asas

asas

sintah

sintah

MAHABA NIUWEEEEEE



Hatimaye Kajala ajitoa akili ni baaada ya kuchanganyikiwa na mahaba, wajameni wakati nyie mnahangaika na mapenziii katika Valentine wenzio wametulia kimya, hakuna kitu raha kama kupendana wajameniiii khaaaa unaweza ukawa na mabuzi unayachuna ngozi tuuu unarudi kwa wako mpenziiii haya sasa mara DC mara vile kumbe Kajala wa watu ana laazizi wake anayempenda, mtu mwenye rasta safiiii

48 comments:

  1. mmmmh hiyo camera yao nimeipenda

    ReplyDelete
  2. Sintah achana na rasta za shemeji

    ReplyDelete
  3. Shikamoo kichwachapanziii

    ReplyDelete
  4. Hongera zake wkt mwingine myb anazuga tu chezea dc yawezekana ndio mlinzi na poster wa dc waume za watu wajanja lazima utumie mbinu mbadala

    ReplyDelete
  5. kajala mzuri ila ananiuzi mzuri eti nae anatumia mtandao pendwa tigo dah uzuri wote huo watu wajilie tigo mweee naomba isiwe hivyo she is just beautiful

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka umbea kule. ulijuaje kama hamshei bwana?

      Delete
  6. Hivi mtu unaanzaje kumtukania mtu mtoto wake wakati wewe ni mama na una watoto wakike na wakiume jamani? not fair. Inabidi wizara ya mawasiliano iliangalie hili watu wanatumia mitandao ya jamii vibaya sana. Huyu ajuza wa next door Mungu atamuona na huo mdomo wake. Ana kauli chafu sana haangalii anaongea na nani hata kipindi cha kampeni alikuwa anamkashifu sana Lowasa mzee wa watu. Leo hii kaingia kutukana watoto utadhani yeye ni mgumba. Eee Mungu ongea na huyu mange, hata kama na yeye anatukanwa sidhani kama ametukanwa kiachi kwamba anafikia hatua ya kuombea watoto wa watu mabaya kwamba watakufa na ukimwi. Kwani anajua watoto wake wataishi vipi? kwani ataishi nayo milele? au hawatakuwa na wenza wao? au watadate wenyewe kwa wenyewe hapo ndani? Tukaneni watu wazima piganeni lakini watoto wakake kando kabisa na ugomvi wenu. Msije kuwatiwa watoto nuksi zenu. Washezi wakubwa, kujidai kwingi umesoma lakini kichwani matope. Kama unajua mbaya wako Rachel ana matatizo, magonjwa na pengine ndio yaliyomsababishia stress au akili yake haiko vizuri wewe unashinda IG kumtukana wa kazi gani??? kama na wewe sio chizi mrukwa akili mwenye miwaya yake pia? siku zote ukikimbizana na kichaa wewe unaonekana ni kichaa pia. we ajuza ni mwendawazimu, na wala hukutoroka mirembe ni kwamba ulitolewa maana umewazidi wenzio kwa ukichaa, hufai katika jamii. Nimekuchamba IG sijatosheka bado, najua utapita huku pia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli mdau hapo juu. huyu dada hana akili, angekuwa nayo asinge jibishana na vichaa. ,

      Delete
    2. hahahaa mdau umeniacha hoi. Ila ni kweli kama anajua ana miwaya kwanini anashinda kumtukana wakati tunajua watu wenye miwaya wanakuwaga na hasira na pengine akili inakuwa kama imeruka. Angekaa tu kimya kwa kweli. au basi akamshtaki.

      Delete
    3. Ni kweli unavyosema, watoto wakae mbali na ugomvi wa watu wazima jamani khaaaa.

      Delete
    4. Eti jamani familia nzima itakufa ukimwi. Mange muogope Mungu na kumpenda. Muache Hoyce wa watu hata kama amezaa na mume wa mtu huwezi jua walikuwa katika situation gani. sio wote wanapenda kuzaa na waume za watu. Mange una stress za maisha.

      Delete
    5. yani uyu mama ata mimi kanikera na kwa atua hii ndio anaziid kujiongezea maadui nahisi likija dar tena litafikishiwa osterbay yani kanikera unamwambia mtoto atakufa na ukimwi hivi binadamu mbona tunajisahau sana utafanyiwa kampeni wewe utajikuta umedungwa damu ya ukimwi mamayoo wewe

      Delete
    6. Hivi kwanini Recho alipoanza kumtukana mange hamkumshauri aache??? tena alimtukania watoto, wazazi (marehemu) na hata ndugu zake, hakuna mtu aliyemwambia recho aache matusi wote mlifurahia na mkasema kuwa amepata kiboko yake, For more than five months recho amekuwa akimtukana mange na mange alikaa kimya. Huyo Hoyce kwa nini hakuchukua hatua za kumkanya mdogo wake au hata amtumie mange msg private ya kumuomba msamaha on behalf, ina maana hoyce yale matusi alikuwa anayafurahia thats y alikaa kimya.

      Angekuwa jasiri kweli anggeenda kwenye media kusema kuwa yale matusi ya recho wao kama familia hawapendezwi nayo kweli jamii tungejua hata familia ya recho inasikitishwa na hicho kitendo. So kama mange asingemtukana Hoyce ina maana hoyce was happy tu mange aendelee kutukana na watu wooooote mlikuwa mnafurahia. Now na yeye kajibu.

      Delete
    7. Vichaa milembe mlikuwa wengi naona hata wewe ni miongoni mwao maana uko busy kuchamba mtu asiyekujua.

      Delete
    8. Koma wewe, we hujaona huyo rachel alivyomtukana mtoto wa mange na dada zake na wadogo zake mange? hebu kuweni fair sometimes, kweli mange ana matatizo yake, ila kwa hili, rachel kaanza from no where, hakuna sababua wala nini, ni afadhali blogu yake ingekuwa inafanya kazi tungesema kuna comment mange kaiachia inayomhusu rachel, this time, wamemchokoza. So dadake rachel ndio bora kuliko wa mange, acha ujinga wewe. Subiri na wewe siku yakukute mtu akutukane tu, hujamuanza wala nini, tena sio wewe, baba yako marehemu, dada zako, wadogo zako mpaka watoto wako? Hapana kwa kweli.

      Delete
    9. kitaani kwetu kuna mkichaa akipita watoto wanamtupia mawe na kumchokoa mpaka acharuke akianza kuwafukuza na kuwatukana kuwakimbiza watoto wanajaa mtaani ndio furaha yao, mange watoto wa instagram wamemfanya mkichaa akikaa kimya wanamchokoa akicharuka ndio furaha ya instagram msiwanyime watoto furaha acheni wacheze kitaani wacheke waongeze siku za kuishi

      Delete
    10. yani yanaonekana ya mange ya rechal hayaonekani
      kunya anye kuku akinya bata kaharisha eeeh hata mange ana moyo ndo mana kajibu

      Delete
  7. Muke ya Muzungu jina aliyepauka kama kifuuu cha nazi tulizana bibi wewe ni mke wa mtu mwenye watoto wake achana na watu waliochoka maisha ndio utaonekana mwenye akili kuliko kurushiana maneno mitandaoni, huoni hata aibu mtoto wako mkubwa huyo anaingia IG anaona vitu ulivyopost atajifunza nini sasa? au ndio uzungu bishost? badilika wewe ni mtu mzima kuna watu wanataka mfano kwako lakini sio mfano wa kuchamba. Unajidai unachamba sana ila huna lolote unajichoresha tu kwa watu. Unafikia hatua na kumdhalilisha Hoyce dada wa watu ni kioo cha jamii hapa Tz kama wewe hakusaidii basi anasaidia Taifa lijalo la Tanzania. mweke dada wa watu kando endelea na vichaa wenzio mliofukuzwa milembe, maana nikisema mmetoroka mtaonekana mna akili. Kuwa na adabu hii ni dunia, upo leo kesho haupo watoto wako watalelewa na nani kama sio jamii uliyoiacha? ndugu sio lazima wa kuzaliwa nae, ni mtu yoyote utakayekutana nae. Ni kwanini ww unabifu na kila mtu jamani hunaga rafiki? we ni mtu wa aina gani? au unadhani utaishi ulaya maisha yako yote? Ulaya hata sisi tunapafamu hakunaga urafiki wala undugu. tangu lini mzungu akawa na ndugu/rafiki? na kwa mdomo upi na mashauzi uliyo nayo wewe? ndio maana hata baba watoto akakumbia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwikwikwiiiii mzungu juso limemparama jamani khaaa. hebu Mangenita mpumzishe Hoyce wa watu. she has nothing to do with your ugomvi na huyo unayemuita kichaa wakati wewe ni mwendawazimu professional. na kweli utakuwa ulifukuzwa milembe msemo wa mdau hapo juu.

      Delete
    2. heheeheiyaaa, ukikimbizana na kichaa unaonekana ni kichaa mwingine. Mange endelea kuendesha tax bubu zako huko mtaparuana bure na kichaa mwenzio. sinta weka vitufe vya kulike jamani kuna comment nyingi sana huku zinahitajika likes na dislikes. mweeee

      Delete
    3. Sinta hebu post drama moja tu ya mke wa mzungu tuidiscuss huku au unaogopa michambo? Tutakusaidia mwaya we post siku moja tu, tumshuhue hadi akome.

      Delete
    4. mmh mna chuki binafsi na mke wa mzungu?? hivi mnajua alivyotukanwa?? au mnaropoka tu na kama kweli nyinyi wasema ukweli si ungecommet huko mliposoma huo upuuzi. na nyinyi wapuuzi mnaokesha kusoma michambo istagram hivi kama na nyinyi mngepoteza wangekosa wasomaji si wangejiona wapuuzi. loh!! sasa wewe kutwaaa unaperuzi ista kuangalia michambo sasa ww na hao wanaochambana mna tofauti gani hebu tafutaeni ya kufanya muingize pesa na muuache sintah na blog yake wapuuzi tu kama hao wenzenu maada nyingine mnatueletea magazeti ambayo hayana maana mwee!!!! wivu na chuki tu zimewajaa na waume zenu wauza chips shwainiii kabisaa wote mnaomsema mke wa mzungu na nyinyi akili zenu zote sawa hakuna wa kumuagua mwenzie. tumewachoka unatujazia unafiki tu mwaya sintah tupe dili sisi achana na hawa watu wanataka kukuongea uadui wa mavi tu.

      Delete
    5. sijamaliza nikuulize swali mtu unamjua chizi unamfollow istagram wa nini?? kama na ww siyo chizi mwenzio??? acheni ukichaa cha kusema mwenzenu wakati kumbe wewe ndiyo mwehu kabisaaaaaa. kama watu unawajulia istagram tulia hao machizi wanajua toka utoto wao hayakuhusu unatoka mapovu bureeeeee.

      Delete
    6. DU KWA HIYO HOYCE KAZAA NA YULE BABU MUME WA MUTU ?? MHHH HESHIMA YOTE IMESHUKA KAMA SHAMIM ALIVYOOLEWA NA WAUZA NJEGERE

      Delete
    7. asante mama sijui baba yani na waewe umemuona uyu chizi kutwa kutukana watu yani ata sijui hatma ya amsiha yake anajifanya anamtete wema kweni yeye hana mdomo je wewe ni myeramba si mpare wewe hebu kitulize wewe mzee kapauka na visketi vyake kama brenda fassie puuuu na bado na vibegi vyako vya kitoto wewe uemfulia hyo aina ubishi na umetaka mwenyewe kwa maisha yako ya kuishi mtandaoni uza vibegi umsomeshe mwanao period

      Delete
    8. Jamani huyo mke wa muzungu tumechoka na maelezo yenu kama hamumpendi mnaendaga kwenye page yake kufuata nini???? mkienda huko mnayoyakuta mkae nayo mioyoni mwenu maana kuyaleta hapa ni umbea na uchonganishi ili watu waanze kumtukania hapa halafu siku mapepo yake yakilipika yamlipukie sinta. Plz kama hamumpendi achaneni na page yake full stop. Simnajipeleka huko kutafuta umbea na uchonganishi halafu mnakujs kujidai mnatoa ushauri hapa kwa sinta tena kwa kivuli cha anonymous,

      Kama nyie mnajua kuchamba mngejitoa muhanga kama Rachel amechemba bila kujificha which means hamuogopi sasa nyie kwanza mnatumia blog ya Sinta na bado mnajificha ficha wanafk wakubbwa nyie. Acheni upeku peku na uchonganishi.

      Delete
    9. Kasome kwa rachel ndio uje umjudge mange, ina mana kuna dada anaestahili kutukanwa na asie stahili? si unaona kagusa kwenye roho yao wenyewe wamemkataza, hebu acheni kuwa bias, kwani dadake rachel ni bora kuliko dadake mange? Mkomeni sasa.

      Delete
    10. Hebu mtupishe nyie? Who is Hoyce Temu by the way? Wakati Recho anatukana familia ya Mange mlikuwa wapi? Mlikuwa mnachekelea kuona Mange kapatikana? Na Mange alivyoanza kujibizana na Recho alimwambiwa kabisa mengine nashindwa kuandika kwa ajili ya heshima niliyo nayo kwa dada yako. Recho akaona ili Hoyce Temu atukanwe ni bora awatukane dada zake za Mange so Mange alichofanya ni kujibu mabigo. Hakuna aliye bora hapa zaidi ya mwenzake. Hoyve ni X Miss Tanzania kama wengine. Wanatukana wakina Wema kila siku kwani wao hawana roho.

      Delete
  8. nanyie mnaomtukana mange mpo kama yeye.akili zenu sawa tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. aku babu wee hatuna nuksi siee shost kila anachoshika hakidumu lazima kinayeyuka hakikai jamani unakumbuka mzungu alivyokuwa anameremetaaa? sasa hivi utazani ze comedy wakati ulee wamefulia mzungu hana kazi kafuliaa, wakwe hadi wameuza mjumba wao wa miaka nenda rudi yani kweli kuna wanawake wana nuksi duniani utakuta mtu mambo yake saafii hadi pale anapojiinvolve na jitu lenye nuksi kila kitu kinasambaratika ghafla@kimavi shost kweli wewe ni kimavi laivu. si mnaona diamond na zari nyota zinaendana mondi anazidi kupaa kule kwa obama sasa huuuh!

      Delete
  9. Lilia bahati jmn na siyo kulalwalalwa hovyo leo unatombwa na huyu kesho unatombwa na yule hlf unasema bahati looo wanawake buana

    ReplyDelete
  10. Tuachane na ya Kajala jamani watu wanapata raha zao kwa raha zao. Hebu tuangalie hili swala la Hoyce wetu kutukanwa mitandaoni. ni nini hivyo na watanzania/viongozi wamekaa kimya tu. Lundenda hata sijui kaongoea nini na wala sioni msaada wake. tunataka huyu mange afungiwe viza jamani tumemchoka. arudishwe Tz tupambane naye. ana mdomo kisa yuko huko ulaya.

    ReplyDelete
  11. Marichui, Fenesi, Yellow, Selfie, Lovely, Am new here, c'mon, u-turn-addict naomba niwatume kwa Kimambi mwambieni nikimshika atachambia gunzi.

    ReplyDelete
  12. Limange kimambi tatizo lake roho mbaya na wivu,anapenda show off na kuipaisha. Wakati hamnazo,yani house viewing hadi swimming pool tuliwekewa,mwisho wake kumlaza da zenat on the fall!!tapeli mbwa kabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chukua tangawizi uendelee kunywa polepole ila angalia isupalie maana ina gas sana.

      Delete
    2. Kichaa baba yako. Maisha yake hayatuhusu kama vile ya kwako yasivyotuhusu. Hapa topic ni kajala na kama mnataka kumzungumzi Mange tuwe fair. Recho ndiye aliyeanza matusi ila hamkuona tatizo leo Mange kajibu wametokea watetezi wa haki za binadamu akina Hashim Lundenga. Hebu na wewe mzee uliyeporomoka sura tupishe siye. Mafigisu yako ya kutapele umri wa Miss Tanzania umeyasahau watu wamekukalia kimya unaanza kutoka mapovu kwa mambo yasiyokuhusu. Mrudishie Miss Tanga kwao kwanza maana ulimbakisha Dar bila ridhaa ya wazazi wake ukamtelekeza mkeo. Yako yanakushinda unashadadia ya watu wewe ndiyo msemaji wa Hoyce tupishe huko.

      Delete
    3. Reputation ya Hoyce Temu hukuiona itashuka wakati mdogo wake anatukana watu katika mitandao. Kila siku anatukana watu huyo Wema ndiyo usiseme anamtukana mtu wala hana habari naye Wema kamkalia kimya. Kamtukana Mange almost 5 months Mange kampotezea sasa mashetani ya kipare yamepanda mnamuona yeye mbaya. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.

      Delete
  13. same comments tumechoka na huyo wa mtaa wa pili jamani..mnaboa kishenzi!!give us a break will ya!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. tupe mada nyingine basi. maana sinta katuwekea ya kajala tunaona haibambi ndio maana tumeweka zilizo hot. mwaaaaaa byeee.

      Delete
    2. Hama blog waje wengine kama umechoka vya mtaa wa pili

      Delete
  14. KUNYA ANYE KUKU AKINYA BATA OHOOOOO MUKE YA MZUNGU YUPO JUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  15. we mdau wa wa 1:59 am komaaaaaaa mbwa wewe uchi wa bwana ako...eti hoyce akae kumtext Rachel aache kumtukana mange ....Rachel ni motto mdogo? nakuuliza Rachel ni mtopto mdogo wa kufuatiliwa na hoyce? hayo yalikuwa ni mambo yao binafsi...ilitosheka kabisaaa huyo kinyago wenu kumalizana na Rachel mwenyewe...si alishasema yotee tukajua ad anaukimwi (tho hana vipimo) eti hoyce angemtext aache,,huyo hoyce anamfuga Rachel jamani vitu vingine muwe mnafikiria kabla ya kuandika upupu...mambo ya Rachel na mange yalistahili kuishia kwa wao wenyewe au huyo mange angesubiri na yeye myoto wa Rachel ndio amuingize ugomvini..cha kushangaza kaanza kumtusi hoyce dada wa watu bila sababu halafu lilivyokuwa jendawazimu linataka kuwaingiza na kina MS RESTY wanunue ugomvi....mbona husemi hao wakina alma sijui amina wasimtext mdogo wao kumuonya asiingilie maisha ya watu...huyo mage we ndio umemjua leo...alivyomzalilisha motto wa NARGIS bila hatia ..sasa Nargis alimfanya nini kwa mfano....mkanyeni huyo mange wenu kwanza kuna kitu hakipo sawa kwake ndio maana anabehave hivi..halafu mtu gani kila mtu anajifanya anamjua fika kila familia anaijua fikaaa huoni kama hayuko sawA...NA BADO ataLAANIKA MNO KWA MASONONEKO YA WATU NYIE SI MNAJIFICHA KWENYE kEYBORD ANONYMOUS NDIO MNAMPA moyo...hao mashoga zake kina kili sijui loveness..theo ushaona wanafanya au kumsapoti ujinga ? iweje nyie msio julikana ndio muwe chachu ya haya mambo ...! ok Recho ni kichaa ila huyo mange wenu analisti wa wangapi alioingilia maisha yao na wapo kimya kiasi cha ku attack ad watoto wao...alianza kumsakama ad Zari dadA WA WATU..KILA MTU KWAKE ANAKASORO KILA MTU KWAKE ANAMATATIZO NA ANAMJUA FIKA hamuoni kama yeye ndio tatizo....pole sana dada hoyce haya maneno uliyotamkiwa utalipiwa hakiki..dunia ni hii na movie kila siku zinaonesha kila kitu kina mwisho

    ReplyDelete
  16. mama mzungu amewazidi ndio maana mnamjadili kila siku

    ReplyDelete
  17. Mimi ni mtaa wa pili wa LA kwa matajiri.. naomba niwe mkweli niwaeleze watu wote the things I regret in this life..
    1. Kuongea hovyo when I am not sure of things. Kujiweka juu na kujifanya nina pesa nyingi kumbe zilikuwa za msimu
    2. Kumwizngiza mwanangu katika mitandao ya jamii na mpaka anatukanwa
    3. kukurupuka kwa kila jambo
    4. kutokukeep promise.. nasema leo hiki kesho nimebadili halafu nakuwa sikumbuki tena yani inahusiana na kukurupuka. Kwa mfano, nasifia mtu leo kesho naanza kumsema vibaya
    5. Kuwa na wivu uliopindukia yani naishi kwa shida sana kila siku ninapoona watu wanandelea na mimi naendelea kujidanganya na kuwadanganya uma wakati ukweli naujua
    6. Kutupwa na marafiki zangu ambao ndio walikuwa wananifanya nipo juu.
    7. Kupenda sifa hata kama najua nadanganywa tu
    8. Naregret kujidanganya kuwa maisha yangu ni mazuri na kuwa miminimetokea familia tajiri sana wakati haikutakiwa kujisifia kiasi hicho.
    9. Kujidanganya kuwa I am in a happy marriage wakati ukweli ni kuwa Baba Kenzo amechoka sana kimaisha, kiakili kifedha na yupo depressed na yote ni kwa ajili yangu mimi na kutaka maisha ya hali ya juu na kuwa na unnecessary bills
    10. I am so so sorry na ninaregret kumtukana Hoyce Temu kwa sababu yani hiyo naona kama imenishushia hadhi sana na siwezi tena kujiita class kama mdomo wangu unaweza kutoa matusi hivyo kama mtu aliyelelewa sokoni. Ningependa sana kuwa kama Mwamvita, Kaylyn, Nancy,Hoyce lakini I feel it is too late for me now. Bora nimpigie debe tu Wema ambaye tunafanana tabia. Asanteni haya naenda kuuza pochi za jumla jumla saa hizi ili nikanunue pia maziwa ya motto wakati narudi. Sina raha, biashara zangu zote naanizsha na zinakufa tuu.

    ReplyDelete
  18. mmmmh!!! Mbona pich ana maelezo haviendan? Sintah mwaka hu wa 2016 usiweke matusi kweny e blog yako fanya km vile ulivyoremove comment ya mtu. Mtu akiandika tusi tu hata moja usiweke comment yake kwasababu mi naona unaweza kumchamba mtu tu kwa maneno mengine ukamwambia miguu uyake ni mibaya kama vijiti, n.k lakini sio kusema na kutaja mpaka viuongo vya uzazi wa mwanamke hasa cc wanawake tunajitukan awenyewe mara nyingi lakini hatuoni wanaume wakitukana kutumia viungo vyao vya uzazi. Wanawake cc wa TZ tunamatatizo makubwa! Sintah kama kweli umeenda shule na imekusaidia zingatia hili la matusi halina maana yoyote katika jamii tunayoishi.

    ReplyDelete
  19. he he heee jamani watu wanapenda atensheni hatareeeee nini kuvaa masponji tumboni?? duuh mrs arsenal wenger katisha aliona kabisaa kuwa watu wanasubiri meli mtoni. ati mimba ya tweens 13 weeks ndo tumbo lifutuke kama la miezi 6 wapiii? hakuwa na mimba bibi madrama , mimba unakunywa mipombe mikaliii mmhh hata kama ilitoka unasafishwa kizazi na unatakiwa unywe antibiotic na zile dawa huruhusiwi kunywa pombe kabisaa unaweza ukavuta.. sasa mwenzenu kila siku anapiga keroro kwa mimba ipiiiiiii? timu vilamba mavi poleni kwa kuingizwa chaka nimetokea saana kumpenda mrs arsenal wenger aliona hadi mimba ilivyokuwa fekeroo wakati masponji yamejikunja nyooo.. huyo cha wote sio tasa akituliza akili na kuacha pombe atapata mimba tuu ale vizuri na mazoezi afanye manake minyama imelegea kama minyoo atulize kuma chini sasa mara katiwa na huyo petit mmhhhh

    ReplyDelete