asas

asas

sintah

sintah

USIKUBALI, USIKUBALI, USIKUBALI, KUWA MTUMWA WA MAPENZI........

dada aliyepigwa na mumewe....


Uwiiiiii kamwe usikubali kufanyiwa hivi hata siku moja eti mapenzi khaaa ukiwa una makovu watakuacha hivivi wanaume hawana shukurani kamwe, eti unapigwa unanyamaza kisa unafagilia mahusiano ama ndoa ndorobooooo kabisa wewe, hivi kama anakubutua kiasi hicho akikuo itakuwaje na walio kwenye ndoa unajua kuna wanaume wengine wanaoa just for the sake kwamba kaoa ila hawana mapenzi kamwe na wake zao, guys i would rather remain single for the rest of my life kuliko kuwa hivi hii domestic violence, eti huyo ndio mume wake hapo juu, usikubali kuwa mtumwa wa mapenzi mmejuana kimjini mjini mmmalizane kimjini mjini, kwani lazima na wewe uonekane una mume/bwana ndani? tafuta pesa ndio kila kitu danga kwa kwenda mbele baadae utatoboa tu mwanawane kuliko kupigwa migumi na miteke namna hio....

35 comments:

  1. Uwii ukinipiga nakukimbia hutaniona milele. Jamani wadau nipeni dawa ya miguu. Ninanuka miguu hadi kero sasa kuna kidole kimoja kina fangasi nimeshakitibu hadi nimechoka hakiponi. nikivua kiatu ni shida jamani nisaidieni. kuna mtu aliniambia nipake mafuta ya break ndio napaka harufu inapungua ila kale kakidole hakiponi. na wala sidhani kama ni hicho kwa sababu mguu mwingine hauna fangasi ila yote ni harufu mwanzo mwisho. wajuzi tiririkeni jamani mrembo mwenzenu naumbuka.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kapime kisukari ndugu

      Delete
    2. weka mafuta ya taa yanakausha, halafu usiku weka poda ulale nayo na kama unaweza hata mchana unaweka poda kwenye viatu, nenda duka la dawa nunua powder ya fungus za miguun ipo

      Delete
    3. zipo foot spray na powders za kuondoa harufu na majasho miguuni, nenda shoppers ya mikocheni nazionaga.
      Ila kama una fungus haiponi ni vyema uende hospitali, inaweza kua ipo kwenye damu so ni hadi sindano ndo kitapona

      Delete
    4. Pima sukari. Halaf uwe na kawaida ya kupeleka miguu salon kuoshwa.... wanamafuta ya kuchuwa yatasaidia...Pia ukienda Pharmacy wana dawa zitasaidia kutibu kidonda ktkti ya vidole... ila sukari usiache kupima

      Delete
    5. mmh mbona umenitisha tena shoga. ila acha tu nikapime mwenzangu.

      Delete
  2. Maskini dada wa watu,afu baada ya hapo mnalala wote na baada ya ck mbili unamchekea..na unaanza kupost picha za mumeo na maneno juu i love my husband,mh

    ReplyDelete
    Replies
    1. sina zaidi ya kucheka kweli mapenzi upofu tena upofu mkubwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  3. Maskini dada wa watu,afu baada ya hapo mnalala wote na baada ya ck mbili unamchekea..na unaanza kupost picha za mumeo na maneno juu i love my husband,mh

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sema wewe mdau mtu anakipa kipondo halafu bado mime wangu.mtu akikupiga tu hapo ujue mapenzi tena hakina.mtu anayekupenda hafikiri hata kukunyoshea kidole.endekezeni tu hao watu mtajiona wajinga one day.natamani wanawake wanaoonewa wazinduke wajue ndoa si kipigo ndoa ni furaha.

      Delete
  4. Tafadhali fanya yote mwanaume lakini kipigo no! tena big no! mwanaume anayempiga mkewe ujue kiukweli hamthamini wala hamuonei huruma.

    kwanza mwanamke utampiga wapi jamani, usoni ndo pambo lako, matiti ndo atawanyonyesha watoto wako, tumbo atabeba mimba akuzalie watoto, mikono ndo anakuandalia chakula kukufulia, na mengine mengi, hips ndo anapendeza akivaa nguo anakuvutia! sasa mwanaume uliye katili sema utampiga wapi mkeo/mpenzi wako? au wewe mwanamke unayevumilia ujinga wa kupigwa kama punda sema unapigwaga wapi?

    MUM LINA

    ReplyDelete
  5. Pia kwa upande wa pili wanawake tujifunze namna ya kuongea na waume zetu au wapenzi wetu!

    Utakuta mwanamke anaongea na mumewe/mpenzi utadhani anaongea na mwanae! anamropokea kaka wa watu kisa kaulizwa tu labda kachelewa kurudi nyumbani, au mume/mpenzi anataka kufahamu jambo fulani ambalo lina utata basi mwanamke atamjibu kwa zarau na sauti kubwa mpaka mtaa wa pili wanasikia?! wakati mwingine tunayataka wenyewe!

    Ila usimumize mkeo hadi kumtoa damu! angalau mpige kakibao tu kakumkumbusha kuwa anajisahau (sorry)!!

    MUM LINA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msg ya kwanza umeandika safi ya pili umeharibu.wewe nawe unaonekana ni design ya wanawake wanao waendekeza wanaume.ujue mpaka mwanamke anamfokea mumewe ujue mime ndo anakua ameanza.wanawake wengi huwa wanakua provoked na waume zao mpka kufikia kupaza sauti.Mwisho wa siku mwanaume has no right ya kumpiga mwanamke hata iweje.hata kibao kupigwa ni kupigwa.nimeshasema sijawahi pigwa na mzazi wangu halafu unipige wewe tumekutana ukubwani.labda unipige mpka nife ila ukiniacha mzima nakufa na wewe.wanawake hawajiamini kabisa mume mume mume my ass.

      Delete
  6. Mimi nadhani ni kumtanguliza Mungu na kumuomba haya yasitukute yaani hizo ndoa zimekuwa kama nini sijui wa kwangu siku moja kakosea nikamsema kwa muelimisha akaniambia kwasababu si kupigi ndio maana unajibu tu sasa naanza kukupiga tena nakupiga kweli kweli hii imenifanya nimekuwa mnyonge ndani ya ndoa maana siwezi kusema kitu ntapigwa wanawake tujiwekee viakiba vyetu ukiona kipigo cha kwanza kimbia maana tabia mtu haiachi pole sana mdada

    ReplyDelete
    Replies
    1. AKIBA MUHIMU KABISAAAA MANAKE MWINGINE ANASHINDWA KUTOKA ATAENDA WAPI NA ATAISHIJE ISHIJE

      Delete
    2. Sasa na wewe unamwambia mwenzio pole wakati na wewe umetishiwa kipigo na unaona ndoa chungu na umekua mnyonge so why keep holding there..yaani nyie wanawake wenzangu mkoje.mjiamini maisha ya ndoa ni furaha na sio karaha.kwa taarifa yenu Wayne zenu wamewaona mazoba na wqnajua hamna pa kwenda wanawafanya ulingo wa ngumi.mwanaume akikuonaunajiamni hawezi sema hivyo kama anamuonya mtoto wa 8 years wake up women,is enough!

      Delete
    3. ILA mungu amekupa utashi/akili ujilinde.sasa we unatishiwa bado unasema mungu.mungu huyu afanye nini sasa badala ya kuongea na mime Wako kwamba wote ni watu wazima habari za kutishana kupigana zimepitwa na wakati.mwanaume ukimwonyeaha unajiamini na kujiheahimu hawezi kuropoka at nakupiga kwa kipi Hasa

      Delete
  7. Wanawake wa siku izi acha wabutuliwe hawana adabu wacha watenguliwe viuno macho na kila kitu maana ni sugu midomo juu ukorofi makelele ndio maana wanaume wa cku izi uzinzi mwingi coz ndani hakuna amani

    ReplyDelete
    Replies
    1. usitake kuhalalisha uzinzi we kima kiwete. Mpige kwanza mamio ndo uje unyanyue kono lako ka chepeo kumpiga mtoto wa mwenzio.Na kama ni mwanamke shame on you. Nyie ndo mnaowaendekeza hawa vibaka wapiga wanawake. Kaa uvunjwe uno lako mwenyewe. Kaa mzinzi ni mzinzi tu hata aoe mlokole still atakuwa mzinzi eboo!!amani my ass!

      Delete
    2. WOLPER WOLPER WOLPER
      HIVI WABONGO MOVIE WENGI WAO M...AUBWEHU
      NEY ALISEM MALAYA WENYE VIWANGO WAPO HUKO :
      NEY HAKUKOSEA
      SASA WOLPER GAMBE ULILALWA NA KUTEMWA KAA BIG G
      LEO UNAWEKA PICHA UNAMFAGILIA ALOKULALA AKIWA MA HAWARA YAKE HAA MCHAGA UNATUTIA AIBU WACHAGAVWENZAKO LOO
      UTAIAHIA NYUMBA ZA KUPANGA WAKATI WACHAGAVWENZAKO TUNAUZA HATA MAJI TUFUNGUE MILANGO YETU
      LOO BONGO MOVIE AIBU

      ONA SHAMSA ALIJISIFIA MILARD AYO KUHUSU NEY
      AKAANDIKA ALOZAA KWA OPERATION SIO MWANAMKE ALIKUWA ANAMFUMBIA SIWEMA
      SASA YY ALOZAA KWA KU..AMETEMWA KAA MATAPISH

      Delete
    3. basi waoe mabubu au wanaume wenzao. as long mwanamke anaongea na si bubu ataongea tu, ndivyo tulivyo. inahuu kumpiga mtu kisa anasema ukweli??

      Delete
    4. Na wanaume vipi.hayo maneno anaanzisha nani.it takes 2 to tango!

      Delete
  8. MWANAMKE DIDA BWANA ! HAJALI AOLEWE MARA NGAPI ILA ANATAKA AWE NA SAUTI NDANI YA NYUMBA

    WANAWAKE ASILIMIA KUBWA WATUMWA TUUUUU.

    NAKUMBUKA MWIMBAJI WA TAARABU HAMMAR Q SLIMTANDIKAGA MKEWE MPK NILIJUA ATAKUFA ETI BAADA YA MWEZI KARUDI
    UKIFATILIA HATA WAZAZI WANAMAKOSA ETI KIKAO KISHA MKE UNARUDI LOOO
    MIE NASHOGA ANGU ANATANDILWAGWAA AKIRUDI HOME ANAOMBWA MSAMAHA ANARUD TENA SIKUMBUKI NI MARS NGAPI KESHA PIGWA .
    BASI SITAMANI HATA KUENDELEA NAEUSHOGA KWANI UKIMPA USHAURI WEWE NDO MBAYA

    SINTAH WAACHE WATANDIKWEE MWISHO WATAJITAMBUA
    WALOFUNZWA NA KUTOWASIKIZA MAMA ZAO WAACHE WAFUNZWE NA WALIMWENGU

    ReplyDelete
  9. GIGY MONEY
    SIJUI NIMWITE JINA GANI
    MALA...
    KASHINDIKANA
    NI MNYAMA HANA HAYA
    SIPATI JIBU .
    WANAWAKE WANAUMIA JAMANI NA WALIVYOVIZAA
    KWELI KUZAA SI KUPATA
    YAANI SIELEWI MZAZI WAKE ANAUMIAJE
    HANA HAYA WALA VIBAYA .HANA THAMANI NA MWILI WAKE WALA YEYE MWENYEWE
    TANZANIA INAELEKEA WAPIII JAMANI !!!
    MAWAZIRI WATETEZI WA HAKI ZA WANAWAKE NA WATOTO WAKO WAPI ?
    MOTANDAO YA TZ IMEKUWA SEHEMU YA POCHA ZA NGONO HATA NCHI ZILIZORUHUSU NGONO UKIINGIA LAZMA UWEKE UMRI NDO UONE HIYO PICHA
    GIGY GIGY ONA AIBU
    YAANI AKIJABAHATIKA KUINGIA NCHI ZINAZORUHUSU KUJIUZA NADHANI ATAKUWA MBWA ASO NA KWAO
    MUNGU BABA ULIEMBINGUNI
    TULINDIE WATOTO WETU WA MAPENZ NA REHEMA ZAKO WAWE WASIKIVU
    WAKUOGOPE WEWE NA WAWE NA STARA YA KUONA AIBU
    MUNGU WEWE NDO MUWEZA WA YOTE
    UNAONA NA KUSIKIA NA UNAUJUZI ZAIDI YETU
    WAPUNGUZIE MAUMIVU WANAWAKE WENYE KUSUMBULIWA NA WATOTO

    ReplyDelete
  10. Mpenzi mwenye mapenzi ya kweli hawezi Piga mwanamke hata kama ana mdomo, tusiwape kichwa wanaume bure. Anapompiga mwanamke means hampendi, anaye kupenda hatataka kukuumiza. Mwenye mapenzi ataondoka akuache na domo lako, akirudi atakuonya upunguze domo. Akikupiga Anakupa kilema au ukateguka na kuishia ulemavu ndo nn hicho, wanawake wangapi wanakufa kwa sababu ya vipigo? Men you have to stop it. Mwanamme hana haki ya kumpigia mkewe/mwenzie no matter what...

    ReplyDelete
  11. Mpenzi mwenye mapenzi ya kweli hawezi Piga mwanamke hata kama ana mdomo, tusiwape kichwa wanaume bure. Anapompiga mwanamke means hampendi, anaye kupenda hatataka kukuumiza. Mwenye mapenzi ataondoka akuache na domo lako, akirudi atakuonya upunguze domo. Akikupiga Anakupa kilema au ukateguka na kuishia ulemavu ndo nn hicho, wanawake wangapi wanakufa kwa sababu ya vipigo? Men you have to stop it. Mwanamme hana haki ya kumpigia mkewe/mwenzie no matter what...

    ReplyDelete
  12. We anoy hapo juu kama ni mwamme huna akili kabisa sasa huko unakoenda kuzini si ni haohao wanawake wa siku hizi? wao wana adabu? kama wanaadabu wangezini? Wewe mwenyewe huna adabu ndio sbabu unazini na unafaa utenguliwe miguu yote miwil na kutolewa nanii zako mpumbavu mkubwa wewe!

    ReplyDelete
  13. HAYO MUWAAMBIE WATU WA HOUSTON .Jamani wanawake wanateseka houston sio wote ile wengi wanazalishwa kwa ajili ya TAX REFUND Halafu wanaume wao asilimia 98 kazi za ukuli na Hapo waamue Kufanya kazi .Imagine mwanaume MWENYE akili TIMAMU anapojitamba ooh Mimi NALELEWA very sad in deed .Naao unakuta MWANAMKE anahangaika kutunza na at the same time watoto wanakwenda PUBLIC day care .Public day care za USA bora bongo huku watoto wapo na watoto VIOLENCE na black Americans kazi kwelikweli .Hivi mtaanza lini wanaume wa houston kutunza wanawake zenu jamani ? I CAN'T Name the names ila pleeeeeeese .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nasikia wengi wao child support inawashinda wanaume wanarudi bongo .

      Delete
    2. Wenyewe waliimport wanaume to ka bongo ili wazalishwe kisa age imeenda,wache walitaka.Na wengine hawataki kwenda shule na shule zimejaa kazi kupiga tu watu mizinga,kilasiku kuwatafuta tu watu wasaidiwe.mrudi shule hata ukisoma darasa Moja na mwanao Sio issue,vinginevyo mtakua CNAs mpaka mwisho

      Delete
    3. HIVI hawa watu WANAFANYA TEXAS .Hivi HABIBA huyo HAJI atamlea mpaka lini? Maana AMINA LESSO ndio mke wa pili .Watu wa Texas bwana MWANAUME Hana kazi na anaishia wake wawili watatu .MNA ZAA kwa misaada ya Medicaid haha Mtalijua jiji.MRUDI tuuu,msidanganyike na Day care .

      Delete
    4. Sintah watanzania hawalipi child support .TINA MALEKIA namuoneaga huruma jamani.Mwanaume wake akakataa mtoto sasa serikali inamtaka alipe child child support na Hapo huyo MKAKA Ana watoto watatu na pia Ana mtoto mwingine Washington na mmarekani mweusi.poleni jamani

      Delete
  14. Mmh hujanipiga hivyo bado loh, alafu naendelea kuwepo humo ndani? Aisee hapana, mbaya zaidi kuna mwingine anapigw na bf na bado anang'ang'ania hayo mahusiano eti kisa anataka ndoa

    ReplyDelete
    Replies
    1. YAANI USISEME HAJANIPIGA HIVYO LA UTWAMBIE NA WW NI NUNDA SO MTAPIGANA AU UTWAMBIE IKITOKEA AMEKUPIGA UTACHUKUA HATUA GANI. HUWENDA HUYU DADA NDO KIPIGO CHAKE CHA KWANZA SASA HATUJUI AMEFANYA/ATAFANYA MAAMUZI GANI

      Delete
    2. Wewe hapo juu . Your stupid.. Maana kazi Cna kwani sio kazi? Si wanajilipia bill zao wenyewe.kwa nini ndo unawalipia bill? Get your life. Watu wamenunua majumba na kazi zao za cna. We kaa na kazi yako nzuri good for you. Stop judging nugger pople mufyeee.

      Delete