asas

asas

sintah

sintah

BELLE 9 n JUX WAKONGA NYOYO ZETU.....

Belle 9 akiimba na band yake


 
mama Terry n mum APM ktk ubora wetuu, zoom red bottom is popping natamani ningepachika emoji

hair on fleek

sijui nilikuwa nawaza nini mieeee

Sheriesss

30 comments:

  1. Miye nimezoom mipaja Bi. Dada. Mmhhh! sijui mibunyemibunye hiyo uko kunani kwa Bibi! Loooh! Hivi mkijistri mmeambiwa mtapata infection ya zika eeh? Halloooooooo!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said dia. wanawake sijui tumekuwaje jamani.

      Delete
  2. sintah mbona na wewe una michirizi?

    ReplyDelete
  3. Bosi wangu paja naliona, wale wa viguu vya chelewa sipati picha mapovu ya mdomo hapatatosha

    ReplyDelete
  4. Kwa raha zenu sintah na shogako mwaa mwaa

    ReplyDelete
  5. sinta sikuzote watu wanavosemaga hujielewi nlikua sielewi,ss ndo nini kuweka hyo picha yako mkundu wote nje,hata haivutii.kama ilipigwa bahati mbaya bila ww kujiona kilichokufanya uje ujianike kwenye blog yako nn.au unatafuta mabwana wakwenye blog yako?mwanaume anaeingia kwenye blog yako ni lazima shoga kama huyo zee la michepuko,so save ur self hamna anaetaka kuona kundu lako lililo legea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli wanawake tujistri jamani looo mipaja ile na kweli haivutii. Kidogo tu tuone naniluuu

      Delete
    2. Kweli mkundu wote uko nje halafu mweusiii

      Delete
  6. Niazimeni stress nipunguze unene mtoto wa mwanamke mwenzenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Njoo chukua zangu nimetorokwa na mume kaniachia watoto hapa, nilikuwa na mimba nyingine imetoka, sina kazi, yaani ni full sress.

      Delete
    2. mbeba pochi wa sintahFebruary 17, 2016 at 5:57 AM

      Anony 9 :13 umenichekesha sina hamu,kunywa ukipendacho ntakuja kulipa

      Delete
  7. Mmmmm sinta mguu umechoka khaaaaa

    ReplyDelete
  8. Wapi mama K jamani naona bwana shemeji wa wachuchu wengine wa town

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh acha mama K wa watu apumzike. Ndio hivyo vijacho havipo tena. Kuna mtu nimeona amecomment IG eti anauliza msiba utakuwa club gani. Jamani watu wana maneno .

      Delete
  9. Hivi kwa nini watu wanarudi kwenye post zilizopita siku tatu nyumba anaenda kucomment huko? nani ana muda wa kurudi nyuma sasa? hebu njooni kwenye post mpya eboooo

    ReplyDelete
  10. Muna na Casto ni wapenzi?Na Muna ana kazi gani hapa mjini???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anauza nyapu kama wewe unavyouza.

      Delete
    2. May be kama wamerudiana walikua name mahaba haswaa those days...Castro still in love name bibie

      Delete
  11. zee la michepukoooz ukwapp? kuna ubuyu wa pilipili toka zanzibar ile mimba fekeroo imeyeyuka ghafla ati ilikuwa na 13 weeks matweens nyoo mimba ya miezi mitatu tumbo likawa kuubwa vile tangu lini? wikii hii tumetangaziwa mimba wiki ijayo ikatoka mmmhhh ilikuwa ni drama flani hivii kuvuta wateja siku ya valentines kiukweli cha wote hakuwa na mimba ng'ooo hakuna cha dr mwaka wala wiki cha wote ni fekerooo of all time yani mmeokotwa timu vidaka mate.
    kisa diamond alimwambia zaa wakwako ndo akaamua abebe matambara kumrusha nani rohoo? tweens my foot angekuwa nayo kweli anavyopenda kujikweza angepeleka ultra sound kwa shigongo dunia ione nyooo. tuliza kipapa chini uache mipombe kwa muda mimba itakuja tu upunguze na midrama unaogopa kushuka manake unapenda jina lako liongelewe tuu daima kwa kipi haswaaa wakati umaarufu wako wee ni bingwa wa kula bufee za mboo tuuu na kusubiri uhongwe baaassss aka ntombe nile mfyuuuu…..

    ReplyDelete
  12. Daaaah pole wema & Idriss 13 weeks preg. Mungu atawafungulia njia mtapata mwingine tu.

    ReplyDelete
  13. Huo wanja wako tu sinta mie hoiiiiiii

    ReplyDelete
  14. jamani kuna mtu aliyewahi kupata miscarriage baada ya kusaka mtoto kwa muda mreefu halafu inaingia ghafla inatoka hivi unaliajee? unaona kama vile Mungu kakuonea yani unalia mnoo sitaki kukumbuka niligombana hadi dr wangu nikamtupia lawama zote kichwa hakikuwa sawa kwa miezi kadhaa.
    sasa leo hii mwenzetu huyu ati mimba imetoka ndani ya masaa 24 unaenda club pombe, shisha unakula bata kama vile sio wewe umepoteza tweens hii haiingii akilini hata tone yani nimegoma kuamini kuwa wema alikuwa na mimba hata ya siku moja no ways. hakuwa na mimba kabsaaaa… !!!!
    uko busy instal unapost deile nyoo kama kweli unatamani mtoto kwa kiwango cha juu namna hii halafu upoteze mimba kilio chake ni cha mbwa mdomo juu wiki nzima na sio kwenda bilcanas huku umevaa heels ukiwa umejikandika mimekap kama vile ulikuwa unaenda kusheherekea nyoo hukuwa na mimba ebu tupishe hukoo….. sijui sasa atakuja na drama gani.
    ilipotoka mimba ya kajala warumi wa jf alisema yakwako inafuata hata ney wa mitego alijua haya duuh1 what a drama queen!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eti jamani mimi mwenyewe nimemshangaa sana. badala akae akitulize bishost ndio club kumekucha. bora alimuacha Domo maana asingeweza hizi drama kwa kweli.

      Delete
  15. Kalulu hakashindwi kumuiba Idriss wa watu maana haka katoto nakaogopa.

    ReplyDelete
  16. mIMI SIJUI LABDA WENZETU MIMBA ZA SIKU HIZI ZIKO KISASA ZAIDI MIE ILIHARIBIKA MIEZI 4 NILIUMWA JAMANI SIWEZI KUELEZEA NILITOKWA NA DAMU NYINGI WAKATI NAKIPIMBIZWA HOSPITAL, SIKUWA NA NGUVU PILI NILIKOSA AMANI KABISA HAPO NIMEOLEWA NINA MIAKA 2 SIJAPATA MIMBA, SASA SHOGA UTOKE HOSPITAL ASBH JIONI UKO CLUB MMMHHH HAYA YANGOSWE

    ReplyDelete
    Replies
    1. na mibonge bonge ile ya miscarriage inavotokaga, mmmh..lazima mtu ulale ndani!!unaanzaje kwanza kwenda club..khee

      Delete
    2. Kweli kabisa kwanza una raha ipi ya kwenda club? nguvu inatoka wapi?

      Delete
    3. WEMA NA IDRIS WANATAFUTA KIKI NIMEWADHARAU WOOOTE WAWILI WAJINGA WAKUBWA HAKUNA CHA MIMBA WALA NINI NI USANII WAO TU MSCHWEEEE

      Delete
  17. Kumbe ni CEO nilidhani Luiza Mbutu kweli duniani wawili wawili! Wanja, miguu, michirizi, magoti, mchanganyiko wa rangi mwilini mie hoiiiii na hapo ndiyo 360 camera

    ReplyDelete