asas

asas

sintah

sintah

UCHUNGU WA MWANA.........


Uchungu wa mwana aujueee mzazi, jamaniii khaai sio maaaa muacheni Dimondo sasa hivi ndio anajua uchungu wa mwana kwakuwa kapata wake, sio vizuri tuongeleee mambo mengine lakini sio malaika wa Mungu.... hebu msikie baaba yake Tiffa alivyofunguka zaidi.

108 comments:

  1. ati wanataka dna ya tiffah he he hee hata wema dna itamuhusu sana tuu kuna luiz munana mbunge na huyo idris zoa zoa mataptap!

    ReplyDelete
    Replies
    1. SINTAH EBU LETA UMBEA WA MAJUU HABARI YA HOLLYWOOD NI BLAC CHYNA NA ROB KARDASHIAN KAMMIMBA BIDADA HALAFU TIGER KAZAA NA BLAC CHYNA NA SASA ANMDATE KYLE DADAKE ROB KARDASHIAN SASA HIZI NDO DRAMA ZA HATAREE KAMA CINEMA KUMBE KWELI.

      Delete
    2. Domo ajifunze kufanya interview amuangalie Miriam Odemba anajua interview hataree

      Delete
    3. MIriam Odemba shikamoo

      Delete
    4. fungueni mkasi uangalie mahojiano ya Miriam odemba na salama jabir

      Delete
    5. kadashian wamechafua kulalana wao kwa wao kichefuchefu tutasikia Kanye kamlala mama yao

      Delete
  2. OFF TOPIC: jamani mwenzenu nina machuguu nilikuwa naishi na jamaa yangu tuna mtoto mmoja basi akanipa kimtaji kidogo nikajikita kwenye kuchoma maandazi si mnajua tena moto unaharibu ngozi ila nilivumilia. mwenzangu yeye ana kazi yake tu kawaida tukawa tunabangaiza na maisha taratibu mambo yanakwenda tukapata mafanikio kiasi.

    basi nikamuambia mwenzangu aniongezee mtaji ili niachane na mambo ya kuchoma maandazi manake moto unaniharibu ngozi ina mabaka mabaka kama kenge walau nianze kuuza mitumba nguo za watoto heee mwenzangu akawa mkali akanichambaa wee basi nikanyamaza nikaendelea na uchomaji wa maandazi. kumbe mwenzangu ana mwanamke mwingine yuko bize anamuhonga huku mie naungua na moto nilipogundua nikamuuliza akawa mkali akasema tuachane kwanza sina mvuto niko kama mgojwa wa minyoo basi akaniacha na mtoto akaniachia akahama nyumba akaenda kuishi na huyo mdada jamani nimeaumia mnoo yani ukizingatia nilimpenda kwa hali na mali ila ndo hivyo kaniacha vibaya. tulikuwa tunaishi naye huku mabondeni nyumba imewekwa alama ya x yani na machungu mengii miee kweli kuachwa kunauma mnoo, kuachwa ni kubaya wanaume jamani msituumize kwa kiwango cha juu hivi kama wee ni mpitaji useme mapema na sio unaishi na mtu miaka mitano halafu unakuja kumuacha kwenye mataa haipendezi inaumiza sanaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. polee shost wee si kidaka mate wa mtaa wa kumi ? kule kumedoda ndo unakuja huku kulia lia halafu kuna mtu alikuchamba ukajidai kumtukana nyoooo kumbe mpika maandazi ngozi kama kenge, JAMAQ wa u turn huku umekosea njia au? ndo ukomee kig'ang'anizi akutake nani koroboi wewe mfyuuuu!
      ukiona mwanaume hana malengo na wewe sio muendelee kujing'ang'aniza ndo mana hata ndoa zenu zinakuwaga nuksi tuu mwanaume moyo uko kwinginee wee upo upo tuu ndani unashangaa mwanaume anakurudia saa kumi alfajiri au harudi kabisaaa ndo ukomeee mbilimbi mbovu jamaq. move on jitengeneze kwanza hiyo ngozi eboh!

      Delete
    2. Duuuuuuuuuu pole dada yangu kuachwa ni kubaya sana jamani. Tafuta nyumba nyingine uhamie mapema kabla bomoa bomoa haijapita. then nenda ustawi wa jamii kumshtaki huyo bwana akupe matunzo ya mtoto, hapo hapo utapata mtaji wa kujikwamua.

      Delete
    3. Mdada mchoma maandazi uachege story za kutunga usinichefue hapa nikakuporomoshea mitusi kwendraaaa

      Delete
    4. jamaq acha zako mama yangu anapika maandazi
      toka nazaliwa mpaka sasa sijawahi kumuona
      baba kamuacha au na magamba
      maandazi ndio
      yalitununulia uniform za shule na
      mambo mengine mpaka leo hii tumekua
      na akili zetu mtaani kwetu majirani
      wanamwita mama yetu mjasiriamali
      usituletee hadisi za kufikirika
      kalale uote tena

      Delete
    5. bibi wee jiko lamkaa linaleta mbaranga miguu inakuwa miusii na maoa doa usibishe hapa huoni jamaq hatake tena biashara ya maandai anataka kuuza mitumba? moto unachosha mnoo. MPE MAMAKO SHIKAMOO . I MEAN ILE ASANTE YA KIKUBWA JIZAWADI LA HATAREE.

      Delete
  3. KUNA WATU WANAMWITA ZARI AJUZA. VIPI WEMA KWA IDRISS?WHAT GOES AROUND COMES AROUND.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ebu huyo wema naye avae swimming costume kama zari tuone nani zaidiiiiii? sio kwa michirizi jimwili kuubwaa lina mabonde mabonde kama barabara yenye kifusi. bila yale manywele fekii mimekapu kama rangi ya coral mikope fekeroo yani ni wa kawaida mnoo hata timu maku maku mnajua hili sema ndo hivyooo mshageuka misukule kwa mrs michirizi mweny mimba ya mbunge wa hukoo shinyanga,

      Delete
    2. well said dia.

      Delete
    3. Afazali ya Wema na Idris wameachana kidogo kuliko huyo bimkubwa mtunga vikubwa na huyo Domo.

      Delete
    4. hamna cha kuachana kidogo, kwani kidogo ni miaka mingapi? mkuki mtamu kwa nguruwe aiseee .

      Delete
  4. Waliodai DNA ya mtoto saiv zamu yao kuweka ultra sound zao sasa. natumain iwe kweli wema ana mimba sio kiki za kijinga. timu wema punguzen kidomodomo TIFFA hawahusu na familia ya dai haijaja kuwalalamikia kuhusu zari wala DNA ya mtoto wao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata wema dna inamuhusuuu ndani ya mwezi mmoja luizi munana, mbunge na idris na wote waepita pekupekuu kazi ipoo lazima wema atakuwa na gonoo piga ua haiwezekani ulale hadi na mateja uwe mzima kabisaa nooo huyu kuna gonjwa moja la zinaa analo 100%

      Delete
    2. Kusema ya watu wanajua ila yao kusemwa anasema watu wanamuandama. Nani wa kumwandama wakati papuchi lake limelegea kwa kutiwa na mijanaume ya kila aina, kizazi kilishasogea siku nyingi mimba ainye wapi. Cheze kubadili mibolo wewe...mfyuuuuuuu

      Delete
    3. yaani akishazaa tuu aweke DNA yeye si alimwandikia Zari eti tunataka DNA ya mtoto nyoooooooo

      Delete
  5. HIVI PAPUCHI LA MISS MICHIRIZI BADO LINA RADHA KWELI?? MAANA KILA MWENYE NAZO ANAJIGONGEA ANASEPA.


    NDO NSHASEMA

    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. INA GONO KAMA SIO KASWENDE!

      Delete
    2. Tafuta koku yenye message ya Thank you hapo kwa mangi nitakuja kulipa.

      Delete
    3. KAMA PAPUCHI LAKO LIMELEGEA KAMA KAPU LA SOKONI MXUUUU.

      Delete
    4. Lamama ako bado linaladha ukipata jibu rudi tena
      Himalaya mkubwa weee
      Kibiriti ngoma mnuka shomboooo

      Mungu atamzidishia muendelee kuumia

      Delete
    5. eeee la mama yake bado lina ladha japo mtu mzima sasa yeye mtoto lakini ashalingana na la wa bibi

      Delete
  6. wewe sintah nawe mbona ulichelewa kuileta humu ishapita sk nyingi nikwambie kitu domo kubwa moyono bado anawema issue ya DNA imeaza kuongelewa toka 2015 mpk wanganda wakataka damu yao sasa wema katamuka 2016 bibi mna mwanao mbio clous so what walituonyesha mimba ina wiki 1 sasa DNA inawashinda nini acha alee mtoto wa katunzi si baby shop inaingiza hela kajala atazaa wakiume mwenye sura kama domo

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani nyie ndo kuma kuma gani manotaka dna? nani kalamika zaidi yenu nyie mbwa koko wa madam michiriziii? subirini mtot wwa luiz munana azaliwe sio mnabweka bweka hapa kama mbwa koko kaona mifupa! waganda wanataka damu yao blood fool kwani zari ana agenda nao? dmondi hajalalamika nyie mafisi mmeshika mabango mfyuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    2. azaliwe wa luis wa mkongo bora azae tu nyau wewe

      Delete
    3. NYAU KUMA YAKO YENYE FUNGUS

      Delete
  7. halafu agekuwa wake why asijiamini dume zima haliishi kulalamika kha eti labd so wangu na mimi najua kunakitu hapo nyuma kitu ngani?wadau dadavuweni

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtoto ni wa diamond mbona huyo katunzi hasemi ni wakwakee? hmwanzo si mlisema mimba ni ya ivan? sasa hivi ni mtoto wa katunzi mavi yenu na wewe mwambie mamako akufanyie dna manake babako huyo ni wa kambo au hujui

      Delete
    2. aseme ili iwaje acha alelewe limekubana panya rod mkubwa

      Delete
    3. PANYA ROAD BABAKO ANAYELALWA OVYOO KULE MAANDAZI ROAD MAMAYEEE...

      Delete
  8. Kwa nini swala la DNA hataki? Mtoto sio wake, tunajua sperm zake zipo week na mwanamke huyo anatumia weekness yake ya kupenda motto na kumbambikia mwana si wake
    aende akahakikishe au akubali tu sio wake ila ameamua kumadopt period... ila kumngangania wakati tunajuwa kauziwa mbuzi ku gunia... Lmao
    Ila pia matibabu yapo... anaweza akatibiwa baadae akapata wake wa halali... Ila bibi bomba ana moyo mgumu dah.. hana aibu when it comes to money n fame... Mungu tusamehe binaadam..

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli ziko 'week'...
      mukapime watoto wenu ebooohhhh
      mumuwache tiffah maili mia nane

      Delete
    2. wee ndo mkundu kuwaka kweli ushawah ipima sperms za mondi na kuona kuwa ni weak? acheni maneno ya kuokota fata mkumbo hao malaya wa mondi wanajua wenyewe kama walipata mimba wakatoa au la? tiffah keshazaliwa na mondi ndo babake anayetaka dna amwambie mamake wakapime ili amjue nbabake orijinoo timu shahawa nyieee. kila siku limbwa lenu linakojolewa ovyo ka mbwa mwenye nyege mxiuuuuuu……...

      Delete
    3. nyooo kwani wewe ulipima tumbo la wema ukakuta ni mgumba nyoooooo

      Delete
    4. we mwenyewe za baba yako zilikuwa week ndo mana akabambikiziwa watoto ambao ndo nyie kama huamini mwambie akapime shine

      Delete
  9. ni kweli uchungu wa mwana aujuae mzazi na mlezi wamuache mondi bin awards na tiffah wake ata kama ameadopti mtoto isiwe sababu ya kashfa abegooo ndio katunzi hamtaki uyo tiffah ndio mana hajamfata or claim her in court by ze way nao wastop use tiffah for seek sympathy she just a child cute cute tiffah tell mama n dad not saka kiki throu yuu, ur mama n dad should protect u not otherwise, ur mom n dad know fikaa some tz ni vichwa dudu wakishajua panapokumiza wanashikilia apo apo n tell your mama stop yappy yappy as i see no diffa from mkazi wa tandale now i begggooo my cute cute tiffah dangote bin award big kiss from ur aunty gifty

    ReplyDelete
    Replies
    1. katunzi ni mume wa mtu kumbuka si rahisi kiiivyooooo kufatilia lakini anaumbuka sura ya tifffa ni katunzi mtupuuuu na watoto wa kuiba wanaumbua sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,zari mtu mbaya sanaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. lisemwalo lipooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo wewe tunza tiffa ila si damu yakoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo,na bi sandra kashalongwa kawa kama chizi,zari oyeeeeeeee wanyoooshe Madale,na state house wanyanganyeeeee ni ya tiffa.

      Delete
    3. Naona mnajipa moyo kweli kweli lakini atakayewaumbua na actually ambae tayari ameshawaumbua ni TIFFA. KATOKA COPY YA BABA YAKE DIAMOND NYIE JIFURAHISHENI TU LAKINI UKWELI MNAUJUA. MNATAKA KUMFURAHISHA HUYO KAMUNGU KENUKADOGO WAKATI TIFFA BABA YAKE DIAMOND MTUPU.

      Delete
    4. KATUNZI MNAMTAKA AU? HAMUMPATI NG'O. SI MLISEMA WA IVAN SASA MMEONA MNAUMBUKA MNAJIFANYA KATUNZI. WAJINGA KWELI NYIE. MTABAKI MNAHAHA TU MWENYE MTOTO ANAJIJUA. ALIYEKWAMBIA BIBI ATAUZIWA MBUZI KWENYE GUNIA NANI. WATU WAZIMA WANAJUA HATA KUFANYA VIDAWA VYAO VYA KIMILA KUJUA KAMA MTOTO NI WA NANI. KWANZA MAMBO YA KUFANANA WALA SI NDIO KIGEZO HATA SIKU MOJA. WATOTO WENGI TU HAWAJAFANANA NA WAZAZI WAO NA BADO MAMA NA BABA NI WAO KABISA. HATA NYIE MNA NDUGU WASIOFANANA KABISA NA WAZAZI WENU. ACHENI UNAFIKI MNAUJUA UKWELI KWAMBA TIFFA NI COPY YA DANGOTE. YULE MTOTO KILA POZI ANALOWEKA NI DIAMOND ILA KWA SABABU AKILI ZENU MGANDO NA MNATAKA KUMUUMIZA DIAMOND NA ZARI LAZIMA MSEME HIVYO. LAKINI HILO LISHAPITWA NA WAKATI KWA SABABU KWA JINSI MTOTO ANAVYOKUA NDIYO ANAVYOZIDI KUFANANA NA DIAMOND. HILO MNALO NA MTAJIBEBA SANA KWA SABABU HAMNA LA KUFANYA NA WALA MANENO YENU HAYATABADILI UKWELI KWAMBA NI MTOTO WAKE. HUYO KATUNZI NYIE MLIMPELEKA AKAMTIE ZARI WAKATI HUO AMBAO CHIBU ALIMTIA? HALAFU MNAMUONA KAMA CHIBU MJINGA SANA SI NDIO? KWAMBA HATA ULE UFAHAMU TU KWAMBA WALIKUBALIANA WAZAE AU NINI NYIE HAMJUI. MNAFIKIRI MWANAMKE KAMA ZARI ATAPATA MIMBA KWA BAHATI MBAYA? KAMA SWALA NI KUZAA TU NA YOYOTE KWA NINI ASIZAE NA WANAUME WENGINE? KWANI HAKUWA NA BOYFRIEND BAADA YA KUACHANA NA MUMEWE? YAANI NYIE MAMBULULAZI HATA HAMJIULIZI KWAMBA HIVI KWELI ZARI ATASHINDWA HATA KUTOA MIMBA KAMA ALIONA KWAMBA AMECHANGANYA WANAUME NA HANA UHAKIKA NANI BABA WA MTOTO? MNAFIKIRI NA YEYE NI KAMA NYIE MSIOJUA MBELE WALA NYUMA? WATU NA AKILI ZAO NA WANAZAA WANAPOTAKA NA MTU WANAYEMTAKA. SASA KAMA MNAFIKIRI TIFFA KAJA KWA BAHATI MBAYA BASI POLENI SANA. TATIZO ELIMU SIFURI. MTABAKI KATUNZI KATUNZI MNAMPA UMAARUFU TU. TIFFA NI WA CHIBU NA HAKUNA WA KUBADILISHA. MTAKONDA BURE KWA VIJIBA VYA ROHO. HAMLALI HAMLI KISA TIFFA. POLENI SANA.

      Delete
    5. KATUNZI MNAMTAKA AU? HAMUMPATI NG'O. SI MLISEMA WA IVAN SASA MMEONA MNAUMBUKA MNAJIFANYA KATUNZI. WAJINGA KWELI NYIE. MTABAKI MNAHAHA TU MWENYE MTOTO ANAJIJUA. ALIYEKWAMBIA BIBI ATAUZIWA MBUZI KWENYE GUNIA NANI. WATU WAZIMA WANAJUA HATA KUFANYA VIDAWA VYAO VYA KIMILA KUJUA KAMA MTOTO NI WA NANI. KWANZA MAMBO YA KUFANANA WALA SI NDIO KIGEZO HATA SIKU MOJA. WATOTO WENGI TU HAWAJAFANANA NA WAZAZI WAO NA BADO MAMA NA BABA NI WAO KABISA. HATA NYIE MNA NDUGU WASIOFANANA KABISA NA WAZAZI WENU. ACHENI UNAFIKI MNAUJUA UKWELI KWAMBA TIFFA NI COPY YA DANGOTE. YULE MTOTO KILA POZI ANALOWEKA NI DIAMOND ILA KWA SABABU AKILI ZENU MGANDO NA MNATAKA KUMUUMIZA DIAMOND NA ZARI LAZIMA MSEME HIVYO. LAKINI HILO LISHAPITWA NA WAKATI KWA SABABU KWA JINSI MTOTO ANAVYOKUA NDIYO ANAVYOZIDI KUFANANA NA DIAMOND. HILO MNALO NA MTAJIBEBA SANA KWA SABABU HAMNA LA KUFANYA NA WALA MANENO YENU HAYATABADILI UKWELI KWAMBA NI MTOTO WAKE. HUYO KATUNZI NYIE MLIMPELEKA AKAMTIE ZARI WAKATI HUO AMBAO CHIBU ALIMTIA? HALAFU MNAMUONA KAMA CHIBU MJINGA SANA SI NDIO? KWAMBA HATA ULE UFAHAMU TU KWAMBA WALIKUBALIANA WAZAE AU NINI NYIE HAMJUI. MNAFIKIRI MWANAMKE KAMA ZARI ATAPATA MIMBA KWA BAHATI MBAYA? KAMA SWALA NI KUZAA TU NA YOYOTE KWA NINI ASIZAE NA WANAUME WENGINE? KWANI HAKUWA NA BOYFRIEND BAADA YA KUACHANA NA MUMEWE? YAANI NYIE MAMBULULAZI HATA HAMJIULIZI KWAMBA HIVI KWELI ZARI ATASHINDWA HATA KUTOA MIMBA KAMA ALIONA KWAMBA AMECHANGANYA WANAUME NA HANA UHAKIKA NANI BABA WA MTOTO? MNAFIKIRI NA YEYE NI KAMA NYIE MSIOJUA MBELE WALA NYUMA? WATU NA AKILI ZAO NA WANAZAA WANAPOTAKA NA MTU WANAYEMTAKA. SASA KAMA MNAFIKIRI TIFFA KAJA KWA BAHATI MBAYA BASI POLENI SANA. TATIZO ELIMU SIFURI. MTABAKI KATUNZI KATUNZI MNAMPA UMAARUFU TU. TIFFA NI WA CHIBU NA HAKUNA WA KUBADILISHA. MTAKONDA BURE KWA VIJIBA VYA ROHO. HAMLALI HAMLI KISA TIFFA. POLENI SANA.

      Delete
    6. EBU TOA PUMBA ZAKO LIGAZETI LEFUUU ILA PUMBA TUPUUUUUU,ZARI KIMOYOMOYO ANAWACHEKA TUU ANAJUA ANACHOFANYA.ZARI ALILALA NA MOND WAKATI TAYARI ANA MIMBA,POLE YAKO,HATA MAMA MOND JIRANI YANGU SIKU HIZI KAANZA KUCHEZWA NA MACHALE MAANA TIFFA SURA INAENDA KWAO BUKOBA KWA KATUNZI

      Delete
    7. pumbavu zako, wakati zari analala na katunzi ulimshikia miguu???? acha usenge mshenzi mkubwa achana na mambo ya watu wenzenu wametulia na wanakula maisha nyinyi mnabwabwaja tu. tafuteni maisha yenu achaneni ya maisha ya watu ambao hayawahusu msengeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

      Delete
  10. ingekuwa kila anaesemewa mtt anafanya interview zingejaa
    diamond is a good musician lakn still interv view zake hazina viwang hajipand na think hakuna wa kumpanga akilala akiamka interview akiota interview doesnt make sense at all

    this matter tang imeanzwa kusemwa kwann asifanye interview kafanya baada kusema wema hahaha like seriously anagombana na mwanamke hahahha

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nawe si ungeandika lugha moja ueleweke. Ndio nini kutuchanganyia magazeti ya daily news na nipashe?? ushwanglish unanikera.

      Delete
    2. ukiwa na jaa lazma ukereke mambo yasio na maana

      Delete
  11. Ndo kashasema Tiffa ni mtoto wake na wewe unamsema vibaya mwanaye hata kwenye account yako huna hata sh. Tiffa ni maarufu kuliko wewe. Mkomeni mtoto wa Chibu zaeni wa kwenu mkapime DNA

    ReplyDelete
    Replies
    1. TIFFA SI WAKE MTADANGANYWA NYIE WATOTO MIMI NI MTU MZIMA SIDANGANYIKI,TIFFA NI WA KATUNZI

      Delete
  12. MBONA UCHUNGU WA MWANA!
    HUO NI MSEMO TUU SINTAH HATA ALO ADAPT ANAUCHUNGU
    WANATAKA UMAARUFU WA KIGANDA SASA NDO WATAUONA KWA MAWANI YA MACHO .

    MTOTO MDOGO 'NWENYE JINA SHIKIKI' NA BDO HASHIKIKI KWELI UNAMWEKA MITANDAONI TENA NA USHAMBA WETU WA KIBONGO WAZAZI TUNAWAFUNGULIA ACOUNT INSTG
    KUNA WATU MAPEDOFIL TUJIULIZE WAKICHUKUA PICHA ZA WATOTI KUZITUMIA KAA MVUTO MACHON MWAO TUMLAUMU NANI.
    MITANDAONI NDO SEHEMU ZA KUTUKANANA KWA MUISHIO NCHI ZISIZO NA SHERIA KWANI UNATUKANWA NA HUMJUI MWENYE ACCOUNT .
    ZARI ANALETA ZA KIGAND KWANI WAGANDA BAADH WAMEUBWA HAWANA HAYA WALA HAWAJUI VIBAYA
    DOMO NAE ANATAKA KUKUZA UMAARUFU
    NDO SASA AJUE UMAARUFU HARUFU WATAJIBEBA
    KWANI WEWE SINTA NA UMBEA ULONAO LINI ULIWAANIKA WANAO MITANDAONI ???SIUNAJUA THAMANI YAO IKO WAPI

    ReplyDelete
  13. hakuna lolote anauchungu wakulea mtoto sio wake hembu atulie kule hana lolote

    ReplyDelete
  14. it will not change that fact that mtoto sio wako domo na thiz time bibi kakutumia hadi huruma maskini utajuta kumfahamu malaya wa Africa ya kati na kusini

    ReplyDelete
    Replies
    1. BONGOOO YEYE
      ZARI Prostitu... AFRIKA YA KATI NA KUSINI
      Mnamatusi mabaya
      Mama shkiki uganda old shuga mamy
      Msimseme sana wifi wa afrika nzima kila nchi anapasport ya kazi yake

      Delete
    2. i swear baada ya miaka kadhaa ndio mtamjua zari ni nani ,ila diamond sifa zitakuponza zari ni level nyingine,umeingia choo cha kike kwa sifa za mitandaoni.popcorn zangu ziko wapi?chunga midomo ya wengi.zari is next level.international prostitute,atakuacha mweupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee na kesi ya kugombania state house atashinda,mimi ni mtabiri naona mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa darubini kaliiiiiiiiiiiiii,sintah ukibana komenti yangu unakoma.

      Delete
  15. We leo tu kwa matumaini na kumuomba mungu
    Zari bibi ni sawa na bendera ya kila nchi kapita.
    Alipoona mjengo akakupa na mimba
    Michepukoo

    ReplyDelete
  16. Pole sana jamaq...lakn unaweza kutafuta jina lingine na sio kutumia jina langu..be creative eeh majina yapo kibao..

    ReplyDelete
    Replies
    1. creative my foot wakati ni wewe uliyekuwa unalialia kulee u turn unasema tukuombee una wakati mgumu au umeshahau umeona topic yako haina kick unajidai sio wewe wakati ni wewe ulimwagwa, kuachwa ni shughuli pevuuu@jamaq. si mnampondaga sintah mkiwa kulee kumbe na humu mnapita kimya kimya kama lile ajuza lingine luiz vuiton mama zimaa bendera fata upepo kujikomba komba kila anachosema kibibi jitu wenu. na koku muke ya mzungu govinda choka mbaya kiblog kimepwayaa mnawashwa hadi matako kwa kutaka kuandika ya wenzenu full time uchonganishi tuu. pole zako sasa hivi anza kuchoma vitumbua sawa eeh jamaq

      Delete
    2. NIMEKUMBUKA NI KWELI ALISEMAGA KULE U TURN TUMUOMBEE ANA WAKATI MGUMU KUMBE NI KUACHWA KWA AJILI YA KUPIKA MAANDAZI HEEE MAKUBWA TENA ALISHASEMAGA NI BORA AUNGUE NA MOTO ACHOME MAANDAZI AKE KULIKO AUZE SEMBE, SASA ANAKANA KITU GANI KUACHWA KUMEMCHANGANYA ACHANA NAYE HUYOO. UAME HUKO MAMBONDENI SIO HADI USUBIRI KUBOMOLEWA BANDA NI HAYO TUU.

      Delete
    3. BLOGU IMEKOSA SPONSOR,HUKU KWA SINTAH RAHAAAAAAAAAAAAAAAAAAA,LI MANGE KIMAVI DEREVA TAXI SIKU HIZI.

      Delete
  17. FAIZA ALLY MWEHUUU
    ANAJIFANYA ANALEA KUMBE ANSPOTOSHA MTOTO
    MTOTO MDOGO ANALILIA KUSUKA .UNAONA SIFA UNAMRECORD
    YAANI USHAMBA WA MWAFRIKA AU MTANZANIA NI ZOGO LA MAVI
    UMRI HUO UNAONA SIFA ETI ANALILIA KUSUKA
    DAR JIJI FAIZA AKIFIKISHA MIAKA 12 NA NDO UZEE UMEKUINGIA SOKO HUNA SIUTAKUWA UMEMWEKA MWANAO PABAYA TENA PABAYA HASWA
    ATATAFUTA HELA ASUKE
    WAZAZI TUWE NA AKILI JUU YA MALEZI YA WANETU TUSITAKE SIFA MTOTO ALILOE ELIMU NDO UFUNGUO WA MAISHA UREMBO NDO UFUNGUO WA KUJIUZA
    MUNGU AKUNUSURU SASHA NA WATOTO WOTE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakusapoti mdau nashauri anayanganywe mtoto, mheshimiwa kachukue mtoto wako anaharibiwa akili Faiza ni mwehuu asie na akili, ningemuona wa maana angemrekodi mtoto analia njaa hakuna chakula tungekuelewa

      Delete
    2. Huyu mwanamke mwenzetu ni mjinga unazaa na mwenye jina halafu hujui kutumia akili unalialia ovyo kwenye mitandao ungekua karibu ningekuchapa vibao uliza mwenzako mrs mengi alivyotumia fursa kama fursa ulipewa ikakushinda kauze maandazi utuondolee kelele mitandaoni

      Delete
    3. sasa ulitaka alilie kunyoa? yaani awe kipara ngoto.. hii ni 2016 jamani khaa! kama wewe uliachwa uwe kipara udogoni mwako hiyo ni shauri yako. samahani dada watoto wa siku hizi nao wanataka kapendeza. wapigwe picha waonekane bomba. Sasa unataka mtoto wa kike apige passport size washindwe kumtofautisha na mtoto wa kiume inahuu??na usitake kusema eti kumsuka mtoto ni kumfundisha vibaya..mwenzetu wa wapi wewe!!au mwalimu mkuu wa primary weye umevamia blogu hee..kusuka mtoto sio crime na haijawai kuwa crime. msuke mwanao apendeze kwani kusuka ni utamaduni wa mwafrika..zikikua anabana na tuvibanio anapendezaa. inahuu mtoto wa kike afanane na kaka zake au wajomba zake?aku babu mwache mtoto alilie kusuka ili apendeze khee..mtu mzima ovyooo kusema watoto wadogo!!elimu na nywele wapi na wapi? anza kwanza wewe kutuonyesha huo ualimu ukuu wako ulisomea wapi..eboo..mxiuuu!!Bush woman in town katika ubora wako..waongelea elimu wakati kuandika kwenyewe mbinde. Nukta moja kuchapia ka umeshikwa ugoni. kujidharaulisha tuu pasi sababu. em kafue chupi uko jisuuze ndo urudi tena humu usitutie nuksi..umeskia wewe!

      Delete
    4. wee unayetetea 9:22 umejaza kurasa kuongea ujinga
      Flaviana matata kipara ngoto mzurijee, kama huna pesa ya kumsuka mtoto kakojoe ulale lilia mambo ya muhimu kama shule nzuri, malazi chakula

      Delete
    5. kuzaa na kahaba lisilojielewa shida yake ndio hii

      Delete
    6. Nalia na Mheshimiwa kapore mtoto wako umlee sio kila mama ni mama bora wengine ni wanyama yenye sura ya binadamu

      Delete
    7. Ndo shida ya kuzaa na makahaba, yaan ni upuuzi mtupu

      Delete
    8. kila mtu na asome shule imsaidie
      hata kama si kwa kupata ajira basi
      hata kwa upumbavu kama huyu.. Like
      seriously we mdada si umnyoe
      hizo nywele kama umeshindwa
      kumsuka mwenyewe???
      Pumbavu kabisa unazalilisha mtoto
      mdogo.. I wish ningekua na
      maamlaka ningefanya juu chini
      upokonywe mtoto.. Imeniuma sana

      Delete
    9. Kusuka mtoto haifiki hata 2000 umeweka bundle ili kumdhalilisha mzazi mwenzake

      Delete
    10. Wanawake tunahitaji hekima pia sio kila kitu cha mtt baba ndio ahudumie

      Delete
  18. Wape chibu dangote mtu maisha yake hayana kichwa wala mguu ya tee atayaweza nao wazee waliozeekea kwenye sanaa wasiojua ata bei ya kijiko ifikie sehemu waone aibu mtu na uzee wako uko kwa wazazi y usitumie uo muda utafute ela ya kodi uame kwa wazazi very stupid

    ReplyDelete
    Replies
    1. wengine ntombe nile ndo amri ya kwanza

      Delete
  19. Hahaha we mbwa mweusi uliyedaka.mada kwa juu unikomeeee...kumbe mie gari kubwa eeeh hii mashine nyingine inasaga na kupepete mamae umekuja hadi kwa jina langu kujidai unanijua na nilikutana ndio.na.mchambo ukakuingia sasa umekuja huku...ni jinsi gani nilivyokuhenyesha ile siku manina...tafuta bwana akupopoe utulize vinyweleo bibi...na wewe fala hata nikipika maandazi ndo biashara na inanilisha upo mbweha wewe...mazafaka..mi ndo mtambo halisi wa kunyoosha na kutahiri watu kama wewe jamaq feki...now thz z orijinale jamaq...jibu nikurudie na novel...

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaa nilikuchambaje yule ex wa muzungu akabana meseji nikawa kila nikikuchamba anabana nikajua ni mkundu kuwaka mwenzio anajua maumivu ya kuachwa refer deep mawazuuu… ndo mana alikuwa hataki unywe sumu kwa ajili ya machungu ya kuachwa plus vichambo unaloo jamaq akutake nani bibi umekomaa kama kenge mzee kwani uongo haujwaachwa? mchoma aandazi maarufu na kati ya mabondeni@jamaq wa u turn haya njoo na novel ushaachika una mihasira kama mbwa mwenye kifafa kafie mbele huko una nuksii ndo mana mwanaume kaukukimbia na kiwanja cha mwabepande anaenda ishi na mwanamke mwingine wee ulokomaa uso ka njugu mawe utakaa humoo jiongeze bibiee uanze kuchoma vitumbua nnini maandazi mfyuuuuu wahed! unantisha ati uje na novel? he he heee sitishiwi nyau na mood ya kuchamba wasojielewa ving'ang'anizi kama wewe hadi mwanaume katimua anza kuuza chupi za mitumba he heiyaaaa….. kamwite marifisi na koku muke ya muzungu govi waje wakusaidie shukuru Mungu mamammzungu alibana vile vichambo mbona ungeziba kinyeooo?

      Delete
    2. jamaq mpika maandazi na kati ya mabondeni hii topic isha eksipaya njoo ile palee juu mpya ya leo wema ana mimba kweli sawa eeh. ili nikuzibue kinyeo vizuri manake kimeziba kwa stress akutake nanai mbilimbi mbovu kma imeungua na joto la mkaa mboo inapwaya hata mie ningesepa blood mbwa! haya njoo na novel yakko tukutane page mpya urtabeba chupi mkooni kimamayeeee….

      Delete
  20. Jamani mpumzisheni Diamond wa watu please maana anaweza kwenda kujimilikisha na MIMBA ya KAJALA aseme ni yake bure ili kuwaonyesha kuwa yeye ni dume la mbegu. Plz Plz muacheni baba Tee atulie alee kwa raha zake msitake kumuongezea machungu.

    ReplyDelete
  21. YAANI WADADA HAWAOGOPI UKWIMI KABISA,WANAUME WOTE HAO WANAKUBALI KUPIMA KABLA YA KU-DO KWELI?AU UNATIBIKA SIKU HIZI?KIFO CHA WENGI.................
    NATAMANI ITOKEE KAMPENI YA UKIMWI,HALAFU WASANII WOTE WAPIMWE KWA KUPEWA DONGE NONO,WATAJITOKEZA WENGI,AU WATAKUBALI KUKOSA PESA?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha wasingejitokeza wengi hata kwa dau gani,wengi hawajiamini.

      Delete
    2. jamani please naombeni mnijibu please hivi kwanini unakuta mtu anatembea na wanaume hata mia moja lakini hapati ukimwi?zari na wema wanaume zao awahesabiki lakini hawana ukimwi kwnini?ebu nijulisheni,na sio kama wanatumia kondom hapana ni kavu kavu lakini hawana ukimwi.

      Delete
    3. Mdau wa 5.36,hakuna anaejua kama hao uliowataja hawana ukimwi kwani hatujawahi kuona vyeti vyao wakionyesha mitandaoni mbali na kwamba maisha yao yote ni ya kuonyesha mitandaoni,usidanganyike na kuzaa kwani kwa hali ya sasa hivi mtu unaweza kuwa na virusi na ukazaa mtoto salama na ukaishi salama.

      Delete
    4. Ila kweli wasanii wengi wana ngoma,wanamuziki,wa film,sema ukimwi siku hizi haumalizi watu kama siku za nyuma.

      Delete
    5. Imebidi nicheke kwanza maana nilipata msanii
      kaja na gia ya kuoa na kwamba hataki kuoa msanii
      mwenzie,nilipomuambia kabla ya yote twende
      kupima alikataa akasema hapendi magazeti,
      nikamuambia tukanunue vipimo tujipime wenyewe
      ndio sikumuona tena mpaka leo,sijui ndio
      kusema ana ukimwi au hajiamini.

      Delete
  22. hawa wasanii wa sasa mfano diamond anajua sana kazi na anatupaisha mno ila kwenye kujieshimu wameshindwa kabisa kwanini msiwe na private life jamani hadi waandishi wapate shida kupata habari zenu nyie kila kitu IG maisha yenu yote mmeyaweka IG halafu kutafuta kiki ndo nimewashinda kabisaaa. ifike mahali mbadilike mfano wema unajina sana ila huna chochote cha maana unachofanya angalia kwa wadada waliopita mbona watu kama kina jide, millen,unique sisters sijui na wengine wakati wa ustar wao hawakuwa hvo nyie wasaiv mnanini jamani na huyu diamond xaiv unaona unavotendewa cvyo ila yote ulitaka mwenyewe kuchezea watoto wa kike ni laana mama zao na familia zao walitoa machozi ndo haya yanayojirudia sasa mtoto wako atasemwa na atatukanwa tena mbaya zaidi umepewa wa kike kama wale uliowachezea hapo bado hajakua akakutana na maplayer boy kama wewe ulivokua kuwa mzazi cyo swala dogo sasa hvi uckimbizane na watu wa IG focus kwenye mziki wako lea mtoto wako coz lazima atasemwa coz ulimkaribisha kwenye ulimwengu wa kudiscussiwa wew mwenyewe kwa kuweka ultra sound IG cjui mimba ya wiki mbili so kama mtoto ulitaka adisscusiwe kabla ajazaliwa sasa ameshazaliwa uache tu yaendelee coz ni mazingira uliyomuandalia mwenyewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wajinga wachache lakini wengine hawanaga mashauzi,akina faraja,nancy,hoyce na wengi mambo yao ni safi lakini ako kimya.

      Delete
    2. Kweli kabisa mdau umeongea ukweli kabisa, masuper star wapo wengi sana mbona hawaandikwi vibaya hayo maisha ya kusemwa Diamond ameyachagua mwenyewe asitafute mchawi, mchawi ni yeye mwenyewe.

      Delete
  23. Wema yeye anataka mtoto hajali kama ni wa nani, hata Kama ni wa JK. Na Wema hakusema Tiffa ni mbaya Diamond tabia yake ya Kiswahili kukuza Na kubadilisha maneno. Ila Diamond Zari kamfanya kawa bwegeee....Tiffa ni copy paste ya Katunzi kabisaa, sema Katunzi anajua mwanae anatunzwa vizuri ya nini ajipe headache!

    ReplyDelete
  24. SINAGA TEAM ILA HAO WALIOANZA HAPO JUU KAMA NI WASICHANA WAOMBE WASIZAE WATOTO WA KIKE NI NIN KUMTUKANA MWANAMKE MWENZENU HIVO JAMANI LOOH KWELI ADUI YA MWANAMKE NI MWANAMKE NA KAMA MMEZAA EMBU JIWEKENI POSITION YA MAMA MTOTO WAKO ANAVOTUKANWA HVO LOOH THIS IS TOO MUCH JAMANI HATA WE SINTAH SIDHANI KAMA UNAJUA THAMANI YA MWANAMKE WEWE MAANA SIYO KWA KUACHIA COMMENT ZA KUDHARAULIWA NA KUVULIWA NGUO MWANAMKE MWENZAKO HIVO YANI WANAUME WATATUDHARAU NA KUENDELEA KUTUDHARAU SIKU ZOTE

    ReplyDelete
  25. SINAGA TEAM ILA HAO WALIOANZA HAPO JUU KAMA NI WASICHANA WAOMBE WASIZAE WATOTO WA KIKE NI NIN KUMTUKANA MWANAMKE MWENZENU HIVO JAMANI LOOH KWELI ADUI YA MWANAMKE NI MWANAMKE NA KAMA MMEZAA EMBU JIWEKENI POSITION YA MAMA MTOTO WAKO ANAVOTUKANWA HVO LOOH THIS IS TOO MUCH JAMANI HATA WE SINTAH SIDHANI KAMA UNAJUA THAMANI YA MWANAMKE WEWE MAANA SIYO KWA KUACHIA COMMENT ZA KUDHARAULIWA NA KUVULIWA NGUO MWANAMKE MWENZAKO HIVO YANI WANAUME WATATUDHARAU NA KUENDELEA KUTUDHARAU SIKU ZOTE

    ReplyDelete
  26. baadhi ya wasanii mambulula wenye kuishi maisha yao yao IG na mateam team yao ndoyanawafanya wasemwe na kutukanwa na kujumuishiwa na watoto humo tena ni hawa wasanii wajuzi walioibuka wanadhani sanaa ni umaarufu wa IG hawajui thamani ya kazi zao umekuta wapi mtu kama proffesor jay,jide,ay,mwanafa,na wengine wenye kujieshimu wakifanyiwa upuuzi kama huu hutaki mtoto wako asemwe ishi maisha ya kujieshimu na wewe ucwadhalilishe watoto wa wenzako sasa wewe kila cku umezalilisha watoto wa watu tena wa kike unategemea nini na Mungu alivo kampa huyo huyo wa kike so hapo ni mwanzo tu bado akikua watakuja vijana wakumdanganya kama we ulivochezea watoto wa wenzako.

    ReplyDelete
  27. mmm jamani lisemwalo lipo sijui km kweli Tiffa ni mmtoto wa Daimond, na sijui km kweli mond ana uzazi yaani wema amenifungua macho

    ReplyDelete
  28. Domo ushapigwa changa la macho mjinga mkubwa wewe na hao ndugu zako na familia yao sijui wameendewa kwa waganga wa kiganda wanajifanya hawaoni au hawaujui ukweli sepa kaka mtoto sio wako

    ReplyDelete
    Replies
    1. And you who is the father why dont u take her Big IDIOT?

      Delete
    2. And you who knows that you are the father why dont u take her? BIG IDIOT

      Delete
    3. i second you mdau familia ya domo wamerogwa na madawa ya kiganda,picha wanaona lakini kusoma awajui kusoma.

      Delete
    4. asepe hiyo aibu ataifichia wapi na kashatangaza tiffa wake?mwache alee mtoto wa katunzi.

      Delete
  29. hatimaye wema kashika mimba kweli mungu mkubwa sasa sijajua nani mgumba hapo kati ya Dimond na wema, kweli Idrisa utafanya watu wauhame mji si kwa mnyoosho huu kaka

    ReplyDelete
    Replies
    1. domo gumba,tiffa kabambikiwa ni katunzi mtupuuuuuu

      Delete
  30. Do not waste your time kuwajibu watu hao....watasema mchana usiku watalala......wewe wajibu kwa kuleta awards zaidi na kufanya mambo yako yasonge mbele.....kuwajibu unawapa kiki!!!

    ReplyDelete
  31. hee hum ndani kumechangamka ka mchemsho wa njugu mawe na kucha za kuku. watu chereko chereko za ajabu utazani wameng'atwa na kundi la malkia wa nyuki. ya wenzetu midomo ka nguchiro ya kwetu tunayabana tunaogopa yasitoke coz yananuka kuliko ushuzi wa kande zilizochacha..naona k inachambuliwa maskini akati ishajichambukia zamaani..Mbona mbo hamuichambui..mtasema ngumu haya wale walinzi wawili laini walioishikilia nao kwani hamuwaoni? vibaya hivo wajameni khee!

    ReplyDelete
  32. kwa sintah kumenogajee vichambooooo wengine wanasubiri sponsor wa pesa ndefu bora ufunge tuu blog manake kondoo wake wapo huku wanazururaa hawana mchungaji wanaingia kimya kimya. ndo ukomagee kutukana watu wenye mviii na badooo ubize wa kuendesha uber taxi kuwahi wateja wee blog tupa kulee 2016 ni kuchass paper tuu. watu wa LA kuna taxi dereva mmama wa kibongo huko mpitege mumuungishe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kachoka taxi drive siku hizi anasingizia yuko busy na diet kumbeeeee anaonekana Los angeles anaendesha taxi bubu.

      Delete
  33. mond anajipa promo mimba ya kajala yake,mond uzai Bae tulia tuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii waache wanaume kina idris wajitutumue

    ReplyDelete
  34. wabongo muwandamane zari kawauzie mbuzi kwenye gunia,tiffa si wa diamond i swearrrrrrrrrrrrrrr atakae kataa na akatae,ukweli ndio huo.na siku zote jambo linaloongelewa sanaa kuna kuwaga na ukweli ndani yake,sio kwamba diamond mgumba ila alivyolala na zari zari alikuwa na mimba tayari ya week 2.

    ReplyDelete
  35. diamond anajua sana mtoto si wake lakini ataanzia wapi na aibu hii?tumuacheni jamani,ila tiffa haki ya mungu si wake kabisaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete