asas

asas

sintah

sintah

NAY WA MITEGO NA MISTARI YAKE......

Mungu hakunyimi vyote lazima atakupa chako, demu ana sura mbaya lakini ana bonge la tako, Bongo Movie imekufa wamebaki kuuza sura, wote wanataka kuimba kama Shilole na Snura, Ray Kigo kawa mkongo mpaka leo anaishi kwao, hela za kuuza movie zote ananunua mkorogo, kuna Nivara Super marioo ana gari la million kumi ajawahi ata miliki geto, anaishi kwa mademu wakiachana gari ndio geto, anaishi kwa mademu, wakiachana gari ndio geto, kuna wasanii mapunga walioponzwa na tamaa...

41 comments:

  1. NAY KULA 5 ILA ONGEZEA HUU MSTARI

    "Anaitwa CHA WOTE aka MISS MICHIRIZI ye msamiati NO ni wa Kichina iwe Mwanamyziki, Teja, Bongo movie, Mcongoman, Afisa Usalama, mBBA, Mbongo fleva ye twende tu yaani ye jo ZOAZOA"

    Ndo nshasema

    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha haaa zee umetisha sana duh! timu kichefchef piteni hapaa atakayekereka na kujibu nya nya akafirane na babake apunguze machungu ya kutukaniwa bosi ntombe nile. @wapendeni mama zenu zaidi kuliko kujidai mnajitoa ufahamu kwa mtu ambaye hajawahi kusugua goti kukuombea walau ufanikiwe kupata hata chupi mpya mko bize kumkingia kifua juhudi hizo pelekeni kwa wazazi wenu ili wawabariki mle mema ya nchi.

      Delete
    2. ukitaka kujua kuwa michirizi hasingiziwi angalia picha za uzinduzi wa wimbo mpya wa alikiba utajutraa alivyo churizika

      Delete
    3. MOLA MBARIKI WEMA MOK SIKU UNAPOICHUKUA ROHO YAKE
      NA WEWE UNAYEMTUKANAGA BILA SABABU
      NAKUOMBEA KILA LA KHERI DUNIAN HAPA HAPA YASIPOKUKUTA WEWE MAZITO KWA MDOMO WAKO MCHAFU BASI YATAKIKUTA KIZAZI CHAKO UUMIE MAISHANI TENA NAKUOMBEA YAKUKUTE WEWE MUNGU AKINUSURU KIZAZI CHAKO
      ALISEMAGA MAMA MDOGO MWANANGU AKITIA POMBE NTAMKATAMGUUU
      SIFUGI MALAYA MIE
      TENA ALIKUWA AKISEMA HUKU ANAZUNGUKA KTK KITI .
      LEO DUNIA OMEMWELEMEA WAKE WA KUWAZAA WATATU WALEVI WANABEBWA WAKIJA NDANI WANATUKAMA MATUSI MPK UNATAMANI UZIBE MASIKIO ,WAJUKUU WALEVI '
      JIFUNZE KUMIOMBEA MTU MEMA WEWE ULIPO HUJAKAMILIKA
      HAKIKA MUNGU HANA HASIRA SIE NDO WENYE KUHUKUMU WATU
      MUNGU YUPO ATAKUPA JIBU LAKO NAKUHAKIKISHIA

      Delete
    4. pelaka mavi yako hukoo badala uwaombee ndugu zako wenye dhiki hadi mkunduni upo hapa kulaani wenzio kisa huyo mama huruma wenu hajui kusema hapana akiona hata mboo yenye chongo? huna akili za darasani wala za maisha upuuzi huu kawaambie hao misukule wenzio mnaomuabudu huyo zoa zoa wenu. dhambi ya kutembea na mume wa dadake inamtafuna yani kilienda marekani bila aibu kikamvulia shemeji yake chupi ndo kisa cha kurudi bongo dada nusu amle nyama , zoazoa wenu akichambwa mnajidai tusihukumu mnajikausha kama vile ukimwi haupo hivi hamlionei hilo jamvi la wageni na wenyeji huruma? mfyuuuuuuuuuu………..

      Delete
    5. Sala yako muhimu apo juu.. Ur the best... Walisema hazai.. Sasa uyoo...


      Na wewe WA kusema kutembea na shemeji.. Je wewe vipi?? Au wajificha nyuma ya pazia LA anonymous??

      Delete
  2. ooot ndugu zangu nina bajeti ya milion 1 nataka kununua simu nzuri ni ipi ya bajeti hyo ila samsung zimenichoasha nilikua na note3 nataka kubadilisha msinishushue tunaelekezana

    ReplyDelete
    Replies
    1. NUNUA IPHONE 6
      HAKIKISHA KTK BAJETI YAKO UMELIPIA VITU MUHIMU
      USIJALI NEY KASEMA NINI KWANI MILIONI MOJA HUNUNUI HATA KIWANJA BONDENI
      SCHANA NA MASIKINI KANUNUA BASKELI HUYO SHURTI MDUNDIKO DAR NZIMA WAMJIE NAY KAPATA
      MAMA YAKE ALOMZAA HAKUJENGA NA NDO ALOMZAAA SEMBUSE BONGO MOVIE WENGI WAO HAWAJAFIKISHA MIAKA 42 LABDA SINTAH , DOTINAT MZEE MAJUTO NA HAO WENGINE SIJUI KINA NANII VILEE

      Delete
  3. nacheka mie unapomposti ney iwe positively or nagatively couse fist time to post the guy uliuliza ndio nani apa mjini kwa dharau chaaa uyo ndio ney wa mitego banange akiamua kuchana hana msalie mtume usikute next michano ex wa juma kiroboto ndani yo yo yo yo

    ReplyDelete
  4. Hii ni ya long time sinta. Tuletee habari mpya banaa

    ReplyDelete
  5. Tatizo la wanaume wa kutoka uswazi wakishapata umaarufu kutwa mafumbo km wangese,anawasema bongo movie wkt anatoka nao,atupishege huko

    ReplyDelete
  6. NAY ANAPENDA KUONGEA AJISIKIAVYO ILA MIE NAMWONAGA BWEGEE FLANII
    HUWEZI KUMPANGIA MAISHA MTU ASIYEKUHUSU ASIYEKUWA KTK PART YA FAMILIA YAKO ,
    MBONA MAMA YAKE NA BABA YAKE HAWAKUJENGA ENZI HIZO ????

    KUJENGA NAAMINI NA KUJAALIWA KUNA WAZEE WALOUSHIKA MJI WA DAR WANAISHI NYUMBA ZA KUPANGA
    AKUMBUKE GARI WAWEZA KUKUKO ILA UKIKOPA KIWANJA HUWEZI KUKOPA NA HELA YA KUJENGEA NA KUHAMIA
    YY ALIVYOJAALIWA CHAKE ANGENYANYUA MIKONO KUWAOMBEA WENZIE
    SASA KUJICHUBUA KWA RAY KUNAAMUUMA NINI SIANUNUE MKOROGO NA YY AJICHUBUE
    ANAJIONAGA KAA YY PEKE YAKE NDO ANASIMAMISHA MBOOOOOO YAKE MJINI KUWADHARAU WANAUME WENZIE
    MASIKINI AKIPATA MHHHHHH

    ReplyDelete
  7. Maneno kuntu nay umeongea ukweli japo watakuchukia c unajua ukweli unauma ila msg wamezipata

    ReplyDelete
  8. Umefurahi mwenyewe

    ReplyDelete
  9. Wapenzi msaada tafhali, mama mzungu vipi aka mashauzi yataka pesa mbona kila nikizunguka hola au jina kabadili.

    ReplyDelete
    Replies
    1. daah nilidhani mie kaniblokia ip address manake hayupo hewani ukifungua inakuja page ya orange na lile limamba. duuh kufulia kubaya jamani hasa kama ulikuwa ni mtu wa mashauzi unakonda ghaFLA una mix na diet kuzugia watu he he heee… kuna kipindi nilikuwa namchambaga haswaa akablock ip adress yani ikawa siwezi kuingia kwenye blog bidada muoga wa michambo hataree ila kuanika wenzie na kuchamba wababa wa wenzie anajua sanaa kiblog sasa kimekufa. kamuombe lowassa sponsorship…. hatunywi sumu hatujinnyongiii he hee kiblog kimefariki sintah blog mbele kwa mbeleee wambea wote wa u turn wamebanana hukuuu MIE MARICHUI U TURN SIO BABA WALA MAMA YANGU NAHAMIA KWA SINTAH.COM TOROKA UJE

      Delete
    2. kafulia tunammisije?

      Delete
  10. hao wanawake wa bongo movie hawajielewi ney anawatukana, kesho anatongoza hapo hapo na wanakubali anawalala akiwachoka anaweka mistri mwe ngachoka mie na maisha ya wadada wanaojiita wa mjini, lakini si wamasema wanamshitaki haya twasubiri kesi

    ReplyDelete
  11. Mama mzungu nimemis show zako najua unapitaga huku kwani vipi mwenzetu hebu tujuze labda tunaweza kukusaidia hata ushauri tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUME trust fund baby mamas baby .Wakwe zake walishamstukia kuwa gold digger wakamshauri mtoto wao aende shule na aache kutumika.TRUST me USA lazima upige mzigo .Ata uolewe na mzungu tajiri kiasi gani lazima ufanye kazi.Wazungu kila tabia ya binadamu ina jina lake .Kwa white American ( capitalist ) kwanza number one muke wa mzungu is taking advantage of him
      And pesa ya mzungu wa kimarekani sio ya mashauzi.Alijiharibia mwenyewe kwa mashauzi .Kuna watanzania wengi wameolewa na wazungu au wanaume wa maana ila wako kimyaaaa.

      Delete
    2. kichwa panzi una data wewe kweli ulimkomeshaa yuko bize anaendesha uber taxi hana hata muda na insta blog ndo imefungwa naona imeeksipai ila sio mbaya angetupia tupicha akiwa bize na wateja ingenogajee? sasa ile shule alikuwa anasoma ya nini jamani manake ni role model wa mambururaa flani hivii amazing sijui wana achieve kitu gani sielewagi watu wanaowafanya mambururaa marole model wao zaidi ya kupakana mavi na kusifia ujinga mfyuuuuu

      Delete
  12. Wape wape Ney wamezoea hao wataishia kubadilisha mabwana leo juma kesho joseph ndio kazi iliyobaki kwao kwa sasa

    ReplyDelete
  13. Km mwa fulani aka michirizi zoazoa hatizami hata huyu nani aliodiriki kutembea na shemeji yake kwa dada yake toka nikutoka du yaani km anahitaji farja kwa kila mwanaume basi sio faraja tena ni shimo la maji machafu ukitumbukia tu lazima litowe harufu

    ReplyDelete
  14. Ukisema ukweli unaonekana mbaya. kila mtu anawajua hao bongo move au kwevile kasema ney

    ReplyDelete
  15. NEY HAYO MANENO NAONA UMEMWAMBIA WEMA

    ReplyDelete
  16. Oot mama open kitchen hua unatufurahisha kusema hutaki kupungua mtu akikwambia mambo ya diet unakua mkaliii eti unajikubali hahah ushasahau ulipofungua open kitchen ulikua unafanya diet hadi ukaeka na meal za wafanya diet na insta ukawa unapost sshv ushasahau hilo unajitia kujikubali kujikubali wapiiii akati ushaona wee kupungua ni ndoto maana kama kuna watu wana uwezo wa kupungua ni matariji maana diet yataka pesaa sasa wee na pesa zoteee kupungua umeshindwa unabaki kuprove watu kua upo fit ungekua unajikubali walaaa usinge kua insecure mpka kila uki kwichikwichi na mme wako unatuekea sijui mtamu sjui nini sasa hata kama sio mtamu atakwambia na wewe ndo unamlea?! Halooo pungua tu shosti urudishe confidence au ujikubali tokea moyoni sio usoni tu maana unajichoreshajeee eti mtamu kha akat hadi papuchi ifukunyuliwe hukooo mapango ya kondoa leo!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kheee haya nayo makubwa. Tatizo la unene mtu unakuwa mzito ka kifusi cha mbolea mbichi. Ukitembea unahemea juu juu kukimbia mtihani wa form six. Ukiwa na tako linafumukia kule likishindana na tumbo yaani inakuwa tafrani. ukitoa nguo unaweza jikimbia ukizani kuna katoto ka kiboko kamekuingilia ndani kumbe Ni wewe mwenyewe. Hakuna cha kujikubali wala nini. Unene hata Afrika umepitwa na wakati. Unene ni kuendekeza chakula na kukosa mazoezi na wala sio ugonjwa wala maumbile. unene wa maumbile unajulikana, mtu shepu inakuwa imekaa vizuri, viungo vinaendana. Sasa unakuta mtu tumbo limeungana na kiuno na matako, kifua na shingo vimechanganyikana, shavu limejipendelea limenonaa nalo linataka kujimwagikia pembeni mwa uso. akitembea utazani moto moto wa Madagaskar yuko kwa visit. wakati wa majamboz vijambo vya hapa na pale vinatoka bila breki wala taarifa. Ni hatari sana hii. utajikubalije wakati unauwezo wa kurekebisha? Uvivu sio mzuri hata kidogo. Una hela kula vizuri ila kwa mpango, lakini na mwili ushughulishe otherwise mwili ndo utakushughulisha weye..inahuu kuhemea juu juu? Ni ushauri wa bure tu huu. Together we can!

      Delete
    2. kwii kwiii kwii mujini sihami kuna shoga alikua anatuuzia biashara fulani nikiisema atanijua kukicha ni kujisifia ss ivi fagio la magufuli limewapitia na insta kakimbia

      Delete
    3. ha ha haaaa shost wewe una mambo ati k, ifunkunyuliwe kama mapango ya kondoa ni kujiendekeza tu akipiga diet ya ukweli wiki 3 tuu anapungua ila ahakikishe usiku anakula salad tuu mchana ale matunda na kipande cha kuku asubuhi yai moja la kuchemsha na chai ya rangi isokuwa na sukari atapungua awe kama model kuna mtu alifanya diet hi kwa wiki 3 na alikuwa kama yeye sasa hivi ni mwembamba huwezi amini ila yataka uwe na moyo hasa mie hii ningeweza kabisa. hakuna kujikubali mwenyee oprah yamemshinda sasa hiv anapiga tizi hataree...

      Delete
  17. SINTA HII SWALA SI MAHALA PAKE SIUNAJUA LIKO MAHAKAMANI

    ReplyDelete
  18. JAMANI NILISOMA VIJIMAMBO NIKAONA KUNA MKAKA WANASEMA ANAINGIA APARTMENT ZA WATU HAPA HOUSTON WAKATI WATU WAMEENDA MAKAZINI .SASA TUAMBIENI JINA LAKE .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaha MKAKA ukimwona mashauzi Kumbe mwizi .Mie namjua na nilivyosikia habari zake nili change locker maana alianza kumzoea mume wangu Mara SAA ika potea baada ya kututembelea.Nasikiaanavunjaga magari kutafuta Fungua .Kwa ujumla ni mwizi .Ana we za kuja kwenu anaomba kutumia simu anapiga international call Nakuacha bills .Ana hack Facebook za watu alafuanasifia profile Yake

      Delete
    2. ni baba swalehe

      Delete
    3. mbona ubuyu nusu nusu niaje wajameni? Baba swalehe ndo nani tena..em kuweni wawazi basi..

      Delete
  19. UBUYU WA KABWE NA MALAYA WAKE NI VEPEEE.JAMAA ANALALA MPAKA NA WAHUDUMU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani wahudumu sio binadamu mpk ashindwe kulala nao!? Tuache kudharauliana jamani mwee

      Delete
    2. Kwani wahudumu sio binadamu mpk ashindwe kulala nao!? Tuache kudharauliana jamani mwee

      Delete