asas

asas

sintah

sintah

DR MANYAUNYAU ANAFUNGASHA VIRAGO........

 
mapenzi kiti cha basi, unaposhuka anakaaa mwingine, ndio mapenzi ya mujiniii




Habari wajameni nasikia lakini narudia tena nasikia Dr manyaunyau mambo yanamuendea kombo, kwa sasa nasikia lakiniiii hata mkoko hana na nyumba ameshaambiwa afungashe virago daaah huku kujifanya cartoon wa Instagram kumemletea mauza uza, au ndio maana Tz sweetheart amesepa fasta mambo ya kujaziana mizigo ndani nani anataka? kuna mtu anataka kumlea mtu kwa sasa? akuu bibi ndio maana dada amejisepea zake fasta, na picha zote alizopiga na Dr Manyaunyau kazifuta hataki shida....

ila mujiniii kuna masinemareeee daaah....

74 comments:

  1. hahaha uwiii alichonifurahisha dk. manyaunyau ni kumpa za uso dada wa mtaa wa pili...dada anajitia anamjua wema kuliko..eti niliongea nae sijui nini..hivi jamani wema anadada 3 tunu,suna na nuru hata siku moja huonin wakiposti upupu ...hata siku moja husikii hata magazetini wakisema ooh tumemshauri wema ooh sijui nini ..hilo lijinga sasa ndio daily kujitia namfahamu wema sijui mdogo sijui nini kwikwikwikwiii kafie hukooo...mara ya kwanza ya uhusiano ulijitia I like this kid (Idris) leo hii unasema not perfect match ya wema hueleweki bi badada,acha kutafuta sympathy kwa team wema unajikombaaa ili upate back up yao instagram,,ukishaona tu kichwa panzi anakunyeaaa unazidiwa unaanza kuweka posti za kujikomba kwa wema upate support yao kwendraaaaaa mamae kwanza katika watu wanaompotosha Wema wewe ni wa kwanzaaaa stay away from her..unajitia kimbelembele mno na kufit kwake,,akianza kufanya kitu hata negative huwa unamsupport upupu tena unamtungia inshaaa kabisa ..leave her alone we begggggggggggggggggggggggggg,dada zake,junaitha na director joan wanamfaaa na kumtosha mnooo sio wewe bibie ..kwanza unazidi kupaukaaa hivi unaishi Los Angeles au Bangladesh!!! huna muonekana hata negative one kuwa unaishi los angeles,,kiruuu bora ule muonekano wako wa Dubai Enzi zile ndio ulikuwa wa ki los angeles sasa hivi uwiii bibi tulia tu uwe nany wa watoto wako ..style na fashion hazikutoi hataa kila siku unazidi kuharibu..si kwa mavazi nywele ad make up unakuwa kama THE BABLON 5...thnx God ulitoka kwenye ki group cha kina mwammy uwiiii yaani unazidi ku prove ulikuwa mis match,unfit and unproper attached mamae ona wenzio wanavyon'gaa na ku glow daily yaani soooo classy..Smart and fashion trender,wanawakaaaa wako kimyaa matured hadi raha sio wewe kuwaweka wenzio kwenye popularity mavi mavi hebu tutokeeeee hukoo (please mwamy,kiki,naki,shamy na wengine endeleeni kumuenjoy huyu Babylon 5 anatapa tapa tu hajielewi

    ni mimi anayebania comment zangu kila siku

    ReplyDelete
    Replies
    1. nimekupendaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. utakufa na presha we mama kwa wivu na chuki na roho mbaya. Bora mwenzio ana amani moyoni hata akipauka which is not true ni kwa muda tu. wewe umevundia na kuozea ndani kwa ndani harufu lishaanza kukutoka. macho yana malengelenge huoni vizuri utajuaje huyu kapauka na huyu hajapauka. Mtu mzima hovyooo badala ya kuangalia yako umekazana na binadamu mwenzio ambae hana hata muda na wewe. Hao kina kima kawachukue wewe basi ukae nao upande bei mjini labda uvundo utaanza kuondoka taratibu. Issue ni dokta manyau nyau hapa huyo unaemsema nenda insta kajaa top..tena atakujibu kwa nafas muda muafaka ukimfikia. Tuondolee nuksi zako humu kafue chupi hilo papoochi lipumue khee!!dagaa wa kigomaa!

      Delete
    3. asante nimekupend asana sana mdau uwiiii yani umeongea mpaka nimesikia kutetemeka lol

      kwakweli me sijawahi kumuona dada yake anakurupuka na li page instar ila uyu kibibi jitu kutwa unampangi amtu wbana wa kulala nae we kweli hamnazo fanya maisha yako wewe, limepauka limefuliaaa chefuuuu sipati picha uyo mumeo anvyoonekana hahhahah laana hizo na bado

      Delete
    4. umeandika wewe mwenyewe hii comment nini?mbona unabania za chini yake..mxiuuuu! kanyagio ka bushman!

      Delete
    5. Mdau umeongea yote ya akilini mwangu. Hivi huwa najiuliza, mbona sijawahi kuona dada zake Wema wakisema sema maneno maneno kama ya huyu shosti huko Instagram!!!! Sijui ni kuishiwa pa kushikilia! Huyu dada kadri siku zinavyozidi kwenda ni kama anachanganyikiwa jamani. Sasa naona hekima ya mashosti zake kuamua kukaa pembeni. Anakeraaaaa... ni mswaziiiiiiii. Kamkomalia Wema utadhani sijui kitu gani. Yani naona huwa anatafuta mtu ambae ataendelea kumpaisha. Sasa na huyu Wema nae hawa ndio watu waliomzunguka jamani!! ndio maana ana maisha ya hivi. Laiti angekaa mbali na huyu dada na wengineo wote mliowataja hapa sijui Director Joan sijui Junaither mara Matikobokoyao... Yani wote hawa including huyu dada ni waswazi mnoooo, hakuna watachomshauri zaidi ya kumuuza kwa mabwana na kumwambia kuwa hiyo ndio njia sahihi (kuchuna mabuzi, kula bata kupitia mamanager wa bank). Hivi mtoto wake wa kumzaa atamshauri hivi jamani! All in all huyu dada wa LA kaniacha hoi. Sasa ndio nimemjua tabia yake halisi. Ni mswahili mno. Halafu dunia inazidi kumuumbua, wenzie wakina Mwamvita wamepiga kimyaaaaaa. Yeye kila kukicha anagombana na mtu. Au tatizo ni kukosa kazi jamani? Sasa na TCRA/Wizara ya mambo ya ndani inamsubiri afungua domo lake tena.

      Delete
  2. MRS CHA WOTE
    MRS MICHIRIZI

    TEAM NYOJ9BYPKO njooni mumtetee huyu Demu Dezo maana mishipa huwa inawatokaga kuliko mnavyotetea mama zenu afu CHAWOTE hata hawajui

    its me ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe unaye mkosoa anakujua AU NDO WATAKA AKUJUE

      Delete
    2. Nakupenda Zee la Michepuko dwamani, chukua novidaa baby

      hili bwaba iddy ndio likome sikunyingine mana pale liliwekwa kwa ajili ya tigo yake na yeye akajikuta kidume hahahhah mapenzi ya miezi miwili mimba ya 11 weeks ndo ukome kuvamia mijitu yenye nuksi

      Delete
  3. Sintah Huna ethics za uandishi! Unaandika kishari mno...iga frm ur neighbors wanaandika issue mpk unavutiwa kusoma! Wewe unachochea na unachonganisha watu sn!...pia unakuza mambo ya wenzio as if unachuki nao!
    Na wale unaowapenda wewe unalazimisha sie wasomaji tuyafurahie wanayoyafanya!it's my advice,take it or leave it!but ur so pointless when it comes to writing! Ukiweka comment hii sawa ukiiminya sawa pia kwani umepata messsage! I wish utachange na utavutia wasomaji wengi

    ReplyDelete
  4. Billionaire Apolycapsebella kachukua ukanda. Chezea pesa nini.Idris kashindwa kuikomboa Range TRA hivi zile dola za BBA ziko wapi mbona nasikia mama yake Idris kaziweka kwenye account yake. He he heeee hongera Chibu kwa kujitoa kwa michirizi akak jini mufilisi wmaana ni kunguru hafugiki. Chibu tangu awe Zari katulia tuuli wako busy na binti yao Tiffah Dangote. ZARIMOND miaka 800.

    ReplyDelete
  5. ukubwa wa pua ya sintah si wingi wa makamasi sasa wewe yanakuhusu nini kwani alishawahi kukuomba chochote umsaidie?

    ReplyDelete
    Replies
    1. ofcoz wametuomba ndo mana drama zao wakaziletea public

      Delete
  6. mwenzenu hata sielewi, umesema dk manyaunyau lkn naona picha ya wema na mtoto iddi. i lost my memory nikumbusheni kabla sijavurunda

    ReplyDelete
  7. kapwilisika huyo kapwilisikaaa! Kavamia maji yenye kina kirefu nguvu za kuogelea hana. Kafilisika kwa misifa au kafilisishwaa..Si alijifanya nae kigogo haya yako wapi? Mfupa ulomshinda fisi..Yani huyo alizungukwa na wanyonyaji huku madame kule andunje anasubiria heee!!Kweli sifa zinaua anadhani wenzie hawawaoni hao wadada? haya twamkaribisha uraiani, na misifa ya insta hope itapungua sasa manake khaa ulimbukeni gani sasa ule..lisemwalo lipo kama halipo laja!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani kuna ubaya gani Lulu akiwa nae? lulu is single na size yake watawezana. Ijapo namuhurumia dr

      Delete
  8. Mwee kwani lile ghorofa si lake alinunua?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapana. alipewa na mwarabu wa home shopping center. Naona limechukuliwa sijui

      Delete
  9. nawaza tu tena kwa sauti TUNDA76 NA MREKEBISHATABIA NI MTU MMOJA EE MAANA TANGU MMOJAWAO APOTEE MWINGINE NAE KAPOTEA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli bana siwaoni hao watu sk hizi haturekebishwi

      Delete
  10. mujini bila hela hakukaliki. KUNA MTU ALIJISEMEAGA TU. MWANAMKE AKIWA MZURI BILA AKILI MAUMIVU KWA PAPUCH

    ReplyDelete
    Replies
    1. His Excellency Robert Mugabe

      Delete
  11. Mh jamani wema ana mapepo ya ngono anabadilisha wanaume kila kukicha mungu amsamehe tu halafu anaona sifa na team yake wanasapupport ujinga anaofanya. Kaona manyaunyau hana hela akaona bora atoe mimba alelewe na mwenye hela. Manake angekuwa na mcongo na mimba ya Dr manyaunyau ingekuwa shida kaona aitie. Alafu analalamika sizaisizai. Matako mporomoko hahahaha

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe udshatobwa na wagapi/ushatomba wagapi mpk hapo ulipo wahesabu kimya kimya tu

      Delete
    2. wewe udshatobwa na wagapi/ushatomba wagapi mpk hapo ulipo wahesabu kimya kimya tu

      Delete
    3. Mi ninao wengi kuliko Wema ila huwezi kujua,kuna kipindi nilidate na mwanamme nikamwambia aje usiku sana na kuondoka asbh,mpaka tulivyoachana nilimjua mimi,Mungu,malaika na shetani tu,labda na wanga wa usiku,ila wanaojulikana kwa mashosti ni wa 3 tu,usiri unasaidia.

      Delete
  12. wema wema wema wema tulia mwanangu

    ReplyDelete
  13. Makubwa madogo yana unafuu baba fekero mama fekero kitoto fekero mapenzi fekero

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo anapenda hivyo kwani kakubana

      Delete
  14. Maji marefu hayo Idrisa hayawezi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani mbona watu wanakuwa waongo hivi mbona mwenyewe kakana hamana kiktu kama hicho .MMm watanzania tuna mambo machafu sana manafurahia ujinga,kijana mwezenu kuanguka,yako inakuja usifanye mchezo

      Delete
    2. Moyo wa mtu kichaka mnajua anawaza nini kabisa kwenye moyo wake. alokumbangia mola hujui.

      Delete
    3. Dear tunafurahia akianguka sababu kama aliweza kumkatili swahiba yake ambae alikuwa kama kaka na aliemsuport mpaka akapata kura ya Namibia na kushinda bba. Huyo si wa kuhurumiwa karma bana inamsaka. itampata tu

      Delete
  15. oooh goodness hivi huyu Idriss alikuwa anapanga????? nlidhani aliinunua ile nyumba eti na BWM pembeni, jamani wazazi wa hawa vijana huwa wanakuwaga wapi wakati wa kutoa ushauri?? (hata kama ana mama tu lazima kwenye familia kuna uncle ambaye idriss anamuheshimu angekuwa anaukubali ushauri wake. jamani utaendaje kupanga lijumba likubwa vile na visent vya big brother wakati hauingiziiiiii?? yaani wema sweetheart...seeeeeeepa , yaani seeeepa kabisa hata mguu uvunjeke shikilia tu mapaka usepe mile na mile kabisa mxchw hatutaki upuuzi, labda ndio maana alitaka kuisafisha nyota yake kwa our Tanzania sweetheart. mimi kuanzia leo nimeacha kumjaji mtu akifanya maamuzi yake. huyu idriss yaani hakuna siku yuko serius isipokuwa alivyomjibu yule bikizeee aliyefilisika mtaa wa pili ndio nlipomwona aliandika kitu serious. halafu eti kwenye kipindi cha Nervado anaonyesha miraba aliyonunua kwa dollar 3000 yaani jamaa hana mpango wa maisha kabisa (KAMA NI KWELI KAFILISIKA KIASI HICHI ANDUNJE ANACHOTUTONYA)basi ameniudhi saaaana kwa sababu umepata mataji mzuri kwa big brother badala ya kujipanga eti unataka kuweka hesima mjini...pumba tupu role model my foot mxchw

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau nimekupenda bure. Nakupa ticket ya Jamaika full complimentary nitalipa. Huyo motto hamsikilizi mama yake wala ndugu yeyote. Anavyopenda umaarufu na hela anaweza hata kumsaliti ndugu yake. wema wetu save urslf from that fuck boy.... toka ndukiiii nitakusaidia kushika viatu, kile kitoto hakifaiiii

      Delete
  16. wema karibu ifakara uje tulime mpunga na matikiti, mjini, mjini kwa sasa hupawezi

    ReplyDelete
  17. Wafanya mchezo na madada wa mjini, pesa mbele mapenzi nyuma

    ReplyDelete
  18. Gorofa sio lake alipewa akaae tu na rafiki yake mkubwa mfanyabiashara haoa Dar

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunywa Fanta mdau. yani dogo hajafanya lolote kazi kununuwa ma bangili na nguo mxiiiii. na mishen yake ni kuwalala wa dada wenye majina mjini mxiii chefuuu

      Delete
  19. Sintah leo nimeshindwa kuvumilia, you're so negative khah it is not healthy for your life. Nadhani umenielewa. Huenda sielewi matumizi ya hii blog yako, kwamba ni kwa ajili ya wewe kutoa machungu yako. Lakini kwa kuwa negative kiasi hiki unajizibia riziki ndugu yangu. Utakua huoni hata mambo mazuri yakikujia because you're so much into mabaya. Hata kama humpendi mtu try to see good in them, don't trash them publically.

    ReplyDelete
    Replies
    1. U negative wa sintah uko wapi? kwani yeye ndo aliewambia wafanye drama kwneye mitandao, ina maana walishindwa kuyamaliza mambo yao kimya kimya mpaka waanzae kurushiana vijembe mitandaoni, kama wangekuwa na akili timamu wakafanya mambo ya private huyu sintah angepata wapi cha kuandika? Nyinyi team wema mnapenda sana kumuonea sintah wakati huyo drama queen wenu ndo asiejielewa, kama hataki kuandikwa akitulize

      Delete
  20. Mfupa alioushindwa fisi binadamu atauweza,Wema hesabu nyingine iyo

    ReplyDelete
  21. Diamond alivumilia mengi sna kwa wema kwa vile alikuwa anampenda inafikia wakati wema anatoka anamuacha Dai ndani na akirudi anajuwa kabisa kaka wa watu huyu katoka kwa mwanaume tena kafanya mapenzi we acha tu

    ReplyDelete
  22. Muv imekua fupi mno au kuna part 2?Mujini rahaaaa!!

    ReplyDelete
  23. Mi team Wema,ila kikweli sasa naanza kumuelewa Diamond! Dah uyu baba alifanya lamaaña sana kukaa pembeni. Zaiz uko uliko ana amani telee. Kwakweli wema wetu anakatisha tamaa kabisa!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpenzi, endelea kumpenda wema. Kama ulibahatika kumwangalia dr Manyau big brother wala hautakaa umlaumu wema. Hafaiiii hata kdgo, liache liendeee tena nimefurahi. Kama alivoweza kucheat na Wema wakati yupo na Sammy hashindwi kuwa na mwengine nyuma ya mgongo wa wema...Amerithi umalaya wapi sijui, maana mama yake mstaarab kinomaaa

      Delete
    2. Hivi uchi wa huyu mwanamke ukoje??? Kha!

      Delete
  24. usilolijua ni sawa na usiku wa kiza Sintah usiwe unakurupuka unao ushahidi kwa unayopost? Wema na Idris hawajaachana, nyumba bado anaishi, gari anayo, pesa zake za big bro anazo na ana kampuni 3 zinamuingizia pesa. kufuta picha ni makubaliano wote 2 sasa uhusiano wao si wakujitangaza tena, wamejifunza kutokana na makosa yao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani kuweka picha ndo kulivuruga penzi lao au drama zao hasa za huyo bi wema, mbona zari na mond wanaweka sana picha za penzi leo tena picha intimate kabisa na mpaka leo wapo wote? kilichowavuruga ni drama za wema, mana alimdanganya mwanaume kuhusu mimba, baada ya hapo akaanza kumuonyesha mwanaume kwamba yeye anawepa pata bwana wakati wowote na kuanza kujivinjari na mkongo, hebu niambie hapo kuna kosa la kuweka picha kweli kwenye mfarakano wao?

      Delete
  25. HILO li dk manyaunyau ni pumbavu sana, yaani hafikirii kabisa, hivi linadhani kati yake na diamondplatnumz nani mtoto wa mjini,diamond ni maarufu kuliko yeye, diamond ana pesa kuliko yeye, diamond kwa sasa anauwezo wa kupata taarifa kwa urahisi kuliko yeye lakini wema alikuwa anatombwa, sasa hili dk manyaunyau limejiingiza kichwa kichwa kumbe hata nyumba halina likajua linamuweza wema, halikujua kuwa gharama za wema kuziweza hata kama unakiwanda cha kutengeneza pesa si rahisi kihivyo, lililo fala kuna watu huwa wanamshauri vizuri kuwa haliwezi lile gumegume bado anawadharau akihisi kuwa yeye yeye ni m janja sana, sasa ngoja livune lilichopanda

    ReplyDelete
  26. Jamani eeh acheni kumlaumu wema wangu. Dr Paka njaa anatoka na Lulu hivi nyie huyu Idris mnamjua au mnamsikia kwenye Bomba, motto wa kiume utadhani kachanjiwa, halaf wanawake sijuwi wanampendea nini nyumbu yule. Hela zenyewe hana, vimguu kama fito. wakati yupo jumbani si mlishuhudia umalaya wake? na bado mnamfata? Wema run for ur life kama umemwacha utakuwa umefanya jambo la maana. Huyo atawezana na lulu maana atamkamua, hata akitemwa, hata mbwa atakuwa hamtamani ncincincinci

    ReplyDelete
  27. Leo sintah umenifurahisha sana sana we dada daah umejua kuandika nakupend asintah waneee. kavamia mji kwa pupa hilo li wema utaliwezea wapi gume gume la mujini

    ReplyDelete
  28. Akome akome si walimwambia kipindi ametoka ye alijua wanamtania mtu umekulia shida umepata fulsa tayari umejiona mengi kila party upo mengi mwenyewe na pesa zake huwezi mkuta anafanya maujinga ujinga mwanaume mzima kutwa unashinda insta

    ReplyDelete
  29. kwa taarifa yenu, wema bado mimba anayo,na wapo wote na idriss.wamefanya hivyo ili kuwafungeni vidomodomo nyie wambeya kama sinta! mkishtuka ni ameshajifungua..subirini muje muumbuke na haya mnayoyaandika humu. idrissa nyumba aliinunua sio ya kupangisha

    ReplyDelete
  30. AKIWA NAYO MIMBA SISI HAITUHUSU WALA HATUSAIDII NA KM PIA HANAYO PIA HAITUHUSI OSISI TULIOTANGAZA NI WAO WENYEWE WALIOTANGAZA ILIVYOINGIA NA ILIVYOTOKA SASA MAPOVU YA NINI NDUGU ZNGU/ KM AIBU NI YAO WENYEWE WAPENDA DRAMA.... MUACHENI SINTAH WA WATU NACHOKISIKIA KUTOKANA NA DRAMA ZAO NDIO ANACHOSEMA. MUAMBIENI HUYO WEMA WENU NA IDRISA DRAMA NA KIKI HAZITAFUTWI HIVYO.

    ReplyDelete
  31. Wema mpumbavu na idrisa mpumbavu hata km wako pamoja hakuna mapenzi hapo mtakuja ona wenyewe yatakayotokea.

    ReplyDelete
  32. Tatitizo wema hajielewi na wala hajitambui angethamini uzuri wake aliokuwa nao wala asingefanya mambo ya kimbumbavu namana hiyo

    ReplyDelete
  33. UJINGA MTUPU KWANI MIMBA KUTOKA TULITANGAZA SISI WALITANGAZA WAO WATAJIFUNGA MDOMO WAO WENYEWE NA UPUMBAVU WAO, MFUKO USHATOBOKA NA BADO TUSIKIA ANAUZA GARI ATAUZA MPAKA CHUPI YAKE

    ReplyDelete
  34. We nae mbulula mimba aitoe wapi uo boss wako endelea kusubiri ndege stend ya ubungo na ilo jinga lenye matege likome akili halina na ni limalaya kwenye jumba lilikuwa linafanya mambo ya umalaya liliwachanganya wanawake bora angeshinda tayo kuliko chizi ili ovyo kutwa kushinda insta angalia washiriki wenzako wanavyotoboa kwa kupata madil we ata ya tz hujapata zaid ya ile ya uchumi supermaket

    ReplyDelete
  35. siku si nyingi utaweka picha ya hao hao na utaandika couple ina town

    ReplyDelete
  36. Mungu amsaidie huyu dada jamani, maneno yamekuwa mengi

    ReplyDelete
  37. Jamani mtaumbuka nendeni cary mastory mkaone mwezenu maisha yaendelea na pilau anapikiwa

    ReplyDelete
  38. Nini pilau hata wakipika biliani aumbuki mtu wao ndio wajidhalilisha

    ReplyDelete
  39. Nini pilau hata wakipika biliani aumbuki mtu hapa wao ndio wanajidhalilisha

    ReplyDelete
  40. NGOMA WAPIGE WENYEWE WATU WAKICHEZA OOO MTAUMBUKA KWANI SISI NDIO TULIWAAMBIE WACHAMBANE INSTA AU SISI NDIO TULIOWATUMA WASEME MIMBA IMEHARIBA AIBU YAO YENYEWE TENA WANADHALILISHA SANA

    ReplyDelete
  41. WALITAKIWA WANYAMAZE WATIZAME MAISHA YAO SIO KILA SIKU KUTAFUTA KIKI MARA HIVI MARA VILE

    ReplyDelete
  42. Comments zote zinamubusu WEMA tu,ama kweli wanawake wakitanzania hatuna kazi za kufanya,kutwaaaaa umbea tuuuu khaaa hebu tubadilike jamani,Wema ananduguze na wao ndowanamjua vyema kuliko sisi,hebu tuacheni hizi mamvo khaa

    ReplyDelete
  43. mwenyewe anaona umaarufu ni kukaaa midomo kwa watu kumbe hajui inajishusha thamni yeye mwenyewe, mdada mrembo wa kuitwa mrs fulani tena sio fulani hawa wakupewa tuzo ya mfagiaji bora bara tuzo ya mkimbiaji bora mara kshinda taji sijui la big nini mrs Mohamedi Deuji, mrs dangote mrs mfanyabiashara marufu lakini uzuri wake ni wakufunuliwa na kila mtu utazani shimo la taka kila mtu anatupa uchafu wake du pole dada wema tena pole na familia yako yote

    ReplyDelete
  44. mi nakwambia wataumbuka wenyewe na wataumbua wenyewe

    ReplyDelete
  45. Si nasikia wema alitembea na mume wa dada yake yule wa marekani wacha atoe dima wakawa hawaongei kabisa kweli huyu dada ana mdudu wa ngono mpk shemeji yake...... hana tena tiba ya kumtibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mungu atakulaani... acha tabia za uwongo loh! mwenyewe unajikuuuta nyuma ya kibo na makucha kama mchawi.. mfyuuuu

      Delete
  46. unanifurahisha eti mapenzi kiti cha basi unaposhuka anakaa mwingine basi kiti cha wema naona kimekaliwa mpaka kimeaza kuchanika sasa sijui atarepair au ndio kimeshakuwa scrapa

    ReplyDelete
  47. Haya tungoje huyo mtoto macho yatakuwa ya Luis, uso wa Idrisa, kichwa cha mkongo na mwili na miguu ya .........du inatisha

    ReplyDelete
  48. WE ENDELEA KUMFUATA FATA WEMA YAKO UNAYAKUMBATIA,NTAKUUMBUA NA ISSUE YAKO YA NMB AU CJUI NIMPE MANGE AKUABISHE MAANA UNA ROHO MBAYA MNO.
    NADHAN UNAIJUA. NA VIDEO UTAIKUTA IG.

    ReplyDelete