asas

asas

sintah

sintah

TOA MAONI ZIGO REMIX AY FEAT CHIBU....

AY feat Diamond
Umeusikia wimbo mpya wa Diamond na Ay unaoitwa Zigo remix? tunaomba maoni yako kuhusu wimbo huu na utuambie ule wa kwanza na huu remix upi umekubambia zaidi?

60 comments:

  1. wimbo ni wa AY ft Diamond sio diamond

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWANI CEO KASEMAJE HAPO JUU,HEBU SOMA CHINI YA PICHA.

      Delete
  2. Nyimbo tamu hataree kamuelezea mwanamke wa kiafrica mwanamke kijishape cha kuombewa maji basi baba akiwa anaangalia mpira we unatumwaje maji apo uko na kanga yako moko ndani hujatupia kitu ni shidaaa namshukuru allah kwa ili lijishape

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ishu sio shape Una nyota au unadhani sisi wanaume wote wa kiafrika tunapenda mamizigo kwanza yanakinaisha haraka kitu flatscreen watoto mamodo wana bang kishenz dadadeki

      Delete
    2. ndo mana cha wote wema anazungusha tuu kumbe watu wanakinai ebu afanye avae bikini akaogeleeha haa haa hatathubutuu asilani manake jimwili lina mabonde kama maporomoko ya mto nile!

      Delete
  3. Mbona hajaweka Ali Kiba na Christian Bella yani we mama ni husdaaa.. Ngoja shoga ako aachane na diamond.. Kujipendekeza kutakufika penyewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. utakesha ukisubiri waachane mama.

      Delete
  4. mbona alishaweka hiyo video? na wewe umetokea wapi? au ndio leo umeingia kwenye internet? vitu vingine muwe mnaangalia siyo kukurupuka.

    ReplyDelete
  5. mbovuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu sanaa tu.....
    Nagharamia na Kiboko yangu ndio zenyewe Kujua kazi raha King Ali zamudaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. wivu.com, na bado maji mtaita mma mwaka huu

      Delete
  6. leo umechoka kumtukana Wema? Nyampua

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyampua mamako wema ndo mkundu gani kazi kuuza maku tuu ndo manan mnashoboka timu ngoma!

      Delete
  7. MAONI YANGU
    CHIBU NIMEMUONA NA MWANAUME MSHENZI TENA HANA THAMANI HIVI ALIPENDA WANGAPI MPAKA LEO ANATHUBUTU KIONGEA ETI ZARI ANAWATOTO 4 HAJAZEEKE KAMA HAO WASIOZAA
    SUALA LA KUZAA SIO TUSI LA KUMTUKANA MWANAMKE TUKO WENGI .KUNA TUNAOTAMANI NA KUUMIA NA KUNA WALOKOSA NA KUCHUKULIA NI KITU CHA KAWAIDA
    ANA GARANT GANI NA ALICHOPATA KAMA KITAISHI MILELE
    MDOMO HUPONZA KICHWA
    MTUKANE MTU MWAMBIE MALAYA MSHENZI LAKINI USIMTUKANE KWA KILE KILICHOCHINI YA UWEZO WAKE NA MWENYE UWEZO NACHO NI MUNGU BABA .
    NARUDIA AREKEBISHE MDOMO WAKE NA AKUMBUKE YEYE NA HUYO ZARI OLD WOMAN WAKE WANAPOTUKANANA NA WANAYEMTUKANA WASICHANGANYE KUTAKA KUZAA

    YY KAPEWA NA MUNGU NA MUNGU NA ATAYEMLINDIA!!!
    AOMBE AKUZE KWANINKUNA WALOZAA NA MUNGU AKAWACHUKULIA KIZAZI CHAO

    ReplyDelete
    Replies
    1. we kuma nini yule ngamia je? mnamchokoza wenyeweeee na bado mbwa nyie na atsema mlivyotepeta miuchi si mnamjua chibu hahahhah mitako minne atoboe mwambieni ngamia akae uchi kama watu hawajakimbia

      Delete
    2. umemailiza, tuma salaam kwa watu watatu

      Delete
    3. We nawe povu linakutoka, yaani wabongo wagumu kuelewa hasa wakimchukia MTU kwa taharifa yako wasiozaa hajakusudia wagumba, kakusudia tu wadada ambao bado hawataki kuwa na watoto sababu ya muda au chochote ila still miili mikubwa Kama wamezaa.
      This life we are living in, try to think positively unless utakufa na stress maana unaweza kuwa na stress zako ukaamisha kwengine

      Delete
  8. Ungeweka na link ya huo wimbo ungekuwa umenogesha zaidi promo au ndiyo mambo ya kupania?! Halafu umeandika kama na wewe ni member wa WCB unajitahidigi mwenyewe kuwapamba lakini wenyewe kama wanakupotezea fulani hivi au siyo hivyo?

    ReplyDelete
  9. Out of topic.
    Ni hivi sintah, nina rafiki yangu ni mtz ila alipata uraia mwingine wa Europe,so ameniomba nimshauri eti anataka kusafiri kwenda huko ulaya, so ttzo bado passport ya bongo anayo,visa hatakiwi cause ana pspt ya nchi hiyo,woga wake eti akifika pale airport c anatakiwa kuonesha visa na ticket,je afanyeje ili atoke tu, mana permit hana,yoyote mwenye uzoefu twaomba atujuze alifanyajefanyaje,mpk akatoka pale airport.naomba weka kama mjadala,uraia 2 tz haijapitishwa,asanteni kwa mawazo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. I guess this friend is you;If she has a European citizenship, she should simply travel using her new passport, by retaining a Tanzanian passport she is committing an offence, akirudi TZ na hiyo European passport itabidi alipe visitor's visa fee sijui ni dola 150 si ametaka mwenyewe kurevoke our good old citizenship ?

      Delete
    2. Nafikiri inabidi uende na passport uliyonunulia ticket ya kusafiri. Pia kama wewe ni raia wa nchi nyingine basi wewe huna uraia wa TZ tena maana TZ haina dual citizenship. Pia sielewi tatizo ni nini. Kama una passport ya nchi ya ulaya si basi uitumie kupita airport, mbona una wasiwasi?

      Delete
  10. STUP .., AN OLD WOMAN KAONA KULALA NDO ..NI HOUSE GIRL WAKE AU ??
    KUWA FANYA MAMA WA WENZAKE MAHOUSE GIRL
    Zari ameandika haya "Best part about being in Tz is i have her @rahdh_one she is the best grandma @princess_tiffah could ever ask for. I can sleep all day knowing Latty Platnumz is being taken care of. Asante mamaangu nashukuru������ I love u sana @rahdh_one #FlashBackFridays"

    ReplyDelete
    Replies
    1. we smenge achana na ZARI sasa hapo kakosea nini kuma kibuyu wewe, hivi watanzania mbona mna vichwa vya samaki like seriously uankuja kucomment caption ya ZARI DIMAOND anawanyima usingizi mbwa nyie sasa hapo tatizo lipo wapi maku wewee

      Delete
    2. Kwani shida yako nini? Acha roho ya kwanini hayakuhusu Bibi mtu alikuwa anatamani kupata mjukuu kutoka kwa kijana wake so akimtake care tayari ni house girl?
      Eti an old women amekuzalia mama yako? Utajiju kama huna mkwe wa kukutunzia watoto utajibeba

      Delete
    3. khaaa ubanadamu kazi, kwa hiyo kusaidiwa na mama mkwe ndio ua housegirl, leave zari alone.

      Delete
    4. You must be mad,whats wrong with Zari saying that?

      Delete
    5. You must be mad,whats wrong with Zari saying that?

      Delete
    6. Duh! Watu mna wivu jamanii kha!!!

      Delete
    7. Your head is just a decoration no brains.

      Delete
  11. we nawe sasa tutoe maoni wakati wimbo hujatuwekea au unataka tukaangalie kwenye blog zingine ndo tuje tutoe maoni think big

    ReplyDelete
  12. hana llt huyo diamond na zari wake eti haina haja ya dna tifah ni wangu, una uhakika baba. siri ya baba wa mtoto aneijua ni mama wala usijitape sis tunaobeba mimba ndo tunaojua siri za baba halali wa watoto wetu ila pia tambua ivumayo haidumu na unajisikiaqje mwanamke wako kumfanya mamaako mzazi ndo house girl wa kukulelea mwanao, pia kuzaa ni majaliwa wapo wengi tu walizzaa watt hata 20 ila hadi sasa hawana hata 1. kumbuka kuwa aliyekupa ww tifa nyumba nzuri magari mazuri na pesa za kutosha ndiye aliyewanyima wanadamu wenzio. hahahaaa she can sleep alaa day coz tifa is being taken of by mama diamond oiiiiweeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka mavi yako kulee hizo laana mavi kaombee nguruwe wenu blood bastard siku hizi ndo kitabia chenu kusema ati wapo watu walikuwa na watoto bla bla matako yenu kama kufa kupo na kumeumbwa alikufa Yesu sembuse?. kisa huyo mlea vijibwa koko hajabahatika basi mifano mavi lukuki aliambiwa na nani atoe mimba? kwanza si alikuwa na mimba ya domo akapigwa kwa ajili ya uchangu wake mimba ikatoka au mmesahau? wala wema sio tasa akitulia atapata mtoto tatizo halali vizuri vigodoro mipasho mipombe mikali hiyo mimba inaingiaje? atulie mimba itaingia fastaa na aache ukuma jazz band wa kupenda kuchokonoa watu through nyie timu uharo. mbona penny hana time na mtu kwa nini huyu michirizi kutwa kujitoa ufahamu? idris ana kazi miezi sita mingi mno kujifanya mtoto wakati ana mavuzi ya shaba mxiuuuuuu…..

      Delete
    2. mnalo hilo diamond mgumba,kasakiziwa mtoto na malaya zari.mtoto copy and paste ya katunzi

      Delete
    3. we kama umezoea kusingizia ni wewe so usijifariji na kusema eti siri ya baba wa mtoto anaejua ni mama. we mwenyewe ukapime kwanza DNA mana huyo unaemwita baba si wako na yeye alisingiziwa tuu na mama yako

      Delete
  13. We umeona ushenzi wa chibu tu wa Wema hujauona, mwanamke gani asiyetongozwa akakataa, amekuwa shimo la taka kila mtu anatupa uchafu wake humo,ati anaringia uzuri km uzuri ni tija basi angeshasitirika siku nyingi (Kuolewa) lakini wapi anatia iabu sana huyu dada. wacha achabwe na mtoto wa tandale kayataka mwenyewe anamfata fata sana Domo wakati mwenzake hana habari naye kuachwa kubaya haswa anayekuacha bado unampenda yatakutoka mengi sana, na kuhusu swala la kuzaa yeye mwenyewe ndio aliweka matatitizo yake kwenye midia sio diamond? na tulimlaumu sana kwanini alifanya hivyo ingekuwa siri yake na familia yake tunajua hakuna kinachoshindikana kwa mungu naamini atapata tu siku yake bado. yaani tusifiche ukweli uliopo WEMA bado anampenda sana Diamond hana jinsi tu, basi atulie kimiya mbona tushawazoea kuachana na kurudiana sio mara unatupa dongo hili mara lele. unategemee mtoto wa tandale atakutizama subiri shubiri zake siku zote mwanaume adhaliliki ila mwanamke.............

    ReplyDelete
    Replies
    1. raha ya usupa star uwe na nyumba he he heee watu wanalazimishia hadi kwa mabifu yasiyoisha ili wabaki midomoni lakini hawana hata banda la matope kelele nyingii insta ila kiuhalisia ni full time maigizo. jamani siku insta ikifungwa bongo kuna watu watawekewa drip manake mashauzi mavi yataisha ghafla.
      ati mtu una timu ya matusi tuu kutukana kuanzia jumatutu asubuhi hadi hadi usiku na kuendelea wanatetea umburulaa deile.
      mungu wao akitajwa tuu watu wanavaa mabomu ya midomo na kulipuka ovyoo wakati mungu mtu wenu kitu kichoweza kumdhuru forever ni hizo buffee za mboro anazochanganya kila mwezi.
      endeleeni kujidai mnampenda saana huyo mungu mtu hata akikosea msifieni tuu, hata kama watu tulikuwa tunabadili wanaume sio kwa staili hii hujui hata kujivunga kusema hapana mmh.. timu mamburulaa mna kazi ya ziada wapendeni mama zenu kwa kiwango hiki mpata thawabu mle mema ya nchi.

      Delete
    2. WOTE WANAPENDANA C HUYO DAI WALA WEMA,NA WANAAZIANA WASINGEPENDANA MAMBO YASINGEKUA MAKUBWA HV,NNACHOSIKITIKA NI HUYU CAITLYN JINNER(ZARI)ANAMUHOFIA MADAME SIJUI KWA NN LOL HAJIAMINI KAMA ANAOGA NJE..BWANA NA WW SINTAH HEBU TUWEKEE VIDORI HUMU

      Delete
  14. Na zari asijione amefika sana kwa domo atatafuta shimo la kujichimbia asilipate huyu bwana tunamjua wenyewe kuzaa sio tija kamwe kwa mwanaume wangapi wamezalishwa na wameachwa kwenye mataa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama mamako baada ya kukuzaa nuksi wewe babako akala kona mfyuuu!

      Delete
    2. mbona una hasira sana

      Delete
    3. nani kakwambia mtoto wa diamond?pole sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    4. kama wewe ulivyoachwa kwenye mataa. sasa unafikiri ni wote? mbwa baba wa mtoto wako. (usipende kutukana hovyo) mbona husemi wangapi wamezalishwa na hawajaachwa kwenye mataa?

      Delete
  15. Tatitizo wema hatulie jamani nassibu alimpenda sana tena sana tatizo tamaa tu mdogo wangu huyu wanaume hawatakiwi kufanyiwa hivyo.ila Inshallah km ipo ipo tu na km wameandikiwa na mungu kuwa mwili mmoja hata tufanyaje watakuwa tu watatukanana, watadhalilishana siku unasikia ndio wamekuwa mme na mke,

    ReplyDelete
  16. nashangaa tunazungumzia wimbo mpya wa AY na DIAMOND au tunazungumzia habari za Diamond na Wema na Zari hapa....

    ReplyDelete
    Replies
    1. That's how stupid your people are.

      Delete
  17. Hizi timu jamani mbaya sana hebu tuyaache haya mambo ya kuwachonganisha watanzania kwa watanzani wenyewe,km matusi ni kifo basi wema,Diamond tungekuwa tushawasahau zamani, matatizo yao wanayajua wenyewe mpk hapo walipofikia, sisi tunapiga kelele tu na kitu tusichokijua siku ya mwisho tunabaki tunatoa macho sio wema na diamond wale.

    ReplyDelete
  18. wema na Diamond wanapendana jamani tuwaacheniiiiiiii kuzalilishana washazoea hao wanawaumiza kichwa nyinyi sijui timu mwisho wasiku wanasahau yote wanakuwa kitu kimoja, Haki ya mungu hakuna mapenzi hapo kati ya zari na domo utanambia ndio mana bi kizee anahangaika huku na kule

    ReplyDelete
  19. Out of topic huyo mwenye uraia wa ulaya passport ya tz ya kazi gani? Ukipata uraia wa nchi nyingine unaukana ule wa tz kwa sababu hatuna duo nationality. Asafiri Kama raia wa nchi hi yo Kama anakwenda nchi asizohitaji visa Kama no schengen passport anakwenda nchi ya schengen haitaji visa Kama anapasport ya Moja ya nchi hizo

    ReplyDelete
    Replies
    1. dear acha porojo siku hizi watu wanafanya yao,kuna kaka ana passport ya uingereza,ni dokta kaka ulaya sana,ila alikuwa afanyi u doctor anafanya mambo mengine,baadae anaona arudi tanzania ili fani ya u dokta isife,sasa hivi ninavyokuambia anafanya kazi muhimbili hospital,na passport ya uingereza anayo anaificha,anatumia ya kitanzania.ni raia wa uingereza wala ajaukana,watu wanafanya yao kimya kimya dear,pole zako.

      Delete
  20. Out of topic ceo mimi napenda tuongelee hawa wanawake wenzetu wasio taka kujishughulisha na kupenda ofa na vitu vya kuhongwa hivi wenzetu Hadi lini? I have seen so many ladies waiting for men to pay their bills. Wakinyanyaswa makelele. Ukijibweteka hata ukiwa mrembo kiasi gani wanaokulipia watachoka warembo wapya watazaliwa we we utabaki kujitembeza. Mwanamke jitaftie kashughuli kako use unajipatia kipato hata kidogo ni bora kuliko kula kulala. Utasikia nitamwomba bwana angu anilipie huyo bwana pesa Anatoa wapi? Usionee wivu usivyovijua wengine wanafanya makubwa kupata magari na majumba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yamenikuta shost umri umesonga buzi limekata kamba nimerudije shule nasomea physiotherapy ili walau niwezesomesha mwanangu acha tu nahisi buzi hili lilichoka manake niko majuu kama unavyojua wabafamilia wakina mtu yuko majuu wanajua anachuma hela kwenye matawi ya mti wee naona huyu beberu alichoka kunilea mie na my family basi ndo hivyo tena nasoma hapa kwa bidii zote hakuna namna jamani mabinti someni hawa wanaume huwa wanafikia mahali wana choka kiukwelii hata wamama magolikipa wanaipatapata sana tuu sembuse wachuna mabuzi tofautitoufauti mrudi shule msomege atii elimu haimtupi mtu.

      Delete
    2. umewaza pia kupima ngoma? usije ukawa unatembea na virusi wewe huna habari. si unajua mibuzi inavojua kupanga kina ntombenile kama ulivokuwa! tena ya huko majuu mnachanganywa adi na ma gay..

      Delete
    3. wee ngoma hainasi hapa kuanzia bongo niliruka vihunzi labda ikupate weyee na hao wanaume zenu wanvyowapanga kama mafungu ya nyanya shost jisogeze angaza kwanza kabla hujanyoosha kidole chako kwangu sawa eeh?. bongo hamna cha mume wa mtu wala boyfriend ni mchuzi mix tuu waume za watu ndo vitombii hata weye unatombewa bibi uniwache nikule kitabu kwa raha zangu in 9 month naanza kuzikinga dolari rahajee?

      Delete
  21. Dada umenena elimu ni kimbilio la wengi

    ReplyDelete
  22. tiffah akianza kuongea kingereza bibi na ma aunt mbio zitawaokoa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaaaaaaa huuuuuuu yani nimecheka kwanguvu mpk nimejamba ofisini. Hahaaa

      Delete
  23. Lol leo hii ndio Zari kajua kama bi sandra ni mama yake! Na kumshukuru na kusema anampenda! Baada ya moto kuwaka, mbona mwanzo alikuwa anamnyali.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ulikuwepooooooooooo wabongo bwana kwa kudandia story. we ulikuwepo akimnyali???????????

      Delete