asas

asas

sintah

sintah

MTOTO WA MWENZIO..........???

new catch ya Shishi baby, she roll it...


Wajameniiii kwanini mnamsakama mtoto wa watu oooh anatembea na mtoto wa shule? au kwakuwa yeye anafahamika? huko mitaani mama zetu ndio wakali wa hizi kazi , utakuta mama mtu mzima anawashwa na watoto wadogo kama aliowazaa yeye sasa hapo nani wa kumlaumu? mumuache hakuna mtu aliyebeba kadi la clinic la kiserengeti booy cha Shilole mumuaache shishi baby, she roll it,  kuna wengine mnamegwa na vibabu uso mkavu hamna aibu ila kwa shishi mnaongea mumuaache mtoto wa watu kama unamuonea donge na wewe kamata serengeti mbugani ummiliki.

29 comments:

  1. SINTAH,HII INATOKA ROHONI MWAKO?AU?
    UNANITISHA!

    ReplyDelete
  2. Afadhali angemuachia tu mwanae yule wa kike wa kwanza. manake ndio wanaendana kabisa lakini si yeye lakuchupa lakuparama

    ReplyDelete
  3. Duuuuu haya we iala aibu yake au aibu ya watoto wake

    ReplyDelete
  4. Na amezaa watoto wakike kazi anayo we anza wanao wanamaliza

    ReplyDelete
  5. Mimi mwenyewe nina babu wangu hanido vizuri ila ndio hivyo ana cash balaa mtoto nimengaa asikwambie mtu. kila mtu na maisha yake na anachokipenda, shishi anapenda serengeti, wengine wanapenda wababu n life goes on.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hehehee mie nina serengeti na wala hani do kiivo. Nimepaukaje sasa, pesa tatizo, najikuta nafanya kazi ka sina akili nzuri. Nimechoka sina hamu. Saizi nazengea zee moja hivi lina pesa ila limeoa na ni bahili kweli. Sijui na mkosi gani mie. Sielewi nitumie njia gani litoe pesa linaniuzi kweli nalo mxiuuu!ila k bado sijalionjesha ubahili wake unanimaliza genye zote. kweli nimeamini kila mtu na bahati yake. Huyo Shilole itakuwa anapata mikosi tu ya kukutana na hao labda ndo destiny yake.

      Delete
  6. msichana mdogo kuwa na mzee aikuanza leo lakini mama mtu mzima kuwa na mtoto mdogo ni matusi kujitukanisha kwakweli ,ila naona siku izi imekua fasheni aya ngoja tuone mana sio shishi wapo wengi tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. subira mwanao wa kike akuletee jibabu halafu uje umu kutuletea habari sawa!!kwa hiyo ni ok mibabu kutembea na watoto wadogo??

      Delete
  7. Kuna wanawake wengine wana bahati mbaya au sijui ni nzuri za kupenda au kupendwa na viserengeti. Mimi binafsi ni mmoja wao. Kila nikijaribu alienizidi naona ananizingua. Mambo meengi. Atajifanya yuko busy na mama watoto wake wa nyuma, yuko busy kusimamia biashara, yuko busy na kazi alimradi tafrani. Viserengeti aa, ukimtuliza anatulia tulii, tatizo mnakuwa kila mwezi hamna pesa ya kutosha. Lakini pia hawa wenzangu wanaokuwaga na viserengeti halafu wakiachana anabeba serengeti mwingine mm hapo mie hushangaaga coz ukishapita once ukarudia tena ujue wewe utakuwa mtu wa mateso adi pale utakapojikwamua.Tatizo mibaba nayo inasumbua, wa rika moja kuwapata majaliwa..unajikuta unaingia tena mle mle..ndomana wengine huamua kuwa malesbian.

    ReplyDelete
  8. Mie kuna kihandsome fulani cha kihabeshi kutoka kule kwa kina haile selassie kilinifatafata wee, kikanifataa kinataka penzi. kilidanganywa na umbo langu dogo. Mwishowe nikashawishika nikaingia line. siku tukapanga tukakutana. Nikaamua kukipagawisha siku hiyo hiyo ya kwanza. Nilikipelekesha nilikichanganya nikakipagawisha ili kikome kuvamia anti zake. Nikaaga nikaondoka nikakiambia huu ni mwanzo na ndo mwisho..baada ya hapa sikujui hunijui..siku zikapita. Siku nyingine tukakutana tena sehemu mara oo tenaa..na tena na tena. Macho yake mazuri yalikuwa yananichanganya na urefu wa twiga. Kiutani utani kijana hataki tena wahabeshi wenzie, hataki vichanga eti anataka awe na mimi aoe kabisa. Namie ntaanzia wapi kwenda Addis ababa. Nimejikuta nakichunia kikipiga simu. msg sijibu. nikaanza kuwasiliana na ex boyfriend nae ameshaoa ila bado hajielewi. Sasa nikiamua kujiweka kwa serengeti muhabeshi mtanilaumu??kwasababu ndie anaenipenda, yuko free na ana uraia wa bongo. labda tatizo kubwa familia yake ila hilo halinipi shida kwani nina believe in the power of love. bado namchunia thou! lakini pia kinaniuzi kwasababu nina kitako cha uchokozi basi tukiwa tuna do lazima kichape 'paa' mara nyingi nyingi ..naumiaga lakini namezea tu. ndio maana pia nakiogopa..khaa! mkubwa mwenzangu si angeniheshimu jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. story yako ni kama yangu. Mimi nimeachana na mume wangu miezi kadhaa iliyopita. Ghafla nikakutana na kijana ana 29 years, mimi nina 34. Kijana ananipenda kwakweli yani alitumia nguvu hadi kunipata. Nina watoto 2 wa miaka 9 na 4. Yani anasema ananitaka anioe kabisa na wanangu watakua wa kwake. Yani kiukweli na mimi ananivutia, yani feelings kwake zipo sana tu. Pia amejaaliwa mhogo wa ukweli. Tatizo lililopo ni kwamba ndo amemaliza chuo UDOM mwaka juzi na bado hajapata kazi, sasa ishu ya pesa inasumbua mahusiano yetu. Ila anapenda sana wanangu na pia ana akili ya kiutu uzima sana tu. Yani huwa ana ongea vitu vya maana kama mtu wa 45 yeras, hadi vitu vingine huwa ananipa ushauri. Hajali kuhusu umri wangu wala haimsumbui. Tena anasemaga kwani akioa msichana wa umri mdogo ndo itampa furaha? Mbona couples nyingi zimevunjika na sio sababu ya umri? kwahiyo umri sio kigezo. Cha msingi inabidi kijana awe na akili ya maisha! Changamoto kubwa ni kwamba vijana wa umri huo wanakua bado hawajajijenga kiuchumi maana ndo kwanza wanakua bado hawajapata kazi au kama wamepata bado wako kwenye nafasi za chini za career zao. Lakini kiukweli huyu bwana mdogo nampenda mno na yeye ananipenda na ananitreat kama lady tofauti na wanaume wakubwa niliowahi date. TATIZO PESA INASUMBUA MAANA INABIDI MIMI NDO NICHANGIE MNO, LAKINI NAJUA NI SUALA LA MDA TU. Nawashauri wanawake angalieni wanaume wanaowapenda kiukweli na wewe pia umpende, umri sio issue lakini pia asiwe mdogo mno atleast maximum 5 years. Angalieni mioyo yao na mioyo yenu. Umri ungekua issue basi ndoa yangu isingevunjika maana mume wangu alikua ananizidi miaka 6 lakini bado akili yake ya kitoto na full kunitesa na kunipiga. Lakini kwa huyu kijana ananisikiliza mno halafu pia na mimi nimeshakomaa kiakili kwahiyo sina muda wa kumuonea wivu wa kijinga naenda nae taratibu. Hata kama atakua anatomba wengine lakini ananiogopa balaa yani najihisi kabisa mimi ndo Queen>

      Delete
    2. hebu angalieni ndoa ngapi zimevunjika na huku wanaume ndo wanakua na umri mkubwa? Mahusiano mengi yanakufa huku wanaume ndo wana umri mkubwa. Wanawake wengi wameolewa na wanaume wenye umri mkubwa lakini bado wanawake ndo wamekua ndo wenye akili kuliko hiyo midume yenye umri mkubwa. Jamani halafu kama mtu umemzidi miaka 5 unamuitaje serengeti wakati huwezi kumzaa? Hivi ukiwa na miaka 30 na mwanaume 27 huyo ni serenget kweli??? unweza kumzaa huyo wewe? Wenzetu wazungu wameshaendelea mno mambo ya umri sio issue kabisa maana walishagundua Umri sio sababu ya ndoa/relationships kuvunjika. Sie bado tunangangania wanaume waliotuzidi umri halafu tumewazidi akili. Siku hizi vijana wadogo wa miaka 27 wana upeo mkubwa kuliko mibaba ya miaka 40. Yani naongea from experience. Nimedate wanaume wakubwa maisha yangu yote hadi wanaume wa 59 years lakini nimegundua vijana wa siku hizi wana upeo mkubwa mno aiseee. Ni vile tu wengi bado maisha hayajamyooka lakini ukikaa nao utangua a certain potential waliyo nayo.

      Delete
    3. hahahahahaa......hihihihihihihi....jirusheeeee mwanawane!! nani kasema umri ndio kigezo kwenye penzi mxchww!! miwaname ichukuwe vichanga vyetu vya kike halafu sisi kina dada tukatazwe! tena ni afadhali kuwa na uhusiano na mtu single kuliko uwe unatoka na mume wa mtu uishie kumwagiwa maji ya moto na msuto juu! Bidada jibinafsi, mimi nimo humo humo, tupo kina Shishi baby wengiii

      Delete
    4. kata mu-habesha kwa raha zako... alafu walivyokuwa wazuriii na nywele zao,kiruuuh.... tatizo wanaume watu wazima nao hawajielewi kabsaaaa mimi wangu ana miaka 56 na mimi 30,tukido mara kisukari mara anahemea jujuu kama ndama basi tafrani tupu, ananisaidia kwa mengi but kwenye kudo ni zero kabisaa..juzijuzi sijui nani kamfundisha kunyonya K nimedo nae jana anaanza kuninusanusa chini kama vile anataka kunyonya nilimtoa mbioooo....hahhahhaha ..etii wewe hupendi?nikamwuliza muda wote toka tumejuana hujawahi kutaka kushuka chini ni nini tofauti leo?etii oooh bebi najua utaridhika zaidi bla bla blaaa...aaaka anipishe nani anataka kuchomwachomwa na midevu!!! serengeti ni for sex na lovidavi,wazee ni mshiko kwa kwenda mbele...happy friday wambea wa sinta!!!

      Delete
    5. hahaa mdau 8.40 umenivunja mbavu na kunikenusha meno ka chizi. huyo ndama anavohemeaga juu juu vile ka mmeo anahema kiivo basi mnakuwaga ktk ze comedy na sio ktk marhawa. Na hiyo ya kunusanusa ka beberu nayo hee mie ndo niligomaga kabisaa. Kaka zetu hawa hakuna kitu licha ya ndevu hayo meno je? unakuta kakazania kuvuta kinjegere adi unahisi ataondoka nacho jinsi kinavowaka moto. matokeo yake unajikuta huenjoy uko busy kumsukumiza kichwa mbali na nyapu, utamu husikii stress kwa kwenda mbele. Mwishowe shuzi limekutoka na mchezo umekwisha, manake wanakasirikaga kweli hewa ikikutoka bahati mbaya. Watoe wao aah jikaushe tu jifanye hujanotisi. serengeti ndo kabisaa vinarambaramba ka paka utakoma kiranga cha kubemenda hahahaa!

      Delete
    6. aaaahahaaaaa nyie wadada wawili hapo juu agizeni vinywaji nakuja kulipa nimewapendaaaaa

      Delete
  9. Lakini huyu shilole, mimi angekuwa ni mtu wake wa karu=ibu ningemshauri atafute watu wazima wenzie aishi nao waendeleze life sidhani kama atakosa mtu mwenye heshima zake, aachane na vijana wadogo jana katembea na nuhu mziwanda kamfunuaaaaaa weeeeee wameachana, leo ana mtoto mwingine naye pia atamfunuaaaaaa weeee atamshiti, hebu a move on aache ushamba.Ajaribu kumuiga Grandma Zari anamuona mwenzie anavyofanyaaa asidhani sifa, yaani huko nikujikosea adabuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtafutie basi huyo mtu mzima..talk is cheap huh! watu wazima wenyewe wa ulimwengu wa sasa hovyooo kuliko hao kina nuhu. Jitu linakutongoza uku lina mke na familia. Ukijajua, lishapata lilichokitaka linarudi kwa mkewe wewe unabaki unalia na moyo..inahuu! penda unapopendwa thats the motto.

      Delete
    2. Kwani huyo kaka ana miaka mingapi? utakuta wamepishana miaka 3 tu. kuna ubaya gani hapo? eti mtoto, ana utoto gani huyo kaka?

      Delete
    3. Yani sijui ni Utandawazi au technology! Lakini viajana wa siku hizi wana upeo mkubwa mno yani wana akili sana! Ingawa kuna vijana wengi pia wanapenda kuwa Mario lakini pia kuna mijanaume mikubwa kabisa ya miaka 38 hadi 40 yanapenda kuhongwa pia> nilishakua na wakaka wawili mmoja 37 mwingine 44 lakini kutwa kuniomba mikopo, utasikia oooh nisaidie laki moja mara nikope milioni moja> Yani full tafrani, kumbuka hao ni wakubwa mno kwangu lakini bado full kuomba hela. kWAHIYO mTU ANAWEZA KUWA SERENGETI HATA AKIWA NA MIAKA 40.

      Delete
  10. Wacha Nay aendelee kuwa shikisha adabu manake hawajitambui hao

    ReplyDelete
  11. Sasa yule mtoto wake mkubwa wa kike anaisomaje hiyo picha

    ReplyDelete
  12. Huyo na wema hawana tofauti eti wanatafuta faraja kwahiyo farja ndio hizo yeyote ajae mbele yao twende kazi

    ReplyDelete
  13. Naomba Watanzania wote kwa pamoja tushikamani kumuondoa huyu mkimbizi ZARI hapa nchini kwetu anaishi kwa njia isiyo halali, mshenzi mkubwa mtu mzima asio na haya na tubemendea chibu wetu umoja ni nguvu popote tutakapomuona ama zake lazima apeleke shombo lake huko,

    ReplyDelete
  14. Andika tu Kiswahili. She 'roll' it Ndiyo niñi? Hata kanuni za lugha huzijui bado unachapia tu humo humo. Pooh!

    Na Wewe Shilole pole. Una nyota ya kufunuliwa!

    ReplyDelete
  15. Hivi huyo mtoto anamjua shishi vzr? sidhani kama shishi anaweza kupata kivulana kingine cha kufanana na Nuh, unajua Nuh japo alikuwa mdogo ila alikuwa na akili za kiutu uzima, alimvumilia sana shishi, mana kupigwa yeye, kufokewa, kudhalilishwa na mengine mengi tu ambayo hatukuwa tunayaona, sasa huyu daaaah sijui, lets wait for season 2 episode 1 ya telemundo in zari' voice

    ReplyDelete
  16. Eee Mungu tunusuru na watoto wetu.......

    ReplyDelete
  17. Mwenzenu niko tofauti au nina matatizo mi mwenzenu nina mume ila mambo ya kusex cjayawekea kipao mbele naona ni tendo tu la kawaida ila oficn nawaona wamama watu wazima wanalalamika kuhusu kupigwa miti ce wanawake tuna mambo mtu miaka 40 unaenda 50 bado tu unaangaikia muhogo wa mwanaume wanawake tumejibweteka yani unakuta mwanamke amedata kisa mwanaume kapunguza mapenzi cndio haya ya shishi una watoto badala kutafuta mtu mzima mwenzio atakaekupa heshima kwa jamii umekazana na viserengeti kisa mboo

    ReplyDelete
    Replies
    1. muunganishie kwa mmeo basi nae si ni mtu mzima au wamtaka weye huyo serengeti??HUMPATI HUYO HUMPATI HUYO UTASOTA SANA HUMPATI HUYOO!!haloooo..

      Delete