asas

asas

sintah

sintah

MAMA K VIPI?



Jamani msimchurie mama K wa watu na hali yake whyyy binaadam hawataki kuona mtu anafanya yake? sasa wameanza kuzusha mimba imetoka ni nini mbaya na binaadam? mama K tunaomba ujitokeze na utueleze ya ukweli kutoka moyoni kwani hakuna kitu kinauma kama mama kupoteza mtoto wajameni hasa kipindi hiki uzazi umekuwa mgumu sana sijui ni hii mi vyakula?

71 comments:

  1. sasa huyo Bibi wa kichaga yeye anamtoto ?? hivi wanawake tulilogwa na nani???

    ReplyDelete
    Replies
    1. recho ana ubibi gani utamsimamisha na huyo cha wote wenu? ushamuonaga recho na mchirizi hata mmoja? wakisimama wawili na cha wote recho anaonekana mdogo. kama vipi cha wote avae bikini tuone maajabu pyeeeeee…...

      Delete
    2. rachel sio bibiii wakati anakimbilia 40 unachekesha kweli kutwa kujiweka mafilter insta lizee na maukimwi juu badala anywe madawa aongeze siku zakuishi anabwabwaja tu insta.

      Delete
  2. WEMA MUNGU AKUSIMAMIE MAMITO , ACHANA NA WAZEE WALIOKATA TAMAA MITUSI KUTWA

    ReplyDelete
  3. DAAA WANADAMU ACHENI KUMCHULIA MABAYA MWENZENU PLIIZU

    Binafsi simchukii kabisa huyu dada ila kitu kinachoniuzu kwake ni kitendo cha juwa CHA WOTE. Yeye ni kioo cha jamii sasa kitendo cha kugawa papuchi kwa kila ukuni uliosimama ndo nikipiga vita kila siku maana nyie wanawake na wadogo zenu mnaweza kumuiga huo ujunga wake. Nyie sio kama sisi wanaume hatuigi hovyohovyo. Akiacha kugawa kiboksi manyoa chake sitamuandama.

    Hata hivyo sipendi kabisa wanaozusha mimba imetoka. Mjue mimba ni faraja kubwa kwa kila mwanamke.

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyoooo kwani usipo muandama au ukimuandama kipi kinongezeka kwako kwani wewe ushawatomba wangapi kama ni cha wote mbona hajampa baba ako japo aingize kichwa tu

      Delete
    2. huyu dada anatafuta kiki ya hiyo part yao wanayoenda na ndo mana hajasema kitu hata soud alivyoandika vile. we sikiliza baadae kwenye u heard ndo utaelewa. sometimes anapenda yeye mwenyewe kuandikwa andikwa mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. huyu dada anatafuta kiki ya hiyo part yao wanayoenda na ndo mana hajasema kitu hata soud alivyoandika vile. we sikiliza baadae kwenye u heard ndo utaelewa. sometimes anapenda yeye mwenyewe kuandikwa andikwa mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    4. Diamond huna lolote zaidi ya mavi kunuka

      Delete
    5. Kwani huwa unamfulia chupi?

      Delete
    6. hata kama anagawa papuchi si yake?au alikuja kuazima ya mama yako?? mazafanta hana la kufikiri zaidi ya wema wema kila kukicha?! mwanaume gani wewe? shenzi kama husimamishi gawa mkundu mwanaume wenzio wafaidi maninaaa.....umechakaaa kwa kumuwaza wema hata tukimtipia mbwa hakulambi,msonyoooo.....go suck a dick and dissapear msenge wewe aka zee la michepuko

      Delete
  4. HOMA LA JIJI HAMLI , HAMNYI , HAMFIRWI , HAMTOMBESHI BILA KUMUWAZA WEMA , WEMA WEMA WEMA WEMA ANAWASUMBUA AKILI WAJA LAANA NYIE, MIMBA MIMBA SI MBEBE ZENU KWENYE MATUMBO YASIYOACHIA ??? MFYUUUUU

    ReplyDelete
  5. Sinta nyoko kweli wewe hapo hushangai bali unashangilia utakunya bonga mwaka huu pumbavu

    ReplyDelete
  6. Hivi Rachel temu ni mzima kweli kukimchwa?Mwee mwanamke ana matusi ni hatarii kwani anajishughulisha na nini yani simuelewagi yule dada akiamka tu kumchamba wema afu wema hana habareee mtu unamchamba mtu hana time na ww jamani badala utafute pesa busy kutukana jamani tujichunge matusi yanawatuharibia baraka zetu kwa Mungu mtu anaishi maisha yake hajawahi kukuomba buku ww inakuhusu nin kumuingilia?Nasikia ana gonjwa kuu thats why yuko kama kadata mwenye info plz ili tumsamehe bure tujue ana shida gani kumuhead

    ReplyDelete
  7. Sinta uliwahi kusema huwezi kuandika habari ya kajala na Diamond kisa hawuana ushahidi hivi habari za wema unaziandikaga na ushahidi?why watu wakisema tuu unakua wakwanza kuandika ao tayari unakuaga umepata ushahidi Dai kawa na mtoto kila kukicha watu wanasema si wake wanataka DNA hivi mbona hujawahi kupost hapa? Hiyo habari ya DNA ingekua ya wema hivi tungepumua kweli? My dear yes twajua sana humpendi huyu dada ila ifikie mahal uwe unaact like a women sinta wee si ulisoma basi act like wasomi unacho kifanya is not Fair at all labda wema alikukosea sie hatujui ila mwenzangu duuh imekua too much usisahau kua ni mwanamke mwenzio hio habari ingekua ni zari usinge andika ungesema huna ushahid ila ilivyo ya wema umekua wakwanza kuandika na ndio furaha yenu right? Ebu nikuongezeye furaha yes mimba ya wema imetoka na mungu anajua why mwenzio leo analia ww unacheka what goes around comes around. ...

    ReplyDelete
    Replies
    1. point aise yaani huyu mi pua hampendi wema kweli sumu ipo mbali tu

      Delete
    2. wee naye umekurupukia wapi ka mwizi wa mihogo? nenda kwenye page ya soudy brown ameandika hukoo kumpa wema pole sasa mnamrukia sintah hapa ili iweje? yeye kaleta habari humu kuwahabarisha nyie timu sensitive kuwa mtu wenu anachuriwa kosa lake lipi?
      yani sintah asimtaje wema kwa shari wala heri mnabanwaa kama kama mmekunywa dawa za kuhara mfyuu kwanza jitu lenyewe cha wote nnini kutombana na kiba kwenye garii? acha itoke kabisa kitoto tumboni kishaanza lishwa mishahawa ya wanaume wengine na hiyo mipombe aache mimba si le le mama. na hata kama ikitoka hatakuwa wa kwanza kupata miscariage eboh naona watu mnatoka mapovuuuu cha ajabu nnini?

      Delete
    3. wee nawe tuondolee gazeti lako hapa. kwani kaandika nini? si ameuliza au?

      Delete
    4. This comment has been removed by the author.

      Delete
    5. he he heee shuu mavi uharoo umekomeshwajee? kikoment uchi chako hakijarushwa hewani he hee ukomee utakuwa ulimwaga radhi halafu wee ni timu cha wote asante sintah itakuwa inanoga zaidi ukibana ushuz wa timu cha wote tuwachambe wee hadi wachambie viewembe hii sio page ya cha wote mje mjifarague humu.. nendeni kulee kwenye page yake mnakomuabudu wakati hamiliki hata kibiriti zaidi ya kuhongwa majasho ya waume za watu sinta asante mnoo happy valentines!

      Delete
  8. hivi vitu unavipenda wewe kwa boss wako hukusema hivi sasa leo watakavyo tukana wewe roho yako kwatu

    ReplyDelete
  9. She should name her company Endless Drama Limited. She just wants to divert people's attention from the songs that are going to be released today.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo hivyo hivyo hii kitu imepangwa tuu hii hamana lolote cha wote anapenda kweli madrama ili tuu aongelewe leooo kutwa nzima na sura lake pana ka chapati hiyo mimba utadhani kabeba almasi tumboni akwendreee kama imetoaka atommbwe tena iingie nyingine.

      Delete
    2. who are u to judge??how shure are u she is the one doing it?? ask ur self who started thisuzushi? was it her? kweli binadam nimewashidwa we all know wema ni drama queen ila kwa hili napinga we all witnessed how she struggle to have her own baby,this was her dream,do u really think she will use her mimba just because her X is realising new song leo?? please be reminded that she has moved on with her life.what makes you think Wema wants to destroy Diamond? they had their thing its over now Diamond ana familia yke so as wema..ni wewe tu ndo haujamove on.

      Delete
    3. yeees nakuunga miguu mdau.huyo wema mwenyewe anataka kiki ndo maana na si ajabu yeye ndo kamwambia soud aandike all that mana nikawaida lazima isingekuwa kama ilivyo. sometime vinatokea vitu tuna sympathize nae kumbe anatengeneza mwenyewe foolish

      Delete
  10. Mungu amfanyie wepesi lkn wewe wema ilikua na ulazima gani kutangaza mimba yako?!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani wema ndo wakwanza kutangaza mimba hapa duniani

      Delete
  11. Pole mama K. Mungu akunusuru na majanga yote wanayokuombea watu yawarudie wao wenyewe kwa Jina la Yesu.
    Eee Mungu utete nao wanaoteta na mama kijacho,
    upigane nao wanaopigana naye, uishike ngao na kigao,
    usimame umsaidie, uutoe mkuki uwapinge wanaomfuatilia, uiambie nafsi yake, mimi ni wokovu wako,
    waaibishwe, wafedheheshwe, wanaoifatuta nafsi yake, warudishwe nyuma, wafadhaishwe wanaomzulia mabaya,
    wawe kama makapi mbele ya upepo, malaika wa Bwana akiwaangusha chini, njia yao na iwe giza na utelezi, Malaika wa Bwana akiwafuatila. Amen.
    Zaburi 35

    ReplyDelete
  12. YA MUBDI YA MUBDI
    WEMA MOLA AKUJAALIE KILA LA KHERI NA AKUPE UZAZI MWEPESI
    WE NAWE HAYAWANIII
    UZAZI MGUMU WEWE NDO MUNGU USIME UNAUWEZO WA KUMFANYA MTU ASHIKE MIMBA
    WANAWAKE TUACHENI ROHO MBAYA
    TUNADADA,TUNAWATOTO TULOJAALIWA ,TUNAKAKA ZETU
    HIVI MNAFIKIRI MILLEN MAGESA ALIVYOANZISHA FOUNDATION YA KUHUSU ELIMU YA UZAZI NI MJINGA
    ONA ALIUMIA KUKOSA NA ANATAKA WANAWAKE WENZAKE WASIKOSE WATOTO KWA MAGONJWA YANAYOKUMBA NJIA ZA UZAZI
    TUOMBEANE SIO KILA KUKICHA UMWOMBEE MWENZAKO KAA WEWE ULIMUUMBA

    MWONE KHADIJA YUSUPH WA JAHAZI .
    SAUDA MWILIMA
    MWAJABU SAID NA WAPO WENGI MUNGU ANAWAJALIAA ILA SIKU YA UZAZI ANAWACHULIA
    SINTA USIONE UMEZAA UKAJIONA WEWE NDO MWANAMKE DUNIANI
    KUZAA SI KUWA UMEKAMILIKA
    KUMBUKA ANALOWAPA NYIE NDO KAWANYIMA WENGINE

    ReplyDelete
  13. ELIMISHEN SIO KUAMKA MNAWAOMBEA WENZENU MABAYAA
    MWANAMKE NI MILLEN MAGESA
    on Endometriosis:
    Women Need Not Suffer in .... The following are the most common symptoms of endometriosis, according to the Endometriosis Foundation of America:.
    Millen Happiness Magese and the fight against endometriosis -

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ka millen magese kanafiki sana, leo ataongea jesus/kesho midole ya illuminant,,ndio maana kagumba!kauza kizazi ili avae lace wig!

      Delete
  14. Mola mjaalie Wema kwa baraka zako
    Mpe watoto na wanaomwombea mabaya wape imani pia wajue ni wewe tu mtoaji hakuna zaidi yako.
    Wajaalie wanaotama watoto wapate watoto wenye kila la kheri.
    Ameen wewe ndo unaetoa na unayetuchukukua
    Ya Mubdi Ya MUBDI

    ReplyDelete
  15. Ujaaliwe kila la kheri
    Na wajaaliwe wanaotamani
    Mungu atakusimamia na hawa binadamu hawatashinda ufalme wake Mungu
    Mungu awe nawe na awe na wanaotamani awape

    ReplyDelete
  16. Ujaaliwe kila la kheri
    Na wajaaliwe wanaotamani
    Mungu atakusimamia na hawa binadamu hawatashinda ufalme wake Mungu
    Mungu awe nawe na awe na wanaotamani awape

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ameen kwa sote
      NO ONE IS BORN HATING ANOTHER PERSON!!!
      People can hate others for many reasons, jealousy is the usual cause of most hate from individuals and or groups in most cases. Others just crave the attention from others, and because they are unhappy with something in there own life and putting others down somehow makes them feel better which is never ok.
      SINTAH JIFUNZE
      UNAWATOTO
      UNANDUGU
      UNAWAZAZI
      HUENDA MSIFE KWA KUKOSA WATOTO ILA
      MKATESEKA VITANDANI KWA MARADHI UASIYOTIBIKA
      KUNA
      CANCER
      KUNA MAGONJWA YANAKUTESA MIAKA SASA CHAGUA
      WEWE NA WOTE MUOMBAYO MABAYA KWA HUYO DADA
      UFU UNA FURAHA NA HUKUJAALIWA MTT
      AU UFE UKIWA UMEJAALIWA. NA UMETESEKA KITANDANI
      MUNGU HANA HASIRA ILA BINADAMU

      WEMA UTABARIKIWA KWA UWEZO WA MUNGU SIO WA WATU

      Delete
  17. Kuna watu wamefurahi kusikia mimba imetoka na pia tunajisahau kuwa unaweza ukazaa watoto nane na wote mungu akawachukua ukabaki km ulivyo.Mungu si wakuchezea kabisa.Mungu akulinde na mahasidi viumbe

    ReplyDelete
    Replies
    1. ufe kwanza wewe na laana mavi zako mbona na yeye na timu mikundu nyinyi mlikuwa mnamuombea zari hayo hayoo ? hadi mama huruma cha wote akasema mimba my foot leo mnamuona malaika kumamayee hata ikitoka na kizazi akafie mbelee silipendi hilo limbwa hadi natetetmeka nimetokea kulichukia mnoo manake linapenda madrama mavi halafu halina hata kazi ya kueleweka zaidi ya kuuza mkundu na kuma mjini aka ntombe nile basi midrama deile utadhani ana kiwanda cha saruji kinachomuingizia pesa ndo mana ana nyodo kumbee ni hilo kuma michirizi hadi mkunduni mfyuuu na nyie timu kumakuma mnamuona mungu mtu kwa kipi? manake sura ni ya kawaidaaaaaa hana chochote sio elimu wala pesa biashara ya lipstick za china sio yae yani lipolipo tuu kama msukule wa mboo mfyuuuuuu atakayeguswa sana na hii comment akafirane na babake apunguze machungu. nasubiri topic mpya hii ishaeksipay . na wewe mbwa kama unapenda sana wema uwe unaenda kumnyonya mavi na laana zako kampe mbwa wenu kumanyoko mkundu kuwaka wahed hilo takataka sijui limewalisha nini naona lilienda kuchanjwa kisimi cha mkundu ili timu mavi mumsujudu misukule mavi nyie siwapendii nawachukia kama period mfyuuuuuuuuuuu!!!

      Delete
    2. kuna sehemu mnakutana na hawa watu mpaka wakutie hasira hivyo? nadhani una stress, tafuta msaada wa kisaikolojia usije pata maradhi yaletwayo na stress.
      mambo ya timu ni upumbavu tu

      Delete
  18. huyu dada simuelewagi kwakweli. anataka attention all the time. sasa hapo anatafuta tuu kiki ya hiyo part yao ya ma superstaa uchwara. sometimes tunamuonea huruma kwa vitu ambavyo anavitaka mwenyewe. im sure yeye ndo amemwambia soud aandike vile na ku likisha vile vi msg vya majibishano. sasa all these for what? unajifanya unatafuta kiki halafu Mungu akikufanyia iwe kweli unaanza kumlilia tena.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo hivyooo linapenda kweli kuongelewa utadhani basi ana kitu cha maana kumbee limwili limejaa michieizi kila kona. yeye ndo kamwambia huyo taahira aseme kuwa mimba imetoka i wish itoke kweli manake mdomo unaumba na ikifka iezi tisa nitashangaa sana anajiona hiyo mimba yake kama bikira maria yani ni yeye tuu kumbee maavi tuukienda hapo muhimbili hosp kuna wanawake elfu wana mimba ilawapo kimyaa huyu nguchiro anaona hiyo mimba ndo yakushtua watu itoke isitoke atajijua yyeye na upjinga wake. haya basi kashaongelewa aje na lingine yani wema ni mkundu kweli utamwambiaje mtu akutangazie upuuzi kama huu badala atulie ainjoi matunda yake ya zinaa ati anataka aweke midomoni deile midomo mingine nuksi. mimba ya kajala imetoka kweli your next daughter of a bitch si unataka itoke ili uone watu watasemajee? timu vilamba mai mungu wenu hana akili hata moja ni mbwa koko mwenzenu akili zimeganada mavii.

      Delete
  19. TUMBO LA CHIPS KUKU NA MAYAI KWA SELEBONGE LIMECHOROPOKA. POLE JAMANI MICHIRIZI WEWE NA IDRIS MLITAKA KUMCHULUMU SHABARANKS MIMBA YAKE. SASA KIKO WAPI, TUMBO LILIKUWA LINATEMBEZWA UTADHANI WE NDO WA KWANZA PYEEE.HALAFU SI ULISEMA TIFFAH DANGOTE MBAYA SASA WAKO YUPO WAPII? IN SHORT TUTAKULETEA RAMBIRAMBI ZETU. OVER.

    ReplyDelete
  20. yaan we sinta bana mambo yako cahi ya rangiiiii! sasa icho ulichopost nn? mxiiìiu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah Huna lolote wivu tu unakusumbua,subirini mkafue nepi nyamafuu nyieee mxfyuuuuu

      Delete
  21. Watu humu bwana,na mahaba yao,wapendeni mama zenu,mnamuabudu sana wema,au utoto unawasumbua. Hayahaya, tusubiri mapicha insta na mambo ya valentine, Kesho gesti zote zitajaa,kuna watu watabwagwa Kesho,kuna watu watachepuka Kesho,mradi mambo.msisahau condom tu

    ReplyDelete
  22. Picha zinajua kudanganya. Hii si ndio alionekana makwaru yake yote mapajani na kwenye ugoko. Full michirizi na mikwaru ya mkorogo. Bado mahips manne yakaonekana. Kweli bi dada hampati Zari miaka 100000. Zari chombo bwana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uso jisifia wewe una kazi ya kuponda wenzio, kuna kuzaa jamani msisahu, ohoooo, haya, mungu fundi, mungu hashindwi jamani!

      Delete
  23. JAMANI KUNA ACCOUNT NZURIII NIMEIONA HUKO IG INAITWA INTERIORRRR YAANI KWA MAPAMBO YA NYUMBA yameenda shulee tena international..

    ReplyDelete
    Replies
    1. we sema unajipa promo bhana

      Delete
  24. Hivi sinta huwa unaachia comment baada ya muda gani? tujulishe ili tujue sio mtu kushinda kwenye blog yako kungoja comment badala ya kufanya kazi. unaachia comment usiku sasa nani ana muda wa kublog usiku? watu jioni tuko nyumbani shughuli nyingi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umeona Sintah achia comment blog yako ndio habari ya muji tupe raha

      Delete
    2. tena kwa sie wa majuu ni raha wakati sintah anaachia comment nadhani inakuwa usiku huko wakati na yeye yuko home basi hapo ndo huwa nachamba comment ambazo naziona ushuz ushuz basi kesho yake mtu anakutana na kichambo nilichomjibu anatokwa na mipovuu hadi sintah aziachie comment nyingine tayari kunakuwa na topic kama mbili mpya na hivyo hata sijisimbui kurudi nyuma kuangalia umejibu utumbo gani rahajee na huwa nachambajee? cc mlokole mavi.

      Delete
  25. jamani out of topic ila naomba please kujua huyo kijiwe mshenzi ndio nani huko nsta anayetutukania Sintah wetu? Hafu what I like about Sintah is that such stuff just goes above her head i.e it does not bother one bit I see I love you even more kwa kweli.. halafu huyo anayemtukana mtaa wa pili anatu,ia address gani insta ili tuone? naona sasa blog haifanyi kazi kutokana na kutolipiwa?!?!? so insta imekuwa sehemu ya kumalizia matatizo.. tafadhali nisaidieni hiyo address inayompaka nipate kuona.

    ReplyDelete
  26. Wema ebu kaa utulie kama kweli una mimba!! na viatu virefu achana navyo mamy, mimba za siku hizi ni tabu tu!! na acha drama mpendwa....

    ReplyDelete
  27. HEBU MUACHENI HUYU DADA WA WATU KM ANA MIMBA NI YAKE MWENYEWE NA KM HANA PIA HATUSAIDIE CHOCHOTE NI MAISHA YAKE BINAFSI

    ReplyDelete
  28. yani ukiingia IG wema ukija FB wema ukija kwenye mablog wema khaaa kweli wema kumanyokoo

    ReplyDelete
  29. Bibi njiti wa mtaa wa pili kichaa kimepanda ooh 2016 nibadilika tabia ni ngozi uwezi kuibadili yani ndio maana umetengwa na marafiki kwa tabia uyo bora wakunyanyapae kama ugonjwa wa ebora

    ReplyDelete
    Replies
    1. We ulitaka aendelee kukaa kimya wakati Rachel whore anamtukana yeye, watoto wake na marehem wazazi wake, hata wewe ungeweza kuvumilia? Muwe fair sometimes..Nibinadamu ana mapungufu yake ila kwa hili mi namtetea... Tena nataka awatukane familia nzima ili waitishe mkutano, wamstopishe chizi wao kutukana watu ovyo!

      Delete
  30. Mnasemaje? Wema hakuwa na mimba? Mnamaanisha watu wazima kabisaaa mkaaminishwa na mkapost kwenye accounts zenu! jamani eeh Mimba si matangazo, mimba haijifichi msipate shida .
    .
    Mnajua nini? Inachekesha but inatia uchungu na huruma Sana! Mtu anawezaje ku fake maisha? Yaani nahisi ni risk na gharama Sana kufurahisha watu! Why Wema kuhangaika na hizo mambo wakati unaweza kufanya vizuri zaidi!?! Why usiwe wewe? Na mbaya zaidi wanaoyasema ni watu wa karibu, habari zafikaje kwa media? Unazipeleka wewe au Marafiki!!?? Hivi huna ndugu wanaojitambua wakakushauri???
    .
    Mimba kutafutwa, matangazo,
    Mimba kuingia, matangazo
    Mimba kujaa tumboni, matangazo,
    Mimba Radio Matangazo
    Mimba social networks matangazo,
    Mimba kuumwa tumbo, matangazo
    Mimba chumba cha operation, Matangazo
    Mimba kutoka, tena mapacha, matangazo
    .
    Matangazo, matangazo, drama drama, scandal scandal....kweli unayaweza! Ugua pole sidhani kama uko mzima! Kuna pepo limekaa mahali inabidi litolewe ndo utajitambua kwamba maisha si matangazo maana watu wataona ukweli mwisho wa siku!! tumia jina lako vizuri kutangaza zaidi Kazi zako, where is Endlessfame? inabidi i kiki kuliko mimba!! Fanya kazi tafuta Pesa, drama zina mwisho wake, but huwa haviingiagi kwenye ubongo so ni Kazi bure!!

    By Mrekebishatabia

    ReplyDelete
  31. mimba imeharibika..... ni kweli kasafishwa agakhan hosp. fmly imemzuia asiongee na media vile hawakupendezwa pia alivyofanya exclusive interview na diva clouds.

    ReplyDelete
  32. kayataka mwenyewe wacha yamkute, bila kuongelewa huyo asikii raha

    ReplyDelete
  33. Kuchamba kwingi kuondoka na mavi, kahangaika we wema matokeo yake alipoangukia du...aibu yao aibu ya mama yake mzazi anaopenda kubwabwaja kila wakati kuhusu wanaume wanotembea na mwanae sasa mkwe ndio huyo na mimba ndio hiyo kazi kwako mama mlioruka mkojo kwenda kukanyaga mavi

    ReplyDelete
  34. atangaze nani mimba imetoka kikulacho ki nguoni mwako hao hao anawaona marafiki wa mana ndio hao hao wanaotoa habari zake

    ReplyDelete
  35. du uzuri uliokuwa nao wema sasa hivi ungekuwa ushasitirika ndani tena na bilionea, sio hawa vinuka mkojo kila siku wanakukojolea halafu wanakukimbia

    ReplyDelete
  36. mambo ya binadamu hayoooo asante Soudy

    ReplyDelete

  37. na we sinta atuweke wazi inahusu mimba yake, maisha yake anayo haituhusu imetoka pia haituhusu, muacheni huyu kiumbe wa mungu aishi atakavyo, hafi na wewe hazikwi na wewe hubu tutulizane waaungwana

    ReplyDelete
  38. Simpatii picha mama wema kwakwel,haya mkwe huyo mtoe na bakora km unaweza manake mama yangu wewe du kwa kuchagua, nahisi huyu kakufunga na maneno ya kuongea na mimba ndi hajulikani ni ya yule uliyetambulishwa kwenye b.day au ya huyu ......... pole sana mama

    ReplyDelete
  39. ASILIMIA 90% YA TUNAO COMMENT HUMU NI KINA MAMA SASA UNAPOCHUKULIA SWALA LA MIMBA KUTOKA KAMA NI FURAHA KWAKO MNANISHANGAZA SANA WATANZANIA PENDENI VITU VYA KWENU ACHENI KUMFANANISHA MTANZANIA NA MTU WA MBALI KUWENI NYINYI. MKIBEBA MIMBA HAMTAKI HATA WATU WASHIKE SEMBUSE WEMA AJIONYE OVYO KWENYE MAPARTY KWANI YEYE HAOGOPI KUROGWA KIRUUU MFYUU SINTAH UWE NA ADABU HUO SIO UANDISHI KAMA WEMA HUWA HAKUPI MUALIKO KWENYE ROYAL BIRTHDAY SHAURI ZAKO SIO KUANZA KUANDIKA MBONA WEWE ULIANDIKWA NA IJUMAA UPO UPO TU MJINI HUJULIKANI UNAFANYA NINI HUKUJA HUKU KUPOST NA KUANDIKA INA MAANA NI KWELI

    ReplyDelete