asas

asas

sintah

sintah

MWENYE MACHO HAAMBIWI TAZAMA.....

poor Ray to the C
Haya maisha haya jaman tuyaogopeni, nani alijua Ray C ipo siku atapanda daladala na kuona aibu mpaka anavaa ninja? sasa wale wanaojua kujikweza na maisha yao ya IG na snapchat nyie kuna mtu hapa alikuwa anamzidi Ray C? kwa kunata kiruuuuuuu sasa basi mwenye macho aone na mwenye masikio asikie endeleeeni humu Dar tutakuja kuchekana ndugu zangu hebu tuendeleee kuangalia movie yenye ma staring kibao.... humu Dar watu wanataka mashoga wanaojiweza atiiii wanaoenda Sea Cliff for lunch n splash 600k for a meal haaaa ama Cape Town Fish Market kuuuza sura na kuomba msaada wa kununuliwa vinywaji, mie huwa nawaangalia nasema ngoja niendelee kula popcorn na kuna wengine wanapenda sanaaaaa ku fit in while they were born to stand out, kama huna huna tu khaaa utakuta mtu anajitutuumua na kujilazimishaaa

59 comments:

  1. Hahaaaaaaaa vipi chizi Rachel Temu.katulia sahii baada ya kuswekwa selo lol sahii anaimba nyimbo za kanisani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Simpendi yule mwanamke, ana matusi ya kizamani niliyasomaga kwenye kitabu fulani hivi.

      Delete
    2. hahahhah chezeiya OBAY wew kafyata mkia yale kumabegeresi bamia yote kwisha hahahhah

      Delete
  2. Alijishauwa sana aliwaona watu kama mavi acha akome shenzi zake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau chukua bia yoyote nitalipa uyu Ray C wamtetee wasiomjua na badooo tena akomee kabisa na ndio mana hakuna ata msanii mmoja anayemsaidia alijikutaga sana dharau kutukana watu kunata haya mwambie Mange aksuaidie na hakuna wa kukuchangi bibi we endelea kupanda dala dala tajijuuu

      Delete
  3. Wape sintah wakimeza wakitema shauri zao tena wengine elimu hakuna walipotoka ni shida ila wamejisahau maskini akipata matako ulia tuchape kazi tujiendeleze kielimu maisha ni magumu uko tunakokwenda ni kugumu ao mabosile mliokuwa mnawategemea ndio magu kawakaba kila kona njia za panya zilikuwa october 25 yetu macho mtu unafahamu kabisa hana kazi hana ata biashara ya big jii inayomuingizia pesa anajitutumua kisa mabwana waendelee kujitutumua tunawapa mwaka 1 tu watanyooka chezea magu wame za watu lazima warud kwenye familia zao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Neema mchovu jamani new year jiji alikimbia arushaaaa chezeiya pesaaa bora ulivyojificha na bado utarudi kuuza viatu vyako vya plastic. Ulikuwa unaishI kwa kunyakua nyakua. Muzee ya mtu maji yamefika hapa anaangalia familia unalia lia huna hela. Fanya kazi a cha maisha ya kuroga ndio uhongwe..mabuzi yameanza kukukimbia chezeiya magu...Airport utazichanga sana piga kazi ndio utapendwa mtu anafikia kukudharau kwa mashosti umo tu. Vacation dubai veeeepeeeer itabidI umrudie yuleee walau ulikuwa nae free huhuhuu

      Delete
  4. Si mnawachekaga wanawake wanaopanda daladala na kuwaita Wamefulia ! hahahahah ndio hayo sasa Duniani unatakiwa uishi Maisha ya aina yote hata kama unanyumba na Gari , safari nyingine nenda kwa daladala Usinione umefika hapa huwezi shuka hiyo kitu Duniani haipo wanawake nyie ....Muwe na uelewa ...Ray to the C pole wala huna haja ya kuvaa Kininja hayo ni Maisha tu ...atakayekusakama Mshamba

    ReplyDelete
  5. Jamani hivi Dina hayupo pamoja na Baba mtoto wake ? yaani Nampenda huyu dada na vistory vyake anavyotoa vya kupoteza kazi kisa ujauzito vinanitia uchungu sana , Mungu Mkubwa Dina watakushuhudia ukizidi Kungara , Gazeti lako linapatikana wapi ? hebu wape na wale wauza magazeti wa Alyi Hassan Mwingi road tukitoka kazini tununue wengine muda wa madukani hatuna kabisa

    Nilitamani kushuhudia NDOA yako that why namuulizia Baba watoto wako si kwa Ubaya hata kidogo , sichelewi kuchambwa hapa !

    ReplyDelete
    Replies
    1. ameachwa bibi ana shobo sana uyu muhaya na ukali ye apambane tu na kazi period, ncha kali awaachie wenye hadhi nao na afanye mazoezi awe kimodo sio kwa maunene yale mapozi zerooo

      Delete
    2. Hata mimi nampenda sana Dina,ni bonge la mwanamke kitabia,nasikia hakuna ndoa ila sijui kwa nini ,wanaume hawa jamani.

      Delete
    3. Niliwahi mshuhudia baba mtoto wake maeneo na mwanamke mwengine, jamaa anaonekana anapenda watu wanene, maana demu yuko sawa na dina kasoro rangi tu, tena mi naona dina mzuri

      Delete
  6. SHIME SHIME WASAANII WAKINA SINTA MCHANGIENI MWENZENU AINGIE STUDIO AFANYE MAMBO , WAKATI ANARUSHIANA VIJEMBE NA ZAMA NIKAJUA RUGAY ANAMTAFUNA KUMBE HOLA ! AU ALIKUBWAGA AKAONA HUELEKEI MNAMKERA MAMA WAWILI WAKE

    ReplyDelete
  7. ENDELEENI NA MAONYESHO WADADA WA MJINI MUANGALIENI MWENZENU DIDA ANAKULA BATA NA KUJENGA MAJUMBA YAKE , HATA AKIFULIA ATAITWA MAMA MWENYE NYUMBA NA KODI ZAKE ANAKUSANYA POLE WEWE UNADHANI MAISHA NI KUENDESHA GARI , TENA GARI LENYEWE VITS, IST , MFYUUUUUUUUUUUUUU MAFUTA YA KUWEKA ELFU TANO TANO UNAONA UJANJAAAAA UNASHUPAA SURA UKIONA MSHALE WA MAFUTA UNABRINKI

    ReplyDelete
  8. Mmmmh,weka picha akiwa
    ki-ninja ndani ya daladala.
    Lakini pia ni fundisho kwa jamiii kwamba kuna kupanda na kushuka,tusijitutumue na kuona wengine sio mali kitu tunapokuwa nacho.Tumsaidie Ray C na sio kumcheka maana mpaka sasa naamini atakuwa kajifunza na kuwa mwalimu mzuri kwa wengine.Mungu awabariki.

    ReplyDelete
  9. Inshallah Mungu atamsaidia. Mitihani kwa binaadam haiishi

    ReplyDelete
  10. OOT: yule dada anaejiita tuerny kule insta jamaniiii mbona anajitutumua vile ili aonekane ana tako basi mwili unakuwa kama wa kufinyanga yaan anajikaza nahisi akimaliza kupiga picha inabidi atafute kitI kwanza apumzike

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahah we dada sijui kaka umenichekesha kha eti atafute kiti kwanza hahahhah, ndio maisha ya instar kila mtu ana shape kila mtu mweupe kila mtu ana drive ni sheeder

      Delete
    2. Hahahahahahah Mbavu zangu jamani khaaa!

      Delete
    3. Na mie OOO,
      Nimemuona mtoto wa zari yaani
      kafanana na Dai jamani,
      Kushadadia nimekoma.Pyeeeeeeee.

      Delete
    4. Hahahahhahaha hahhahaha nimecheka sana aisee ee...ningekuwa nakunywa juice nahisi ningechafua station la mzee hahhahhahahah

      Delete
  11. Halafu Sinyah naona hukumuelewa Ray C alivyohojiwa kwenye Nivarna alisema yeye na Mama yake wakiwa wanaenda kwenye dawa kuna wakati wanapanda Daladala ili kupunguza gharama. Sasa wewe umeiandika kwa shari kama Ray C kafulia hivi.Uwe unaelewa na ufanye Research pia. "No Research no right to speak" Na sidhani kama huu ni wakati muafaka wa kumcrush huyu dada. kumbuka yupo kwenye tiba bado na alikawa kwenye matatizo. unadhani ni wangapi wameweza kuacha kama yeye. Jaribu kavaa viatu vyake. Usikurupuke.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Namfahamu vizuri,yaani hata hajafulia kama watu walivyoibebe.

      Delete
    2. Fala wewe....kaongea mwenyewe ray c kwenye planet bongo kuwa anakosaga mafuta anavaa ninja!! Hahaaa ray umefurrrrriaaaa...safari za japan vepeeee. Wahehe wenzio iringa uliwaona mav leo kiko wapii. Hii ndo bongoo. Bado kina wema,dai, etc. Tuombe uzima

      Delete
    3. Namwonaga sana mwananyamla na noah yake, labda alisema hivyo kutafuta huruma za watu

      Delete
  12. Pole sana dada ray Mungu akuvushe

    ReplyDelete
  13. uchaguage maneno ya kuandika we mtu wewe

    ReplyDelete
  14. Huo mkorogo ukimix na shavu kabadilika ka siyo yeye! Kamenona ka kuku wa xmas hehehe. Enzi hizo tulikuwa tunakoma na tumbo lake nje. All in all nobody knows tomorrow.

    ReplyDelete
  15. umesema kwel kabisa. MWANGALIE MR NICE JAMAN KAMA SIO YULE MWENYE NYODO TELE ENZI ZA FAGILIA. CHECK DUDU BAYA. JAMAN EE MWENZIO AKINYOLEWA ZAKO TIA MAJI

    ReplyDelete
  16. Umenena maa kweli watu nowdays wanajikuta sana wakipata kidogo basi tena mafriends ni wale yes no ww uliyekua rafiki toka shidani anakutupa kule anaona haumfit yy.Mf dada gitaa siku hizi ni kunata hadhi yake ni wakina fulani.Haya maisha tu jamani tusiringe sana na kubagua hatujui kesho yetu yule unayemwona hafai siku aweza kukufaa ukamwogopa Mungu kikubwa tusidharau tumshukuru mungu kwa kutupandisha juu na kuwaombea wengine Mungu awaguse kwa aina yoyote ile .

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole shosti, mimi ndio maana nampendaga wema sepetu yaani ukimwita anakuchangamkia kama anakujua.

      Delete
    2. Wema is the best. haringi jamani hata mimi nilikutana naye mahali yani sikuamini ni wema the way yupo simple. I loved her from then.

      Delete
  17. Umenena kama bibie andunje lulu mtoto ananata yule sina hamu siku nilimuona hotel fulani nikamshobokea akanijibu mm sio lulu Mwee nilishushukaje nikasema eeeh Mungu katoto kadogo kakunidharau hivi nimekoma kushoboka ata nimuone nani kimyaaaa kilanga komo

    ReplyDelete
    Replies
    1. POLE SANA USIWAGE UNAWASEMESHA WANA MADHARAU HATAREEE

      Delete
    2. Umenikumbusha shosti yalishawahi nikuta ya kunikuta. Nilimshobokeaga Maimartha, 2010 hiyo. Siwezi kusahau maisha yangu yote. Ilikuwa graduation yangu mwenyewe nimemaliza IFM hapo. Nikasema wacha nikamalizie usiku millennium towers enzi hizo ndio Mzalendo Pub sijui inavuma. Mai alikuwa kakaa kwa nyuma yangu, nikasema wacha nimsalimie huyu dada huwa nampenda mwenyewe (nikimuona kwenye luninga). Tena kistaarabu, kipole, nikamsogelea nikaanza kumsifia kwanza (I was just a fan).. Jamani alininyali sina hamu. Watu wote waliokuwa pembeni walishuhudia. Nilihisi ardhi ipasuke nimezwe huko ndani. Anyways, maisha haya jamani. Kwani leo Maimartha wa kipindi kile ni huyu tena wa leo!!!! Jamani tuwe simple, hujui ya kesho. Yanapitaga tu haya wapendwa.

      Delete
    3. Na ufupi ule ka nyundo ivi huwa anaonekana kweli au adi ajitutumue na nguo za rangi kali kali. Mwenzenu nakaonaje sijui hako katoto mmh! Ukikaangalia tu unajua kanamadharau. Awaringie wanaompiga mi ti sie wenye bapa anatuzidi nini cha zaidi, ka utamu wote tunao na uwezo wa ku supply for money tunao vile vile tukiamua..hee!em asituletee za kuleta hapa..alaa!

      Delete
  18. ooh maskini dada wa watu. mmh ila anajikubali vile vile alivyo

    ReplyDelete
  19. Mpendwa Kichwa Panziii

    Tumeshajua Mange kafulia , tumeshajua Mume wake Msenge, Tumeshajua Baba yake alifirwa , tumeshajua Dada zake Wachawi sasa Inatosha , Unabooooa Mbaya , unaanza kuchukua comment za mashabiki na kuchambua ?? Hujui watu tunatoa zetu stress tu kwenye mitandao yenu ! Hovyoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hana mvuto anarudia rudia yale yale boring,Mange namba nyingine whether you like or not

      Delete
  20. RAY C rudi tu kwa MUNGU wako ila msaada wa kukupa tena hakuna BABA RIDHI alishakusaida sasa wewe uvute unga kwa starehe zako leo uanze kuomba msaada hivi RAY C foundation vepeeeeeee??? mkiwa na shida mnaomba misaada mkisharudi kwenye game nyodo mtindo mmoja na bado shenai type.. simuone huruma ray na ninataka atembee mpaka kwa mguu. PUMBAFU

    ReplyDelete
  21. maisha ni kupanda na kushuka ila weng wanarithika san na visent vidogo vidogo,sifa za kijinga mitandaon. miteam ushuz baasi mtu anajiona kafiikaaa ila likimpata la kumpata ndo anamkumbuka mama yake,wakat wa raha akina shost ndio walikuwa wa muhimu

    ReplyDelete
  22. SI ALINUNUA NOAH EZI ZA FOUNDATION ?MBONA TEJA IS ALWAYS TEJA TU POLE NAJUA MACHUNGU YA NDUGU ZAKE YEYE ANAONA SAWA TU TENA AKIOMBA AKINYIMWA ANAONA KAONEWA JAMANI NO STIGMA ON THEM .




    ReplyDelete
  23. Ray C, MUSIC IS NOT FOR YOU ANYMORE. Ulikua Ray C enzi zile. Saivi waachie kina Rubby, Maua Sana, Mwasiti, Rachel etc. Nachoweza kukushauri dada angu/ mhehe mwenzangu dont waste your time kuomba watu misaada ili baadae wajisifu walikutoa, manake mbona sisi raia wa kawaida tunatoka kimaisha bila misaada kutoka katika jamii. Kwanza hio sauti yako ni kama dhahabu bado so dont waste it, apply kazi kwenye radio uwe mtangazaji yani im sure show yako itabamba mno plus kua creative kama Dina Marios. Pili una mvuto as well so sio mbaya ukapata talk show yako nna imani utagusa maisha ya wengi. Tatu upo talented, hapo baadae ukishakua umekaa sawa financially kwanini usifungue band yako uwe na vijana wako wanaimba, band zinalipa kweli kweli tena upate tender kwenye mahoteli makubwa yani utakua juu. I pray you get to read this my dada, mi nakupenda sana mpaka natamani uniajiri niwe manager wako cause i see potential nyingi mnooo in you.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wow...wewe kweli ni binadamu mwenye roho nzuri, katika comment zote nilizosoma yako ni miakili mitupu!!!! Kuna watu humu ndani wanapenda mnoooo kuona wenzio wanarudi nyuma na kusota, jamani kusota ni part ya maisha haiepukiki unless your married to bill gate!! sasa basi rayc mtafute huyu mhehe mwenzio akupangie mikakati. tatizo bongo magrupu ya kijingajinga na show-off zisizo na kichwa wala miguu ndo zinawaharibu haya mastaa wetu!!!!!!

      Delete
    2. ushauri mzuri sana

      Delete
    3. mdau una maakili ushauri mzuri.

      Delete
  24. Huyu Ray C wakati yupo kwenye Game alikuwa na dharau sanaaa kuna Siku alihojiwa alijibu kwa dharau sanaaa yy ndio Ray C dunia yote inamjua hawezi kukosa viza ya kwenda Holland.anyway mungu atamsaidia

    ReplyDelete
  25. Ray C alikuwa na dharau tena kujisikia mnooo mimi binafsi niliwahi kupanda naye ndege moja na akawa amekaa kiti cha pembeni yangu tumetenganishwa na isle nikamsalimia maana nyimbo zake nazipenda sana na hata mwanangu ambaye hata Kiswahili alikuwa hajui ndio kwanza tumefika Tanzania alikuwa akisikia anacheza yaani nikamsalimia ili nimwombe anisainie kofia nikampe mwanangu jamanialivyonijibu hiyo hello wakati mimi nimecheka mpaka jino la mwisho kumwonyesha nilivyofurahi kumwona, nikaogopa hata kuomba autograph.. yani kwa leo hii nadhani mimi mume wangu angeipia hata milioni 50 bureee kumpa huyu dada imsukume hata kutoa wimbo mmoja lakini nakumbuka nilivyomwelezea hiyo story akasema I think we have to like someone else now in Tanzania... Lady Jay Dee first time tumemkuta jamani amebeba mpaka wanangu na kupiga picha nao yani na zipo mpaka kwa akina babu na bibi Ulaya jamaninaona kijiji kizima walionyeshwa hizo picha mhhhh she was s so down to earth hadi raha.. kwa hiyo huyu dada watu wa kumsaidia hawatakuwa wengi kiasi hicho kwa ajii ya nyodo zakee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dada mimi nilikutana na Ray C duka flani la Mariedo, wakati huo alikuwa anawikaaaa na anatoa nyimbo bombaaa... Nilimsalimia na mimi nilijibiwa kama hataki. Nilikuwa nampenda hadi bas. lilinishukaaaa

      Delete
    2. we nae apo si point hioyo umeipaaamba mfyuuu eti we have to like someone else kha em tutokee hapa

      Delete
    3. wa Tanzania tuna wivu sana hadi inatisha ndizo maana kesi za kulishana sumu zinakuwa nyingi kila siku. Sasa huyu dada wa watu kakosa nini hadi wewe anon wa 2:50 am unamjibu vibaya hivyo, mbona kajieleza tu mkasa ulio mkuta. Kweli magonjwa yote uguwa lakini umasikini usiombee, una athiri hadi ubongo. Simjui huyo dada ala hajastahili jibu hilo

      Delete
  26. Kumbe jini makata wa kwa obama alishakosana na joyce kiria nimeamini we ni mzigo ivi apa mjini umembakiza nani joyce wa watu alikutetea kipindi umeswekwa lumande leo i mmekosa na izo hbr za diva endelea nazo wewe na uyo malaya mwenzako hakuna mliyemtag aliyewajibu apo ndio mjiulize nyie ni matahira au wehu kama mnadaai mtu c mumfate kwake mnatafuta kiki 2016 atutoi kiki za kijinga

    ReplyDelete
    Replies
    1. POINT OF CORRECTION..walitofautiana kipindi cha campaign... Joyce alikuwa team ukawa yeye ccm... achene tabia ya kulimbikizia watu uadui... yule dada ni msema kweli kwa sisi tunao mwelewa... acha kupenda kuzusha mambo kama huelewi uliza tukwambie

      Delete
    2. Nampenda Mange jinsi alivyo, very intellegent anavyowasumbuaaaaaaa!

      Delete
  27. Wapi Miriamu Odemba? Mujukuu ya chifu, mutoka ukoo mkubwa unaojulikana Afrika nzima perhaps. Hivi yule Miriam ukimsalimia inakuwaje munijuze kabisaa, nijue ka ni wa kupitwa au wa kupewa hi..manake alinitisha kweli kule kwa Salama.

    ReplyDelete
  28. Ila sintah buaaana mbona enzi zako ulikua unaenda sana seacliff na zari leo hii zari anawatoa wakwe zake na munira povu linakutoka hahaha pole bii dada usimrushie madongo sana huyo zari utapata shoga mwingine

    ReplyDelete
  29. sidhani kama umeuelewa huo msemo wa "why try so hard to fit in while you were born to stand out" maana umeutumia ambavyo sivyo kwenye uandishi wako

    ReplyDelete