asas

asas

sintah

sintah

DR MWAKA KAWA DR MANYAU NYAU......

mahabaniiii





Kwani huu uhusiano imekuwaje tena? umeingia zongo? Dr Mwaka kawa Dr Manyaunyauu ila wewe unawaambia nini hawa love birds ooooops kama wapo wote ama hawapo wote nini haswa lililopo moyoni mwako unataka kuwaambia , eti nasikia former Dr Mwaka ambaye sasa ni Dr  Manyaunyau amekuwa hana kazi na kazi yake ni kuichekesha Instagram? hivi Idris wajameniiii umekuwa cartoon wa IG?? like seriously?

95 comments:

  1. MRS CHAWOTE
    MRS MBUNGE
    MRS MICHIRIZI
    MRS DRAMA QUEEN
    MRS MNAMIBIA
    MRS TEJA
    MRS MAREHEMU BONGO MUVI
    MRS MASTAA 3
    MRS USALAMA WA TAIFA
    MRS BBA
    MRS MCONGOMAN
    MRS NDOMO
    MRS BODIGADI WA NDOMO
    MRS MR BLUE
    MRS MNYAMA "ZEZE"

    WE MWANAMKE UNA MAPEPO WEWE? HUJUI THAMANI YAKO? HUJUI WE NI KIOO CHA JAMII? SISI TULIKUSIHI WATU WAKATUTUKANA..KIKO WAPI SASA?? HADI MDOGO WAKO MTETEZI WAKO MKUU MTAA WA 2 KAKUCHOKA HADI KAKUASA UTAFUTE MTU WA MAANA SIO KUTWA KUIBA WAUME ZA WATU NA VICHEKIBOBU

    NDO NSHASEMA


    ITS ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Zee la michepuko kunya kinywaji chochote nitalipa wallah uyu dada me nimemdharau sana yani namuona kama tambala la deki, uyo Idris ndio kabisa yani mwanaume gani uyu puuu... sijutii kuwa team MONDI wallah

      Delete
    2. Kwani ukimdharau wewe maisha yake yanasimama au halali usingizi go to hell

      Delete
    3. Unajua mini hizo ni laana za kulipa watu wamchafue bibie zarina hebu niambie team take imefukunyua video ya mama tifa akiwa vile na wakatag watoto wake can you imagine ?? What a curse?? Na kujua kwamba niyeye anahusika moja kwa moja hajawahi kuwakataza au kupost hiyo team iache alikuwa na raha kabisa kuona mwenzake anadhalilishwa dunia nzima mbele ya wanae.Kama hiyo haitoshi aliposhika mimba team yake ikawa inamtukania mama tiffa kiumbe chake ambacho hakijazaliwa kwamba mimba itoke iharibike sijui azae nini lakini mama tiffa kavumilia tuu imagine upo ktk hali ya ujauzito alafu unafanyiwa hivyo mbele ya wanao unavuliwa nguo.angekuwa mwengine angejinyonga walahi sio kazi ndogo.nakumbuka kuna mdau mmoja hapa kwa sinta alisema it will come back to them'' zari alipozaa mtoto wakaanza kumtukana malaika tena wa MUNGU!! Seriously??
      Anasema yeye hamjibu zari ndio anamchokonoa its not true anamchokoza zari kupitia hao team yake sijui akina Matilda, dougie alaf zari akimjibu anajidai zari mchokozi.tena zari anakifua yule mwanamke angekuwa mwengine angemuundia kikundi cha kumsaragasa coz its too much!!
      WEMA na TEAM yako ""never mock the pain you didn't endured""

      Delete
    4. Unajua mini hizo ni laana za kulipa watu wamchafue bibie zarina hebu niambie team take imefukunyua video ya mama tifa akiwa vile na wakatag watoto wake can you imagine ?? What a curse?? Na kujua kwamba niyeye anahusika moja kwa moja hajawahi kuwakataza au kupost hiyo team iache alikuwa na raha kabisa kuona mwenzake anadhalilishwa dunia nzima mbele ya wanae.Kama hiyo haitoshi aliposhika mimba team yake ikawa inamtukania mama tiffa kiumbe chake ambacho hakijazaliwa kwamba mimba itoke iharibike sijui azae nini lakini mama tiffa kavumilia tuu imagine upo ktk hali ya ujauzito alafu unafanyiwa hivyo mbele ya wanao unavuliwa nguo.angekuwa mwengine angejinyonga walahi sio kazi ndogo.nakumbuka kuna mdau mmoja hapa kwa sinta alisema it will come back to them'' zari alipozaa mtoto wakaanza kumtukana malaika tena wa MUNGU!! Seriously??
      Anasema yeye hamjibu zari ndio anamchokonoa its not true anamchokoza zari kupitia hao team yake sijui akina Matilda, dougie alaf zari akimjibu anajidai zari mchokozi.tena zari anakifua yule mwanamke angekuwa mwengine angemuundia kikundi cha kumsaragasa coz its too much!!
      WEMA na TEAM yako ""never mock the pain you didn't endured""

      Delete
    5. Unajua mini hizo ni laana za kulipa watu wamchafue bibie zarina hebu niambie team take imefukunyua video ya mama tifa akiwa vile na wakatag watoto wake can you imagine ?? What a curse?? Na kujua kwamba niyeye anahusika moja kwa moja hajawahi kuwakataza au kupost hiyo team iache alikuwa na raha kabisa kuona mwenzake anadhalilishwa dunia nzima mbele ya wanae.Kama hiyo haitoshi aliposhika mimba team yake ikawa inamtukania mama tiffa kiumbe chake ambacho hakijazaliwa kwamba mimba itoke iharibike sijui azae nini lakini mama tiffa kavumilia tuu imagine upo ktk hali ya ujauzito alafu unafanyiwa hivyo mbele ya wanao unavuliwa nguo.angekuwa mwengine angejinyonga walahi sio kazi ndogo.nakumbuka kuna mdau mmoja hapa kwa sinta alisema it will come back to them'' zari alipozaa mtoto wakaanza kumtukana malaika tena wa MUNGU!! Seriously??
      Anasema yeye hamjibu zari ndio anamchokonoa its not true anamchokoza zari kupitia hao team yake sijui akina Matilda, dougie alaf zari akimjibu anajidai zari mchokozi.tena zari anakifua yule mwanamke angekuwa mwengine angemuundia kikundi cha kumsaragasa coz its too much!!
      WEMA na TEAM yako ""never mock the pain you didn't endured""

      Delete
    6. We nae yeye alitafuta huyo zari kuweka mcd kwani alidhani havitajulikana kumbuka sasa hivi ni utawazi si ajabu hata hao wanae walishaiona fyu si tetei wote jora moja si huyo wema wala zari

      Delete
  2. Bibie Sintah sikia....huyu jamaa ni mtoto bado na ndiyo kwanza anabalehe hivyo nyege zake ni sawa na nzi kwani hajatulia na kichwani bado kuna load slowly. Mwenye akili timamu hawezi kujidhalilisha mtandaoni kivile. I don't feel sorry for him kwani ujinga anajitakia mwenyewe.

    ReplyDelete
  3. Jamani tupumzishwe na hizi habari. Kwani hamna story nyingine zaidi ya kina Idris n wema? aah

    ReplyDelete
  4. Jamani kiukweli mi Wema nampenda mpaka naumwaaa ila huyu Idrisa siyo kabisa bado hajakomaa kiume. Juzi mpaka nilishindwa kula kwa ujinga wao.
    Wema angeamua atulie tu apate mwanaume anayeweza kumuweka ndani huyu dogo mi hata huwa simuelewagi na kwa sasa yupo tu kusafiria nyota ya Wema hana mbele wala nyuma.

    ReplyDelete
  5. zee la michepukoz naomba uje ujibu huu mtihani mcongo kaleta balaa kwa mama cha wote jamani tulisema hapa juzi kuwa hawa hawatadumu wema anapenda kuhongwa mnoooo idris haongi sasa mcongo katia timu mujini darisalame shurti bidada kwenda kuchojolewa hapo yupo na idris na ile mimba fekeroo ilikuwepo mcongo kaenda chapa cha wote idris ndo anaomba msamaha he he hee ndondocha wahed!
    yalimkuta mondi haya alikuwa anagongewa laivu laivu idris onja joto ya jiwe na wewe acheni mondi akae na yule mdada aliemzidi umri hakuna rangi hajaona KWANZA MKAPIME NGOMA I SWEAR MMMH!!!

    ReplyDelete
  6. Asante Sintah sana sana yani me uyu kaka nilivyokuwa ninamueshimu na ujing aaliofanya kweli jamani wema bado ajapata mwanaume mwanaunme wa kukuambia natoa siri zako yeleuwiii..... mtamkumbuka Dimaond kwa mengi i feel sorry to WEMA wallah

    ReplyDelete
  7. Mi zamani nilikuwa nakuona Sinta unachuki na Wema ila kiukweli pamoja na u team Wema huyu jamaa hafai sisi ndo tunawashabikia wawe pamoja ili tu kumridhisha Wema. Huyu hafai kuwa mume wa Wema hata kidogo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Its true dear Idris hafai hata kidogo si tu kuwa mume wa Wema even a boyfriend. Mwanamme gani anapata msukosuko mmoja tu wa mapenzi anakimbilia kwenye IG ni utoto na ushamba uliopitiliza. Ingekuwa watu wote walio kwenye mahusiano wa quarel tu basi ni ku expose mambo yao in publc sijui kama watu wangekunywa hata maji. Simlaumu sana kwa kuwa bado ni mtoto in short he doesnt deserve mwanamke superstar kama Wema. Pili Idris anatakiwa ajue kuwa Wema ni mwanamke mwenye maisha ya luxury na yanayohitaji pesa. Kumaintain matumizi ya Wema kunahitaji uwe na mwanaume mwenye income inayoeleweka na siyo visenti vyako vya Big Brother ambavyo mwendelezo wake haujulikani zaidi ya kuona nyumba na gari. Idris bado mtoto maana kwa ajili ya kawaida ni lazima atafakari Wema ametoa wapi pesa ya kupanga nyumba kubwa kama ile Bahari Beach, Fedha za kununulia Range, Gharama za Mavazi ya bei mbaya, hapo bado nywele za mamilioni anazosuka kila baada ya muda mfupi. What is the source of income for her. Macelebrity wengi hasa wanawake maisha wanayoishi wote ni fake nashangaa Zarina anamwita mwenzake fake kumbe na yeye anafake kujifanya mfanyabishara kwa viduka vyake huko South Africa. Wote wanategemea wanaume kuendesha maisha yao that is the truth. Wema anaweza kuwa amechoka kuishi na mwanaume ambaye hayuko naye muda wote anataka mwanaume wa show off ambaye kwa mwanaume kama Aposelypsebella rahisi. Huyu ana mabusiness yake kila mahali hawezi kukaa na mwanamke sehemu moja. So if she loves Idris inabidi aamue kuachana na maisha ya showing off za kijinga akubali kushuka na kuishi maisha ya normal na astick na Idris. Tatizo la Wema ni marafiki na wengi wao wanamtumia tu kupata umaarufu, kufaidika kipensa na wenye mapenzi ya dhati kabisa kwake ni kama hakuna au wachache sana. Mimi nina mdogo wangu aliwahi kunieleza Director Joan pamoja na watu wengi kuamini kuwa ni rafiki mkubwa wa Wema lakini alimkuta Director Joan anamsema Wema wakati wa mapenzi ya Wema na CK na kwa kuwa Joan alikuwa anafahamiana na mke wa CK and that woman aliapa kuwa atamshikisha Wema adabu na Joan akiwepo hapo anachangia kama yeye si rafiki wa Wema. Joan ametarjirika sana kupitia kwa Wema mpaka na nyumba kajenga moja kupitia mgongoni kwa Wema. Just imagine wakati Wema akiwa na CK alikuwa anampa Joan mpaka Mil 30 eti akamnunulie nguo China? Hivi hizi ni akili au matope? Mwenzie katumia fursa kajijengea nyumba yake na bado aliyohongwa na Mzee wa Benki Kuu aliyefungwa kwa ubaddhirifu ipo Tandale huko. Kwa hiyo these so called Wema friends wako pale kwa ajiii ya manufaa yao. Wamemzunguka Wema mpaka amechanganyikiwa hata hajui siri zake zikitoka nani kazivujisha. Huyo Aunt naye ukimwangalia usoni ana sura ya unafiki uliopitiliza. Leo anamuona mwenzie anaadhirika anachekelea maana kwa akili yake fupi anaona kuzaa na huyo dancer ndiyo kapata wa kumstiri mjini anasahau kama siyo Wema kumbeba South Africa akiwa na Diamond pengine leo asingekuwa na huyo Dancer wake. Wote hawa ni wanafiki waliomzunguka Wema mchana marafiki usiku maadui zake. Yaani sometimes namuonea huruma Wema maana hajui hata ashike wapi kila mahali ni wanafiki tu wamemzunguka at least kidogo mamuamini Junaither though simjui kwa undani. Wolper naye kila kukicha anaanzisha mabeef na Wema kisa Mcongo alimuacha akaenda kwa Wema mwenzangu na mimi mwenye shape la gunia juu hakukaliki chini hakutazamiki na nyota ya punda hakufanyiwa chochote cha maana angalau Wema kaambulia tuvigari basi hasira zake zote anahamishia kwa Wema anaona bora ajiunge na Team Diamond kujifariji kila siku ni kurusha vijembe. Mama si umempata Mcongo mwingine au hana mshiko kama huyu maana unaonekana bado unahemea juu juu kwa kupigwa kibuti na majeshi kuhamia kwa Wema. Tulia mama kila mtu na bahati yake wewe ridhika na hivyo vicheni vya dhababu na hivyo vication vyako ambavyo wenzako tunakwenda kwa hela zetu acha chuki na unafiki. To you Wema umetuchosha amua moja pesa au mapenzi. Bye

      Delete
    2. Thank you Mdau.. Umenifurahisha sana... Best comment niliyosoma humu... umeeleza yote.. Chukuwa ticket wende Bahamas nitalipia accommodation na extras..mwaahz

      Delete
  8. Yaani Idris hapo alikuwa hatoi ushirikiano yaani kiss ya kuforce jamani

    ReplyDelete
  9. Idris!!! Idris !!!!Idris mwanaume kutwa IG, Mwanaume kutwa kurusha vijembe kwa mpz wako tena kwa mambo ya kuhisi ambayo huna uhakika nayo. Mi hawa makatuni wa IG aisee nawachukia Mungu amnusuru Wema na huyu mtu ampatie mwanaume anayeendana naye.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hi hii hiii huyu Idris na yeye atakua hana ndugu wallah tena me nisingemuacha ndugu yangu awe cartoon wa IG ivi! tobaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  10. mxiuuuu hajielewi huyo nae linapokuja swala la wanaume ...nasisitiza hajielewiiiiiiiii na leo narudia tena hapa hajielewi huyo dada...hicho ndicho anachokera,,jamani inahitaji nini kwa mdada kujua aina ya wanaume wanaofaa ,,sio kila maarafu,sio kila handsome ndio mwanaume ..mbona wapo wanaume wa maana huko mjini...akili zake zimekaa finyu ndio maana na udhuri sijui na nyota anajikuta hana hata mwsanaume wa maana wa kumuweka ndani ...hivi kwa jinsi alivyo mnafikiri hapati au wanaume wa maana hawamuoni ?! hii ni kwa sababu ye mwenyewe binafsi hajielewi na hajitambui anataka nini mxiuuuu....ebu likwende huko kila siku kuleta drama za low class,,,kila siku kujibebisha kila siku kubana sauti maninaaaaa....tena hizo timu mavi mavi unazoendekeza ndio zitamcost sijui anaona ujiko!asa mbona ujiko wenyewe wakipumbavu usiomsaidia kitu...eti kaenda kupiga piccha na tilde sijui nini kufurahisha timu zake ..ebu acha kuendekeza ujinga we dada ...kjwa level za kitz tunaweza sema unaumaarufu wa kiomotola..lakini unaona omotola anavyojiheshimu unaona naigeria yote inavyomrespect ...sio wewe kibibi wetu..ebu pote instagram hukooo ka faida ya maisha yako..learn to keep low private life utanoga zaidi..acha sisi mashabiki wako tukutafute na tutafute habari zako..no wonder team zako zote ni watu wasiojielewa ndio maaana ...huko insta wanaojielewa team yako ni wale wanaokutumia kibiashara tu ..kukuza biashara zao hilo nalo ulioni?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani hizo Team ndiyo upuuzi mtupu. Yaani Wema kwa level yake ni wa kutetemeshwa na Matilda kweli mdogo mkubwa kama kala hamira khaaaa kisa anakaa nje shenzi type? Afadhali huyo dougimasta hatumjui lakini huyu Mati hana lolote umaarufu kaupatia kwa Wema pumbavu

      Delete
    2. WEWE MGENI INSTA?KIPINDI KILE MATILDA YUKO JELA ALIPEWA JAMBAJAMBA LA NGUVU NA POLISI NA KINA LEMUTUZ AKAMTAJA DOGIMASTA NI JANETY,NA HUYO JANET ALIKUWA HAJUI KUPAKA MAKEUP KWENYE PAGE YAKE MIPICHA JUSO LA KIZEE,BAADA YA KUTAJWA NA LEMUTUZ SIKUHIZI ANAJIPENDA ANAPAKA MAKEUP AONEKANE KATOTO,KUMBE ZEE LA MIAKA 32.

      Delete
  11. Halo ya Dr Mwezi, w'nd hii katufanya tumuelewe vizuri ni mwanaume wa aina gani. Hata mwanamke awe na makosa kivipi huitaji kwenda kupost ugomvi wako IG, mwanaume asiyeweza kusolve matatizo yake mpaka team ikaingilia kati na kuwasaidia kusolve hahahaaa. Watu wengi wapo IG ila unakuta wanapost kazi zao, biashara n.k huyu kutwa kuweka mafumbo tu na kuchamba watu. Wema funguka my friend huyu hakufaiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  12. Heshima ya mwanaume ni pesa siyo kuchambana na mwanamke Insta. Wema shituka sasa huyu jamaa anataka aendelee kuwa na jina kwa kupitia wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. chukua tano heshima pesa siyo kumchamba mwanamke tupa kule huyu wema he doesnt deserve you

      Delete
  13. Kiko wapi sasa nyambafu zao mimba mimba ya matambara team wema kazi mnayo manake kila kukicha wema ana mwanaume mpya hahahaha poleni sana mtabaki na ujinga wenu ivoivo

    ReplyDelete
  14. Yani wema sa hizi nasikia tayari ana mkongoman na wema hataki kuzaa anasema atazeeka matako yameshuka hadi miguuni akizaa si yatafika matakoni hahahaha

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa kama yako miguuni yatapanda yafike matakano au yatadondoka chini??

      Delete
    2. atake kuzaa kwani ana kizaziii

      Delete
    3. Hahahaha, umbea mpaka hujui unachoandika.

      Delete
    4. HIVI MNAJUA WEMA KWANINI HAZAI?NI TASA?DAWA ZA KUONGEZA MATAKO ZIMEKULA MAYAI YA UZAZI.AMINI MSIAMINI WEMA AWEZI ZAA,SI MGUMBA ILA UGUMBA WA KUJITAKIA.

      Delete
  15. Kiko wapi sasa nyambafu zao mimba mimba ya matambara team wema kazi mnayo manake kila kukicha wema ana mwanaume mpya hahahaha poleni sana mtabaki na ujinga wenu ivoivo

    ReplyDelete
  16. drama drama drama tu.bila kiki mujini hakukaliki.

    ReplyDelete
  17. Mambo mengine aibu wema kumbe unawatuma wakina mati watukane watu shame umeumbuka nasikia unadaiwa na amina nanyota ela za nguo nenda kalipe na bora umembembeleza matty ungeumbuliw wewe alooo aibu ata kama umemuomba msamaha siri zako zote ziko nje tulishazipata maana matty alikuwa ananijibia watu kwenye ile post uku anafichua na siri wema mrudie Mungu laasifo i dunia itakutesa utaishi maisha ya bila furaha ebu omba msamaha wote uliowatukana na tunamshukuru lulu maana wengine wanakunyamazia ila next tm utaumbuka mara 2 ebu chapa kazi acha ayo maisha ya kishetani unayoishi fikiria ni wangapi umewaliza na je yale machozi yao yana baraka kwako usidanganywe na walimwengu cku ya kufa hutaenda na ao wanaokushabikia kufanya unyama uo leo eliza kakuuliza kistaarabu kesho mwingine atakupeleka kizimbani unajivunjia heshima

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa taarifa kama hujui wema anamlipaga huyo mati atukane wabaya wake hasa zari yee huwa anatukana tuuu halafu mbwa huyu anajikausha kuwa hajibu mtu kumbe ana watu wake spesho wa kutukana ndo maana ana nyota ya kulalwa ovyoo mitako imeshukaaa kama pumbu za ng'ombe mzee mfyuuuu….

      Delete
  18. Lulu umejua kuwanyoosha team malaya kutwa ni kutukana watu hamna kazi za kufanya next tm sweka boss wao ndani cndio wameshamtaja uwa anawatuma viyu vingine aibu mi ningekuwa michiriningehama insta kwa muda kumbe unadaiwa na amina manyota kalipe umeumbuliwa na matty na bado mwaka u utaumbuliwa kujidai unasingiziwagwa kumbe ndio zako

    ReplyDelete
  19. Uyu kaka ata simwinei huruma kayataka mwenyewe acha akome kujiingiza kwenye mambo ya kipumbavu

    ReplyDelete
  20. Jamani wema hebu chukua mfano wa dida. Dida na yeye ni famous sana ila mambo yake ya chumbani anayaficha sana ni hadi umsake kwa udi na uvumba na utaambulia machache tu. Hebu kuwa na privacy kidogo basi uheshimike.

    ReplyDelete
  21. Wewe kaka umejiingiza kwenye matatizo mwanaume mwenye akili zinazomtosha hawezi kujiingiza kwenye u ujinga idris umepotea na wanaume wenzako wanakucheka kwa ney wa mitego alipokupa ujumbe wako ulijua anakutania umeyaona eeh na yanakuja makubwa zaidi mtu katoka na rafiki yako leo ndio ujione kidume kwa kipi sasa toka umeshinda iyo big brother hakuna cha maana umekifanya angalia mate wenzako mliokuwa nao kwenye jumba walikupenda ila toka umekuwa na ili gumegume urafiki umekufa endelea kushinda insta uyo chawote yuko kipesa ukifua hakujui

    ReplyDelete
    Replies
    1. Afulie mara ngapi?! Hana hata shilingi dada mpaka Bajaj anazipanda. Nimeshaliona limejipinda kwenye Bajaj nyumbu yule utasema sio star ncincinci

      Delete
  22. Huyu Idris mpaka meseji ya kumuandikia mpz anagoogle madhafantaa!!!!! Wema bado hajapata mpz anayemfaa kuna viserengeti vinajielewa ila siyo huyu mzee wa mipasho. Hivi kazi yake haswa ni nini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunya Fanta kwa mangi ntalipa mdau

      Delete
  23. Idris badala ya kutumia umaarufu wake kufanya mambo ya maana kutwa IG. Hivi hana ndugu wazazi wamshauri vya kufanya amebaki kulazimishia mapenzi wakati pesa hana mwanaume kujishughulisha bwanaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mama Yake ameshachoka na motto anasikio la kufa hataki ushauri. Yupo buzy kusaka umaarufu piga ua. hahaha namuonea huruma

      Delete
  24. Uwiiiiii wema unajua kutupelekesha maana kila mtu anakuzungumza wewe iwe kwa ubaya au kwa uzuri,Asante mama tupelekeshe hivyohivyo nasie tupo tuncomment km magendaheka na huko insta bila wewe itakufa maana tangu juzi ni story zako tuuuu na hao watoa habari wanajua kujipatia follower kwa sababu yako.Wema wewe kweli kumanyooooko
    Tunyoooshe mama si unaona macomment yanavyojazana mazuri kwa mabaya
    wewe ni kibokozzzzz

    ReplyDelete
    Replies
    1. muone zombie anafurahia ufirauni yani nimeamini Team wema wote kuma nyoko km boss wao! siwez kumuabudu binadamu mwenzangu ivi ht angekua mama yngu ningejiweka pembeni aisee

      Delete
    2. endelea kusifia pumba wee ndo hujielewi wazazi wako wana hasara wema anamnyoosha nani ? anaunyoosha ukoo wake kwa aibu watu huku wanaburudika tuu si anapenda attention ? keshapata ila akapime ukimwi maana ni hataree….. team mavi mavi mana kazi ya ziada kuuguza majeraha ya huyu mbururaa mwenzenu

      Delete
  25. Naskia Dr Manyau Nyau katafuna Hela zote za big brother. Kilichobaki anawinda ma dada wenye majina ili aendelee kuwa juu. yaani kwa Dr Manyau hata uwe na sura mbaya kama una hela atakudondokea coz anapenda jina liendelee kuwa juu ncincincinci

    ReplyDelete
  26. Picha ya hivi mi nisingeitupia popote. Huyo mkaka amekaa kumdhalilisha mwenzie tu. Kiss gani ya upande mmoja halafu mwingine mkavuu na still bado wanaiposti duh..kuna watu wana roho za kipekee.

    ReplyDelete
  27. Sababu Iliyo mnunisha Mama K, Dr Manyau Nyau siku ya kuchekesha ule usiku wa Valentine na ndo siku vipacha vilipo kufa (kama ni kweli) siku hiyo Dr Nyau alikuwa close na Jini Maiti aka Lulu. Na ninasikia walipotoka kwenye ukumbi, walilala wote. Japo Andunje amekana katu katu kuwa yeye yupo karibu na yesu na bado anamdate Man water. Asa sijui ni kweli au lah Ila watu wabaya *ndukiiiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau bora utoke ndrukii mana hizi data si za kitoto.

      Delete
  28. I love Wema n I hate Dr. Manyaunyau bado lina tabia za kitoto na hicho Kiswahili chake kibaya. sina ham

    ReplyDelete
  29. TUNAMLAUMU WEMA ANAANIKA MAMBO WAKAATI SISI WENYEWE KAMA NZI KUTWA NZIMA KUMZENGEA AKIJISAIDIA TUENZE KULIA ZZZZZZZZZZZZZZZ. KILA MTU AJALI YAKE JAMANI, KILA MTU ANA NJIA YAKE YA MAISHA, MALAYA WANGAPI HATA KITAA WATU WANAWASEMAA WANAISHIA KATIKA MAISHA YA NDOA, NI JUU YAKE KUBADILIKA, HATAKI, AACHWE NA MAISHA YAKE. WABONGO TUMEKUWA KAMA MAPUPPY WAKE KUTWA KUCHA KUMFUATILIA MKIANI KWAMBA LEO ANA DRAMA GANI.HATUNA KAZI

    ReplyDelete
  30. Wajinga ndiowaliwao

    ReplyDelete
  31. OOT,WADAU NAOMBENI MNISHAURI NI CREAM/MKOROGO GANI MZURI WA KUPAKA MWILI MZIMA AMBAO HAUACHI SUGU,PLZ NISAIDIENI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wenzako wanatafuta dawa ya kupaka baada ya kuacha mikorogo ili warudie vizuri ngozi zao wewe ndo unausaka ukajikwangue ngozi.hivi hauogopi maana hata jina tu linatisha hebu liseme tena MKOROGO ptuuuu mkataa pema pabaya panamwita

      Delete
    2. Wenzako wanatafuta dawa ya kupaka baada ya kuacha mikorogo ili warudie vizuri ngozi zao wewe ndo unausaka ukajikwangue ngozi.hivi hauogopi maana hata jina tu linatisha hebu liseme tena MKOROGO ptuuuu mkataa pema pabaya panamwita

      Delete
  32. KILA MTU ANAJUA MWENYE MCONGO WAKE BI HUDDA MONROE YUKO MJINI SASA SHIDA IKO WAPI? DOGO IDDY ANAMATATIZO YA AKILI MWANAUME GANI ANACHAMBA KAMA BI HINDU, MWANUME KUTWA IG, NILIJUA ANA AKILI KWELI KUMBE HAKUNA MKAMILIFU CHINI YA JUA NA YEYE KADHIHIRISHA MAPUNGUFU YAKE. WAKE UP WEMA.

    ReplyDelete
  33. Wema bado hajapata mtu sahihi kwake kabis

    ReplyDelete
  34. Yaani vitu alivyofanya idrisa sijui tuviite vya kitoto au ushamba, mi bado mpk sasa sijaelewa kutapatapa kule alikokuwa anaapa Insta nikujionyesha au kutafuta kiki au wtu waliokuwa wapenzii wazuri hata km mmekosea kidogo papo sehemu pa kuuamaliza mabo yenu bila hata mtu kujua, lakini huyo ndogo du boge la shambaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  35. Uzuri wa wema sio wakupita kutembea na vinuka mkojo km idrisa sasa hayo ndio madhala yake

    ReplyDelete
  36. mwanume wa kuchambana insta sio mwanaume, mjinga mkubwa pongezi wema katapatapa we hata hakupata jibu lolote kutoka kwako matokeo yake ooo samahani kampe mama yako mzazi mbwa we

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahsante. Idris ni jipu. Wema angeliacha tyuu

      Delete
    2. ana tabia za kidame jamaa.

      Delete
  37. Watu wamemtukana sana diamond kuhusu wema sasa mungu anawaumbua wapi timu wema kila mtu alikuwa anatafuta njia yake chezea idrisa wewe

    ReplyDelete
  38. Mashehe waliacha wake zao
    Wachungaji nao
    Mapadri Walizaa
    WATAWA walizini

    Kwani kwa wema mwanaume ni kifooo use me lazima kinamngoja
    Wataendana Yakiisha NDO basiiii

    We Sintah walokuzalisha wako wapi???
    Mpunguzien KUMWANDIKA
    Ila hata mama yake apumzike kusikia ya mwanae

    Mwonene Gigy mpk uch anasimama unadhani wazazi wake wanapenda

    ReplyDelete
  39. hana utoto wowote mtoto anaweza kufungua zipu yake ya suruali tatizo wema anajidhalilisha sana wacha yamkute mwanakuyataka mwana kuyapata....

    ReplyDelete
  40. Apelekeshe nani anajipelekesha mwenyewe na umalaya wake ndio mana siku zote yuko hapohapo juu ya umaarufu aliokuwa nao ataishia hivyo hivyo kufunuliwa na kuachwa

    ReplyDelete
  41. Hivi wema hana ndugu au wazazi wa kumshauri jamani????????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau unategemea ushauri gani wa kujenga toka kwa mama yake Wema?

      Delete
  42. MANGE NJITI WA KWA OBAMA KAMWAMBIA MDOGO WAKE NGOGOTI BADO MDOGO SANA ASIZAE MPAKA AOLEWE. HIVI MICHIRIZI ANA MIAKA 18 AU 28 MI SIELEWI. MANGE NJITI ANACHEKESHA ETI ANAMSHAURI ATAFUTE MENEJA WA BENKI NDIO AMUOE. YEREWIIIIII NANI ATAOA KICHECHE MARA LUIS AKA SHABARANKS, MARA IDRIS AKA COMEDIAN, MARA ACALYPSEBELA AKA BILLIONER. HIVI UKIMWI UPO AU ULIISHA??? MAANA SI KWA KUBADILI HUKO. SINTAH VIPI RANGE IMESHATOKA TRA MAANA ACALYPSEBELA ILIKUWA ACHUNWE RANGE IKATOLEWE. AU NGONGOTI KESHALIPA DENI LA AMINA MANYOTA MAANA ALIKOPA NGUO TANGU 2015 BADO HAJALIPA. KANUNUA RANGE MIL 200 KASHINDWA KULIPA NGUO ALIYOKOPA KWA AMINA MANYOTA. MAKUBWAAAAAA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakuna ukimwi duniani,ingekuwa kuna ukimwi mond angeupata,zari angeupata ,wema angeupata lulu angeupata.nasema hiviiiiNOOO UKIMWI DUNIANI.PERIOD

      Delete
  43. wema wema km unasikia sikia hebu tuliza moyo wako kwanza, kila kitu kiko juu ya mungu naamini yupo mungu aliyekupangia

    ReplyDelete
  44. Nishachoka na habari ya Wema,mwenzenu nimepata mbaba ana miaka 55 ila ni Mtamu hatari, jamani hashuki mpaka ahakikishe nimekojoa, wakati nilieachana nae ana 43 alikuwa akiingiza kichwa tu keshakojoa alikuwa ananichefua,hatariii,basi Naendelea kulala,ila babu fundiiiiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. umempata wapi shosti nami natafuta......

      Delete
    2. nimechekaaaaHahahaha Hongera shostiii

      Delete
    3. hii ming'ombe inayokojoa fasta kama jogoo huwa inakera mnoo halafu ukiyasikia yanavyojisifia mie kiboko wakati wanaume kibao kutia hawajui utadhani yanatwanga mfyuuuu…. mie nilishakuwa na jitu la hivyo nikaliacilia mbali manake alikuwa ananipa adhabu tuu yani ahata dudud haingia ndani hilooo lishanichafua halafu yanakuwaga na mkojo mwingi ka punda mfyuuuuuuuu…….. kula raha mwanakwetu….

      Delete
    4. Ulijuaje shosti,shurti mashuka yanachafuka halafu yanajua kuganda,yaani wanaume wengi siyo mafundi ila kwa kujisifu ni hatari,huyu anajua akinishika wapi hata kama nilikuwa nimenuna naachiaa,mahaba niteketezeeee miee

      Delete
    5. Kabinti:Siyo m-bogo huyo babu ni muwest africa,kuna kipindi nilihisi anatumia viagra nikafanya surprise visit weeee,dose yake ni natural wanaume wote niliotembea nao bongo bado learners,huyu babu ana style za kwenye porn kasoro tigo tu

      Delete
    6. Marichui, hahahahaha mbavu zangu, jamani nyie mkoje mbona hivo hahahaha

      Delete
    7. Hee, nasikia jamaa wa west ni noumer! ngoja nami niwasake huko huko kwao. Shida ya nn?

      Delete
  45. Bi wema sijui umetoa shs ngapi kwa matty jpili kwako ingekuwa ngumu ndio ujifunze kuwa urafiki na makahaba ebu ona kakuanika ulikopa kwa amina manyota kakuanika unawatuma wawatukane watu kakuanika wanavyokuuza na uyo manyota ndio usiseme ndio alishakuanika cku nyingi ndio ujue ao unaowaita team mbulula eti wanakupenda wangekuwa wanatoa siri zako tena nyingine chafu na kwa taarifa yako waliokuwa wanapeleka uchafu wako kwa domo ni hao na walivyokufanya mbulula hao hao ndio wanawaunganishia mabwana zako wanawake wengine zipo siri nyingi nazijua ctaki kuandika apa ila nataka nikuambia hakuna mtu mbaya kama changudoa ogopa mwanamke yoyote anaejiuza kama umekosa marafiki bora uwe alone wanawake hao wana roho za kishetani na naamini ni kwa sababu ya mambo wanayofanya laana za wake za watu wema acha urafiki na ao watu ipo siku watakuvua nguo wataachia mambo yako mtandaoni sijui utaweka wapi sura yako nenda ata kasome uwaepuke nakuonea huruma iyo siku watakapokuvua nguo we unaona ni wasiri wako lkn hawana usiri wowote ukiwapa mgongo siri zote hadharani

    ReplyDelete
  46. jaman m nataka kuuliza hivi wabongo sie tukoje mana kila tukishinda bog brother africa twajisahau mpk hela zinaisha, hawa wanaume wana nn mana hapo halipo hana kitu huyo mtt iddy kama alivyo mtt rich wa kipind kile wa rasta,
    mkipata hela tulien na familia zenu kutwa kwenye majukwaaa cha maana huna kisa umeshnda kaka mkubwa
    sasa umefilisika kama mwenzio marasta yuko mererani sasa hizi
    mjifunze kwa wenzenu nigeria mbn yule sharobaro ametulia anafanya yake na yuko juu, sio madrama kila siku
    mnabooooooaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amefanya sana starehe. anapenda show off. wema wetu angetoka ndrukiii maana jama kafulia anatafuta wakumtunza. Poyee wema amka huyo mwachie lulu naona ndo wanawezana.

      Delete
    2. Kwakujisifia wanaume wakibongo hatari alfu hawana maajabu yoyote

      Delete
  47. ZA MTAANI NASIKIA INDRISA ANAUZA GARI LAKE, WEMA KUMA NYOKO

    ReplyDelete
  48. hayo maji yamewashinda waganga na waganguzi sembuse we idrisa?

    ReplyDelete
  49. Nasikia mimba anayo je sasa itakuwaje na drama hizo, manake jamaa ndio mfuko kushine mbona mambo

    ReplyDelete
  50. namuonea huruma idrisa sana ila ndio alichoamua mwache aendelee nacho

    ReplyDelete
  51. Halafu nasikia mambo yake sasa hivi Idrisa sio mazuri mpk anauza gari ali ajue nini mwelekeo wake

    ReplyDelete
  52. Watu wasifikiri diamond alikuwa hampendi wema ila maumivu ndio yaliyomfanya atoke pale kaona bora yeshe kuliko kil siku kujiumiza roho

    ReplyDelete
  53. kweli kabisa
    diamond alivumilia mengi sana kwa wema, naona sasa mafans watamuelewa D.

    ReplyDelete
  54. Mama wema diamond alivyokuwa na mwanae kila siku alikuwa anaingiza hili anatoa lile. sasa yuko wapi mbona tunamuona kimyaaaaa, chezea mungu wewe

    ReplyDelete
  55. Mdau 3:26 umemaliza yote jamani am team wema lakini binti anahitaji cancellation,marafiki tupa kule ...mie nilikuwa na marafiki yaani nilikuwa nasemwa kila kina vya uongo na ukweli sijui hata vimeanzia wapi ,ila sasa niko jeshi la mtu mmoja nina amani ya roho nikitoka kutoka nachukua wadogo zangu tunajipa raha mpaka tunachanganyikiwa then tunageuza home ,life is so beautiful stress free sasa nina amani na ndoa yangu

    ReplyDelete
  56. jamani juzi nimemuona mama yake diamond hosp hoiiii anaumwa nini?amesharudi toka hosp?kwa wanaojua watujuze maana ladynaa kamuanika ati anaumwa grade 4

    ReplyDelete