asas

asas

sintah

sintah

MEET SAINT WEST


Mtoto mdogo wa Kim anaitwa Saint West, katoto kazuri balaaa ni mdogo wake na North West....

17 comments:

  1. yaaaaaaaaaaaaayiiiiiiiiiiii am loving this family sooooooooooo much and happy to see him.

    ReplyDelete
  2. Sasa uyu michirizi kweli kadata madskini kanicheksha jana anapsoti picha ya Saint mara sita sita mweeee sembe mbaya jamani, eti mzuir mzuri hakuna ata anyemjibu jamani alafu yeye na idrsi vepeeee????? ila wema kaharibikiwa namuonea sana huruma maskini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Humuonei huruma change wewe acha kujichanganya mfyuuu zako. Umechanganyikiwa hujui hata unachoandika mwendawazimu mtembea uchi. Unamsema vbya halaf eti namuonea huruma. Nguruwe wewe huruma unazijua?

      Delete
    2. nyoko kweli wewe ingia kwa peg yake uone kama hajajibiwa unafkiri ndo wewe unaweka post sku kumi comment o liki moja

      Delete
  3. kafanana na baba'ke mnooo…...

    ReplyDelete
  4. Nampenda sana Kim anajielewa sana, mimba ilikuja tukaona katumbo saivi ka hb akoo ila superstar wenu wa dar ni shiidaa anatakamaisha ya kim lakini kila kitu FAKE! SHAME ON HER

    ReplyDelete
    Replies
    1. fake ndo live yake nakashasema na ataendelea kuwa fake kwani kunaubaya

      Delete
    2. ndiyo kuna ubayaa kutiwa ovyo ovyo kama mbwa koko kisa linapenda mteremko akapime ngomaaaa

      Delete
    3. K ni yake wewe unawashwa nini

      Delete
  5. MWENYEWE KESHA WAAMBIA KUWA MIMBA ANAYO ILA WALIAMUA KUONGEA NA IDRISA VILE ILI MFUNGE MIDOMO YENU, MAMBO YOTE JUNE

    ReplyDelete
    Replies
    1. june my foot hana mimba wala pregoo akajambe kuleee .. ukimwi vepeee!

      Delete
    2. Kwani atakuwa wa kwanza kuwa na UKIMWI cha ajabu nini mbona hata shangazi yako alikufa nao

      Delete
  6. MI NIMEAMINI WEMA ANAPENDA KIKI, BILA KUONGELEWA AU KUANDIKWA MAGAZETINI HAJISIKII RAHA,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ajabu anavyotetewaga eti kila siku yeye tu mwacheni apumue sjui mtoto wawatu mara ooh ananyota sjui nini....akat furaha yake nikujiona yupo juu kwakuongelewa drama queen n plus ufake anajibust kila siku umaarufu mavi ambao mbelen lazma aomboleze..maana anamcng mbovu wamaisha yake...aache udrama uone kama kuna mtu hata atamtafuta...mpaka team zinazotukana mtandaon nizake anazilipa...ili aonekane anapendwa anatetewa naroho yake mbaya yakutuma watu kutukana wenziwe nakudhalilishwa matusi yanguoni..watu wametukaniwa wanalala nababa zao..duh wema yatakurudia siku moja umeuzunisha sana wenzio nakuliza...af unajiita tanzanian sweethert plz wacha kutuaibisha watz

      Delete
    2. anakuaibisha kwani unaukoo naye hapa imeweka picha ya mtoto tena wa mtu wa mbali lkn amejaa wema tu humu hamjioni wajiga halfu munasema aache dram mutaogea nini sasa humu

      Delete
  7. Nilimwona mtaa wa pili st st ha ha ha ha ha haloooo umenyooshwa

    ReplyDelete
  8. wema hana mimba juzi nimemuona liveeeeeeeeeeee yeye ,petit .a muna,lilefu kama ngongoti na miviatu yake,nahisi aliweka matambala,sasa hivi yuko kawaida hana tumbo kama la wiki mbili zilizopita.anatafuta kiki wamuongelee

    ReplyDelete