuri,TUBADILIKE

    ReplyDelete
  9. yani hawa ndio homa ya dunia...Ali Jojo and Idris Wema congrations aisee hayawi hayawi.... sasa sijui bibi aka mama pablo ataongea nini sasa hivi mana hana jipya

    ReplyDelete

  10. NAANZA NA ALLY KIBAKULI HAJIELEWI ANAJIONA NI STAA SANA,HAPENDI KUJISHUSHA MI NILIFIKIRI NI KWA BABA TEE PEKE YAKE KUMBE HATA KWA JOKATE ANJIONA YUKO BORA!!!!!! NA WW JOKATE AMKA HUYO KIBAKULI UNAYEJITUMIKISHA KWAKE ILI UMPAISHE HANA MAPENZI NA WEWE,JAPO HUNA NYOTA YA KUPENDWA JAMANI NDO UJIPENDEKEZE HVYO?SINTA NMEGUNDUA JOKATE NYOTA YAKE IPO CHINI JAPO ANAVUTIA LAKIN HANA BAHATI YA WANAUME WANAUME WANAOKUJA KWAKE NI WALE EAT AND RUN

    ReplyDelete
    Replies
    1. Makubwa humu
      Mama zenu wana nyota gani nyie ? Mnawapangia watu maisha wakati yenu ya kuweka vocha comment hapa
      Wadada wa Tz baadhi Yao sawa na mahayawani
      HAYA MUUNGANISHIE KWA BABA YAKO NA NYIE MUWE NA USTAR MJINI

      Delete
    2. Kweli kbs utadhani mama zao walikazwa na hao maclassic,mijitu bwana,wakipendana wenyewe inatosha

      Delete
  11. Jojo hajui class yake kwakwel.. yan msomi entrepreneur mkubwa tu, halaf back ground yake ya uzunguni unaenda date bongo fleva mwnye watoto wa3,,,Oprah alisemaga ukiona a man kazalisha wanawake more than 2 na hakuwaoa run away from him, kama hakuoa hao ww unakip kipya... Jojo unastahil a man msomi, anayejielewa kujituma na mabizy nn kama ww!!!! Kimbia huyo sperm donor

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anavyojichetua na kujiwehusha atapata wapi mwanaume msomi anayejielewa?? She needs to change kwanza, mtu gani asotulia kama wadudu wananyevuanyevua. Kila sehemu ambayo yupo atatska kila mtu ajue ksma yupo khaaaaa kwa tabia zakeeee ataishia kuchezewa na hao bongofleva

      Delete
    2. MBONA ZARI SHANGINGI LIPO NA MOND

      Delete
    3. Acha hizo wewe..mama ako alimkubali baba ako kwa lipi? wewe hapo una nn cha maana?

      Delete
  12. ndokashapenda,nyie inawahusu nini,classic my foot

    ReplyDelete
  13. ndokashapenda,nyie inawahusu nini,classic my foot

    ReplyDelete
  14. Jamani mapenzi ni upofu, nyie hamjaona mtu anapata mwanaume mwenye pesa za kumwaga na anampa kila anachohitaji, lakini utashangaa anampenda mwanaume hana mbele wala nyumma kwa hiyo hivi vitu vipo na haviepukiki, wewe unaejikakamua kuzungumza sana humu pengine yalishakufika.

    ReplyDelete