asas

asas

sintah

sintah

LUPELA SONG n VIDEO YES or NAH??



Haya wataalam wa kudadavua mambo nawaletea kwenu video ya Lupela kutoka kwa Ally Kiba,je video hii umeielewa ama hapana? nini ushauri wako wa bure kwa ndugu yetu, na kama umeielewa unaipa ngapi out of 10?

53 comments:

  1. imetulia hatari, kijana mbunifu huyu, uzuri zaidi yuko ki biashara wala si kimashindano, big up Kiba wa Kidoti love you to the moon and back. niko zangu Tabora sijui kuchambana miye.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nimeipenda nampa 9 moja nimetoa mzungu umemuweka haeleweki anatunyanyapaa waafrika? sura ya mzungu na alivyobaki kwenye lifti imepunguza pointi moja, video kali sana na inakemea ujangili wa tembo, ubunifu wa kuigwa

      Delete
    2. Mkono wa kidoti umesaidia hii video kuwa kali, Jojo ana maubunifu yule mdada mavazi ya mashow atakua kidoti hakuna ubishi, kiba hana ubunifu wa aina hii kazoea video za majumba na magari au kitaani uswazi

      Delete
  2. Replies
    1. Faida ya kuwa na mpenzi mbunifu kama Jokate ndio hii Kiba sasa utaweza kushinda tuzo za Africa video iko kwenye level ya nje ya nchi, kidoti nimekupenda bure

      Delete
  3. Kiba is officially finished musically. I knew this guy wouldn't last for long, he's simply NOT a musician.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jay utakua unamchukia Kiba video kali na iko tofauti sana kwenye ukweli tumpe sifa yake

      Delete
    2. Timu Dai mnamchukua Kiba lakini penye sifa tumpe sifa yake Lupela iko bomba sana

      Delete
    3. You are soooo right a promotion song with all the money he has invested in and it comes out this bad.People produce good videos with very little money.He needs a creative director and the people around him arent helping either.

      Delete
  4. Mbeba Pochi ya ZariFebruary 9, 2016 at 9:53 PM

    lupela ndo video mbovu ya karne hovyoooo kabisa diamond na kiba ni sawa na kumlinganisha messi na winga wa majimaji ya songea komba ndunguru haule

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani walikuambia wanashindaqnishwa? au wewe ndo unawashindanisha

      Delete
  5. Mimi naipa 9/10,jamaa katumia ubunifu(creativity nzuri)watu wanaoiponda hii video washazoea video iwe na majumba mazuri,gari nzuri mademu wakali vitu ambavyo hata msanii mwenyewe havimiliki, wake up tanzania acheni wivu mpeni alikiba hongera na wengi watakao iponda hii hawanauelewa wakutosha(VIDEO HAWAIYELEWA)

    ReplyDelete
  6. Kiukweli nimesikitishwa sana na jinsi baadhi ya watu walivyoipokea video ya Lupela ya Ali Kiba. Jamaa anajituma sana na anajaribu kuweka Tanzania on the map. But kuna watu wanajaribu kila wawezavyo kumvunja moyo. Sio fair. But Ali Kiba usikate tamaa. Failure starts when you try to please everyone. Kuna watu hata ufanye nini hawaridhiki. Kwa hiyo jambo la msingi ni kuachana nao na kuendelea kufanya yako na mwishoni watakuelewa tu. Kama unajua sanaa vizuri na mambo ya vidoe shooting na directing utaielewa sana hiyo video. Tatizo watu wamezoea kuona majumba ya kifahari, magari na vitu kama hivyo. To be honest sio fair. Kuna healthy competition na unhealthy competition. Kule inapoelekea baina Ali Kiba na Diamond ni unhealthy competition na madhara yake mtayaona. Mimi sina upande, i like them both. I respect them both. I value them both. Hiyo ndio jinsi ya kukuza mziki wa nyumbani. Tuwe tunaSupport both sides.

    ReplyDelete
    Replies
    1. athuman umesema kweli timu Dai na haters wameipokea kwa kukatisha tamaa kiba sio fresh kabisa, Sintah mwenyewe umeanza na kumponda uzinduzi, Lupela iko fresh kabisa kama ni kasoro asilimia moja kijana amefanya ubunifu wa tofauti na amegusia ujangili wa Tembo, acheni timu za upotoshaji tuwe tunasupport ubunifu wa wasanii penye sifa apewe sifa

      Delete
  7. naaaaaaah kwa kwel,anachoimbba na video haviendani kabisa,hapo nazid kuamin diamond atazd kuwa diamond.

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa domo kafata nini hapa uliambiwa wanashindanishwa hao

      Delete
  8. Mi naupa 1/10 Haueleweki kabisa nimependa tu ao wadada wimbo flan umepoa sana

    ReplyDelete
  9. naipa 10 numeielewa hii ndio creativity tunayoitaka sio kila siku stori zilezile mijengo ya kifahari, magari na wanawake kuvaa vichupi video nzuri kwa upande wangu

    ReplyDelete
  10. OOh it's a BIG YES FOR MOI... wimbo upo ki international zaidi... ila najuwa kwa wachimba salt watauona wa kawaida... My Kiba is Bacccckkkkk!!

    ReplyDelete
  11. Dah!

    Naamini sio lazima tukubaliane katika hili

    1. Nimependa beats na sauti ya Kiba naweza kuusikiliza tena na tena

    2. Nimependa costumes na uchezaji wa madancer (choreography yao iko vizuri)

    Ila
    1. Sijapenda jina la wimbo (Lupela!!??? wtf)
    2. Sijaelewa anaimba nini (ujumbe) najua ni mapenzi lakini mashairi hayana mpangilio (labda nikiweza kupata lyrics naweza nikaambulia kitu)maana mwenzenu nina kichwa kizito nimesikiliza kama mara 5 na bado sijaelewa

    Nampa 6/10 kwa sababu tu ya ujumbe wa tembo. "I stand to be corrected"

    Neema

    ReplyDelete
  12. jaman ee nisaidieni. SIMU YANGU INALETA MATANGAZO KIBAO MARQ BETRI LOW,INSTAIL FACEBOOK PIA GOOGLE WANALETA PAGE YAO YA YOyogama. NIYATOEJE MAANA USUMBUFU MWINGI

    ReplyDelete
  13. Kibakuli bwana umejitapa kwenye interview we oooh kampuni kubwa ya wanyama mi nikajua wimbo unahusiana na wanyama basi ni wa mapenzi video ingefanyikia mbuga za wanyama yani nampa 0/10 ajaribu tena sifa zitamuua kujitapa kwingi hakuna lolote upuuzi mtupu acheni kumdanganya

    ReplyDelete
  14. Alikiba you are overrated by hatees wa Diamond. Binafsi as a true fan naona you are not improving. Hii video ya kawaida sna hata underground yeyote angeweza fanya. Hivi huoni wenzio wakiwa nominated na kushinda tuzo za nje... jishushe and learn from them. Hixi tuzo za Tanzania zisikuleweshe.. wanachukua votes kwa makelele ya insta bila kupima kiwango chako.. kama sitti mtemvu na umri mkubwa alikuwa miss tz usiamini kabisa haya mashindano ya tz. Seriously kwenye uzinduzi wa hii video ulivaa kama unaenda kwenye interview ya kazi ...not as an artist tena ambae yuko kwenye important event yake mwenyewe. As a true fan nakusihi jishushe and learn from others... halafu usitafute kiki kwa maex gf and ex-friends wa diamond. They don't really like u aisee ila tu wanataka kumuumizamtu and they are fooling you . Stay in your lane hao wakipatana kesho wanakuhama trust me. Please please jishushe ujifunze u will do better!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau nakubaliana na kukataa kwa wakati mmoja kuigana sio fresh kila msanii atoe ubunifu wa aina yake kama huu aliotoa Ali Kiba ametoa wa aina ya peke yake hata wabongo umetuchanganya kuuelewa tumezoea za majumba ya kifahari na wanawake kuvaa nusu uchi au za kitaani uswazi Lupela itafika mbali sana ina level za kimataifa utakuja kuniambia umu umu kwa sintah siku akichukua Tuzo bondeni

      Delete
    2. You are indeed a true fan.U tell it as it is.The rest think its hate but its positive critiscism this guy is losing it coz Wema and her crew are hyping him for nothing.Too sad

      Delete
  15. Hapo Hanna kitu apo labda tumngoje so called simba maybe anaweza kutuburudisha tena mioyo yetu

    ReplyDelete
  16. Husen machoz remix

    ReplyDelete
  17. nice song. nimeipenda jinsi alivyoibadilisa mandhari.

    ReplyDelete
  18. Kiba endelea kuwalaza macho. nyimbo ni nzuri sana

    ReplyDelete
  19. Naipa 10/10,ni video unique na haifanani na ya wabongo au wa Nigeria,

    tatizo wengi wanapenda kuona majumba na magari na wadada walokaa uchi ndo wajue nyimbo nzuri,Good vocals,best choregraphy,best melodies ofcourse its the best.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula tano mdau, sifa apewe Kidoti

      Delete
  20. Wabongo bwana, iyo song ni ya campaign za anti poaching wala si nyimbo ya mauzo kuburudisha watu, the guy alipata ubalozi wa kupambana na vita dhidi ya ujangili pamoja na Klyn Mengi, so akapewa mkataba wa ku record iyo song USA to bring awareness ya anti poaching, muwe waelewa siyo kukurupuka na kuponda kila kitu without any proof

    ReplyDelete
  21. Mmmh, kwakweli nyimbo haina viwango

    ReplyDelete
  22. Lupela ni am addicted remix

    ReplyDelete
  23. Yule mtoto wa Tandale anaandaa jiwe la kummaliza Kiba alilomshirikisha AKA wa South Africa. Kaa mkao wa kula. Inadondoka Ijumaa hii panapo majaaliwa. Kaeni mkao wa kula.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ata amshirikishe pdidi nyimbo za Dai zimekua copy na paste mtindo ule ule sauti ile ile nimeshazichoka afanye matangazo inatoka wapi Kiba ndio habaree ya leo

      Delete
  24. wats up with Kiba's wardrobe? yani ni black shirt black trouser, white shirt, black trouser akiongeza kale kakoti kata mikono. too simple, yani hakuna style kabisa si kama mwanamuziki mkubwa. please improve.

    ReplyDelete
  25. mbona wimbo unasikilizika na kuchezeka kwa binadamu yoyote anaejua na kupenda mziki wenye rythm ya kiafurika. Mie ni team diamond but hapa sijaona kama Ali k kachemsha. Wimbo umetulia tulii ni mzuri tuu..asante kwa kuniongezea list ya nyimbo zangu itube. ila hao wadada wa humo sijawaelewa elewa sijui wakoje mh!

    ReplyDelete
  26. Jamani kale ka video queen ka Aiyola ya harmonize kanaitwaje? kazuri kweli kale kadada na tule tu macho twake waauu..natuma salamu nyingi sana kwake. nataka nipinge nako ukajembe..

    ReplyDelete
  27. Ali Kiba uko juu usisikilize haters team mondi wako kiteam zaidi, endelea na ubunifu mkali tutakusikia bondeni unachukua tuzo, umegusa penyewe uwindaji haramu Tembo, songa mbele msikilize sana Jojo atakusaidia maubunifu

    ReplyDelete
  28. habari za muda king kiba...lupela haishikiki asanten

    ReplyDelete
  29. Wow!!! Well done Kiba....

    ReplyDelete
  30. video yenyewe giza giza tu,ali kiba Bwana,Diamond ni wa kimataifa huyo huwezi mlinganisha na alikiba,alikiba mlinganishe na undergrounds wanaoanza kuingia kwenye game

    ReplyDelete
  31. Kitu kimoja ambacho nimegundua ni kuwa watanzania hawapendi ukweli na ukisema ukweli unaonekana kuwa a hater au timu Fulani. Sie tuliyezoea kutembea na kuona vitu vya ukweli tunaona haibu kuangalia hii video kwani iko pathetic. It's out of topic kama asemavyo Sintah....video ni tofauti kabisa na ujumbe uliopo ndani yake. Kujituma aimaanishi kulazimisha vitu visivyowezekana, ama kuwa creative aimaanishi kutoka nje ya mada/ujumbe wako when acting a video....tofautisheni hii. Mwambieni ukweli Kiba ili ajirekebishe next time si kumpamba na kumsifia kuchemsha kwani hataona makosa yake. This video is simply bullshit na hata wengine wanaomsifia wanamsifia tu kumpa moyo lakini wanauficha ukweli. Kama kweli mnataka kumsaidia ndugu yenu mwambieni ukweli ajitume next time. Na kama ni Jokate kabuni hii video basi ampige ban next time kwani kaonyesha ubovu wake. Watanzania wakati umefika sasa lazima mtambue what is acting. Huwezi kuact kitu tofauti na ujumbe wako, come on guys....grow up. Haters ndiyo nyie mnaolazimisha kuficha ukweli ili Kiba asijuwe kachemsha, sasa mnamsaidiaje? Dayum!

    ReplyDelete
    Replies
    1. JAY: IKO HIVI TZEE, WAVIVU SANA MNAPENDA MTAFUNIWE MPAKA MMEZEWE, NDO MAANA HATA HAMUWEZI ELEWA HII VIDEO. KWANI YA MOND MTANIPENDA INATOFAUTI GANI NA HII, THOUGH AM 1 FN WA MOND. SIBIRINI TU NA NYIE MPATE BARUA YA WAZI KM YA N. yame-lacky

      Delete
    2. Shu, naomba nikuulize kitu....hivi nani mvivu wa kufikiria hapa kati ya mimi na wewe? Suppose mtu asiyejuwa Kiswahili anatizama hii video akasifia jinsi Kiba anavyocheza vizuri then aje kuuliza Kiba anazungumzia nini kwenye hii video, utamwambiaje? Jibu umeshapata, sasa jiulize, je ujumbe unaendana na content ya wimbo if NOT what's the point of this video? Kiba kachemsha, mpeni ushauri mzuri msimpake mafuta mgongoni kwa chupa....tell him the truth ili ajifunze. To be a critic doesn't mean kwamba one is a hater. Tatizo la wabongo mmekalia sana ujinga wa team Fulani wakati mtu unatoa ushauri tu.

      Delete
  32. 5/10kaimba vizuri,wadada wanacheza vizuri ila rangi ovyo na wimbo hauendanina video.

    ReplyDelete
  33. jay umeongea vizuri, kinachoimbwa akiendani kabisa na video.na hicho ndio kinachomuangusha kiba.kitu kingine ni uwepo wa wanyama kwenye video aiendani kabisa na content ya wimbo.nyimbo inamzungumzia lupella so huyo lupella ni tembo au chui.kama angetaka kuwazungumzia wanyama angetunga wimbo unaozungumzia wanyama. mm nafikili kiba anatakiwa kusikiliza pia ushauri wa watu na co kufanya kile anachofikilia yeye mwenyewe.watanzania pia tusifie pale panapostahili, tusiendekeze haya mabo ya team sana coz tunazidi kuuharibu mziki wetu.

    ReplyDelete
  34. Valuable very touchable information. I would like to thank you for sharing your great facts.Easily Business |

    ReplyDelete