asas

asas

sintah

sintah

NI SHIDAAAAA.....

Amber Rose n Blac Chyna

wanajiita ma BFF
Show me your friends and i tell you who you are, ni kweli??

28 comments:

  1. My friend is CHA WOTE

    I like her because ye anagawa bure iwe kwa mbunge, teja kibaka mwimbaji ye swafi tu. We Kifupi nyundo Sinta na we show us your friends so that we may know who you are. Is it Lemutuz aka lekunukaz?

    CHA WOTE siku si nyinngi mtaskia kamegwa na jibaba lingine yaani yule lipapuchi linamuwasha kinoma.

    Ndo nshasema.

    ZEE LA MUCHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heeee asante zee la Muchepukoz...nimesahau kukutaja kuwa wewe ndio my BFF jamani am sorry njoo chukua kikombe cha kahawa hali ya hewa inaruhusu.

      Delete
    2. hili jina la cha wote ndo lenyewee nalipendajee? kudoz zee la michepukoz aka warumi wa jf

      Delete
    3. Wewe Zee mkundu acha kujijibu kwa kufagilia upuuzi wako. Wewe ni Diamond tu. Utaji murder mwaka huu.

      Delete
    4. Ok, umesema umepata nini kwa mfano, mxxxxxfyuuuu zako, this is too much, wala si sifa

      Delete
  2. Mazoezi ni mazuri miili yao imekaza ad raha co unakuwa na nyama zimeninginia

    ReplyDelete
  3. kwa hao wa marekani ni kweli ila sisi uongo mtupu hakuna marafiki ni unafki mtupuuu, me sina sintah nisaidie kutafuta mama wawili

    ReplyDelete
  4. Best friend wangu ni sinta jamani nampenda Sana.

    ReplyDelete
  5. LOOK AMBER R ,BLAC C KIM KARDASHIA BACK THEN COMPARE WITH ZARI'S

    SINTAH NEY .

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh wewe nawe umekuja kucompare watu au umeambiwa utaje BFF wako. watu wagumu kuelewa.

      Delete
  6. Replies
    1. Bora umejisema maana hata wewe ni changudoa mchafu. Wenyewe wale ni International changudoa wewe wa Tandale unatiwa kwa elfu tano mmmh shoga pole, wenyewe wale wanahongwa magari, mijumba au midolari ya kutosha. poyeeeee

      Delete
  7. Mungu akunyime yote akupe akili ya kujitambua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bora wote wamepewa akili ya kutoingia kwenye blog ya sinta. sasa wewe kama sio kichwa maji au kichwa panzi unaingia huku ili kufanyaje kama na wewe hujanyimwa yote?

      Delete
  8. Malaya walioexipaya

    ReplyDelete
  9. Sintah mpana kaa gagulo la wasomali
    Nisha , Ndauka, watoto wa juzi wanakuwacha kinarndekeo
    Ona Dida,Maimatha wanamiliki mpk mijengo na elimu zao za hivyoo wewe umebaki kusaka News tu
    Ku hang na Mama Fahmi /Farid sijui
    Na tokea uchambwe na LA wakati ulee
    Unaombaga kupiga picha ktk hotel ndo amekumalizia steeem
    Unazeeeka achana na maisha ya WATU
    Unajifanya unaumri sawa na Amina Chifupa( alale pema)
    Wakati ulianza majanga umri wa Amber
    Na umeenda shule moja na dada angu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sinta ana kazi yake na miradi yake jamani kublog ni extra tu watu mbona hamuelewagi?? unafikiri ni yule shoga ako wa next door aliyekuwa anategemea blog sasa sponsor kadrop ajuza kaishia kuuza nyapu Houston? Peleka chuki binafsi kuleee. wewe unamlinganisha Sinta na watu wengine ili iweje? wewe una nini kwa mfano? tupia hapa tuone basi! Eti Sinta anazeeka....mfyuuuu wewe hujioni juso lilivyokuparama, tako kama unachambia gunzi. sasa wewe hutaki mtu umri uende kwani kadri siku zinavyoenda na umri si unasonga mbele? au wako unarudi nyuma? hebu tupe siri ya umri wako kurudi nyuma!! Bwahahaaaaaa. Shosti una kijiba!!

      Delete
    2. ha ha haa labda mother wake umri umejiriwaind sintah na mama zao nani mzee? wanajiona watoto wakati mavi matupu uzee upo hata bibi kuna wakati alikuwa sister doo msijali msipobebwa na ngoma uzee mtaukuta tuu manake upoo miaka milioni

      Delete
    3. Anony wa 12:21Am ni Sintah ukiangalia flow ya maneno utaona

      Delete
  10. Mmh mnitoe ushamba mwenzenu hivi huko ulaya mambo ya kujiuza na mastripper ni kawaida enh manake naona hawa na kim nae pamoja na sex tape wanapeta kweli na wanapata wanaume wa maana kuliko hata hao wanawake waliotulia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu nenda na wewe ukajaribu. Ongea na mama mzungu ndio kazi anayofanya kwa sasa.

      Delete
  11. acha ushamba wewe, wapo kwenye festival huko visiwani na ni utamaduni wa hizo festivals kuvaa hivyo. usikurupuke wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni malaya wahed hao unatetea nini sasa nawewe..we mfano mamako akivaa hivo babako atafurahi??

      Delete
  12. Oot.mmh jamani Emma anawaka siku hizi,kama mcharo kabisa,tangu awe na wifi z,na mama d nae,anapendeza kwa kweli. Na open kitchen mama ma confidence, ila kuongea kizungu mpunguze, sijui ndio sifa,wale wanaowasomesha watoto private ndani kiswahili majumbani hawaongei, jaribu I kutukuza kiswahili chenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe mwenyewe kuandika kiswahili hujui. sijui unampa nani ushauri huo. Angalia kwanza comment yako.

      Delete
  13. Uwiiiiiiiiii eti Mama michirizi alikutwa na paparazai kwenye gari ya Alikiba akifirigisiwa na kijacho chake tumboni siku ya uzinduzi wa Lubela. Sijui baba kijacho alikuwa wapi. Jamani mama cha wote ni hatari.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hatari kama mama yko alokuzalia chooni funza wakamaliza akili zako

      Delete