asas

asas

sintah

sintah

OMMY DIMPOZ AMSHUSHIA VERSE NEY WA MITEGO

wifi yetu wajameniii

Khaaaaa let me do the seeking and you do the judgingggg, mbavu zangu mie wajameni khaaa hii dunia ina majanga mazito

44 comments:

  1. safi sana chamba nikuchambe ati lijitu likurupuke huko likuchambe then watu waseme kwa nini unajibizana naye we mkubwa bla.. bla... mkubwa MUNGU. hata kama na mvi za mnduku ukiniletea shobo nakuchamba hataree uwe umevunja ungo au sinia haijalishi nakuchamba hadi uko wenu utetemeke.
    sio mkalie kutukana watu mkijibiwa mnakimbilia kusema ati nyie ni wadogo mfyuuu wadogo wakati mboo za matako mnazidaka kama mpira wa rede mfyuuuuuuu safi sana kwa huo mchambo kwa dada neema manake alizidi kuchamba wenzie sasa tunasubiri majibu…….

    ReplyDelete
    Replies
    1. chamba nikuchambe heshima inafata

      Delete
    2. Sipati picha majibu ya ney yangu macho kusoma bure

      Delete
  2. Abeee ndio wasanii wetu wamekuwa ivi lol ni aibu mwanaume rijali hutafuta kazi na si majungu ebu kueni kwani mboo kitu gani maisha yamekuwa magumu tuchape kazi badala ya kuendekeza maneno

    ReplyDelete
  3. wadau mwenye file la Hawa Ndossa, amezaa na mume wangu.

    ReplyDelete
  4. me naona kapanic unless wanajuana kwahiyo wanapeana kiki kiaina, manake kama kweli umekereka alafu unajibu sindio unamtimizia lengo mbaya wako, manake nay kutunga huo uwimbo ilikuwa ni namna kutoka kwasababu mziki wake haunaga mashiko unaishiaga studio tu

    ReplyDelete
  5. Aibu kwa wanaume kurushiana vijembe hama hivyo. Bora wakutane waongee kama ni ngumi wapigane. Wote wanajidhalilisha na kupeana promo sizizo na maana.

    ReplyDelete
  6. Hahahahahahahahah Omy my brodaaaaa u have killed him...am sure he is in ICU by now.... OMG I like u Ommy... u murdered the punck hahahahahah we ndo kiboko ya huyo... kama Namuona vile dada neema... usoumemshukaa kama mbuzi wa hitma na hivo sura yake kama mavi hahahaha Ommy I wanna give u a gift... nitakupata wapi Ommyyyyy? hahahaha

    ReplyDelete
  7. lakini si kweli jogoo wa Ommy hawiki

    ReplyDelete
    Replies
    1. jogoo anayewika wa Idris sultan anazaliwa mtoto wa kiume

      Delete
  8. Mi naona ommy ndio kapanic baada aibu yake kuwekwa hadharani

    ReplyDelete
  9. hivyo hivyo ney washikishe adabu

    ReplyDelete
  10. SAFI SANA NEY UMEMSHOMA PALEPALE KWENYE KIDONDA ATI ANATUONYESHA BIBI YAKE WAKATI TUJUA FIKA JOGOO WAKE HAWIKI

    ReplyDelete
  11. KUJA ONE WANAUME KWA WANAUME WANAUMBUANA

    ReplyDelete
  12. UNAKAZIWA HUYO BABA VP JOGOOOO

    ReplyDelete
  13. sasa ommy unakasirika nini wakati mwanaume mwenzako kakwambia ukweli si tulikuwa tunalijua hilo kitambo sana, pole sana hao ndio wasanii wa tanzania

    ReplyDelete
  14. Safi tu! Maana sikupenda kauli zake...ana dharau sn huyo kaka neema maana ana lugha chafu! Dimpoz umefanya vzr! Ifike kipindi wasanii wapendane na si kudharauliana! Hapo sasa heshima itarudi!...anawadharau wasanii wenzake utadhani yeye ndo bora???anatafuta Kiki mini???? At least angekuwa amefikia level ya baba tiffah(ingawa na penda wema ila mziki wa domo ni balaaa,)angetusumbua mjini...

    ReplyDelete
  15. UKWELI MTUPUUU
    NEY NI DUME JIKE ! UKIONA MWANAUME ANAFATILIA YA WATU BASI UJUE ANAKASORO .
    MIE NISINGEPOTEZA MUDA KUMJIBU
    KWANZA MSHAMBA
    KATOKEA MAISHA YA SHIDAAAA SANA
    KUPATA KWAKE KAONA KAA KAWA BAHATESA AU MENGI HAPO MJINI
    HATA WANAWAKE WALOLALA NAE WALIKUWA WAJINGAA TUU
    MWANAUME ANAYETUSI WANAWAKE HADHARANI SI MWANAUME HUYO
    ANGEMREKEBISHA DADA YAKE ALIKAA KAA JIKE DUME ANAWEKA PICHA ZA DENDA MPK INST
    LOOH
    MNYAKUUUU

    ReplyDelete
  16. hili li neema lijinga sana
    safi sana Ommy kama vipi mwambie akulengeshee kinyeo chake!!
    aangalie wanaume kina Niki wa pili Joh makini na weusi wengine mbona wanachana tu mistari ya kueleweka??

    stupid empty numb skull neema

    ReplyDelete
  17. kweli Ommy kashika adabu yake mpk kaonyesha bibi yake fake

    ReplyDelete
  18. baada ya miaka 5 bila kumuona ubavu wa ommy dimpo hatimaye baada ya kichambo cha ney kamuonyesha, swali je ni wake kweli au geresha asante ney naamini ujumbe umemgusa

    ReplyDelete
  19. kweli Ommy kashika adabu yake si kwa mapovu haya

    ReplyDelete
  20. NEY UNAJUA KUWASHIKISHA WATU ADABU

    ReplyDelete
  21. NEY MTOTO GANI ULOKABIDHIWA UKAAMBIWA WSKO??WOTE WALOPEWA BABA ZAO NA UKAWACHUKUA NA KUTUDANGANYA DNA
    USICHEZEE MAISHA YA GETO NEY ULOPITIA
    ULILALA NJE YA SALOO NDANI VICHOVHORONI
    BASI ZILE SHIDA NA ULOYAPATA KTK MAISHA UNATAKA KULIPIZIA KWA WALOKAA KIMYA
    NAHISI ULISHAWAHI KUBAK...
    KISAIKOLIG NDO UNAWAONA WENZIO WOTE HAWASIMAMISHIII NA WANAOSIMAMISHA NI WALE TU ULOCHEZA NAO
    SHIKA ADABU YAKO
    RAY AJICHUBUE ASIJICHUBUE ANAKUHUSU NINI?
    MIMBA YA WEMA INAKUHUSUUU NINI DUME ZIMA HAYA HUNA
    WEWE NDO UNATAFUTA KIKI KUPITIA MAJINA YA WATU
    KAA MTU HANA GODORO ANALALA KWENU ?
    MTU GARI LAKIPEWA ANALITAKA
    MWANAUME KAA BINTI

    ReplyDelete
  22. MI NAONA MAIGIZO HAOPO OMMY NA BIBI YAKE

    ReplyDelete
  23. Punga ilo mwanaume mwenye akili timamu hawezi fanya ivi

    ReplyDelete
  24. NEY NI MWANAUME AU MWANAMKE???
    SIFA ZA WANAWAKE
    Mwanamke wa kweli hakai akapoteza Muda kuongea majungu wala kugombana na watu bila sababu za msingi Mwanamke wa kweli hukaa na kujitathimi afanye nini kimuongezee kipato sio kuanza kurumbana na watu wasio na fikra wala upeo wa kufikiri vitu vya maana ukimuona Mwanamke aliyeachwa miaka miwili na mume au bwana aliyekuoa au uliyenae ujue yanamuumiza mahaba yenu tena tanua nae kwa sana sababu yalimshinda ukatongozwa wacha ajisemeshe kama chizi kaona ndugu zake wewe mpende uliyenae tayari kadi nyekundu kashapewa wewe ya kijani imekuwakia wacha aropoke usijali maana haviwezi vigezo vyako wala kushindana na wewe hatii mguu muone kama PANYA ROAD YAKE VURUGU TU USIMUOGOPE KWA MAANA YEYE NI MGAMBO VYAKE VIRUNGU TU HAWEZI SHINDANA NA WEWE NI HAYO TU USITISHIKE NA KIROJA CHA KUKU YAKE BANDANI 😂😂😂😂😂😂 NDIO KWANZA ZIDISHA MAHABA KWA BABY WAKO....

    ReplyDelete
  25. Ndiyo tatizo la wanaume wa uswazi wana tabia za kike sana. Utamwambiaje mwanaume mwenzako kuwa hasimamishi kisa tu hajampost girlfriend wake IG are you Ok? Au ulitaka akufumue wewe na suruali zako za chini ya matako. Guys let us make sure watoto wetu wanakwenda shule and the latent will follow them khaaaaa Mwanamme mzima unakaa studio kurecord nyimbo ya kuwadiss wanaume wenzako ili upate kick. Kwani kick za kuwataja wakina Wema, Jokate, Penny mara kuwaambia wasanii wenzio hawamiliki hata bajaj haikukutosha na kila siku kwenye XXL ya Clouds kujinadi na tuvibanda vyako unavyoita nyumba haijakutosha mpaka unaamua kutukana Wasanii kama kina Ommy Dimpoz ambao hawana makuu na mtu wanaishi maisha yao bila shobo. Tabia zako na Diamond hazina tofauti yaani nyinyi ni waswahili mlioharibika ubongo kwa harufu mbaya za Manzese na Tandale thats why umeshindwa kumdiss mswahili mwenzio asiye na heshima kwa wanawake. Hebu nenda kwanza ukafanye DNA ya hao watoto kama uivyoshauriwa shuwaini wewe usiye na adabu. Domo kubwa km bakuli la uji hosp mnafanana na huyo mwingine. Wewe uliona wapi asilimi 40 ya uso wa mwanadamu ukachukuliwa na Domo tu peke yake. Umetuboa ile mbaya Wakina Ray wamekukosea nini mbona hata hawana shobo na nyie pambafuuu. Sinta post this ili tuwekane sana shuwain

    ReplyDelete
    Replies
    1. BILA KUMTAJA DIAMOND UJISIKII RAHA

      Delete
  26. SAFI SANA TENA HAKIMTOSHI HICHO KICHAMBO YE JOGOO LAKE LINALOWIKA MBONA KILA SIKU WANAWAKE WANAMKIMBIA KIPAJI CHA MZIKI HANA MPAKA ATUKANE WATU UKIJA KWENYE TUZO HATA YA MBUZI HANA, SHENZI KABISA YULE SAFI SANA OMARI

    ReplyDelete
  27. hilo li ney lenyewe sura ka jambazi sugu. usanii wala haumpendezi. Alitakiwa kuwa kamanda wa rebells wa kule kwenye misitu ya Congo. Idd Amin Dadaa design. Kama kaishiwa mistari amtungie wimbo hata mama yake mzazi. Analeta bifu wakati mziki wenyewe ana bahatisha bahatisha. Domo ka kitoa uchafu cha bata. Havutii wala hatamaniki..ovyooo ka utumbo wa kuku!!ndo shasema sasa!!

    ReplyDelete
  28. Wifi ana komwe ka kifuu cha nazi. Pua ka filimbi..watajiju wote wawili.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakujiumba yeye,,,,kumbuka hujafa hujaumbika!

      Delete
  29. Dahhh washika dau mna maneno yaani nimecheka kama chizi walai mjini raha hayo maneno mnayatoa wapi jamani komwe kama kifuu cha nazi yaki ya nani nimeongeza siku za kuishi nimeamka na stress kibao lakini huku kumenipunguzia aisee

    ReplyDelete
  30. Halaf hawa wasaniii hawajajistukia tuuu? WEMA Sepetu ni kujukuu cha mtume, mseme vbya utaumbuka coz moyo wake ni mweupe haongeagi mtu vbya na hata ikitokea umemkwaza mwepesi wa kusamehe... Mfano diamond alimsema kiaina kwenye wimba na ile kusema wasiozaa wakamwone Dr. mwaka, ile shade ili lengwa kwa wema... check wimbo ulivoflop ncincinci ..
    Na the same Imetokea kwa Nay... Chezea kijukuu cha mtume utapotea kwenye game.. Thank you Basata

    ReplyDelete
    Replies
    1. duh.. yani we ni mswaziiii.. Inaonekana unaimani pia za kishirikina. Hivi nani dunia ya leo bado ana amini hayo mambo ya kishamba sijui mimi kitukuu cha mtume, sijui nani kitukuu cha mtume. Mama tuko karne nyingine sasa.

      Delete
  31. tuacheni ushabiki jamani japo Nay hakutakiwa kuweka mambo ya ommy hadharani kiubinadamu hakufaya poa ila kiukweli Ommy tatizo hilo analo kitambo tu Jogoo kutowika ila mi naona atafute uvumbuzi wakutatua hayo matatizo sio kutuwekea mwanamke hali km kutufunga mdomo hali tunayajua matatizo yake, "SHIKA ADABU YAKO

    ReplyDelete
  32. huyo wifi yetu mm km ni kweli inanitia shaka sana km vile changa la macho funika kombe mwnaharamu apite

    ReplyDelete
  33. Ommy pole sana kaka

    ReplyDelete
  34. Kweli Nay umemsikisha adabu mwezako nasikia jana kapanda ndege kaondoa si kwa kumvua nguo huko eti jogoo hawiki

    ReplyDelete