asas

asas

sintah

sintah

BEY IS BEY........

the shoeeeee thou


Mr n Mrs Jay Z


Mke wa Jay Z bado anaendelea kutukimbiza balaaaaa

9 comments:

  1. Ndio habari ya jiji. Kiatu kizuri sana. Huko wanaweza kuvaa kutokana na barabara zao na hata kama ni club floor zao ni nzuri, na ustaarabu unachangia sio wakina mwafulane wanavaa hills bado wanaenda kulewa lewa hovyo mwisho wa siku wanaishia kuvua hills kama sio kuvunjika miguu kwanza. heheeeee haloooooooooooo

    ReplyDelete
  2. leo mpk sa 10 hii comment moja tu du kweli wema top in town

    ReplyDelete
  3. namanisha hapo ugekuwa umemuweka wema na hicho kiatu comment 50 na zaidi

    ReplyDelete
  4. SINTAH UKIBANA HII COMMENT POTELEA MBALI ILA UKWELI LAZIMA USEMWE?JANA KWA MASIKIO YANGU TUKO SEHEMU FULANI KWENYE MEZA MOJA NA KATUNZI AKATAMKA TIFFAH NI WAKE ILA KWAKUWA ANATUNZWA VIZURI NA DIAMOND NA YEYE NI MUME WA MTU ETI HANA PRESSURE ILA NI DAMU YAKE,JAMANI NIMETOKA KUMCHUKIA ZARI HATARI,MIMI NI TEAM MOND.HIVI ZARI ANATAFUTA KITU GANI KWA MOND?AU ANATAKA KUMTOA ROHO BI SANDRA AKWAPUE STATE HOUSE?MTOTO SI WA MOND.KWA MASIKIO YANGU NIMESIKIA,HATA MKINIITA HATER POTELEA MBALI,MSCHWEEEEE

    ReplyDelete
  5. Mchukie mama yako mzazi alibeba mimba ya babu yako kenge wewe umetumwa na boss wako mwambie zari na chibu wataachania mbinguni endeleeni kuungaunga story za uongo toka mmeanza kuna cku mmesikia wamekosana ndio kwanza penzi liko moto kama embe la msimu mtasubiri sana

    ReplyDelete
  6. Tukuulize wewe mchawi mwanga jini makata unatafuta nini kwa zari au unataka bos wako arudiwe kwa icho kistory chako cha uongo utasubiri sana

    ReplyDelete
  7. Tunangoja mtoto wa wema atakuwa wa nani kati ya LUIS NA IDRISA, kazi mnayo siku zote walimwengu husema muoshwa huoshwa.

    ReplyDelete
  8. KWELI KABISA MANAKE MIMI NILIKUTANA NA LUIS SOUTH AFRICA AKANAMBIA WAKATI ANAACHANA NA WEMA TAYARI ALIKUWA NA MIMBA KWAHIYO ANAMSHANGAA IDRISA KUBEBA MZIGO AMBAO SI WAKE, MANAKE YEYE HAPO TANZANIA NI IGENI NINA IMANI IKO SIKU AYASEMAYO YATAONEKANA WAZI MWISHO WA SIKU

    ReplyDelete