asas

asas

sintah

sintah

RAHA YA UJAUZITO.......



Raha ya mimba sharti ipate mtu wa kukudekeza asubuhi akiwa kazini akupigie simu yaani utamani hata kurudi nyumbani mapema ili umuwahi mpenzio, sio mwanaume analewa anarudi nyumbani usiku wa manane na hana habari hapo shoga mimba utaiona chungu heeeee, jamani mimba lazima uwe na mtu wa kuku nakshi nakshiiii na inakuwa hatari mwanawane, ila wanaume zetu wa kiswahili haswa waleeeee,,,,,,, ni majanga......

40 comments:

  1. Replies
    1. NGOLEMBULA hivi uko bize kumchamba zari umejiona sura yako ilivyo na manunundu ka mkundu wa ng'ombe? leo nimecheka kweli timu fekeroo wana sura ngumu ila wako bize kuchamba zari yani wana maisha ya dhikii hata milo mitatu hawali wanavyoonekana ni shida zimewaandama hadi matakoni no wonder nyie ni timu mambururaa .
      yani jitu sura mbovu ka zimwi linaenda tukana zari yani huyu ngole msura mgumuu kama kala mavi mfyyuuu.
      nishajua wengi humu hamna exposure mnamuona huyo zoa zoa wa maana wakati hana mbele wala nyuma ntombe nile baas mashauzi mengiii kujiedit basi mumsifieeee nyokooooo…..
      ngole mbula sura mbaya ka ng'ombe anakunya mfyuuu jitazameni kabla hajaanza kuchamba wenzenu timu shahawa mpoo..???

      Delete
    2. yachambeee hata hilo kunguru lao wanalolitukuza lina michirizi hadi matakoni mwambieni avae swimming costume tusipotafutana . limwili lipo kama bonde la ufa ka hilo kuma lake panaa kama ndoo lipo bize kuongeza foleni za wanaume kwenye kifua hata halina aibi mpo bize kulitukuza nyambafff leteni ultrasound ya mimba fekeroo ndo mtapata dna ya tiffah.
      tiffah anammnyima mama swiss usingizi hadi kajibebesha mimba hewa kwa zari utakaa shukuru timu mikundu yako isojielewa kama wewe ndo wanakupaisha vinginevyo wee huna tofauti na malaya wa bar tofauti bei na maelewano.

      Delete
    3. Jamani kuweni wazalendo hata kwa siku moja basi, igeni wakenya, yaani wakenya hata yao yakiwa mabaya kwa kiasi gani, wanasimama kitu kimoja, lakini watanzania, uwiii, kupenda kusifia vya wenzao na kukashifu vyao, mnapata nini jamaniii? Yaani mpaka wakenya wanawasema kwa kutojithamini? Mnatia aibuuu

      Delete
    4. Hao ni ntombenile tu,ndiowamechagua kupigwa manati za tigo na k hawana ishu,zari hawatakaa wamfikie kwa chochote hata wakimtukana ndio yuko na daimond,naharudi kwa michirizi

      Delete
    5. ha ha haaa … ati manati ya tigo !

      Delete
  2. Eeeh haya wajawazito. Jamani hamna kitu kilichoniuma mimi kama Wastara kumuacha bondi na kuolewa na mwanaume mwingine. Nilimsikiliza bond alivyohojiwa na The Mboni show kweli anatia huruma na inauma maana bondi alienda kutibiwa sijui wapi kule ndani ya miezi mitatu wastara keshapata bwana mwingine na kutangaza harusi juu wala hakusubiri hata kidogo jamani ndani ya miezi mitatu mmmh!! huyo bwana alimpata kwenye kampeni na kwa vyovyote vile alikuwa anacheat, so hata yeye hajatulia sio watu kukaa kumsemba bond kiwembe wakati hata huyo wastara ni kiwembe. mume gani wa miezi mitatu na harusi juu kama sio alikuwa anachepuka nae kimya kimya??? nimeumia sana.

    ReplyDelete
  3. Mbona povu linakutoka kukashifu wanaume ndugu kila post.Utajijua na bati yako mbaya kama ulihaidiwa kuolewa na leo umetemwa jipange upya

    ReplyDelete
  4. Umeuanza mwaka ceo na kichwa Umejaza mawazo Negative , Negative
    Weka picha kama hii amdika Eee Mungu wape wanawake wote Dunian Furaha . Hata wakiwa ni wamama wa nyumbani
    Tofauti ya wanaume wa Nchi masikini ni:
    Kuzaliwa ktk family masikini
    Kuwa na marafiki wengi
    Kutokuwa busy
    Magest bubu mengi /au walopanga chumba mnaenda kutiana KWAKE.
    Ukija Nchi za kitajiri
    Lazma uende kazin
    Ulipe Tax ya mshahara wako asilimia 30/ 40
    Kila unachonunua ulipe Tax Serekali
    Hoteli ni ghali ya kumpeleka mwanamke
    . Unakuta mwanaume akiwa anafanya nje haamii kwani MAISHA yako juu
    Anamfanya ansmlipa hawajuani tena.
    Ukitoka kazini lazma Urudi nyumbani UWE na family
    UKIENDA Kwa MTU lazma apointment
    Hakuna kudanganyana daladala ilizimika, gari iliiniharibikia NDO maaana kuna tofauti Katika maisha
    Tungekuwa na undugu ningekualika kwangu uone maisha

    ReplyDelete
  5. DIDA MITIKISIKO
    MUNGU AKIKUANDIKIA WEWE WA NDOA NI WA NDOA TU MAANA UNAYEKUWA NAE NDIO ANAJUA WEWE UNAFAA KUWA MKE ACHA WATU WAKUONGELEE VIBAYA SABABU HAWAJUI YALIYOMO ALHAMDULILLAH....
    SINTA OMBA BAHATI USIDHANI WANAWAKE WOTEEE DAR WANASHIDA KAA ULIZOPITIA. KUNA WENYE MAISHA KAMA WANATENGENEZA MOVIE YA MAPENZI
    MUONE DIDA ANA ENJOY NA ANACHETI CHA SECONDARY . MAISHA ALONAYO WEWE HUNA LABDA UISHI NA POSITIVE MIND KWANZA NDO MUNGU AKUPE
    NATUDIA DUNIANI OMBA BAHATI SIO UZURI WALA UTAJIRI
    UTABAKIA HAPO HAPO NA DIPLOMA YAKO YA KUANDIKA NEGATIVE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sikwaumbea nahasira hizo ulizonazo.haya tumasalam kwa wenye chuki wenzio mwenye negative mind ni wewe kanywe tindikali uongeze nyongo pumbavuuuu

      Delete
    2. DIDA ANAUZA MADAWA YA KULEVYA

      Delete
  6. Tatizo la sinta siku hizi anachelewa kuachia comment hadi tunashindwa kujibu nyingine aaaaah....si umeshamaliza kusoma?? sasa ubize wa nini tena?

    ReplyDelete
  7. wanaume wa kibongo ni majanga majangani! tena ukiwa na mimba ndo kibali cha kutafutiwa kinyumba kidogo maana unakuwa huwezi kukata mauno kwa wingi!!! teheee teheee! ni shydaaaa ! ni wachache sana ndo wanajua kujali mkewe akiwa na mimba! Mungu tusaidie sana tunakuomba

    ReplyDelete
  8. wE NAWE HEBU TUTOLEE HABARI ZAKO ZA MIMBA KILA SIKU MIMBA MIMBA KWANI HUWEZI KUTAFUTA STORYLINE NYINGINE MPAKA KILA SIKU UTUWEKEE MIMBA..sijui nyie wana blog mkoje ubunifu sifuri kabisa bora niende kwa linda ikeje nikasome habari za maana sio uharo wako unaouweka kila siku mxxxm ur SOOOO BORING

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kafungue blog yako hujaitwa humu,sheinz

      Delete
    2. Mimba ni jambo jema sio matusi,na hutaki wewe sie kwetu poa na tena twatamani alete mada za mimba kila wiki mara moja.kichaa wee

      Delete
  9. Insta kuna vijembe hadi rahaaaa Mama Tee vs Mama Michirizi uwiiii sihami mjini ng'oooo hata kwa greda la magufuli.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee nifah mkundu wa babako unapenda ugomvi hasa ukiona zari au mondi basi kuma lako linapiga makofi kafirane na babako roho yako ifurahi zaidi. malaya wa jf wewe mfyuuuuuuu……...

      Delete
  10. Sintah zobaaaa
    Unataka wenye mimba wakutumie picha ya maisha yao na waume wao
    Ulienda kutafuta cheti cha kuongeza umbea??

    ReplyDelete
    Replies
    1. kalalwe kulee huku umefata nini ungefungua msahafu au bible usome sio kujifanya mother tereza hapa mbwa koko wahed mnafiki mmoja. halafu jamii yako mko wengi mnakuja humu kumuhubiria sintah mbea wakati huko insta mmeshika vimbera vya umbea kuma kibuyu wahed mfyuuuuuuuuuuuuu…………….

      Delete
  11. sinta siku hizi unabore..ni nini kutubania comment hadi mchana huu??? unataka uachie usiku nani ana muda wa kuingia kwenye blog?

    ReplyDelete
  12. yani sinta unanitia machungu, looh....mi niliteseka na mimba usiku mwenyewe anarudi saba nane huku, sasa hivi na mtoto tena hivyo hivyo kurudi usiku wa manane.Yani nawahurumia wanangu sana, naomba tu Mungu anipe uhai mrefu maana kwa stlye hii ya maisha....
    kuna wakati natamani nimkubali mbaba mmoja hivi ili tu japo na mimi nipate wakunijulia hali, yani Mungu anisaidie tu nisifike huko maana najikuta natamani kutiwa ,mume hayupo kurudi nane tisa, ananuka mipombe anakoroma kama simba, hamu yote inaniisha nashikwa hasira tu, kesho yake siwezi hata ongea nae, na yeye ananuna,,,,yani mimi jamani acha tu ni kama mjane ndani ya ndoa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole bishosti...Wewe ulipozaa mtoto wa kwanza ukajua kabisa mambo hayasomeki bado ukachanua miguu chanu ukaongeza tena, sasa usaidiwe vipi kama hujihurumii mwenyewe? ukute mpaka ulimpindua mwenzio na kuroga juu ili uolewe wewe,kumbe mwanaume mwenyewe bomu. mjifunze kujipenda wenyewe kabla ya kuwapenda wanaume. Kuepuka majuto amua mapema kama utavumilia madhaifu ya huyo mwanaume na usijiaminishe atabadilika maana ni jambo linalohitaji mkono wa Mungu na wanawake mko Sintah kupeleka umbea badala ya kuombea waume zenu.
      Hizi dalili uliziona muda mrefu huwa hazianzi ghafla

      Delete
    2. Utaugua bure my dear,wanaume ni wa kuwaacha,usithubutu kutoka nje ya ndoa yako,amini Mungu yuko nawe la maana ni kuweka mkazo kwenye sala.Unayongea nimepitia,mshahara wangu ndio ulikuwa wa kila huduma ndani mshahara wake hata sijui alikuwa anapeleka wapi,sikuweza hata kuwaza kununua kiwanja maana kipato hakikutosha.Leo hii ninavyokuambia nimeachiwa nyumba na mama mmoja wa kizungu ambae alikuwa hapa kwetu kwa siku nyingi.Utavuna unachopanda,uvumilivu na kusamehe ndio mbegu njema.UBARIKIWE MWANAMKE MWENZANGU

      Delete
    3. Any.jan 20 at 1.55am.Sidhani kama una Mungu wa kweli maana naona kabisa hujamtendea haki kiushauri.
      Unachoshauri ni nini sasa?kwamba angemuacha mume? halafu azae na mwanaume mwingine?Duuh itakuwa kila mtoto na baba sasa,maana wanaume hawanaga formular bhana.

      Delete
  13. sinta siku hizi unabore..ni nini kutubania comment hadi mchana huu??? unataka uachie usiku nani ana muda wa kuingia kwenye blog?

    ReplyDelete
  14. Mbona wewe hukutuwekea picha zako ukidekezwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kamuulize mamamko kama naye alidekezwa na dingi wako mxiiiiiiii…..

      Delete
  15. wasijishaue nao hao. kulea mimba siyo kazi kazi kulea mtoto. Mtoto akishazaliwa zile siku za mwanzo ndo utajua kama unapendwa au la. Mtoto halali usiku unakuta mama tu ndo anaamka, baba anajifanya kachoka na kazi ndo kwanza anakoroma. kuchoka mbona wote mnachoka kwanini na yeye asiamke kuchenji nepi na kumbembeleza mtoto? Hawa wanaojionyesha kushikashika matumbo i hope watajionyesha pia kuchenji diapers usiku wa manane. Si tunaona vipindi vya reality ktk tv jinsi wanaume wanavowageuka wake zao pindi mtoto atakapozaliwa. Na wengine kama huyo hapo juu unakuta ndoa inavunjika kabisaa kwa presha ya mtoto kuzaliwa. mie nashukuru nilipendwa mimbani na mtoto alipozaliwa mwenzangu ndo alikuwa anaamka ananambia mie nipumzike coz nimemzalia mtoto ni zawadi kubwa nimempa, na kazini alikuwa anaenda kama kawaida. Ila picha za kushikana mitumbo kwa sifa hatukuona sababu ya kuziachia even thou mimba ilinipendeza saana. we kept it for ourselves.

    ReplyDelete
  16. Unamtafuta wema huna lolote mbeya mkubwa wewe. Wema hana habare ya kugombana na nyie watu wazima mnaoweza hata kumzaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka ukuma jazz band wako huko wapi katajwa huyo fekeroo wenu mdandia mimboo kila wiki? yani sintah asiweke kitu nyie mikundu kuwaka timu shahawa mnakuja kuleta umavi mavi wenu. na hiyo mimba mnapiga kelelele mtadhani kweli subirini tuone tumbo msituhubirie tumbo hewa hapa mimba mimba wakati juzi kati alikuwa na luiz hata mwezi haujaisha ati ana mimba ya idris nyie ndo mikundu kuhara mkalambe mavi ya wema manake ni mnayaona keki kweli tena mbwa wewe akili zako zimeganda mavi kafirane na babako mfyuuuu malaya wahed kama mungu mavi wenu….

      Delete
    2. mitakataka isojielewa ndiyo inamuona huyo malaya wa taifa miss feke fake ni mungu mtu. yani siwezi kumuabudu muuza nyapu anaipa kuma yake adhabu linalalwa ovyo hadi mateja wamepita hapo jumbe of all the people role model huyu hatareeee. yani ni likuma lake lichafuuu kwa mishahawa ya ajabu ajabu pole zako idris kula makombo ya mateja ndo mana halikai na bwana manake kuma lake limekuwa teja. nani kanunaaa??? timu fekeroo kujishindilia mimake up hadi kwenda kulala unayo wakati wakawaida kuma ndo inatuweka mjini.
      urdi shule usome japo upate ufahamu manake kuma yako ndo mtaji@wema mimboo sweet heart!

      Delete
    3. mdau punguza stress jamani kama vile nakuona unaharibu vi burtan vya cm yako ya kichina na unavyoandika haraka haraka ki bando chako cha mia 5 kisikuishie njiani.. bibie its 2016 acha matusi kwani uwezi changia hoja bila kutukana?? ila sikulaumu umenyonya sana maumbile ya wanaume wengi hadi mdomo unatema matusi tu...tumia OMO kiboko ya uchafu kusuuzia domo lako.halaf nakushauri stress za mumeo kulala nje usituletee hapa,watu wengine tunaangalia blogs kwa kujifurahisha tu.take a chill pill,Relax jani dah!

      Delete
  17. Hivi OTT hamna siku izi? wee Neema neeema wa Precision huyo mwanaume mchunguze mine watu tunashindwa tu kukuambia tena ikiwezekana mkapime pia Neema. Huyo mwanaume utaja lia ka wenzako mara 10 heri chaleee sio huyo hamisi kitombi haaminiki hatuliii ukikosea kuolewa ni adhabu wajua mwenzako anawapanga foleni wanawake watatu wanne afu wote bila ndom mchunguze huyo mwanamume utaja lia Neema halafu ni tapeli wa kutupa mine muongo shoga angu aliiingizwa mjini hapo mpaka leo hana hamu nae hadi magari anayoendesha sio yake kibaya zaidi ni mchafu kuliko kukulaa wewe na rafiki zako haoni shida Eeeh mola akuepushe na hamisi wa general aviation kuna msichana hapa hapa tulimuonya akajifanya kapata yakamkuta ya kumkuta akajitia anaolewa anaolewa mbona yaliyomkuta makubwa ka meli iliyopotea bandarini, tena marafiki zake ndo sumu Neema watakuambia hajawahi penda ka wewe kumbe wanawajuaw anawake 3 wengine ka wewe na wanamwita shemeji ila wanaume nyie hamna huruma hata

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee naye si juzi juzi ulikuja humu kulia neema wa presisheni anakuibia mumeo? leo umekuja kivingine shoha unaloo si manajidai na vipete vya hapo kariakoo> ringia pete neema anafaidijee? anapaa akitua mumeo anakuja kumlaki kwa mashamsham anaudi kwa baada ya siku 3 ati hubby.. hubby my ass! vumilia utazoeaaaa

      Delete
    2. Kinachonipa raha nipa umeona messej yako

      Delete
  18. Jamani haya makubwa, topic ilikuwa nyingine kabisa lakini imewaingiza watu tofauti kwenye mada ambao haikuwahusu.

    ReplyDelete
  19. KWELI SIKU HIZI KIKI ADIMU,LI ZEE LA KIGANDA MBONA HULIPI KIKI SIKU HIZI?NAJUA UTABANA COMMENT..NIMEKUTIBUA MAVUZI,SILIPENDI MALAYA LILE.NASIKIA LINA UKIMWI NDIO MAANA ALIKUMNYONYESHA MTOTO

    ReplyDelete