asas

asas

sintah

sintah

MAMBO YA KUZINGATIA



Wanawake tusijizalilishe kiasi hiki wanaume wataendelea kutudharau, haya mambo ya kugombania wanaume ni so yesterday, utakuta mwanamke anamnyali mwanamke mwenzie kisa bwana, loooh ngoja yeye atoke ndani wewe uingie chamoto utakiona mtu mwenye tabia yake haaachi kamwe.....

46 comments:

  1. Msg ya leo imenikuna imfikie mwafudenge asiyejiamini kutwa kwenye cm ya mwanaume kukagua cm ajue kampigia nani kamtext nani kama we mzuri na unajiamini unayafanya hayo ili iweje mwanaume keishakuchoka umeamia kwa mwanaume kinguvu pole wee kama hukuandiliwa ndoa hukuandikiwa utabakia ivyo ivyo na kujivalisha pete ya uchumba kama anakupenda na anakuheshimu angekuvalisha iyo pete kitokeo cha apo anakutangaza kwa watu unamganda na kuhamia kwake co kumzuia kuwa na wanawake wengine bi mkomao endelea kuloga jiulize toka umeloga u mwaka wa ngapi ndoa ni mpango wa Mungu na co wa binadamu mashauzi mengi kujiamini 0 na bahati huna ukaoge maji ya bahari malaya mchafu najua utapita umu vua iyo pete unajichoresha tu jiwe limerushwa gizani ukisema yalaa ujue lako najua unapitaga umu utausoma ujumbe wako maana kutwa kututumia msg za kutuuliza tuna mahusiano gani na bwana ako unajizalilisha na unamzalilisha uyo kimeo wako maana wengine ni wanaume wanakushangaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. SI umtaje jina tujue,hiyo Pete imekuuma SI uvae na wewe,Pete SI Ni urembo Tu muda mwingine,adui wa mwanamke Ni mwanamke siku zote,na utaendelea kutombwa na waume za watu hivyo hivyo hutapata Wako,ungekua Malaya msafi SI ungeolewa wewe unasubiri nini,wanawake akili zenu bana,sasa SI ukamtoepo uishi wewe kama unapendwa

      Delete
    2. YALIMKUTA ESMA GHANI MTOTO WA TANDALE
      KAANGALIA SIMU NYUMBA KAIACHA
      NDO UJINGA WA WANAWAKE
      WANAUME ASILIMIA KUBWA WANA TOKA NJEE ,AKIFIKA ANAPOKEWA KAA KING ZION SASA WEWE AKIINGIA KELELE .
      SASA ENDELEENI KUCHAMBA WANAWAKE WENZENU UKUBWANAUME NDO WANAENZIWA NA HAO WANAWAKE

      Delete
    3. HAYA UWAELEZE WATOTO WA DC NA HOUSTON .wanaibiana wanaume wanasutana wanapigana .ROSE MUNUPE wa California .HUYU msichana kutwa kutongozana na wanaume wa watu Facebook Instagram .ANAKAA California Lakini anajua mambo ya watu na MGOMBANISHI mnooo

      Delete
    4. Bora hata yeye alovishwa pete jiulize we mbona anaishiwa kukupa maneno matupu na ahadi kibaao anakuzuga shoga stuka akikutaka anakuta na maneno ya kumponda huyo alomvisha pete ukimpa anarudi kule kule anakoponda ha ha ha ha unajiona we bora una kipi cha ziada au yako ya dhahabu mfyuuu utaishia hvo hvo kusubilia embe chini ya muarobaini mwenzio taratibuu yake yana mwendea siku akifunga ndoa ndo utaelewa somo endelea kutoa povu kwa sinta ujifariji......

      Delete
    5. Umeona eehhh.
      Na siku akifunga ndoa asisahau kuja kutuhabarisha...
      Vijizi vya waume za watu utavijua kwa miandiko yao

      Delete
  2. Ananipenda nikiwa naye, akiondoka mimi wala sina mpango naye kama yeye asivyo na mpango na mimi n life goes on.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mie nileteeni habari ya WEDRIS Wema na Idris furaha yangu kwa sasa nawapendaje power couple mpya

      Delete
    2. unalazimiashia wedris kila mahali jina limegoma kuclick ligumuu kama gono jitambue mkundumavi wahed wedris kuma yako nyambizi mbwa wewe

      Delete
  3. oot hivi kimunalove kina isue gani mjini ?Sio kiuza ngada kweli na kinavyojitahidi kujipendekeza kwa mbilikimo mwenzie lulu yani kinahaha kua karibu nae huyu lulu si bure mbona mijitu mizima kama kina sinta kutwa kujipendekeza kumtetea ata pasipofaa mwee hizo dawa anazotumia ili watu wampende na kumuabudu kiboko

    ReplyDelete
    Replies
    1. lulu na muna wanasagan na pia muna ni punda mchafu hata avae nn kuna kitu flan kinamiss

      Delete
    2. Hahahaha na Lulu ni Andunje kapitiliza... akivua high hills kama mtu kachucumaa hahahha

      Delete
  4. NITAKUONA WA MAANA
    SIKU UTAPOANZA KUANDIKA KUPIGANIA AJIRA KWA WANAWAKE
    SIKU UTAPOUMIA KWA NINI WANAWAKE HAWANA KAZI
    .HIVI HAVITOKEI EUROPE KWANI AJIRA KWA WOTE ,ELIMU KWA WOTE , APARTMENT YAKO INAKILA KITU .JAPO WEWE HIWAITA WABEBA MABOX ILA HAKUNA ANAYEBEBA BOX KAZI AFANYAYO MWENYE NCHI NA MGENI NDO ANAFANYA
    UNADHANI HUYO ANAYE MTEXT MWANAUME WA MTU NI UBOOO NDO UNASABABISHA ???
    ANATAFUTA MASLAHI
    NA JIULIZE AMEPATA WAPI NAMBA KAMA HAWAKUPEANA!
    HILO NDO JIJI SINTAH WATU WALE WAGAWANE NDO MAANA AUNT ALIPOINGIA KWA MWENZIE AMEMPOKEA TENA
    KAZI HAKKUNA
    PESA HAKUNA
    MAJUKUMU MENGI
    WAFANYE NINI SASA
    NA HUYO ALOKUTUMIA HIZO MSG HANA AKILI ATAFUTE SABABU YA MUMEWE KUTOKA NJEEE
    MUME WA SHAMIMU NA HELA ZAKE KAZAAA KINONDONI SEMBUSE HIVI VINUKA CHUPI
    NAJUA ALOKUPA HIYO MSG
    MWAMBIE AJIPANGEEEE
    AKIWA NAE USIKU WENGINE WALA MCHANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. na wewe kwenda huko ajira bila kitombo ungezaliwa... kitombo ndio mpango mzima,, hata adam na hawa kosa la kwanza kitombo,, sinta asiongelee kitombo utakuwa ulimwengu huu...khaaaa tutolee ushamba wako ndio nyie mnakazana na elimu mnaishia kuolewa na mito

      Delete
  5. na wewe umenyanganywa udhamini wa airtel kama AJUZA kwa voda? naona pembe kali sijui pamba kali where is airtel... next

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeisoma msg hata wewe ajuzaaa
      Yeye kaandika wewe ukasoma
      Ulitakiwa ku comment aloandika ajuza Sintah sio kusoma comment za maajuza wenzio
      KAMA UNAWEZA MFUNGE KAMBA MUMEO UMZUIE KAA KUKU

      Delete
  6. OTT

    Jana niliomba ushauri wa hili tatizo langu;
    "wanawake wenzangu ninaomba mnisaidie mimi ni mdada wa miaka 21 sasa nimepata mchumba ila bado hatuja-do..tatizo ni kuwa huyu mchumba ana uume mnene sana hadi naogopa sana..yaani nikiushika kwa mkono mmoja vidole vyangu havigusani kwa unene wa uume alionao. Mimi niliwahi ku-do mara moja udogoni ila sijawahi tena na K yangu ni ndogo sana hata kidole huwa tabu kupita. Sasa je nifanyeje maana naogopa akinioa sitaweza huu mzigo alionao au niachane nae nitafute wa size ya kawaida?"

    Lakini nimeona baadhi mmenijibu kwa kebehi na matusi kitu ambacho kimeniumiza. Mimi na mchumba wangu tumekubaliana kutoku-do hadi tuoane (mwezi wa saba)lakini huwa anapenda nimfanyishe masturbation ndio maana nimekuwa namshika. Pia kuhusu kufanya udogoni nilifanya mara moja tu nikiwa darasa la nne na mwanafunzi mwenzangu na toka hapo sijawahi tena pia nilisema kidole kinapata tabu kupita na sio kuwa hakipiti. Ninawaomba wenye kunipa ushauri wanisaidie na kama kuna swali nitawajibu kiungwana tu. Asanteni sana wote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani wewe ni malaya mzoefu. Darasa la nne unajua kuingiziwa dudu jamani? hata kama ilikuwa na mwanafunzi mwenzio. Mchezo unaujua sana tu. K ya mwanamke ni kama puto shosti akiingiza tu mara moja ya pili ushazoea, nimemaliza. na usirudie tena kuomba ushauri wa kipuuzi kama huu.

      Delete
    2. MBOO KUBWA TUTAIFANYAJE SHOST

      SIUENDE KWA MAKUNGWI SIE SI WAUMBAJI USEME TUTAITENGENEZA UPYA
      MASWALI MENGINE YA KIPUUZIII TU.
      TUMIA AKILI NAWEWE

      Delete
    3. achana nae akufai mwaya

      Delete
    4. 21 unaanza kutombwa daah... watoto wa siku hizi

      Delete
  7. hali hii ilishawahi kumkuta michirizi mmoja hivii akaambiwa TUACHE TULALE aliumwajee? wengie wanakera utamtumiaje ex wako meseji saa kumi alifajiri wakati unajua yuko na shori mwingine? acheni mtukanwe tuu,yes hata kama tutaachana ila isiewe sababu ati unatuma meseji au kupiga simu ili iweje? na kama mwanaume yuko peke yake alfajiri hiyo hakawii kukuambia uende si unajua wanaume wengi asubuhi jogoo linawika sasa mtetea akijipitisha ghafla unakula mzigo ndo maugomvi ya kubebeana bwana yanaanzia hapo kwenye kupasha viporo. dawa ni kudhibiti kwa maneno machafchaf ili mkomee hadi umeachwa una lako jamboo tembea tembea na Mungu akuone.
    ujumbe huu uwafikie ving'ang'anizi wote @mpika maandazi maarufu na kati ya mabondeni upoo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE NAWE WAZIMU KAA ALOKUZAAA
      SASA HUYO ALOJIBU TUACHEN TULALE WAMELALA WOTE MPK LEO
      MWANAUME KAMA DOMO UNAMUHESABU ANATAFUTA MWANAMKE KWA MAPENZI AU KUJITANGAZA NA KUKUZA JINA .LEO KASHINDA UGANDA NA KOMBE JUU .NANI KAMPA USHINDI KAA SI BIBI MLEZI WA TIFAAA
      UTAUMWA NA WEMA MINYOTAAA USUBIRI KAZI YA MUNGU NDO INAUWEZA WA KUMSHISHA SI WEWE WALA SI MIMI

      Delete
    2. sasa mamako ndo kirukanjia kuzaa taahira kama wewe usojitambua kushobokea malaya wa jiji no wonder mimba yako ilipatikania guest bubu hongera kwa kumuenzi mamako. niumwe kwa kipi wema alichonizidi zaidi ya michirizi na uchangu ati ana nyota labla ya kulalwa ovyo hamna cha zaidi. jitambue wee fala mwenye nuksi mwili mzima mfyuuuu mlamba mavi wewe

      Delete
  8. Sintah Shoga ako adili na mumeo ! Atamuita shoga angu BITCH yy ndo BITCH alowekwa ndani afanye kila kitu wa nje anakula kwa uma na kisuuuu

    Anamwita BITCH ndo kabahatika kuikamata MSG
    Hao asowajua atafanyaje???
    Siumuulize huyo mume simu ingine ina ina pin kod !!!!!
    Alilala Hoiiii kwa ugomvi wa msg
    Huyo Bitch anakula kwa raha zake .
    ATAGOMBANA NA WANGAPI NA MUMEWE HATULIII
    ATAFUTE JIPYAAA ATAUMUA SANAAAA

    ReplyDelete
  9. Make use of what you have, skill & talent are different from tools and materials (its all in your head and not hands
    Mpoooooo

    ReplyDelete
  10. Sintah Shoga ako adili na mumeo ! Atamuita shoga angu BITCH yy ndo BITCH alowekwa ndani afanye kila kitu wa nje anakula kwa uma na kisuuuu

    Anamwita BITCH ndo kabahatika kuikamata MSG
    Hao asowajua atafanyaje???
    Siumuulize huyo mume simu ingine ina ina pin kod !!!!!
    Alilala Hoiiii kwa ugomvi wa msg
    Huyo Bitch anakula kwa raha zake .
    ATAGOMBANA NA WANGAPI NA MUMEWE HATULIII
    ATAFUTE JIPYAAA ATAUMUA SANAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekulove wewe . Hana akili huyo alosendi kwa Sintah
      Atafute solution haisaidii kumtukana mwanamke mwenzio wakati mwanaume kesha penda
      Ajipange upyaaaa

      Delete
  11. Naombeni file la Ezden kwa sasa jamani nimemmis balaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. unammiss ulikuwa nae kabla au,,,anatoka na jimama mbuta nanga

      Delete
    2. kwii kwii usinikumbushe ya shostiangu Ezden msingi kiuno nimemisije mwenye habari zake turushie tucheke tuongeze siku

      Delete
  12. WATANZANI TUACHE HIZI
    ETI KELVIN KAVISHE KALOOSH ALOFARIKI KW AJALI .KTK MITANDAO WAMEANDIJA 'Huyo SayMaria atakuwa Kama Lulu Kama Boyfriend wake wa kwanza alifariki kwa ajali na Huyu wa pili kwa ajali halafu zote yeye anatoka mzima basi ni hatari kwa ma future boyfriends.
    KILACOMMENT ETI NI MALAIKA MTOA ROHOOO JAMANI MBONA MNAWAHUKUMU WENZENU

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapo kweli kuna walakini ila tujuzane machache kwani kalosh alikua anafanya kaz gani jmn mbna anaonekana alikua na hela? na huyo maria je yuafanya nini? then mbona nasikia binamu yake nae alikuwa mdogo akafa kiajabu nae alikua na hela hii imekaaje?
      nyie tuache utani kwani Milad ayo anatoka na nani? Rachel temu uzuri wote ila sjui kwanini simsomi hivi anakaa wapi na nani na anashuguli gani? vp upande wa mahusiano jaman?


      wenu mtiifu

      Delete
  13. SI USEME UMEIPATA HIYO COMMENT JAMII FORUMS CHAAA wewe ndo unaisambaza huku. ungeiacha huko huko. leave maria bana ana maumivu yake tayar

    ReplyDelete
    Replies
    1. si bora katuletea wengine tulikuwa hatujui mbea mkubwa wewe.. kaoshe lichupi lako... unapenda kushushua wenzio wakati domo lako ni umbea tu

      Delete
  14. sinta hii post umeiba kwenye blog flan ya kinaijeria. Ungepost yote basi tuone. Huyo aliyekuwa anajibizana na mke wa mtu anajiita Transgender hajulikani ni mwanamke au mwanaume. na amemjibu huyo mke wa mtu kuwa He will stop texting her husband but because of her rudeness he will keep on fucking him..mke wa mtu kidogo azime. Ndio hivyo. Sinta na wewe uwe unapost vyote basi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. NDO ZAKE ANAAMKA NA STREES ZA MAISHA NEGATIV KICHWAN KIBAO ANAINGIA KWENYE INSTAG ANATUWEKEA HUKU
      HAJAZOEA MAISHA YA RAHA SINTAH .SINTAH KUMBUKA FUTAHA ROHONI SI LAZIMA UWE NA BWANA AU MALI AU MASHOGA
      FURAHA IWEKE MWENYEWE KWA BIDIII ZAKO
      HUYO ALOCHUKULIWA AKIMBUE

      MWANAUME ANAPOMPATA WA NJE ANAINGIWA UCHIZII
      ANAHAMISHA NGUO AKISHAONJA VYA KUMKOLEA
      ALAFU ANAJIAMINI HAOGOPI FUMANIZI WALA MSG KWANI ANGEKUWA MUOGA ANGEFUTA MSG.

      ANGEOMBA USHAURI AU KAA ANAAMUA AFANYE KAMA ESMA WA PETITKAMWACHAAAAA
      AMCHAMBE HAWARA NA AMWAMBIE ANAFUAGA ANAPIKAGA ANAKESHAGA
      NDO ATALIJUA JIJI NA KARAHA ZAKE KAA HAKURUDI KWENYE NYUMBANYA FAMILIA
      ATUULIZE SIE WAJUZI MWANAUME ANAFIKA KILA KITU SWARIIII
      MASERVICEEEE UTAJUTAAAA
      ATOE MWIBA WA TAKO NDO AKAE KUTOA WA MGUUNI
      BILA HIVYO HAPAKALIKI HAPOOO

      Delete
    2. Hahahaha mbavu zangu

      Delete
  15. jamani dina marios maskin kaachwa na ncha pole ila bora unaambiwa kaka marioo yule hata kiberiti anunui eh Mola tujalie

    ReplyDelete
    Replies
    1. weeeee kakudanganya nani??? ana hela zake za kumtosha na mtoto analea vizuri tu. kwanza anaishi tangi bovu kwy apartment analipa kwa dola upo hapo? kama ww hakukununulia hata pipi tulia aliyenae afaidi.

      Delete
  16. OOT pole bibie VJ PENNY huyo bwana ulienae anakuchora tu, mwenye mume katulia tuli, huishi kujitapa atakuoa, pole shogaangu uliza mjini tukupe taarifa za huyo tajiri mtoto nani asiyemjua mjini kuwa ni tapeli namba moja, kina Lona wametulia wanajilia kimya kimya,kuna demu wa Masaki ambae ndo mwenye hio kampuni,kimbelembele chako kitakuponza, mwaka huu pumu itakuua.

    ReplyDelete
  17. SIKU ZOTE ADUI WA MWANAMKE NI MWANAMKE MWENZIO

    ReplyDelete
  18. Looooh Penny mbwembwe zote kumbe unaiba, wadada wa mjini kwa kupenda kumaintain status, kweli adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzio ndo naamini sasa,maskini pole na ulivyokuwa unamwongelea huyo bwana sasa, tupeni ubuyu wa kutosha,maana huyu demu sasa kazidi watu hatupumui.

    ReplyDelete
  19. KATI YA MATUSI YOOTE WEWE UMEPATA LICHUPI BWAHAHAAAAA .

    ReplyDelete