asas

asas

sintah

sintah

WATU HAWANA MAJUTROOOO.....

mahaba mahabaniii
kitumbo vepeeee, kinakuwa hongera Wema

Wewe ndio wa kuongea  wenzio wala, watu mambo yanaendelea,  mujini kuna raha hata kuhama najionea kazi yaani mie sitaki kabisa kutoka mujini, uwiiii muwe na weekend njema....Baba Kijachoooo weeee kwa raha zako. jamanii kila mtu ana tumbo lake mwingine linakuwa kubwa na mwingine dogo cha msingi ni kumuombea mwenzetu kwa Mwenyezi Mungu ajifungue salama.... hilo ndio jambo alilokuwa analitaka kwa muda sasa na Mungu amempa, tusikebehi kazi ya Mungu.

106 comments:

  1. Utahamaje mjini wakati kazi yako kubwa ni majungu na kutowatakia watu mema na mambo haya yapo sana mjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. makofi tafadhaliii....umeonae? hiki kikongwe sinta kinaishia kunyauka na makunyanzi usoni kazi umbea na kumwombea mabaya wema,nyooooo!!! humpati kwa lolote mazafanta wewe...utaishia kuzalishwa ovyo kama nyama pori

      Delete
    2. watu weweeee kwa Sintah sihami kumenoga
      ni hataree Idrisa aka dume la mbegu
      na Wema ndio habaree ya muji

      Delete
    3. Wema na Idris wanaendana wana mambo ya kizungu yule wa Tandale asingeweza mashauzi ya kizungu ya Wema

      Delete
    4. Mahaba niuwe niteketeze nipate dume lenye shahawa zenye mbegu

      Delete
    5. AKA ya Wema na Idris
      WEMARISA
      RISWEMA
      MADRI
      WEMADRISA
      SAWEMA

      Hot couple ya muji jina gani inawafaa?

      Delete
    6. Niwape umbea laivu Iddy na Wema wameanza kitambo mkaangalie picha za birthday ya madam Luis aliwekwa boya kasome comment za mahaba juu ya sultan ss ndio utaelewa siku ile hatukuelewa

      wemasepetu..Hivi Iddy macho yako siku hii nilikuwa siyaelewi kabisa....😁😁😁 @idrissultan ... Tunaenda commercial break tena.... Simu inaisha charge...

      Hivi Iddy hii siku ulikuwa unaangalia nini... Na ukishawekaga hio sura it only neans one thing.... @petitman_wakuache njoo uone ukaribu wa huyu mtu na yule mwingine.... Kimkeka vepee...? @idrissultan
      Yani alikuwa km mtu mwenye stress @idriss serious hakuwa apo

      wemasepetu..Awwwww look at him... Sijui ulikuwa unamuangalia nani vizuri hivyo ... Thank u Iddy wangu for being part of everything... @idrissultan @officialidrissultan_

      Luis aliwekwa boya mapenzi yalianza longitaimu walisubiri muda muafaka kujitangaza
      Hot couple in town wote wamekulia english medium
      watoto wa masaki, mashauzi yaliyoenda shule
      wanapendana kiukweli iddy amekufa kwa Wema na Wema amekufa iddy tuwaombee kheri

      Delete
    7. NILIKUWA NATAFUTA BOYFRIEND www.match .com. NIKAKUTA PROFILE YA MUME WA FLAVIANA duh NILITETEMEKA nika press CHAT jamani HUYU kaka akani chat BACK na SIKUAMINI NILICHOONA .Nimekata tamaa kabisa na wanaume sasa hivi .Nilichanganyikiwa sikuamini macho yangu .Mungu wangu nini hivi

      Delete
    8. ni kweli humo kuna waume za watu zaidi ya hata masingle men sijui wantafuta nini, halafu kuwa makini wengine huko ni maserial killer yani naogoapa haswaa hizo dating site.
      wengi ni waongo saa wengine wametoka jela basi kujifanya wapo dow to erth maneno matamuu kumbe wauaji huko nako ni sa na kucheza bahati nasibu tuu kuwa makini.
      halafu mume wa flavy nilisikia haujatulia hata kidogo wanaojua wanasema jamaa ni kicjheche hataree sasa mtu umeoa juzi hata ndoa haina miezi mitatu tayari unasaka kuma za mafungu ili iweje?

      Delete
    9. flaviana ka mwili kale mbongo yupi atakojoa?ULE MWILI WA FLAVIANA NI WAZUNGU TUUUU,LAKINI KWA WABONGO WALA SIKOJOI NGOOO NATAKA WOWOWO MIE.

      Delete
  2. Diamond kacheza karata yake vizuri amejikaza kiume!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watanzania tuandamane Zari katuuzia mbuzi kwenye gunia inaniuma tumebambikizwa Tifa

      Delete
    2. kabisa dear tuandamaneni mtoto sio wetu kabisa kashatuona watanzania mataaira.

      Delete
  3. Kwanza kihalisia wema ana tumbo. na hapo kanenepa sana ndio maana tumbo limetuna watu wanadhani ni mimba. Lets wait n see.

    ReplyDelete
  4. Thank you Sintah for ur love for Wema na Idris... Siku hizi umeacha kumwonea wivu wema wetu... Mwaah

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wema na Idris ndio habare ya muji au vepee Zari na Mondi tupa kule teke la tako kwendraa

      Delete
    2. zari nilikuwa nampenda ila tangu amuuadae mond kwa tiffa nimemchukia sanaaaaa,tiffa si wa mond haki ya nani tena

      Delete
  5. wao kitumboo hichoo, dah! afadhali tu maana sasa atajua uchungu wa mwana kama ni kweli alikuwa anamsema mtoto wa mwenzie vibaya hatarudia tena.

    ReplyDelete
  6. kila la kheri wema but mfunge ndoa sasa ili mtoto azaliwe kwe ndoa! kwani kama mnapendana kuna ugumu gani kufunga ndoa? Mungu akulinde ujaliwe hitaji la moyo wako amen.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwambia zari afunge na mond pia,mbona zari kagoma?kwa ivan analiwa kwa mond analiwa.

      Delete
  7. Replies
    1. Sipati picha baby shower uwanja wa Taifa, arobaini ya mtoto Jangwani, Picha ya kwanza UN chezeya Wema

      Delete
    2. hahaaaa mdauz umenichekesha... baby shower wap vileee??? teh teh watu mna maneno

      Delete
  8. THE HOTEST COUPLE IN TOWN. ZARIMOND WAMENYWEA. HAHAHAHA DR MWAKA NDIO HABARI YA MUJINI

    ReplyDelete
    Replies
    1. watu weweee Hotest couple in Town Wema na Idris AKA dume la mbegu

      Delete
    2. ZARIMONDI TUPA KULE
      SAWEMA NDIO HABARE YA
      MUJI AU VEPEE

      Delete
    3. ZARI UGANDA ASHOBOKEWI WALA SOUTH KATUPATA MABWEGE WA KITANZANIA.

      Delete
    4. sababu ya kushobokewa bongo ni diamond.... that woman is so clever

      Delete
  9. Kakudanganya nani kama dai hajuti haamini vizuri kama wema mama kijacho lazima ampost idriss coz idriss hana ugomvi na yeye chezea dokta mwaka wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. MONDI BUNDUKI HAINA RISASI ANAPUMP HEWA

      Delete
    2. MOND ANA PUMP MAPOVU NDIO MAANA ANAJIFARIJI NA TIFFA KATUNZI

      Delete
  10. Kakwambia nani dai hana majuto haamini mpaka sahivi kama wema anamimba then hata kama anachuki na idriss lazma ampost hatake asitake coz idriss hana bifu na yeye chezeyaaa dokta mwaka wewe

    ReplyDelete
  11. Daimond akapime jamannii,yaan na usuper star wake wa east africa,na kutembea kote na wanawake kadha wa kadha hana hata mtoto mmoja wa kusingiziwa,penny alivyosemaga daimond ndio hazai watu hawakumuamini sasa naanza kuamini maana tiff mwenyewe katunzi mtupu,dai weka DNA results uwakate watu vidomodomo mbona ultra sound uliiwaisha kuiweka hata kabla mimba haijachomoza au zari hataki kupima DNA maana anahisi ataumbuka?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huna hata aibu?mnachojifanya hamuoni kwamba Tiffa kafanana na Diamond ni kwa sababu mnataka kulazimisha kafanana na Katunzi. Lakini ukweli ni ni kwamba hata kichaa akimuangalia Tiffa ananjua baba yake ni Diamond. Ujinga wenu watanzania nikwamba yaani kila kinachosemwa basi ndio hichohicho. Hamna akili ya kupambanua mambo. Zari sio mjinga kama mnavyofikiri na wala hawezi kuwa mjinga ambambikie Diamond mtoto hata siku moja. Kwanza hana hata hiyo shida ya kumbambikia mtu mtoto anaweza hata akamtunza mwenyewe. Alichofuata kwa Diamond ni mapenzi tu na wala msifikiri eti ambambikie mtoto ili apate nini? wajinga sana nyie sijui mmesoma mpaka darasa la ngapi. Labda chekechea. Basi kwa sababu sijui Penny alisema nini basi ndio imekuwa kweli? huyo Penny aliyetoa mimba ndio mnamwamini? kwani yeyeni nani aseme ukweli? Diamond ni kama mwanaume yeyote yule. Hizo mbegu zake mnazosema eti hazina nguvu mlizipima au mnajifanya kujua yasiyowahusu? yaani katika wajinga wanaoamini kila kitu ni watanzania. mpaka unajiuliza hivi hawa watu wameenda hata shule kweli? kila kitu kwenu ni kuamini tu. Halafu sasa mnakaa kumsifia mtu kama Wema ambae ameunganisha wanaume karibu watatu au Zaidi toka aachane na Diamond. Kweli mnyime mtoto pesa lakini sio elimu. Washabiki wengi wa Wema ni low profile, hawajui mbele wala nyuma kazi kusema hovyo tu. Huyo Katunzi ana hela kibao, na ana akili pia sio mjinga asijue kwamba amempa mimba Zari. Mnamng'ang'anizia mtoto wa nini? kwani yeye sio mtu mzima akajua? kama sio upuuzi huo ni nini? Get a life my dear.

      Delete
    2. BUNDUKI HAINA RISASI

      Delete
    3. NASIKIA MAMA MOND KASHITUKA ILA HANA JINSI,CHEZEA WATOTO WA WIZI WANAKUFANANA SURA KUPITA HATA WA NDOA,KUBALIKI KATAENI DIAMOND KALAL NA ZARI WAKATI ZARI ANA MIMBA TAYARI,SIJASEMA MONDI AZAI NOOO ILA ZARI KAMZIDI KETE MOND ILI APATE UMAARUFU NA KURIDHI ALIONA AIBU KUMTAJA KATUNZI MUME WA MTU,

      Delete
  12. Wema Wema Mola akujaaalie kama alivyotujaalia wanawake wengine na awajaalie ambao wanatamani awape watoto wenye kheri
    Akuepishie mahasidi akung'arishie nyota yako kwa rehma zake.

    HAKUNA MAJUTROOO BECAUSE
    TUNAZALIWA WANAWAKE WENGI DUNIANI KULIKO WANAUME
    SIDHANI KAMA DOMO ANAWEZA KUUMIA KWANI YEYE ALIMALIZA MASHOST WOTE WA WEMA
    KUNA WANAUME WANAZALIWA NA WIVU WA MAPENZ NA WANAPENDA KUNA WENGINE WANAISHI NA MWANAMKE KWA MAPENZI WIVU NOOO

    NILIPITIA MAISHA YA MWANAUME ASO NA WIVU
    WASOKUWA NA FELING.
    KIKUBWA ALONAYE WANAPENDANA KWANI DOMO NA IDRISA SIO WATOTO WA BABA MMOJA
    MOLA AKUJAALIE WEMA INSHAAALLLAH

    ReplyDelete
  13. Leo Sintah umejitahidi kuongea vizuri. Kila la kheri Wema Mungu akusimamie inshallah.

    ReplyDelete
  14. FAIZA ALLY
    HIVI AMECHAMGANYIKIWA ANACHAMBAAAA INSTAG YAKE ETI WATU HAWANA MAISHA WANASHIDA
    SASA ZAKE ZIMEKAMILIKA WAPI ??MTT MMOJA TU ANAMREKOD ETI HELA YA KUSIKA
    YY ANAMAISHA GANI INGIA FB KTK WATU WAKE WAKARIBU WAMEWEKA PICHA YA BABA YAKE SIJUI NI MPUNGUZI AU DODOMA UKIONA KULIVYO UTAJIULIZA HIVI SIE WABONGO TUNAAKILI KUWEKA MAPICHA YETU TUNAKULA MAISHA NA WAZAZI WETU MAISHA YANAWALA
    FATA USHAURI KWA MANGE AMEAMDIKA POINT TU NA KINSI UTAVYOMKOMBOA MWANAO
    UTAUMIA MIAKA NA SUGU NDO BADO MBUNGE NA ANA HELA
    UMESHIKILIA MAKALI SUGU KASHIKA MOINI ENDELEA KUVUTA UONE NANI ANAUMIA ZAIDI
    MAISHA TAFUTA USHAURI SIO UNAKUTUPUKA NA USHAURI WETU SISI WASANIII HAUNA MAANA .
    USIMKOMESHA MWANAUME ETI LEO UMEPIGA PICHA UMEKUMBATIA MZUNGU KESHO MWARABU INGINE MWEUSI
    MAISHA KUJIPANGA TUU WANAUME HAWAKOMESWI WAO WANATONGOZA WEWE??????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani mdau umemalizayoni ndio mana anakomaa tu uso sasa kazi huna unaihsi mjini kwa ajili ya kufumulia marinda na maku maisha ume ya invest instagram kutwa kukaa uchi... nawaonea huruma wale wanaoongozana nae wallah

      Delete
    2. KAPIME MIWANI YA MACHO YAKO NAZANIA WALIKUOA MIWANI SIO YAKO MWE' KATUNZI MTUPU 100%

      Delete
  15. Ya
    Mubdi Ya Mubdi Ya Mubdi
    Mashaallah akubariki Mola

    ReplyDelete
  16. JAMANI U TURN VEPEEEEEEE?? FUNGA BLOG WEEE MAMA MKOMAO SI ULIONA RAHA KUTUKANA MAMBA HUJAVUKA MTO? UMEMUANIKA HAPO LULU FOR DAYS AND DAYS MTOE MWANA WA MWENZIO UMUANIKE WAKWAKO MFYUUUUUUU… NA NYIE WAFUASI WA YUDA ISKARIOTE MNAPITA HUMU KIMYAKIMYA TUMIENI MAJINA YENU YA KULEE KUSIKOKUWA NA SPONSOR HATA WA DAWA YA MBU. MPO HUMU KUTULETEA SHOBO ZENU ZA LIFE KAMA BOSS WENU UBER TAXI DEREVA.
    MMEAMINI SPONSOR WANA NGUVU EEH? ONA KIBLOG KIMEDODAAA YUKO BUZY KWENYE FOLENI ZA TAXI KUGOMBEA WATEJA ILI WALAU TUPATE HELA YA KULA MASHAUZI TUPA KUREEEEE MCHWEEEEEE ….SASA ATAIBUKA NA STORY YA WEMA ILI KURUDISHA WAPAMBE NUKSI MFYUUUUUUUUU. KOKU UMEBANWAAAA KAMA UMEWEKEWA BIS BIS YA MOTO MKUNDUNI SIKUPENDI MCHONGANISHI WEWE? UKIONAGA KITU UNAKUJA KUMPAMP HUYO TAAHIRA MWENZIO ILI WEZNIO WAANIKWE KWENYE BLOG ILODODA NO WANDA WACHEZEA GOVI DAY AND NITE MAKU WAHED!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhaha ata uyo Wema amuaniki watu wameshamchoka kwanza anajipendekeza uyo Mama MIchirizi hana ata muda nae KUMA YA DUNIA.... LIMEFULIAAA Mange mange ULIMI ULIPONZA KICHWA KWAHERIII

      Delete
    2. NGOMA DROOOO
      WEWE JINA LAKO HALISI NANI YAHAYA AU ???
      UNATAKA WATU WAANDIKE MAJINA WAKATI WEWE NAWE NDO HUYO HUYO UNAYECHAMBA BILA JINA .
      UTAJIBEBA KAA UNEMMISS MANGE TAFUNA BIG G UJINYONGEEE
      MWENZIO ANA INTERNET FULLLLL WEWE MPAKA UJAZE 500 TIGO
      SI NDO MNAPOCHELE

      Delete
    3. kumaanjegere mbichi mie na shida gani wakati mzururaji wa hapa na palee? kazi kwenu nyie vidaka mate wa u turn, juzi kati tumemuona mchoma maandaazi wa u turn humu akilia lia tena bila aibu kaweka hadi jina lake. huku mpo wotee hadi bosi wenu njaa mmegeuka misukule ya sintah hamna hata nguvuu mnasubiri kibibi jitu aibuke wapiii kajichokea taabani kichwa panzi alimuumbua vibaya mnooo. tangu kichwa panzi aende likizo na blog nayo imeenda vacation manake sio kwa kusuguliwa gaga kule alfajirii. ikabidi kiblog kiwe angani walau kina koku, marichui wapite kulamba mavii.
      mliona picha za christmas? utadhani walikuwa kwenye hitma mfyuuuuu…….. shwain wewe ngoma droo ni wewe na huyu muabuduliwa wako alochookaaa kama kuku mwenye kideri mchweeeeeee…….

      Delete
    4. mxiuuu nimerudi tena we mmakuzi alokwambia mie nasubiri kujaza miatano nani? cheki time hapo hata sijui kujaza hayo makitu naoneaga humuu sio kila anayechamba anaishi bongo mie nalipia internet speed plus cable tv kwa mwezi. internet hapa ni 24/7 tena wireless hadi kibarazani nje, chooni nabeba laptop situmii simu upoo? kama weye watumia mia mbili uje uchambe hapa mie niko full msnonda. speed hapa ni hataree page kabla sijamaliza kuclick button page ishafunguka fasta rahajee? utajinyeee wewe na bosi wako alofulia USA BABY kinyani ngabu zaidi

      Delete
    5. mange DEREVA TAXI SIKU HIZI MAISHA OVYOOOO MUME KAMUACHA,NDIO MAANA YA KURUDI TANZANIA.MASHAUZI BWANA DUUU KWISHNEY

      Delete
  17. am so happy for wema i know she must be beyond happy,lakini namuona idriss kama bado akili yake haijakomaa kusettle down? i wish wema angepata mkaka nje ya hawa masharobaro wa mjini mkaka wenye akili zake zilizopevuka vya kutosha.....am happi 4 wema tho!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. diamond atatapika nyongo mwaka huu na tiffa katunzi...pole jikaze kiume

      Delete
    2. UJUE WATOTO NDIO WANAOSHOBOKA,ILA MTU MZIMA UWEZI KUMDANGANYA MOND AKUZAA NA ZARI KABISAAAAAA ZARI KAMBAMBIKIA

      Delete
  18. hayawi hayawiii sasa yamekua!!! mgumba nani wema au baba tiffa wa kusingiziwa??? mjini raha kwelii....ajuza wa kiganda anajitutua kweli kutuonyesha bado bosslady hahaha....bosslady my ass, bosslady anajibishana na vitoto vya form 3??? bosslady anazaa na mbagala?bosslady anamuda wa kupiga picha kila dakika 5 instagram?? haha changa la macho

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani mabagala wanaishi manyani? wee matako kweli mumtukane yeye na wanaye ati asiwachambe kisa mko form 2 ila mboo mnazidaka break mapumbu kumanyoko zako ukoo wako woote hasara mbwa koko wahed! ila wema akiguswa mnakuja juu kama mmekeketwa visimi vya mkundu mbwa mmoja kaa kimya uchungu wa mwana ajuaye mzazi ngoja na wewe uzae ndo utelewa paka pori wewe.

      Delete
  19. DAIMOND sijutii kuwa shabiki wako yani wewe ni mwanaume

    hivi uyu mama cha wote hayo madenda kila sehem ata mama yake mzazi si anaona jamani na litapata fangas ya mdomo kutwa kubadilisha kunyonya mibolo na midomo puuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haaaaa
      We nawe ulikalwa na Diamond hukulipwa??????!!!
      Maku ya wote
      HUYO DOMA KABIKIRIWA NA ZARI AU WEWE
      AMA KWELI WAKUKOSA KAKOSA
      USHABIKI WAKO WA UCHI KUNUKA BILA KUOZAA
      KAOGE KWANZA NDO UJE
      WEMA UBARIKIWE KILA MWENYE UBAYA NAWE RABIII AKUNUSURU NAE

      Delete
  20. watu wamepiga sana kerere wema mgumba wema mgumba aya sasa mungu kawaonesha jinsi gani alivyo na nguvu mungu sio wa tandale,mungu sio wa uganda,mungu sio wa insta jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. ahaaaaa halooooo wema tumemchukua taaaaanga kwa wazigua viraruraru mpo tanga mapenzi yalipoanzia.nilicheka niliposiliza interview yao jana idris ni tangaline

      Delete
  21. KUNA WAKATI WATU WANAKUONGELEA ,KUKUTUKANA ,KUKUKASHIFU
    UNAKAA KINYAAA SIO KAMA HUNA JIBU ILA HUNA MUDA WA KUWAJIBU
    KWAKUWA UKO BUSY KUSAKA MAISHA YENYE KUKUPA FURAHA
    SASA WAACHE WANAOCHAMBA WATUKANEE NI WAO NDO WANAPOTEZA MUDA
    WEWE SIO MTUMISHI WA KANISA USEME ULIKULA YAMINI UFE BIKIRAAAA
    KUWA NA MSULULU WA WANAUME NI NJIA YA MAISHA TUUU KWANI SIMPAKA UMPATE UNAYEENDANA NAE .
    MWANAMKE HUITWA MALAYA DAIMA NA MWANAUME HUOTWA MUHINI
    SI MIMI WALA NYOMIE WALA MAMA ZENU WALOISHI NA MMOJA TOKA WAZALIWE
    DIDA ANASEMAGA. OMBA BAHATI . KUNA WENGINE HATA KUTONGOZWA NOOOOO
    KILA LA KHER MY DARLING MUUMBA AWE NAWE

    ReplyDelete
    Replies
    1. puumbambavu ati kuwa na msururu wa wanaume ni njia ya maisha wee akili zakozitakuwa zimeganda mavi vile ulitokea mkunduni blood fool. na huu ukimwi kila kona unathubutu kusema hizi pumba? kama mnampenda huyu cha wote wenu sio mje mpotoshe jamii hapa kuna watu wanamuona wema ni mungu na waona anafanya sawa.
      miaka ya zamani watu walifanya ushenzi wa wema lakini leo hii wapo salama ila kwa sasa hivi ni hatari ukimwi unachungulia dirishani wee uko hapa kumtetea huyo mbwa malaya anayegawa ovyoo mbwa koko wahed wewe , mama zetu enzi zao kulikuwa na ukimwii? kmanyambilisi wahed huna akili hata moja. wema ameshika akili zenu hata akila mavi mntaona ni sawa tuu mlivyo makuma siku akiukwaa mje hapa mumsifie blood bastard!

      Delete
  22. WIVU NI MBAYA.UBOSSLADY WA ZARI WEWE UNAKUHUSU NN. PICHA AKIPIGA SI ANAWEKA KWENYE ACCOUNT YAKE KIHEREHERE NA KISABENGO CHAKO NDO KINAKUPELEKA KUCHUNGULIA ACCOUNT YAKE. YAAN HAPO MLIPO MNAWISH TIFFA ASINGEKUWA MTOTO WA ZARI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. TUNAWISH TIFFA ANGEKUWA WAKO KWANI ZARI KASHA ZEEKA KWA MOND
      WE MBICHII NDO UNGEMFAAA
      WAMUOMBEE UMRI MOND AISHI MIAKA 90
      NA ESMA AMWOMBEE MANA YAKE AISHI MIAKA 100
      ZARI ATAWATIMUA KAA HAWAJUI MAANA YY HAFATI MAPENZI YEKO EFTER MONEY TU
      UKIWA NA HELA UNAMPATA
      ESMA AENDE SHULE ASIMANE NA WANAE ASIJISHAUWE KUPIGA PICHA NYUMBA YAKAKA BORA IWE YA ULOZAA NAE UTADAI HAKI YA WABAO
      NAPITA TU SHABIKI WA MOND MIEE

      Delete
    2. ahaaaaa meniaua mdau chukua tano na like za kumwaga,mana yule Caitlin jinner ana mambo

      Delete
    3. MOND KAINGIA CHOO CHA KIKE,MUNGU TUPE UHAI TUONE.TIFFA SI WA MOND

      Delete
  23. kwani mimba siku hizi ni matangazo? ndio maana matukio ya ajabu ajbu na watu kujifungua vitu vya ajabu kwa miaka hii ni kawaida, mimba ni karama kutoka kwa mwanyezi mungu, unabeba tumbo haujui kilichomo ndani jambo la msingi ni kuomba Mwenyezi Mungu akusaidie uweze kumpata mtoto mwenye kheri na wewe, na aliyemkamilifu wa viungo, sasa nyie mnafanya mimba matangazo ukiwa nayo hata nmmwezi unajibinua tumbo ili uonekane una mimba, mbona tumbo huwa halijifichi unaweza usiwe na tumbo lakini kuna dalili ambazio hazijifichi zitakuonyesha kuwa wewe ni mjamzito,

    wema mdogo wangu mwanamke kuwa rijali kwa kupata mimba huwa ni furaha pande zote mbili za wazazi na jamaa lakini hupaswi kufanya matangazio wala kujinadi na kujibinua namna hiyo kwa mimba ya miezi m iwili acha kumfundisha mungu kaiz yake, kama uliandikiwa kupata utapata cha msingi ni kumuomba yeye .

    mfano wa kuigwa SALMA MSANGI amekaa kwa mume miaka kumi na tano bila mtoto, wameachana na mume alhamdulillah amejaaliwa kumpata mungu lauiyemuandikia kuwa atampa mtoto na amepata, yeye si ndio angefanya matangazo hadi kwenye viwanja vya maonyesho miaka kumi na tano tena kwenye ndoa halafu haujajaaliwa kuwa na mtoto, lakini hakujionyesha hadi tumeona wenzie wamemfanyia party ya matayarisho ya kujifungua ,

    wasichana punguzeni mbwembwe na mashauzi yasiyo na maana,unaweza ukabeba mimba usipate mtoto ila Mwenyezi Mugnu pekee ndiye anayejua kuwa utapata nini.

    Nakuombea wema upate mtoto na wanawake wote wapate watoto kwa baraka za manani, allahum aamin,

    SIKO TIMU YOYOTE ILA NIMEONA NITOE LANGU LA MOYONI.

    IJUMAA MAQBUR

    ReplyDelete
    Replies
    1. punguza uongo wee bidada salma msangi hajakaa kwenye ndoa miaka kumi na 15 kama unavyotaka kutuaminisha. alifunga ndoa tarehe 13.6.2008. miaka 15 ni wewe na mume wako kama unaye msitake kulisha watu matango pori hapa muongo wahed. na umiss ilala aligombea lini? shieyenz mmoja.

      Delete
    2. Anoni hapo juu umeongea point.. very mature advice.. anaekupenda atakusaidia kwa ushauri.na wewe umemfanyia hivo mdogo wako. thank u on behalf of her

      Delete
    3. WEWE ULIYEJIBU HAPO NI SALAMA,UMEKAA MIAKA 15 UZAI KWANI UONGO?ACHA KUDANGANYA WATU KIZEE WEWE

      Delete
  24. Ndoa nxt month. Ndugu yake Idriss kasema. Nafanya nae job

    ReplyDelete
    Replies
    1. unaota na mkundu wewe kaharishe ulalee

      Delete
  25. Wema hajaifanyia matangazo mimba yake,na angekaa kimya pia mngesema ameenda kuchukua mtoto kwenye nyumba za mayatima so muacheni mtoto wa watu si vzr kumkalia mdomoni kutwa kucha wema hv wema vile,

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau umenena mana wapo walosema kaenda south kupandikiza mbegu bora anavyoonyesha stage za mimba yake.

      Delete
    2. Wewe msenge nini na ukute wewe mwenyewe ujazaaa fala wewe kwani wangapi wamejifungua viumbe vya ajabu tumbo si litakua tu mpaka atangaze

      Delete
  26. Nawapongeza sana wawili hao, wamejua kutunyamazisha. Ila sasa nimeamini kua wanaume wametuzidi akili. Domo na idriss wamepokezana wanawake ila ni washkaji still na Domo kamu wish Idriss ila why not Wema n Zari??? Why so much hate??? Wanawake tupendane jamaniiiiiiiii, wanaume wapo tu hawa jamani

    ReplyDelete
  27. Afu wema punguza kulianika tumbo hilo, sio kila mtu anakuwazia mema mama.... uwe in low profile tu km wenzio kina salma msangi na hamissa...

    ReplyDelete
  28. KUMBE SALMA MSANGI AMEACHANA NA MZIRAY NAMUONAGA HUYU KAKA HUKU MJINI NAMFANYIAGA KAZI ZAKE MASIKINI, YA MUNGU MENGI KWA KWELI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UMBEA NINI,KAMA UKUTAKA UMBEA KWANINI UANIKE LIFE LAKO INSTA?WEWE NI SALMA UNAEJIBU

      Delete
  29. Go go go wema go go gooo Idd goood luck to bothya Mtoto ndio jambo la kheli Yani rahaaa kweli hahaaa kujua kazi ya beding raha eish Idris yo the man Salute kwako

    ReplyDelete
  30. i am so wonder yaniii huyo bosslady kutombwa na mtoto kama dai hmm ni bosslady gani huyo???? no boss in hell or heaven will cheap her self to go down with a boy like daimondi hahaa poleni wanaume wote mlo singiziwaa watoto wa wanaume wenzenu eti ni damu zenu poleni sana kujifanyeni midume turufu kumbe migarasa...zari wema ameesema KIMYAAAAAAAA Remember zati KIMYAAAAAAAAAAAA#SHEIZBIZZY

    ReplyDelete
    Replies
    1. kamuulize jlo ana 46 boyfriend 26 rahajee mumuwache zarinaa kwani dudu haliingii mbona wema naye nambemnda idris? tena msije sema wema mdogo ana udogo gani wakati anabeba mabehewa makubwa makubwa ili ahongwee? idris mwenyewe mtoto si rizki.

      Delete
    2. Hata Wema kamzidi Idris umri he is 22 and she will be 28 in September so kamzidi 6 yrs

      Delete
    3. zari katuzidi kete kutumbambikia mtoto,ila kuhusu umri si mbaya.

      Delete
  31. subirini azae muone atakavyokuwa mbibi huyo wema wenu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Name aliyekudanganya hutazeeka na kufa ni nani?

      Delete
  32. kwani wema katika maisha yake alitembea na Diamond tu, mbona hao mabwana wote aliodu nao hatujawahi kusikia wamempa mimba?

    ReplyDelete
  33. KWANI dIMOND ALIMKUTA BIKIRA HUYO WEMA?JE HAO ALIOAZANA NAO AU ALIOTEMBEA NAO WAKATI HAYUPO NA DIAMOND WATOTO WAO WAKO WAPI WALIOMZALISHA WEMA? TUACHENI KUPIGA NGOMA WAKATI HATA KUCHEZA HAMJUI, KM DIAMOND MTOTO KABAMBIKIWA BASI NA IDRISA PIA KABAMBIKIWA PIA, HEEE MUNGU HUYU ANAJUWA KUWAUMBUWA WAJA ATI CHEREKO CHEREKO IDRISA KIDUME MIMBA YA LUIS HIYO MTAJIBEBA NA MBELEKO YA TURUBAI

    ReplyDelete
  34. hivyo hivyo Idrisa na daimond

    ReplyDelete
  35. Dimaond hongera sana mwanamke asiwgombanishe, nimefurahi kupita kiasi

    ReplyDelete
  36. Wajinga walijua uhusiano wa Idrisa na Diamond kushine, hao wameumbuka

    ReplyDelete
  37. nimefurahi sana Diamond na idrisa kutokuwa na tofauti hata jana kwa Diva idrisa kaliongelea hilo hongera sana baba kijacho.huo ndio uwanaume

    ReplyDelete
  38. TANGA RAHAAAAA JAMANI TANGA KUNA MADOKTA WA AINA ZOTE IDRISS BIGUP KWA KUZALIWA TANGA

    ReplyDelete
  39. Tiffa Mashallah mzuri sanaaaaaa na copy ya Diamond huna haja ya kuuliza.na huyo javi la wageni mtoto mnamjua babake nani maana mwaka Jana kalala na wanaume idadi anaijua mwenyewe.mwacheni.Diamond na mwanawe

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAKUNA MTT MBAYA KWA ALOMZAA
      MIMBA KAPEWA NA BABA YAKO AU KAA ALINAMBIA HAWARA YA MAMA AKO
      GOD BLESS...WEMA KWA BARAKA ZOTE NA MAADUI WADIDIMIZE KWA NGUVU ZAKO
      UNASHINDWA KUSIFIA WAKO ULOZAA KWA KUBAKWA PALE MAGOMENI UNASIFIA WA MWENZAKO
      NANI ANAKUJUA WEEE MAKU MBOVU
      ROSÉ NDAUKA KAANZISHA KIJARIDA CHAKE NYIE MTABAKI KUFUNGUA BLOG.. NA KUPNGELEA YA WATU

      Delete
    2. NENDA KWA DOCKTOR WAKO UKABADILI IYO MIWANI YA MACHO UNAYO IVAA.TIFFA KATUNZI100%

      Delete
  40. Wema amuandikia Idris
    Nimeandika na kufuta karibia mara mia maana kila ninachotaka kuandika najikuta naona hakifai and maybe hakitoshi.... Im busy looking for the Proper words to tell you how I truly feel but naona kama sio.... I thought deep and I jus simply decided to write this: "Idris I love you, not only because you are my man or because you love me too.... No...!!! I love you because you make me a Better person, You changed my whole life.... You Complete me.....!!! I love you because you make me feel good about myself, you make my heart skip a beat everytime I see ur name appear on my phone as u call me, you fill my tummy with butterflies everytime I see u... I love you because you can make me cry but at the same time make me laugh hysterically... I love you because you have been nothing but Da Man Ive always wanted... From your character, your personality, your IQ and your way of thinking to The way u touch me, feel me, hold me, Kiss me.... The way u look at me, The look on your face wen u know Iam not okay or maybe im nat happy.... These are some of the few things that make me Love You more everyday...." On ur birthday I want to tell you that Im the Luckiest girl to hav you as My Man and Im gon keep you for a veeeery veeeery long time( I couldve said forever but we all know forever doesnt existπŸ™ŠπŸ™ŠπŸ™Š... Well im nat so sure) I cant ask for more... You are Just Wonderful... Lord I thank you for this Being... Iam Forever Grateful....!!! Lord I ask you to protect my love... Keep him for as long as you can because he is dat person I do not want to lose anytime soon... I just wish nothing but Happiness for you and I babe...Happy Birthday Booboo... Happy Birthday to you Hubby....!!!!!πŸ’•πŸ’•πŸ’• You are the only person That has really made me feel like a woman.... Oh...! I just love you with all my heart... Now before The Clock strikes 12, Let me be The 1st to wish you a Happy Birthday My Love....!!!πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹

    ReplyDelete
  41. Hii couple itafika mbali sana wazazi wao wote wamekubali mahusiano yao, Watanzania tumefurahi haters ni wachache kuliko lovies tumeshinda hayawi hayawi kumbe yamekua

    ReplyDelete
  42. Duh..lulu kagandiswa uturn utasema picha ya ukutani teh teh teh!!

    ReplyDelete
  43. we love u Wema & Idris, kila la heri

    ReplyDelete
  44. wee sinta update blog huoni macomment yanavyogongana humu

    ReplyDelete
  45. napita tu humu, swali, hivi ofisi ya boss lady inatoa huduma gani? maana naona imepambwa maua na ina malaputopu, mtujuze japo niombe kazi ya kufuta vumbi abioooooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. anazuga tu wanasafirishaga madawa ya kulenya south to dar dar to south boss wao ni kinje.na kuna dada mwengine yuko very famous insta ndio biashara zao hapa south africa.

      Delete
    2. BREAKING NEWSSSSS,ZARI NASIKIA KAULIZWA KUHUSU NDOA NA MOND AKAJIBU HANA MPANGO WOWOTE WA KUOLEWA NA MOND.YEYE ANATAKA KULA LIFE TU NA MOND NA SIO NDOA.HABARI LIVE KUTOKA HAPA AIR PORT OLIVER THAMBO.

      Delete
  46. Hongera Luis kwa kumfanya dada yetu Wema kuwa na faraja

    ReplyDelete
  47. muuza unga huyo ndio maana hataki kuolewa yeyey anataka tripu tu za dar to south south to dar,ipo siku mtakamatwa kama agness masogange

    ReplyDelete
  48. in love with WEDRIS...le couple ya mwaka!

    ReplyDelete