asas

asas

sintah

sintah

SAY SOMETHING


maneno kuntuuu ktk kwa mshindi wa BBA

baba na mama kijachoo
Kupendwa jamaniii raha  asikwambie mtu, hawa vijana hapo juu wako katika dimbwi la mahaba na mazito mno hebu tuwapeni pongeziii, ukipata anayekupenda mshikiliee mshikilie na usimuachie maana nyakunyaku watamudaka fasta.....


















91 comments:

  1. WEMA...WEMA...WEMA

    1. Muddy
    2. Shabby
    3. TID
    4. MR. BLUE
    5. JIMMY
    6. Kanumba
    7. Jumbe
    8. Charles Baba
    9. Mme wa mtu
    10. Mcongoman
    11. Clement
    12. Mwankole
    13. Luis
    14. Idris


    Daaa hilo PAPUCHI si litakuwa limetepeta??!! Mhh kweli nimeamini midemu ya Singida ni maharage ya mbeya! Ndo maana mingine imefurika Dodoma kusaka wabunge wapya..Shigidi sheeeder...


    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Vipi WA kwako, ni zaidi ya hao.

      Delete
    2. Wewe umewapitia wangapi na hujatepeta mpaka leo??? Kaa chini fikiria list yako halafu ilinganishe na ya WEMA uone nani zaidi. Watu mnajidai mnajua kuhukumu na mnayajua maovu ya watu wakati nyie ya kwenu ni mambaya kuliko hayo ya wema yaani wewe ukisimamishwa na WEMA uchafu wako wewe ni mwingi kuliko wa wema lakin bado mko busy kumkosoa wema na kumpa ushauri. Hebu nyie watoa ushauri anzeni kujipa ushauri wenyewe na muanze kubadilisha tabia then WEMA will follow from you.

      Kuna watu mnajiona ni malaika hapa duniani ila WEMA na ZARI ndio mashetani, mnaboa sana wadogo zenu na ndugu zenu na nyie wenyewe maisha yamewashinda mmeshindwa kujirekebisha mko busy na maisha ya wema. Tangu mmeanza kuwatukana hao WEMA/ZARI ingekuwa matusi ni ugonjwa basi tungekuwa tumeshawazika kitambo, instead ndio kwaanza wanazidi kunawiri na yao kuwanyookea nyie mnaotukana sasa maisha ndo yamezidi kuwa magumu madanga ndo hayo yanatumbuliwa majipu na Magufuli halafu hasira mnakuja kuzimalizia kwa WEMA and ZARI.

      Delete
    3. WIVU TU .
      WE UMELALWA NA WANGAPI NADHANI WENGINE HUWAKUMBUKI
      YAWENZENU MNAYAJUA KULIKO YENU
      MAMA ZENU NA UBIBI BADA WANALALWA NA WANAUME
      MTABAKIA KUHESABU WANAUME WA WENZENU NA MAISHA YA WENZENU
      WAKATI MNAOWAHESABIA WANAHESBU MAISHA YAO YATAENDA VIPI
      ULITAKA AKASHONE KUMA AU AITOE KABISAAA ILI ASIWE NA MWANAUME

      ZARI BI KIZEE ALILALWA NA KILA DJ ACHA WACHEZA GOLF AU WENYE VYEO SEREKALINI
      NA MKANDA WA SEX AU X AKACHEZA NA LEO KAINGIA KULE LULE KWA SUKARI YA WAREMBO HAYO HAMUYAONAGI

      WEMA GOOOO HIYO NI LIFE YAKO NA WEWE BADO UNAHITAJI
      USIJILAZIMISHE KUISHI NA MWANAUME MMOJA KISA UNATAKA USIFIWE WAKATI MWANAUME HAKUPI FARAJA
      HAKUNA BIKRA NENDENI BUGURUNI MUOKOE MADANGURO YA WATOTO WADOGO SIO KUMPANGIA MTU NA KUMWESABIA ALOWAHI KUWA NAOOO
      THEKUMA HATA UZAE SABA KWA SIKUNMOJA HAIPANUKIIII

      Delete
    4. tuandikie listi yako ya waliekubengua nyuma mwanaume mdomo mchafu huna haya?? kwani papuchi yake aliazima kutoka kwa mama yako!?

      Delete
    5. kuna watu mnazambi cha kumtukana mtoto wa watu ni nin,muogope Mungu.

      Delete
    6. lugude
      tajiti wa nigeria
      dj wa nigeria
      sempalla
      kinglawrenc
      ivan
      diamond
      psquare
      isac
      wasaoh
      tajiri wa johansburg
      mjeshi tajiri wa uganda
      mume wa kaysha
      katunzi na wengine wengi tuuu,kiufupi Diamond ni malaya na Mungu anampa Malaya weziye ili ma ukimwi waambukizane wenyewe na mabalaa yao

      Delete
    7. umesahau mtu mmoja ndugu. baba yako hayuko kwenye hio list fanya hima umuongezee. baba atakuwa kasahau kukuambia kalala na wema.

      Delete
    8. kwenye hiyo list umesahau

      15) Chifu kiumbe
      16) Mume wa dada yake yle wa marekani

      Delete
  2. WEMA UNA LAANA WEWE?? HUNA KINYAAA?

    Hivi mademu mmepatwa na kagonjwa gani au ndo fasheni kupigwa pumbu na vivulana mlivyovizidi umri? Wema hivi unaanzaje kwa mfano kukionesha mavuzi yako kitoto kama Idris umekizidi miaka 5 na ushee? Ni kama yule kibibi Zarina kupigwa pumbu na kitoto kakizidi miaka kumi!!

    Wema umepigwa pumbu na Luis ambae ni rafiki wa Idriss walikuwa wote BBA. Wema ulikuwa beneti na Luis hadi we unapigwa pumbu na Luis chumba A, na Idriss anampiga pumbu Msauzi wake chumba B. We bila aya ukaamua kumpa Idris mbunye hatinae Msauzi kagundua hadi wakaachana! Luis alikuwa anamgonga Mira kwenye BBA lakini Idris akakuunganishia. Jamaa akakugongaa wee sasa ni zamu ya Idris.

    Wema umefundwa wewe??

    NDO NSHASEMA


    ZEE LA MUCHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe no pumba Kabisa,

      Delete
    2. Mama yako ndo kafundwa ndo maana anawinda Shekilango Rood
      Ili mpate kodi
      Nyokozoooooo

      Delete
    3. honey ulipotelea wapeee? manake ni hatareee ukimwi ushapata dawa atii.. subiri timu kujitoa ufahamu leo utarukiwajee? yani wema ni malaika haguswi kabisaa ana timu ya kimkundu mkundu kutwa kuharisha na midomo baasi wapendeni mama zenu kwa kiwango cha huyo cha wote bin nyama yao mwenye maku ya uma . poleni timu mavi hata huyu hawatadumu atapita hiviii list inaongezeka. binti anapenda kuhongwa vikubwaa murano vs range mbona idris analoo? lazima apangwe na pedehzee piga ua garagaza lazma apangwe mtuu kama alivyompanga luiz munana na idris basi idris asubiri zamu yake.
      baada ya kushinda umiss tz pedezhee wa kwanza kabisa kumla wema ni bashir awale aliyekuwa md wa stanbic alimgonga akampa milioni. hapo katoka kushinda miss tz hana hata wiki mbili ndo uchangu ulianzia hapo. ila kuna mdada mmoja hivii simtaji hapa ndo alikuwa pimp maarufu wa kuwauza mastar koko kwa mapedezhee ya mujini na yeye walikuwa wanamlipa pesa ndefuu. imagine kaenda kutiwa wema mdada na yeye akakomba milioni sawa na wema wakati wema ndo alienda kufanya kazi house he he ehee miss pimp siku hizi kajichokea tuu ila aliuzaje hivi vimiss kwa mapedeshee ya mujinii? yani asilimia 90 ya vimdada vya mujini vimeuzwa na huyo demu vibaya mnooo na alipata pesa hataree yani kuna watu mafirauni mnoo ndo alimletea wema balaa la kuwa changu wa kulipwa wakati alikuwa ni mtoto mwema kama jina lake ila alipouzwa na yule changu mstaafu mtoto akaona kumbee inafaa kwa matumizi ya mauzo ndo hadi leoo wema hashikiki. jamani mtu ukiona umeshajizeekea huna soko sio muanze kuuza watoto wa watu yaani wee na nihii wewe…… mfyuuuuu………..

      Delete
    4. unamsema mwenzio kama ww upo perfect sana hakuna mwanamke malaya hata utembee na wangap yupo atakae kupenda tu

      Delete
    5. We zee la... ni mpumbavu na wivu umekujaa!! nenda basi Idriss akakudange wewe ili ufurahi!! si ndio wewe mnalingana umri!! waache watoto wa watu wainjoy life yao damu bado zinadai. Pumbavu sana wewe...

      Delete
    6. Koma weee, mbona kabla hajatembea na idriss hukuja kutuambia hapa kwamba alilalwa na awale!!! wivu tu, potea kuleee.... Tekeeeee la matako.

      Delete
    7. Angekupa ungekataa au vile unajua huwezi kumpata vile huna hadhi ya kuwa na binti mrembo kama wema? shenzi

      Delete
  3. Wanapendeza sn na mungu awabariki! Ku move on ndo huku sasa unaenjoy na unafurahi!hiyo ndo level! The boy is handsome n the madam is beautiful too!nawaombea mema na wadumu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sipati picha ya kiumbe chao kitakua kizurijee

      Delete
    2. Wema kapata ampendaye Idris akitajiwa Wema tabasamu lake hajiwezi amekufa kwa mapenzi na toto Wema Sepetu mungu awaepushe midomo ya mahater

      Delete
  4. Mungu awatangulie kwakweli such a nice couple wanapendezana sana sana

    ReplyDelete
  5. i just love wema naamini ipo siku atatambua thamani yakeni wazi bado mnooo hajakua ki akili..vile idris namwona yupo kitoto bado na u-cartoon mwingiiiiiii...kwa kweli mi ni mtu wa kwanza kupinga huu uhusiano..japo japo ni maisha yake na hatuna jinsi ila tayari wema ni mtu maarufu lazima kuna vitu watu/fans tuangalie kwa mitazamo yetu au tofauti...hata kama ni ndoa hii itakuwa ni balaaaaaaaa coz wote naona bado wanau baby baby mwingi mnooo yaani utoto toto Fulani...ila best wishes nawaombea tu wakue pamoja ifike mahali wawe na akili za kikubwa....natamani wema aje apate a gentle man haswaaaa..siyo popular kihivyoo ila ni mtu anayejielewa..siyo wa masocial media yupo busy na kifamilia zaidi...just like ma MD wa ma bank hukooo mfano..wengine ni ma gentle tu(nakuwazia na kukuombea mazuri wema wetu khaaa!!!!)


    OUT OF TOPIC
    Napenda mno muunganiko wa "EARL MATHYTHANES' na MADIA C****NGE wapo cool mno wamependezana na ni TZ number one perfect fit couple (swali la kizushi earl,pfunk na director Jo ni ndugu au cousins?

    ReplyDelete
    Replies
    1. We, unaejiita mdau 2014... acha kumdanganya wema huo ni wivu tu!! hao maemd wa bank wako wapi, mbona hawakuja toka enzi hizo kumuoa huyo wema!! dunia nzima maceleblities wanajioa wenyewe kwa wenyewe!! halafu Idriss kwa wema ni mdogo eee!! ila Dai kwa zari wako sawa eee!! mi sikujua mwenzenu kama vipimo vya umri viko hivyo!!! muache wema awe na idriss acha umbea wako. Period

      Delete
  6. Binafsi sio team Wema wala team Zari nawapenda wote. Nawapongeza sana Mungu amjalie wampakate mtoto wao, wapunguze matangazo kuhusu ujauzito wake kama ni kweli.

    ReplyDelete
  7. Kupendwa raha sana tena upendwe na unayempenda yaani tabasamu halikauki usoni unakuwa na nuru ya kutosha! Mapenzi raha sana ingawa wakati mwingine yanaumiza mbaya. Wakati wa mapenzi matamu yafurahie haswaa it is the best feeling in the world

    ReplyDelete
  8. my wife kuitamka nyepesiii dimond na pete juu alimvalisha ila hakumuoa sasa bwana sultani ufanye kweli ukate mzizi wa fitna labda na binti atatulia sio tena baada ya miezi mitatu mwagane, kila la heri wema sasa utulie mpendane mpaka siku ya mwisho hadi watu washangae.

    ReplyDelete
  9. Hongera kwako kwao kupendwa raha. Im happy for her ila sasa na yeye aache kumwita mwenzake mzee maana hata yeye Kwa Idris ni mkubwa idris ni mtoto wa 1993. Mungu awalinde

    ReplyDelete
  10. Bismillah MashaAllah
    Nawaombeeni kila la kheri na Mola apokee dua hii.
    Akujaalie upate ulichotamani na awajaalie'Wanawake wote' wanaotamani awape watoto wa faraja umri.
    Msiogope maneno binadamu ogopeni kuzikosa Baraka za Mola na Rehma zake.
    Mlisemwa toka mko tumboni haijalishi leo mko duniani na mnatenda makosa
    Mola awaweke mbali na mahasidi
    Awanusuru na husda ,awape ndoa yenye kheri
    KILA MWANAUME ANA X WAKE NA MWNGI ALOYAFANYA
    KILA MWANAMKE ANA X WAKE NA MENGI ALOPITIA
    MUNGU AWASIMAMIE NDOA NJEMA KAMA NI KWELI

    ReplyDelete
    Replies
    1. AMEEEEN
      Nimekupenda bure
      Kila mtu aombeee familia yake sio matusi
      Wapo wanaojiuza wadogo
      Kibaha
      Manzese
      Tandale
      Buguruni
      Hao ndo tuwapiganie maisha yao sio watu wenye maisha ndo kutwa tudili nao
      Sintah inakuumiza

      Delete
  11. Ama kweli kua uyaone, si magorofa ni viroja kama hivyo. wema hujitambui ndo mana wanakuchamba kila cku

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe unajitambua nyama weee

      Delete
    2. nyama mamakoombururaa mlamba mavi ya wema nenda kamchambishe akulipe buku mfyuuuu kwani uongoo kuma wewe? wema anajitambua wapii? kazi kuvua chupi ovyoo kama wewe ndo mana upo hapa kutete uchafu mwenzio paka mtu wee!

      Delete
    3. K... yako safi kalie ugali basi!! mkosa bahati wewe toka lini ukasikia mwanamke mzuri akaonekana katulia!! kila mwanamme anamtaka yeye anagomaa wee mwisho anaachia!! kama mimi muongo tafuta story ya Cleopatra mwanamke mrembo kuliko wote duniani, aliolewa mara ngapi!! inaonekana wewe una sura ya baba yako, ndio maana umemng'ang'ania mwanaume huyo huyo maana akikuacha utaenda wapi!!! poyeeee, siyo mimi niliyekupa sura ya baba yako!! so tuliza mshono bibi weeee acha wema wetu atanue na kijana mtanashati Idriss. MTAHAMA MJI MWAKA HUU KWA VISOKOLOKWINYO VYENU!! Pumbafu.

      Delete
  12. Mmmm jamani mapenzi hayaingiliani na umri, ili mradi tu waelewane. All in all I love Wema and Idris all the best.

    ReplyDelete
  13. yan wema nimekushindwa lol hat watoto wetu waliokuwa tumbon unaweza ukatembea nao khaa sio kwa list hyo..

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani ya mtotohaipiti ndo spamu zishtegeneZa mtoto umemuona huyo je bibi yako zari nyoooooooo

      Delete
    2. Hongera wewe uliyedumu na mwanaume mmoja tangu utolewe bikira. ama kwa hakika nyani haoni kundule.

      Delete
    3. aah wappiii linawachomaaa mungu wenu ni changuuu sio kwa list hiyo mbovuuuu bado wale wa chap chap one nite stand kinawaumaa mnatetea upuuzi hata kam watu tulibadili sio kwa uchafu huu ati jumbe mla ngada no wonder wema naye anakula unga subirini soo n atageuka ray c wa pili malaya mmoja asojitambua kama wewe kuma kibuyu mwenzie mfyuuuuuuu…..

      Delete
  14. Huyu Idris nae anatafuta kiki tu, hivi bila kutangaza mitandaoni hamtapendani bado? ndo mana hawaishi kutukanwa mitandaoni we ngoja kinuke utaona, me nazani hayo maneno angetafuta kadi amuandikie au mtumie hata ujumbe kwenye simu au amueleze face to face yangeleta maana kubwa kuliko kuja kuambia mitandaoni, sasa unatumbia sisi au unamwmbia huyo so called mpenzi wako? alafu eti wife, wife wakati hata utambulisho wa kwa wazazi tu hujafanya, huyo mama wema mwenyewe nazani anajionea mitandaoni kwamba mwanaume ana mimba na ana bwana mpya.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hayakuhusu koma

      Delete
    2. yanahusu sanaa wanajitangazia nini wangeacha watu waonee hata mimba fekeroo ni maigizo yani wote wawili ni full utoto hawa wataachana very soon wema anapenda kuhongwa vikubwa idris hataweza atachapiwa hadi aombe pooh! endeleeni kumlamba mavi mungu michirizi wenu. mwambieni avae bikini akaogelee si anapenda kiki avae tuu akiwa beach he he heeee jimwili sio kwa mabonde bonde ka matako ya mtoto mchanga mfyuuuuuu hakuna ndoa wala mimba hapo alivalishwa pete sembuse maneno ya kukopiwa kwenye nyimbo za mapenzi upuuzi huo nilishafanya saana nilikuwa nakopi maneno matammm kwenye nyimbo za celine dion, toni braxton, mariah carey basi nachanganya na viongo vyangu namtumia jamaa dooh alikuwa anadatajee? sio kwa kunihonga hukoo tena alikuwa baba mtu mzimaa nilimdatisha na maneno ya kuiba kwenye nyimbo hukoo na hakujua kamwee alijua mie ni full mbunifu bin romantic. basi mnamuona idris anajuaaa nyoo ebu jaribuni kuangalia mashairi ya nyimbo za kina celine muibe vijimaneno mchanganye na viukweli hukoo muone itakavyonoga.
      ndo mana timu wema ni mambururaa hamjui kitu zaidi ya kumuabudu mungu fekerooo wapendeni mama zenu mpate thawabu mle mema ya nchi wema hatawaidia chochote wala hajawahi kusugua goti kuwaombea kwa Mungu chochote, ila mama zenu wanawaombea deile mfanikiwe ila hata meseji hamuwatumii mko bize kutukana watu kumtetea malaya mmoja ntombe nile mfyuuu jitambueni acheni umbururaa….

      Delete
    3. we fwala nn umeambiwa hatuwapendi mama zetu............mwizi mkubwa

      Delete
    4. Yaani wewe anon wa 4:48pm you're so bitter my dear, kwani ni nini mbaya na wewe? I've been reading your posts, woi, you sound bitter and pathetic, please watch out, this thing can kill you. You've been cursing and insulting wema in every post, ni nini mbaya na wewe mamii? I feel sorry for you, there must be something wrong with you that you do not know! Not for this obsession. If you hate a person, there are times you give them a break, you're the one who is hurting and not her, pole sana mamii eeh.

      Delete
  15. Tusiwe na midomo michafu cha muhimu ni kumuombea ajifungue salama km kweli anamimba,tuwe na ubinadamu,hv mtu unamuhesabiaje mwenzio wanaume alotembea nao ikiwa ww bado upo ktk uhusiano na utaendelea kuachwa na kudetiwa,

    ReplyDelete
  16. my wife congrats i love Idris i love wema so yaani sijuti kuwapa a mil congrats to their future katoto katatoka karembo hako kama kakiume ndio shida nyengine na kama ka kike aisee Ali kiba ajitayarishe na Mahari lovely and bigup to dem

    ReplyDelete
  17. ukimwona wa nini wenzango wanajiuliza watampata lini.....Idris mwanaume kidogo tuu binti kashika mimba hahahaaaa domo kamu adopt mtoto wa Zari bila kujua masikini

    ReplyDelete
  18. Juma nature,marehemu mpakanjia,Le Mutuz,Mganda,waganda(maana wengi wamepita hapo)unajikomba komba mpaka kwa watoto kama Millard Ayo ila hakutaki!! wote wanakuhusu wewe CO wao hao wajinga wenzio wanaoandika pumba ibane na hii uone

    ReplyDelete
  19. Huyu wema angetulia mana kiki zake zimebaki kwa mambulula tu wapenda rahisi wasio jua kufanya kazi.Angekuwa mwanamke kweli wa shoka asinge tamba kwa kujinadi na mabwana kila uchao.Kwanza listi yake nzima hakuna hata bwana wa maana kusema atamuonga cha maaana.sasa asitake kujiabisha afanye mengine mana pesa alipokuwa anazichotea leo magufuli kazibana .kahama nyumba alio jinadi kanunua 400Mil kaenda nje ya mji kupanga sasa atulie tutasikia kawa teja sasa hivi.Msikae mna tetea ujinga semeni ukweli kwa ndugu yenu.

    ReplyDelete
  20. I saw this coming.
    Nashangaa tu why this late

    ReplyDelete
  21. Swali langu huyu km miezi miwili si alikuwa na yule Luis kwenye birthday yake na kumuonyesha dunia nzima.imeishiaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. malaya mzoefu mwenye kipaji cha ugawaji kila mwezi mwanume mpya!

      Delete
  22. ZEE LA MICHEPUKOZ KTK HIYO LIST UMEMSAHAU YULE MBUNGE WA GE*** MWENYE HIYO MIMBA. MISS MICHIRIZI ALIKWENDA KUOMBA PESA YA KULIPIA KODI YA NYUMBA NA MIMBA IKAANGIA HUKO HUKO. HUYO IDRIS DANGANYA TOTO TU KWANZA SI RIZIKI. OVER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yeees wee unajua sana ati dr mwaka mya ass mimba ya mbungee dna zitahitajika sanaaaa!

      Delete
    2. Yaani kijana akiwa mzuri tu mtoto si ridhiki lo!! hayo maneno yako basi yakupate wewe na kizazi chako utakachozaa ili ufaidi matunda ya mdomo wako mchafu!!! Hilo tusi siyo zuri kabisa kumtukana mtu tena ukomeeee.... By the way, hata Kanye West walimwambia ni mtoto si ridhiki ili kumuachanisha na mtoto mzuri Kim!! lakini Kim akashikiliaaaa, na sasa wana watoto wawili!! Tekeeee la matako... potea kule huna dili mjini.

      Delete
  23. HAKI YA NANI DHAMBI ITAYONIPELEKA MOTONI NI YA KUSEMA DOMO AZAI,YANI ROHO YANGU IMEKATAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA KABISAAAAAAAAAAAAAAA KUAMINI TIFFA NI MTOTO WA DIAMOND,YANI IMEGOMAAAAAAAAAAAAAAA ROHO KUKUBALI.mUNGU NISAIDIE,ZARI NI MAMA MWENYE AKILI SANAAA ANAJUWA ANACHOTAFUTA KWA DOMO ILA TIFFA SIYO DAMU YA DOMO.ILA WAACHE WALEE,ILA MIMI NINGEKUWA DIAMOND NINGEANZA MATIBABU MAPEMAAAA KAMA MBEGU AZINA NGUVU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunywa Fanta kwa mangi. yule dada anatumia kizazi kuwakamata wanaume... Na pale amekula bingo coz diamond muoga na hataki kukubali ukweli

      Delete
    2. WE MWENYEWE BABA YAKO HAZAI MAMA YAKO KAMSINGIZIA TUU MTOTO AMBAE NDO WEWE

      Delete
    3. We naeee usituchoshe si mtoto wake ni mtoto wa nani? ulikuwepo wakati wanatiana? we mwenyewe wa kusingiziwa mwambie baba yako ndo akafanye matibabu aimarishe mbegu walau apate mtoto mmoja waa halali uzeeni mana wote changa la macho mfyuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    4. kwani unajua familia ya domo aijui?wanajua sanaaaaaaaaaaaa kwamba tiffa sio wao lakini wanakwepa aibu ya mwaka.

      Delete
  24. Wema na Idriss Mungu awalinde, awaangazie nuru za Uso wake, mpendane daima, uchawi usiwapate na majini yawakimbie katika jina la Yesu Kristo aliye hai nimeomba.Amen. Ila mfunge ndoa haraka jamani...

    ReplyDelete
  25. Dua la kuku halimpati mwewe Anony 4.41 AM

    ReplyDelete
  26. hata akihama kwenye nyumba ya udongo kinakuwasha nn. wewe utaisha kwenye chumba cha uwani hayawani hafrit ajuza kama bibi matoysssssss!

    ReplyDelete
  27. Ha ha ha ha go go go go Wema

    ReplyDelete
  28. IDRISA MWENYEWE TUNAMJUA MTOTO SI RIZIKI HAMTUAMBIII LOLOTE,MIMBA SIO YAKE KABISA ATI INA MIEZI 3, NA MPK MWEZI WA 11 TULIKUWA TUNAMUONA NA lUIS WATANZANIA BWANA WATU KUCHEZEWA AKILI KILA SIKU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani kijana akiwa mzuri tu mtoto si ridhiki lo!! hayo maneno yako basi yakupate wewe na kizazi chako utakachozaa ili ufaidi matunda ya mdomo wako mchafu!!! Hilo tusi siyo zuri kabisa kumtukana mtu tena ukomeeee.... By the way, hata Kanye West walimwambia ni mtoto si ridhiki ili kumuachanisha na mtoto mzuri Kim!! lakini Kim akashikiliaaaa, na sasa wana watoto wawili!! Tekeeee la matako... potea kule huna dili mjini.

      Delete
    2. idris ana uzuri gani?si pesa tu?nimesoma na idris darasa moja

      Delete
  29. KM UZURI NI KUSTIRIKA BASI WEMA ANGESHASITIRIKA SIKU NYINGI NA KM UZURI NI KUPATA MUME BASI WEMA ANGESHAOLEWA NA MILIONEA MOE, MATOKEO YAKE WEMA AMEKUWA TAMBARA LA DEKI KILA MTU ANADEKIA TENA AMEKUWA SHIMO LATAKA KILA MTU ANATUPA UCHAFU WAKE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE KAPU LA SOKONI MMXUUUU

      Delete
    2. JAMANI KILA KITU NA WAKATI WAKE MSIMSAKAME WEMA, WEWE PAPUCHI LAKO JAMVI LA WAGENI MBONA WATU HAWASEMIII? KWENDRAAAAAA

      Delete
  30. mi nashangaaa unaosema diamond hana nguvu za kiume au mgumba kwani wema ametembeaa na domo peke yake? je hao wanaume aliokuwa nao au kutembea nao walishawahi kumpa mimba? tusifanye ushabiki maandazi hapa hata IDRISA uwezo wa kumpa mtu mimba mtoto si riziki huyo anabanduliwa km anavyobanduliwa wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani kijana akiwa mzuri tu mtoto si ridhiki lo!! hayo maneno yako basi yakupate wewe na kizazi chako utakachozaa ili ufaidi matunda ya mdomo wako mchafu!!! Hilo tusi siyo zuri kabisa kumtukana mtu tena ukomeeee.... By the way, hata Kanye West walimwambia ni mtoto si ridhiki ili kumuachanisha na mtoto mzuri Kim!! lakini Kim akashikiliaaaa, na sasa wana watoto wawili!! Tekeeee la matako... potea kule huna dili mjini.

      Delete
    2. diamond si mgumba ila tiffah si damu yake.PERIOD

      Delete
  31. I agree. Uzuri wake ni nothing kwa sababu haumsaidii kwa chochote. Hana class yeye ni mtu tu wa kufanywa na kuachwa. Hakuna mtu mwenye akili na elimu yake ambaye anamsupport. Akili yake imedumaa and it is very sad. Ameshakuwa blinded na cheap fame. Hana kazi kila siku project mpya lakini hakuna inapoenda.. fake life terrible ending. Sawa na dada yake wa LA ambaye hakuna kitu amefanya kikaendelea na hana akili ya kujiuliza why? marriage hainedni vizuri ila ana deny, life hainedi vizuri, finances haziendi vizuri business hziendi vizuri uhusiano na watu hauendi vizuri na bado hana akili ya kujiuliza why? why? tangu nimeanza kusoma hizi blogs nimeona at least projects kama sita hazijaenda kokote. Zinaanza kwa mshindo then zinakufaaaaa. Sasa huyu eti ndio role model?? 1. shop in Miami 2. bongolicious 3. kuleta mitumba Bongo 4. kufungua online shopping atumiwe hela halafu adhl mizigo 5. kufungua kiwanda cha ushonaji 6. kufungua duka Dar free market sasa hivi sijui tena. Wema naye anafuata mkumbo huohuo, mara in my shoes/foot, movie Ghana sijui Nigeria, mara lipstick, mara ubunge, mara kuolewa na Louis na sasa Idris.. God have mercy on your poor souls!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anony 1.12 Baada ya kusema hayo ndio tukusaidie nini kwa mfano!! chukua sumu unywe basi ili usiwaone tena duniani!! maneno meeengi ukichunguzwa na wewe kila siku unalia!!! acha wivu!! maneno yenu ndiyo yanasababisha wema anaachwa kila siku!! kwa sababu ya midomo yenu yenye nuksi!! si mngewaacha basi ili muone mwisho wao utakuwaje ndio mlete hizo nuksi zenu lo too much sasa kila anayekuwa naye mnaongea weeee, sasa mnataka aishi vipi, au awe sister, napo mtasema tu!!

      Delete
    2. shosti pata supu kwa mchaga nakuja lipa

      Delete
    3. mashauzi ni level ya Killy yule alieolewa na zungu zee

      Delete
  32. Wewe annoy uliyemchambua dada wa LA nikupe soda gani? yani wanajidanganya we hadi wanaanza kuamini uongo wao wenyewe yani hawajui tena reality na non reality.. ni wa kuwaombea kwa kweli.

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeonaee shoga maigizo yana mwisho

      Delete
    2. dada wa LA alituchota akili zetu tukafikiri ana maisha ya kufa mtu kumbe kapuku zumbukuku kujipenyeza kwenye makundi ya matawi ya juu ya kiki na mwamy wakamshitukia matendo hayaendani na wa matawi walimtimshaje sasa, namvisha degree ya uongo katudanganya tukaingia chaka tumekugundua humpati mtu kwa sasa kajipange upya

      Delete
    3. Mashauzi srtiti level yake ni ya killy jaga yule changu huku kwingine ilikua maigizo kwa sasa movie imefikia mwisho

      Delete
    4. HIVI WEWE KUMA SINTAH UPOJE?KUNA MSG YANGU NIMEMCHANA MAMA WA LA MASHAUZI UKAIBANA,KWANINI?BASIIII MAMA WA LA MASHAUZI KWISNHEY KATUDANGANYA SANAAAAAAAAAAAA KWENYE BLOG YAKE TUMESHITUKA HANA LOLOTE NI LOFA TU KAMA MALOFA WENGINE,NDIO KISA CHA KURUDI DAR KUGOMBEA UBUNGE,ANA ENDESHA TAXI BUBU SIKU HIZI MITAA YA LA.DAA MANGE ULIJUA KUTUDANGANYA.ATI MUKE YA MUZUNGU,NA MUME KASEPA KAKUACHIA WATOTO UANGAIKE NAO.

      Delete
  33. kweli wema ni shimo la taka tena mchafu kupita maelezo hajuagi kukataa akitongozwa, ila jamani tusimuhukumu kila kitu kina mwanzo na mwisho wake labda atatulia baada ya kupata mtoto, manake kila atakachofanya moyo utamsuta atafikiri mwanangu akijua au akiona

    ReplyDelete
    Replies
    1. HIVI ZARI USHAKUTANA NAE ANA KWA ANA?AU UNAISHIA KUONA PICHA TU INSTA?WEMA NI MZURI KUPITA ZARI,ACHA MAMBO YA PICHA WATAFUTE UWAONE LIVEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

      Delete
  34. Wema Sio mzuri kabisa make-up ndio zinamsitiri ngoja umuone bila ya make-up km bi mwenda.uzuri wake Sio wa Natural km Zari au Kajala.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe achawivu utakuua sasa hivi Wema hapaki make-up mbona mzuriiiii. Wivu ni kidonda ukiushiriki utakuua poleeeeee.

      Delete
  35. Faiza anyanganywe mtoto, mwanamke sio mzima anamapungufu ya kiakili, nalipiga kelele mheshimiwa alipomnyanganya mtoto sasa ivi naona kumbe mheshimiwa alikua sahihi

    ReplyDelete
    Replies
    1. unamawazo finyu,c dhani kama muheshimiwa angekuwa anawajibika kumtunza mtoto wake faiza angefanya vile,

      Delete
  36. kuna jipya ambalo hamjasema kwa wema? mwili wake, k yake mwenyewe maisha yake kama feki yeye, wewe una maisha yako tena mazuri, wala ww si malaya kama wema, huna michirizi kama wema, hujatiwa sana kama wema, we si wakutobwa na kuachwa kama wema, sasa tatizo lako n nn,

    ReplyDelete
  37. NIANDIKE KWA HERUFI KUBWA...WENGU MNAOCHAMBA WEMA MALAYA HATA NYINYI MNGEKUA MAARUFU TUNGEWAONA MALAYA ..KINACHOTOKEA WENGU HUMU MNA MAPROFILE MACHAFU KUSHINDA HUYO WEMA SEMA TU NYIE SIO MAARUFU MNAMUITA MWENZENU SHIMO NYIE MMEJUAJE KAMA N SHIMO?MSIHUKUMU WATU KWA KUWAANGALIA..MAANA HATA MM AMBAE NISHAKUA NA EXES WATATU NI MALAYA PIA....UKISHATOLEWA BIKIRA KABLA YA NDOA NI MALAYA MZINIFU PIA...MSIJIFANYE NYIE HAMNA DHAMBI HATA KIDOGO..WENGI MNATAMAN HATA HIYO NYOTA YAKE LAKINI HAMNA....WENGI MNAOTUKANA N WIVU TU...JE TUNGEKUA TUNAYAJUA NA YAKWENU MNGEJISIKIAJE? JE MNGEJUA MAMA ZENU ZAMAN WALIKUA WACHAFU KIASI GANI MSINGESUBUTU HATA KUTUKANA KILA JAMBO CHINI YA JUA LITAPITA...NA HATUFANANI KAMA ALAMA ZA VIDOLE....KILA MU MDHAMBI HATA MM NACHOANDIKA N MDHAMBI PIA...TEMENI MATE CHINI SABABU HAMJUI VIZAZI MLIVYOVIBEBA....KAMA KAANDIKIWA KUZAA ATAZAA HATA KAMA MALAYA.

    ReplyDelete
  38. WATANZANIA WESHENZI SANA HAWA WANAOMTUKANA WEMA MALAYA NI WANAWAKE HEBU ACHENI MAMBO YENU YA AJABU..UTAKUTA MTU HAPA ANA MSULULU WA WATU MIA BADO ANAPOINT FINGER KWA WEMA RUBBISH

    ReplyDelete